ทีเด็ดบอล KF Oriku vs Flamurtari
‹ คู่ก่อนหน้าKS Perparimi Kukesi vs Besa Kavaje · ศ. 16 ต.ค. 18:30 น. คู่ที่ 9 / 73เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FK Vrsac vs Teleoptik · ศ. 16 ต.ค. 19:00 น.
Albania Kategoria e Pare
🕒 16-10-2026 18:30 น.
KF Orikuเจ้าบ้าน🪵แนวรุกไม้4.2⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4คู่ที่ 9 / 7318:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบชนะ🏆 ★★82คอมโบต่ำ🧊 ★40⚖️ เสี่ยง 49% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Flamurtari 88%★★★ · 11 ข้อVSKF OrikuFlamurtariใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ14% @8.0086% @1.30สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป -1.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85Flamurtariทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว61%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านKF Orikuรอง 1.5 @1.95การ์ดรับหลวม🕳️6.0Flamurtariการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFlamurtariต่อ 1.5 @1.85JOKERเจอกันทีไรชนะ
80Flamurtari ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥12.0 vs 4.2Flamurtariกองกลาง🎯61% vs 48%Flamurtariแนวรับ🛡️6.0 vs 11.4Flamurtariการ์ดรับหลวม🕳️11.4KF Orikuการ์ดยิงดุ🔥12.0Flamurtariการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Flamurtariการ์ด 9 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.90แนวรับ🕳️11.4 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.90พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉13/19นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
KF Orikuเจ้าบ้าน
🪵แนวรุกไม้4.2
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
คู่ที่ 9 / 7318:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบชนะ🏆 ★★82คอมโบต่ำ🧊 ★40⚖️ เสี่ยง 49% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Flamurtari 88%★★★ · 11 ข้อVS
KF OrikuFlamurtari
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
14% @8.0086% @1.30
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป -1.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
Flamurtariทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว61%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านKF Oriku
รอง 1.5 @1.95
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Flamurtari
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFlamurtari
ต่อ 1.5 @1.85
JOKERเจอกันทีไรชนะ
80Flamurtari ชนะ
80Flamurtari ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥12.0 vs 4.2Flamurtari
กองกลาง🎯61% vs 48%Flamurtari
แนวรับ🛡️6.0 vs 11.4Flamurtari
การ์ดรับหลวม🕳️11.4KF Oriku
การ์ดยิงดุ🔥12.0Flamurtari
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Flamurtari
การ์ด 9 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.90
แนวรับ🕳️11.4 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.90
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉13/19นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์KF Oriku vs Flamurtari
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFlamurtari ต่อ 1.5 @1.85การ์ด 9 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2.5/3 @1.90การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFlamurtariโอกาสชนะ 69%
🏆คอมโบชนะขาด 1X2★★ Flamurtari @1.3082/100 คะแนน
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2.5/340/100 คะแนน
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Flamurtari ★★★โอกาสไม่แพ้ 88%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 3 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Flamurtari · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5
ความเสี่ยงของบิล49%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Flamurtari ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.30 · ควรเป็น @1.33 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Flamurtari 58 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Flamurtari ต่อ 1.5
ได้ 51%เสีย 49%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 51% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Flamurtari · คาดสกอร์ 0.9 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Flamurtari ชนะ 1 ลูก16%
Flamurtari ชนะ 2 ลูก27%
Flamurtari ชนะ 3 ลูกขึ้นไป24%
เสมอ21%
KF Oriku ชนะ 1 ลูก8%
KF Oriku ชนะ 2 ลูกขึ้นไป4%
สรุป
Flamurtari ชนะ67%
Flamurtari ไม่แพ้88%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป51%
Flamurtari คลีนชีท40%
KF Oriku ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
KF Oriku ไม่แพ้33%
Flamurtari ไม่แพ้88%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Flamurtari ★★★ควรเป็น @1.14
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)52%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)30%
ยิงได้ทั้งคู่51%
ต่ำ 2.548%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-112%0-211%1-111%1-210%0-37%0-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Flamurtari)
- โอกาส Flamurtari ชนะ 67% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 88%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 51%
- Flamurtari คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 40%
- Flamurtari ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- KF Oriku เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Flamurtari ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 51%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
KF Oriku
พ0-1พ1-2พ0-5พ0-1พ1-2พ0-2
Flamurtari
ส3-3ส1-1พ0-1ส0-0ช4-1ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
KF Orikuยิง 0.7 · เสีย 1.9 ต่อนัด
Flamurtariยิง 2.0 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
KF Oriku
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 5ครึ่งหลัง 21
Flamurtari
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
KF Oriku
29%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 5
Flamurtari
20%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
KF Oriku
0%ได้ราคา
ได้ราคา 0คืนทุน 0เสียราคา 7
Flamurtari
40%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
6 นัดที่เจอกัน
KF Oriku ชนะ 0เสมอ 1Flamurtari ชนะ 5
- 02-04-2023KF Oriku0 - 1Flamurtari
- 30-10-2022Flamurtari0 - 0KF Oriku
- 30-09-2015Flamurtari3 - 2KF Oriku
- 16-09-2015KF Oriku1 - 2Flamurtari
- 06-11-2013Flamurtari2 - 0KF Oriku
- 23-10-2013KF Oriku0 - 3Flamurtari
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน KF Oriku@7.50 → @8.00▲ 6.7%
เสมอ@4.33 → @4.50▲ 3.9%
ทีมเยือน Flamurtari@1.33 → @1.30▼ 2.3%
คู่อื่นใน Kategoria e Pare 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 7.50 | 4.33 | 1.33 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.83 | -1.5 | 1.98 | |
| Live | 8.50 | 4.50 | 1.29 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.95 | -1.5 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 8.85 | 4.28 | 1.29 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.75 | -1.5 | 1.95 | |
| Live | 10.10 | 4.45 | 1.26 | 1.79 | 2.5 | 1.91 | 1.85 | -1.5 | 1.85 | ||
| 18Bet | Initial | 7.25 | 4.30 | 1.31 | 1.74 | 2.5 | 1.79 | 1.79 | -1/1.5 | 1.74 | |
| Live | 8.25 | 4.30 | 1.31 | 1.74 | 2.5 | 1.83 | 1.84 | -1/1.5 | 1.72 | ||
| 1xBet | Initial | 7.90 | 4.40 | 1.36 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.66 | -1.5 | 2.10 | |
| Live | 10.50 | 4.30 | 1.28 | 1.90 | 2.5/3 | 1.77 | 1.80 | -1.5 | 1.86 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | -1.5 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ALB D2-12] KF Oriku | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 0 | 0 | 5 | 1 | 11 | 0 | 12 | 0.0% |
| Home Field | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 0 | 12 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 0 | 3 | 0 | 8 | 0 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 5 | 0 | 0 | 5 | 1 | 11 | 0 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 0 | 4 | 1 | 0 | 1 | 4 | 11 | 0.0% |
| Home Field | 2 | 0 | 2 | 0 | 0 | 0 | 2 | 9 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 9 | 0.0% |
| Last 6 | 5 | 0 | 4 | 1 | 0 | 1 | 4 | 0.0% |
