ทีเด็ดบอล Parnu JK Vaprus II vs Tabasalu Charma
‹ คู่ก่อนหน้าMezokovesd Zsory vs FC Ajka · พ. 14 ต.ค. 22:00 น. คู่ที่ 33 / 36เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Sonderjyske Reserve vs Randers FC Reserve · พ. 14 ต.ค. 22:00 น.
Estonia Teine Liiga
🕒 14-10-2026 22:00 น.
Parnu JK Vaprus IIเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ22.2✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+13.8✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 33 / 3622:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน217aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 33% ★★★ราคาคุ้มVSParnu JK Vaprus IITabasalu Charmaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ75% @1.4425% @4.20สูง/ต่ำ 4.5/5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 1.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83Tabasalu Charmaทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-10.2🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส16.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านParnu JK Vaprus IIต่อ 1.5 @1.98พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥22.2 vs 6.6Parnu JK Vaprus IIแนวรับ🛡️8.4 vs 16.8Parnu JK Vaprus IIการ์ดยิงดุ🔥22.2Parnu JK Vaprus IIการ์ดรับหลวม🕳️16.8Tabasalu Charmaการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Parnu JK Vaprus IIการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนTabasalu Charmaรอง 1.5 @1.83การ์ดรับหลวม🕳️8.4Parnu JK Vaprus IIการ์ดยิงดุ🔥6.6Tabasalu Charmaการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 4.5/5 @1.90พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥22.2 · 6.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️8.4 · 16.8รับหลวมทั้งคู่การ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 4.5/5 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Parnu JK Vaprus IIเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ22.2✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+13.8✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 33 / 3622:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน217aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 33% ★★★ราคาคุ้มVS
Parnu JK Vaprus IITabasalu Charma
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
75% @1.4425% @4.20
สูง/ต่ำ 4.5/5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 1.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83
Tabasalu Charmaทีมเยือน
💨แนวรุกลม6.6
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-10.2
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส16.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านParnu JK Vaprus II
ต่อ 1.5 @1.98
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥22.2 vs 6.6Parnu JK Vaprus II
แนวรับ🛡️8.4 vs 16.8Parnu JK Vaprus II
การ์ดยิงดุ🔥22.2Parnu JK Vaprus II
การ์ดรับหลวม🕳️16.8Tabasalu Charma
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Parnu JK Vaprus II
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนTabasalu Charma
รอง 1.5 @1.83
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Parnu JK Vaprus II
การ์ดยิงดุ🔥6.6Tabasalu Charma
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 4.5/5 @1.90
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥22.2 · 6.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️8.4 · 16.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 4.5/5 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Parnu JK Vaprus II vs Tabasalu Charma
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านParnu JK Vaprus II ต่อ 1.5 @1.98การ์ด 6 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 4.5/5 @1.90การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งParnu JK Vaprus IIโอกาสชนะ 62%
🛡️พิศดารติด 6 แผน1 · 2 · 17a · 20 · 22 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Parnu JK Vaprus II · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5
ความเสี่ยงของบิล33%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา Parnu JK Vaprus II ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.44 · ควรเป็น @1.30 (+11%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Parnu JK Vaprus II 41 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Parnu JK Vaprus II ต่อ 1.5
ได้ 67%เสีย 33%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 67% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Parnu JK Vaprus II · คาดสกอร์ 3.5 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Parnu JK Vaprus II ชนะ 1 ลูก1%
Parnu JK Vaprus II ชนะ 2 ลูก20%
Parnu JK Vaprus II ชนะ 3 ลูกขึ้นไป47%
เสมอ15%
Tabasalu Charma ชนะ 1 ลูก10%
Tabasalu Charma ชนะ 2 ลูกขึ้นไป6%
สรุป
Parnu JK Vaprus II ชนะ69%
Parnu JK Vaprus II ไม่แพ้84%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป67%
Parnu JK Vaprus II คลีนชีท30%
Tabasalu Charma ยิงไม่ได้3%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Parnu JK Vaprus II ไม่แพ้84%
Tabasalu Charma ไม่แพ้31%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)95%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)85%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)69%
ยิงได้ทั้งคู่67%
ต่ำ 2.515%
สกอร์ที่น่าจะออก
3-18%4-17%2-17%3-07%4-06%2-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Parnu JK Vaprus II)
- โอกาส Parnu JK Vaprus II ชนะ 69% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 84%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 67%
- ราคา @1.44 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.30 (คุ้มกว่า 11%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 69% มากกว่าตลาด (62%)
- Parnu JK Vaprus II ยิงเฉลี่ย 3.7 ลูก/นัด
- Tabasalu Charma เสียเฉลี่ย 2.8 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Parnu JK Vaprus II ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 67%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Parnu JK Vaprus II
ช5-1ช7-0พ2-3พ0-4ช12-0ส1-1
Tabasalu Charma
พ0-4ช3-2พ1-4ส1-1พ2-3พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Parnu JK Vaprus IIยิง 3.7 · เสีย 1.4 ต่อนัด
Tabasalu Charmaยิง 1.1 · เสีย 2.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Parnu JK Vaprus II
5.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 24ครึ่งหลัง 27
Tabasalu Charma
3.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 20ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Parnu JK Vaprus II
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
Tabasalu Charma
43%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Parnu JK Vaprus II
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 3
Tabasalu Charma
25%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
3 นัดที่เจอกัน
Parnu JK Vaprus II ชนะ 3เสมอ 0Tabasalu Charma ชนะ 0
- 24-08-2026Parnu JK Vaprus II6 - 0Tabasalu Charma
- 05-07-2026Tabasalu Charma2 - 8Parnu JK Vaprus II
- 11-04-2026Tabasalu Charma1 - 2Parnu JK Vaprus II
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.44 | 5.50 | 4.20 | 1.90 | 4.5/5 | 1.90 | 1.98 | 1.5 | 1.83 | |
| Live | 1.44 | 5.50 | 4.20 | 1.90 | 4.5/5 | 1.90 | 1.98 | 1.5 | 1.83 | ||
| wewbet | Initial | 1.44 | 5.05 | 4.45 | 1.82 | 4.5 | 1.88 | 1.79 | 1/1.5 | 1.91 | |
| Live | 1.44 | 5.05 | 4.45 | 1.82 | 4.5 | 1.88 | 1.79 | 1/1.5 | 1.91 | ||
| 1xBet | Initial | 1.47 | 5.50 | 4.38 | 1.84 | 4.5 | 1.87 | 1.96 | 1.5 | 1.75 | |
| Live | 1.47 | 5.50 | 4.38 | 1.84 | 4.5 | 1.87 | 1.96 | 1.5 | 1.75 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 1.5 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [EST D3-6] Parnu JK Vaprus II | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 31 | 14 | 5 | 12 | 96 | 63 | 47 | 6 | 45.2% |
| Home Field | 14 | 8 | 3 | 3 | 57 | 21 | 27 | 7 | 57.1% |
| Away Field | 17 | 6 | 2 | 9 | 39 | 42 | 20 | 3 | 35.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 27 | 9 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 31 | 14 | 8 | 9 | 42 | 28 | 50 | 3 | 45.2% |
| Home Field | 14 | 8 | 1 | 5 | 28 | 12 | 25 | 6 | 57.1% |
| Away Field | 17 | 6 | 7 | 4 | 14 | 16 | 25 | 2 | 35.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 6 | 8 | 33.3% |
| [EST D3-8] Tabasalu Charma | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 31 | 10 | 3 | 18 | 45 | 83 | 33 | 8 | 32.3% |
| Home Field | 14 | 6 | 3 | 5 | 23 | 29 | 21 | 8 | 42.9% |
| Away Field | 17 | 4 | 0 | 13 | 22 | 54 | 12 | 9 | 23.5% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 8 | 16 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 31 | 10 | 7 | 14 | 25 | 35 | 37 | 8 | 32.3% |
| Home Field | 14 | 6 | 4 | 4 | 10 | 9 | 22 | 8 | 42.9% |
| Away Field | 17 | 4 | 3 | 10 | 15 | 26 | 15 | 8 | 23.5% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 7 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Parnu JK Vaprus II Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 3 (100%) Draw 0 (0%) Lose 0 (0%) 5.3 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (3 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (3 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EST D3 | 24-08-2026 | Parnu JK Vaprus II | 6-0 (4-0) | Tabasalu Charma | 9-6 (2-3) | 1.50 | 4.75 | 4.20 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| EST D3 | 05-07-2026 | Tabasalu Charma | 2-8 (0-3) | Parnu JK Vaprus II | 3-9 (2-5) | 2.70 | 4.33 | 1.95 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| EST D3 | 11-04-2026 | Tabasalu Charma | 1-2 (1-1) | Parnu JK Vaprus II | 2-9 (0-7) | 3.10 | 4.20 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Parnu JK Vaprus II Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 3.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 11% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 11% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EST D3 | 11-10-2026 | JK Tallinna Kalev II | 1-1 (0-0) | Parnu JK Vaprus II | 4-7 (2-3) | 2.30 | 4.50 | 2.20 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| EST D3 | 18-09-2026 | Parnu JK Vaprus II | 12-0 (5-0) | Tallinna JK Legion | 6-1 (3-0) | 1.14 | 8.00 | 11.00 | W | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | W | O |
| EST D3 | 13-09-2026 | Parnu JK Vaprus II | 0-4 (0-3) | Tartu Kalev | 7-4 (2-3) | 1.80 | 4.33 | 3.10 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | D |
| EST D3 | 10-09-2026 | Parnu JK Vaprus II | 2-3 (1-2) | Johvi FC Lokomotiv | 6-8 (5-3) | 2.10 | 4.20 | 2.50 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| EST D3 | 06-09-2026 | Parnu JK Vaprus II | 7-0 (2-0) | JK Tallinna Kalev II | 3-3 (3-2) | 1.50 | 5.00 | 4.00 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | O |
| EST D3 | 30-08-2026 | Tallinna JK Legion | 1-5 (1-1) | Parnu JK Vaprus II | 7-7 (2-4) | 11.00 | 8.00 | 1.14 | W | 1.95 | -2.5 | 1.85 | W | O |
| EST D3 | 24-08-2026 | Parnu JK Vaprus II | 6-0 (4-0) | Tabasalu Charma | 9-6 (2-3) | 1.50 | 4.75 | 4.20 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| EST D3 | 20-08-2026 | Parnu JK Vaprus II | 2-2 (1-2) | Viljandi Tulevik | 9-3 (5-2) | 1.90 | 4.75 | 2.63 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| EST D3 | 15-08-2026 | Tartu Kalev | 1-0 (0-0) | Parnu JK Vaprus II | - | 2.15 | 4.20 | 2.40 | L | |||||
| EST D3 | 10-08-2026 | Tartu JK Maag Tammeka B | 2-2 (2-0) | Parnu JK Vaprus II | 7-5 (5-3) | 1.50 | 5.00 | 3.80 | D | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | U |
| EST D3 | 03-08-2026 | Parnu JK Vaprus II | 2-3 (0-2) | Levadia Tallinn U19 | 13-3 (6-2) | 1.80 | 4.50 | 3.00 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| EST D3 | 19-07-2026 | Trans Narva B | 4-1 (1-1) | Parnu JK Vaprus II | 4-2 (3-0) | 1.53 | 4.75 | 4.00 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | O |
| EST D3 | 12-07-2026 | Johvi FC Lokomotiv | 4-2 (4-1) | Parnu JK Vaprus II | 4-6 (2-4) | 1.91 | 4.50 | 2.70 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| EST D3 | 05-07-2026 | Tabasalu Charma | 2-8 (0-3) | Parnu JK Vaprus II | 3-9 (2-5) | 2.70 | 4.33 | 1.95 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| EST D3 | 22-06-2026 | Tallinna JK Legion | 1-4 (0-1) | Parnu JK Vaprus II | 1-3 (1-2) | 11.00 | 8.50 | 1.14 | W | 1.98 | -2.5/3 | 1.83 | W | U |
| EST D3 | 19-06-2026 | Parnu JK Vaprus II | 2-2 (2-1) | JK Tallinna Kalev II | 8-4 (2-1) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | D | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| EST D3 | 15-06-2026 | Parnu JK Vaprus II | 4-2 (0-1) | Levadia Tallinn U19 | 1-4 (1-1) | 2.10 | 4.20 | 2.50 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| EST D3 | 01-06-2026 | Tartu JK Maag Tammeka B | 3-2 (1-2) | Parnu JK Vaprus II | 7-0 (1-0) | 1.65 | 4.50 | 3.50 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| EST D3 | 28-05-2026 | Viljandi Tulevik | 3-1 (2-0) | Parnu JK Vaprus II | 7-1 (3-1) | 2.15 | 4.33 | 2.38 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| EST D3 | 25-05-2026 | Johvi FC Lokomotiv | 4-3 (0-1) | Parnu JK Vaprus II | 7-3 (6-1) | 2.50 | 3.80 | 2.20 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| No Data |
| Tabasalu Charma Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 3 (30%) Lose 6 (60%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 2.8 goals Asian Handicap Odds (8 games) 25% Home 0% Draw 75% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 13% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EST D3 | 11-10-2026 | Tabasalu Charma | 1-2 (1-0) | Tartu JK Maag Tammeka B | 6-9 (2-8) | 2.60 | 4.50 | 2.00 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| EST D3 | 19-09-2026 | Johvi FC Lokomotiv | 3-2 (1-1) | Tabasalu Charma | - | L | ||||||||
| EST D3 | 14-09-2026 | Tabasalu Charma | 1-1 (0-1) | Tallinna JK Legion | 7-5 (2-2) | 1.50 | 4.75 | 4.20 | D | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | U |
| EST D3 | 11-09-2026 | JK Tallinna Kalev II | 4-1 (2-1) | Tabasalu Charma | 5-4 (2-2) | 1.73 | 4.50 | 3.20 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | O |
| EST D3 | 05-09-2026 | Tabasalu Charma | 3-2 (1-0) | Tartu JK Maag Tammeka B | 2-5 (0-4) | 4.00 | 5.00 | 1.50 | W | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | W | O |
| EST D3 | 29-08-2026 | Trans Narva B | 4-0 (3-0) | Tabasalu Charma | 9-2 (5-0) | 1.13 | 8.50 | 13.00 | L | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | L | U |
| EST D3 | 24-08-2026 | Parnu JK Vaprus II | 6-0 (4-0) | Tabasalu Charma | 9-6 (2-3) | 1.50 | 4.75 | 4.20 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| EST D3 | 20-08-2026 | Tabasalu Charma | 2-2 (2-0) | Johvi FC Lokomotiv | 5-17 (2-7) | 3.00 | 4.50 | 1.80 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | D |
| EST D3 | 16-08-2026 | Tabasalu Charma | 1-1 (0-1) | JK Tallinna Kalev II | 6-6 (3-1) | D | ||||||||
| EST D3 | 09-08-2026 | Levadia Tallinn U19 | 3-0 (2-0) | Tabasalu Charma | 6-6 (4-5) | 1.33 | 5.50 | 5.50 | L | 1.93 | 1.5/2 | 1.88 | L | U |
| EST D3 | 01-08-2026 | Tartu Kalev | 3-1 (1-0) | Tabasalu Charma | 4-5 (4-1) | 1.53 | 4.75 | 3.90 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | U |
| EST CUP | 22-07-2026 | Tabasalu Charma | 0-2 (0-2) | FC Tamper | - | L | ||||||||
| EST D3 | 18-07-2026 | Tallinna JK Legion | 2-0 (1-0) | Tabasalu Charma | 9-5 (7-1) | L | ||||||||
| EST D3 | 11-07-2026 | Tabasalu Charma | 2-0 (1-0) | Viljandi Tulevik | 6-7 (2-2) | 3.20 | 4.50 | 1.73 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | U |
| EST D3 | 05-07-2026 | Tabasalu Charma | 2-8 (0-3) | Parnu JK Vaprus II | 3-9 (2-5) | 2.70 | 4.33 | 1.95 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| EST CUP | 03-07-2026 | Tallinna Wolves | 0-10 (0-5) | Tabasalu Charma | 1-7 (0-6) | 3.30 | 3.70 | 1.85 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| EST D3 | 21-06-2026 | Tabasalu Charma | 3-1 (1-1) | Tartu Kalev | 10-4 (5-2) | 3.00 | 4.20 | 1.83 | W | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | D |
| EST D3 | 18-06-2026 | Tartu JK Maag Tammeka B | 1-3 (0-3) | Tabasalu Charma | - | W | ||||||||
| EST D3 | 13-06-2026 | Tabasalu Charma | 2-1 (1-0) | JK Tallinna Kalev II | 8-3 (2-1) | 2.10 | 4.33 | 2.45 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| EST D3 | 31-05-2026 | Trans Narva B | 5-0 (2-0) | Tabasalu Charma | 7-3 (4-1) | 1.29 | 5.50 | 6.00 | L | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| EST D3 | 17-10 | Away | Viljandi Tulevik | 3 Days |
| EST D3 | 26-10 | Away | Levadia Tallinn U19 | 12 Days |
| EST D3 | 01-11 | Home | Tartu JK Maag Tammeka B | 18 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| EST D3 | 19-10 | Home | Trans Narva B | 5 Days |
| EST D3 | 24-10 | Home | Tartu Kalev | 10 Days |
| EST D3 | 31-10 | Home | Levadia Tallinn U19 | 17 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.44 | 5.50 | 4.20 | 1.44 | 5.50 | 4.20 | 1.90 | 4.5/5 | 1.90 | 1.90 | 4.5/5 | 1.90 | 1.98 | 1.5 | 1.83 | 1.98 | 1.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 4.3 | Goal | 1.3 | 3.7 | Goal | 1.1 |
| 1.7 | Loss | 2 | 1.4 | Loss | 2.8 |
| 9.7 | Shot(OT) | 12.5 | 14.2 | Shot(OT) | 15.4 |
| 6.7 | Corner | 6.5 | 6.6 | Corner | 4.9 |
| 2 | Yellow Card | 2 | 2.1 | Yellow Card | 1.8 |
| 49.7% | Fouls | 48.5% | 50.9% | Fouls | 38.9% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Parnu JK Vaprus II ( 31 Matches) | Tabasalu Charma ( 67 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 3 | 8 | 6 |
| HT-D / FT-W | 0 | 3 | 6 | 3 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 1 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 3 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 3 | 3 | 2 |
| HT-D / FT-L | 0 | 3 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-L | 3 | 3 | 6 | 16 |