ทีเด็ดบอล Samaxı FC vs FK Safa
‹ คู่ก่อนหน้าHapoel Beit She'any vs Hapoel Nof HaGalil · ศ. 16 ต.ค. 18:00 น. คู่ที่ 4 / 111เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Baku Sporting vs FK MOIK Baku · ศ. 16 ต.ค. 18:00 น.
Azerbaijan Premier League
🕒 16-10-2026 18:00 น.
Samaxı FCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล43%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 4 / 11118:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 47% ★★สมดุลVSSamaxı FCFK Safaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ70% @1.7230% @4.14สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.91 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.82 · เยือน 1.98FK Safaทีมเยือน💧แนวรุกน้ำ2.4🌀กองกลางเสียการครองบอล44%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSamaxı FCต่อ 0.5 @1.82แนวรุก🔥7.8 vs 2.4Samaxı FCการ์ดยิงดุ🔥7.8Samaxı FCการ์ดรุกทื่อ💧2.4FK Safaการ์ดรับหลวม🕳️8.4FK Safaการ์ดฟอร์มดี📋ช2 ส4 พ0Samaxı FCการ์ดได้ราคา💰6/10Samaxı FCการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFK Safaรอง 0.5 @1.98การ์ดรับหลวม🕳️9.0Samaxı FCการ์ด 1 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.91แนวรับ🕳️9.0 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.88ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Samaxı FCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล43%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 4 / 11118:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 47% ★★สมดุล
VS
Samaxı FCFK Safa
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
70% @1.7230% @4.14
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.91 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.82 · เยือน 1.98
FK Safaทีมเยือน
💧แนวรุกน้ำ2.4
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSamaxı FC
ต่อ 0.5 @1.82
แนวรุก🔥7.8 vs 2.4Samaxı FC
การ์ดยิงดุ🔥7.8Samaxı FC
การ์ดรุกทื่อ💧2.4FK Safa
การ์ดรับหลวม🕳️8.4FK Safa
การ์ดฟอร์มดี📋ช2 ส4 พ0Samaxı FC
การ์ดได้ราคา💰6/10Samaxı FC
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFK Safa
รอง 0.5 @1.98
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Samaxı FC
การ์ด 1 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.91
แนวรับ🕳️9.0 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.88
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Samaxı FC vs FK Safa
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSamaxı FC ต่อ 0.5 @1.82การ์ด 6 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSamaxı FCโอกาสชนะ 52%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Samaxı FC · บิลหลัก 1X2 @1.72
ความเสี่ยงของบิล47%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Samaxı FC ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.72 · ควรเป็น @1.70 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Samaxı FC 30 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Samaxı FC ต่อ 0.5
ได้ 53%เสีย 47%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 26%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Samaxı FC · คาดสกอร์ 1.5 - 0.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Samaxı FC ชนะ 1 ลูก26%
Samaxı FC ชนะ 2 ลูก16%
Samaxı FC ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ26%
FK Safa ชนะ 1 ลูก14%
FK Safa ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
Samaxı FC ชนะ53%
Samaxı FC ไม่แพ้79%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
Samaxı FC คลีนชีท41%
FK Safa ยิงไม่ได้23%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Samaxı FC ไม่แพ้79%
FK Safa ไม่แพ้47%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)68%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)42%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)21%
ยิงได้ทั้งคู่46%
ต่ำ 2.558%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-014%1-112%2-010%0-09%2-19%0-19%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Samaxı FC)
- โอกาส Samaxı FC ชนะ 53% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 79%
- Samaxı FC คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 41%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- โอกาส FK Safa ชนะ 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Samaxı FC
ส0-0ส0-0ช4-1ส1-1ช2-1ส1-1
FK Safa
ช1-0พ0-1พ1-4พ0-3พ0-1พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Samaxı FCยิง 1.3 · เสีย 1.5 ต่อนัด
FK Safaยิง 0.4 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Samaxı FC
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 13
FK Safa
1.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 11
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Samaxı FC
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
FK Safa
29%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Samaxı FC
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
FK Safa
25%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 5
คู่อื่นใน Premier League 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.73 | 3.65 | 4.00 | 1.88 | 2.5 | 1.88 | 1.73 | 0.5 | 2.03 | |
| Live | 1.73 | 3.65 | 4.00 | 1.88 | 2.5 | 1.88 | 1.73 | 0.5 | 2.03 | ||
| Bet365 | Initial | 1.70 | 3.30 | 4.50 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 1.70 | 3.30 | 4.50 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | ||
| Easybet | Initial | 1.73 | 3.30 | 4.30 | 1.97 | 2.5 | 1.87 | 1.97 | 0.5/1 | 1.87 | |
| Live | 1.73 | 3.30 | 4.40 | 2.01 | 2.5 | 1.84 | 1.96 | 0.5/1 | 1.88 | ||
| Vcbet | Initial | 1.73 | 3.50 | 4.33 | 2.00 | 2.5 | 1.82 | 2.02 | 0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 1.73 | 3.50 | 4.33 | 1.93 | 2.5 | 1.88 | 2.01 | 0.5/1 | 1.81 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.73 | 3.45 | 3.95 | 1.88 | 2.5 | 1.88 | 1.73 | 0.5 | 2.03 | |
| Live | 1.71 | 3.45 | 4.05 | 1.89 | 2.5 | 1.87 | 1.71 | 0.5 | 2.05 | ||
| 12BET | Initial | 1.73 | 3.45 | 3.95 | 1.97 | 2/2.5 | 1.79 | 1.79 | 0/0.5 | 1.97 | |
| Live | 1.71 | 3.45 | 4.05 | 1.89 | 2.5 | 1.87 | 1.71 | 0.5 | 2.05 | ||
| Sbobet | Initial | 1.74 | 3.22 | 3.91 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.74 | 0.5 | 2.08 | |
| Live | 1.74 | 3.22 | 3.91 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.74 | 0.5 | 2.08 | ||
| 18Bet | Initial | 1.70 | 3.20 | 4.30 | 1.78 | 2/2.5 | 1.74 | 1.66 | 0.5 | 1.88 | |
| Live | 1.72 | 3.30 | 4.20 | 1.80 | 2.5 | 1.77 | 1.83 | 0.5/1 | 1.73 | ||
| pinnacle | Initial | 2.07 | 2.93 | 3.49 | 1.96 | 2/2.5 | 1.79 | 1.78 | 0/0.5 | 1.97 | |
| Live | 1.75 | 3.49 | 4.27 | 1.90 | 2.5 | 1.88 | 1.98 | 0.5/1 | 1.81 | ||
| 1xBet | Initial | 1.82 | 3.40 | 4.30 | 1.77 | 2/2.5 | 1.94 | 2.03 | 0.5/1 | 1.70 | |
| Live | 1.73 | 3.30 | 4.42 | 1.89 | 2.5 | 1.78 | 1.94 | 0.5/1 | 1.70 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [AZE D1-7] Samaxı FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 2 | 4 | 1 | 9 | 7 | 10 | 7 | 28.6% |
| Home Field | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 9 | 100.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 7 | 6 | 7 | 4 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 8 | 4 | 10 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 2 | 4 | 1 | 5 | 3 | 10 | 5 | 28.6% |
| Home Field | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 8 | 100.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 2 | 7 | 2 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 2 | 9 | 33.3% |
| [AZE D1-11] FK Safa | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 1 | 0 | 6 | 2 | 12 | 3 | 11 | 14.3% |
| Home Field | 3 | 0 | 0 | 3 | 0 | 5 | 0 | 12 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 2 | 7 | 3 | 8 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 2 | 10 | 3 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 0 | 3 | 4 | 0 | 5 | 3 | 12 | 0.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 3 | 1 | 12 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 0 | 2 | 2 | 9 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 0 | 4 | 3 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Samaxı FC Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Samaxı FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AZE D1 | 10-10-2026 | Zira FK | 1-1 (0-0) | Samaxı FC | 10-1 (6-0) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| AZE D1 | 20-09-2026 | Samaxı FC | 2-1 (2-1) | Araz Nakhchivan | 4-7 (0-4) | 2.05 | 3.00 | 3.40 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| AZE D1 | 12-09-2026 | Standard Sumgayit | 1-1 (1-0) | Samaxı FC | 0-8 (0-7) | 2.55 | 2.90 | 2.63 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| AZE D1 | 04-09-2026 | FK Kapaz Ganca | 1-4 (0-2) | Samaxı FC | 2-5 (1-2) | 2.25 | 2.90 | 3.10 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| AZE D1 | 29-08-2026 | Qabala | 0-0 (0-0) | Samaxı FC | 0-3 (0-2) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| AZE D1 | 23-08-2026 | Turan Tovuz | 0-0 (0-0) | Samaxı FC | 8-1 (4-1) | 1.38 | 3.90 | 8.00 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| AZE D1 | 17-08-2026 | Qarabag | 3-1 (1-1) | Samaxı FC | 7-4 (4-2) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | L | 1.88 | 1 | 1.93 | L | O |
| AZE D1 | 21-05-2026 | Qabala | 3-1 (3-1) | Samaxı FC | 4-3 (2-3) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| AZE D1 | 16-05-2026 | Samaxı FC | 3-2 (2-0) | Turan Tovuz | 4-5 (2-4) | 3.20 | 3.10 | 2.10 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| AZE D1 | 10-05-2026 | FC Neftci Baku | 3-0 (1-0) | Samaxı FC | 6-1 (1-1) | 1.50 | 3.75 | 5.50 | L | 1.88 | 1 | 1.93 | L | O |
| AZE D1 | 03-05-2026 | Samaxı FC | 0-3 (0-1) | Sabah FK Baku | 4-8 (4-4) | 5.50 | 3.75 | 1.50 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | L | O |
| AZE D1 | 26-04-2026 | Samaxı FC | 2-0 (0-0) | FK Kapaz Ganca | 3-3 (1-1) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| AZE D1 | 18-04-2026 | Karvan Evlakh | 1-0 (1-0) | Samaxı FC | 2-5 (1-1) | 3.40 | 3.30 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| AZE D1 | 11-04-2026 | Samaxı FC | 0-0 (0-0) | Qarabag | 2-12 (2-5) | 8.00 | 4.50 | 1.30 | D | 1.85 | -1.5 | 1.95 | W | U |
| AZE D1 | 07-04-2026 | Zira FK | 1-1 (0-0) | Samaxı FC | 2-0 | 1.73 | 3.25 | 4.33 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | D |
| AZE D1 | 18-03-2026 | Samaxı FC | 0-1 (0-0) | Araz Nakhchivan | 7-3 (3-2) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| AZE D1 | 13-03-2026 | Standard Sumgayit | 0-1 (0-0) | Samaxı FC | 8-7 (5-1) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| AZE D1 | 08-03-2026 | Samaxı FC | 0-0 (0-0) | Mil Mugan | 3-6 (2-3) | 2.20 | 2.90 | 3.20 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| AZE CUP | 04-03-2026 | Qarabag | 3-1 (1-1) | Samaxı FC | 7-4 (0-3) | 1.18 | 7.00 | 8.50 | L | 1.83 | 1.5/2 | 1.98 | L | O |
| AZE D1 | 28-02-2026 | Samaxı FC | 2-2 (0-0) | FC Neftci Baku | 8-6 (1-4) | 3.40 | 3.10 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| No Data |
| FK Safa Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 1 (10%) Lose 7 (70%) 0.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (8 games) 25% Home 13% Draw 63% Away Over/Under Odds (8 games) 25% Over 13% Draw 63% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AZE D1 | 11-10-2026 | FK Safa | 0-1 (0-1) | Turan Tovuz | 5-4 (1-1) | 5.25 | 3.40 | 1.60 | L | 2.03 | -1 | 1.78 | D | U |
| AZE D1 | 18-09-2026 | Qarabag | 1-0 (0-0) | FK Safa | 7-2 (4-1) | 1.14 | 7.00 | 15.00 | L | 1.93 | 2/2.5 | 1.88 | W | U |
| AZE D1 | 14-09-2026 | FK Safa | 0-3 (0-2) | Sabah FK Baku | 5-6 (3-4) | 9.00 | 4.50 | 1.27 | L | 1.90 | -1.5 | 1.90 | L | D |
| AZE D1 | 05-09-2026 | FC Neftci Baku | 4-1 (1-0) | FK Safa | 6-3 (4-1) | 1.30 | 4.33 | 8.50 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | O |
| AZE D1 | 29-08-2026 | FK Safa | 0-1 (0-0) | Mil Mugan | 1-6 (0-2) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| AZE D1 | 22-08-2026 | Qabala | 0-1 (0-0) | FK Safa | 5-2 (3-1) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| AZE D1 | 17-08-2026 | Zira FK | 2-0 (1-0) | FK Safa | 3-5 (2-5) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | U |
| AZE D2 | 22-05-2026 | Zaqatala FK | 2-1 (0-1) | FK Safa | 1-4 (1-1) | 6.50 | 4.33 | 1.36 | L | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | L | O |
| AZE D2 | 15-05-2026 | FK Safa | 1-0 (1-0) | Cəbrayıl FK | 5-2 (2-1) | W | ||||||||
| AZE D2 | 06-05-2026 | Difai Agsu FK | 0-0 (0-0) | FK Safa | 3-4 (0-3) | D | ||||||||
| AZE D2 | 29-04-2026 | FK Safa | 0-0 (0-0) | Simal FK | 5-0 (2-0) | 1.11 | 8.50 | 15.00 | D | 1.90 | 2.5 | 1.90 | L | U |
| AZE D2 | 22-04-2026 | FK Safa | 3-0 (0-0) | FK MOIK Baku | 7-4 (3-1) | W | ||||||||
| AZE D2 | 16-04-2026 | Baku Sporting | 0-0 (0-0) | FK Safa | 2-4 (1-1) | 3.25 | 3.30 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| AZE D2 | 09-04-2026 | FK Safa | 2-1 (0-0) | Sabail | 5-6 (3-3) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| AZE D2 | 03-04-2026 | E Nel G Tick | 5-2 (1-0) | FK Safa | 2-7 (1-3) | 3.00 | 3.25 | 2.10 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| AZE D2 | 18-03-2026 | FK Safa | 1-0 (1-0) | Shahdagh Qusar | 4-1 (3-0) | 1.25 | 5.00 | 9.00 | W | 1.80 | 1.5 | 2.00 | L | U |
| AZE D2 | 11-03-2026 | Simal FK | 0-2 (0-0) | FK Safa | 1-9 (0-6) | 17.00 | 9.00 | 1.10 | W | 1.83 | -2.5/3 | 1.98 | L | U |
| AZE D2 | 05-03-2026 | FK Safa | 2-1 (0-0) | Shahdagh Qusar | 8-1 (4-0) | 1.36 | 4.33 | 7.00 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | O |
| AZE D2 | 25-02-2026 | Difai Agsu FK | 1-8 (0-3) | FK Safa | 2-0 (2-0) | 7.00 | 4.33 | 1.36 | W | 1.93 | -1.5 | 1.88 | W | O |
| AZE D2 | 19-02-2026 | FK Safa | 2-2 (2-0) | E Nel G Tick | 4-3 (2-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AZE D1 | 25-10 | Away | Mil Mugan | 9 Days |
| AZE CUP | 27-10 | Away | Hypers Guba | 11 Days |
| AZE D1 | 31-10 | Home | FC Neftci Baku | 15 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AZE D1 | 24-10 | Home | FK Kapaz Ganca | 8 Days |
| AZE CUP | 27-10 | Home | Agstafa Ganclari | 11 Days |
| AZE D1 | 31-10 | Away | Standard Sumgayit | 15 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.26 | 2.19 | 4.55 | 2.26 | 2.19 | 4.55 | 1.83 | 1 | 1.93 | 1.83 | 1 | 1.93 | 1.86 | 0/0.5 | 1.90 | 1.86 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Initial | 1.73 | 3.65 | 4.00 | 1.73 | 3.65 | 4.00 | 1.88 | 2.5 | 1.88 | 1.88 | 2.5 | 1.88 | 1.73 | 0.5 | 2.03 | 1.73 | 0.5 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.70 | 3.30 | 4.50 | 1.70 | 3.30 | 4.50 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.42 | 2.09 | 3.98 | 2.42 | 2.09 | 3.98 | 1.95 | 1 | 1.85 | 1.95 | 1 | 1.85 | 2.04 | 0/0.5 | 1.78 | 2.04 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Initial | 1.74 | 3.22 | 3.91 | 1.74 | 3.22 | 3.91 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.74 | 0.5 | 2.08 | 1.74 | 0.5 | 2.08 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 0 | 1.3 | Goal | 0.4 |
| 1 | Loss | 1.7 | 1.5 | Loss | 1.4 |
| 11 | Shot(OT) | 15.7 | 10.6 | Shot(OT) | 13.1 |
| 4.3 | Corner | 4 | 3.4 | Corner | 3.6 |
| 2 | Yellow Card | 2 | 2.5 | Yellow Card | 2.2 |
| 0 | Fouls | 0 | 0 | Fouls | 18 |
| 45.7% | Possession | 37.7% | 43.1% | Possession | 44.2% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Samaxı FC ( 40 Matches) | FK Safa ( 7 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 3 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 2 | 2 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 4 | 9 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 3 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 4 | 3 | 2 | 2 |