| [ALB D2-6] Flamurtari | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 1 | 3 | 1 | 6 | 5 | 6 | 6 | 20.0% |
| Home Field | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 4 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 3 | 4 | 2 | 8 | 0.0% |
| Last 6 | 5 | 1 | 3 | 1 | 6 | 5 | 6 | 20.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 2 | 6 | 6 | 20.0% |
| Home Field | 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 4 | 50.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 7 | 0.0% |
| Last 6 | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 2 | 6 | 20.0% |
Head to Head Statistics
| KF Oriku Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 1 (17%) Lose 5 (83%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ALB D2 | 02-04-2023 | KF Oriku | 0-1 (0-0) | Flamurtari | - | L | ||||||||
| ALB D2 | 30-10-2022 | Flamurtari | 0-0 (0-0) | KF Oriku | - | D | ||||||||
| ALB Cup | 30-09-2015 | Flamurtari | 3-2 (1-0) | KF Oriku | - | L | ||||||||
| ALB Cup | 16-09-2015 | KF Oriku | 1-2 (0-1) | Flamurtari | - | L | ||||||||
| ALB Cup | 06-11-2013 | Flamurtari | 2-0 (1-0) | KF Oriku | - | L | ||||||||
| ALB Cup | 23-10-2013 | KF Oriku | 0-3 (0-0) | Flamurtari | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| KF Oriku Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 0 (0%) Lose 8 (80%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (7 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (7 games) 29% Over 0% Draw 71% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ALB D2 | 11-10-2026 | Kastrioti Kruje | 2-0 (0-0) | KF Oriku | 7-5 (3-3) | 1.33 | 4.50 | 7.00 | L | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | U |
| ALB Cup | 07-10-2026 | KF Oriku | 1-2 (0-1) | Butrinti Sarande | 9-2 (6-1) | L | ||||||||
| ALB D2 | 20-09-2026 | KF Oriku | 0-1 (0-0) | Burreli | 4-3 (3-1) | 4.33 | 3.50 | 1.67 | L | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | L | U |
| ALB D2 | 16-09-2026 | Besa Kavaje | 5-0 (1-0) | KF Oriku | 5-2 (4-0) | 1.36 | 4.20 | 7.00 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | O |
| ALB D2 | 12-09-2026 | KF Oriku | 1-2 (0-0) | KS Bylis | 1-3 (0-1) | 3.25 | 3.30 | 2.00 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| ALB D2 | 06-09-2026 | KS Korabi Peshkopi | 1-0 (0-0) | KF Oriku | 7-2 (0-2) | 1.75 | 3.40 | 4.00 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 22-08-2026 | Lushnja KS | 1-2 (0-0) | KF Oriku | - | W | ||||||||
| INT CF | 05-08-2026 | KS Iliria Fushe | 2-3 (0-0) | KF Oriku | - | W | ||||||||
| ALB Cup | 15-10-2025 | Luftetari | 2-0 (2-0) | KF Oriku | 3-1 (3-1) | 1.80 | 3.00 | 4.33 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| ALB D2 | 26-04-2025 | KS Perparimi Kukesi | 1-0 (1-0) | KF Oriku | 3-4 (1-1) | 1.60 | 3.60 | 4.75 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| ALB Cup | 20-11-2024 | FK Vora | 3-1 (0-1) | KF Oriku | - | 1.45 | 4.10 | 5.50 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| ALB Cup | 16-10-2024 | Lushnja KS | 0-1 (0-1) | KF Oriku | - | W | ||||||||
| ALB Cup | 06-12-2023 | KS Dinamo Tirana | 2-0 (1-0) | KF Oriku | 7-0 (5-0) | 1.40 | 4.20 | 6.00 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | D |
| ALB Cup | 18-10-2023 | KF Oriku | 2-0 (1-0) | Pogradeci | - | W | ||||||||
| ALB D2 | 18-05-2023 | Terbuni Puke | 0-3 (0-0) | KF Oriku | - | W | ||||||||
| ALB D2 | 07-05-2023 | KF Oriku | 4-2 (1-0) | Lushnja KS | - | W | ||||||||
| ALB D2 | 23-04-2023 | Besa Kavaje | 0-1 (0-0) | KF Oriku | - | W | ||||||||
| ALB D2 | 15-04-2023 | KF Oriku | 0-1 (0-0) | Turbina Cerrik | - | L | ||||||||
| ALB D2 | 09-04-2023 | KS Korabi Peshkopi | 1-0 (0-0) | KF Oriku | 6-2 (4-1) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| ALB D2 | 02-04-2023 | KF Oriku | 0-1 (0-0) | Flamurtari | - | L | ||||||||
| No Data |
