ทีเด็ดบอล Asd Pineto Calcio vs Vis Pesaro
‹ คู่ก่อนหน้าSabadell vs Real Sociedad B · อ. 10 พ.ย. 02:30 น. คู่ที่ 28 / 34เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Team Altamura vs Cavese · อ. 10 พ.ย. 02:30 น.
Italy Serie C
🕒 10-11-2026 02:30 น.
Asd Pineto Calcioเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 28 / 3402:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ17aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a⚖️ เสี่ยง 46% ★★สมดุลVSAsd Pineto CalcioVis Pesaroใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ69% @1.7331% @3.90สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.81 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.81
Vis Pesaroทีมเยือน💨แนวรุกลม5.4🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านAsd Pineto Calcioต่อ 0.5/1 @1.95กองกลาง🎯50% vs 44%Asd Pineto Calcioแนวรับ🛡️7.8 vs 13.2Asd Pineto Calcioการ์ดยิงดุ🔥6.0Asd Pineto Calcioการ์ดรับหลวม🕳️13.2Vis Pesaroการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนVis Pesaroรอง 0.5/1 @1.81การ์ดรับหลวม🕳️7.8Asd Pineto Calcioการ์ดยิงดุ🔥5.4Vis Pesaroการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.81พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากแนวรุก🔥6.0 · 5.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 13.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.95ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Asd Pineto Calcioเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 28 / 3402:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
17aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a⚖️ เสี่ยง 46% ★★สมดุลVS
Asd Pineto CalcioVis Pesaro
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
69% @1.7331% @3.90
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.81 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.81
Vis Pesaroทีมเยือน💨แนวรุกลม5.4
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านAsd Pineto Calcio
ต่อ 0.5/1 @1.95
กองกลาง🎯50% vs 44%Asd Pineto Calcio
แนวรับ🛡️7.8 vs 13.2Asd Pineto Calcio
การ์ดยิงดุ🔥6.0Asd Pineto Calcio
การ์ดรับหลวม🕳️13.2Vis Pesaro
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนVis Pesaro
รอง 0.5/1 @1.81
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Asd Pineto Calcio
การ์ดยิงดุ🔥5.4Vis Pesaro
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.81
พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากแนวรุก🔥6.0 · 5.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 13.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.95
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Asd Pineto Calcio vs Vis Pesaro
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านAsd Pineto Calcio ต่อ 0.5/1 @1.95การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.81การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งAsd Pineto Calcioโอกาสชนะ 52%
🛡️พิศดารติด 1 แผน17a
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Asd Pineto Calcio · บิลหลัก 1X2 @1.73
ความเสี่ยงของบิล46%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Asd Pineto Calcio ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.73 · ควรเป็น @1.67 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Asd Pineto Calcio 29 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Asd Pineto Calcio ต่อ 0.5/1
ได้ 30%ได้ครึ่ง 24%เสีย 46%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 30%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Asd Pineto Calcio · คาดสกอร์ 1.7 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Asd Pineto Calcio ชนะ 1 ลูก24%
Asd Pineto Calcio ชนะ 2 ลูก16%
