ทีเด็ดบอล Hapoel Beit She'any vs Hapoel Nof HaGalil
‹ คู่ก่อนหน้าAhrobiznes TSK Romny vs Metalist Kharkiv · ศ. 16 ต.ค. 17:00 น. คู่ที่ 3 / 123เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Samaxı FC vs FK Safa · ศ. 16 ต.ค. 18:00 น.
Israel - Liga Alef
🕒 16-10-2026 18:00 น.
Hapoel Beit She'anyเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.0⚖️กองกลางสูสี48%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 3 / 12318:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ10พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ10⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุลVSHapoel Beit She'anyHapoel Nof HaGalilใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ49% @2.5051% @2.40สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.03 · เยือน 1.78Hapoel Nof HaGalilทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี58%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4🏠เต็งเจ้าบ้านHapoel Beit She'anyรอง 0/0.5 @2.03แนวรับ🛡️6.0 vs 8.4Hapoel Beit She'anyการ์ดยิงดุ🔥9.0Hapoel Beit She'anyการ์ดรับหลวม🕳️8.4Hapoel Nof HaGalilการ์ดได้ราคา💰8/10Hapoel Beit She'anyการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนHapoel Nof HaGalilต่อ 0/0.5 @1.78แนวรุก🔥13.8 vs 9.0Hapoel Nof HaGalilกองกลาง🎯58% vs 48%Hapoel Nof HaGalilการ์ดรับหลวม🕳️6.0Hapoel Beit She'anyการ์ดยิงดุ🔥13.8Hapoel Nof HaGalilการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.88พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะแนวรุก🔥9.0 · 13.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.0 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·2.3ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.93ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Hapoel Beit She'anyเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ9.0
⚖️กองกลางสูสี48%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 3 / 12318:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
10พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ10⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุลVS
Hapoel Beit She'anyHapoel Nof HaGalil
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
49% @2.5051% @2.40
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.03 · เยือน 1.78
Hapoel Nof HaGalilทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี58%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
🏠เต็งเจ้าบ้านHapoel Beit She'any
รอง 0/0.5 @2.03
แนวรับ🛡️6.0 vs 8.4Hapoel Beit She'any
การ์ดยิงดุ🔥9.0Hapoel Beit She'any
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Hapoel Nof HaGalil
การ์ดได้ราคา💰8/10Hapoel Beit She'any
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนHapoel Nof HaGalil
ต่อ 0/0.5 @1.78
แนวรุก🔥13.8 vs 9.0Hapoel Nof HaGalil
กองกลาง🎯58% vs 48%Hapoel Nof HaGalil
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Hapoel Beit She'any
การ์ดยิงดุ🔥13.8Hapoel Nof HaGalil
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.88
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะแนวรุก🔥9.0 · 13.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.0 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·2.3ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.93
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Hapoel Beit She'any vs Hapoel Nof HaGalil
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.88การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งHapoel Nof HaGalilโอกาสชนะ 38%
🛡️พิศดารติด 1 แผน10
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Hapoel Nof HaGalil · บิลหลัก 1X2 @2.40
ความเสี่ยงของบิล61%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Hapoel Nof HaGalil ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.40 · ควรเป็น @2.32 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Hapoel Nof HaGalil 2 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Hapoel Nof HaGalil ต่อ 0/0.5
ได้ 39%เสียครึ่ง 25%เสีย 35%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 19%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Hapoel Nof HaGalil · คาดสกอร์ 1.6 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Hapoel Nof HaGalil ชนะ 1 ลูก20%
Hapoel Nof HaGalil ชนะ 2 ลูก12%
