ทีเด็ดบอล Odorheiu Secuiesc vs USV Iasi
‹ คู่ก่อนหน้าFK Vrsac vs Teleoptik · ศ. 16 ต.ค. 19:00 น. คู่ที่ 11 / 137เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Pascani vs ACS KSE Targu Secuiesc · ศ. 16 ต.ค. 19:00 น.
Romania - Liga 3 Seria
🕒 16-10-2026 19:00 น.
Odorheiu Secuiescเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม7.2⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6คู่ที่ 11 / 13719:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ30พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 47% ★★สมดุลVSOdorheiu SecuiescUSV Iasiใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ31% @3.8069% @1.70สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98USV Iasiทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านOdorheiu Secuiescรอง 0.5/1 @1.83กองกลาง🎯50% vs 45%Odorheiu Secuiescการ์ดยิงดุ🔥7.2Odorheiu Secuiescการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนUSV Iasiต่อ 0.5/1 @1.98แนวรุก🔥8.4 vs 7.2USV Iasiแนวรับ🛡️4.8 vs 12.6USV Iasiการ์ดรับหลวม🕳️12.6Odorheiu Secuiescการ์ดยิงดุ🔥8.4USV Iasiการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2USV Iasiการ์ดได้ราคา💰6/10USV Iasiการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @2.00พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥7.2 · 8.4รุกดีทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.80ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Odorheiu Secuiescเจ้าบ้าน
💨แนวรุกลม7.2
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
คู่ที่ 11 / 13719:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
30พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 47% ★★สมดุลVS
Odorheiu SecuiescUSV Iasi
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
31% @3.8069% @1.70
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
USV Iasiทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านOdorheiu Secuiesc
รอง 0.5/1 @1.83
กองกลาง🎯50% vs 45%Odorheiu Secuiesc
การ์ดยิงดุ🔥7.2Odorheiu Secuiesc
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนUSV Iasi
ต่อ 0.5/1 @1.98
แนวรุก🔥8.4 vs 7.2USV Iasi
แนวรับ🛡️4.8 vs 12.6USV Iasi
การ์ดรับหลวม🕳️12.6Odorheiu Secuiesc
การ์ดยิงดุ🔥8.4USV Iasi
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2USV Iasi
การ์ดได้ราคา💰6/10USV Iasi
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @2.00
พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥7.2 · 8.4รุกดีทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.80
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Odorheiu Secuiesc vs USV Iasi
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนUSV Iasi ต่อ 0.5/1 @1.98การ์ด 6 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @2.00การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งUSV Iasiโอกาสชนะ 52%
🛡️พิศดารติด 1 แผน30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: USV Iasi · บิลหลัก 1X2 @1.70
ความเสี่ยงของบิล47%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา USV Iasi ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.70 · ควรเป็น @1.67 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง USV Iasi 29 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป USV Iasi ต่อ 0.5/1
ได้ 53%เสียครึ่ง 25%เสีย 22%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 28%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง USV Iasi · คาดสกอร์ 1.1 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
USV Iasi ชนะ 1 ลูก25%
USV Iasi ชนะ 2 ลูก16%
USV Iasi ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ25%
Odorheiu Secuiesc ชนะ 1 ลูก14%
Odorheiu Secuiesc ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
USV Iasi ชนะ53%
USV Iasi ไม่แพ้78%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป28%
USV Iasi คลีนชีท34%
Odorheiu Secuiesc ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Odorheiu Secuiesc ไม่แพ้47%
USV Iasi ไม่แพ้78%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)52%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)30%
ยิงได้ทั้งคู่54%
ต่ำ 2.548%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-111%1-210%0-29%1-07%0-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง USV Iasi)
- โอกาส USV Iasi ชนะ 53% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 78%
- Odorheiu Secuiesc เสียเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- USV Iasi ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา USV Iasi ไหลขึ้นจาก @1.60 (เงินไหลออก)
- โอกาส Odorheiu Secuiesc ชนะ 22%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Odorheiu Secuiesc
พ0-4พ2-6พ1-2พ0-1ช2-0พ1-3
USV Iasi
ช2-1ช2-1ช2-1ช2-0พ1-2พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Odorheiu Secuiescยิง 1.2 · เสีย 2.1 ต่อนัด
USV Iasiยิง 1.4 · เสีย 0.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Odorheiu Secuiesc
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 17
USV Iasi
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Odorheiu Secuiesc
71%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 2
USV Iasi
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Odorheiu Secuiesc
25%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 2เสียราคา 4
USV Iasi
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 3
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Odorheiu Secuiesc@4.33 → @3.80▼ 12.2%
เสมอ@3.80 → @3.70▼ 2.6%
ทีมเยือน USV Iasi@1.60 → @1.70▲ 6.2%
คู่อื่นใน Liga 3 Seria 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 4.33 | 3.80 | 1.60 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 3.80 | 3.70 | 1.70 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | ||
| wewbet | Initial | 3.93 | 3.53 | 1.73 | 1.95 | 2.5/3 | 1.75 | 1.77 | -0.5/1 | 1.93 | |
| Live | 3.93 | 3.53 | 1.73 | 1.95 | 2.5/3 | 1.75 | 1.77 | -0.5/1 | 1.93 | ||
| 1xBet | Initial | 4.42 | 3.90 | 1.65 | 1.76 | 2.5 | 1.95 | 3.30 | 0 | 1.27 | |
| Live | 4.72 | 3.80 | 1.63 | 1.76 | 2.5 | 1.95 | 1.44 | -1.5 | 2.60 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | -0.5/1 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Odorheiu Secuiesc | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| USV Iasi | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Odorheiu Secuiesc Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Odorheiu Secuiesc Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (8 games) 25% Home 25% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 63% Over 13% Draw 25% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D3 | 02-10-2026 | Odorheiu Secuiesc | 1-3 (0-2) | ACS KSE Targu Secuiesc | 6-7 (3-3) | 2.45 | 3.60 | 2.35 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| ROM D3 | 23-09-2026 | Odorheiu Secuiesc | 2-0 (1-0) | CS Aerostar Bacau | 10-4 (8-0) | 1.85 | 3.60 | 3.25 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| ROMC | 29-07-2026 | CS Gheorgheni | 1-0 (0-0) | Odorheiu Secuiesc | - | L | ||||||||
| ROM D3 | 14-03-2026 | Stiinta Miroslava | 2-1 (1-1) | Odorheiu Secuiesc | 1-8 (0-4) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| ROM D3 | 06-03-2026 | Odorheiu Secuiesc | 2-6 (1-2) | CS Soimii Lipova | 5-3 (2-1) | 4.33 | 4.00 | 1.57 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 13-02-2026 | Sepsi OSK | 4-0 (1-0) | Odorheiu Secuiesc | 5-1 (2-1) | L | ||||||||
| ROM D3 | 28-11-2025 | Odorheiu Secuiesc | 2-1 (1-1) | CS Gheorgheni | 3-6 (2-3) | 1.55 | 4.00 | 4.50 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | D | O |
| ROM D3 | 03-10-2025 | Odorheiu Secuiesc | 0-1 (0-1) | CSM Adjud | 10-1 (4-1) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| ROM D3 | 12-09-2025 | Odorheiu Secuiesc | 2-1 (1-1) | Cetate Suceava | 4-6 (2-1) | 1.80 | 3.75 | 3.40 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | D |
| ROM D3 | 06-09-2025 | Vaslui | 2-2 (1-1) | Odorheiu Secuiesc | 8-4 (4-0) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | O |
| ROMC | 07-08-2025 | CS Gheorgheni | 2-1 (1-1) | Odorheiu Secuiesc | 2-8 (1-5) | 5.00 | 4.50 | 1.44 | L | 1.78 | -1/1.5 | 2.03 | L | D |
| ROM D3 | 04-06-2025 | Odorheiu Secuiesc | 1-1 (1-1) | Tunari | 3-6 (2-2) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| ROM D3 | 31-05-2025 | Tunari | 4-0 (2-0) | Odorheiu Secuiesc | 7-0 (2-0) | 1.67 | 3.50 | 4.50 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| ROM D3 | 21-05-2025 | CS Blejoi | 0-3 (0-2) | Odorheiu Secuiesc | 2-4 (0-2) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| ROM D3 | 02-05-2025 | Odorheiu Secuiesc | 1-1 (1-0) | Municipal Brasov | 5-2 (2-0) | 1.73 | 3.50 | 3.90 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| ROM D3 | 12-04-2025 | Municipal Brasov | 0-1 (0-1) | Odorheiu Secuiesc | 7-4 (3-2) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| ROM D3 | 04-04-2025 | Odorheiu Secuiesc | 3-0 (1-0) | CSO Plopeni | 8-1 (8-0) | 1.29 | 5.50 | 6.50 | W | 1.80 | 1.5 | 2.00 | W | D |
| ROM D3 | 29-03-2025 | CSO Baicoi | 1-0 (0-0) | Odorheiu Secuiesc | 2-4 (1-1) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| ROM D3 | 21-03-2025 | Odorheiu Secuiesc | 1-0 (0-0) | Municipal Brasov | 2-1 (2-1) | 1.70 | 4.00 | 3.60 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| ROM D3 | 30-11-2024 | CSO Baicoi | 1-0 (0-0) | Odorheiu Secuiesc | 3-6 (0-2) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| No Data |
| USV Iasi Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 11% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D3 | 10-10-2026 | USV Iasi | 0-1 (0-1) | Bradul Putna | 7-4 (6-2) | 1.22 | 5.50 | 9.00 | L | 1.88 | 1.5/2 | 1.93 | L | U |
| ROM D3 | 03-10-2026 | Vaslui | 2-1 (0-0) | USV Iasi | 7-5 (6-3) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| ROM D3 | 26-09-2026 | USV Iasi | 2-0 (1-0) | CS Gheorgheni | 3-4 (2-1) | 1.33 | 4.20 | 7.50 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | U |
| ROM D3 | 22-09-2026 | CSM Adjud | 1-2 (0-1) | USV Iasi | 10-6 (4-1) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| ROM D3 | 19-09-2026 | USV Iasi | 2-1 (1-1) | ACS FC Bacau II | 6-4 (5-2) | 1.95 | 3.70 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | D |
| ROM D3 | 29-08-2026 | USV Iasi | 2-1 (1-1) | ACS KSE Targu Secuiesc | 7-4 (4-1) | 2.88 | 3.70 | 2.00 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| ROMC | 19-08-2026 | USV Iasi | 1-1 (1-0) | Sporting Liesti | 6-8 (1-4) | 2.15 | 3.30 | 2.90 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| ROMC | 12-08-2026 | USV Iasi | 1-0 (1-0) | Cetate Suceava | 3-13 (3-4) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | W | U |
| ROMC | 05-08-2026 | Bradul Putna | 1-2 (0-0) | USV Iasi | 4-5 (0-2) | W | ||||||||
| ROMC | 29-07-2026 | USV Iasi | 1-0 (0-0) | Stiinta Miroslava | 12-3 (7-2) | 2.38 | 3.50 | 2.45 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| ROM D3 | 17-04-2026 | USV Iasi | 1-1 (1-1) | CSM Adjud | 8-4 (4-2) | 1.95 | 3.40 | 3.30 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| ROM D3 | 03-04-2026 | USV Iasi | 3-1 (0-0) | CS Aerostar Bacau | 3-7 (1-4) | 2.05 | 3.90 | 2.70 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| ROM D3 | 13-03-2026 | USV Iasi | 4-1 (2-0) | Bucovina Radauti | 7-9 (5-4) | 3.10 | 3.50 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| ROM D3 | 27-02-2026 | USV Iasi | 1-1 (0-1) | Stiinta Miroslava | 9-4 (2-3) | 2.70 | 3.50 | 2.20 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| ROM D3 | 05-12-2025 | USV Iasi | 3-2 (2-1) | CS Soimii Lipova | 4-18 (3-9) | 8.00 | 5.00 | 1.25 | W | 1.90 | -1.5/2 | 1.90 | W | O |
| ROM D3 | 21-11-2025 | USV Iasi | 2-1 (0-1) | CSM Adjud | 9-3 (6-2) | 2.80 | 3.20 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| ROM D3 | 24-10-2025 | USV Iasi | 1-0 (0-0) | AS Viitorul Curita | 3-7 (0-3) | 3.25 | 3.25 | 2.00 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | U |
| ROM D3 | 10-10-2025 | USV Iasi | 1-1 (0-1) | CS Gheorgheni | 8-3 (7-1) | 2.60 | 3.40 | 2.30 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| ROM D3 | 04-10-2025 | Stiinta Miroslava | 1-1 (0-0) | USV Iasi | 13-4 (6-1) | 1.75 | 3.70 | 3.70 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| ROM D3 | 26-09-2025 | USV Iasi | 0-5 (0-3) | Cetate Suceava | 6-6 (4-1) | 3.40 | 3.75 | 1.80 | L | 1.95 | -1.5/2 | 1.85 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Odorheiu Secuiesc | No Data | USV Iasi | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.33 | 3.80 | 1.60 | 3.80 | 3.70 | 1.70 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1 | 1.2 | Goal | 1.4 |
| 1.3 | Loss | 1 | 2.1 | Loss | 0.8 |
| 17 | Shot(OT) | 9 | 11.3 | Shot(OT) | 9.2 |
| 8 | Corner | 5 | 5.7 | Corner | 6 |
| 2 | Yellow Card | 1 | 2.4 | Yellow Card | 1.8 |
| 0 | Fouls | 0 | 11.8 | Fouls | 0 |
| 49% | Possession | 47% | 50% | Possession | 45.4% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Odorheiu Secuiesc ( 16 Matches) | USV Iasi ( 21 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 2 | 3 | 1 |
| HT-D / FT-W | 3 | 0 | 4 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 1 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 2 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-L | 3 | 1 | 3 | 0 |