| Flamurtari Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 5 (50%) Lose 1 (10%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (5 games) 40% Home 20% Draw 40% Away Over/Under Odds (5 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ALB D2 | 10-10-2026 | Flamurtari | 2-0 (1-0) | Sopoti Librazhd | 12-2 (7-2) | 1.30 | 4.75 | 7.50 | W | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | W | U |
| ALB Cup | 06-10-2026 | Flamurtari | 4-1 (3-0) | Gramshi | 6-3 (3-1) | W | ||||||||
| ALB D2 | 20-09-2026 | Pogradeci | 0-0 (0-0) | Flamurtari | 2-1 (1-1) | 1.83 | 3.30 | 3.80 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| ALB D2 | 16-09-2026 | Kastrioti Kruje | 1-0 (0-0) | Flamurtari | 3-11 (3-9) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| ALB D2 | 11-09-2026 | Flamurtari | 1-1 (0-0) | Burreli | 10-1 (4-0) | 1.44 | 4.00 | 6.00 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | L | U |
| ALB D2 | 06-09-2026 | Besa Kavaje | 3-3 (2-1) | Flamurtari | 1-6 (0-2) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| INT CF | 20-08-2026 | KS Perparimi Kukesi | 3-3 (2-0) | Flamurtari | - | D | ||||||||
| INT CF | 12-08-2026 | Istogu 03 | 0-2 (0-0) | Flamurtari | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-08-2026 | KF Drenica Skenderaj | 0-4 (0-0) | Flamurtari | - | W | ||||||||
| INT CF | 05-08-2026 | Weil Raz Niemi | 1-1 (0-0) | Flamurtari | - | D | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | Flamurtari | 0-2 (0-0) | KF Laci | - | L | ||||||||
| ALB D1 | 10-05-2026 | Vllaznia Shkoder | 2-0 (1-0) | Flamurtari | 2-6 (2-4) | 1.30 | 4.33 | 9.00 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | U |
| ALB D1 | 06-05-2026 | Flamurtari | 1-1 (1-0) | Teuta Durres | 6-3 (2-3) | 1.42 | 3.60 | 7.50 | D | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | L | U |
| ALB D1 | 02-05-2026 | Partizani Tirana | 1-4 (1-2) | Flamurtari | 4-1 (1-0) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| ALB D1 | 28-04-2026 | Flamurtari | 3-1 (1-1) | KS Dinamo Tirana | 6-6 (4-1) | 3.00 | 3.00 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| ALB D1 | 18-04-2026 | Egnatia | 0-2 (0-1) | Flamurtari | 8-12 (5-2) | 1.44 | 4.00 | 6.00 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | U |
| ALB D1 | 12-04-2026 | Flamurtari | 1-1 (1-1) | FK Vora | 8-6 (3-4) | 1.91 | 3.40 | 3.50 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| ALB D1 | 04-04-2026 | Flamurtari | 1-1 (0-1) | KF Tirana | 6-5 (1-4) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | D |
| ALB D1 | 21-03-2026 | KS Bylis | 2-1 (0-0) | Flamurtari | 4-5 (1-1) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| ALB D1 | 15-03-2026 | Flamurtari | 1-2 (0-1) | KS Elbasani | 1-3 (1-2) | 3.20 | 3.10 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ALB D2 | 24-10 | Away | Sopoti Librazhd | 8 Days |
| ALB D2 | 28-10 | Away | Pogradeci | 12 Days |
| ALB D2 | 01-11 | Home | Beselidhja Lezhe | 16 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ALB D2 | 24-10 | Home | Beselidhja Lezhe | 8 Days |
| ALB D2 | 28-10 | Away | KS Iliria Fushe | 12 Days |
| ALB D2 | 01-11 | Home | KS Perparimi Kukesi | 16 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 7.50 | 4.33 | 1.33 | 8.00 | 4.50 | 1.30 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.83 | -1.5 | 1.98 | 1.95 | -1.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 2 | 0.7 | Goal | 2 |
| 1.7 | Loss | 0.3 | 1.9 | Loss | 1 |
| 13 | Shot(OT) | 4.3 | 11 | Shot(OT) | 5.3 |
| 6 | Corner | 6.3 | 3.5 | Corner | 7.7 |
| 1 | Yellow Card | 3 | 2.6 | Yellow Card | 3 |
| 11.5 | Fouls | 16 | 11.5 | Fouls | 13.3 |
| 49.3% | Possession | 56% | 48% | Possession | 60.7% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| KF Oriku ( 5 Matches) | Flamurtari ( 5 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 2 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |