ทีเด็ดบอล KS Perparimi Kukesi vs Besa Kavaje
‹ คู่ก่อนหน้าFC Iberia 2010 vs Gerda Barney · ศ. 16 ต.ค. 18:00 น. คู่ที่ 27 / 47เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›KF Oriku vs Flamurtari · ศ. 16 ต.ค. 18:30 น.
Albania Kategoria e Pare
🕒 16-10-2026 18:30 น.
KS Perparimi Kukesiเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ8.4👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว58%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8คู่ที่ 27 / 4718:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบVIPQ♥ราคาไหลแรง1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน320พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 46% ★★ราคาคุ้มVSKS Perparimi KukesiBesa Kavajeใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ33% @3.7067% @1.83สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90Besa Kavajeทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ17.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านKS Perparimi Kukesiรอง 0.5 @1.90กองกลาง🎯58% vs 50%KS Perparimi Kukesiการ์ดยิงดุ🔥8.4KS Perparimi Kukesiการ์ดรับหลวม🕳️7.2Besa Kavajeการ์ดได้ราคา💰6/10KS Perparimi Kukesiการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนBesa Kavajeต่อ 0.5 @1.90JOKERราคาไหลแรง
73Besa Kavaje ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥17.4 vs 8.4Besa Kavajeแนวรับ🛡️7.2 vs 13.8Besa Kavajeการ์ดรับหลวม🕳️13.8KS Perparimi Kukesiการ์ดยิงดุ🔥17.4Besa Kavajeการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Besa Kavajeการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Besa Kavajeการ์ดได้ราคา💰6/10Besa Kavajeการ์ด 10 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.95พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 17.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️13.8 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.9เส้น 2.5การ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.85ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
KS Perparimi Kukesiเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ8.4
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว58%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8
คู่ที่ 27 / 4718:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
VIPQ♥ราคาไหลแรง
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน320พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 46% ★★ราคาคุ้มVS
KS Perparimi KukesiBesa Kavaje
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
33% @3.7067% @1.83
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
Besa Kavajeทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ17.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านKS Perparimi Kukesi
รอง 0.5 @1.90
กองกลาง🎯58% vs 50%KS Perparimi Kukesi
การ์ดยิงดุ🔥8.4KS Perparimi Kukesi
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Besa Kavaje
การ์ดได้ราคา💰6/10KS Perparimi Kukesi
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนBesa Kavaje
ต่อ 0.5 @1.90
JOKERราคาไหลแรง
73Besa Kavaje ชนะ
73Besa Kavaje ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥17.4 vs 8.4Besa Kavaje
แนวรับ🛡️7.2 vs 13.8Besa Kavaje
การ์ดรับหลวม🕳️13.8KS Perparimi Kukesi
การ์ดยิงดุ🔥17.4Besa Kavaje
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Besa Kavaje
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Besa Kavaje
การ์ดได้ราคา💰6/10Besa Kavaje
การ์ด 10 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.95
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 17.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️13.8 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.9เส้น 2.5
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.85
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์KS Perparimi Kukesi vs Besa Kavaje
