ทีเด็ดบอล Sogndal vs Odds Ballklubb
‹ คู่ก่อนหน้าMoss vs Egersunds IK · พฤ. 15 ต.ค. 00:00 น. คู่ที่ 55 / 89เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Stabaek vs Sandnes Ulf · พฤ. 15 ต.ค. 00:00 น.
Norway Adeccoligaen
🕒 15-10-2026 00:00 น.
Sogndalเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ11.4⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 55 / 8900:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่722พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุลVSSogndalOdds Ballklubbใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ42% @2.8758% @2.03สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 1.91 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 1.95Odds Ballklubbทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ19.2✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0🏠เต็งเจ้าบ้านSogndalรอง 0/-0.5 @1.86พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️9.6 vs 12.0Sogndalการ์ดยิงดุ🔥11.4Sogndalการ์ดรับหลวม🕳️12.0Odds Ballklubbการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนOdds Ballklubbต่อ 0/-0.5 @1.95พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥19.2 vs 11.4Odds Ballklubbกองกลาง🎯54% vs 47%Odds Ballklubbการ์ดรับหลวม🕳️9.6Sogndalการ์ดยิงดุ🔥19.2Odds Ballklubbการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Odds Ballklubbการ์ดได้ราคา💰6/10Odds Ballklubbการ์ด 7 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5/4 @1.91พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥11.4 · 19.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 12.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~4.4เส้น 3.5/4การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·3.2ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·2.0ลูก/นัดการ์ด 9 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5/4 @1.89ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Sogndalเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ11.4
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 55 / 8900:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่722พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุลVS
SogndalOdds Ballklubb
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
42% @2.8758% @2.03
สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 1.91 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 1.95
Odds Ballklubbทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ19.2✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
🏠เต็งเจ้าบ้านSogndal
รอง 0/-0.5 @1.86
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️9.6 vs 12.0Sogndal
การ์ดยิงดุ🔥11.4Sogndal
การ์ดรับหลวม🕳️12.0Odds Ballklubb
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนOdds Ballklubb
ต่อ 0/-0.5 @1.95
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥19.2 vs 11.4Odds Ballklubb
กองกลาง🎯54% vs 47%Odds Ballklubb
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Sogndal
การ์ดยิงดุ🔥19.2Odds Ballklubb
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Odds Ballklubb
การ์ดได้ราคา💰6/10Odds Ballklubb
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5/4 @1.91
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥11.4 · 19.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 12.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~4.4เส้น 3.5/4
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·3.2ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·2.0ลูก/นัด
การ์ด 9 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5/4 @1.89
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Sogndal vs Odds Ballklubb
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนOdds Ballklubb ต่อ 0/-0.5 @1.95การ์ด 7 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5/4 @1.91การ์ด 9 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งOdds Ballklubbโอกาสชนะ 45%
🛡️พิศดารติด 5 แผน1 · 2 · 7 · 22 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Odds Ballklubb · บิลหลัก 1X2 @2.03
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Odds Ballklubb ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.03 · ควรเป็น @2.00 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Odds Ballklubb 13 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Odds Ballklubb ต่อ 0/-0.5
ได้ 46%เสียครึ่ง 22%เสีย 32%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 27%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Odds Ballklubb · คาดสกอร์ 2.1 - 2.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Odds Ballklubb ชนะ 1 ลูก19%
Odds Ballklubb ชนะ 2 ลูก13%
Odds Ballklubb ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ22%
Sogndal ชนะ 1 ลูก14%
Sogndal ชนะ 2 ลูกขึ้นไป18%
สรุป
Odds Ballklubb ชนะ46%
Odds Ballklubb ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป27%
Odds Ballklubb คลีนชีท12%
Sogndal ยิงไม่ได้10%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Sogndal ไม่แพ้54%
Odds Ballklubb ไม่แพ้68%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)93%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)64%
ยิงได้ทั้งคู่79%
ต่ำ 2.519%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-27%1-27%2-16%1-16%2-35%1-35%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Odds Ballklubb)
- โอกาส Odds Ballklubb ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
- Odds Ballklubb ยิงเฉลี่ย 3.2 ลูก/นัด
- Sogndal เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
- Odds Ballklubb ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Sogndal เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Sogndal ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Sogndal
พ2-3พ0-2ส1-1ส1-1พ1-2พ1-2
Odds Ballklubb
ส1-1พ1-2ช3-2ช5-1ช3-2ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Sogndalยิง 1.8 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Odds Ballklubbยิง 3.1 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Sogndal
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 19
Odds Ballklubb
4.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 30ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sogndal
25%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 6
Odds Ballklubb
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sogndal
38%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 5
Odds Ballklubb
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Sogndal ชนะ 2เสมอ 2Odds Ballklubb ชนะ 4
- 06-04-2026Odds Ballklubb4 - 0Sogndal
- 01-11-2025Odds Ballklubb1 - 4Sogndal
- 29-04-2025Sogndal3 - 2Odds Ballklubb
- 10-02-2019Odds Ballklubb0 - 0Sogndal
- 06-08-2017Odds Ballklubb2 - 1Sogndal
- 18-06-2017Sogndal0 - 0Odds Ballklubb
- 31-10-2016Odds Ballklubb3 - 1Sogndal
- 21-04-2016Sogndal0 - 1Odds Ballklubb
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Sogndal@2.82 → @2.871.7%
เสมอ@3.85 → @3.901.3%
ทีมเยือน Odds Ballklubb@2.00 → @2.031.7%
คู่อื่นใน Adeccoligaen 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.48 | 3.77 | 1.95 | 1.82 | 3.5/4 | 1.80 | 1.75 | -0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.48 | 3.78 | 1.96 | 1.82 | 3.5/4 | 1.80 | 1.74 | -0.5 | 1.96 | ||
| Crown | Initial | 2.85 | 4.05 | 1.99 | 1.88 | 3.5/4 | 1.88 | 1.97 | 0/-0.5 | 1.79 | |
| Live | 2.85 | 4.05 | 1.99 | 1.88 | 3.5/4 | 1.88 | 1.97 | 0/-0.5 | 1.79 | ||
| Bet365 | Initial | 2.88 | 3.80 | 1.95 | 1.90 | 3.5/4 | 1.90 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | |
| Live | 3.00 | 4.00 | 2.05 | 1.90 | 3.5/4 | 1.90 | 1.80 | -0.5 | 2.00 | ||
| Easybet | Initial | 3.10 | 4.00 | 1.98 | 1.88 | 3.5/4 | 1.87 | 1.78 | -0.5 | 2.00 | |
| Live | 3.10 | 4.00 | 1.98 | 1.92 | 3.5/4 | 1.87 | 1.79 | -0.5 | 2.02 | ||
| Vcbet | Initial | 3.13 | 4.20 | 1.93 | 1.90 | 3.5/4 | 1.91 | 1.86 | -0.5 | 1.93 | |
| Live | 3.00 | 4.10 | 2.00 | 1.92 | 3.5/4 | 1.89 | 1.99 | 0/-0.5 | 1.78 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.78 | 3.70 | 2.04 | 1.92 | 3.5/4 | 1.90 | 1.85 | -0.5 | 1.99 | |
| Live | 2.88 | 3.90 | 2.02 | 1.92 | 3.5/4 | 1.90 | 1.82 | -0.5 | 2.02 | ||
| 12BET | Initial | 2.86 | 3.75 | 1.99 | 1.92 | 3.5/4 | 1.90 | 1.85 | -0.5 | 1.99 | |
| Live | 2.88 | 3.90 | 2.02 | 1.92 | 3.5/4 | 1.90 | 1.82 | -0.5 | 2.02 | ||
| Sbobet | Initial | 2.74 | 3.69 | 2.06 | 1.96 | 3.5/4 | 1.90 | 1.82 | -0.5 | 2.06 | |
| Live | 2.76 | 3.64 | 2.06 | 1.96 | 3.5/4 | 1.90 | 1.82 | -0.5 | 2.06 | ||
| wewbet | Initial | 2.99 | 4.11 | 1.93 | 1.90 | 3.5/4 | 1.90 | 1.89 | -0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.82 | 4.07 | 2.02 | 1.90 | 3.5/4 | 1.90 | 2.01 | 0/-0.5 | 1.81 | ||
| 18Bet | Initial | 2.95 | 3.90 | 1.95 | 1.85 | 3.5/4 | 1.84 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.75 | |
| Live | 3.00 | 4.00 | 2.00 | 1.87 | 3.5/4 | 1.86 | 1.78 | -0.5 | 1.95 | ||
| pinnacle | Initial | 3.28 | 4.05 | 1.91 | 1.88 | 3.5/4 | 1.88 | 1.86 | -0.5 | 1.91 | |
| Live | 3.17 | 4.05 | 2.03 | 1.92 | 3.5/4 | 1.90 | 1.81 | -0.5 | 2.04 | ||
| Willhill | Initial | 3.20 | 3.75 | 1.85 | 1.70 | 3.5 | 2.05 | 1.80 | -0.5 | 1.85 | |
| Live | 3.00 | 3.60 | 2.00 | 1.70 | 3.5 | 2.05 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.73 | ||
| 1xBet | Initial | 3.01 | 4.00 | 2.02 | 1.86 | 3.5/4 | 1.84 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.77 | |
| Live | 3.08 | 3.96 | 1.99 | 1.87 | 3.5/4 | 1.86 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.71 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | -0.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [NOR AL-14] Sogndal | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 24 | 6 | 5 | 13 | 39 | 55 | 23 | 14 | 25.0% |
| Home Field | 11 | 5 | 2 | 4 | 23 | 20 | 17 | 10 | 45.5% |
| Away Field | 13 | 1 | 3 | 9 | 16 | 35 | 6 | 15 | 7.7% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 7 | 12 | 2 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 24 | 7 | 4 | 13 | 17 | 29 | 25 | 13 | 29.2% |
| Home Field | 11 | 6 | 1 | 4 | 13 | 11 | 19 | 9 | 54.5% |
| Away Field | 13 | 1 | 3 | 9 | 4 | 18 | 6 | 16 | 7.7% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 5 | 3 | 0.0% |
| [NOR AL-5] Odds Ballklubb | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 25 | 12 | 6 | 7 | 52 | 39 | 42 | 5 | 48.0% |
| Home Field | 13 | 7 | 3 | 3 | 28 | 14 | 24 | 5 | 53.8% |
| Away Field | 12 | 5 | 3 | 4 | 24 | 25 | 18 | 5 | 41.7% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 17 | 10 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 25 | 12 | 7 | 6 | 28 | 20 | 43 | 2 | 48.0% |
| Home Field | 13 | 8 | 2 | 3 | 16 | 8 | 26 | 2 | 61.5% |
| Away Field | 12 | 4 | 5 | 3 | 12 | 12 | 17 | 5 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 7 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Sogndal Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NOR AL | 06-04-2026 | Odds Ballklubb | 4-0 (2-0) | Sogndal | 8-2 (4-2) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| NOR AL | 01-11-2025 | Odds Ballklubb | 1-4 (0-1) | Sogndal | 1-3 (1-3) | 2.40 | 3.60 | 2.60 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| NOR AL | 29-04-2025 | Sogndal | 3-2 (0-1) | Odds Ballklubb | 3-12 (2-7) | 2.75 | 3.40 | 2.30 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 10-02-2019 | Odds Ballklubb | 0-0 (0-0) | Sogndal | 6-2 (4-1) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | D | 1.75 | 0.5/1 | 2.05 | W | U |
| NOR D1 | 06-08-2017 | Odds Ballklubb | 2-1 (2-0) | Sogndal | 3-4 (1-1) | 1.61 | 3.60 | 5.00 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.97 | L | O |
| NOR D1 | 18-06-2017 | Sogndal | 0-0 (0-0) | Odds Ballklubb | 4-8 (0-3) | 2.62 | 3.60 | 2.20 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 2.02 | W | U |
| NOR D1 | 31-10-2016 | Odds Ballklubb | 3-1 (0-1) | Sogndal | 6-0 (5-0) | 1.44 | 4.33 | 7.00 | L | 1.90 | 1 | 2.00 | L | O |
| NOR D1 | 21-04-2016 | Sogndal | 0-1 (0-0) | Odds Ballklubb | 1-2 (0-2) | 3.40 | 3.40 | 2.10 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| NOR D1 | 27-07-2014 | Sogndal | 1-3 (0-1) | Odds Ballklubb | 2-2 | 3.40 | 3.40 | 2.10 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| NOR D1 | 09-06-2014 | Odds Ballklubb | 0-0 (0-0) | Sogndal | 6-1 | 1.50 | 4.00 | 7.00 | D | 1.90 | 1 | 2.00 | W | U |
| NOR D1 | 06-10-2013 | Odds Ballklubb | 0-0 (0-0) | Sogndal | - | 1.61 | 3.80 | 5.50 | D | 1.88 | 0.5/1 | 2.03 | W | U |
| NOR D1 | 12-05-2013 | Sogndal | 2-0 (1-0) | Odds Ballklubb | - | 2.00 | 3.30 | 3.75 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.15 | W | U |
| NOR D1 | 29-07-2012 | Sogndal | 0-1 (0-0) | Odds Ballklubb | - | 2.25 | 3.25 | 3.20 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| NOR D1 | 25-03-2012 | Odds Ballklubb | 0-4 (0-1) | Sogndal | - | 1.61 | 3.75 | 5.50 | W | 1.85 | 0.5/1 | 2.05 | W | O |
| NOR D1 | 21-11-2011 | Odds Ballklubb | 1-0 (1-0) | Sogndal | - | 1.53 | 4.00 | 6.00 | L | 2.00 | 1 | 1.90 | D | U |
| NOR D1 | 03-04-2011 | Sogndal | 1-4 (1-1) | Odds Ballklubb | - | 2.60 | 3.25 | 2.70 | L | 1.85 | 0 | 2.05 | L | O |
| INT CF | 19-02-2010 | Odds Ballklubb | 1-0 (0-0) | Sogndal | - | L | ||||||||
| NOR AL | 31-08-2008 | Sogndal | 3-2 (2-1) | Odds Ballklubb | - | 2.87 | 3.60 | 2.20 | W | 1.85 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| NOR AL | 06-07-2008 | Odds Ballklubb | 4-4 (0-2) | Sogndal | - | 1.33 | 5.00 | 7.00 | D | 1.90 | 1.5 | 1.95 | W | |
| NOR D1 | 24-10-2004 | Sogndal | 4-2 (2-2) | Odds Ballklubb | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Sogndal Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 0% Draw 63% Away Over/Under Odds (8 games) 25% Over 0% Draw 75% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NOR AL | 11-10-2026 | Asane Fotball | 2-1 (0-0) | Sogndal | 5-6 (1-2) | 2.38 | 3.60 | 2.40 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | U |
| NOR AL | 20-09-2026 | Stabaek | 2-1 (1-0) | Sogndal | 8-2 (4-1) | 1.36 | 5.25 | 5.25 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | U |
| NORC | 16-09-2026 | Sotra | 1-1 (0-1) | Sogndal | - | D | ||||||||
| NOR AL | 13-09-2026 | Sogndal | 1-1 (0-0) | Strommen | 4-9 (2-4) | 1.95 | 3.70 | 3.00 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| NOR AL | 05-09-2026 | Haugesund | 2-0 (1-0) | Sogndal | 12-4 (8-3) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | L | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | U |
| NOR AL | 30-08-2026 | Sogndal | 2-3 (1-2) | Stromsgodset | 8-8 (3-3) | 3.90 | 4.33 | 1.65 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | O |
