ทีเด็ดบอล Qarabag Khankendi vs Shahdagh Qusar
‹ คู่ก่อนหน้าGangwon FC vs Phnom Penh FC · พฤ. 15 ต.ค. 17:00 น. คู่ที่ 42 / 50เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›E Nel G Tick vs Simal FK · พฤ. 15 ต.ค. 18:00 น.
Azerbaijan Division 2
🕒 15-10-2026 18:00 น.
Qarabag Khankendiเจ้าบ้าน🪵แนวรุกไม้4.8⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6คู่ที่ 42 / 5018:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 47% ★★ราคาคุ้มVSQarabag KhankendiShahdagh Qusarใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ36% @3.5064% @1.91สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95Shahdagh Qusarทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%🧱แนวรับกำแพงเหล็ก1.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านQarabag Khankendiรอง 0.5 @1.85ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนShahdagh Qusarต่อ 0.5 @1.95พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 4.8Shahdagh Qusarแนวรับ🛡️1.2 vs 9.6Shahdagh Qusarการ์ดรับหลวม🕳️9.6Qarabag Khankendiการ์ดยิงดุ🔥10.8Shahdagh Qusarการ์ดรับเหนียว🧱1.2Shahdagh Qusarการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0Shahdagh Qusarการ์ดได้ราคา💰9/10Shahdagh Qusarการ์ด 8 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.90การ์ดสถิติต่ำ📉10/15นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Qarabag Khankendiเจ้าบ้าน
🪵แนวรุกไม้4.8
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
คู่ที่ 42 / 5018:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 47% ★★ราคาคุ้มVS
Qarabag KhankendiShahdagh Qusar
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
36% @3.5064% @1.91
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
Shahdagh Qusarทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก1.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านQarabag Khankendi
รอง 0.5 @1.85
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนShahdagh Qusar
ต่อ 0.5 @1.95
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 4.8Shahdagh Qusar
แนวรับ🛡️1.2 vs 9.6Shahdagh Qusar
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Qarabag Khankendi
การ์ดยิงดุ🔥10.8Shahdagh Qusar
การ์ดรับเหนียว🧱1.2Shahdagh Qusar
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0Shahdagh Qusar
การ์ดได้ราคา💰9/10Shahdagh Qusar
การ์ด 8 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.90
การ์ดสถิติต่ำ📉10/15นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Qarabag Khankendi vs Shahdagh Qusar
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนShahdagh Qusar ต่อ 0.5 @1.95การ์ด 8 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งShahdagh Qusarโอกาสชนะ 47%
🛡️พิศดารติด 1 แผน2
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Shahdagh Qusar · บิลหลัก 1X2 @1.91
ความเสี่ยงของบิล47%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Shahdagh Qusar ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.91 · ควรเป็น @1.69 (+13%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Shahdagh Qusar 21 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Shahdagh Qusar ต่อ 0.5
ได้ 53%เสีย 47%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 30%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Shahdagh Qusar · คาดสกอร์ 0.5 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Shahdagh Qusar ชนะ 1 ลูก23%
Shahdagh Qusar ชนะ 2 ลูก17%
Shahdagh Qusar ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ26%
Qarabag Khankendi ชนะ 1 ลูก16%
Qarabag Khankendi ชนะ 2 ลูกขึ้นไป5%
สรุป
Shahdagh Qusar ชนะ53%
Shahdagh Qusar ไม่แพ้79%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป30%
Shahdagh Qusar คลีนชีท58%
Qarabag Khankendi ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Qarabag Khankendi ไม่แพ้47%
Shahdagh Qusar ไม่แพ้79%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)63%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)37%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)17%
ยิงได้ทั้งคู่33%
ต่ำ 2.563%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-119%0-215%0-012%1-110%1-28%0-38%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Shahdagh Qusar)
- โอกาส Shahdagh Qusar ชนะ 53% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 79%
- Shahdagh Qusar คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 58%
- ราคา @1.91 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.69 (คุ้มกว่า 13%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 53% มากกว่าตลาด (47%)
- Shahdagh Qusar ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Qarabag Khankendi เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
- Shahdagh Qusar ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- โอกาส Qarabag Khankendi ชนะ 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Qarabag Khankendi
พ1-2ส1-1พ1-2พ0-2ส1-1
Shahdagh Qusar
ส0-0ส1-1ช1-0ช2-0ช4-1ช6-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Qarabag Khankendiยิง 0.8 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Shahdagh Qusarยิง 1.8 · เสีย 0.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Qarabag Khankendi
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 5ครึ่งหลัง 7
Shahdagh Qusar
2.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 10
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Qarabag Khankendi
40%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 3
Shahdagh Qusar
22%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Qarabag Khankendi
40%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 3
Shahdagh Qusar
89%ได้ราคา
ได้ราคา 8คืนทุน 0เสียราคา 1
คู่อื่นใน Division 2 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 3.50 | 3.30 | 1.91 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.85 | -0.5 | 1.95 | |
| Live | 3.50 | 3.30 | 1.91 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.85 | -0.5 | 1.95 | ||
| wewbet | Initial | 3.62 | 3.11 | 1.92 | 1.88 | 2/2.5 | 1.86 | 1.82 | -0.5 | 1.92 | |
| Live | 3.58 | 3.13 | 1.92 | 1.85 | 2/2.5 | 1.89 | 1.82 | -0.5 | 1.92 | ||
| 18Bet | Initial | 3.45 | 3.25 | 1.87 | 1.71 | 2.5 | 1.81 | 1.71 | -0.5 | 1.81 | |
| Live | 3.50 | 3.20 | 1.90 | 1.73 | 2/2.5 | 1.83 | 1.73 | -0.5 | 1.83 | ||
| 1xBet | Initial | 3.55 | 3.30 | 1.98 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 2.60 | 0 | 1.43 | |
| Live | 3.55 | 3.30 | 1.98 | 2.10 | 2.5 | 1.67 | 2.60 | 0 | 1.43 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | -0.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Qarabag Khankendi | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Shahdagh Qusar | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Qarabag Khankendi Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Qarabag Khankendi Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 2 (40%) Lose 3 (60%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (5 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (5 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AZE D2 | 09-10-2026 | Simal FK | 1-1 (1-0) | Qarabag Khankendi | 9-12 (8-5) | 2.30 | 3.25 | 2.70 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| AZE D2 | 18-09-2026 | Qarabag Khankendi | 0-2 (0-0) | FK MOIK Baku | 5-3 (4-1) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| AZE D2 | 10-09-2026 | Cəbrayıl FK | 2-1 (0-1) | Qarabag Khankendi | 4-2 (3-0) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| AZE D2 | 03-09-2026 | Qarabag Khankendi | 1-1 (1-1) | Sabail | 4-4 (3-2) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| AZE CUP | 29-10-2025 | Qarabag Khankendi | 1-2 (1-0) | Difai Agsu FK | - | 2.80 | 3.60 | 2.10 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| No Data |
| Shahdagh Qusar Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 3 (30%) Lose 0 (0%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 0.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 89% Home 0% Draw 11% Away Over/Under Odds (9 games) 22% Over 0% Draw 78% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AZE D2 | 07-10-2026 | Shahdagh Qusar | 6-0 (3-0) | Zaqatala FK | 5-2 (2-2) | 1.55 | 3.80 | 4.75 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | O |
| AZE D2 | 17-09-2026 | Simal FK | 1-4 (0-2) | Shahdagh Qusar | 5-8 (2-1) | 4.33 | 3.75 | 1.62 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | O |
| AZE D2 | 09-09-2026 | Shahdagh Qusar | 2-0 (2-0) | Karvan Evlakh | - | 3.20 | 3.20 | 2.05 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| AZE D2 | 03-09-2026 | FK MOIK Baku | 0-1 (0-1) | Shahdagh Qusar | 6-7 (4-3) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| AZE D2 | 22-05-2026 | Shahdagh Qusar | 1-1 (0-1) | Baku Sporting | 5-7 (1-1) | 3.80 | 3.40 | 1.80 | D | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | U |
| AZE D2 | 15-05-2026 | Sabail | 0-0 (0-0) | Shahdagh Qusar | 4-1 (1-1) | 1.62 | 3.60 | 4.50 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| AZE D2 | 05-05-2026 | Shahdagh Qusar | 2-0 (1-0) | E Nel G Tick | 2-13 (1-6) | 3.80 | 3.50 | 1.75 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | U |
| AZE D2 | 29-04-2026 | FK MOIK Baku | 0-1 (0-0) | Shahdagh Qusar | 5-2 | 2.70 | 3.25 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| AZE D2 | 22-04-2026 | Zaqatala FK | 0-1 (0-0) | Shahdagh Qusar | 4-4 (3-2) | W | ||||||||
| AZE D2 | 15-04-2026 | Shahdagh Qusar | 0-0 (0-0) | Cəbrayıl FK | 1-3 (0-2) | 1.80 | 3.60 | 3.50 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| AZE D2 | 09-04-2026 | Difai Agsu FK | 0-3 (0-3) | Shahdagh Qusar | 4-2 (3-1) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| AZE D2 | 03-04-2026 | Shahdagh Qusar | 1-0 (1-0) | Simal FK | 1-10 (0-3) | 1.44 | 4.20 | 5.50 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | U |
| AZE D2 | 18-03-2026 | FK Safa | 1-0 (1-0) | Shahdagh Qusar | 4-1 (3-0) | 1.25 | 5.00 | 9.00 | L | 1.80 | 1.5 | 2.00 | W | U |
| AZE D2 | 12-03-2026 | Shahdagh Qusar | 1-1 (1-0) | FK MOIK Baku | 1-4 (0-1) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| AZE D2 | 05-03-2026 | FK Safa | 2-1 (0-0) | Shahdagh Qusar | 8-1 (4-0) | 1.36 | 4.33 | 7.00 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | O |
| AZE D2 | 25-02-2026 | Shahdagh Qusar | 1-0 (0-0) | Zaqatala FK | 5-6 (2-4) | 2.20 | 3.30 | 2.75 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| AZE D2 | 19-02-2026 | Simal FK | 0-1 (0-1) | Shahdagh Qusar | 6-2 (0-2) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | D | U |
| AZE D2 | 12-02-2026 | Shahdagh Qusar | 4-2 (2-1) | Cəbrayıl FK | 4-0 (2-0) | 2.00 | 3.75 | 2.88 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| AZE D2 | 06-02-2026 | Shahdagh Qusar | 4-0 (1-0) | Difai Agsu FK | 3-5 (2-5) | 2.10 | 3.40 | 3.00 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| AZE D2 | 24-12-2025 | E Nel G Tick | 1-1 (1-1) | Shahdagh Qusar | 5-1 (0-1) | 1.60 | 3.60 | 4.75 | D | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AZE CUP | 27-10 | Home | Cəbrayıl FK | 12 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AZE CUP | 27-10 | Away | FK MOIK Baku | 12 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.50 | 3.30 | 1.91 | 3.50 | 3.30 | 1.91 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.85 | -0.5 | 1.95 | 1.85 | -0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 4 | 0.8 | Goal | 1.8 |
| 1.7 | Loss | 0.3 | 1.6 | Loss | 0.2 |
| 9 | Shot(OT) | 3.7 | 6.8 | Shot(OT) | 7.9 |
| 6.3 | Corner | 6.5 | 5.8 | Corner | 3.9 |
| 3.7 | Yellow Card | 1.5 | 3.4 | Yellow Card | 2.6 |
| 0 | Fouls | 0 | 0 | Fouls | 12.3 |
| 56% | Possession | 64% | 51% | Possession | 49.7% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Qarabag Khankendi ( 4 Matches) | Shahdagh Qusar ( 31 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 6 | 5 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 0 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 0 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 2 | 4 |