ทีเด็ดบอล Zaqatala FK vs Sabail
‹ คู่ก่อนหน้าE Nel G Tick vs Simal FK · พฤ. 15 ต.ค. 18:00 น. คู่ที่ 44 / 50เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Malisheva vs Prishtina · พฤ. 15 ต.ค. 19:00 น.
Azerbaijan Division 2
🕒 15-10-2026 18:00 น.
82SILVERQ♥
💸 ราคาไหลแรง🎯 Sabail ชนะ @1.20ราคา Sabail ลดจาก 1.50 → 1.20 (-20%)82SILVERK♣
👑 เจอกันทีไรชนะ🎯 Sabail ชนะ @1.20เจอกัน 6 นัดล่าสุด: Sabail ชนะ 5 เสมอ 1 แพ้ 0 Zaqatala FKเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม5.4🌀กองกลางเสียการครองบอล43%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส16.8คู่ที่ 44 / 5018:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17aคอมโบชนะ🏆 ★★86⚖️ เสี่ยง 26% ★★★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Sabail 91%★★★ · 11 ข้อVSZaqatala FKSabailใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ10% @11.0090% @1.20สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90Sabailทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านZaqatala FKรอง 1 @1.90การ์ดยิงดุ🔥5.4Zaqatala FKการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนSabailต่อ 1 @1.90JOKERราคาไหลแรง
82Sabail ชนะJOKERเจอกันทีไรชนะ
82Sabail ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥12.0 vs 5.4Sabailกองกลาง🎯54% vs 43%Sabailแนวรับ🛡️4.8 vs 16.8Sabailการ์ดรับหลวม🕳️16.8Zaqatala FKการ์ดยิงดุ🔥12.0Sabailการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Sabailการ์ด 10 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.90พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากแนวรุก🔥5.4 · 12.0รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2.5/3การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
💸 ราคาไหลแรง🎯 Sabail ชนะ @1.20ราคา Sabail ลดจาก 1.50 → 1.20 (-20%)82SILVERK♣
👑 เจอกันทีไรชนะ🎯 Sabail ชนะ @1.20เจอกัน 6 นัดล่าสุด: Sabail ชนะ 5 เสมอ 1 แพ้ 0Zaqatala FKเจ้าบ้าน
💨แนวรุกลม5.4
🌀กองกลางเสียการครองบอล43%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส16.8
คู่ที่ 44 / 5018:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17aคอมโบชนะ🏆 ★★86⚖️ เสี่ยง 26% ★★★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Sabail 91%★★★ · 11 ข้อVS
Zaqatala FKSabail
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
10% @11.0090% @1.20
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
Sabailทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านZaqatala FK
รอง 1 @1.90
การ์ดยิงดุ🔥5.4Zaqatala FK
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนSabail
ต่อ 1 @1.90
JOKERราคาไหลแรง
82Sabail ชนะ
82Sabail ชนะJOKERเจอกันทีไรชนะ
82Sabail ชนะ
82Sabail ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥12.0 vs 5.4Sabail
กองกลาง🎯54% vs 43%Sabail
แนวรับ🛡️4.8 vs 16.8Sabail
การ์ดรับหลวม🕳️16.8Zaqatala FK
การ์ดยิงดุ🔥12.0Sabail
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Sabail
การ์ด 10 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.90
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากแนวรุก🔥5.4 · 12.0รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2.5/3
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Zaqatala FK vs Sabail
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนSabail ต่อ 1 @1.90การ์ด 10 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.90การ์ด 5 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSabailโอกาสชนะ 75%
🏆คอมโบชนะขาด 1X2★★ Sabail @1.2086/100 คะแนน
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Sabail ★★★โอกาสไม่แพ้ 91%
🛡️พิศดารติด 4 แผน2 · 3 · 10 · 17a
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Sabail · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล26%★★★★☆ค่อนข้างปลอดภัย
ราคา Sabail ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.20 · ควรเป็น @1.21 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Sabail 67 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Sabail ต่อ 1
ได้ 64%คืนทุน 11%เสีย 26%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 64% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Sabail · คาดสกอร์ 0.9 - 2.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Sabail ชนะ 1 ลูก11%
Sabail ชนะ 2 ลูก29%
Sabail ชนะ 3 ลูกขึ้นไป35%
เสมอ17%
Zaqatala FK ชนะ 1 ลูก6%
Zaqatala FK ชนะ 2 ลูกขึ้นไป3%
สรุป
Sabail ชนะ74%
Sabail ไม่แพ้91%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป64%
Sabail คลีนชีท40%
Zaqatala FK ยิงไม่ได้10%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Zaqatala FK ไม่แพ้26%
Sabail ไม่แพ้91%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Sabail ★★★ควรเป็น @1.09
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)83%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)62%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)40%
ยิงได้ทั้งคู่54%
ต่ำ 2.538%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-211%1-210%0-19%1-19%0-38%1-37%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Sabail)
- โอกาส Sabail ชนะ 74% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 91%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 64%
- Sabail คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 40%
- Sabail ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- Zaqatala FK เสียเฉลี่ย 2.8 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Sabail ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 64%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Zaqatala FK
พ0-3ช2-1ส2-2ช3-0พ0-3พ0-6
Sabail
พ1-4ส1-1ส1-1ช2-1ช1-0ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Zaqatala FKยิง 0.9 · เสีย 2.8 ต่อนัด
Sabailยิง 2.0 · เสีย 0.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Zaqatala FK
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 21
Sabail
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Zaqatala FK
100%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 0
Sabail
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Zaqatala FK
43%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 4
Sabail
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
7 นัดที่เจอกัน
Zaqatala FK ชนะ 1เสมอ 1Sabail ชนะ 5
- 06-05-2026Zaqatala FK0 - 3Sabail
- 05-02-2026Zaqatala FK0 - 1Sabail
- 15-10-2025Sabail1 - 0Zaqatala FK
- 10-12-2021Zaqatala FK1 - 3Sabail
- 24-01-2021Sabail3 - 2Zaqatala FK
- 14-04-2017Zaqatala FK1 - 1Sabail
- 12-11-2016Sabail1 - 2Zaqatala FK
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Zaqatala FK@5.50 → @11.00▲ 100.0%
เสมอ@3.75 → @5.25▲ 40.0%
ทีมเยือน Sabail@1.50 → @1.20▼ 20.0%
คู่อื่นใน Division 2 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 5.50 | 3.75 | 1.50 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.90 | -1 | 1.90 | |
| Live | 11.00 | 5.25 | 1.20 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.90 | -1 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 5.05 | 3.91 | 1.50 | 1.87 | 2.5/3 | 1.87 | 1.87 | -1 | 1.87 | |
| Live | 6.85 | 4.21 | 1.36 | 1.87 | 2.5/3 | 1.87 | 1.90 | -1/1.5 | 1.84 | ||
| 18Bet | Initial | 5.50 | 3.70 | 1.47 | 1.81 | 2.5/3 | 1.71 | 1.81 | -1 | 1.71 | |
| Live | 10.50 | 5.25 | 1.19 | 1.79 | 2.5/3 | 1.78 | 1.74 | -1.5/2 | 1.83 | ||
| 1xBet | Initial | 5.61 | 3.80 | 1.54 | 1.70 | 2.5 | 2.03 | 1.52 | -1.5 | 2.36 | |
| Live | 5.51 | 7.12 | 1.30 | 1.67 | 2.5 | 2.10 | 1.63 | -1.5 | 2.13 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | -1 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Zaqatala FK | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Sabail | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Zaqatala FK Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 | ||||||||||||||
| Win 1 (14%) Draw 1 (14%) Lose 5 (71%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (5 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (5 games) 40% Over 20% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AZE D2 | 06-05-2026 | Zaqatala FK | 0-3 (0-2) | Sabail | 7-1 (2-0) | L | ||||||||
| AZE D2 | 05-02-2026 | Zaqatala FK | 0-1 (0-1) | Sabail | 4-3 (2-0) | 2.63 | 3.20 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| AZE D2 | 15-10-2025 | Sabail | 1-0 (0-0) | Zaqatala FK | 6-6 (3-1) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | U |
| AZE CUP | 10-12-2021 | Zaqatala FK | 1-3 (0-0) | Sabail | 1-0 | 3.10 | 3.20 | 2.10 | L | 2.03 | -0.5/1 | 1.78 | L | O |
| AZE CUP | 24-01-2021 | Sabail | 3-2 (1-2) | Zaqatala FK | 6-3 (2-2) | 1.20 | 5.50 | 10.00 | L | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | W | O |
| AZE D2 | 14-04-2017 | Zaqatala FK | 1-1 (1-0) | Sabail | - | D | ||||||||
| AZE D2 | 12-11-2016 | Sabail | 1-2 (1-1) | Zaqatala FK | 2-5 (2-2) | 2.60 | 3.40 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | D |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Zaqatala FK Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 1 (10%) Lose 7 (70%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 2.8 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 0% Draw 57% Away Over/Under Odds (7 games) 86% Over 14% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AZE D2 | 07-10-2026 | Shahdagh Qusar | 6-0 (3-0) | Zaqatala FK | 5-2 (2-2) | 1.55 | 3.80 | 4.75 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| AZE D2 | 16-09-2026 | Karvan Evlakh | 3-0 (3-0) | Zaqatala FK | 6-0 (3-0) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | D |
| AZE D2 | 10-09-2026 | Zaqatala FK | 3-0 (0-0) | Baku Sporting | 1-4 (0-1) | 2.40 | 3.20 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| AZE D2 | 04-09-2026 | E Nel G Tick | 2-2 (1-1) | Zaqatala FK | 6-7 (0-5) | 1.36 | 4.50 | 6.25 | D | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | O |
| AZE D2 | 22-05-2026 | Zaqatala FK | 2-1 (0-1) | FK Safa | 1-4 (1-1) | 6.50 | 4.33 | 1.36 | W | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | W | O |
| AZE D2 | 15-05-2026 | Baku Sporting | 3-0 (0-0) | Zaqatala FK | 12-1 (9-1) | L | ||||||||
| AZE D2 | 06-05-2026 | Zaqatala FK | 0-3 (0-2) | Sabail | 7-1 (2-0) | L | ||||||||
| AZE D2 | 29-04-2026 | E Nel G Tick | 7-1 (2-0) | Zaqatala FK | 5-4 (1-3) | 1.22 | 5.00 | 10.00 | L | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | L | O |
| AZE D2 | 22-04-2026 | Zaqatala FK | 0-1 (0-0) | Shahdagh Qusar | 4-4 (3-2) | L | ||||||||
| AZE D2 | 15-04-2026 | FK MOIK Baku | 2-1 (2-1) | Zaqatala FK | 7-4 (3-0) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| AZE D2 | 08-04-2026 | Cəbrayıl FK | 3-2 (1-0) | Zaqatala FK | 5-3 (2-1) | L | ||||||||
| AZE D2 | 02-04-2026 | Zaqatala FK | 1-0 (0-0) | Difai Agsu FK | 3-2 (1-0) | 1.57 | 3.75 | 4.75 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | D | U |
| AZE D2 | 19-03-2026 | Simal FK | 0-0 (0-0) | Zaqatala FK | 3-5 (2-4) | 6.00 | 4.20 | 1.40 | D | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | L | U |
| AZE D2 | 13-03-2026 | Cəbrayıl FK | 1-0 (0-0) | Zaqatala FK | 3-3 (2-1) | 2.75 | 3.25 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| AZE D2 | 05-03-2026 | Zaqatala FK | 3-4 (2-2) | Simal FK | 4-7 (3-4) | 1.29 | 5.00 | 7.50 | L | 1.80 | 1.5 | 2.00 | L | O |
| AZE D2 | 25-02-2026 | Shahdagh Qusar | 1-0 (0-0) | Zaqatala FK | 5-6 (2-4) | 2.20 | 3.30 | 2.75 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| AZE D2 | 19-02-2026 | Zaqatala FK | 2-1 (0-1) | Difai Agsu FK | 3-5 (2-0) | 1.73 | 3.60 | 3.80 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| AZE D2 | 13-02-2026 | E Nel G Tick | 0-0 (0-0) | Zaqatala FK | 14-3 (3-1) | 1.75 | 3.40 | 4.00 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| AZE D2 | 05-02-2026 | Zaqatala FK | 0-1 (0-1) | Sabail | 4-3 (2-0) | 2.63 | 3.20 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| AZE D2 | 24-12-2025 | Baku Sporting | 2-1 (1-0) | Zaqatala FK | 5-6 (4-3) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| No Data |