| NOR AL | 27-08-2026 | Moss | 2-2 (1-1) | Sogndal | 7-9 (3-3) | 2.20 | 3.70 | 2.55 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| NORC | 21-08-2026 | Fjora | 0-8 (0-4) | Sogndal | - | W | ||||||||
| NOR AL | 16-08-2026 | Sogndal | 2-0 (1-0) | Sandnes Ulf | 3-7 (1-0) | 2.00 | 3.70 | 2.90 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| NOR AL | 09-08-2026 | Sogndal | 0-2 (0-1) | Bryne | 3-9 (2-4) | 2.30 | 3.60 | 2.60 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| NOR AL | 02-08-2026 | Lyn Oslo | 3-2 (3-0) | Sogndal | 4-7 (3-3) | 2.40 | 3.60 | 2.50 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| NOR AL | 26-07-2026 | Sogndal | 3-2 (1-0) | Ranheim IL | 7-10 (4-4) | 2.20 | 3.90 | 2.60 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| NOR AL | 03-07-2026 | Kongsvinger | 5-1 (4-1) | Sogndal | 4-10 (1-5) | 1.57 | 4.33 | 4.20 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| NOR AL | 28-06-2026 | Sogndal | 4-2 (3-1) | Egersunds IK | 4-5 (2-4) | 2.25 | 3.75 | 2.63 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| NOR AL | 21-06-2026 | Raufoss | 3-1 (2-1) | Sogndal | 6-6 (2-1) | 3.00 | 3.50 | 2.05 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| NOR AL | 14-06-2026 | Sogndal | 2-4 (2-3) | Moss | 7-7 (2-4) | 1.85 | 3.70 | 3.30 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| NOR AL | 31-05-2026 | Strommen | 2-3 (0-1) | Sogndal | 6-1 (6-1) | 2.63 | 3.50 | 2.20 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| NOR AL | 25-05-2026 | Sandnes Ulf | 2-0 (1-0) | Sogndal | 6-11 (0-7) | 2.45 | 3.50 | 2.38 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| NOR AL | 21-05-2026 | Sogndal | 2-2 (2-1) | Stabaek | 9-16 (4-5) | 2.88 | 3.60 | 2.05 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| NOR AL | 16-05-2026 | Hodd | 2-2 (2-0) | Sogndal | 3-13 (1-3) | 2.70 | 3.50 | 2.40 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | O |
| No Data |
| Odds Ballklubb Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 3.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NOR AL | 11-10-2026 | Odds Ballklubb | 2-1 (1-1) | Bryne | 4-5 (4-1) | 1.95 | 3.75 | 3.20 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| NOR AL | 03-10-2026 | Hodd | 2-3 (1-2) | Odds Ballklubb | 3-7 (2-1) | 3.60 | 4.00 | 1.70 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | O |
| NOR AL | 20-09-2026 | Odds Ballklubb | 5-1 (2-1) | Egersunds IK | 7-6 (3-3) | 1.70 | 3.90 | 3.70 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| NORC | 16-09-2026 | Notodden FK | 2-3 (1-1) | Odds Ballklubb | 3-10 (2-6) | 3.75 | 4.00 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | O |
| NOR AL | 13-09-2026 | Raufoss | 2-1 (1-0) | Odds Ballklubb | 6-11 (4-1) | 4.10 | 4.00 | 1.60 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | U |
| NOR AL | 05-09-2026 | Odds Ballklubb | 1-1 (0-1) | Stromsgodset | 6-6 (5-2) | 3.20 | 3.90 | 1.83 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| NOR AL | 30-08-2026 | Ranheim IL | 3-5 (2-4) | Odds Ballklubb | 8-4 (2-2) | 2.60 | 4.00 | 2.15 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| NOR AL | 27-08-2026 | Odds Ballklubb | 0-1 (0-1) | Kongsvinger | 7-4 (4-2) | 2.55 | 3.75 | 2.20 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| NORC | 22-08-2026 | Teie | 0-10 (0-7) | Odds Ballklubb | 2-2 (2-0) | W | ||||||||
