ทีเด็ดบอล HNK Capljina vs NK TOSK Tesanj
‹ คู่ก่อนหน้าBratstvo Gracanica vs FK Radnik Hadzici · ส. 17 ต.ค. 19:30 น. คู่ที่ 176 / 392เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FK Rudar Kakanj vs FK Buducnost Banovici · ส. 17 ต.ค. 19:30 น.
Bosnia and Herzegovina Prva Liga - FBiH
🕒 17-10-2026 19:30 น.
HNK Capljinaเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม5.4📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-7.2🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6คู่ที่ 176 / 39219:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบVIPQ♥ราคาไหลแรง27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุลVSHNK CapljinaNK TOSK Tesanjใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ35% @3.5065% @1.83สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90NK TOSK Tesanjทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-0.6✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านHNK Capljinaรอง 0.5 @1.90การ์ดยิงดุ🔥5.4HNK Capljinaการ์ดรับหลวม🕳️7.2NK TOSK Tesanjการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนNK TOSK Tesanjต่อ 0.5 @1.90JOKERราคาไหลแรง
68NK TOSK Tesanj ชนะแนวรุก🔥6.6 vs 5.4NK TOSK Tesanjแนวรับ🛡️7.2 vs 12.6NK TOSK Tesanjการ์ดรับหลวม🕳️12.6HNK Capljinaการ์ดยิงดุ🔥6.6NK TOSK Tesanjการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2NK TOSK Tesanjการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.83พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥5.4 · 6.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️12.6 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.98ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
HNK Capljinaเจ้าบ้าน
💨แนวรุกลม5.4
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-7.2
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
คู่ที่ 176 / 39219:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
VIPQ♥ราคาไหลแรง
27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุลVS
HNK CapljinaNK TOSK Tesanj
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
35% @3.5065% @1.83
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
NK TOSK Tesanjทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-0.6✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านHNK Capljina
รอง 0.5 @1.90
การ์ดยิงดุ🔥5.4HNK Capljina
การ์ดรับหลวม🕳️7.2NK TOSK Tesanj
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนNK TOSK Tesanj
ต่อ 0.5 @1.90
JOKERราคาไหลแรง
68NK TOSK Tesanj ชนะ
68NK TOSK Tesanj ชนะแนวรุก🔥6.6 vs 5.4NK TOSK Tesanj
แนวรับ🛡️7.2 vs 12.6NK TOSK Tesanj
การ์ดรับหลวม🕳️12.6HNK Capljina
การ์ดยิงดุ🔥6.6NK TOSK Tesanj
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2NK TOSK Tesanj
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.83
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥5.4 · 6.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️12.6 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.98
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์HNK Capljina vs NK TOSK Tesanj
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนNK TOSK Tesanj ต่อ 0.5 @1.90การ์ด 6 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.83การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งNK TOSK Tesanjโอกาสชนะ 49%
🛡️พิศดารติด 1 แผน27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: NK TOSK Tesanj · บิลหลัก 1X2 @1.83
ความเสี่ยงของบิล51%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา NK TOSK Tesanj ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.83 · ควรเป็น @1.82 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง NK TOSK Tesanj 23 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป NK TOSK Tesanj ต่อ 0.5
ได้ 49%เสีย 51%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง NK TOSK Tesanj · คาดสกอร์ 1.1 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
NK TOSK Tesanj ชนะ 1 ลูก25%
NK TOSK Tesanj ชนะ 2 ลูก15%
NK TOSK Tesanj ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ25%
HNK Capljina ชนะ 1 ลูก15%
HNK Capljina ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
NK TOSK Tesanj ชนะ49%
NK TOSK Tesanj ไม่แพ้74%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
NK TOSK Tesanj คลีนชีท32%
HNK Capljina ยิงไม่ได้22%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
HNK Capljina ไม่แพ้51%
NK TOSK Tesanj ไม่แพ้74%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)50%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)28%
ยิงได้ทั้งคู่53%
ต่ำ 2.550%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-111%1-29%0-28%1-08%0-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง NK TOSK Tesanj)
- โอกาส NK TOSK Tesanj ชนะ 49% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 74%
- HNK Capljina เสียเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- NK TOSK Tesanj ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส HNK Capljina ชนะ 26%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
HNK Capljina
พ0-4พ0-1พ1-2พ0-1ช4-2พ0-1
NK TOSK Tesanj
พ2-4พ1-2ช1-0ช2-0ช3-1ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
HNK Capljinaยิง 0.9 · เสีย 2.1 ต่อนัด
NK TOSK Tesanjยิง 1.1 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
HNK Capljina
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 21
NK TOSK Tesanj
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
HNK Capljina
71%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 2
NK TOSK Tesanj
50%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
HNK Capljina
29%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 2เสียราคา 3
NK TOSK Tesanj
33%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
HNK Capljina ชนะ 0เสมอ 0NK TOSK Tesanj ชนะ 2
- 18-08-2019NK TOSK Tesanj1 - 0HNK Capljina
- 26-08-2018NK TOSK Tesanj3 - 0HNK Capljina
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน HNK Capljina@2.63 → @3.50▲ 33.1%
เสมอ@3.40 → @3.50▲ 2.9%
ทีมเยือน NK TOSK Tesanj@2.25 → @1.83▼ 18.7%
คู่อื่นใน Prva Liga - FBiH 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.63 | 3.40 | 2.25 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 2.05 | 0 | 1.75 | |
| Live | 3.50 | 3.50 | 1.83 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.90 | -0.5 | 1.90 | ||
| 18Bet | Initial | 2.60 | 3.35 | 2.20 | 1.72 | 2.5 | 1.81 | 1.66 | 0/-0.5 | 1.88 | |
| Live | 3.45 | 3.45 | 1.84 | 1.75 | 2.5 | 1.82 | 1.77 | -0.5 | 1.79 | ||
| 1xBet | Initial | 2.65 | 3.50 | 2.30 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 2.00 | 0 | 1.73 | |
| Live | 3.64 | 3.60 | 1.86 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 2.70 | 0 | 1.40 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | -0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [BIH PL-FBiH-15] HNK Capljina | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 1 | 6 | 9 | 19 | 7 | 15 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 9 | 8 | 7 | 8 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 0 | 4 | 0 | 11 | 0 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 5 | 11 | 3 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 0 | 7 | 2 | 3 | 6 | 7 | 14 | 0.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 5 | 0 | 3 | 3 | 5 | 8 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 0 | 3 | 2 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 5 | 1 | 1 | 2 | 5 | 0.0% |
| [BIH PL-FBiH-7] NK TOSK Tesanj | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 1 | 4 | 11 | 11 | 13 | 7 | 44.4% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 4 | 7 | 9 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 6 | 7 | 6 | 7 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 8 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 4 | 3 | 4 | 5 | 10 | 7 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 1 | 1 | 6 | 6 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 4 | 9 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 3 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| HNK Capljina Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 2 (100%) 0 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (2 games) 0% Home 50% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Bos HD1 | 18-08-2019 | NK TOSK Tesanj | 1-0 (1-0) | HNK Capljina | 7-7 (4-1) | 1.44 | 4.20 | 5.50 | L | 1.82 | 1 | 1.98 | D | U |
| Bos HD1 | 26-08-2018 | NK TOSK Tesanj | 3-0 (1-0) | HNK Capljina | 8-2 (4-0) | 1.90 | 3.40 | 3.40 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| HNK Capljina Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 1 (10%) Lose 7 (70%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (7 games) 29% Home 29% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 71% Over 0% Draw 29% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BIH PL-FBiH | 10-10-2026 | FK Buducnost Banovici | 1-0 (0-0) | HNK Capljina | 9-6 (6-0) | 1.60 | 3.70 | 4.50 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | U |
| BIH PL-FBiH | 03-10-2026 | HNK Capljina | 4-2 (1-1) | NK Tomislav | 3-6 (1-5) | 2.20 | 3.25 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| BIH PL-FBiH | 26-09-2026 | Vitez | 1-0 (0-0) | HNK Capljina | 11-3 (10-2) | 1.55 | 3.70 | 5.00 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | D | U |
| BIH PL-FBiH | 19-09-2026 | HNK Capljina | 1-2 (0-0) | FK Rudar Kakanj | 6-4 (3-1) | 1.75 | 3.40 | 3.80 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| BIH PL-FBiH | 12-09-2026 | HNK Capljina | 0-1 (0-0) | Posusje | - | L | ||||||||
| BIH PL-FBiH | 05-09-2026 | FK Igman Konjic | 4-0 (1-0) | HNK Capljina | - | L | ||||||||
| BIH PL-FBiH | 29-08-2026 | HNK Capljina | 2-1 (1-1) | Bratstvo Gracanica | 2-3 (1-1) | 2.63 | 3.25 | 2.30 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| BIH PL-FBiH | 23-08-2026 | Stupcanica Olovo | 5-0 (2-0) | HNK Capljina | 4-3 (2-2) | 1.25 | 4.75 | 10.00 | L | 1.80 | 1.5 | 2.00 | L | O |
| BIH PL-FBiH | 16-08-2026 | HNK Capljina | 2-2 (1-1) | Jedinstvo Bihac | 0-2 | 2.70 | 3.20 | 2.30 | D | 2.05 | 0 | 1.75 | D | O |
| INT CF | 06-08-2026 | Leotar | 2-0 (0-0) | HNK Capljina | - | L | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | HNK Capljina | 3-2 (0-0) | NK Neretva | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | NK Croatia Zmijavci | 0-0 (0-0) | HNK Capljina | - | D | ||||||||
| INT CF | 14-02-2026 | HNK Capljina | 2-2 (0-0) | NK Neretva | - | D | ||||||||
| INT CF | 13-02-2026 | HNK Capljina | 2-2 (0-1) | Jadran LP | - | D | ||||||||
| B H 2nd L | 02-06-2024 | HNK Capljina | 2-0 (2-0) | HNK Neum | 6-1 (4-0) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | W | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | U |
| BOS Cup | 29-09-2021 | HNK Capljina | 1-2 (1-1) | Radnik Bijeljina | 1-5 (0-2) | 4.20 | 3.60 | 1.67 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | O |
| Bos HD1 | 19-05-2021 | HNK Capljina | 2-1 (1-0) | FK Buducnost Banovici | - | 2.40 | 3.20 | 2.60 | W | |||||
| Bos HD1 | 15-05-2021 | Bratstvo Gracanica | 2-1 (1-0) | HNK Capljina | 4-3 (3-0) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| Bos HD1 | 21-03-2021 | FK Radnik Hadzici | 0-0 (0-0) | HNK Capljina | 6-5 (1-2) | 1.53 | 3.60 | 5.50 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | W | U |
| Bos HD1 | 06-03-2021 | HNK Capljina | 1-0 (0-0) | FK Rudar Kakanj | 9-4 (5-4) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| No Data |
| NK TOSK Tesanj Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (6 games) 33% Home 17% Draw 50% Away Over/Under Odds (6 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BIH PL-FBiH | 11-10-2026 | NK TOSK Tesanj | 1-1 (0-0) | FK Igman Konjic | - | D | ||||||||
| BIH PL-FBiH | 03-10-2026 | Bratstvo Gracanica | 1-3 (1-2) | NK TOSK Tesanj | 2-4 (0-1) | 1.62 | 3.60 | 4.50 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| BIH PL-FBiH | 27-09-2026 | NK TOSK Tesanj | 2-0 (1-0) | Stupcanica Olovo | 5-2 (3-1) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| BIH PL-FBiH | 19-09-2026 | Jedinstvo Bihac | 0-1 (0-0) | NK TOSK Tesanj | - | W | ||||||||
| BIH PL-FBiH | 13-09-2026 | NK TOSK Tesanj | 1-2 (0-0) | NK Travnik | 5-1 (3-0) | 2.30 | 3.20 | 2.70 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | O |
| BIH PL-FBiH | 05-09-2026 | Sloboda | 4-2 (2-1) | NK TOSK Tesanj | 4-4 (4-1) | 1.53 | 3.60 | 5.50 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | O |
| BIH PL-FBiH | 30-08-2026 | NK TOSK Tesanj | 0-1 (0-1) | GOSK Gabela | 6-5 (4-4) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| BIH PL-FBiH | 22-08-2026 | FK Radnik Hadzici | 2-0 (1-0) | NK TOSK Tesanj | - | L | ||||||||
| BIH PL-FBiH | 15-08-2026 | NK TOSK Tesanj | 1-0 (0-0) | Zvijezda Gradacac | 1-7 (1-1) | 1.50 | 3.80 | 5.50 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| INT CF | 08-08-2026 | NK TOSK Tesanj | 0-1 (0-0) | NK Zepce | - | L | ||||||||
| INT CF | 26-07-2026 | Bratstvo Gracanica | 1-0 (0-0) | NK TOSK Tesanj | - | L | ||||||||
| INT CF | 26-07-2026 | Mladost Doboj Kakanj | 1-2 (1-1) | NK TOSK Tesanj | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | NK Gradina Srebrenik | 1-3 (0-2) | NK TOSK Tesanj | - | W | ||||||||
| BIH PL-FBiH | 07-06-2026 | Sloboda | 2-0 (2-0) | NK TOSK Tesanj | 5-6 (3-3) | 1.57 | 3.50 | 5.25 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| BIH PL-FBiH | 30-05-2026 | NK TOSK Tesanj | 3-3 (1-1) | NK Tomislav | - | D | ||||||||
| BIH PL-FBiH | 24-05-2026 | NK Travnik | 0-1 (0-0) | NK TOSK Tesanj | - | W | ||||||||
| BIH PL-FBiH | 17-05-2026 | NK TOSK Tesanj | 2-2 (0-0) | GOSK Gabela | - | D | ||||||||
| BIH PL-FBiH | 10-05-2026 | NK Celik | 2-0 (0-0) | NK TOSK Tesanj | 5-2 (4-1) | 1.29 | 4.50 | 8.50 | L | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | U |
| BIH PL-FBiH | 03-05-2026 | NK TOSK Tesanj | 0-0 (0-0) | FK Radnik Hadzici | - | D | ||||||||
| BIH PL-FBiH | 25-04-2026 | FK Tuzla City | 2-1 (1-1) | NK TOSK Tesanj | - | 2.60 | 3.30 | 2.35 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BIH PL-FBiH | 24-10 | Away | Zvijezda Gradacac | 7 Days |
| BOS Cup | 28-10 | Away | Slavija Sarajevo | 11 Days |
| BIH PL-FBiH | 31-10 | Home | FK Radnik Hadzici | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BIH PL-FBiH | 24-10 | Home | FK Rudar Kakanj | 7 Days |
| BOS Cup | 28-10 | Home | Rudar Prijedor | 11 Days |
| BIH PL-FBiH | 31-10 | Away | Vitez | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.20 | 2.20 | 2.88 | 4.00 | 2.25 | 2.40 | 1.78 | 1 | 2.03 | 1.78 | 1 | 2.03 | 2.00 | 0 | 1.80 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | |
| Live | 2.63 | 3.40 | 2.25 | 3.50 | 3.50 | 1.83 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 2.05 | 0 | 1.75 | 1.90 | -0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 2 | 0.9 | Goal | 1.1 |
| 1.3 | Loss | 0.7 | 2.1 | Loss | 1.2 |
| 10 | Shot(OT) | 4.5 | 9.6 | Shot(OT) | 7.2 |
| 4 | Corner | 4.5 | 3.3 | Corner | 4.2 |
| 2.3 | Yellow Card | 1.5 | 1.7 | Yellow Card | 2 |
| 51.7% | Fouls | 51.5% | 49.6% | Fouls | 53.4% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| HNK Capljina ( 9 Matches) | NK TOSK Tesanj ( 35 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 7 | 3 |
| HT-D / FT-W | 2 | 0 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 0 | 6 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 2 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-L | 0 | 2 | 2 | 8 |