Asd Pineto Calcio ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ25%
Vis Pesaro ชนะ 1 ลูก14%
Vis Pesaro ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Asd Pineto Calcio ชนะ54%
Asd Pineto Calcio ไม่แพ้78%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป30%
Asd Pineto Calcio คลีนชีท35%
Vis Pesaro ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Asd Pineto Calcio ไม่แพ้78%
Vis Pesaro ไม่แพ้46%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)52%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)30%
ยิงได้ทั้งคู่53%
ต่ำ 2.548%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-011%2-110%2-09%0-17%0-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Asd Pineto Calcio)
- โอกาส Asd Pineto Calcio ชนะ 54% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 78%
- Asd Pineto Calcio คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 35%
- Vis Pesaro เสียเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- Asd Pineto Calcio ยิงเฉลี่ยแค่ 1.0 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Vis Pesaro ชนะ 22%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Asd Pineto Calcio
พ0-4พ0-1ส0-0ช2-0ช1-0พ1-2
Vis Pesaro
ช2-1พ2-3พ0-1พ0-4พ1-2ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Asd Pineto Calcioยิง 1.0 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Vis Pesaroยิง 0.9 · เสีย 2.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Asd Pineto Calcio
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 8
Vis Pesaro
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Asd Pineto Calcio
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Vis Pesaro
80%ออกสูง
สูง 8ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Asd Pineto Calcio
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
Vis Pesaro
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 8
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Asd Pineto Calcio ชนะ 2เสมอ 6Vis Pesaro ชนะ 0
- 04-01-2026Vis Pesaro0 - 2Asd Pineto Calcio
- 23-08-2025Asd Pineto Calcio1 - 1Vis Pesaro
- 22-02-2025Asd Pineto Calcio1 - 1Vis Pesaro
- 13-10-2024Vis Pesaro1 - 1Asd Pineto Calcio
- 06-03-2024Asd Pineto Calcio1 - 1Vis Pesaro
- 31-10-2023Vis Pesaro1 - 1Asd Pineto Calcio
- 01-10-2017Asd Pineto Calcio2 - 1Vis Pesaro
- 15-01-2017Asd Pineto Calcio0 - 0Vis Pesaro
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Asd Pineto Calcio@1.70 → @1.731.5%
เสมอ@3.45 → @3.501.4%
ทีมเยือน Vis Pesaro@4.15 → @3.90▼ 6.0%
คู่อื่นใน Serie C 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.75 | 3.50 | 3.80 | 1.83 | 2.5 | 1.97 | 1.98 | 0.5/1 | 1.84 | |
| Live | 1.75 | 3.50 | 3.80 | 1.78 | 2.5 | 1.92 | 1.92 | 0.5/1 | 1.78 | ||
| Bet365 | Initial | 1.65 | 3.40 | 4.50 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.70 | 3.50 | 4.00 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | ||
| Vcbet | Initial | 1.73 | 3.60 | 4.33 | 1.85 | 2.5 | 1.94 | 1.97 | 0.5/1 | 1.79 | |
| Live | 1.73 | 3.60 | 4.33 | 1.85 | 2.5 | 1.94 | 1.97 | 0.5/1 | 1.79 | ||
| wewbet | Initial | 1.70 | 3.46 | 4.41 | 1.97 | 2.5 | 1.79 | 1.94 | 0.5/1 | 1.84 | |
| Live | 1.75 | 3.54 | 4.12 | 1.83 | 2.5 | 1.97 | 1.98 | 0.5/1 | 1.84 | ||
| 18Bet | Initial | 1.70 | 3.60 | 4.70 | 1.73 | 2/2.5 | 2.01 | 1.81 | 0.5/1 | 1.92 | |
| Live | 1.70 | 3.45 | 4.00 | 1.72 | 2.5 | 1.84 | 1.86 | 0.5/1 | 1.71 | ||
| pinnacle | Initial | 1.83 | 3.30 | 4.12 | 1.79 | 2/2.5 | 1.97 | 1.83 | 0.5 | 1.94 | |
| Live | 1.79 | 3.59 | 4.28 | 1.84 | 2.5 | 1.96 | 2.02 | 0.5/1 | 1.81 | ||
| 1xBet | Initial | 1.74 | 3.50 | 4.34 | 1.77 | 2/2.5 | 1.94 | 1.93 | 0.5/1 | 1.78 | |