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนBesa Kavaje ต่อ 0.5 @1.90การ์ด 10 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.95การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBesa Kavajeโอกาสชนะ 49%
🛡️พิศดารติด 5 แผน1 · 2 · 3 · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Besa Kavaje · บิลหลัก 1X2 @1.83
ความเสี่ยงของบิล46%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Besa Kavaje ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.83 · ควรเป็น @1.67 (+10%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Besa Kavaje 25 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Besa Kavaje ต่อ 0.5
ได้ 54%เสีย 46%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 35%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Besa Kavaje · คาดสกอร์ 1.4 - 2.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Besa Kavaje ชนะ 1 ลูก19%
Besa Kavaje ชนะ 2 ลูก16%
Besa Kavaje ชนะ 3 ลูกขึ้นไป20%
เสมอ24%
KS Perparimi Kukesi ชนะ 1 ลูก13%
KS Perparimi Kukesi ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
Besa Kavaje ชนะ54%
Besa Kavaje ไม่แพ้78%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป35%
Besa Kavaje คลีนชีท25%
KS Perparimi Kukesi ยิงไม่ได้8%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
KS Perparimi Kukesi ไม่แพ้46%
Besa Kavaje ไม่แพ้78%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)90%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)54%
ยิงได้ทั้งคู่69%
ต่ำ 2.526%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-29%1-37%1-17%0-26%2-26%0-35%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Besa Kavaje)
- โอกาส Besa Kavaje ชนะ 54% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 78%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 35%
- ราคา @1.83 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.67 (คุ้มกว่า 10%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 54% มากกว่าตลาด (49%)
- Besa Kavaje ยิงเฉลี่ย 2.9 ลูก/นัด
- KS Perparimi Kukesi เสียเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
- Besa Kavaje ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Besa Kavaje ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด KS Perparimi Kukesi เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส KS Perparimi Kukesi ชนะ 22%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
KS Perparimi Kukesi
พ1-3พ0-3ช3-0พ0-5ช3-2พ0-1
Besa Kavaje
ช4-0ช5-0พ1-2ส3-3ช4-1ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
KS Perparimi Kukesiยิง 1.4 · เสีย 2.3 ต่อนัด
Besa Kavajeยิง 2.9 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
KS Perparimi Kukesi
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 29
Besa Kavaje
4.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 27
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
KS Perparimi Kukesi
60%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 2
Besa Kavaje
75%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 1
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
KS Perparimi Kukesi
40%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 3
Besa Kavaje
60%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 1
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
KS Perparimi Kukesi ชนะ 2เสมอ 0Besa Kavaje ชนะ 6
- 12-08-2026KS Perparimi Kukesi1 - 4Besa Kavaje
- 03-05-2026KS Perparimi Kukesi2 - 1Besa Kavaje
- 31-01-2026KS Perparimi Kukesi1 - 0Besa Kavaje
- 19-11-2025Besa Kavaje3 - 1KS Perparimi Kukesi
- 29-10-2025Besa Kavaje3 - 1KS Perparimi Kukesi
- 16-02-2025Besa Kavaje2 - 1KS Perparimi Kukesi
- 02-02-2025Besa Kavaje2 - 1KS Perparimi Kukesi
- 30-10-2024KS Perparimi Kukesi0 - 5Besa Kavaje
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน KS Perparimi Kukesi@2.70 → @3.70▲ 37.0%
