ทีเด็ดบอล Jeonbuk Hyundai Motors vs Johor Darul Takzim
‹ คู่ก่อนหน้าNewcastle Jets vs Shanghai Port · อ. 3 พ.ย. 14:45 น. คู่ที่ 81 / 83เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Vissel Kobe vs Ratchaburi FC · อ. 3 พ.ย. 17:00 น.
AFC Champions League Elite
🕒 03-11-2026 17:00 น.
Jeonbuk Hyundai Motorsเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.0⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 81 / 8317:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน28พิศดาร
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลง827พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 48% ★★ราคาคุ้มVSJeonbuk Hyundai MotorsJohor Darul Takzimใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ45% @2.6955% @2.21สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.93 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.92 · เยือน 1.87
Johor Darul Takzimทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ24.6✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว65%✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก2.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านJeonbuk Hyundai Motorsรอง 0 @1.92การ์ดยิงดุ🔥9.0Jeonbuk Hyundai Motorsการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนJohor Darul Takzimต่อ 0 @1.87JOKERราคาคุ้มเกินจริง87Johor Darul Takzim ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร8
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลงแนวรุก🔥24.6 vs 9.0Johor Darul Takzimกองกลาง🎯65% vs 47%Johor Darul Takzimแนวรับ🛡️2.4 vs 9.0Johor Darul Takzimการ์ดรับหลวม🕳️9.0Jeonbuk Hyundai Motorsการ์ดยิงดุ🔥24.6Johor Darul Takzimการ์ดรับเหนียว🧱2.4Johor Darul Takzimการ์ดฟอร์มดี📋ช6 ส0 พ0Johor Darul Takzimการ์ดได้ราคา💰7/10Johor Darul Takzimการ์ด 11 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.93พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥9.0 · 24.6รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 2.5/3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·4.1ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.86ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Jeonbuk Hyundai Motorsเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.0
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 81 / 8317:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน28พิศดาร
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลง827พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 48% ★★ราคาคุ้มVS
Jeonbuk Hyundai MotorsJohor Darul Takzim
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
45% @2.6955% @2.21
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.93 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.92 · เยือน 1.87
Johor Darul Takzimทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ24.6✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว65%✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก2.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านJeonbuk Hyundai Motors
รอง 0 @1.92
การ์ดยิงดุ🔥9.0Jeonbuk Hyundai Motors
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนJohor Darul Takzim
ต่อ 0 @1.87
JOKERราคาคุ้มเกินจริง87Johor Darul Takzim ชนะ
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร8
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลง
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลงแนวรุก🔥24.6 vs 9.0Johor Darul Takzim
กองกลาง🎯65% vs 47%Johor Darul Takzim
แนวรับ🛡️2.4 vs 9.0Johor Darul Takzim
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Jeonbuk Hyundai Motors
การ์ดยิงดุ🔥24.6Johor Darul Takzim
การ์ดรับเหนียว🧱2.4Johor Darul Takzim
การ์ดฟอร์มดี📋ช6 ส0 พ0Johor Darul Takzim
การ์ดได้ราคา💰7/10Johor Darul Takzim
การ์ด 11 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.93
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥9.0 · 24.6รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 2.5/3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·4.1ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.86
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Jeonbuk Hyundai Motors vs Johor Darul Takzim
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนJohor Darul Takzim ต่อ 0 @1.87การ์ด 11 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.93การ์ด 5 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งJohor Darul Takzimโอกาสชนะ 41%
🛡️พิศดารติด 4 แผน2 · 8 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Johor Darul Takzim · บิลหลัก 1X2 @2.21
ความเสี่ยงของบิล48%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Johor Darul Takzim ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.21 · ควรเป็น @1.76 (+26%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Johor Darul Takzim 7 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Johor Darul Takzim ต่อ 0
ได้ 52%คืนทุน 22%เสีย 26%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 37%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Johor Darul Takzim · คาดสกอร์ 1.0 - 2.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Johor Darul Takzim ชนะ 1 ลูก15%
Johor Darul Takzim ชนะ 2 ลูก14%
Johor Darul Takzim ชนะ 3 ลูกขึ้นไป22%
เสมอ22%
Jeonbuk Hyundai Motors ชนะ 1 ลูก17%
Jeonbuk Hyundai Motors ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
Johor Darul Takzim ชนะ52%
Johor Darul Takzim ไม่แพ้74%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป37%
Johor Darul Takzim คลีนชีท36%
Jeonbuk Hyundai Motors ยิงไม่ได้7%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Jeonbuk Hyundai Motors ไม่แพ้48%
Johor Darul Takzim ไม่แพ้74%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)88%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)71%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)50%
ยิงได้ทั้งคู่60%
ต่ำ 2.529%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-29%0-29%1-38%0-38%1-17%0-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Johor Darul Takzim)
- โอกาส Johor Darul Takzim ชนะ 52% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 74%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 37%
- Johor Darul Takzim คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 36%
- ราคา @2.21 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.76 (คุ้มกว่า 26%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 52% มากกว่าตลาด (41%)
- Johor Darul Takzim ยิงเฉลี่ย 4.1 ลูก/นัด
- Jeonbuk Hyundai Motors เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
- Johor Darul Takzim ฟอร์มดี ชนะ 6 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส Jeonbuk Hyundai Motors ชนะ 26%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Jeonbuk Hyundai Motors
พ1-2พ0-2ช3-2ส1-1ส2-2ส0-0
Johor Darul Takzim
ช6-0ช4-1ช2-0ช3-0ช2-0ช3-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Jeonbuk Hyundai Motorsยิง 1.3 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Johor Darul Takzimยิง 4.1 · เสีย 0.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Jeonbuk Hyundai Motors
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 15
Johor Darul Takzim
4.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 29
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Jeonbuk Hyundai Motors
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
Johor Darul Takzim
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Jeonbuk Hyundai Motors
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 5
Johor Darul Takzim
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 3
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Jeonbuk Hyundai Motors@2.49 → @2.69▲ 8.0%
เสมอ@3.55 → @3.550.0%
ทีมเยือน Johor Darul Takzim@2.41 → @2.21▼ 8.3%
คู่อื่นใน AFC Champions League Elite 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.52 | 3.58 | 2.23 | 1.90 | 2.5/3 | 1.82 | 1.76 | 0/-0.5 | 2.02 | |
| Live | 2.48 | 3.58 | 2.25 | 1.90 | 2.5/3 | 1.82 | 1.74 | 0/-0.5 | 2.04 | ||
| Crown | Initial | 2.62 | 3.50 | 2.22 | 1.93 | 2.5/3 | 1.83 | 2.03 | 0 | 1.73 | |
| Live | 2.62 | 3.50 | 2.22 | 1.93 | 2.5/3 | 1.83 | 2.03 | 0 | 1.73 | ||
| Bet365 | Initial | 2.35 | 3.60 | 2.60 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.75 | 3.60 | 2.20 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | ||
| Easybet | Initial | 2.80 | 3.60 | 2.28 | 1.95 | 2.5/3 | 1.86 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.07 | |
| Live | 2.80 | 3.60 | 2.28 | 1.96 | 2.5/3 | 1.87 | 1.77 | 0/-0.5 | 2.08 | ||
| Vcbet | Initial | 2.63 | 3.40 | 2.45 | 1.96 | 2.5/3 | 1.87 | 1.99 | 0 | 1.84 | |
| Live | 2.80 | 3.50 | 2.30 | 1.94 | 2.5/3 | 1.89 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.72 | 3.35 | 2.20 | 1.96 | 2.5/3 | 1.80 | 2.03 | 0/0.5 | 1.73 | |
| Live | 2.71 | 3.40 | 2.19 | 1.86 | 2.5/3 | 1.90 | 2.07 | 0 | 1.69 | ||
| 12BET | Initial | 2.68 | 3.35 | 2.23 | 1.96 | 2.5/3 | 1.80 | 1.81 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.71 | 3.40 | 2.19 | 1.86 | 2.5/3 | 1.90 | 2.07 | 0 | 1.69 | ||
| wewbet | Initial | 2.21 | 3.37 | 2.72 | 1.88 | 2.5/3 | 1.88 | 1.96 | 0/0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.67 | 3.36 | 2.25 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.81 | 0/-0.5 | 2.01 | ||
| 18Bet | Initial | 2.05 | 3.50 | 3.20 | 1.94 | 2.5/3 | 1.78 | 1.79 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.80 | 3.50 | 2.30 | 1.87 | 2.5/3 | 1.86 | 1.78 | 0/-0.5 | 1.98 | ||
| pinnacle | Initial | 3.01 | 3.52 | 2.20 | 1.92 | 2.5/3 | 1.83 | 1.86 | 0/-0.5 | 1.91 | |
| Live | 2.78 | 3.58 | 2.37 | 1.93 | 2.5/3 | 1.85 | 1.74 | 0/-0.5 | 2.05 | ||
| hkjc | Initial | 2.84 | 3.15 | 2.16 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.97 | |
| Live | 2.68 | 3.15 | 2.26 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.73 | 0/-0.5 | 2.06 | ||
| Willhill | Initial | 2.25 | 3.40 | 2.80 | 1.75 | 2.5 | 2.00 | 1.95 | 0/0.5 | 1.70 | |
| Live | 2.75 | 3.40 | 2.30 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 1.70 | 0/-0.5 | 1.95 | ||
| Interwetten | Initial | 2.30 | 3.50 | 2.80 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.70 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.85 | 3.40 | 2.30 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 2.10 | 0 | 1.65 | ||
| 1xBet | Initial | 2.13 | 3.59 | 2.77 | 1.66 | 2.5 | 2.04 | 1.63 | 0 | 2.09 | |
| Live | 2.90 | 3.57 | 2.37 | 1.77 | 2.5 | 2.08 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.03 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0/-0.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Cup Standings
| Rank | Teams | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts |
| 1 | Kashima Antlers | 3 | 3 | 0 | 0 | 11 | 1 | 9 |
| 2 | Vissel Kobe | 3 | 3 | 0 | 0 | 5 | 1 | 9 |
| 3 | Gamba Osaka | 3 | 2 | 1 | 0 | 8 | 3 | 7 |
| 4 | Johor Darul Takzim | 3 | 2 | 1 | 0 | 6 | 1 | 7 |
| 5 | Beijing Guoan | 3 | 2 | 1 | 0 | 6 | 3 | 7 |
| 6 | Kyoto Sanga | 3 | 2 | 0 | 1 | 6 | 3 | 6 |
| 7 | Kashiwa Reysol | 3 | 1 | 1 | 1 | 6 | 3 | 4 |
| 8 | Shanghai Port | 3 | 1 | 1 | 1 | 9 | 8 | 4 |
| 9 | Daejeon Citizen | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 |
| 10 | Jeonbuk Hyundai Motors | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 5 | 4 |
| 11 | Cong An Ha Noi | 3 | 1 | 0 | 2 | 4 | 7 | 3 |
| 12 | Buriram United | 3 | 0 | 2 | 1 | 2 | 3 | 2 |
| 13 | Ratchaburi FC | 3 | 0 | 1 | 2 | 4 | 7 | 1 |
| 14 | Pohang Steelers | 3 | 0 | 0 | 3 | 1 | 8 | 0 |
| 15 | Port FC | 3 | 0 | 0 | 3 | 2 | 10 | 0 |
| 16 | Newcastle Jets | 3 | 0 | 0 | 3 | 4 | 15 | 0 |
| [KOR D1-4] Jeonbuk Hyundai Motors | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 33 | 12 | 12 | 9 | 43 | 33 | 48 | 4 | 36.4% |
| Home Field | 16 | 8 | 3 | 5 | 26 | 19 | 27 | 3 | 50.0% |
| Away Field | 17 | 4 | 9 | 4 | 17 | 14 | 21 | 10 | 23.5% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 9 | 10 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 33 | 10 | 18 | 5 | 17 | 13 | 48 | 3 | 30.3% |
| Home Field | 16 | 3 | 11 | 2 | 10 | 9 | 20 | 3 | 18.8% |
| Away Field | 17 | 7 | 7 | 3 | 7 | 4 | 28 | 2 | 41.2% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 4 | 9 | 33.3% |
| [MAS SL-1] Johor Darul Takzim | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 6 | 0 | 0 | 28 | 0 | 18 | 1 | 100.0% |
| Home Field | 4 | 4 | 0 | 0 | 22 | 0 | 12 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 2 | 2 | 0 | 0 | 6 | 0 | 6 | 3 | 100.0% |
| Last 6 | 6 | 6 | 0 | 0 | 28 | 0 | 18 | 100.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 6 | 0 | 0 | 15 | 0 | 18 | 1 | 100.0% |
| Home Field | 4 | 4 | 0 | 0 | 11 | 0 | 12 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 2 | 2 | 0 | 0 | 4 | 0 | 6 | 3 | 100.0% |
| Last 6 | 6 | 6 | 0 | 0 | 15 | 0 | 18 | 100.0% |
Head to Head Statistics
| Jeonbuk Hyundai Motors Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Jeonbuk Hyundai Motors Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 5 (50%) Lose 3 (30%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 20% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| KOR D1 | 31-10-2026 | Jeonbuk Hyundai Motors | 0-0 (0-0) | Daejeon Citizen | 1-6 (0-3) | 2.45 | 3.40 | 2.55 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| ACLE | 27-10-2026 | Beijing Guoan | 2-2 (1-1) | Jeonbuk Hyundai Motors | 5-7 (1-0) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| KOR D1 | 24-10-2026 | FC Anyang | 1-1 (1-0) | Jeonbuk Hyundai Motors | 5-2 (2-2) | 3.90 | 3.50 | 1.80 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | U |