| Live | 1.70 | 3.44 | 4.36 | 1.79 | 2.5 | 1.88 | 1.48 | 0/0.5 | 2.33 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ITA SC-15] Asd Pineto Calcio | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 5 | 4 | 10 | 13 | 14 | 15 | 25.0% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 6 | 11 | 11 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 3 | 3 | 4 | 7 | 3 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 7 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 7 | 3 | 6 | 9 | 13 | 16 | 16.7% |
| Home Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 4 | 9 | 12 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 0 | 4 | 2 | 2 | 5 | 4 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 5 | 8 | 33.3% |
| [ITA SC-20] Vis Pesaro | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 1 | 2 | 9 | 11 | 26 | 5 | 20 | 8.3% |
| Home Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 8 | 16 | 4 | 19 | 16.7% |
| Away Field | 6 | 0 | 1 | 5 | 3 | 10 | 1 | 20 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 11 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 1 | 4 | 7 | 4 | 15 | 7 | 20 | 8.3% |
| Home Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 10 | 4 | 19 | 16.7% |
| Away Field | 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 5 | 3 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Asd Pineto Calcio Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 | ||||||||||||||
| Win 2 (25%) Draw 6 (75%) Lose 0 (0%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (8 games) 63% Home 13% Draw 25% Away Over/Under Odds (8 games) 13% Over 50% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 04-01-2026 | Vis Pesaro | 0-2 (0-2) | Asd Pineto Calcio | 5-3 (2-2) | 2.10 | 2.90 | 3.40 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | D |
| ITA SC | 23-08-2025 | Asd Pineto Calcio | 1-1 (1-1) | Vis Pesaro | 4-6 (2-5) | 2.35 | 3.00 | 2.90 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| ITA SC | 22-02-2025 | Asd Pineto Calcio | 1-1 (1-1) | Vis Pesaro | 2-6 (2-3) | 2.40 | 3.00 | 2.75 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | D |
| ITA SC | 13-10-2024 | Vis Pesaro | 1-1 (1-1) | Asd Pineto Calcio | 5-2 (3-0) | 1.95 | 3.00 | 3.80 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | D |
| ITA SC | 06-03-2024 | Asd Pineto Calcio | 1-1 (0-1) | Vis Pesaro | 4-6 (1-2) | 2.00 | 3.00 | 3.50 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | D |
| ITA SC | 31-10-2023 | Vis Pesaro | 1-1 (1-1) | Asd Pineto Calcio | 3-2 (1-1) | 2.15 | 3.10 | 3.00 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| ITA S4 | 01-10-2017 | Asd Pineto Calcio | 2-1 (2-0) | Vis Pesaro | 5-6 (3-4) | 3.80 | 3.30 | 1.83 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| ITA S4 | 15-01-2017 | Asd Pineto Calcio | 0-0 (0-0) | Vis Pesaro | 2-8 (1-4) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | D | 1.82 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Asd Pineto Calcio Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 01-11-2026 | Ravenna | 2-1 (2-1) | Asd Pineto Calcio | 9-7 (4-5) | 1.44 | 3.80 | 6.00 | L | 1.78 | 1 | 2.03 | D | O |
| ITA SC | 24-10-2026 | Asd Pineto Calcio | 1-0 (1-0) | Gubbio | 3-4 (3-2) | 1.73 | 3.20 | 4.50 | W | 1.78 | 0.5 | 2.03 | W | U |
