ทีเด็ดบอล Urban Titu vs FC Pucioasa
‹ คู่ก่อนหน้าPascani vs ACS KSE Targu Secuiesc · ศ. 16 ต.ค. 19:00 น. คู่ที่ 14 / 137เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Tzeirey Haifa vs MS Tirat HaCarmel · ศ. 16 ต.ค. 19:10 น.
Romania - Liga 3 Seria
🕒 16-10-2026 19:00 น.
Urban Tituเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม5.4🌀กองกลางเสียการครองบอล44%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 14 / 13719:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ6พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ627พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 62% ★สมดุลVSUrban TituFC Pucioasaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ49% @2.4551% @2.35สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83FC Pucioasaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล43%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.0🏠เต็งเจ้าบ้านUrban Tituรอง 0 @1.98แนวรับ🛡️13.2 vs 15.0Urban Tituการ์ดยิงดุ🔥5.4Urban Tituการ์ดรับหลวม🕳️15.0FC Pucioasaการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFC Pucioasaต่อ 0 @1.83แนวรุก🔥7.2 vs 5.4FC Pucioasaการ์ดรับหลวม🕳️13.2Urban Tituการ์ดยิงดุ🔥7.2FC Pucioasaการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.85พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥5.4 · 7.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️13.2 · 15.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 2.5/3การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.2·2.5ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.95พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ด 1 ใบ
Urban Tituเจ้าบ้าน
💨แนวรุกลม5.4
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 14 / 13719:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
6พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ627พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 62% ★สมดุลVS
Urban TituFC Pucioasa
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
49% @2.4551% @2.35
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83
FC Pucioasaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล43%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.0
🏠เต็งเจ้าบ้านUrban Titu
รอง 0 @1.98
แนวรับ🛡️13.2 vs 15.0Urban Titu
การ์ดยิงดุ🔥5.4Urban Titu
การ์ดรับหลวม🕳️15.0FC Pucioasa
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFC Pucioasa
ต่อ 0 @1.83
แนวรุก🔥7.2 vs 5.4FC Pucioasa
การ์ดรับหลวม🕳️13.2Urban Titu
การ์ดยิงดุ🔥7.2FC Pucioasa
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.85
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥5.4 · 7.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️13.2 · 15.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 2.5/3
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.2·2.5ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.95
พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Urban Titu vs FC Pucioasa
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.85การ์ด 5 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFC Pucioasaโอกาสชนะ 38%
🛡️พิศดารติด 2 แผน6 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Pucioasa · บิลหลัก 1X2 @2.35
ความเสี่ยงของบิล62%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา FC Pucioasa ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.35 · ควรเป็น @2.34 (+0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Pucioasa 2 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป FC Pucioasa ต่อ 0
ได้ 38%คืนทุน 25%เสีย 37%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 19%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Pucioasa · คาดสกอร์ 1.8 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Pucioasa ชนะ 1 ลูก19%
FC Pucioasa ชนะ 2 ลูก11%
FC Pucioasa ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ25%
Urban Titu ชนะ 1 ลูก17%
Urban Titu ชนะ 2 ลูกขึ้นไป20%
สรุป
FC Pucioasa ชนะ38%
FC Pucioasa ไม่แพ้63%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป19%
FC Pucioasa คลีนชีท16%
Urban Titu ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Urban Titu ไม่แพ้62%
FC Pucioasa ไม่แพ้63%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)67%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)45%
ยิงได้ทั้งคู่67%
ต่ำ 2.533%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%2-19%1-28%2-27%1-06%2-05%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Pucioasa)
- โอกาส FC Pucioasa ชนะ 38% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 63%
- Urban Titu เสียเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- FC Pucioasa ยิงเฉลี่ยแค่ 1.2 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Urban Titu ชนะ 37%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Urban Titu
พ2-3พ0-5พ0-3ส0-0ส1-1ช2-1
FC Pucioasa
พ0-3พ1-3ช1-0พ0-7ส2-2ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Urban Tituยิง 0.9 · เสีย 2.2 ต่อนัด
FC Pucioasaยิง 1.2 · เสีย 2.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Urban Titu
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 16
FC Pucioasa
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 24
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Urban Titu
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
FC Pucioasa
71%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Urban Titu
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 6
FC Pucioasa
43%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
Urban Titu ชนะ 0เสมอ 1FC Pucioasa ชนะ 0
- 01-11-2024FC Pucioasa3 - 3Urban Titu
คู่อื่นใน Liga 3 Seria 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.45 | 3.50 | 2.35 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.98 | 0 | 1.83 | |
| Live | 2.45 | 3.50 | 2.35 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.98 | 0 | 1.83 | ||
| wewbet | Initial | 2.48 | 3.39 | 2.40 | 1.80 | 2.5/3 | 1.90 | 1.91 | 0 | 1.79 | |
| Live | 2.48 | 3.39 | 2.40 | 1.80 | 2.5/3 | 1.90 | 1.91 | 0 | 1.79 | ||
| 1xBet | Initial | 2.50 | 3.60 | 2.37 | 1.68 | 2.5 | 2.06 | 1.90 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.50 | 3.60 | 2.37 | 1.68 | 2.5 | 2.06 | 1.90 | 0 | 1.80 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Urban Titu | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| FC Pucioasa | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Urban Titu Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 1 (100%) Lose 0 (0%) 3 goals Goal Score/Loss per Game 3 goals Asian Handicap Odds (1 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (1 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D3 | 01-11-2024 | FC Pucioasa | 3-3 (2-1) | Urban Titu | 5-6 (4-2) | 3.00 | 3.50 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Urban Titu Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 11% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D3 | 10-10-2026 | Vointa 2024 Crevedia | 1-2 (1-1) | Urban Titu | 6-6 (4-4) | 1.50 | 4.25 | 4.75 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | D |
| ROM D3 | 02-10-2026 | Urban Titu | 1-1 (0-1) | CS Blejoi | 2-5 (1-3) | 4.10 | 4.10 | 1.60 | D | 1.80 | -1 | 2.00 | W | U |
| ROM D3 | 23-09-2026 | Urban Titu | 0-0 (0-0) | ACS Viitorul Corbeanca | 7-2 (4-0) | 1.90 | 3.60 | 3.25 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| ROM D3 | 19-09-2026 | Tunari | 3-0 (1-0) | Urban Titu | 4-6 (3-3) | 1.20 | 7.00 | 10.00 | L | 1.80 | 2 | 2.00 | L | U |
| ROM D3 | 04-09-2026 | CSM Flacara Moreni | 5-0 (3-0) | Urban Titu | 7-2 (3-0) | 1.17 | 6.50 | 12.00 | L | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | L | O |
| ROM D3 | 29-08-2026 | CS FC Petrolul ZF1948 Berca | 3-2 (1-0) | Urban Titu | 3-2 (2-2) | 3.50 | 3.50 | 1.83 | L | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | O |
| ROMC | 29-07-2026 | Urban Titu | 1-3 (1-1) | Vointa 2024 Crevedia | 2-3 (1-1) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 16-07-2026 | Lindab Stefanesti | 3-0 (2-0) | Urban Titu | 5-0 (4-0) | L | ||||||||
| ROM D3 | 01-05-2026 | Progresul Mogosoaia | 1-0 (0-0) | Urban Titu | 15-2 (7-0) | 2.20 | 3.40 | 2.70 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| ROM D3 | 10-04-2026 | Urban Titu | 3-2 (3-0) | CSO Teleajenul Valeni de Munte | 0-6 (0-1) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| ROM D3 | 06-03-2026 | Urban Titu | 0-2 (0-2) | CSM Flacara Moreni | 2-6 (1-3) | 3.80 | 4.00 | 1.67 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | L | U |
| ROM D3 | 27-02-2026 | ACS Kids Tampa Brasov | 3-1 (2-0) | Urban Titu | 6-4 (3-1) | 2.40 | 3.60 | 2.38 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | O |
| ROM D3 | 13-12-2025 | Urban Titu | 2-2 (1-0) | ACS Olimpic Zarnesti | 5-8 (2-5) | 2.88 | 3.60 | 2.05 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| ROM D3 | 29-11-2025 | CSO Teleajenul Valeni de Munte | 4-1 (4-1) | Urban Titu | 3-7 (3-4) | 2.45 | 3.50 | 2.35 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| ROM D3 | 22-11-2025 | Urban Titu | 1-1 (0-0) | CSO Baicoi | 2-4 (1-0) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| ROM D3 | 16-11-2025 | Lindab Stefanesti | 3-1 (1-1) | Urban Titu | 4-3 (2-1) | 1.65 | 3.90 | 4.00 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| ROM D3 | 10-10-2025 | CSM Flacara Moreni | 2-0 (1-0) | Urban Titu | 6-5 (4-1) | 1.70 | 4.00 | 3.70 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | U |
| ROM D3 | 04-10-2025 | Urban Titu | 3-0 (1-0) | ACS Kids Tampa Brasov | 4-2 (1-1) | 1.72 | 3.80 | 3.60 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| ROM D3 | 23-09-2025 | FC Sacele | 0-0 (0-0) | Urban Titu | 6-3 (1-1) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| ROM D3 | 13-09-2025 | CSO Baicoi | 1-1 (0-0) | Urban Titu | 14-1 (5-1) | 1.75 | 4.00 | 3.40 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| No Data |
| FC Pucioasa Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 2.5 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 0% Draw 57% Away Over/Under Odds (7 games) 71% Over 0% Draw 29% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D3 | 03-10-2026 | CSO Plopeni | 0-0 (0-0) | FC Pucioasa | 4-7 (2-3) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| ROM D3 | 19-09-2026 | Vointa 2024 Crevedia | 2-2 (1-2) | FC Pucioasa | 6-2 (1-1) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| ROMC | 05-08-2026 | FC Pucioasa | 0-7 (0-3) | CSM Flacara Moreni | 2-5 (2-1) | L | ||||||||
| ROMC | 29-07-2026 | FC Pucioasa | 1-0 (0-0) | CS Tricolorul Breaza | - | W | ||||||||
| ROM D3 | 02-05-2026 | CSO Baicoi | 3-1 (0-0) | FC Pucioasa | 4-6 (1-4) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 28-01-2026 | FC Voluntari | 3-0 (0-0) | FC Pucioasa | - | L | ||||||||
| ROM D3 | 13-12-2025 | Lindab Stefanesti | 0-3 (0-1) | FC Pucioasa | 16-6 (11-1) | 1.13 | 7.00 | 12.00 | W | 2.00 | 2.5 | 1.80 | W | U |
| ROM D3 | 30-11-2025 | Progresul Mogosoaia | 3-2 (0-1) | FC Pucioasa | 8-1 (3-0) | 1.85 | 3.60 | 3.40 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| ROM D3 | 07-11-2025 | CSM Flacara Moreni | 5-2 (2-1) | FC Pucioasa | 7-4 (4-2) | 1.18 | 6.00 | 11.00 | L | 1.88 | 2 | 1.93 | L | O |
| ROM D3 | 31-10-2025 | ACS Kids Tampa Brasov | 2-1 (1-1) | FC Pucioasa | 6-3 (3-3) | 1.91 | 3.50 | 3.25 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| ROM D3 | 18-10-2025 | FC Sacele | 2-0 (1-0) | FC Pucioasa | 5-8 (3-1) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| ROM D3 | 04-10-2025 | CSO Baicoi | 3-0 (1-0) | FC Pucioasa | 9-1 (9-1) | 1.33 | 4.75 | 6.50 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | O |
| ROM D3 | 24-09-2025 | Vointa 2024 Crevedia | 1-0 (0-0) | FC Pucioasa | 7-4 (1-1) | 2.40 | 3.50 | 2.50 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| ROM D3 | 20-09-2025 | FC Pucioasa | 2-1 (2-0) | Progresul Mogosoaia | 3-9 (3-2) | 2.10 | 3.70 | 2.75 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| ROMC | 06-08-2025 | FC Pucioasa | 0-3 (0-1) | Muscelul Campulung | 1-7 (0-4) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| ROMC | 30-07-2025 | FC Pucioasa | 3-2 (2-2) | CS Tricolorul Breaza | - | W | ||||||||
| ROM D3 | 16-05-2025 | FC Pucioasa | 0-1 (0-0) | CS Paulesti | 7-1 (3-0) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| ROM D3 | 02-05-2025 | FC Pucioasa | 3-1 (2-1) | ACS FC Dinamo Bucuresti | 7-4 (5-3) | 2.60 | 3.30 | 2.35 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| ROM D3 | 26-04-2025 | CSM Flacara Moreni | 2-2 (1-2) | FC Pucioasa | 6-5 (3-4) | 2.25 | 3.50 | 2.63 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| ROM D3 | 04-04-2025 | FC Pucioasa | 0-2 (0-2) | Petrolul Ploiesti II | 7-7 (1-3) | 2.80 | 3.60 | 2.10 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Urban Titu | No Data | FC Pucioasa | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.45 | 3.50 | 2.35 | 2.45 | 3.50 | 2.35 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.98 | 0 | 1.83 | 1.98 | 0 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 0.7 | 0.9 | Goal | 1.2 |
| 0.7 | Loss | 3 | 2.2 | Loss | 2.5 |
| 6.7 | Shot(OT) | 11.7 | 14.3 | Shot(OT) | 13.9 |
| 5 | Corner | 3.7 | 2.9 | Corner | 3.9 |
| 3 | Yellow Card | 1.5 | 2.2 | Yellow Card | 1.7 |
| 0 | Fouls | 0 | 0 | Fouls | 10.5 |
| 52.3% | Possession | 46.3% | 43.5% | Possession | 43.1% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Urban Titu ( 23 Matches) | FC Pucioasa ( 18 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 2 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-D | 2 | 3 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 2 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-L | 1 | 7 | 1 | 4 |