Hapoel Nof HaGalil ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ25%
Hapoel Beit She'any ชนะ 1 ลูก18%
Hapoel Beit She'any ชนะ 2 ลูกขึ้นไป17%
สรุป
Hapoel Nof HaGalil ชนะ39%
Hapoel Nof HaGalil ไม่แพ้65%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป19%
Hapoel Nof HaGalil คลีนชีท21%
Hapoel Beit She'any ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Hapoel Beit She'any ไม่แพ้61%
Hapoel Nof HaGalil ไม่แพ้65%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)61%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)38%
ยิงได้ทั้งคู่63%
ต่ำ 2.539%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-28%2-18%0-17%1-07%2-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Hapoel Nof HaGalil)
- โอกาส Hapoel Nof HaGalil ชนะ 39% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 65%
- Hapoel Nof HaGalil ยิงเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
- Hapoel Nof HaGalil ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- Hapoel Beit She'any รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- Hapoel Beit She'any ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Hapoel Beit She'any ชนะ 35%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Hapoel Beit She'any
ช1-0ส0-0พ2-3พ0-1ช2-1ช4-0
Hapoel Nof HaGalil
ส2-2ช1-0ช3-2พ2-3ช2-1ช4-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Hapoel Beit She'anyยิง 1.5 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Hapoel Nof HaGalilยิง 2.3 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Hapoel Beit She'any
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 14
Hapoel Nof HaGalil
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hapoel Beit She'any
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Hapoel Nof HaGalil
80%ออกสูง
สูง 8ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hapoel Beit She'any
78%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 2
Hapoel Nof HaGalil
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Hapoel Beit She'any@2.25 → @2.50▲ 11.1%
เสมอ@3.40 → @3.400.0%
ทีมเยือน Hapoel Nof HaGalil@2.70 → @2.40▼ 11.1%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.25 | 3.40 | 2.70 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.25 | 3.40 | 2.70 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| wewbet | Initial | 2.29 | 3.22 | 2.71 | 1.84 | 2.5 | 1.90 | 1.98 | 0/0.5 | 1.76 | |
| Live | 2.29 | 3.22 | 2.71 | 1.84 | 2.5 | 1.90 | 1.98 | 0/0.5 | 1.76 | ||
| 18Bet | Initial | 2.20 | 3.30 | 2.65 | 1.70 | 2.5 | 1.83 | 1.86 | 0/0.5 | 1.67 | |
| Live | 2.20 | 3.35 | 2.70 | 1.72 | 2.5 | 1.85 | 1.86 | 0/0.5 | 1.71 | ||
| Interwetten | Initial | 2.50 | 3.40 | 2.55 | 1.85 | 2.5 | 1.80 | 1.82 | 0 | 1.82 | |
| Live | 2.50 | 3.40 | 2.55 | 1.85 | 2.5 | 1.80 | 1.82 | 0 | 1.82 | ||
| 1xBet | Initial | 2.32 | 3.40 | 2.70 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.73 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.24 | 3.34 | 2.76 | 1.79 | 2.5 | 1.88 | 1.94 | 0/0.5 | 1.73 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.03 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.78 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ISR LAN-9] Hapoel Beit She'any | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 4 | 2 | 0 | 2 | 8 | 5 | 6 | 9 | 50.0% |
| Home Field | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 4 | 3 | 10 | 50.0% |
| Away Field | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 1 | 3 | 10 | 50.0% |
| Last 6 | 4 | 2 | 0 | 2 | 8 | 5 | 6 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 1 | 7 | 7 | 50.0% |
| Home Field | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 0 | 4 | 8 | 50.0% |
| Away Field | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 1 | 3 | 8 | 50.0% |
| Last 6 | 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 1 | 7 | 50.0% |
| [ISR LAN-6] Hapoel Nof HaGalil | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 3 | 1 | 1 | 10 | 8 | 10 | 6 | 60.0% |
| Home Field | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 3 | 3 | 11 | 50.0% |
| Away Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 7 | 5 | 7 | 2 | 66.7% |
| Last 6 | 5 | 3 | 1 | 1 | 10 | 8 | 10 | 60.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 2 | 3 | 0 | 5 | 3 | 9 | 4 | 40.0% |
| Home Field | 2 | 0 | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 14 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 2 | 7 | 2 | 66.7% |
| Last 6 | 5 | 2 | 3 | 0 | 5 | 3 | 9 | 40.0% |
Head to Head Statistics
| Hapoel Beit She'any Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Hapoel Beit She'any Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 78% Home 0% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR LA | 13-10-2026 | Hapoel Tirat Karmel | 0-4 (0-3) | Hapoel Beit She'any | 2-4 (0-1) | 2.38 | 3.25 | 2.60 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| ISR LA | 01-10-2026 | Hapoel Beit She'any | 2-1 (0-0) | Hapoel Ironi Baka El Garbiya | 3-3 (2-1) | 2.25 | 3.40 | 2.70 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| ISR LA | 23-09-2026 | FC Tzeirey Tamra | 1-0 (1-0) | Hapoel Beit She'any | 4-0 (2-0) | L | ||||||||
| ISR LA | 30-08-2026 | Hapoel Beit She'any | 2-3 (2-0) | Moadon Sport Tira | 3-4 (2-2) | 2.90 | 3.40 | 2.10 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| ISR LA | 27-02-2026 | Hapoel Beit She'any | 0-0 (0-0) | Moadon Sport Tira | 3-4 (1-3) | 3.40 | 3.60 | 1.83 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| ISR LA | 20-02-2026 | Hapoel Tirat Karmel | 0-1 (0-1) | Hapoel Beit She'any | 1-9 (0-3) | 3.60 | 3.40 | 1.83 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | U |
| ISR LA | 13-02-2026 | Hapoel Umm Al Fahm | 2-3 (1-2) | Hapoel Beit She'any | 6-5 (1-3) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| ISR LA | 06-02-2026 | Hapoel Bnei Musmus | 0-1 (0-0) | Hapoel Beit She'any | 5-3 (1-1) | 2.15 | 3.50 | 2.80 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| ISR LA | 01-02-2026 | Maccabi Ata Bialik | 2-2 (0-0) | Hapoel Beit She'any | 6-3 (3-3) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| ISR LA | 23-01-2026 | Hapoel Beit She'any | 0-1 (0-1) | Hapoel Ironi Karmiel | 3-1 (1-1) | 2.38 | 3.10 | 2.70 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | U |
| ISR LA | 16-01-2026 | FC Tzeirey Tamra | 1-3 (1-1) | Hapoel Beit She'any | 8-4 (4-3) | 2.75 | 3.25 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| ISR LA | 11-01-2026 | Ironi Nesher | 2-3 (1-1) | Hapoel Beit She'any | 5-6 (2-2) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ISR LA | 06-01-2026 | Hapoel Beit She'any | 0-0 (0-0) | Maccabi Ahi Nazareth | 4-7 (1-2) | 4.20 | 3.60 | 1.65 | D | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | U |
| ISR LA | 04-01-2026 | Tzeirey Um El Fahem | 0-3 (0-0) | Hapoel Beit She'any | 10-5 (5-2) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| ISR LA | 21-12-2025 | Hapoel Beit She'any | 1-1 (1-0) | Maccabi Neve Shaanan Eldad | 8-5 (3-1) | 3.90 | 3.70 | 1.70 | D | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | U |
| ISR LA | 12-12-2025 | Maccabi Nujeidat Ahmed | 1-0 (1-0) | Hapoel Beit She'any | 2-8 (1-2) | 3.75 | 3.50 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | U |
| ISR LA | 07-12-2025 | Hapoel Beit She'any | 2-1 (2-1) | Hapoel Ironi Baka El Garbiya | 2-2 (0-2) | 3.25 | 3.50 | 1.91 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| ISR LA | 28-11-2025 | Hapoel Migdal HaEmek | 0-0 (0-0) | Hapoel Beit She'any | 0-4 (0-2) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| ISR LA | 07-11-2025 | Hapoel Beit She'any | 0-0 (0-0) | Hapoel Ironi Arraba | 3-1 (0-1) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| ISR LA | 31-10-2025 | Moadon Sport Tira | 3-2 (0-2) | Hapoel Beit She'any | 3-7 (3-2) | 1.62 | 3.75 | 4.33 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| No Data |
| Hapoel Nof HaGalil Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 80% Over 0% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR CUP | 13-10-2026 | Hapoel Nof HaGalil | 4-0 (1-0) | Hapoel Bnei Musmus | 7-1 (7-0) | 1.75 | 3.50 | 3.90 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | W | O |
| ISR LA | 09-10-2026 | Hapoel Ironi Baka El Garbiya | 1-2 (0-1) | Hapoel Nof HaGalil | 1-4 (1-2) | 2.88 | 3.30 | 2.15 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| ISR LA | 30-09-2026 | Hapoel Nof HaGalil | 2-3 (1-1) | FC Tzeirey Tamra | 6-1 (2-0) | 1.29 | 4.75 | 7.50 | L | 1.83 | 1.5 | 1.98 | L | O |
| ISR LA | 24-09-2026 | Hapoel Migdal HaEmek | 2-3 (1-2) | Hapoel Nof HaGalil | 7-4 (2-3) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | O |
| ISR LA | 09-09-2026 | Hapoel Nof HaGalil | 1-0 (0-0) | Hapoel Tirat Karmel | 5-1 (2-0) | 1.45 | 4.10 | 5.50 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | U |
| ISR LA | 06-09-2026 | Hapoel Umm Al Fahm | 2-2 (1-1) | Hapoel Nof HaGalil | 8-7 (6-5) | 3.20 | 3.30 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| ISR CUP | 28-08-2026 | FC Tzeirey Tamra | 0-6 (0-3) | Hapoel Nof HaGalil | 3-3 (3-1) | 4.75 | 4.00 | 1.53 | W | 1.88 | -1 | 1.93 | W | O |
| ISR D2 | 25-05-2026 | Hapoel Nof HaGalil | 2-2 (1-1) | Hapoel Acre FC | 10-3 (2-2) | 2.80 | 3.25 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| ISR D2 | 19-05-2026 | Hapoel Nof HaGalil | 0-2 (0-2) | Ironi Modiin | 3-2 (1-1) | 2.35 | 3.00 | 2.80 | L | 1.73 | 0 | 2.08 | L | U |
| ISR D2 | 15-05-2026 | Hapoel Afula | 2-1 (1-0) | Hapoel Nof HaGalil | 5-5 (2-2) | 2.40 | 3.00 | 2.70 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| ISR D2 | 11-05-2026 | Kafr Qasim | 1-1 (0-1) | Hapoel Nof HaGalil | 6-3 (1-3) | 2.10 | 3.00 | 3.25 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| ISR D2 | 04-05-2026 | Maccabi Kabilio Jaffa | 2-0 (1-0) | Hapoel Nof HaGalil | 8-5 (5-2) | 2.00 | 3.25 | 3.20 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| ISR D2 | 30-04-2026 | Hapoel Nof HaGalil | 2-0 (1-0) | Hapoel Hadera | 5-8 (3-2) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| ISR D2 | 24-04-2026 | Hapoel Raanana | 4-1 (3-1) | Hapoel Nof HaGalil | 3-4 (2-2) | 2.40 | 3.10 | 2.70 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| ISR D2 | 17-04-2026 | Hapoel Nof HaGalil | 0-0 (0-0) | Hapoel Raanana | 4-3 (3-1) | 2.10 | 3.00 | 3.30 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| ISR D2 | 15-04-2026 | Hapoel Afula | 1-3 (1-2) | Hapoel Nof HaGalil | 9-4 (1-2) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| ISR D2 | 03-04-2026 | Maccabi Petah Tikva FC | 5-1 (2-1) | Hapoel Nof HaGalil | 5-1 (3-1) | 1.38 | 4.00 | 7.00 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | O |
| ISR D2 | 31-03-2026 | Hapoel Nof HaGalil | 1-1 (0-1) | Bnei Yehuda Tel Aviv | 4-2 (3-1) | 2.90 | 3.10 | 2.25 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| ISR D2 | 27-03-2026 | Hapoel Nof HaGalil | 0-1 (0-1) | Maccabi Kabilio Jaffa | 4-0 (1-0) | 2.40 | 3.30 | 2.50 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| ISR D2 | 27-02-2026 | Hapoel Acre FC | 0-2 (0-1) | Hapoel Nof HaGalil | 7-3 (3-0) | 2.45 | 3.10 | 2.60 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR LA | 19-10 | Home | Hapoel Ironi Karmiel | 3 Days |
| ISR LA | 24-10 | Away | Beitar Nahariya | 8 Days |
| ISR LA | 07-11 | Away | Maccabi Ata Bialik | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR LA | 19-10 | Home | Tzeirey Um El Fahem | 3 Days |
| ISR LA | 24-10 | Away | Hapoel Ironi Karmiel | 8 Days |
| ISR LA | 31-10 | Home | Beitar Nahariya | 15 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.25 | 3.40 | 2.70 | 2.50 | 3.40 | 2.40 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 2.7 | 1.5 | Goal | 2.3 |
| 0.7 | Loss | 1.3 | 1 | Loss | 1.4 |
| 7.7 | Shot(OT) | 7.3 | 10.2 | Shot(OT) | 9 |
| 2.3 | Corner | 5.7 | 3.6 | Corner | 5.4 |
| 2.7 | Yellow Card | 2.3 | 1.6 | Yellow Card | 2.5 |
| 9 | Fouls | 12.5 | 9.5 | Fouls | 13.5 |
| 51.7% | Possession | 58.7% | 48.3% | Possession | 57.5% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Hapoel Beit She'any ( 26 Matches) | Hapoel Nof HaGalil ( 5 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 3 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-W | 1 | 5 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 4 | 2 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 2 | 2 | 0 | 0 |