ทีเด็ดบอล Stabaek vs Sandnes Ulf
‹ คู่ก่อนหน้าSogndal vs Odds Ballklubb · พฤ. 15 ต.ค. 00:00 น. คู่ที่ 56 / 89เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Stromsgodset vs Kongsvinger · พฤ. 15 ต.ค. 00:00 น.
Norway Adeccoligaen
🕒 15-10-2026 00:00 น.
Stabaekเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 56 / 8900:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 44% ★★สมดุลVSStabaekSandnes Ulfใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ80% @1.3920% @5.68สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 1.96 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.82 · เยือน 2.00Sandnes Ulfทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.2🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านStabaekต่อ 1/1.5 @1.82พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.0 vs 10.2Stabaekแนวรับ🛡️9.6 vs 12.0Stabaekการ์ดยิงดุ🔥12.0Stabaekการ์ดรับหลวม🕳️12.0Sandnes Ulfการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSandnes Ulfรอง 1/1.5 @2.00พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดรับหลวม🕳️9.6Stabaekการ์ดยิงดุ🔥10.2Sandnes Ulfการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5/4 @1.96พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.0 · 10.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 12.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.0·1.7ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·2.0ลูก/นัดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5/4 @1.85ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Stabaekเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 56 / 8900:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 44% ★★สมดุลVS
StabaekSandnes Ulf
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
80% @1.3920% @5.68
สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 1.96 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.82 · เยือน 2.00
Sandnes Ulfทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ10.2
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านStabaek
ต่อ 1/1.5 @1.82
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.0 vs 10.2Stabaek
แนวรับ🛡️9.6 vs 12.0Stabaek
การ์ดยิงดุ🔥12.0Stabaek
การ์ดรับหลวม🕳️12.0Sandnes Ulf
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSandnes Ulf
รอง 1/1.5 @2.00
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดรับหลวม🕳️9.6Stabaek
การ์ดยิงดุ🔥10.2Sandnes Ulf
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5/4 @1.96
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.0 · 10.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 12.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.0·1.7ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·2.0ลูก/นัด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5/4 @1.85
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Stabaek vs Sandnes Ulf
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านStabaek ต่อ 1/1.5 @1.82การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5/4 @1.96การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งStabaekโอกาสชนะ 66%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 7 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Stabaek · บิลหลัก แฮนดิแคป 1/1.5
ความเสี่ยงของบิล44%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Stabaek ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.39 · ควรเป็น @1.46 (-5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Stabaek 50 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Stabaek ต่อ 1/1.5
ได้ 49%เสียครึ่ง 14%เสีย 37%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 49% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Stabaek · คาดสกอร์ 2.2 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Stabaek ชนะ 1 ลูก14%
Stabaek ชนะ 2 ลูก24%
Stabaek ชนะ 3 ลูกขึ้นไป24%
เสมอ19%
Sandnes Ulf ชนะ 1 ลูก10%
Sandnes Ulf ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
Stabaek ชนะ63%
Stabaek ไม่แพ้82%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป49%
Stabaek คลีนชีท21%
Sandnes Ulf ยิงไม่ได้12%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Stabaek ไม่แพ้82%
Sandnes Ulf ไม่แพ้37%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)89%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)72%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)51%
ยิงได้ทั้งคู่70%
ต่ำ 2.528%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%1-18%2-27%1-26%3-16%2-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Stabaek)
- โอกาส Stabaek ชนะ 63% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 82%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 49%
- Stabaek ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- Sandnes Ulf เสียเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Stabaek ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1/1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 49%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Stabaek
พ2-3พ0-2ส1-1ช2-1พ0-2ส2-2
Sandnes Ulf
ส1-1พ1-4ช2-1พ1-2ส3-3ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Stabaekยิง 1.8 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Sandnes Ulfยิง 1.5 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Stabaek
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 19
Sandnes Ulf
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Stabaek
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
Sandnes Ulf
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Stabaek
25%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 6
Sandnes Ulf
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Stabaek ชนะ 4เสมอ 2Sandnes Ulf ชนะ 2
- 10-05-2026Sandnes Ulf0 - 1Stabaek
- 20-08-2024Sandnes Ulf1 - 3Stabaek
- 01-08-2024Stabaek3 - 0Sandnes Ulf
- 22-10-2022Sandnes Ulf2 - 2Stabaek
- 25-04-2022Stabaek0 - 1Sandnes Ulf
- 31-08-2014Stabaek1 - 1Sandnes Ulf
- 01-05-2014Sandnes Ulf2 - 1Stabaek
- 12-08-2012Stabaek2 - 1Sandnes Ulf
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Stabaek@1.38 → @1.390.2%
เสมอ@4.84 → @4.911.4%
ทีมเยือน Sandnes Ulf@5.38 → @5.68▲ 5.6%
คู่อื่นใน Adeccoligaen 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.28 | 4.80 | 5.30 | 1.84 | 3.5/4 | 1.78 | 1.76 | 1/1.5 | 1.94 | |
| Live | 1.27 | 5.05 | 5.30 | 1.85 | 3.5/4 | 1.77 | 1.76 | 1/1.5 | 1.94 | ||
| Crown | Initial | 1.39 | 5.00 | 5.40 | 1.93 | 3.5/4 | 1.83 | 1.79 | 1/1.5 | 1.97 | |
| Live | 1.39 | 5.00 | 5.40 | 1.93 | 3.5/4 | 1.83 | 1.79 | 1/1.5 | 1.97 | ||
| Bet365 | Initial | 1.40 | 4.75 | 5.25 | 1.95 | 3.5/4 | 1.85 | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | |
| Live | 1.40 | 5.00 | 6.25 | 1.95 | 3.5/4 | 1.85 | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | ||
| Easybet | Initial | 1.43 | 5.10 | 5.80 | 1.92 | 3.5/4 | 1.84 | 1.82 | 1/1.5 | 1.94 | |
| Live | 1.43 | 5.00 | 5.90 | 1.95 | 3.5/4 | 1.84 | 1.82 | 1/1.5 | 1.98 | ||
| Vcbet | Initial | 1.40 | 5.25 | 6.00 | 1.94 | 3.5/4 | 1.87 | 1.85 | 1/1.5 | 1.94 | |
| Live | 1.40 | 5.25 | 6.00 | 1.95 | 3.5/4 | 1.86 | 1.82 | 1/1.5 | 1.97 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.40 | 4.60 | 5.30 | 1.95 | 3.5/4 | 1.87 | 1.88 | 1/1.5 | 1.96 | |
| Live | 1.40 | 4.80 | 5.30 | 1.95 | 3.5/4 | 1.87 | 1.82 | 1/1.5 | 2.02 | ||
| 12BET | Initial | 1.43 | 4.50 | 5.00 | 1.95 | 3.5/4 | 1.87 | 1.88 | 1/1.5 | 1.96 | |
| Live | 1.40 | 4.80 | 5.30 | 1.95 | 3.5/4 | 1.87 | 1.82 | 1/1.5 | 2.02 | ||
| Sbobet | Initial | 1.36 | 4.76 | 5.50 | 1.99 | 3.5/4 | 1.87 | 1.86 | 1/1.5 | 2.02 | |
| Live | 1.37 | 4.72 | 5.40 | 1.99 | 3.5/4 | 1.87 | 1.86 | 1/1.5 | 2.02 | ||
| wewbet | Initial | 1.42 | 4.84 | 5.30 | 1.94 | 3.5/4 | 1.86 | 1.87 | 1/1.5 | 1.95 | |
| Live | 1.41 | 4.89 | 5.50 | 1.94 | 3.5/4 | 1.86 | 1.84 | 1/1.5 | 1.98 | ||
| 18Bet | Initial | 1.39 | 5.00 | 5.50 | 1.88 | 3.5/4 | 1.81 | 1.80 | 1/1.5 | 1.89 | |
| Live | 1.39 | 5.00 | 6.00 | 1.91 | 3.5/4 | 1.82 | 1.77 | 1/1.5 | 1.96 | ||
| pinnacle | Initial | 1.41 | 5.12 | 5.59 | 1.91 | 3.5/4 | 1.84 | 1.84 | 1/1.5 | 1.93 | |
| Live | 1.42 | 5.41 | 5.99 | 1.96 | 3.5/4 | 1.86 | 1.83 | 1/1.5 | 2.01 | ||
| Willhill | Initial | 1.40 | 4.60 | 5.50 | 1.73 | 3.5 | 2.00 | 1.85 | 1/1.5 | 1.85 | |
| Live | 1.40 | 4.75 | 5.50 | 1.73 | 3.5 | 2.00 | 1.80 | 1/1.5 | 1.91 | ||
| 1xBet | Initial | 1.43 | 5.10 | 5.54 | 1.89 | 3.5/4 | 1.83 | 1.81 | 1/1.5 | 1.90 | |
| Live | 1.41 | 5.05 | 5.80 | 1.90 | 3.5/4 | 1.83 | 2.02 | 1.5 | 1.72 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 1/1.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [NOR AL-4] Stabaek | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 25 | 14 | 4 | 7 | 59 | 33 | 46 | 4 | 56.0% |
| Home Field | 12 | 9 | 1 | 2 | 35 | 16 | 28 | 4 | 75.0% |
| Away Field | 13 | 5 | 3 | 5 | 24 | 17 | 18 | 4 | 38.5% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 12 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 25 | 9 | 10 | 6 | 26 | 17 | 37 | 5 | 36.0% |
| Home Field | 12 | 5 | 5 | 2 | 17 | 10 | 20 | 7 | 41.7% |
| Away Field | 13 | 4 | 5 | 4 | 9 | 7 | 17 | 4 | 30.8% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 4 | 5 | 7 | 16.7% |
| [NOR AL-13] Sandnes Ulf | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 25 | 7 | 5 | 13 | 36 | 46 | 26 | 13 | 28.0% |
| Home Field | 13 | 4 | 3 | 6 | 20 | 22 | 15 | 12 | 30.8% |
| Away Field | 12 | 3 | 2 | 7 | 16 | 24 | 11 | 11 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 10 | 11 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 25 | 7 | 9 | 9 | 12 | 18 | 30 | 11 | 28.0% |
| Home Field | 13 | 5 | 5 | 3 | 7 | 6 | 20 | 8 | 38.5% |
| Away Field | 12 | 2 | 4 | 6 | 5 | 12 | 10 | 13 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 6 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Stabaek Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 | ||||||||||||||
| Win 4 (44%) Draw 2 (22%) Lose 3 (33%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NOR AL | 10-05-2026 | Sandnes Ulf | 0-1 (0-1) | Stabaek | 9-4 (4-1) | 3.90 | 3.75 | 1.70 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | U |
| NOR AL | 20-08-2024 | Sandnes Ulf | 1-3 (0-0) | Stabaek | 5-9 (3-2) | 3.20 | 4.20 | 1.80 | W | 2.00 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| NOR AL | 01-08-2024 | Stabaek | 3-0 (2-0) | Sandnes Ulf | 2-7 (2-0) | 1.38 | 5.50 | 5.50 | W | 1.98 | 1.5 | 1.88 | W | U |
| NOR AL | 22-10-2022 | Sandnes Ulf | 2-2 (2-1) | Stabaek | 4-4 (1-0) | 3.80 | 4.00 | 1.80 | D | 1.85 | -0.5/1 | 2.00 | L | O |
| NOR AL | 25-04-2022 | Stabaek | 0-1 (0-1) | Sandnes Ulf | 5-1 (3-1) | 1.65 | 4.00 | 4.33 | L | 1.85 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| NOR D1 | 31-08-2014 | Stabaek | 1-1 (0-1) | Sandnes Ulf | 7-5 | 1.72 | 3.75 | 4.50 | D | 2.10 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| NOR D1 | 01-05-2014 | Sandnes Ulf | 2-1 (1-0) | Stabaek | 4-1 | 1.83 | 3.75 | 4.00 | L | 1.85 | 0.5 | 2.05 | L | O |
| NOR D1 | 12-08-2012 | Stabaek | 2-1 (2-0) | Sandnes Ulf | - | 2.50 | 3.25 | 2.80 | W | 2.18 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| NOR D1 | 22-04-2012 | Sandnes Ulf | 2-1 (0-0) | Stabaek | - | 2.00 | 3.50 | 3.60 | L | 2.00 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Stabaek Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (8 games) 25% Home 0% Draw 75% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NOR AL | 11-10-2026 | Stabaek | 2-2 (1-1) | Strommen | 15-1 (6-0) | 1.40 | 5.00 | 5.50 | D | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | O |
| NOR AL | 03-10-2026 | Haugesund | 2-0 (0-0) | Stabaek | 5-4 (2-1) | 1.85 | 3.90 | 3.20 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| NOR AL | 20-09-2026 | Stabaek | 2-1 (1-0) | Sogndal | 8-2 (4-1) | 1.36 | 5.25 | 5.25 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | U |
| NORC | 16-09-2026 | Pors Grenland | 1-1 (0-0) | Stabaek | - | D | ||||||||
| NOR AL | 13-09-2026 | Bryne | 2-0 (2-0) | Stabaek | 4-6 (4-0) | 2.75 | 3.50 | 2.15 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| NOR AL | 06-09-2026 | Stabaek | 2-3 (2-2) | Moss | 8-4 (3-3) | 1.36 | 5.00 | 5.75 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | O |
| NOR AL | 30-08-2026 | Hodd | 2-1 (0-0) | Stabaek | 4-11 (2-3) | 4.75 | 4.33 | 1.53 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | L | U |
| NOR AL | 27-08-2026 | Stabaek | 4-2 (2-2) | Ranheim IL | 8-4 (2-1) | 1.30 | 5.25 | 6.50 | W | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | W | O |
| NORC | 22-08-2026 | Heming | 0-2 (0-0) | Stabaek | 1-8 (1-3) | W | ||||||||
| NOR AL | 16-08-2026 | Egersunds IK | 0-4 (0-1) | Stabaek | 6-3 (3-3) | 3.00 | 3.80 | 1.95 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| NOR AL | 08-08-2026 | Stabaek | 4-3 (1-2) | Lyn Oslo | 13-6 (2-5) | 1.38 | 5.00 | 6.00 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | O |
| NOR AL | 02-08-2026 | Raufoss | 0-2 (0-0) | Stabaek | 4-13 (2-5) | 4.50 | 4.20 | 1.57 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | W | U |
| NOR AL | 28-07-2026 | Stabaek | 6-0 (3-0) | Hodd | 5-2 (2-0) | 1.53 | 4.33 | 4.75 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | W | O |
| NOR AL | 04-07-2026 | Ranheim IL | 2-5 (0-2) | Stabaek | 3-7 (0-7) | 2.60 | 3.80 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| NOR AL | 27-06-2026 | Stabaek | 2-0 (2-0) | Bryne | 7-3 (2-1) | 1.73 | 3.80 | 3.90 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| NOR AL | 21-06-2026 | Strommen | 1-0 (0-0) | Stabaek | 5-8 (4-1) | 3.90 | 4.00 | 1.67 | L | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | U |
| NOR AL | 14-06-2026 | Stabaek | 3-1 (0-0) | Egersunds IK | 7-1 (3-1) | 1.83 | 3.60 | 3.40 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| NOR AL | 30-05-2026 | Moss | 2-2 (2-1) | Stabaek | 7-4 (2-2) | 2.75 | 3.60 | 2.10 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| NOR AL | 25-05-2026 | Stabaek | 2-0 (1-0) | Kongsvinger | 7-6 (2-1) | 2.30 | 3.50 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| NOR AL | 21-05-2026 | Sogndal | 2-2 (2-1) | Stabaek | 9-16 (4-5) | 2.88 | 3.60 | 2.05 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| No Data |
| Sandnes Ulf Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 10% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NOR AL | 11-10-2026 | Sandnes Ulf | 1-1 (0-1) | Haugesund | 2-8 (0-5) | 4.20 | 4.20 | 1.62 | D | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | U |
| NOR AL | 03-10-2026 | Strommen | 3-3 (2-2) | Sandnes Ulf | 8-11 (5-1) | 1.95 | 3.50 | 3.20 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| NOR AL | 20-09-2026 | Sandnes Ulf | 1-2 (1-0) | Moss | 3-3 (2-1) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| NORC | 16-09-2026 | FK Arendal | 1-2 (0-0) | Sandnes Ulf | 4-4 (1-1) | 2.63 | 3.60 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| NOR AL | 13-09-2026 | Stromsgodset | 4-1 (3-1) | Sandnes Ulf | 9-3 (6-2) | 1.33 | 4.75 | 6.50 | L | 1.88 | 1.5 | 1.93 | L | O |
| NOR AL | 05-09-2026 | Sandnes Ulf | 1-1 (1-0) | Ranheim IL | 6-3 (2-2) | 2.20 | 3.75 | 2.55 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| NOR AL | 30-08-2026 | Raufoss | 0-3 (0-1) | Sandnes Ulf | 13-5 (12-2) | 2.45 | 3.50 | 2.45 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | D |
| NORC | 26-08-2026 | Varhaug | 2-3 (2-1) | Sandnes Ulf | 4-0 | 9.00 | 8.00 | 1.17 | W | 2.00 | -2 | 1.80 | L | O |
| NOR AL | 22-08-2026 | Sandnes Ulf | 0-1 (0-0) | Bryne | 6-3 (1-0) | 2.60 | 3.40 | 2.30 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | U |
| NOR AL | 16-08-2026 | Sogndal | 2-0 (1-0) | Sandnes Ulf | 3-7 (1-0) | 2.00 | 3.70 | 2.90 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| NOR AL | 09-08-2026 | Sandnes Ulf | 3-4 (1-0) | Hodd | 6-0 (3-0) | 1.83 | 3.70 | 3.60 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| NOR AL | 02-08-2026 | Egersunds IK | 2-0 (0-0) | Sandnes Ulf | 3-5 (2-0) | 1.95 | 3.60 | 3.30 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| NOR AL | 26-07-2026 | Sandnes Ulf | 1-6 (0-3) | Kongsvinger | 6-3 (5-1) | 3.60 | 3.80 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| NOR AL | 04-07-2026 | Bryne | 1-1 (0-0) | Sandnes Ulf | 7-3 (3-1) | 1.90 | 3.75 | 3.25 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| NOR AL | 27-06-2026 | Sandnes Ulf | 3-0 (0-0) | Raufoss | 5-3 (4-0) | 1.70 | 3.80 | 4.10 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| NOR AL | 21-06-2026 | Moss | 1-4 (0-1) | Sandnes Ulf | 7-4 (4-4) | 1.85 | 3.75 | 3.25 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| NOR AL | 14-06-2026 | Sandnes Ulf | 2-0 (0-0) | Strommen | 7-2 (6-0) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| NOR AL | 31-05-2026 | Ranheim IL | 5-1 (3-0) | Sandnes Ulf | 8-6 (3-1) | 1.83 | 3.50 | 3.40 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| NOR AL | 25-05-2026 | Sandnes Ulf | 2-0 (1-0) | Sogndal | 6-11 (0-7) | 2.45 | 3.50 | 2.38 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| NOR AL | 21-05-2026 | Asane Fotball | 2-0 (1-0) | Sandnes Ulf | 1-8 (1-6) | 2.55 | 3.50 | 2.30 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NOR AL | 18-10 | Away | Asane Fotball | 4 Days |
| NOR AL | 25-10 | Home | Odds Ballklubb | 11 Days |
| NOR AL | 01-11 | Away | Kongsvinger | 18 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NOR AL | 18-10 | Away | Kongsvinger | 4 Days |
| NOR AL | 25-10 | Home | Lyn Oslo | 11 Days |
| NORC | 29-10 | Home | Bodo Glimt | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.77 | 2.81 | 5.00 | 1.77 | 2.81 | 5.00 | 1.84 | 1.5 | 1.92 | 1.84 | 1.5 | 1.92 | 1.77 | 0.5 | 1.99 | 1.77 | 0.5 | 1.99 | |
| Initial | 1.39 | 5.00 | 5.40 | 1.39 | 5.00 | 5.40 | 1.93 | 3.5/4 | 1.83 | 1.93 | 3.5/4 | 1.83 | 1.79 | 1/1.5 | 1.97 | 1.79 | 1/1.5 | 1.97 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.80 | 2.88 | 5.50 | 1.80 | 2.88 | 5.50 | 1.83 | 1.5 | 1.83 | 1.83 | 1.5 | 1.83 | 1.80 | 0.5 | 2.00 | 1.80 | 0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.40 | 4.75 | 5.25 | 1.40 | 5.00 | 6.25 | 1.95 | 3.5/4 | 1.85 | 1.95 | 3.5/4 | 1.85 | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.84 | 2.69 | 4.43 | 1.84 | 2.69 | 4.43 | 1.88 | 1.5 | 1.98 | 1.88 | 1.5 | 1.98 | 1.84 | 0.5 | 2.02 | 1.84 | 0.5 | 2.02 | |
| Initial | 1.36 | 4.76 | 5.50 | 1.37 | 4.72 | 5.40 | 1.99 | 3.5/4 | 1.87 | 1.99 | 3.5/4 | 1.87 | 1.86 | 1/1.5 | 2.02 | 1.86 | 1/1.5 | 2.02 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 2 | 2 | Goal | 1.7 |
| 1.3 | Loss | 2 | 1.6 | Loss | 2 |
| 11.5 | Shot(OT) | 9 | 9.9 | Shot(OT) | 12.4 |
| 6 | Corner | 6 | 7.7 | Corner | 5.1 |
| 2 | Yellow Card | 2 | 1.2 | Yellow Card | 1.7 |
| 0 | Fouls | 0 | 0 | Fouls | 12 |
| 48.7% | Possession | 55.7% | 53% | Possession | 52.4% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Stabaek ( 54 Matches) | Sandnes Ulf ( 24 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 6 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-W | 5 | 2 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 3 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 0 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-D | 2 | 5 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 2 | 1 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 6 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-L | 5 | 5 | 2 | 6 |