| NOR AL | 15-08-2026 | Lyn Oslo | 5-1 (4-0) | Odds Ballklubb | 6-3 (3-2) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| NOR AL | 11-08-2026 | Moss | 3-3 (0-2) | Odds Ballklubb | 3-4 (1-2) | 3.10 | 3.75 | 1.90 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| NOR AL | 02-08-2026 | Odds Ballklubb | 4-1 (4-1) | Asane Fotball | 9-9 (8-3) | 1.44 | 5.00 | 5.25 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| NOR AL | 26-07-2026 | Strommen | 0-0 (0-0) | Odds Ballklubb | 5-6 (4-0) | 3.75 | 3.90 | 1.75 | D | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | U |
| NOR AL | 05-07-2026 | Odds Ballklubb | 1-3 (0-1) | Haugesund | 5-5 (0-3) | 2.20 | 3.70 | 2.63 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| NOR AL | 27-06-2026 | Stromsgodset | 2-2 (1-1) | Odds Ballklubb | 11-4 (3-1) | 1.62 | 4.33 | 4.10 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | W | O |
| NOR AL | 21-06-2026 | Odds Ballklubb | 0-0 (0-0) | Hodd | 7-2 (1-1) | 1.38 | 4.50 | 6.25 | D | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| NOR AL | 14-06-2026 | Asane Fotball | 2-1 (1-1) | Odds Ballklubb | 1-11 (1-4) | 4.75 | 3.90 | 1.53 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | L | U |
| NOR AL | 30-05-2026 | Odds Ballklubb | 3-0 (1-0) | Lyn Oslo | 5-8 (1-3) | 1.70 | 3.80 | 3.90 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | D |
| NOR AL | 25-05-2026 | Odds Ballklubb | 3-1 (2-1) | Ranheim IL | 9-6 (6-2) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| NOR AL | 21-05-2026 | Kongsvinger | 4-2 (0-1) | Odds Ballklubb | 4-6 (3-2) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NOR AL | 18-10 | Away | Egersunds IK | 4 Days |
| NOR AL | 22-10 | Home | Raufoss | 7 Days |
| NOR AL | 25-10 | Home | Kongsvinger | 11 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NOR AL | 18-10 | Home | Strommen | 4 Days |
| NOR AL | 25-10 | Away | Stabaek | 11 Days |
| NORC | 29-10 | Home | Sandefjord | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.15 | 2.56 | 2.42 | 3.15 | 2.56 | 2.42 | 1.86 | 1.5 | 1.90 | 1.86 | 1.5 | 1.90 | 1.71 | 0/-0.5 | 2.05 | 1.71 | 0/-0.5 | 2.05 | |
| Initial | 2.85 | 4.05 | 1.99 | 2.85 | 4.05 | 1.99 | 1.88 | 3.5/4 | 1.88 | 1.88 | 3.5/4 | 1.88 | 1.97 | 0/-0.5 | 1.79 | 1.97 | 0/-0.5 | 1.79 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.25 | 2.75 | 2.50 | 3.25 | 2.75 | 2.50 | 1.80 | 1.5 | 1.91 | 1.80 | 1.5 | 1.91 | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | |
| Live | 2.88 | 3.80 | 1.95 | 3.00 | 4.00 | 2.05 | 1.90 | 3.5/4 | 1.90 | 1.90 | 3.5/4 | 1.90 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | 1.80 | -0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.98 | 2.63 | 2.35 | 3.01 | 2.59 | 2.36 | 1.85 | 1.5 | 2.01 | 1.90 | 1.5 | 1.96 | 1.76 | 0/-0.5 | 2.11 | 1.76 | 0/-0.5 | 2.11 | |
| Initial | 2.74 | 3.69 | 2.06 | 2.76 | 3.64 | 2.06 | 1.96 | 3.5/4 | 1.90 | 1.96 | 3.5/4 | 1.90 | 1.82 | -0.5 | 2.06 | 1.82 | -0.5 | 2.06 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 3.7 | 1.9 | Goal | 3.2 |
| 1.3 | Loss | 1.7 | 1.6 | Loss | 2 |
| 18 | Shot(OT) | 8.3 | 14.8 | Shot(OT) | 8.6 |
| 3 | Corner | 8 | 5 | Corner | 6.1 |
| 1 | Yellow Card | 2.7 | 1.1 | Yellow Card | 2.3 |
| 0 | Fouls | 8 | 0 | Fouls | 8 |
| 42% | Possession | 56% | 46.7% | Possession | 53.6% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Sogndal ( 53 Matches) | Odds Ballklubb ( 54 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 8 | 8 | 3 |
| HT-D / FT-W | 2 | 0 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 3 | 1 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-D | 3 | 2 | 3 | 5 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 3 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-L | 4 | 3 | 0 | 4 |
| HT-L / FT-L | 4 | 11 | 7 | 6 |