| KOR D1 | 18-10-2026 | Jeonbuk Hyundai Motors | 3-2 (1-1) | Jeju SK FC | 2-5 (1-3) | 1.91 | 3.30 | 3.60 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| ACLE | 14-10-2026 | Vissel Kobe | 2-0 (1-0) | Jeonbuk Hyundai Motors | 3-6 (2-3) | 1.70 | 3.75 | 4.00 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| KOR D1 | 09-10-2026 | Daejeon Citizen | 2-1 (0-1) | Jeonbuk Hyundai Motors | 4-4 (0-4) | 2.20 | 3.40 | 2.88 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| KOR D1 | 20-09-2026 | Jeonbuk Hyundai Motors | 2-2 (1-1) | Gwangju Football Club | 7-1 (2-1) | 1.40 | 4.50 | 6.50 | D | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| ACLE | 16-09-2026 | Jeonbuk Hyundai Motors | 2-1 (0-1) | Kashiwa Reysol | 0-6 (0-2) | 3.30 | 3.25 | 2.05 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| KOR D1 | 12-09-2026 | Jeonbuk Hyundai Motors | 1-2 (1-1) | FC Seoul | 1-5 (1-3) | 2.75 | 3.25 | 2.35 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | O |
| KOR D1 | 09-09-2026 | Gangwon FC | 1-1 (0-1) | Jeonbuk Hyundai Motors | 5-3 (2-1) | 2.55 | 3.10 | 2.63 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| KOR D1 | 05-09-2026 | Jeonbuk Hyundai Motors | 2-0 (0-0) | Pohang Steelers | 4-3 (2-1) | 1.80 | 3.30 | 4.20 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| KOR D1 | 30-08-2026 | Incheon United | 1-1 (0-0) | Jeonbuk Hyundai Motors | 4-2 (1-2) | 2.70 | 3.10 | 2.45 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| KOR D1 | 25-08-2026 | Gimcheon Sangmu FC | 0-0 (0-0) | Jeonbuk Hyundai Motors | 12-5 (4-1) | 3.25 | 3.30 | 2.10 | D | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| KOR D1 | 22-08-2026 | Jeonbuk Hyundai Motors | 1-0 (0-0) | Ulsan HD FC | 1-4 (0-2) | 2.10 | 3.50 | 3.10 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| KFAC | 19-08-2026 | Jeonbuk Hyundai Motors | 2-2 (1-1) | Dangjin Citizen | 7-6 (2-2) | 1.40 | 4.50 | 6.00 | D | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| KOR D1 | 16-08-2026 | Bucheon FC 1995 | 3-2 (2-0) | Jeonbuk Hyundai Motors | 5-10 (2-6) | 4.20 | 3.50 | 1.73 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | O |
| KOR D1 | 08-08-2026 | Jeonbuk Hyundai Motors | 1-3 (0-1) | Jeju SK FC | 11-3 (5-1) | 1.75 | 3.40 | 4.33 | L | 1.78 | 0.5 | 2.03 | L | O |
| KOR D1 | 01-08-2026 | Jeonbuk Hyundai Motors | 0-0 (0-0) | FC Seoul | 4-5 (2-4) | 2.55 | 3.20 | 2.55 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| KOR D1 | 25-07-2026 | Pohang Steelers | 0-2 (0-1) | Jeonbuk Hyundai Motors | 7-1 | 3.10 | 3.10 | 2.25 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| KOR D1 | 21-07-2026 | Jeonbuk Hyundai Motors | 0-0 (0-0) | Daejeon Citizen | 5-5 (3-3) | 1.80 | 3.40 | 4.33 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| No Data |
| Johor Darul Takzim Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 9 (90%) Draw 1 (10%) Lose 0 (0%) 4.1 goals Goal Score/Loss per Game 0.4 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ACLE | 27-10-2026 | Johor Darul Takzim | 3-0 (0-0) | Port FC | 7-1 (3-0) | 1.20 | 5.75 | 10.00 | W | 1.93 | 2 | 1.88 | W | U |
| MAS FAC | 23-10-2026 | DPMM FC | 0-2 (0-1) | Johor Darul Takzim | 3-11 (0-5) | 11.00 | 7.00 | 1.17 | W | 1.80 | -2/2.5 | 2.00 | L | U |
| MAS SL | 18-10-2026 | Terengganu | 0-3 (0-2) | Johor Darul Takzim | 2-5 (0-4) | 21.00 | 11.00 | 1.08 | W | 1.85 | -2.5/3 | 1.95 | W | U |
| ACLE | 13-10-2026 | Pohang Steelers | 0-2 (0-0) | Johor Darul Takzim | 8-3 (3-2) | 3.10 | 3.60 | 2.05 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| MAS FAC | 09-10-2026 | Johor Darul Takzim | 4-1 (3-0) | Penang | 8-1 (3-0) | 1.20 | 7.00 | 7.00 | W | 1.80 | 2 | 2.00 | W | O |
| ASEAN CC | 08-10-2026 | Johor Darul Takzim | 6-0 (1-0) | Svay Rieng FC | 3-3 (1-2) | 1.14 | 8.00 | 12.00 | W | 1.93 | 2/2.5 | 1.88 | W | O |
| MAS FAC | 20-09-2026 | Penang | 2-7 (0-2) | Johor Darul Takzim | 1-8 (1-4) | 17.00 | 9.00 | 1.10 | W | 1.98 | -3 | 1.83 | W | O |
| ACLE | 15-09-2026 | Johor Darul Takzim | 1-1 (1-1) | Buriram United | 4-1 (1-0) | 1.75 | 3.60 | 3.75 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| MAS SL | 11-09-2026 | Johor Darul Takzim | 3-0 (2-0) | Negeri Sembilan | 14-3 (8-0) | 1.04 | 13.00 | 41.00 | W | 1.85 | 4/4.5 | 1.95 | L | U |
| MAS FAC | 08-09-2026 | Johor Darul Takzim | 10-0 (3-0) | UM-Damansara United | 21-0 (13-0) | W | ||||||||
| MAS SL | 04-09-2026 | DPMM FC | 0-3 (0-2) | Johor Darul Takzim | 1-5 (1-5) | W | ||||||||
| MAS FAC | 01-09-2026 | UM-Damansara United | 1-4 (0-3) | Johor Darul Takzim | - | W | ||||||||
| MAS SL | 29-08-2026 | Johor Darul Takzim | 7-0 (5-0) | Star City | 7-0 (4-0) | 1.03 | 23.00 | 34.00 | W | 1.98 | 4.5 | 1.83 | W | O |
| MAS SL | 26-08-2026 | Johor Darul Takzim | 9-0 (3-0) | Kelantan Red Warrior | 14-1 (6-1) | 1.01 | 34.00 | 41.00 | W | 1.85 | 5/5.5 | 1.95 | W | O |
| MAS SL | 21-08-2026 | Johor Darul Takzim | 3-0 (1-0) | Kuching FA | 6-6 (3-0) | 1.14 | 7.00 | 12.00 | W | 1.93 | 2.5 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 09-08-2026 | Johor Darul Takzim | 3-3 (1-1) | Chelsea | 0-4 (0-2) | 5.75 | 4.33 | 1.40 | D | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | FC Cartagena | 0-2 (0-0) | Johor Darul Takzim | 5-4 (2-1) | 2.60 | 3.50 | 2.25 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 31-07-2026 | Johor Darul Takzim | 2-2 (0-0) | Qatar SC | - | D | ||||||||
| INT CF | 29-07-2026 | AFE Espana | 1-1 (0-1) | Johor Darul Takzim | - | D | ||||||||
| INT CF | 26-07-2026 | UD Castellonense | 1-1 (1-0) | Johor Darul Takzim | - | D | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| KOR D1 | 08-11 | Away | Gangwon FC | 5 Days |
| KOR D1 | 21-11 | Home | FC Seoul | 18 Days |
| ACLE | 25-11 | Away | Kashima Antlers | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| MAS FAC | 08-11 | Home | DPMM FC | 5 Days |
| ASEAN CC | 19-11 | Away | Cong An Ha Noi | 16 Days |
| ACLE | 24-11 | Away | Ratchaburi FC | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.20 | 2.21 | 2.82 | 3.20 | 2.21 | 2.82 | 1.71 | 1 | 2.05 | 1.71 | 1 | 2.05 | 2.00 | 0 | 1.76 | 2.00 | 0 | 1.76 | |
| Initial | 2.62 | 3.50 | 2.22 | 2.62 | 3.50 | 2.22 | 1.93 | 2.5/3 | 1.83 | 1.93 | 2.5/3 | 1.83 | 2.03 | 0 | 1.73 | 2.03 | 0 | 1.73 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.35 | 3.60 | 2.60 | 2.75 | 3.60 | 2.20 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 2.7 | 1.5 | Goal | 4.1 |
| 1.7 | Loss | 0 | 1.5 | Loss | 0.4 |
| 14 | Shot(OT) | 4.3 | 13.6 | Shot(OT) | 4.7 |
| 3.7 | Corner | 7.7 | 3.6 | Corner | 8.4 |
| 2.7 | Yellow Card | 1.3 | 1.9 | Yellow Card | 1.8 |
| 10.7 | Fouls | 16 | 8.8 | Fouls | 16.5 |
| 46% | Possession | 65% | 47.4% | Possession | 65% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Jeonbuk Hyundai Motors ( 3 Matches) | Johor Darul Takzim ( 14 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 3 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 3 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 0 | 1 |
Tractor S.C.
Neftchi Fargona
Al-Wasl
Al Quwa Al Jawiya
Al-Sadd
Al-Ahli SFC
Al-Ittihad
Al Ain
Al-Garrafa
Al Qadsiah
Newcastle Jets
Shanghai Port
Vissel Kobe
Ratchaburi FC
Kashiwa Reysol
Daejeon Citizen