ทีเด็ดบอล Bury vs Harrogate Town
‹ คู่ก่อนหน้าEverton vs Chelsea · ส. 17 ต.ค. 18:30 น. คู่ที่ 92 / 337เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Millwall vs Lincoln City · ส. 17 ต.ค. 18:30 น.
England FA Cup
🕒 17-10-2026 18:30 น.
Buryเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ19.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 92 / 33718:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 58% ★แพงเกินจริงVSBuryHarrogate Townใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ35% @3.4065% @1.83สูง/ต่ำ 3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85Harrogate Townทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านBuryรอง 0.5 @1.95JOKERราคาคุ้มเกินจริง
89Bury ชนะแนวรุก🔥19.8 vs 11.4Buryการ์ดยิงดุ🔥19.8Buryการ์ดรับหลวม🕳️7.2Harrogate Townการ์ดได้ราคา💰6/10Buryการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนHarrogate Townต่อ 0.5 @1.85การ์ดรับหลวม🕳️6.6Buryการ์ดยิงดุ🔥11.4Harrogate Townการ์ดได้ราคา💰6/10Harrogate Townการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.85พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥19.8 · 11.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽3.3·1.9ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 9 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.95ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Buryเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ19.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 92 / 33718:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 58% ★แพงเกินจริงVS
BuryHarrogate Town
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
35% @3.4065% @1.83
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
Harrogate Townทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ11.4
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านBury
รอง 0.5 @1.95
JOKERราคาคุ้มเกินจริง
89Bury ชนะ
89Bury ชนะแนวรุก🔥19.8 vs 11.4Bury
การ์ดยิงดุ🔥19.8Bury
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Harrogate Town
การ์ดได้ราคา💰6/10Bury
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนHarrogate Town
ต่อ 0.5 @1.85
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Bury
การ์ดยิงดุ🔥11.4Harrogate Town
การ์ดได้ราคา💰6/10Harrogate Town
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.85
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥19.8 · 11.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽3.3·1.9ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 9 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.95
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Bury vs Harrogate Town
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านBury รอง 0.5 @1.95การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.85การ์ด 9 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งHarrogate Townโอกาสชนะ 49%
🛡️พิศดารติด 4 แผน7 · 10 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Harrogate Town · บิลหลัก 1X2 @1.83
ความเสี่ยงของบิล58%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Harrogate Town ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.83 · ควรเป็น @2.14 (-14%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Harrogate Town 23 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Harrogate Town ต่อ 0.5
ได้ 42%เสีย 58%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 18%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Harrogate Town · คาดสกอร์ 2.4 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Harrogate Town ชนะ 1 ลูก24%
Harrogate Town ชนะ 2 ลูก12%
Harrogate Town ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ23%
Bury ชนะ 1 ลูก12%
Bury ชนะ 2 ลูกขึ้นไป23%
สรุป
Harrogate Town ชนะ42%
Harrogate Town ไม่แพ้65%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป18%
Harrogate Town คลีนชีท9%
Bury ยิงไม่ได้24%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Bury ไม่แพ้58%
Harrogate Town ไม่แพ้65%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)90%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)54%
ยิงได้ทั้งคู่69%
ต่ำ 2.526%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%1-17%3-17%2-26%2-06%1-25%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Harrogate Town)
- โอกาส Harrogate Town ชนะ 42% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 65%
- Harrogate Town ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- Harrogate Town ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.83 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.14 (14%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ระบบให้ Harrogate Town ชนะ 42% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (49%)
- Bury ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- โอกาส Bury ชนะ 35%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Bury
ช4-0ช5-1ส3-3ช2-1พ0-1ช3-2
Harrogate Town
พ1-2พ1-4ช4-1ช1-0ช3-0ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Buryยิง 3.3 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Harrogate Townยิง 1.9 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Bury
4.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 24ครึ่งหลัง 20
Harrogate Town
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Bury
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
Harrogate Town
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Bury
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
Harrogate Town
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Bury@3.10 → @3.40▲ 9.7%
เสมอ@3.60 → @3.70▲ 2.8%
ทีมเยือน Harrogate Town@1.95 → @1.83▼ 6.2%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 3.10 | 3.60 | 1.95 | 1.85 | 3 | 1.95 | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | |
| Live | 3.40 | 3.70 | 1.83 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.95 | -0.5 | 1.85 | ||
| Vcbet | Initial | 3.60 | 3.90 | 1.85 | 1.83 | 3 | 2.01 | 1.95 | -0.5 | 1.88 | |
| Live | 3.00 | 3.70 | 2.10 | 1.92 | 3 | 1.91 | 1.96 | 0/-0.5 | 1.87 | ||
| wewbet | Initial | 3.05 | 3.71 | 2.00 | 1.93 | 3 | 1.83 | 1.78 | -0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.93 | 3.74 | 2.05 | 1.84 | 3 | 1.96 | 1.99 | 0/-0.5 | 1.83 | ||
| 18Bet | Initial | 3.20 | 3.70 | 2.00 | 1.89 | 3 | 1.83 | 1.77 | -0.5 | 1.97 | |
| Live | 3.40 | 3.70 | 1.95 | 1.82 | 3 | 1.91 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.81 | ||
| pinnacle | Initial | 3.33 | 3.85 | 1.76 | 1.84 | 3 | 1.87 | 1.94 | -0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.76 | 3.50 | 2.10 | 1.91 | 3 | 1.81 | 1.84 | 0/-0.5 | 1.87 | ||
| Interwetten | Initial | 3.30 | 3.80 | 2.05 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 1.75 | -0.5 | 1.95 | |
| Live | 3.40 | 3.65 | 1.90 | 2.20 | 3.5 | 1.60 | 1.80 | -0.5 | 1.90 | ||
| 1xBet | Initial | 3.19 | 3.65 | 1.99 | 1.68 | 2.5/3 | 2.07 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.78 | |
| Live | 3.06 | 3.55 | 2.01 | 2.07 | 3/3.5 | 1.61 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.75 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | -0.5 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ENG-N PR-11] Bury | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 6 | 1 | 4 | 22 | 11 | 19 | 11 | 54.5% |
| Home Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 15 | 3 | 12 | 7 | 80.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 8 | 7 | 12 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 15 | 6 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 5 | 2 | 14 | 7 | 17 | 11 | 36.4% |
| Home Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 9 | 3 | 9 | 8 | 60.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 5 | 0 | 5 | 4 | 8 | 12 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 3 | 11 | 50.0% |
| [ENG NL-2] Harrogate Town | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 9 | 1 | 3 | 29 | 17 | 28 | 2 | 69.2% |
| Home Field | 7 | 5 | 1 | 1 | 20 | 9 | 16 | 1 | 71.4% |
| Away Field | 6 | 4 | 0 | 2 | 9 | 8 | 12 | 4 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 11 | 7 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 6 | 5 | 2 | 11 | 9 | 23 | 6 | 46.2% |
| Home Field | 7 | 4 | 3 | 0 | 7 | 3 | 15 | 3 | 57.1% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 6 | 8 | 12 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 3 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Bury Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Bury Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 3.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-N PR | 10-10-2026 | Alfreton Town | 2-3 (1-2) | Bury | 4-5 (4-3) | 3.00 | 3.70 | 1.95 | W | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | O |
| ENG-N PR | 07-10-2026 | Stockton Town | 1-0 (0-0) | Bury | - | 4.00 | 3.90 | 1.65 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | U |
| ENG FAC | 03-10-2026 | Bury | 2-1 (1-0) | Bromsgrove Sporting FC | 1-1 | 1.75 | 3.60 | 3.70 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| ENG FAT | 26-09-2026 | Bury | 3-3 (1-0) | Gainsborough Trinity | 7-5 (3-2) | 1.73 | 3.75 | 3.80 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| ENG FAC | 19-09-2026 | Bury | 5-1 (2-1) | Workington | 4-2 (2-1) | 1.73 | 3.70 | 3.80 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| ENG-N PR | 12-09-2026 | Bury | 4-0 (3-0) | AFC Emley | 7-3 (2-3) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| ENG FAC | 05-09-2026 | Bury | 8-0 (6-0) | Wythenshawe FC | 8-2 (2-0) | 1.50 | 4.50 | 4.50 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| ENG-N PR | 31-08-2026 | Hyde F.C. | 2-1 (1-1) | Bury | 1-7 (0-5) | 3.90 | 3.90 | 1.67 | L | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | D |
| ENG-N PR | 29-08-2026 | Bury | 7-0 (4-0) | Ilkeston Town | 10-0 (3-0) | 1.85 | 3.75 | 3.30 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| ENG-N PR | 26-08-2026 | Bury | 0-1 (0-1) | Lancaster City | 10-2 (4-0) | 1.67 | 3.80 | 3.90 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| ENG-N PR | 22-08-2026 | Gainsborough Trinity | 0-1 (0-0) | Bury | 3-6 (2-3) | 1.95 | 3.50 | 3.20 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| ENG-N PR | 19-08-2026 | Guiseley | 3-2 (2-2) | Bury | 5-6 (5-1) | 2.60 | 3.60 | 2.20 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| ENG-N PR | 15-08-2026 | Bury | 1-0 (1-0) | Warrington Rylands | 8-2 (3-0) | 1.75 | 3.60 | 3.70 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| ENG-N PR | 12-08-2026 | Bury | 3-2 (1-2) | Curzon Ashton FC | 13-0 (6-0) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| ENG-N PR | 08-08-2026 | Redcar Athletic | 0-0 (0-0) | Bury | 2-12 (0-4) | 2.80 | 3.60 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Bury | 3-1 (1-1) | Radcliffe Borough | 4-7 (2-3) | 4.10 | 4.10 | 1.60 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 29-07-2026 | Accrington Stanley | 1-0 (0-0) | Bury | 5-5 (2-1) | 1.48 | 4.50 | 4.75 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | D | U |
| INT CF | 22-07-2026 | Bury | 4-0 (1-0) | Wigan Athletic | - | 1.91 | 4.40 | 2.75 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Chorley FC | 1-2 (1-0) | Bury | - | W | ||||||||
| ENG UD1 | 18-04-2026 | Bury | 4-1 (2-1) | Witton Albion | 10-2 (6-1) | 1.22 | 5.75 | 9.00 | W | 1.90 | 2 | 1.90 | W | O |
| No Data |
| Harrogate Town Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 0 (0%) Lose 3 (30%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 20% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG NL | 10-10-2026 | Woking | 0-1 (0-1) | Harrogate Town | 10-3 (5-2) | 2.70 | 3.50 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| ENG NL | 03-10-2026 | Harrogate Town | 3-0 (1-0) | Hornchurch | 9-5 (5-1) | 1.55 | 4.00 | 5.00 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| ENG NL | 30-09-2026 | Hartlepool United | 0-1 (0-0) | Harrogate Town | 4-4 (1-1) | 2.88 | 3.50 | 2.15 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| ENG NL | 26-09-2026 | Harrogate Town | 4-1 (2-1) | Eastleigh | 4-3 (4-1) | 1.62 | 3.90 | 4.75 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| ENG NL | 19-09-2026 | Boreham Wood | 4-1 (2-1) | Harrogate Town | 4-1 (1-1) | 1.60 | 4.10 | 4.50 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | O |
| ENG NL | 16-09-2026 | Harrogate Town | 1-2 (0-0) | AFC Fylde | 6-4 (6-2) | 2.00 | 3.70 | 3.10 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | D |
| ENG NL | 12-09-2026 | Harrogate Town | 3-1 (2-1) | Tamworth | 10-6 (4-2) | 1.57 | 4.00 | 4.75 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | O |
| ENG NL | 05-09-2026 | Scunthorpe United | 0-2 (0-1) | Harrogate Town | 6-1 (3-0) | 2.10 | 3.60 | 2.88 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| ENG NL | 31-08-2026 | Harrogate Town | 2-1 (0-0) | Gateshead | 6-1 (1-0) | 1.57 | 4.20 | 4.60 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | D | D |
| ENG NL | 29-08-2026 | Aldershot Town | 3-1 (3-0) | Harrogate Town | 7-5 (4-3) | 3.60 | 3.60 | 1.85 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| ENG NL | 22-08-2026 | Harrogate Town | 2-2 (1-1) | Barrow | 3-6 (1-2) | 2.20 | 3.50 | 2.80 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| ENG NL | 15-08-2026 | Wealdstone FC | 1-3 (1-1) | Harrogate Town | 5-1 (5-1) | 3.90 | 3.80 | 1.73 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | O |
| ENG NL | 08-08-2026 | Harrogate Town | 5-2 (1-0) | Solihull Moors | 8-5 (4-2) | 1.45 | 4.20 | 6.00 | W | 1.78 | 1 | 2.03 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Harrogate Town | 2-1 (0-1) | Scarborough | 9-1 (5-0) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Harrogate Town | 2-2 (2-0) | Doncaster Rovers | 4-8 (3-0) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | D | 1.95 | -1 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 22-07-2026 | South Shields | 1-2 (0-0) | Harrogate Town | 2-3 (1-2) | 2.60 | 3.60 | 2.20 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Cleethorpes Town | 0-1 (0-0) | Harrogate Town | 10-2 (7-0) | 2.75 | 4.00 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Guiseley | 1-2 (0-1) | Harrogate Town | 4-3 (1-3) | 4.00 | 4.33 | 1.57 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | D | D |
| ENG L2 | 02-05-2026 | Harrogate Town | 1-2 (1-1) | Barnet | 4-6 (1-4) | 3.10 | 3.40 | 2.05 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| ENG L2 | 25-04-2026 | Walsall | 0-2 (0-1) | Harrogate Town | 10-3 (3-1) | 2.00 | 3.30 | 3.40 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.05 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG-N PR | 21-10 | Away | Quorn | 3 Days |
| ENG-N PR | 24-10 | Away | Warrington Town AFC | 7 Days |
| ENG FAT | 24-10 | Home | Prescot Cables | 7 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG NL | 24-10 | Home | Sutton United | 7 Days |
| ENG NL | 29-10 | Away | Carlisle United | 11 Days |
| ENG NL | 31-10 | Away | Forest Green Rovers | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.40 | 2.40 | 2.50 | 3.60 | 2.50 | 2.30 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | 1.73 | 0/-0.5 | 2.08 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | |
| Live | 3.10 | 3.60 | 1.95 | 3.40 | 3.70 | 1.83 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.85 | 3 | 1.95 | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | 1.95 | -0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1.7 | 3.3 | Goal | 1.9 |
| 1.3 | Loss | 0 | 1.1 | Loss | 1.2 |
| 9.5 | Shot(OT) | 8.7 | 7.6 | Shot(OT) | 7.6 |
| 3 | Corner | 5.3 | 6.6 | Corner | 4.9 |
| 3.5 | Yellow Card | 1.7 | 1.4 | Yellow Card | 1.9 |
| 0 | Fouls | 12 | 0 | Fouls | 13 |
| 44.5% | Possession | 52.3% | 57.2% | Possession | 53.6% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Bury ( 3 Matches) | Harrogate Town ( 1 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |