ทีเด็ดบอล Sonderjyske Reserve vs Randers FC Reserve
‹ คู่ก่อนหน้าParnu JK Vaprus II vs Tabasalu Charma · พ. 14 ต.ค. 22:00 น. คู่ที่ 34 / 36เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Terek Grozny vs Dynamo Moscow · พ. 14 ต.ค. 22:30 น.
Denmark Future Cup
🕒 14-10-2026 22:00 น.
Sonderjyske Reserveเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6คู่ที่ 34 / 3622:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2030พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุลVSSonderjyske ReserveRanders FC Reserveใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ53% @2.2547% @2.55สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.03 · เยือน 1.78Randers FC Reserveทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านSonderjyske Reserveต่อ 0/0.5 @2.03พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥9.6Sonderjyske Reserveการ์ดรับหลวม🕳️11.4Randers FC Reserveการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนRanders FC Reserveรอง 0/0.5 @1.78พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 9.6Randers FC Reserveกองกลาง🎯49% vs 45%Randers FC Reserveแนวรับ🛡️11.4 vs 12.6Randers FC Reserveการ์ดรับหลวม🕳️12.6Sonderjyske Reserveการ์ดยิงดุ🔥10.8Randers FC Reserveการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Randers FC Reserveการ์ด 7 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.95พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥9.6 · 10.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️12.6 · 11.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 3/3.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·1.8ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅2.1·1.9ลูก/นัดการ์ด 10 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.85การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Sonderjyske Reserveเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.6
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
คู่ที่ 34 / 3622:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2030พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุลVS
Sonderjyske ReserveRanders FC Reserve
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
53% @2.2547% @2.55
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.03 · เยือน 1.78
Randers FC Reserveทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านSonderjyske Reserve
ต่อ 0/0.5 @2.03
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥9.6Sonderjyske Reserve
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Randers FC Reserve
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนRanders FC Reserve
รอง 0/0.5 @1.78
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 9.6Randers FC Reserve
กองกลาง🎯49% vs 45%Randers FC Reserve
แนวรับ🛡️11.4 vs 12.6Randers FC Reserve
การ์ดรับหลวม🕳️12.6Sonderjyske Reserve
การ์ดยิงดุ🔥10.8Randers FC Reserve
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Randers FC Reserve
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.95
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥9.6 · 10.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️12.6 · 11.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 3/3.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·1.8ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.1·1.9ลูก/นัด
การ์ด 10 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.85
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Sonderjyske Reserve vs Randers FC Reserve
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนRanders FC Reserve รอง 0/0.5 @1.78การ์ด 7 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.95การ์ด 10 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSonderjyske Reserveโอกาสชนะ 40%
🛡️พิศดารติด 6 แผน1 · 2 · 7 · 17a · 20 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Sonderjyske Reserve · บิลหลัก 1X2 @2.25
ความเสี่ยงของบิล59%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Sonderjyske Reserve ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.25 · ควรเป็น @2.18 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Sonderjyske Reserve 5 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Sonderjyske Reserve ต่อ 0/0.5
ได้ 41%เสียครึ่ง 24%เสีย 35%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Sonderjyske Reserve · คาดสกอร์ 1.9 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Sonderjyske Reserve ชนะ 1 ลูก19%
Sonderjyske Reserve ชนะ 2 ลูก12%
Sonderjyske Reserve ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ24%
Randers FC Reserve ชนะ 1 ลูก16%
Randers FC Reserve ชนะ 2 ลูกขึ้นไป18%
สรุป
Sonderjyske Reserve ชนะ41%
Sonderjyske Reserve ไม่แพ้65%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
Sonderjyske Reserve คลีนชีท16%
Randers FC Reserve ยิงไม่ได้15%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Sonderjyske Reserve ไม่แพ้65%
Randers FC Reserve ไม่แพ้59%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)89%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)72%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)51%
ยิงได้ทั้งคู่72%
ต่ำ 2.528%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-18%2-18%1-28%2-27%3-15%1-35%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Sonderjyske Reserve)
- โอกาส Sonderjyske Reserve ชนะ 41% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 65%
- Randers FC Reserve เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- Randers FC Reserve ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Randers FC Reserve เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Randers FC Reserve ชนะ 35%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Sonderjyske Reserve
พ1-3ส1-1ส1-1พ3-6ส3-3ส0-0
Randers FC Reserve
ส1-1ช3-1พ1-2ช2-1ช2-1พ2-4
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Sonderjyske Reserveยิง 1.6 · เสีย 2.1 ต่อนัด
Randers FC Reserveยิง 1.8 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Sonderjyske Reserve
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 20ครึ่งหลัง 17
Randers FC Reserve
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sonderjyske Reserve
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
Randers FC Reserve
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sonderjyske Reserve
38%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 3
Randers FC Reserve
38%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
5 นัดที่เจอกัน
Sonderjyske Reserve ชนะ 2เสมอ 1Randers FC Reserve ชนะ 2
- 08-10-2025Sonderjyske Reserve1 - 1Randers FC Reserve
- 19-08-2024Sonderjyske Reserve1 - 4Randers FC Reserve
- 18-09-2023Sonderjyske Reserve1 - 2Randers FC Reserve
- 01-05-2017Sonderjyske Reserve4 - 2Randers FC Reserve
- 03-03-2014Sonderjyske Reserve3 - 1Randers FC Reserve
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.25 | 3.60 | 2.55 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.25 | 3.60 | 2.55 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| 18Bet | Initial | 2.20 | 3.50 | 2.50 | 1.71 | 3 | 1.81 | 1.64 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.25 | 3.60 | 2.55 | 1.73 | 3 | 1.83 | 1.51 | 0/-0.5 | 2.17 | ||
| 1xBet | Initial | 2.21 | 3.56 | 2.57 | 1.97 | 3/3.5 | 1.71 | 1.94 | 0/0.5 | 1.73 | |
| Live | 2.21 | 3.56 | 2.57 | 1.97 | 3/3.5 | 1.71 | 1.94 | 0/0.5 | 1.73 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.03 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.78 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [DEN FCW-3] Sonderjyske Reserve | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 3 | 0.0% |
| Home Field | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 2 | 0.0% |
| Away Field | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 3 | 0.0% |
| Last 6 | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 2 | 0.0% |
| Home Field | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 2 | 0.0% |
| Away Field | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 2 | 0.0% |
| Last 6 | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 0.0% |
| [DEN FCW-7] Randers FC Reserve | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 7 | 0.0% |
| Home Field | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 6 | 0.0% |
| Away Field | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 7 | 0.0% |
| Last 6 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 6 | 0.0% |
| Home Field | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 6 | 0.0% |
| Away Field | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 6 | 0.0% |
| Last 6 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Sonderjyske Reserve Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 | ||||||||||||||
| Win 2 (40%) Draw 1 (20%) Lose 2 (40%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (2 games) 0% Home 50% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| DEN FC | 08-10-2025 | Sonderjyske Reserve | 1-1 (1-1) | Randers FC Reserve | 1-8 (1-2) | 2.20 | 4.00 | 2.45 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| DEN FC | 19-08-2024 | Sonderjyske Reserve | 1-4 (1-4) | Randers FC Reserve | 7-2 (2-2) | 2.88 | 3.75 | 2.00 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| DEN FC | 18-09-2023 | Sonderjyske Reserve | 1-2 (0-1) | Randers FC Reserve | 7-9 | L | ||||||||
| DEN FC | 01-05-2017 | Sonderjyske Reserve | 4-2 (4-0) | Randers FC Reserve | - | 2.70 | 4.20 | 2.00 | W | |||||
| DEN FC | 03-03-2014 | Sonderjyske Reserve | 3-1 (0-0) | Randers FC Reserve | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Sonderjyske Reserve Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 6 (60%) Lose 3 (30%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 25% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| DEN FC | 21-09-2026 | Sonderjyske Reserve | 0-0 (0-0) | Silkeborg IF Reserve | 2-10 (2-8) | D | ||||||||
| DEN FC | 02-03-2026 | Odense BK Reserve | 3-3 (2-2) | Sonderjyske Reserve | 7-0 | 1.73 | 4.50 | 3.20 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| DEN FC | 09-01-2026 | Sonderjyske Reserve | 3-6 (2-2) | Midtjylland Reserve | 0-1 (0-1) | 3.40 | 3.75 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| DEN FC | 12-11-2025 | Sonderjyske Reserve | 1-1 (1-1) | Esbjerg FB Reserve | - | D | ||||||||
| DEN FC | 08-10-2025 | Sonderjyske Reserve | 1-1 (1-1) | Randers FC Reserve | 1-8 (1-2) | 2.20 | 4.00 | 2.45 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| DEN FC | 25-08-2025 | Aarhus AGF Reserve | 3-1 (2-0) | Sonderjyske Reserve | 7-5 (4-0) | 2.10 | 4.00 | 2.60 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| DEN FC | 19-08-2025 | Fredericia Reserve | 2-1 (1-1) | Sonderjyske Reserve | 2-7 (2-2) | 2.50 | 4.10 | 2.15 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| DEN FC | 28-04-2025 | Horsens Reserve | 1-2 (1-0) | Sonderjyske Reserve | 2-4 (2-3) | 2.20 | 3.75 | 2.55 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| DEN FC | 03-03-2025 | Sonderjyske Reserve | 3-3 (1-1) | Esbjerg FB Reserve | 2-6 (1-4) | 2.30 | 3.75 | 2.40 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | O |
| DEN FC | 07-10-2024 | Viborg Reserve | 1-1 (0-1) | Sonderjyske Reserve | 4-4 (1-1) | 1.30 | 5.75 | 5.75 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| DEN FC | 19-08-2024 | Sonderjyske Reserve | 1-4 (1-4) | Randers FC Reserve | 7-2 (2-2) | 2.88 | 3.75 | 2.00 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| DEN FC | 21-05-2024 | Sonderjyske Reserve | 0-2 (0-1) | Aalborg BK Reserve | 6-2 (1-2) | 2.25 | 4.00 | 2.40 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| DEN FC | 15-04-2024 | Sonderjyske Reserve | 4-0 (2-0) | Hvidovre IF Reserve | 11-4 (6-3) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| DEN FC | 13-11-2023 | Esbjerg FB Reserve | 2-3 (1-1) | Sonderjyske Reserve | 1-6 (1-5) | 2.25 | 4.00 | 2.40 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| DEN FC | 23-10-2023 | Viborg Reserve | 3-2 (2-0) | Sonderjyske Reserve | 5-5 (3-3) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| DEN FC | 11-10-2023 | Midtjylland Reserve | 3-1 (2-1) | Sonderjyske Reserve | 9-1 (5-0) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| DEN FC | 18-09-2023 | Sonderjyske Reserve | 1-2 (0-1) | Randers FC Reserve | 7-9 | L | ||||||||
| DEN FC | 07-06-2023 | Vejle Reserve | 2-0 (1-0) | Sonderjyske Reserve | 5-5 (5-0) | 2.20 | 4.50 | 2.30 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| DEN FC | 24-05-2023 | Sonderjyske Reserve | 3-2 (2-2) | Lyngby Reserve | 5-4 (3-0) | 2.25 | 4.50 | 2.25 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| DEN FC | 09-05-2023 | FC Nordsjaelland Reserve | 3-1 (1-1) | Sonderjyske Reserve | 10-1 (6-0) | 1.50 | 4.50 | 4.50 | L | 1.70 | 1 | 2.10 | L | O |
| No Data |
| Randers FC Reserve Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 25% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 0% Draw 63% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| DEN FC | 04-05-2026 | Randers FC Reserve | 2-4 (0-3) | Aarhus AGF Reserve | 4-4 (2-3) | 5.00 | 6.00 | 1.33 | L | 1.83 | -1.5/2 | 1.98 | L | O |
| DEN FC | 13-04-2026 | Randers FC Reserve | 2-1 (1-1) | Aalborg BK Reserve | - | W | ||||||||
| DEN FC | 13-04-2026 | Randers FC Reserve | 2-1 (1-1) | Aarhus AGF Reserve | 5-5 (5-2) | 1.57 | 4.20 | 4.20 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | D | U |
| DEN FC | 25-03-2026 | Randers FC Reserve | 1-2 (1-1) | Viborg Reserve | 5-5 (1-3) | 2.25 | 4.00 | 2.40 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| DEN FC | 12-11-2025 | Midtjylland Reserve | 1-3 (0-2) | Randers FC Reserve | 3-3 (0-2) | 1.80 | 4.00 | 3.20 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| DEN FC | 08-10-2025 | Sonderjyske Reserve | 1-1 (1-1) | Randers FC Reserve | 1-8 (1-2) | 2.20 | 4.00 | 2.45 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| DEN FC | 12-08-2025 | Randers FC Reserve | 1-5 (1-3) | Odense BK Reserve | - | L | ||||||||
| DEN FC | 05-05-2025 | Vejle Reserve | 2-4 (1-1) | Randers FC Reserve | 4-5 (4-2) | 2.70 | 3.75 | 2.10 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | O |
| DEN FC | 19-03-2025 | Esbjerg FB Reserve | 2-0 (0-0) | Randers FC Reserve | 9-5 (2-3) | 3.80 | 4.00 | 1.67 | L | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | U |
| DEN FC | 13-11-2024 | Randers FC Reserve | 2-0 (0-0) | Horsens Reserve | 2-4 (2-2) | 1.85 | 4.00 | 3.00 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| DEN FC | 09-10-2024 | Odense BK Reserve | 0-1 (0-0) | Randers FC Reserve | 2-8 (1-5) | 2.45 | 4.00 | 2.25 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| DEN FC | 30-09-2024 | Viborg Reserve | 2-1 (1-1) | Randers FC Reserve | 7-2 (5-1) | 2.25 | 3.50 | 2.63 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| DEN FC | 17-09-2024 | Randers FC Reserve | 1-0 (0-0) | Aalborg BK Reserve | 3-9 (2-4) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| DEN FC | 19-08-2024 | Sonderjyske Reserve | 1-4 (1-4) | Randers FC Reserve | 7-2 (2-2) | 2.88 | 3.75 | 2.00 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| DEN FC | 12-08-2024 | Randers FC Reserve | 2-2 (0-1) | Silkeborg IF Reserve | 4-4 (2-1) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| DEN FC | 20-03-2024 | Kobenhavn Reserve | 0-0 (0-0) | Randers FC Reserve | 10-2 (6-2) | 1.53 | 4.33 | 4.33 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 16-02-2024 | Randers FC Reserve | 1-5 (0-3) | Dinamo Kyiv U21 | - | L | ||||||||
| DEN FC | 05-12-2023 | Odense BK Reserve | 1-1 (1-1) | Randers FC Reserve | 6-2 (5-0) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| DEN FC | 15-11-2023 | Randers FC Reserve | 3-1 (1-0) | Aarhus AGF Reserve | 8-4 (4-3) | 2.10 | 4.00 | 2.60 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| DEN FC | 23-10-2023 | Randers FC Reserve | 3-0 (2-0) | FC Nordsjaelland Reserve | 2-7 (0-4) | 3.40 | 3.75 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | D |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| DEN FC | 19-11 | Away | Vejle Reserve | 36 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.25 | 3.60 | 2.55 | 2.25 | 3.60 | 2.55 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 2 | 1.6 | Goal | 1.8 |
| 3 | Loss | 2 | 2.1 | Loss | 1.9 |
| 13.3 | Shot(OT) | 14.5 | 10.8 | Shot(OT) | 16.4 |
| 0.7 | Corner | 4.5 | 2.8 | Corner | 4.6 |
| 0 | Yellow Card | 0.5 | 1 | Yellow Card | 0.7 |
| 4 | Fouls | 0 | 7.5 | Fouls | 10 |
| 39.7% | Possession | 48.5% | 45.2% | Possession | 49.3% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Sonderjyske Reserve ( 7 Matches) | Randers FC Reserve ( 6 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 1 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 1 | 0 |