| ITA SC | 20-10-2026 | Asd Pineto Calcio | 2-0 (2-0) | A.C. Reggiana 1919 | 4-0 (3-0) | 3.25 | 3.10 | 2.05 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| ITA SC | 17-10-2026 | US Pianese | 0-0 (0-0) | Asd Pineto Calcio | 4-5 (0-3) | 2.30 | 3.00 | 2.88 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| ITA SC | 04-10-2026 | Guidonia Montecelio 1937 FC | 1-0 (0-0) | Asd Pineto Calcio | 6-5 (1-3) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| ITA SC | 26-09-2026 | Asd Pineto Calcio | 0-4 (0-3) | Grosseto | 3-1 (2-0) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| ITA SC | 20-09-2026 | Nuovo Campobasso | 2-2 (2-0) | Asd Pineto Calcio | 9-0 (6-0) | 1.70 | 3.30 | 4.33 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| ITA SC | 16-09-2026 | Asd Pineto Calcio | 1-1 (1-1) | Forli | 6-1 (1-0) | 2.20 | 3.00 | 3.00 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| ITA SC | 12-09-2026 | Asd Pineto Calcio | 2-1 (0-0) | Sambenedettese | 5-1 (1-0) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| ITA SC | 07-09-2026 | Perugia | 2-1 (1-1) | Asd Pineto Calcio | 6-3 (3-1) | 1.73 | 3.25 | 4.40 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| ITA SC | 30-08-2026 | Asd Pineto Calcio | 0-0 (0-0) | Livorno | 8-4 (3-0) | 2.40 | 3.00 | 2.70 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| ITA SC | 23-08-2026 | Latina | 0-0 (0-0) | Asd Pineto Calcio | 9-4 (3-3) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| ITA SC C | 15-08-2026 | Asd Pineto Calcio | 1-2 (0-1) | Gubbio | 2-5 (0-5) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| INT CF | 11-08-2026 | Pro Vasto | 1-0 (0-0) | Asd Pineto Calcio | 7-4 (5-4) | 9.00 | 6.00 | 1.20 | L | 1.83 | -2.5/3 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 08-08-2026 | Asd Pineto Calcio | 1-1 (0-0) | ASD Atletico Ascoli | 1-4 (1-2) | 1.57 | 3.75 | 4.75 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 05-08-2026 | Asd Pineto Calcio | 4-1 (1-0) | San Nicolo | 4-2 (2-0) | 1.80 | 3.30 | 3.90 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Asd Pineto Calcio | 0-1 (0-1) | L'Aquila | 1-2 (1-1) | 1.70 | 3.50 | 4.10 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 28-07-2026 | Asd Pineto Calcio | 1-4 (1-1) | Scafatese | 8-3 (3-2) | 2.00 | 3.25 | 3.50 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| ITA SC | 07-05-2026 | Nuovo Campobasso | 1-1 (0-1) | Asd Pineto Calcio | 3-4 (1-2) | 2.00 | 3.25 | 3.20 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| ITA SC | 04-05-2026 | Asd Pineto Calcio | 2-1 (0-1) | Gubbio | 1-3 (1-2) | 2.38 | 2.90 | 2.88 | W | 1.73 | 0 | 2.08 | W | O |
| No Data |
| Vis Pesaro Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 1 (10%) Lose 8 (80%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 0% Draw 80% Away Over/Under Odds (10 games) 80% Over 0% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 01-11-2026 | Gubbio | 0-0 (0-0) | Vis Pesaro | 10-3 (8-1) | 1.90 | 3.20 | 3.60 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| ITA SC | 29-10-2026 | Atalanta U23 | 2-1 (0-0) | Vis Pesaro | 7-3 (3-2) | 1.57 | 3.60 | 4.75 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| ITA SC | 24-10-2026 | Vis Pesaro | 0-4 (0-3) | Ravenna | 3-5 (2-4) | 5.50 | 3.80 | 1.50 | L | 1.98 | -1 | 1.83 | L | O |
| ITA SC | 18-10-2026 | Latina | 1-0 (1-0) | Vis Pesaro | 9-4 (4-2) | 1.67 | 3.40 | 4.50 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | U |
| ITA SC | 10-10-2026 | Vis Pesaro | 2-3 (1-2) | Grosseto | 4-6 (2-2) | 2.88 | 3.20 | 2.20 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| ITA SC | 27-09-2026 | Vis Pesaro | 2-1 (2-1) | Guidonia Montecelio 1937 FC | 2-4 (0-1) | 3.40 | 3.10 | 2.05 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| ITA SC | 22-09-2026 | Spezia | 3-1 (2-0) | Vis Pesaro | 3-2 | 1.29 | 4.50 | 8.50 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | O |
| ITA SC | 17-09-2026 | Vis Pesaro | 1-4 (0-3) | A.C. Reggiana 1919 | 8-4 (5-1) | 4.33 | 3.40 | 1.70 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | O |
| ITA SC | 13-09-2026 | Forli | 2-1 (1-1) | Vis Pesaro | 4-0 (2-0) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| ITA SC | 06-09-2026 | Vis Pesaro | 1-2 (0-0) | AS Ostia Mare | 5-10 (4-6) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| ITA SC C | 02-09-2026 | Gubbio | 5-0 (2-0) | Vis Pesaro | 2-6 (2-2) | 2.63 | 3.20 | 2.35 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| ITA SC | 31-08-2026 | Vis Pesaro | 2-2 (0-1) | Perugia | 4-6 (3-2) | 2.90 | 3.00 | 2.25 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| ITA SC | 23-08-2026 | Pescara | 2-0 (1-0) | Vis Pesaro | 4-1 (2-1) | 1.45 | 3.70 | 6.50 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | L | U |
| ITA SC C | 16-08-2026 | Perugia | 1-2 (1-2) | Vis Pesaro | 8-3 (2-3) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 08-08-2026 | Modena | 0-0 (0-0) | Vis Pesaro | 1-0 (1-0) | 1.30 | 4.75 | 7.50 | D | 1.93 | 1.5 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 06-08-2026 | Cesena | 3-0 (1-0) | Vis Pesaro | 5-2 (2-2) | 1.38 | 4.33 | 6.50 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 31-07-2026 | Vis Pesaro | 1-2 (0-0) | Benevento | 2-2 (2-1) | 6.50 | 3.90 | 1.42 | L | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 23-07-2026 | Venezia | 8-0 (3-0) | Vis Pesaro | 7-1 (1-1) | 1.18 | 6.25 | 10.00 | L | 1.80 | 2 | 2.00 | L | O |
| ITA SC | 04-05-2026 | JuventusU23 | 2-2 (1-0) | Vis Pesaro | 4-5 (2-3) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| ITA SC | 26-04-2026 | Vis Pesaro | 2-3 (0-1) | Sambenedettese | 5-5 (2-1) | 5.25 | 3.50 | 1.57 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 16-11 | Away | Atalanta U23 | 6 Days |
| ITA SC | 23-11 | Home | Pescara | 13 Days |
| ITA SC | 30-11 | Away | Spezia | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 16-11 | Home | US Pianese | 6 Days |
| ITA SC | 23-11 | Away | Nuovo Campobasso | 13 Days |
| ITA SC | 30-11 | Home | Sambenedettese | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.28 | 2.20 | 4.40 | 2.28 | 2.20 | 4.40 | 1.78 | 1 | 2.02 | 1.73 | 1 | 1.97 | 1.88 | 0/0.5 | 1.94 | 1.82 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Initial | 1.75 | 3.50 | 3.80 | 1.75 | 3.50 | 3.80 | 1.83 | 2.5 | 1.97 | 1.78 | 2.5 | 1.92 | 1.98 | 0.5/1 | 1.84 | 1.92 | 0.5/1 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.65 | 3.40 | 4.50 | 1.70 | 3.50 | 4.00 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 0.3 | 1 | Goal | 0.9 |
| 0.7 | Loss | 2 | 1.3 | Loss | 2.2 |
| 12.3 | Shot(OT) | 21 | 11.7 | Shot(OT) | 20.4 |
| 4.7 | Corner | 3 | 4.1 | Corner | 3.4 |
| 3.3 | Yellow Card | 3.7 | 2.3 | Yellow Card | 2.5 |
| 13.3 | Fouls | 13.7 | 12.9 | Fouls | 15 |
| 46% | Possession | 47% | 50.3% | Possession | 44.2% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Asd Pineto Calcio ( 50 Matches) | Vis Pesaro ( 49 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 4 | 6 | 2 |
| HT-D / FT-W | 2 | 2 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 3 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-D | 7 | 4 | 4 | 6 |
| HT-L / FT-D | 0 | 2 | 1 | 3 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-L | 0 | 4 | 2 | 6 |
| HT-L / FT-L | 6 | 6 | 6 | 4 |
Team Altamura
Cavese
Foggia
Barletta
AZ Picerno ASD
Bari