เสมอ@3.20 → @3.30▲ 3.1%
ทีมเยือน Besa Kavaje@2.30 → @1.83▼ 20.4%
คู่อื่นใน Kategoria e Pare 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.70 | 3.20 | 2.30 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 2.05 | 0 | 1.75 | |
| Live | 3.70 | 3.30 | 1.83 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.90 | -0.5 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 2.71 | 3.05 | 2.38 | 1.78 | 2/2.5 | 1.92 | 2.00 | 0 | 1.70 | |
| Live | 3.55 | 3.32 | 1.85 | 1.87 | 2.5 | 1.83 | 1.85 | -0.5 | 1.85 | ||
| 18Bet | Initial | 2.65 | 3.15 | 2.25 | 1.80 | 2.5 | 1.73 | 1.63 | 0/-0.5 | 1.91 | |
| Live | 3.40 | 3.25 | 1.90 | 1.78 | 2.5 | 1.78 | 1.84 | 0/-0.5 | 1.72 | ||
| 1xBet | Initial | 2.75 | 3.20 | 2.37 | 2.03 | 2.5 | 1.70 | 2.00 | 0 | 1.73 | |
| Live | 3.32 | 3.24 | 2.01 | 1.86 | 2.5 | 1.81 | 1.49 | -0.5/1 | 2.35 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | -0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ALB D2-8] KS Perparimi Kukesi | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 2 | 0 | 3 | 6 | 7 | 6 | 8 | 40.0% |
| Home Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 3 | 6 | 3 | 66.7% |
| Away Field | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 4 | 0 | 11 | 0.0% |
| Last 6 | 5 | 2 | 0 | 3 | 6 | 7 | 6 | 40.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 2 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 5 | 40.0% |
| Home Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 1 | 6 | 3 | 66.7% |
| Away Field | 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 5 | 2 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 40.0% |
| [ALB D2-2] Besa Kavaje | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 3 | 1 | 1 | 15 | 5 | 10 | 2 | 60.0% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 10 | 3 | 7 | 1 | 66.7% |
| Away Field | 2 | 1 | 0 | 1 | 5 | 2 | 3 | 5 | 50.0% |
| Last 6 | 5 | 3 | 1 | 1 | 15 | 5 | 10 | 60.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 4 | 0 | 1 | 7 | 3 | 12 | 1 | 80.0% |
| Home Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 5 | 1 | 9 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 5 | 4 | 0 | 1 | 7 | 3 | 12 | 80.0% |
Head to Head Statistics
| KS Perparimi Kukesi Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 0 (0%) Lose 6 (60%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (7 games) 57% Home 14% Draw 29% Away Over/Under Odds (7 games) 86% Over 0% Draw 14% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 12-08-2026 | KS Perparimi Kukesi | 1-4 (0-0) | Besa Kavaje | - | L | ||||||||
| ALB D2 | 03-05-2026 | KS Perparimi Kukesi | 2-1 (2-1) | Besa Kavaje | 3-1 (3-0) | 3.00 | 3.00 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| ALB D2 | 31-01-2026 | KS Perparimi Kukesi | 1-0 (0-0) | Besa Kavaje | 4-4 (3-2) | 4.00 | 3.75 | 1.67 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | W | U |
| ALB Cup | 19-11-2025 | Besa Kavaje | 3-1 (3-0) | KS Perparimi Kukesi | 8-4 (7-3) | 1.33 | 4.75 | 6.50 | L | 1.80 | 2 | 2.00 | D | O |
| ALB D2 | 29-10-2025 | Besa Kavaje | 3-1 (3-0) | KS Perparimi Kukesi | 5-5 (4-2) | 1.44 | 3.50 | 7.00 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| ALB D2 | 16-02-2025 | Besa Kavaje | 2-1 (2-0) | KS Perparimi Kukesi | 4-5 (4-2) | 1.28 | 4.75 | 9.00 | L | 1.80 | 1.5 | 2.00 | W | O |
| ALB D2 | 02-02-2025 | Besa Kavaje | 2-1 (0-0) | KS Perparimi Kukesi | 9-1 (4-0) | 1.36 | 4.20 | 7.00 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | O |
| ALB D2 | 30-10-2024 | KS Perparimi Kukesi | 0-5 (0-3) | Besa Kavaje | 3-5 (2-1) | 2.35 | 3.40 | 2.50 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| ALB Cup | 12-11-2020 | KS Perparimi Kukesi | 2-1 (0-1) | Besa Kavaje | - | W | ||||||||
| ALB D1 | 30-03-2014 | Besa Kavaje | 0-1 (0-0) | KS Perparimi Kukesi | - | W | ||||||||
| ALB D1 | 16-02-2014 | Besa Kavaje | 2-0 (1-0) | KS Perparimi Kukesi | - | L | ||||||||
| ALB D1 | 20-10-2013 | KS Perparimi Kukesi | 1-1 (0-0) | Besa Kavaje | - | D | ||||||||
| ALB D1 | 21-04-2013 | Besa Kavaje | 0-2 (0-0) | KS Perparimi Kukesi | - | W | ||||||||
| ALB D1 | 14-11-2012 | KS Perparimi Kukesi | 3-0 (0-0) | Besa Kavaje | - | 1.90 | 3.10 | 3.75 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| KS Perparimi Kukesi Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (5 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (5 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ALB D2 | 10-10-2026 | KS Bylis | 1-0 (0-0) | KS Perparimi Kukesi | 9-2 (2-2) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| ALB Cup | 07-10-2026 | KS Perparimi Kukesi | 3-2 (0-0) | Erzeni | 5-3 (2-0) | W | ||||||||
| INT CF | 02-10-2026 | Teuta Durres | 5-0 (0-0) | KS Perparimi Kukesi | - | L | ||||||||
| ALB D2 | 20-09-2026 | KS Perparimi Kukesi | 3-0 (1-0) | KS Korabi Peshkopi | 8-2 (4-2) | 2.20 | 3.25 | 2.88 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ALB D2 | 16-09-2026 | KS Perparimi Kukesi | 0-3 (0-1) | Pogradeci | 6-1 (2-1) | 3.80 | 3.40 | 1.80 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| ALB D2 | 12-09-2026 | KS Iliria Fushe | 3-1 (2-0) | KS Perparimi Kukesi | 2-4 (1-3) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| ALB D2 | 05-09-2026 | KS Perparimi Kukesi | 2-0 (2-0) | Beselidhja Lezhe | 3-7 (0-1) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 20-08-2026 | KS Perparimi Kukesi | 3-3 (2-0) | Flamurtari | - | D | ||||||||
| INT CF | 12-08-2026 | KS Perparimi Kukesi | 1-4 (0-0) | Besa Kavaje | - | L | ||||||||
| INT CF | 05-08-2026 | Skenderbeu Korca | 2-1 (0-0) | KS Perparimi Kukesi | 3-5 (1-0) | L | ||||||||
| INT CF | 31-07-2026 | KS Iliria Fushe | 0-2 (0-0) | KS Perparimi Kukesi | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | KF Laci | 3-1 (1-1) | KS Perparimi Kukesi | 5-0 (3-0) | L | ||||||||
| ALB D2 | 28-05-2026 | KS Perparimi Kukesi | 2-0 (1-0) | Butrinti Sarande | - | 1.40 | 4.00 | 7.00 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | U |
| ALB D2 | 09-05-2026 | KS Perparimi Kukesi | 1-1 (0-0) | FK Bylis Ballsh B | 3-4 (0-3) | 1.62 | 3.50 | 4.75 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| ALB D2 | 03-05-2026 | KS Perparimi Kukesi | 2-1 (2-1) | Besa Kavaje | 3-1 (3-0) | 3.00 | 3.00 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| ALB D2 | 25-04-2026 | KF Laci | 2-1 (0-1) | KS Perparimi Kukesi | 6-4 (4-0) | 1.17 | 6.00 | 11.00 | L | 1.95 | 2 | 1.85 | W | D |
| ALB D2 | 19-04-2026 | KS Perparimi Kukesi | 1-1 (0-1) | KS Korabi Peshkopi | 4-1 (1-1) | D | ||||||||
| ALB D2 | 11-04-2026 | Pogradeci | 5-1 (4-1) | KS Perparimi Kukesi | 3-2 (2-0) | 1.25 | 5.25 | 9.00 | L | |||||
| ALB D2 | 04-04-2026 | KS Perparimi Kukesi | 2-0 (0-0) | Apolonia Fier | 5-2 (2-2) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| ALB D2 | 22-03-2026 | Kastrioti Kruje | 0-2 (0-1) | KS Perparimi Kukesi | 6-2 (1-1) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| No Data |
| Besa Kavaje Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 2.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (5 games) 60% Home 20% Draw 20% Away Over/Under Odds (5 games) 60% Over 20% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ALB D2 | 11-10-2026 | Besa Kavaje | 2-0 (2-0) | KS Iliria Fushe | 2-5 (2-4) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| ALB Cup | 07-10-2026 | Besa Kavaje | 4-1 (0-1) | KS Devolli | 12-1 (5-0) | W | ||||||||
| INT CF | 04-10-2026 | Besa Kavaje | 3-3 (0-0) | Prishtina | - | D | ||||||||
| ALB D2 | 20-09-2026 | Beselidhja Lezhe | 2-1 (2-0) | Besa Kavaje | 1-6 (0-5) | 4.33 | 3.90 | 1.60 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | L | D |
| ALB D2 | 16-09-2026 | Besa Kavaje | 5-0 (1-0) | KF Oriku | 5-2 (4-0) | 1.36 | 4.20 | 7.00 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | O |
| ALB D2 | 12-09-2026 | Sopoti Librazhd | 0-4 (0-2) | Besa Kavaje | 4-3 (3-2) | 3.00 | 3.20 | 2.15 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| ALB D2 | 06-09-2026 | Besa Kavaje | 3-3 (2-1) | Flamurtari | 1-6 (0-2) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| INT CF | 12-08-2026 | KS Perparimi Kukesi | 1-4 (0-0) | Besa Kavaje | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Pogradeci | 1-1 (1-0) | Besa Kavaje | 3-5 (3-0) | D | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Besa Kavaje | 2-1 (1-1) | Partizani Tirana | 3-5 (3-1) | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Besa Kavaje | 1-0 (0-0) | KF Laci | 4-7 (2-0) | W | ||||||||
| ALB D2 | 11-05-2026 | Pogradeci | 0-0 (0-0) | Besa Kavaje | 6-3 (2-1) | 1.57 | 4.20 | 4.75 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | W | U |
| ALB D2 | 07-05-2026 | KS Iliria Fushe | 0-2 (0-2) | Besa Kavaje | 5-4 (2-3) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| ALB D2 | 03-05-2026 | KS Perparimi Kukesi | 2-1 (2-1) | Besa Kavaje | 3-1 (3-0) | 3.00 | 3.00 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| ALB D2 | 25-04-2026 | Besa Kavaje | 1-1 (1-0) | KS Korabi Peshkopi | 4-1 (0-1) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| ALB D2 | 19-04-2026 | Apolonia Fier | 1-2 (0-1) | Besa Kavaje | 5-1 (2-1) | 2.40 | 3.20 | 2.63 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| ALB D2 | 11-04-2026 | Besa Kavaje | 0-0 (0-0) | Lushnja KS | 6-4 (3-2) | 1.70 | 3.60 | 4.00 | D | |||||
| ALB D2 | 05-04-2026 | Luftetari | 2-3 (0-2) | Besa Kavaje | 8-9 (2-6) | 2.75 | 3.30 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| ALB D2 | 22-03-2026 | Besa Kavaje | 0-1 (0-0) | Skenderbeu Korca | 2-3 (1-1) | 2.90 | 3.20 | 2.20 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| ALB D2 | 18-03-2026 | KF Laci | 5-3 (3-0) | Besa Kavaje | 1-6 (0-5) | 1.50 | 3.60 | 6.00 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ALB D2 | 24-10 | Away | Burreli | 8 Days |
| ALB D2 | 28-10 | Home | Kastrioti Kruje | 12 Days |
| ALB D2 | 01-11 | Away | Flamurtari | 16 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ALB D2 | 24-10 | Home | KS Korabi Peshkopi | 8 Days |
| ALB D2 | 28-10 | Away | KS Bylis | 12 Days |
| ALB D2 | 01-11 | Home | Pogradeci | 16 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.70 | 3.20 | 2.30 | 3.70 | 3.30 | 1.83 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 2.05 | 0 | 1.75 | 1.90 | -0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 3 | 1.4 | Goal | 2.9 |
| 2.7 | Loss | 1.3 | 2.3 | Loss | 1.2 |
| 18 | Shot(OT) | 5 | 11.7 | Shot(OT) | 6.8 |
| 3.5 | Corner | 7 | 4.7 | Corner | 4.6 |
| 2 | Yellow Card | 2 | 2.7 | Yellow Card | 2 |
| 21 | Fouls | 0 | 16.2 | Fouls | 12 |
| 48% | Possession | 54.5% | 58.4% | Possession | 49.5% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| KS Perparimi Kukesi ( 40 Matches) | Besa Kavaje ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 1 | 6 | 7 |
| HT-D / FT-W | 5 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-D | 4 | 2 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 3 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 2 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 2 | 3 | 6 |
| HT-L / FT-L | 3 | 11 | 0 | 5 |