ทีเด็ดบอล Clodiense vs Bassano
‹ คู่ก่อนหน้าFC Utrecht (Youth) vs Dordrecht · คืนนี้ 02:00 น. คู่ที่ 45 / 68เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›UD Granadilla Tenerife Sur (W) vs Athletic Club Bibao (W) · คืนนี้ 02:00 น.
Italy Serie D
🕒 03-11-2026 02:00 น.
Clodienseเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.8✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8คู่ที่ 45 / 6802:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 55% ★สมดุลVSClodienseBassanoใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ61% @1.9639% @3.10สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.80 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.72 · เยือน 1.98
Bassanoทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.8📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.0🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านClodienseต่อ 0/0.5 @1.72JOKERเจอกันทีไรชนะ81Clodiense ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥9.6 vs 4.8Clodienseการ์ดยิงดุ🔥9.6Clodienseการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/4Clodienseการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนBassanoรอง 0/0.5 @1.98แนวรับ🛡️4.8 vs 7.8Bassanoการ์ดรับหลวม🕳️7.8Clodienseการ์ด 2 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.80ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.90พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Clodienseเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.8✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
คู่ที่ 45 / 6802:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 55% ★สมดุลVS
ClodienseBassano
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
61% @1.9639% @3.10
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.80 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.72 · เยือน 1.98
Bassanoทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.8
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.0
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านClodiense
ต่อ 0/0.5 @1.72
JOKERเจอกันทีไรชนะ81Clodiense ชนะ
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥9.6 vs 4.8Clodiense
การ์ดยิงดุ🔥9.6Clodiense
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/4Clodiense
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนBassano
รอง 0/0.5 @1.98
แนวรับ🛡️4.8 vs 7.8Bassano
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Clodiense
การ์ด 2 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.80
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.90
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Clodiense vs Bassano
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านClodiense ต่อ 0/0.5 @1.72การ์ด 5 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งClodienseโอกาสชนะ 44%
🛡️พิศดารติด 2 แผน3 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Clodiense · บิลหลัก 1X2 @1.96
ความเสี่ยงของบิล55%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Clodiense ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.96 · ควรเป็น @1.92 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Clodiense 16 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Clodiense ต่อ 0/0.5
ได้ 45%เสียครึ่ง 28%เสีย 27%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 21%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Clodiense · คาดสกอร์ 1.3 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Clodiense ชนะ 1 ลูก24%
Clodiense ชนะ 2 ลูก13%
Clodiense ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ28%
Bassano ชนะ 1 ลูก17%
Bassano ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
Clodiense ชนะ45%
Clodiense ไม่แพ้73%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป21%
Clodiense คลีนชีท37%
Bassano ยิงไม่ได้27%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Clodiense ไม่แพ้73%
Bassano ไม่แพ้55%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)67%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)40%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)20%
ยิงได้ทั้งคู่46%
ต่ำ 2.560%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-013%1-113%0-010%0-110%2-08%2-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Clodiense)
- โอกาส Clodiense ชนะ 45% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 73%
- Clodiense คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 37%
- Clodiense ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Clodiense ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- Bassano รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.8 ลูก/นัด
- Bassano ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Bassano ชนะ 27%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Clodiense
พ0-1ช2-1ช1-0ช3-2ส2-2ช1-0
Bassano
ส1-1ช2-0ช2-0ช1-0พ1-2พ0-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Clodienseยิง 1.6 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Bassanoยิง 0.8 · เสีย 0.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Clodiense
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 16
Bassano
1.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 8
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Clodiense
50%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 1
Bassano
25%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Clodiense
0%ได้ราคา
ได้ราคา 0คืนทุน 1เสียราคา 1
Bassano
50%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 1
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
Clodiense ชนะ 4เสมอ 0Bassano ชนะ 0
- 11-01-2026Bassano1 - 3Clodiense
- 14-09-2025Clodiense2 - 0Bassano
- 07-04-2024Clodiense2 - 0Bassano
- 26-11-2023Bassano0 - 1Clodiense
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Clodiense@2.03 → @1.96▼ 3.4%
เสมอ@3.15 → @3.150.0%
ทีมเยือน Bassano@2.95 → @3.10▲ 5.1%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| wewbet | Initial | 2.14 | 3.14 | 3.22 | 1.84 | 2/2.5 | 1.92 | 1.84 | 0/0.5 | 1.94 | |
| Live | 2.14 | 3.14 | 3.22 | 1.84 | 2/2.5 | 1.92 | 1.84 | 0/0.5 | 1.94 | ||
| 18Bet | Initial | 2.05 | 2.95 | 3.20 | 1.72 | 2/2.5 | 1.81 | 1.70 | 0/0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.10 | 3.00 | 3.20 | 1.74 | 2/2.5 | 1.83 | 1.73 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| Clodiense | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Bassano | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Clodiense Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 4 (100%) Draw 0 (0%) Lose 0 (0%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 0.3 goals Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA S4 | 11-01-2026 | Bassano | 1-3 (1-1) | Clodiense | - | W | ||||||||
| ITA S4 | 14-09-2025 | Clodiense | 2-0 (2-0) | Bassano | - | W | ||||||||
| ITA S4 | 07-04-2024 | Clodiense | 2-0 (0-0) | Bassano | - | W | ||||||||
| ITA S4 | 26-11-2023 | Bassano | 0-1 (0-0) | Clodiense | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Clodiense Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (2 games) 0% Home 50% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA S4 CUP | 28-10-2026 | Calcio Schio | 0-1 (0-0) | Clodiense | - | W | ||||||||
| ITA S4 | 25-10-2026 | ACD Campodarsego | 2-2 (2-0) | Clodiense | 8-9 (7-1) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | O |
| ITA S4 | 18-10-2026 | Clodiense | 3-2 (3-1) | Calvi Noale | - | W | ||||||||
| ITA S4 | 11-10-2026 | Altavilla | 0-1 (0-1) | Clodiense | - | W | ||||||||
| ITA S4 CUP | 08-10-2026 | Clodiense | 2-1 (0-0) | ACD Campodarsego | - | W | ||||||||
| ITA S4 | 04-10-2026 | Clodiense | 0-1 (0-1) | Sandona 1922 | - | L | ||||||||
| ITA S4 | 27-09-2026 | Luparense FC | 3-0 (0-0) | Clodiense | - | L | ||||||||
| ITA S4 | 20-09-2026 | ASD Brian Lignano | 3-5 (2-2) | Clodiense | - | W | ||||||||
| ITA S4 | 17-09-2026 | Clodiense | 1-0 (0-0) | AC Este | - | W | ||||||||
| ITA S4 | 13-09-2026 | Calcio Schio | 1-1 (1-0) | Clodiense | 4-5 (2-1) | 4.00 | 3.30 | 1.75 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | U |
| ITA S4 | 06-09-2026 | Clodiense | 2-0 (1-0) | Virtus Bolzano | - | W | ||||||||
| ITA S4 | 26-05-2026 | Legnago Salus | 2-2 (1-2) | Clodiense | 8-2 (2-1) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| ITA S4 | 18-05-2026 | Clodiense | 1-0 (0-0) | AC Este | - | W | ||||||||
