ทีเด็ดบอล Cong An Ha Noi vs Kyoto Sanga
‹ คู่ก่อนหน้าPort FC vs Beijing Guoan · อ. 3 พ.ย. 19:15 น. คู่ที่ 47 / 47เรียงตามเวลาเตะ
AFC Champions League Elite
🕒 03-11-2026 19:15 น.
Cong An Ha Noiเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ8.4🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6คู่ที่ 47 / 4719:15 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบต่ำ🧊 ★44⚖️ เสี่ยง 62% ★สมดุลVSCong An Ha NoiKyoto Sangaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ49% @2.5451% @2.40สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.98 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
Kyoto Sangaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี47%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6🏠เต็งเจ้าบ้านCong An Ha Noiรอง 0/-0.5 @1.85กองกลาง🎯56% vs 47%Cong An Ha Noiการ์ดยิงดุ🔥8.4Cong An Ha Noiการ์ดรับหลวม🕳️6.6Kyoto Sangaการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนKyoto Sangaต่อ 0/-0.5 @1.95การ์ดรับหลวม🕳️6.6Cong An Ha Noiการ์ดยิงดุ🔥9.0Kyoto Sangaการ์ดได้ราคา💰6/10Kyoto Sangaการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.98พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.80การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Cong An Ha Noiเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ8.4
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6
คู่ที่ 47 / 4719:15 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบต่ำ🧊 ★44⚖️ เสี่ยง 62% ★สมดุลVS
Cong An Ha NoiKyoto Sanga
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
49% @2.5451% @2.40
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.98 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
Kyoto Sangaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี47%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6
🏠เต็งเจ้าบ้านCong An Ha Noi
รอง 0/-0.5 @1.85
กองกลาง🎯56% vs 47%Cong An Ha Noi
การ์ดยิงดุ🔥8.4Cong An Ha Noi
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Kyoto Sanga
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนKyoto Sanga
ต่อ 0/-0.5 @1.95
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Cong An Ha Noi
การ์ดยิงดุ🔥9.0Kyoto Sanga
การ์ดได้ราคา💰6/10Kyoto Sanga
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.98
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.80
การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Cong An Ha Noi vs Kyoto Sanga
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.98การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งKyoto Sangaโอกาสชนะ 38%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2.5/344/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Kyoto Sanga · บิลหลัก 1X2 @2.40
ความเสี่ยงของบิล62%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Kyoto Sanga ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.40 · ควรเป็น @2.39 (+0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Kyoto Sanga 2 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Kyoto Sanga ต่อ 0/-0.5
ได้ 38%เสียครึ่ง 26%เสีย 36%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 16%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Kyoto Sanga · คาดสกอร์ 1.4 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Kyoto Sanga ชนะ 1 ลูก22%
Kyoto Sanga ชนะ 2 ลูก11%
Kyoto Sanga ชนะ 3 ลูกขึ้นไป5%
เสมอ26%
Cong An Ha Noi ชนะ 1 ลูก19%
Cong An Ha Noi ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
Kyoto Sanga ชนะ38%
Kyoto Sanga ไม่แพ้64%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป16%
Kyoto Sanga คลีนชีท26%
Cong An Ha Noi ยิงไม่ได้29%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Cong An Ha Noi ไม่แพ้62%
Kyoto Sanga ไม่แพ้64%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)73%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)48%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)26%
ยิงได้ทั้งคู่53%
ต่ำ 2.552%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%1-010%0-19%2-18%1-28%0-08%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Kyoto Sanga)
- โอกาส Kyoto Sanga ชนะ 38% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 64%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- ราคา Kyoto Sanga ไหลขึ้นจาก @2.19 (เงินไหลออก)
- โอกาส Cong An Ha Noi ชนะ 36%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Cong An Ha Noi
ช1-0พ0-1พ1-2ส1-1ช3-2ส1-1
Kyoto Sanga
ช1-0พ0-3ส2-2ส2-2ช5-2ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Cong An Ha Noiยิง 1.4 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Kyoto Sangaยิง 1.5 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Cong An Ha Noi
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 17
Kyoto Sanga
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Cong An Ha Noi
25%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 6
Kyoto Sanga
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Cong An Ha Noi
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
Kyoto Sanga
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Cong An Ha Noi@2.82 → @2.54▼ 9.9%
เสมอ@3.45 → @3.430.7%
ทีมเยือน Kyoto Sanga@2.19 → @2.40▲ 9.4%
คู่อื่นใน AFC Champions League Elite 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.48 | 3.50 | 2.30 | 1.78 | 2.5 | 1.94 | 1.96 | 0 | 1.82 | |
| Live | 2.48 | 3.50 | 2.30 | 1.78 | 2.5 | 1.94 | 1.96 | 0 | 1.82 | ||
| Crown | Initial | 2.75 | 3.50 | 2.13 | 1.95 | 2.5/3 | 1.81 | 1.84 | 0/-0.5 | 1.92 | |
| Live | 2.44 | 3.45 | 2.39 | 1.96 | 2.5/3 | 1.80 | 1.66 | 0/-0.5 | 2.11 | ||
| Bet365 | Initial | 2.88 | 3.40 | 2.25 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | |
| Live | 2.63 | 3.40 | 2.40 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 2.03 | 0 | 1.78 | ||
| Vcbet | Initial | 3.40 | 3.50 | 2.00 | 1.99 | 2.5/3 | 1.84 | 1.79 | -0.5 | 2.06 | |
| Live | 2.63 | 3.40 | 2.45 | 1.83 | 2.5 | 2.00 | 2.01 | 0 | 1.83 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.50 | 3.45 | 1.83 | 1.95 | 2.5/3 | 1.81 | 1.84 | 0/-0.5 | 1.92 | |
| Live | 2.89 | 3.30 | 2.11 | 2.00 | 2.5/3 | 1.76 | 1.84 | 0/-0.5 | 1.92 | ||
| 12BET | Initial | 2.87 | 3.35 | 2.11 | 1.95 | 2.5/3 | 1.81 | 1.84 | 0/-0.5 | 1.92 | |
| Live | 2.89 | 3.30 | 2.11 | 2.00 | 2.5/3 | 1.76 | 1.84 | 0/-0.5 | 1.92 | ||
| wewbet | Initial | 2.79 | 3.33 | 2.18 | 1.95 | 2.5/3 | 1.81 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.52 | 3.28 | 2.41 | 1.79 | 2.5 | 2.01 | 1.97 | 0 | 1.85 | ||
| 18Bet | Initial | 2.95 | 3.50 | 2.20 | 1.93 | 2.5/3 | 1.79 | 1.82 | 0/-0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.75 | 3.45 | 2.40 | 1.97 | 2.5/3 | 1.77 | 1.75 | 0/-0.5 | 2.01 | ||
| pinnacle | Initial | 3.01 | 3.38 | 2.26 | 1.81 | 2.5 | 1.95 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.64 | 3.58 | 2.49 | 1.81 | 2.5 | 1.98 | 1.96 | 0 | 1.85 | ||
| hkjc | Initial | 2.83 | 3.30 | 2.10 | 1.85 | 2.5/3 | 1.85 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.83 | 3.30 | 2.10 | 1.85 | 2.5/3 | 1.85 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.93 | ||
| Willhill | Initial | 3.25 | 3.25 | 2.10 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.75 | -0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.75 | 3.30 | 2.40 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.95 | 0 | 1.70 | ||
| Interwetten | Initial | 3.35 | 3.55 | 2.00 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.75 | -0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.95 | 3.30 | 2.30 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 2.10 | 0 | 1.65 | ||
| 1xBet | Initial | 3.05 | 3.71 | 2.22 | 1.78 | 2.5 | 2.06 | 2.52 | 0 | 1.54 | |
| Live | 2.76 | 3.51 | 2.50 | 1.83 | 2.5 | 2.00 | 2.00 | 0 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.03 | AH: | 0 | Away | 1.78 | See the results after voting. Votes: | 0
Cup Standings
| Rank | Teams | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts |
| 1 | Kashima Antlers | 3 | 3 | 0 | 0 | 11 | 1 | 9 |
| 2 | Vissel Kobe | 3 | 3 | 0 | 0 | 5 | 1 | 9 |
| 3 | Gamba Osaka | 3 | 2 | 1 | 0 | 8 | 3 | 7 |
| 4 | Johor Darul Takzim | 3 | 2 | 1 | 0 | 6 | 1 | 7 |
| 5 | Beijing Guoan | 3 | 2 | 1 | 0 | 6 | 3 | 7 |
| 6 | Kyoto Sanga | 3 | 2 | 0 | 1 | 6 | 3 | 6 |
| 7 | Kashiwa Reysol | 3 | 1 | 1 | 1 | 6 | 3 | 4 |
| 8 | Shanghai Port | 3 | 1 | 1 | 1 | 9 | 8 | 4 |
| 9 | Daejeon Citizen | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 |
| 10 | Jeonbuk Hyundai Motors | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 5 | 4 |
| 11 | Cong An Ha Noi | 3 | 1 | 0 | 2 | 4 | 7 | 3 |
| 12 | Buriram United | 3 | 0 | 2 | 1 | 2 | 3 | 2 |
| 13 | Ratchaburi FC | 3 | 0 | 1 | 2 | 4 | 7 | 1 |
| 14 | Pohang Steelers | 3 | 0 | 0 | 3 | 1 | 8 | 0 |
| 15 | Port FC | 3 | 0 | 0 | 3 | 2 | 10 | 0 |
| 16 | Newcastle Jets | 3 | 0 | 0 | 3 | 4 | 15 | 0 |
| [VIE D1-3] Cong An Ha Noi | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 2 | 1 | 9 | 4 | 11 | 3 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 3 | 4 | 9 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 5 | 1 | 7 | 2 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 9 | 4 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 2 | 8 | 8 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 2 | 1 | 6 | 3 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 2 | 8 | 33.3% |
| [JPN D1-14] Kyoto Sanga | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 3 | 4 | 6 | 17 | 23 | 13 | 14 | 23.1% |
| Home Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 10 | 7 | 17 | 33.3% |
| Away Field | 7 | 1 | 3 | 3 | 8 | 13 | 6 | 13 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 9 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 6 | 3 | 8 | 7 | 18 | 8 | 30.8% |
| Home Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 6 | 2 | 13 | 5 | 66.7% |
| Away Field | 7 | 0 | 5 | 2 | 2 | 5 | 5 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 5 | 2 | 10 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Cong An Ha Noi Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Cong An Ha Noi Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 20% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| VIE D1 | 31-10-2026 | Song Lam Nghe An | 1-1 (1-0) | Cong An Ha Noi | 1-9 (0-1) | 4.75 | 3.90 | 1.53 | D | 1.90 | -1 | 1.90 | L | U |
| ACLE | 27-10-2026 | Shanghai Port | 2-3 (1-1) | Cong An Ha Noi | 5-4 (2-2) | 1.67 | 3.80 | 4.00 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| VIE D1 | 22-10-2026 | Cong An Ha Noi | 1-1 (1-0) | Thanh Hoa | 12-2 (3-1) | 1.25 | 5.50 | 10.00 | D | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | L | U |
| VIE D1 | 18-10-2026 | Cong An Ha Noi | 1-2 (0-1) | Hanoi FC | 9-4 (2-4) | 1.48 | 4.00 | 5.25 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | D |
| ACLE | 13-10-2026 | Cong An Ha Noi | 0-1 (0-0) | Kashima Antlers | 4-1 (2-1) | 5.25 | 4.20 | 1.50 | L | 1.95 | -1 | 1.85 | D | U |
| ASEAN CC | 08-10-2026 | Lion City Sailors | 0-1 (0-1) | Cong An Ha Noi | 5-4 (2-4) | 2.05 | 3.80 | 2.75 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| VIE D1 | 20-09-2026 | Truong Tuoi Dong Nai | 0-3 (0-0) | Cong An Ha Noi | 1-10 (1-6) | 7.00 | 4.50 | 1.33 | W | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | W | D |
| ACLE | 15-09-2026 | Gamba Osaka | 4-1 (1-0) | Cong An Ha Noi | 1-3 (0-2) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | O |
| VIE D1 | 10-09-2026 | Viettel FC | 0-1 (0-0) | Cong An Ha Noi | 1-3 (0-3) | 2.80 | 3.20 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| VIE D1 | 05-09-2026 | Cong An Ha Noi | 2-0 (1-0) | Hong Linh Ha Tinh | 8-3 (2-0) | 1.27 | 4.75 | 8.50 | W | 1.83 | 1.5 | 1.98 | W | U |
| VSC | 30-08-2026 | Cong An Ha Noi | 5-0 (3-0) | Cong An TP Ho Chi Minh | 5-3 (4-0) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | O |
| ACLE | 11-08-2026 | Adelaide United | 0-2 (0-1) | Cong An Ha Noi | 1-3 (1-1) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| VIE D1 | 07-06-2026 | Viettel FC | 1-0 (1-0) | Cong An Ha Noi | 2-6 (1-3) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| VIE D1 | 31-05-2026 | Cong An Ha Noi | 2-1 (1-0) | Becamex TP Ho Chi Minh | 8-1 (1-0) | 1.14 | 6.50 | 12.00 | W | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | L | U |
| VIE D1 | 24-05-2026 | Hong Linh Ha Tinh | 1-1 (0-0) | Cong An Ha Noi | 2-4 (0-4) | 5.00 | 3.60 | 1.57 | D | 1.78 | -1 | 2.03 | L | U |
| VIE D1 | 17-05-2026 | Cong An Ha Noi | 2-0 (0-0) | Thanh Hoa | 3-1 (3-1) | 1.13 | 6.50 | 13.00 | W | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | L | U |
| VIE D1 | 10-05-2026 | Cong An Ha Noi | 3-2 (1-2) | Nam Dinh FC | 6-2 (3-0) | 1.53 | 3.80 | 5.00 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | D | O |
| VIE D1 | 02-05-2026 | Hai Phong | 0-2 (0-2) | Cong An Ha Noi | 5-2 (4-2) | 4.50 | 3.60 | 1.62 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | U |
| VIE D1 | 26-04-2026 | Cong An Ha Noi | 4-2 (3-1) | Song Lam Nghe An | 3-6 (1-2) | 1.20 | 5.50 | 10.00 | W | 1.83 | 1.5/2 | 1.98 | W | O |
| VIE D1 | 19-04-2026 | Cong An TP Ho Chi Minh | 0-3 (0-1) | Cong An Ha Noi | 4-9 (2-5) | 7.00 | 4.33 | 1.36 | W | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | W | D |
| No Data |
| Kyoto Sanga Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| JPN D1 | 31-10-2026 | Kyoto Sanga | 2-0 (2-0) | Shimizu S-Pulse | 6-6 (4-3) | 2.55 | 3.30 | 2.57 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | U |
| ACLE | 27-10-2026 | Kyoto Sanga | 5-2 (1-2) | Newcastle Jets | 11-3 (6-1) | 1.42 | 4.50 | 5.25 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | O |
| JPN D1 | 24-10-2026 | Gamba Osaka | 2-2 (1-1) | Kyoto Sanga | 2-2 (1-0) | 1.81 | 3.50 | 3.60 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| JPN D1 | 21-10-2026 | Kyoto Sanga | 2-2 (1-0) | Kashima Antlers | 2-5 (1-2) | 3.80 | 3.60 | 1.81 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| JPN D1 | 17-10-2026 | Hiroshima Sanfrecce | 3-0 (0-0) | Kyoto Sanga | 9-4 (6-2) | 1.33 | 4.75 | 7.00 | L | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | U |
| ACLE | 13-10-2026 | Kyoto Sanga | 1-0 (0-0) | Ratchaburi FC | 7-4 (5-1) | 1.38 | 4.75 | 6.50 | W | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | U |
| JPN D1 | 10-10-2026 | Kyoto Sanga | 0-1 (0-0) | Machida Zelvia | 4-10 (2-4) | 3.30 | 3.40 | 2.01 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| JPN LC | 03-10-2026 | Machida Zelvia | 0-0 (0-0) | Kyoto Sanga | 5-4 (2-2) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | W | U |
| JE Cup | 23-09-2026 | Kyoto Sanga | 1-0 (0-0) | Fujieda MYFC | 9-6 (5-4) | 1.57 | 3.80 | 4.75 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | D | U |
| JPN D1 | 19-09-2026 | Fagiano Okayama | 1-2 (1-1) | Kyoto Sanga | 7-3 (5-0) | 1.81 | 3.40 | 3.90 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| ACLE | 15-09-2026 | Daejeon Citizen | 1-0 (0-0) | Kyoto Sanga | 4-3 (1-1) | 1.85 | 3.50 | 3.40 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| JPN D1 | 11-09-2026 | Kyoto Sanga | 2-3 (2-0) | Kashiwa Reysol | 7-5 (4-2) | 4.10 | 3.60 | 1.79 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| JPN D1 | 06-09-2026 | FC Tokyo | 2-0 (0-0) | Kyoto Sanga | 7-4 (4-3) | 1.57 | 3.60 | 5.25 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| JPN D1 | 02-09-2026 | Yokohama Marinos | 1-1 (0-0) | Kyoto Sanga | 3-4 (0-3) | 2.10 | 3.10 | 3.25 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| JPN D1 | 29-08-2026 | Kyoto Sanga | 2-1 (1-0) | Avispa Fukuoka | 1-6 (0-2) | 2.50 | 2.90 | 2.88 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| JE Cup | 26-08-2026 | Kyoto Sanga | 1-0 (0-0) | Maruyasu Industries | 4-3 (2-2) | 1.05 | 12.00 | 34.00 | W | 1.80 | 3 | 2.00 | L | U |
| JPN D1 | 22-08-2026 | Kyoto Sanga | 1-3 (0-2) | Mito Hollyhock | 1-7 (1-4) | 2.01 | 3.20 | 3.60 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| JPN D1 | 15-08-2026 | Kawasaki Frontale | 2-2 (1-0) | Kyoto Sanga | 6-1 (1-1) | 2.15 | 3.30 | 3.20 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| JPN D1 | 09-08-2026 | V-Varen Nagasaki | 2-1 (2-0) | Kyoto Sanga | 7-4 (3-2) | 2.70 | 3.20 | 2.35 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| INT CF | 17-07-2026 | Kyoto Sanga | 1-4 (0-0) | Shonan Bellmare | - | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| VIE D1 | 07-11 | Home | Cong An TP Ho Chi Minh | 4 Days |
| ASEAN CC | 19-11 | Home | Johor Darul Takzim | 16 Days |
| ACLE | 24-11 | Home | Vissel Kobe | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| JPN D1 | 07-11 | Away | Nagoya Grampus | 4 Days |
| JPN D1 | 21-11 | Home | Urawa Red Diamonds | 18 Days |
| ACLE | 24-11 | Home | Pohang Steelers | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.35 | 2.20 | 2.74 | 3.05 | 2.17 | 3.00 | 1.73 | 1 | 2.03 | 1.73 | 1 | 2.03 | 2.06 | 0 | 1.70 | 2.00 | 0 | 1.76 | |
| Initial | 2.75 | 3.50 | 2.13 | 2.44 | 3.45 | 2.39 | 1.95 | 2.5/3 | 1.81 | 1.96 | 2.5/3 | 1.80 | 1.84 | 0/-0.5 | 1.92 | 1.66 | 0/-0.5 | 2.11 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.88 | 3.40 | 2.25 | 2.63 | 3.40 | 2.40 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | 2.03 | 0 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 3 | 1.4 | Goal | 1.5 |
| 1.3 | Loss | 1.3 | 1.1 | Loss | 1.1 |
| 10.3 | Shot(OT) | 8.7 | 9.2 | Shot(OT) | 11.8 |
| 8.3 | Corner | 6.3 | 6.6 | Corner | 5.2 |
| 2 | Yellow Card | 2 | 1.7 | Yellow Card | 1.6 |
| 17.3 | Fouls | 11 | 14.4 | Fouls | 12.8 |
| 54.3% | Possession | 52% | 55.8% | Possession | 46.6% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Cong An Ha Noi ( 4 Matches) | Kyoto Sanga ( 3 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
Al-Ittihad
Al Ain
Al-Garrafa
Al Qadsiah
Newcastle Jets
Shanghai Port
Jeonbuk Hyundai Motors
Johor Darul Takzim
Vissel Kobe
Ratchaburi FC
Kashiwa Reysol
Daejeon Citizen
Port FC
Beijing Guoan