ทีเด็ดบอล CF Esperanca dAndorra vs FC Santa Coloma
‹ คู่ก่อนหน้าDjurgardens (W) vs Pitea IF (W) · อา. 18 ต.ค. 19:00 น. คู่ที่ 182 / 368เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FK Vozdovac Beograd vs FK Loznica · อา. 18 ต.ค. 19:00 น.
Andorra Primera Divisió
🕒 18-10-2026 19:00 น.
CF Esperanca dAndorraเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.0🌀กองกลางเสียการครองบอล40%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6คู่ที่ 182 / 36819:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน320พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2030พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30คอมโบชนะ🏆 ★66⚖️ เสี่ยง 25% ★★★★แพงเกินจริงVSCF Esperanca dAndorraFC Santa Colomaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ7% @15.0093% @1.08สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป -2.5/3 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90FC Santa Colomaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ15.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านCF Esperanca dAndorraรอง 2.5/3 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥9.0CF Esperanca dAndorraการ์ดรับหลวม🕳️9.0FC Santa Colomaการ์ดได้ราคา💰7/10CF Esperanca dAndorraการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFC Santa Colomaต่อ 2.5/3 @1.90JOKERเจอกันทีไรชนะ
87FC Santa Coloma ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥15.6 vs 9.0FC Santa Colomaกองกลาง🎯54% vs 40%FC Santa Colomaการ์ดรับหลวม🕳️9.6CF Esperanca dAndorraการ์ดยิงดุ🔥15.6FC Santa Colomaการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6FC Santa Colomaการ์ดได้ราคา💰6/10FC Santa Colomaการ์ด 9 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5/4 @1.90พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥9.0 · 15.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·2.6ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·1.5ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 8 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5/4 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
CF Esperanca dAndorraเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ9.0
🌀กองกลางเสียการครองบอล40%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
คู่ที่ 182 / 36819:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน320พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2030พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30คอมโบชนะ🏆 ★66⚖️ เสี่ยง 25% ★★★★แพงเกินจริงVS
CF Esperanca dAndorraFC Santa Coloma
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
7% @15.0093% @1.08
สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป -2.5/3 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
FC Santa Colomaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ15.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านCF Esperanca dAndorra
รอง 2.5/3 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥9.0CF Esperanca dAndorra
การ์ดรับหลวม🕳️9.0FC Santa Coloma
การ์ดได้ราคา💰7/10CF Esperanca dAndorra
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFC Santa Coloma
ต่อ 2.5/3 @1.90
JOKERเจอกันทีไรชนะ
87FC Santa Coloma ชนะ
87FC Santa Coloma ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥15.6 vs 9.0FC Santa Coloma
กองกลาง🎯54% vs 40%FC Santa Coloma
การ์ดรับหลวม🕳️9.6CF Esperanca dAndorra
การ์ดยิงดุ🔥15.6FC Santa Coloma
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6FC Santa Coloma
การ์ดได้ราคา💰6/10FC Santa Coloma
การ์ด 9 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5/4 @1.90
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥9.0 · 15.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·2.6ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·1.5ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5/4 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์CF Esperanca dAndorra vs FC Santa Coloma
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFC Santa Coloma ต่อ 2.5/3 @1.90การ์ด 9 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5/4 @1.90การ์ด 8 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFC Santa Colomaโอกาสชนะ 85%
🏆คอมโบชนะขาด 1X2★ FC Santa Coloma @1.0866/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 5 แผน1 · 2 · 3 · 20 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Santa Coloma · บิลหลัก 1X2 @1.08
ความเสี่ยงของบิล25%★★★★☆ค่อนข้างปลอดภัย
ราคา FC Santa Coloma ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.08 · ควรเป็น @1.23 (-12%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Santa Coloma 79 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป FC Santa Coloma ต่อ 2.5/3
ได้ 75%เสียครึ่ง 13%เสีย 13%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 42%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Santa Coloma · คาดสกอร์ 1.6 - 2.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Santa Coloma ชนะ 1 ลูก32%
FC Santa Coloma ชนะ 2 ลูก22%
FC Santa Coloma ชนะ 3 ลูกขึ้นไป20%
เสมอ13%
CF Esperanca dAndorra ชนะ 1 ลูก6%
CF Esperanca dAndorra ชนะ 2 ลูกขึ้นไป6%
สรุป
FC Santa Coloma ชนะ75%
FC Santa Coloma ไม่แพ้87%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป42%
FC Santa Coloma คลีนชีท20%
CF Esperanca dAndorra ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
CF Esperanca dAndorra ไม่แพ้25%
FC Santa Coloma ไม่แพ้87%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)88%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)70%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)49%
ยิงได้ทั้งคู่69%
ต่ำ 2.530%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%1-29%2-17%2-27%1-36%0-15%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Santa Coloma)
- โอกาส FC Santa Coloma ชนะ 75% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 87%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 42%
- FC Santa Coloma ยิงเฉลี่ย 2.6 ลูก/นัด
- CF Esperanca dAndorra เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
- FC Santa Coloma ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด FC Santa Coloma ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.08 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.23 (12%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ระบบให้ FC Santa Coloma ชนะ 75% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (85%)
- CF Esperanca dAndorra ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
CF Esperanca dAndorra
ช3-1ช2-0ส2-2พ1-2ช4-0ส1-1
FC Santa Coloma
พ1-3พ2-6ช3-0ช4-0ช5-1ช5-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
CF Esperanca dAndorraยิง 1.5 · เสีย 1.6 ต่อนัด
FC Santa Colomaยิง 2.6 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
CF Esperanca dAndorra
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 16
FC Santa Coloma
4.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 26
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CF Esperanca dAndorra
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
FC Santa Coloma
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CF Esperanca dAndorra
75%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 2
FC Santa Coloma
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
CF Esperanca dAndorra ชนะ 0เสมอ 1FC Santa Coloma ชนะ 7
- 19-04-2026FC Santa Coloma4 - 0CF Esperanca dAndorra
- 18-01-2026CF Esperanca dAndorra0 - 2FC Santa Coloma
- 03-11-2025FC Santa Coloma0 - 0CF Esperanca dAndorra
- 02-03-2025FC Santa Coloma4 - 0CF Esperanca dAndorra
- 19-01-2025FC Santa Coloma3 - 2CF Esperanca dAndorra
- 03-11-2024CF Esperanca dAndorra0 - 2FC Santa Coloma
- 07-04-2024CF Esperanca dAndorra0 - 6FC Santa Coloma
- 11-02-2024FC Santa Coloma6 - 1CF Esperanca dAndorra
คู่อื่นใน Primera Divisió 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 15.00 | 10.00 | 1.08 | 1.90 | 3.5/4 | 1.90 | 1.90 | -2.5/3 | 1.90 | |
| Live | 15.00 | 10.00 | 1.08 | 1.90 | 3.5/4 | 1.90 | 1.90 | -2.5/3 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 25.00 | 7.70 | 1.05 | 1.89 | 3.5/4 | 1.81 | 1.86 | -2.5/3 | 1.84 | |
| Live | 24.00 | 6.95 | 1.07 | 1.87 | 3/3.5 | 1.83 | 1.80 | -2.5 | 1.90 | ||
| 18Bet | Initial | 14.00 | 8.25 | 1.06 | 1.79 | 3.5/4 | 1.74 | 1.74 | -2.5/3 | 1.78 | |
| Live | 17.00 | 8.25 | 1.07 | 1.73 | 3/3.5 | 1.88 | 1.80 | -2.5 | 1.81 | ||
| pinnacle | Initial | 1.86 | 3/3.5 | 1.83 | 1.80 | -2.5 | 1.89 | ||||
| Live | 1.86 | 3/3.5 | 1.83 | 1.80 | -2.5 | 1.89 | |||||
| 1xBet | Initial | 14.50 | 9.80 | 1.08 | 1.72 | 3.5 | 1.96 | 2.00 | -2.5 | 1.68 | |
| Live | 26.00 | 7.80 | 1.05 | 1.83 | 3/3.5 | 1.83 | 1.79 | -2.5 | 1.87 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | -2.5/3 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ANDPD-6] CF Esperanca dAndorra | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 4 | 1 | 2 | 1 | 8 | 5 | 5 | 6 | 25.0% |
| Home Field | 2 | 1 | 1 | 0 | 6 | 2 | 4 | 4 | 50.0% |
| Away Field | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 1 | 5 | 0.0% |
| Last 6 | 4 | 1 | 2 | 1 | 8 | 5 | 5 | 25.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 4 | 3 | 0 | 1 | 7 | 2 | 9 | 2 | 75.0% |
| Home Field | 2 | 2 | 0 | 0 | 5 | 0 | 6 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 4 | 50.0% |
| Last 6 | 4 | 3 | 0 | 1 | 7 | 2 | 9 | 75.0% |
| [ANDPD-1] FC Santa Coloma | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 4 | 4 | 0 | 0 | 17 | 1 | 12 | 1 | 100.0% |
| Home Field | 2 | 2 | 0 | 0 | 9 | 0 | 6 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 2 | 2 | 0 | 0 | 8 | 1 | 6 | 1 | 100.0% |
| Last 6 | 4 | 4 | 0 | 0 | 17 | 1 | 12 | 100.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 4 | 3 | 1 | 0 | 5 | 0 | 10 | 1 | 75.0% |
| Home Field | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 0 | 4 | 4 | 50.0% |
| Away Field | 2 | 2 | 0 | 0 | 3 | 0 | 6 | 1 | 100.0% |
| Last 6 | 4 | 3 | 1 | 0 | 5 | 0 | 10 | 75.0% |
Head to Head Statistics
| CF Esperanca dAndorra Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 1 (11%) Lose 8 (89%) 0.3 goals Goal Score/Loss per Game 3.6 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ANDPD | 19-04-2026 | FC Santa Coloma | 4-0 (0-0) | CF Esperanca dAndorra | 8-1 (6-1) | 1.13 | 8.00 | 10.00 | L | 1.93 | 2.5 | 1.88 | L | O |
| ANDPD | 18-01-2026 | CF Esperanca dAndorra | 0-2 (0-2) | FC Santa Coloma | 6-8 (2-5) | 26.00 | 12.00 | 1.06 | L | 2.00 | -3 | 1.80 | W | U |
| ANDPD | 03-11-2025 | FC Santa Coloma | 0-0 (0-0) | CF Esperanca dAndorra | 11-0 (5-0) | 1.06 | 11.00 | 23.00 | D | 1.98 | 3/3.5 | 1.83 | W | U |
| ANDPD | 02-03-2025 | FC Santa Coloma | 4-0 (2-0) | CF Esperanca dAndorra | 12-0 (7-0) | 1.05 | 11.00 | 26.00 | L | 1.98 | 3.5/4 | 1.83 | L | U |
| ANDPD | 19-01-2025 | FC Santa Coloma | 3-2 (2-1) | CF Esperanca dAndorra | 4-0 (2-0) | 1.05 | 13.00 | 29.00 | L | 2.00 | 3.5 | 1.80 | W | O |
| ANDPD | 03-11-2024 | CF Esperanca dAndorra | 0-2 (0-2) | FC Santa Coloma | 1-5 (1-2) | 21.00 | 13.00 | 1.06 | L | 1.83 | -3.5 | 1.98 | W | U |
| ANDPD | 07-04-2024 | CF Esperanca dAndorra | 0-6 (0-4) | FC Santa Coloma | 0-7 (0-2) | 34.00 | 15.00 | 1.04 | L | 1.90 | -3.5/4 | 1.90 | L | O |
| ANDPD | 11-02-2024 | FC Santa Coloma | 6-1 (3-0) | CF Esperanca dAndorra | 7-0 (4-0) | 1.07 | 10.00 | 19.00 | L | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | L | O |
| ANDPD | 22-10-2023 | CF Esperanca dAndorra | 0-5 (0-3) | FC Santa Coloma | 4-6 (2-3) | 9.00 | 4.33 | 1.29 | L | 1.80 | -1.5/2 | 2.00 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| CF Esperanca dAndorra Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (8 games) 75% Home 0% Draw 25% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ANDPD | 12-10-2026 | Atletic Club D Escaldes | 1-1 (0-1) | CF Esperanca dAndorra | 6-0 (3-0) | 1.25 | 5.25 | 9.00 | D | 1.88 | 1.5 | 1.93 | W | U |
| ANDPD | 20-09-2026 | CF Esperanca dAndorra | 4-0 (4-0) | FC Ordino | 5-5 (1-2) | 2.45 | 3.50 | 2.35 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| ANDPD | 13-09-2026 | Ranger's FC | 2-1 (2-1) | CF Esperanca dAndorra | 3-2 (1-0) | 1.33 | 5.25 | 5.75 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | U |
| ANDPD | 06-09-2026 | CF Esperanca dAndorra | 2-2 (1-0) | Inter Club Escaldes | 2-8 (0-2) | 10.00 | 8.00 | 1.13 | D | 2.00 | -2/2.5 | 1.80 | W | O |
| ANDPD | 28-05-2026 | CF Esperanca dAndorra | 2-0 (1-0) | Sporting Escaldes | - | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| ANDPD | 24-05-2026 | Sporting Escaldes | 1-3 (1-1) | CF Esperanca dAndorra | - | W | ||||||||
| ANDPD | 16-05-2026 | FC Ordino | 2-2 (1-0) | CF Esperanca dAndorra | 7-4 (3-0) | 1.67 | 4.00 | 3.75 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| ANDPD | 10-05-2026 | CF Esperanca dAndorra | 0-3 (0-1) | UE Santa Coloma | - | L | ||||||||
| ANDPD | 19-04-2026 | FC Santa Coloma | 4-0 (0-0) | CF Esperanca dAndorra | 8-1 (6-1) | 1.13 | 8.00 | 10.00 | L | 1.93 | 2.5 | 1.88 | L | O |
| ANDPD | 13-04-2026 | CF Esperanca dAndorra | 0-1 (0-1) | Penya Encarnada | 5-1 (3-0) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| ANDPD | 23-03-2026 | Inter Club Escaldes | 0-2 (0-0) | CF Esperanca dAndorra | 5-2 (1-2) | 1.13 | 8.00 | 13.00 | W | 1.85 | 2.5 | 1.95 | W | U |
| And Cup | 12-03-2026 | Atletic Club D Escaldes | 5-0 (3-0) | CF Esperanca dAndorra | 10-4 (5-1) | 1.20 | 6.00 | 13.00 | L | 1.90 | 2 | 1.90 | L | O |
| ANDPD | 08-03-2026 | CF Esperanca dAndorra | 4-1 (1-0) | CE Carroi | 4-6 (2-0) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| ANDPD | 01-03-2026 | Atletic Club D Escaldes | 2-1 (1-0) | CF Esperanca dAndorra | 5-4 (3-1) | 1.13 | 8.00 | 17.00 | L | 1.90 | 2.5 | 1.90 | W | U |
| ANDPD | 23-02-2026 | CF Esperanca dAndorra | 1-1 (0-1) | Ranger's FC | 6-6 (4-3) | 21.00 | 9.50 | 1.08 | D | 1.88 | -2.5/3 | 1.93 | W | U |
| ANDPD | 15-02-2026 | CF Esperanca dAndorra | 0-0 (0-0) | CE Carroi | 7-6 (1-4) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| ANDPD | 01-02-2026 | Penya Encarnada | 1-0 (0-0) | CF Esperanca dAndorra | - | L | ||||||||
| ANDPD | 25-01-2026 | CF Esperanca dAndorra | 1-2 (1-1) | FC Ordino | 1-10 (0-4) | 5.50 | 3.90 | 1.48 | L | 1.78 | -1/1.5 | 2.03 | W | O |
| ANDPD | 18-01-2026 | CF Esperanca dAndorra | 0-2 (0-2) | FC Santa Coloma | 6-8 (2-5) | 26.00 | 12.00 | 1.06 | L | 2.00 | -3 | 1.80 | W | U |
| ANDPD | 21-12-2025 | Inter Club Escaldes | 2-0 (0-0) | CF Esperanca dAndorra | 18-1 (10-1) | 1.05 | 13.00 | 29.00 | L | 1.90 | 3.5 | 1.90 | W | U |
| No Data |
| FC Santa Coloma Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 0 (0%) Lose 4 (40%) 2.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ANDPD | 11-10-2026 | FC Santa Coloma | 5-0 (2-0) | Casa de Portugal Andorra | 4-1 (3-1) | 1.17 | 7.00 | 12.00 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | O |
| ANDPD | 20-09-2026 | Sporting Escaldes | 1-5 (0-2) | FC Santa Coloma | 1-11 (1-7) | 12.00 | 7.50 | 1.14 | W | 1.83 | -2.5/3 | 1.98 | W | O |
| ANDPD | 14-09-2026 | FC Santa Coloma | 4-0 (0-0) | Penya Encarnada | 7-3 (2-2) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | W | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | O |
| ANDPD | 06-09-2026 | CE Carroi | 0-3 (0-1) | FC Santa Coloma | 3-9 (1-7) | 9.00 | 5.50 | 1.22 | W | 1.85 | -2 | 1.95 | W | U |
| UEFA ECL | 30-07-2026 | Rapid Wien | 6-2 (3-1) | FC Santa Coloma | 2-3 (1-2) | 1.17 | 6.50 | 13.00 | L | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | L | O |
| UEFA ECL | 24-07-2026 | FC Santa Coloma | 1-3 (0-0) | Rapid Wien | 2-7 (1-3) | 7.50 | 4.75 | 1.30 | L | 1.98 | -1.5 | 1.83 | L | O |
| UEFA ECL | 17-07-2026 | FC Santa Coloma | 3-0 (1-0) | Penybont FC | 4-4 (1-3) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | O |
| UEFA ECL | 10-07-2026 | Penybont FC | 0-1 (0-1) | FC Santa Coloma | 3-2 (1-1) | 2.55 | 3.40 | 2.35 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| And Cup | 23-05-2026 | FC Santa Coloma | 2-3 (1-1) | Atletic Club D Escaldes | 9-5 (2-2) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| ANDPD | 17-05-2026 | Ranger's FC | 2-0 (2-0) | FC Santa Coloma | 2-8 (0-5) | 2.80 | 3.40 | 2.15 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| ANDPD | 10-05-2026 | FC Santa Coloma | 0-1 (0-0) | FC Ordino | 8-1 (3-1) | 1.20 | 5.75 | 9.50 | L | 1.98 | 2 | 1.83 | L | U |
| And Cup | 01-05-2026 | FC Santa Coloma | 0-0 (0-0) | UE Santa Coloma | 7-4 (2-3) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| ANDPD | 25-04-2026 | UE Santa Coloma | 0-0 (0-0) | FC Santa Coloma | 2-5 (1-2) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| ANDPD | 19-04-2026 | FC Santa Coloma | 4-0 (0-0) | CF Esperanca dAndorra | 8-1 (6-1) | 1.13 | 8.00 | 10.00 | W | 1.93 | 2.5 | 1.88 | W | O |
| ANDPD | 22-03-2026 | Penya Encarnada | 0-1 (0-0) | FC Santa Coloma | 0-3 (0-2) | 9.00 | 5.00 | 1.25 | W | 1.83 | -1.5/2 | 1.98 | L | U |
| And Cup | 14-03-2026 | Ranger's FC | 0-1 (0-0) | FC Santa Coloma | 7-5 (2-3) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| ANDPD | 08-03-2026 | FC Santa Coloma | 3-2 (0-1) | Inter Club Escaldes | 4-2 (1-2) | 2.70 | 3.30 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | O |
| ANDPD | 01-03-2026 | CE Carroi | 0-2 (0-0) | FC Santa Coloma | 1-7 (0-2) | 23.00 | 11.00 | 1.07 | W | 1.90 | -3 | 1.90 | L | U |
| ANDPD | 22-02-2026 | FC Santa Coloma | 3-0 (1-0) | Atletic Club D Escaldes | 5-4 (5-2) | 2.05 | 3.30 | 3.30 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| ANDPD | 15-02-2026 | FC Ordino | 2-1 (1-0) | FC Santa Coloma | - | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ANDPD | 25-10 | Away | Penya Encarnada | 7 Days |
| ANDPD | 01-11 | Home | Sporting Escaldes | 13 Days |
| ANDPD | 08-11 | Away | Casa de Portugal Andorra | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ANDPD | 25-10 | Home | Inter Club Escaldes | 6 Days |
| ANDPD | 02-11 | Away | Ranger's FC | 14 Days |
| ANDPD | 08-11 | Home | FC Ordino | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 15.00 | 10.00 | 1.08 | 15.00 | 10.00 | 1.08 | 1.90 | 3.5/4 | 1.90 | 1.90 | 3.5/4 | 1.90 | 1.90 | -2.5/3 | 1.90 | 1.90 | -2.5/3 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 4.7 | 1.5 | Goal | 2.6 |
| 1 | Loss | 0.3 | 1.6 | Loss | 1.5 |
| 11 | Shot(OT) | 9.7 | 12.6 | Shot(OT) | 9.3 |
| 2.3 | Corner | 7.3 | 2.7 | Corner | 5.9 |
| 5 | Yellow Card | 2.3 | 4 | Yellow Card | 2.3 |
| 20.7 | Fouls | 13.5 | 19 | Fouls | 14.6 |
| 43% | Possession | 57.3% | 39.6% | Possession | 53.9% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| CF Esperanca dAndorra ( 30 Matches) | FC Santa Coloma ( 28 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 0 | 5 | 4 |
| HT-D / FT-W | 0 | 2 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 2 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 3 | 3 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-L | 6 | 6 | 1 | 2 |