| ITA S4 | 03-05-2026 | Portogruaro | 0-2 (0-2) | Clodiense | - | W | ||||||||
| ITA S4 | 26-04-2026 | Clodiense | 2-1 (1-0) | US Adriese | - | W | ||||||||
| ITA S4 | 18-04-2026 | AC Este | 1-1 (0-0) | Clodiense | 1-6 (1-2) | 2.75 | 3.00 | 2.40 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | D |
| ITA S4 | 12-04-2026 | Clodiense | 0-1 (0-1) | AC Vigasio | - | L | ||||||||
| ITA S4 | 02-04-2026 | Conegliano | 3-2 (0-2) | Clodiense | 10-1 (5-0) | 2.80 | 3.00 | 2.38 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | O |
| ITA S4 | 29-03-2026 | Clodiense | 0-0 (0-0) | AC Mestre | - | D | ||||||||
| ITA S4 | 22-03-2026 | FC Obermais | 1-2 (0-0) | Clodiense | - | W | ||||||||
| No Data |
| Bassano Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (4 games) 50% Home 25% Draw 25% Away Over/Under Odds (4 games) 25% Over 0% Draw 75% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA S4 | 25-10-2026 | Bassano | 0-3 (0-2) | Sandona 1922 | - | L | ||||||||
| ITA S4 | 18-10-2026 | Virtus Bolzano | 2-1 (1-1) | Bassano | 2-2 (1-1) | 9.50 | 4.33 | 1.29 | L | 1.80 | -1.5 | 2.00 | L | O |
| ITA S4 | 11-10-2026 | Bassano | 1-0 (0-0) | ASD Brian Lignano | - | W | ||||||||
| ITA S4 | 04-10-2026 | Legnago Salus | 0-2 (0-1) | Bassano | 2-1 (1-1) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| ITA S4 | 27-09-2026 | Bassano | 2-0 (1-0) | Calcio Schio | - | W | ||||||||
| ITA S4 | 20-09-2026 | Triestina | 1-1 (1-0) | Bassano | 8-6 (3-3) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| ITA S4 | 16-09-2026 | Bassano | 0-0 (0-0) | AC Mestre | - | D | ||||||||
| ITA S4 | 13-09-2026 | Conegliano | 0-0 (0-0) | Bassano | - | D | ||||||||
| ITA S4 | 06-09-2026 | Bassano | 1-2 (1-0) | ASD Lavarian Mortean Esperia | - | L | ||||||||
| ITA S4 CUP | 29-08-2026 | ACD Campodarsego | 0-0 (0-0) | Bassano | 4-5 (1-2) | 2.45 | 3.00 | 2.70 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| ITA S4 | 03-05-2026 | Bassano | 0-1 (0-0) | Calvi Noale | - | L | ||||||||
| ITA S4 | 26-04-2026 | ASD Brian Lignano | 1-1 (1-0) | Bassano | - | D | ||||||||
| ITA S4 | 19-04-2026 | Bassano | 1-0 (1-0) | Cjarlins Muzane | - | W | ||||||||
| ITA S4 | 12-04-2026 | ACD Campodarsego | 1-0 (1-0) | Bassano | - | L | ||||||||
| ITA S4 | 02-04-2026 | Portogruaro | 1-4 (0-2) | Bassano | 5-4 (4-2) | 4.20 | 3.40 | 1.73 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | O |
| ITA S4 | 28-03-2026 | Bassano | 4-0 (3-0) | US Adriese | - | W | ||||||||
| ITA S4 | 22-03-2026 | AC Este | 1-2 (0-0) | Bassano | 6-5 (2-1) | 2.05 | 3.10 | 3.25 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| ITA S4 | 15-03-2026 | Bassano | 1-1 (1-0) | AC Vigasio | - | D | ||||||||
| ITA S4 | 01-03-2026 | Conegliano | 0-0 (0-0) | Bassano | 4-5 (3-2) | 2.45 | 3.10 | 2.60 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| ITA S4 | 22-02-2026 | Bassano | 4-1 (1-1) | AC Mestre | - | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Clodiense | No Data | Bassano | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.67 | 2.00 | 3.60 | 2.58 | 2.01 | 3.80 | 1.98 | 1 | 1.72 | 1.98 | 1 | 1.72 | 2.12 | 0/0.5 | 1.59 | 2.06 | 0/0.5 | 1.64 | |
| Live | 2.03 | 3.15 | 2.95 | 1.96 | 3.15 | 3.10 | 1.80 | 2/2.5 | 1.90 | 1.80 | 2/2.5 | 1.90 | 1.80 | 0/0.5 | 1.90 | 1.72 | 0/0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 0.7 | 1.6 | Goal | 0.8 |
| 1.3 | Loss | 1.7 | 1.3 | Loss | 0.8 |
| 10 | Shot(OT) | 7 | 10 | Shot(OT) | 8.8 |
| 9 | Corner | 2 | 7 | Corner | 3.5 |
| 1 | Yellow Card | 1 | 1.5 | Yellow Card | 2 |
| 58% | Fouls | 60% | 57% | Fouls | 52.2% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Clodiense ( 45 Matches) | Bassano ( 63 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 11 | 6 | 9 | 5 |
| HT-D / FT-W | 2 | 4 | 4 | 4 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 4 | 8 | 7 |
| HT-L / FT-D | 0 | 3 | 3 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 2 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-L | 4 | 2 | 2 | 8 |