ทีเด็ดบอล Pascani vs ACS KSE Targu Secuiesc
‹ คู่ก่อนหน้าOdorheiu Secuiesc vs USV Iasi · ศ. 16 ต.ค. 19:00 น. คู่ที่ 13 / 137เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Urban Titu vs FC Pucioasa · ศ. 16 ต.ค. 19:00 น.
Romania - Liga 3 Seria
🕒 16-10-2026 19:00 น.
Pascaniเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ10.8📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.8✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 13 / 13719:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 39% ★★★แพงเกินจริงVSPascaniACS KSE Targu Secuiescใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ13% @8.5087% @1.25สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป -2/2.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98ACS KSE Targu Secuiescทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านPascaniรอง 2/2.5 @1.83พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️9.0 vs 11.4Pascaniการ์ดยิงดุ🔥10.8Pascaniการ์ดรับหลวม🕳️11.4ACS KSE Targu Secuiescการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Pascaniการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนACS KSE Targu Secuiescต่อ 2/2.5 @1.98พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.0 vs 10.8ACS KSE Targu Secuiescการ์ดรับหลวม🕳️9.0Pascaniการ์ดยิงดุ🔥12.0ACS KSE Targu Secuiescการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.98พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 12.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 11.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·2.0ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.9ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุดการ์ด 9 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.83ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Pascaniเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ10.8
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.8✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 13 / 13719:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 39% ★★★แพงเกินจริงVS
PascaniACS KSE Targu Secuiesc
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
13% @8.5087% @1.25
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป -2/2.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
ACS KSE Targu Secuiescทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านPascani
รอง 2/2.5 @1.83
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️9.0 vs 11.4Pascani
การ์ดยิงดุ🔥10.8Pascani
การ์ดรับหลวม🕳️11.4ACS KSE Targu Secuiesc
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Pascani
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนACS KSE Targu Secuiesc
ต่อ 2/2.5 @1.98
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.0 vs 10.8ACS KSE Targu Secuiesc
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Pascani
การ์ดยิงดุ🔥12.0ACS KSE Targu Secuiesc
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.98
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 12.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 11.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·2.0ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.9ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุด
การ์ด 9 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.83
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Pascani vs ACS KSE Targu Secuiesc
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านPascani รอง 2/2.5 @1.83การ์ด 5 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @1.98การ์ด 9 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งACS KSE Targu Secuiescโอกาสชนะ 72%
🛡️พิศดารติด 5 แผน2 · 7 · 17b · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: ACS KSE Targu Secuiesc · บิลหลัก 1X2 @1.25
ความเสี่ยงของบิล39%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา ACS KSE Targu Secuiesc ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.25 · ควรเป็น @1.47 (-15%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง ACS KSE Targu Secuiesc 61 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป ACS KSE Targu Secuiesc ต่อ 2/2.5
ได้ 61%เสียครึ่ง 18%เสีย 20%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 30%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง ACS KSE Targu Secuiesc · คาดสกอร์ 2.0 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
ACS KSE Targu Secuiesc ชนะ 1 ลูก31%
ACS KSE Targu Secuiesc ชนะ 2 ลูก18%
ACS KSE Targu Secuiesc ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ18%
Pascani ชนะ 1 ลูก9%
Pascani ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
ACS KSE Targu Secuiesc ชนะ61%
ACS KSE Targu Secuiesc ไม่แพ้80%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป30%
ACS KSE Targu Secuiesc คลีนชีท14%
Pascani ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Pascani ไม่แพ้39%
ACS KSE Targu Secuiesc ไม่แพ้80%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)88%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)71%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)50%
ยิงได้ทั้งคู่70%
ต่ำ 2.529%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%2-19%1-27%2-27%3-16%1-05%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง ACS KSE Targu Secuiesc)
- โอกาส ACS KSE Targu Secuiesc ชนะ 61% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 80%
- ACS KSE Targu Secuiesc ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- Pascani เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.25 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.47 (15%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ระบบให้ ACS KSE Targu Secuiesc ชนะ 61% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (72%)
- Pascani ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Pascani ชนะ 20%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Pascani
ช5-2ช4-1พ1-2ช3-1พ0-1ส1-1
ACS KSE Targu Secuiesc
ส2-2พ1-2พ1-2ส2-2พ1-3ช3-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Pascaniยิง 1.8 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ACS KSE Targu Secuiescยิง 2.0 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Pascani
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 20
ACS KSE Targu Secuiesc
3.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 25
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Pascani
33%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 4
ACS KSE Targu Secuiesc
89%ออกสูง
สูง 8ต่ำ 1
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Pascani
67%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 2
ACS KSE Targu Secuiesc
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
Pascani ชนะ 0เสมอ 0ACS KSE Targu Secuiesc ชนะ 1
- 10-05-2019Pascani2 - 3ACS KSE Targu Secuiesc
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Pascani@7.50 → @8.50▲ 13.3%
เสมอ@5.25 → @5.250.0%
ทีมเยือน ACS KSE Targu Secuiesc@1.27 → @1.251.6%
คู่อื่นใน Liga 3 Seria 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 7.50 | 5.25 | 1.27 | 1.98 | 3.5 | 1.83 | 1.90 | -1.5/2 | 1.90 | |
| Live | 7.50 | 5.25 | 1.27 | 1.98 | 3.5 | 1.83 | 1.90 | -1.5/2 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 8.60 | 5.10 | 1.24 | 1.92 | 3.5 | 1.78 | 1.85 | -1.5/2 | 1.85 | |
| Live | 8.60 | 5.10 | 1.24 | 1.92 | 3.5 | 1.78 | 1.85 | -1.5/2 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 7.35 | 5.40 | 1.30 | 1.92 | 3.5 | 1.79 | 1.90 | -1.5 | 1.79 | |
| Live | 7.35 | 5.40 | 1.30 | 1.92 | 3.5 | 1.79 | 1.90 | -1.5 | 1.79 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | -1.5/2 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Pascani | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| ACS KSE Targu Secuiesc | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Pascani Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 1 (100%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 3 goals Asian Handicap Odds (1 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (1 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D3 | 10-05-2019 | Pascani | 2-3 (1-2) | ACS KSE Targu Secuiesc | 8-7 (5-5) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Pascani Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (6 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (6 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D3 | 10-10-2026 | Ceahlaul Piatra Neamt | 1-1 (0-1) | Pascani | 3-8 (0-7) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| ROM D3 | 28-08-2026 | ACS FC Bacau II | 1-0 (1-0) | Pascani | 5-7 (4-2) | 2.75 | 3.80 | 2.05 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| ROM D4 | 27-06-2026 | Pascani | 3-1 (0-0) | Cimentul Bicaz | 5-1 (2-1) | 1.50 | 5.00 | 4.00 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | W | O |
| ROMC | 13-08-2025 | Pascani | 1-2 (0-1) | CS Soimii Lipova | - | L | ||||||||
| ROMC | 06-08-2025 | Pascani | 4-1 (2-0) | Stiinta Miroslava | - | 4.75 | 4.20 | 1.50 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | W | O |
| ROMC | 30-07-2025 | Pascani | 5-2 (3-2) | USV Iasi | - | W | ||||||||
| INT CF | 10-09-2024 | Pascani | 0-4 (0-1) | CSM Politehnica Iasi | - | L | ||||||||
| ROMC | 28-08-2024 | Pascani | 0-2 (0-0) | Ceahlaul Piatra Neamt | 3-9 (1-6) | 12.00 | 7.00 | 1.18 | L | 1.95 | -1.5/2 | 1.85 | L | U |
| ROMC | 14-08-2024 | Pascani | 2-0 (1-0) | Bucovina Radauti | 7-4 (2-4) | 3.25 | 3.75 | 1.85 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| ROMC | 07-08-2024 | Pascani | 2-1 (1-0) | Rapid Brodoc | 3-9 (1-4) | W | ||||||||
| ROMC | 01-08-2024 | Pascani | 3-0 (0-0) | Stiinta Miroslava | 5-2 (3-1) | 3.25 | 3.50 | 1.90 | W | 2.08 | -0.5 | 1.73 | W | D |
| ROMC | 17-08-2022 | Pascani | 1-2 (1-1) | Stiinta Miroslava | 1-12 (1-4) | 3.75 | 3.20 | 1.91 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| ROM D3 | 13-05-2022 | Pascani | 0-3 (0-0) | Vaslui | 8-1 (5-0) | 3.75 | 3.60 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| ROM D3 | 08-04-2022 | Pascani | 0-1 (0-0) | Stiinta Miroslava | 2-2 (1-2) | 4.33 | 4.33 | 1.55 | L | 1.85 | -1 | 1.95 | D | U |
| ROM D3 | 02-04-2022 | Ceahlaul Piatra Neamt | 4-0 (2-0) | Pascani | 6-1 (2-1) | 1.33 | 4.50 | 7.00 | L | 1.95 | 2 | 1.85 | L | O |
| ROM D3 | 25-03-2022 | Pascani | 0-2 (0-1) | Vaslui | 3-3 (2-1) | 4.50 | 4.50 | 1.50 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | L | U |
| ROM D3 | 11-03-2022 | Pascani | 1-1 (0-0) | CS Dante Botosani | 3-8 (1-3) | D | 1.85 | -2.5 | 1.95 | W | U | |||
| ROM D3 | 26-11-2021 | Pascani | 2-3 (0-1) | ACS Foresta Suceava | 4-2 (0-2) | 7.50 | 5.50 | 1.25 | L | 1.98 | -1.5/2 | 1.83 | W | O |
| ROM D3 | 12-11-2021 | Pascani | 0-0 (0-0) | ACS Somuz Falticeni | 0-4 (0-1) | 9.00 | 7.00 | 1.17 | D | 1.85 | -2/2.5 | 1.95 | W | U |
| ROM D3 | 27-10-2021 | Pascani | 0-1 (0-0) | SC Bacau | 8-10 (4-4) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| No Data |
| ACS KSE Targu Secuiesc Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 11% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 89% Over 0% Draw 11% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D3 | 02-10-2026 | Odorheiu Secuiesc | 1-3 (0-2) | ACS KSE Targu Secuiesc | 6-7 (3-3) | 2.45 | 3.60 | 2.35 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| ROM D3 | 23-09-2026 | Vaslui | 3-1 (1-1) | ACS KSE Targu Secuiesc | 5-4 (2-2) | 1.42 | 4.20 | 5.75 | L | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | L | O |
| ROM D3 | 12-09-2026 | CSM Adjud | 2-2 (0-1) | ACS KSE Targu Secuiesc | 11-6 (6-3) | 1.80 | 3.90 | 3.30 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| ROM D3 | 29-08-2026 | USV Iasi | 2-1 (1-1) | ACS KSE Targu Secuiesc | 7-4 (4-1) | 2.88 | 3.70 | 2.00 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| ROMC | 05-08-2026 | CSM Adjud | 2-1 (0-0) | ACS KSE Targu Secuiesc | - | L | ||||||||
| ROM D3 | 25-04-2026 | ACS KSE Targu Secuiesc | 2-2 (1-2) | CS Soimii Lipova | 4-6 (3-1) | 2.90 | 3.50 | 2.05 | D | 1.88 | 0 | 1.93 | D | O |
| ROM D3 | 18-04-2026 | Stiinta Miroslava | 1-3 (1-0) | ACS KSE Targu Secuiesc | 3-4 (2-1) | 2.25 | 3.75 | 2.45 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| ROM D3 | 03-04-2026 | Cetate Suceava | 3-1 (0-0) | ACS KSE Targu Secuiesc | 13-3 (7-1) | 2.05 | 4.20 | 2.60 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| ROM D3 | 06-03-2026 | Petrolul Ploiesti II | 0-3 (0-0) | ACS KSE Targu Secuiesc | 9-5 (3-3) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| ROM D3 | 28-02-2026 | CSO Plopeni | 3-3 (2-1) | ACS KSE Targu Secuiesc | 5-4 (0-3) | 3.70 | 4.20 | 1.65 | D | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | O |
| ROM D3 | 13-12-2025 | ACS KSE Targu Secuiesc | 4-2 (3-0) | Unirea Branistea | 2-4 (1-1) | 1.67 | 4.00 | 3.80 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| ROM D3 | 15-11-2025 | ACS KSE Targu Secuiesc | 1-1 (0-0) | CS Blejoi | 6-2 (4-0) | 1.75 | 4.00 | 3.40 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| ROM D3 | 08-11-2025 | Victoria Traian | 3-0 (1-0) | ACS KSE Targu Secuiesc | 2-8 (0-4) | 3.50 | 4.00 | 1.73 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | D |
| ROM D3 | 01-11-2025 | CS Paulesti | 0-0 (0-0) | ACS KSE Targu Secuiesc | 6-1 (2-1) | 2.70 | 3.75 | 2.10 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| ROM D3 | 17-10-2025 | Dacia Unirea Braila | 0-4 (0-2) | ACS KSE Targu Secuiesc | - | W | ||||||||
| ROM D3 | 11-10-2025 | ACS KSE Targu Secuiesc | 3-1 (1-0) | Petrolul Ploiesti II | 4-1 (2-1) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| ROM D3 | 24-09-2025 | ACS KSE Targu Secuiesc | 3-0 (2-0) | Sporting Liesti | 7-1 (2-1) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | W | 1.77 | 0 | 2.02 | W | O |
| ROM D3 | 19-09-2025 | ACS Sepsi II | 1-1 (1-1) | ACS KSE Targu Secuiesc | 2-4 (2-2) | 3.80 | 3.80 | 1.70 | D | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | U |
| ROM D3 | 13-09-2025 | ACS KSE Targu Secuiesc | 3-1 (2-1) | CSM Ramnicu Sarat | 4-1 (2-1) | 1.48 | 4.50 | 4.75 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| ROM D3 | 05-09-2025 | CS Blejoi | 1-3 (1-3) | ACS KSE Targu Secuiesc | 6-2 (3-2) | 2.10 | 4.00 | 2.60 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Pascani | No Data | ACS KSE Targu Secuiesc | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 7.50 | 5.25 | 1.27 | 8.50 | 5.25 | 1.25 | 1.98 | 3.5 | 1.83 | 1.98 | 3.5 | 1.83 | 1.90 | -1.5/2 | 1.90 | 1.83 | -2/2.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 2 | 1.8 | Goal | 2 |
| 1 | Loss | 2 | 1.5 | Loss | 1.9 |
| 5 | Shot(OT) | 10.3 | 7.1 | Shot(OT) | 11 |
| 6.7 | Corner | 5.7 | 5.5 | Corner | 4.6 |
| 1.7 | Yellow Card | 1.3 | 2 | Yellow Card | 2.6 |
| 49% | Fouls | 44% | 51.8% | Fouls | 50.4% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Pascani ( 2 Matches) | ACS KSE Targu Secuiesc ( 23 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 4 | 3 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 0 | 2 |