| Sabail Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 4 (40%) Lose 1 (10%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AZE D2 | 08-10-2026 | Sabail | 1-1 (1-0) | Karvan Evlakh | 7-5 (5-3) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| AZE D2 | 17-09-2026 | Baku Sporting | 0-1 (0-1) | Sabail | 2-4 (0-2) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| AZE D2 | 10-09-2026 | Sabail | 2-1 (2-0) | E Nel G Tick | 9-4 (5-2) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| AZE D2 | 03-09-2026 | Qarabag Khankendi | 1-1 (1-1) | Sabail | 4-4 (3-2) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 19-08-2026 | Sakaryaspor | 1-1 (0-0) | Sabail | - | D | ||||||||
| AZE D2 | 22-05-2026 | E Nel G Tick | 4-1 (2-1) | Sabail | 4-3 (1-0) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| AZE D2 | 15-05-2026 | Sabail | 0-0 (0-0) | Shahdagh Qusar | 4-1 (1-1) | 1.62 | 3.60 | 4.50 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| AZE D2 | 06-05-2026 | Zaqatala FK | 0-3 (0-2) | Sabail | 7-1 (2-0) | W | ||||||||
| AZE D2 | 30-04-2026 | Sabail | 6-0 (3-0) | Cəbrayıl FK | 3-2 (1-1) | 1.30 | 5.25 | 6.50 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | O |
| AZE D2 | 23-04-2026 | Difai Agsu FK | 0-4 (0-1) | Sabail | 3-4 (2-3) | 5.75 | 4.10 | 1.44 | W | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | W | O |
| AZE D2 | 16-04-2026 | Sabail | 4-0 (1-0) | Simal FK | 4-5 (3-4) | 1.17 | 6.00 | 11.00 | W | 1.83 | 2 | 1.98 | W | O |
| AZE D2 | 09-04-2026 | FK Safa | 2-1 (0-0) | Sabail | 5-6 (3-3) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| AZE D2 | 02-04-2026 | Sabail | 1-0 (0-0) | Baku Sporting | 6-5 (1-2) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| AZE D2 | 18-03-2026 | Sabail | 2-2 (0-1) | FK MOIK Baku | 10-1 (4-1) | 1.57 | 3.80 | 4.75 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | L | O |
| AZE D2 | 12-03-2026 | E Nel G Tick | 0-1 (0-1) | Sabail | 3-1 | 2.20 | 3.20 | 2.90 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| AZE D2 | 06-03-2026 | Cəbrayıl FK | 1-4 (0-2) | Sabail | 3-1 (2-0) | 4.50 | 3.75 | 1.57 | W | 1.78 | -1 | 2.03 | W | O |
| AZE D2 | 24-02-2026 | Sabail | 0-0 (0-0) | Baku Sporting | 5-3 (3-2) | 1.90 | 3.25 | 3.80 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| AZE D2 | 18-02-2026 | FK MOIK Baku | 1-0 (1-0) | Sabail | 7-4 (3-1) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| AZE D2 | 12-02-2026 | Sabail | 0-0 (0-0) | FK Safa | 2-6 (0-2) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| AZE D2 | 05-02-2026 | Zaqatala FK | 0-1 (0-1) | Sabail | 4-3 (2-0) | 2.63 | 3.20 | 2.40 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AZE CUP | 27-10 | Away | Marafon | 12 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AZE CUP | 27-10 | Home | Zira FK | 12 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 5.50 | 3.75 | 1.50 | 11.00 | 5.25 | 1.20 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.90 | -1 | 1.90 | 1.90 | -1 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1.3 | 0.9 | Goal | 2 |
| 3 | Loss | 0.7 | 2.8 | Loss | 0.8 |
| 21.3 | Shot(OT) | 4.7 | 14.1 | Shot(OT) | 7.6 |
| 1 | Corner | 6.7 | 3.1 | Corner | 4.3 |
| 2.5 | Yellow Card | 0.3 | 2.4 | Yellow Card | 1.7 |
| 0 | Fouls | 0 | 13.7 | Fouls | 12.5 |
| 37.7% | Possession | 56% | 43.3% | Possession | 53.9% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Zaqatala FK ( 47 Matches) | Sabail ( 31 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 2 | 7 | 6 |
| HT-D / FT-W | 5 | 1 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-W | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 5 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 5 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 5 | 9 | 0 | 2 |