ทีเด็ดบอล Sabadell vs Real Sociedad B
‹ คู่ก่อนหน้าPlymouth Parkway vs Berkhamsted Town · อ. 10 พ.ย. 02:30 น. คู่ที่ 27 / 34เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Asd Pineto Calcio vs Vis Pesaro · อ. 10 พ.ย. 02:30 น.
Spanish La Liga 2
🕒 10-11-2026 02:30 น.
Sabadellเจ้าบ้าน · อันดับ #11 · 17 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 27 / 3402:30 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ17aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a⚖️ เสี่ยง 47% ★★สมดุล66.6พลังทีม64.3SabadellReal Sociedad Bใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ72% @1.7528% @4.50สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.82 · ต่ำ 2.02แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 2.01 · เยือน 1.85
Real Sociedad Bทีมเยือน · อันดับ #18 · 11 แต้ม🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1⚽
Patrick NuamahFW · 20 ปี£2Mคะแนน 6.2VS1⚽
✓ ชนะLALander AstiazaranFW · 20 ปี£3Mคะแนน 6.42🛡️
Edgar Gonzalez EstradaDF · 29 ปี£1Mคะแนน 6.0VS2🛡️
✓ ชนะ
Kazunari KitaDF · 21 ปี£2Mคะแนน 6.33🛡️
Gonzalo Avila GordonDF · 28 ปี£1Mคะแนน 6.0VS3⚽
✓ ชนะ
Dani DiazFW · 20 ปี£2Mคะแนน 6.3Real Sociedad B ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม (ประมาณการ)64.7พลังที่แท้จริง66.6พลังโค้ช×1.03▲ ดึงพลังได้เกินตัวต่างกัน+2.3Sabadell นำ 2.3 · ตลาดให้เต็ง 52%พลังทีม (ประมาณการ)66.9พลังที่แท้จริง64.3พลังโค้ช×0.96▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านSabadellต่อ 0.5/1 @2.01แนวรับ🛡️7.2 vs 13.2Sabadellการ์ดยิงดุ🔥7.8Sabadellการ์ดรับหลวม🕳️13.2Real Sociedad Bการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนReal Sociedad Bรอง 0.5/1 @1.85แนวรุก🔥9.0 vs 7.8Real Sociedad Bดาวเด่น 1LA£3MAstiazaranดาวเด่น 2
£2MKitaดาวเด่น 3
£2MDiazการ์ดรับหลวม🕳️7.2Sabadellการ์ดยิงดุ🔥9.0Real Sociedad Bการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.82พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากแนวรุก🔥7.8 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.2 · 13.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2/2.5การ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @2.02ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Sabadellเจ้าบ้าน · อันดับ #11 · 17 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8
⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 27 / 3402:30 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ
17aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a⚖️ เสี่ยง 47% ★★สมดุล66.6พลังทีม64.3
SabadellReal Sociedad B
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
72% @1.7528% @4.50
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.82 · ต่ำ 2.02แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 2.01 · เยือน 1.85
Real Sociedad Bทีมเยือน · อันดับ #18 · 11 แต้ม🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1⚽
Patrick NuamahFW · 20 ปี£2Mคะแนน 6.2
VS
Patrick NuamahFW · 20 ปี£2Mคะแนน 6.21⚽
✓ ชนะLALander AstiazaranFW · 20 ปี£3Mคะแนน 6.4
✓ ชนะLALander AstiazaranFW · 20 ปี£3Mคะแนน 6.42🛡️
Edgar Gonzalez EstradaDF · 29 ปี£1Mคะแนน 6.0
VS
Edgar Gonzalez EstradaDF · 29 ปี£1Mคะแนน 6.02🛡️
✓ ชนะ
Kazunari KitaDF · 21 ปี£2Mคะแนน 6.3
✓ ชนะ
Kazunari KitaDF · 21 ปี£2Mคะแนน 6.33🛡️
Gonzalo Avila GordonDF · 28 ปี£1Mคะแนน 6.0
VS
Gonzalo Avila GordonDF · 28 ปี£1Mคะแนน 6.03⚽
✓ ชนะ
Dani DiazFW · 20 ปี£2Mคะแนน 6.3
✓ ชนะ
Dani DiazFW · 20 ปี£2Mคะแนน 6.3Real Sociedad B ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม (ประมาณการ)64.7
พลังที่แท้จริง66.6
พลังโค้ช×1.03▲ ดึงพลังได้เกินตัว
ต่างกัน+2.3
Sabadell นำ 2.3 · ตลาดให้เต็ง 52%
พลังทีม (ประมาณการ)66.9
พลังที่แท้จริง64.3
พลังโค้ช×0.96▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านSabadell
ต่อ 0.5/1 @2.01
แนวรับ🛡️7.2 vs 13.2Sabadell
การ์ดยิงดุ🔥7.8Sabadell
การ์ดรับหลวม🕳️13.2Real Sociedad B
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนReal Sociedad B
รอง 0.5/1 @1.85
แนวรุก🔥9.0 vs 7.8Real Sociedad B
ดาวเด่น 1LA£3MAstiazaran
ดาวเด่น 2
£2MKita
£2MKitaดาวเด่น 3
£2MDiaz
£2MDiazการ์ดรับหลวม🕳️7.2Sabadell
การ์ดยิงดุ🔥9.0Real Sociedad B
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.82
พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากแนวรุก🔥7.8 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.2 · 13.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2/2.5
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @2.02
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Sabadell = วงกลม · Real Sociedad B = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Sabadellประมาณการจากมูลค่านักเตะ
Real Sociedad Bประมาณการจากมูลค่านักเตะDF1Diego Licinio Lazaro Fuoli5.8
6Edgar Gonzalez Estrada6.0
2Gonzalo Avila Gordon6.0MC4Miquel Codina5.8
JC15Juan Carlos Lazaro Cervera5.7
8Pere Pons Riera5.9OS14Oscar Sanz5.8
AR21Alain Ribeiro5.8
29Patrick Nuamah6.2
16Nicholas Gioacchini6.0
10Angel Baena Perez5.9
1Aitor Fraga6.1
5Kazunari Kita6.3
3Jon Balda6.1JG2Jon Garro5.9
23Unax Agote5.7GG16Gorka Gorosabel6.1
TC14Tomy Carbonell6.1
IA8Ibai Aguirre6.1
LA17Lander Astiazaran6.4
7Dani Diaz6.3
10Arkaitz Mariezkurrena6.1Sabadell4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
Real Sociedad B4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Sabadell vs แนวรุก Real Sociedad B
4vs323.4 – 18.8 คะแนน
Sabadell คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs317.5 – 18.2 คะแนน
Real Sociedad B คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Sabadell vs แนวรับ Real Sociedad B
3vs418.0 – 24.0 คะแนน
Real Sociedad B คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมบุกทั้งคู่ เกมเปิดแลกกัน คาดประตูเยอะ · Real Sociedad B คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Sabadell vs Real Sociedad B
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนReal Sociedad B รอง 0.5/1 @1.85การ์ด 6 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.82การ์ด 4 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงSabadell +2.366.6 vs 64.3
🃏ศึกดาวเด่นReal Sociedad B ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งSabadellโอกาสชนะ 52%
🛡️พิศดารติด 1 แผน17a
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Sabadell · บิลหลัก 1X2 @1.75
ความเสี่ยงของบิล47%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Sabadell ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.75 · ควรเป็น @1.71 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Sabadell 32 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Sabadell ต่อ 0.5/1
ได้ 30%ได้ครึ่ง 23%เสีย 47%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 30%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Sabadell · คาดสกอร์ 1.9 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Sabadell ชนะ 1 ลูก23%
Sabadell ชนะ 2 ลูก16%
Sabadell ชนะ 3 ลูกขึ้นไป14%
เสมอ26%
Real Sociedad B ชนะ 1 ลูก12%
Real Sociedad B ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
Sabadell ชนะ53%
Sabadell ไม่แพ้79%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป30%
Sabadell คลีนชีท28%
Real Sociedad B ยิงไม่ได้15%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Sabadell ไม่แพ้79%
Real Sociedad B ไม่แพ้47%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)83%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)61%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)39%
ยิงได้ทั้งคู่61%
ต่ำ 2.539%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-110%1-08%2-07%1-27%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Sabadell)
- โอกาส Sabadell ชนะ 53% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 79%
- Real Sociedad B เสียเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- เจอกันล่าสุด Real Sociedad B เคยชนะ 2 นัด
- ราคา Sabadell ไหลขึ้นจาก @1.63 (เงินไหลออก)
- โอกาส Real Sociedad B ชนะ 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Sabadell
ส1-1ส0-0ช2-1พ0-1ส1-1พ1-2
Real Sociedad B
ช4-0พ2-3พ1-4พ2-4พ0-1ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Sabadellยิง 1.3 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Real Sociedad Bยิง 1.5 · เสีย 2.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Sabadell
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 11
Real Sociedad B
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sabadell
57%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 3
Real Sociedad B
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sabadell
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
Real Sociedad B
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
Sabadell ชนะ 1เสมอ 1Real Sociedad B ชนะ 2
- 18-02-2024Real Sociedad B0 - 1Sabadell
- 05-11-2023Sabadell1 - 2Real Sociedad B
- 02-04-2023Real Sociedad B1 - 1Sabadell
- 06-11-2022Sabadell1 - 2Real Sociedad B
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Sabadell@1.63 → @1.75▲ 7.4%
เสมอ@3.62 → @3.38▼ 6.7%
ทีมเยือน Real Sociedad B@4.76 → @4.50▼ 5.5%
คู่อื่นใน La Liga 2 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.53 | 3.80 | 4.80 | 1.91 | 2.5 | 1.81 | 1.85 | 0.5/1 | 1.93 | |
| Live | 1.71 | 3.31 | 4.15 | 1.72 | 2/2.5 | 2.00 | 1.90 | 0.5/1 | 1.88 | ||
| Crown | Initial | 1.60 | 3.85 | 5.00 | 1.92 | 2.5 | 1.95 | 1.81 | 0.5/1 | 2.07 | |
| Live | 1.75 | 3.40 | 4.65 | 1.85 | 2/2.5 | 2.02 | 2.02 | 0.5/1 | 1.86 | ||
| Bet365 | Initial | 1.66 | 3.50 | 4.75 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.73 | 3.50 | 4.75 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | ||
| Easybet | Initial | 1.68 | 3.80 | 4.90 | 1.94 | 2.5 | 1.84 | 1.88 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.73 | 3.40 | 4.60 | 1.80 | 2/2.5 | 2.01 | 1.97 | 0.5/1 | 1.84 | ||
| Vcbet | Initial | 1.65 | 3.60 | 4.75 | 1.94 | 2.5 | 1.85 | 1.87 | 0.5/1 | 1.92 | |
| Live | 1.70 | 3.50 | 4.60 | 2.02 | 2.5 | 1.79 | 1.94 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.68 | 3.55 | 4.90 | 1.93 | 2.5 | 1.91 | 1.89 | 0.5/1 | 1.97 | |
| Live | 1.76 | 3.35 | 4.65 | 1.84 | 2/2.5 | 2.06 | 2.04 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| 10BET | Initial | 1.67 | 3.55 | 4.80 | 1.75 | 2/2.5 | 1.93 | 1.87 | 0.5/1 | 1.87 | |
| Live | 1.73 | 3.25 | 4.80 | 1.77 | 2/2.5 | 1.94 | 1.87 | 0.5/1 | 1.87 | ||
| 12BET | Initial | 1.68 | 3.55 | 4.90 | 1.93 | 2.5 | 1.91 | 1.89 | 0.5/1 | 1.97 | |
| Live | 1.76 | 3.35 | 4.65 | 1.84 | 2/2.5 | 2.03 | 2.04 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| Sbobet | Initial | 1.62 | 3.51 | 4.54 | 1.96 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | 0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 1.76 | 3.23 | 4.11 | 1.81 | 2/2.5 | 2.05 | 2.02 | 0.5/1 | 1.86 | ||
| wewbet | Initial | 1.73 | 3.37 | 4.15 | 2.05 | 2.5 | 1.81 | 1.96 | 0.5/1 | 1.92 | |
| Live | 1.79 | 3.48 | 4.33 | 1.85 | 2/2.5 | 2.03 | 2.04 | 0.5/1 | 1.86 | ||
| 18Bet | Initial | 1.67 | 3.60 | 4.70 | 1.90 | 2.5 | 1.84 | 1.85 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.74 | 3.60 | 4.80 | 1.79 | 2/2.5 | 2.00 | 1.96 | 0.5/1 | 1.83 | ||
| pinnacle | Initial | 1.68 | 3.86 | 4.79 | 1.84 | 2.5 | 1.97 | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | |
| Live | 1.75 | 3.68 | 5.07 | 1.86 | 2/2.5 | 2.01 | 1.99 | 0.5/1 | 1.89 | ||
| hkjc | Initial | 1.57 | 3.50 | 4.75 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.88 | 0.5/1 | 1.88 | |
| Live | 1.57 | 3.50 | 4.75 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.88 | 0.5/1 | 1.88 | ||
| Willhill | Initial | 1.70 | 3.40 | 4.60 | 2.00 | 2.5 | 1.75 | 1.85 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.70 | 3.50 | 4.60 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.70 | 0.5 | 2.05 | ||
| Interwetten | Initial | 1.70 | 3.45 | 4.90 | 2.05 | 2.5 | 1.70 | 1.70 | 0.5 | 2.05 | |
| Live | 1.77 | 3.35 | 4.70 | 2.05 | 2.5 | 1.70 | 1.70 | 0.5 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 1.74 | 3.72 | 5.06 | 2.08 | 2.5 | 1.79 | 3.07 | 1.5 | 1.40 | |
| Live | 1.71 | 3.84 | 5.05 | 1.94 | 2.5 | 1.90 | 1.89 | 0.5/1 | 1.95 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D2-11] Sabadell | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 5 | 3 | 12 | 11 | 17 | 11 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 8 | 4 | 11 | 8 | 60.0% |
| Away Field | 7 | 1 | 3 | 3 | 4 | 7 | 6 | 13 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 6 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 8 | 2 | 6 | 7 | 14 | 16 | 16.7% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 4 | 1 | 9 | 11 | 40.0% |
| Away Field | 7 | 0 | 5 | 2 | 2 | 6 | 5 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 5 | 1 | 2 | 4 | 5 | 0.0% |
| [SPA D2-18] Real Sociedad B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 2 | 7 | 15 | 22 | 11 | 18 | 25.0% |
| Home Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 10 | 4 | 21 | 16.7% |
| Away Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 12 | 7 | 12 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 7 | 15 | 3 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 5 | 4 | 8 | 8 | 14 | 15 | 25.0% |
| Home Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 19 | 16.7% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 5 | 8 | 5 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 6 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Sabadell Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 1 (25%) Draw 1 (25%) Lose 2 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (4 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (4 games) 50% Over 25% Draw 25% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 18-02-2024 | Real Sociedad B | 0-1 (0-1) | Sabadell | 1-0 (1-0) | 1.95 | 3.00 | 4.20 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| SPA D3 | 05-11-2023 | Sabadell | 1-2 (0-1) | Real Sociedad B | 0-3 (0-2) | 2.80 | 3.00 | 2.38 | L | 2.08 | 0 | 1.73 | L | O |
| SPA D3 | 02-04-2023 | Real Sociedad B | 1-1 (0-0) | Sabadell | 4-2 (3-0) | 1.95 | 3.00 | 3.80 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | D |
| SPA D3 | 06-11-2022 | Sabadell | 1-2 (1-0) | Real Sociedad B | 4-5 (1-2) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Sabadell Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 30% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D2 | 01-11-2026 | Albacete | 2-1 (2-0) | Sabadell | 7-6 (6-1) | 2.75 | 3.10 | 2.50 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| SPA D2 | 25-10-2026 | Sabadell | 1-1 (0-0) | Tenerife | 4-5 (2-2) | 1.86 | 3.10 | 4.20 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | D |
| SPA D2 | 19-10-2026 | Burgos | 1-0 (0-0) | Sabadell | 10-3 (5-1) | 2.50 | 2.85 | 3.00 | L | 1.73 | 0 | 2.08 | L | U |
| SPA D2 | 10-10-2026 | AD Ceuta | 1-2 (1-1) | Sabadell | 2-3 (0-2) | 3.40 | 3.20 | 2.05 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA D2 | 05-10-2026 | Sabadell | 0-0 (0-0) | Andorra FC | 11-0 (5-0) | 1.96 | 3.20 | 3.75 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| SPA D2 | 26-09-2026 | Celta vigo b | 1-1 (1-1) | Sabadell | 3-7 (1-5) | 3.30 | 3.30 | 2.05 | D | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA D2 | 20-09-2026 | Sabadell | 3-1 (2-0) | Real Oviedo | 4-1 (2-0) | 2.10 | 2.82 | 3.70 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA D2 | 13-09-2026 | Mallorca | 2-0 (2-0) | Sabadell | 3-7 (0-2) | 1.76 | 3.20 | 4.50 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | D |
| SPA D2 | 08-09-2026 | Sabadell | 3-2 (2-1) | Cordoba | 3-4 (1-1) | 2.10 | 3.20 | 3.25 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 03-09-2026 | Sabadell | 2-1 (1-0) | Barcelona B | 10-2 (3-0) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | D |
| SPA D2 | 29-08-2026 | Sabadell | 1-0 (0-0) | Almeria | 4-3 (3-0) | 2.70 | 3.10 | 2.55 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| SPA D2 | 24-08-2026 | Castellon | 0-0 (0-0) | Sabadell | 5-3 (3-2) | 1.48 | 3.75 | 7.00 | D | 1.78 | 1 | 2.03 | W | U |
| SPA D2 | 18-08-2026 | Sporting Gijon | 0-0 (0-0) | Sabadell | 1-8 (0-4) | 1.83 | 3.20 | 4.33 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 10-08-2026 | UE Olot | 0-3 (0-2) | Sabadell | 5-5 (3-2) | 10.00 | 5.00 | 1.22 | W | 1.85 | -1.5/2 | 1.95 | W | D |
| INT CF | 07-08-2026 | Girona | 2-2 (1-0) | Sabadell | 2-1 (1-0) | 1.50 | 3.75 | 5.50 | D | 1.88 | 1 | 1.93 | W | O |
| INT CF | 02-08-2026 | Andorra FC | 0-0 (0-0) | Sabadell | 8-1 (2-0) | 2.38 | 3.25 | 2.60 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Sabadell | 1-0 (1-0) | Inter Club Escaldes | 2-5 (0-5) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | D | U |
| INT CF | 30-07-2026 | Sabadell | 2-1 (0-0) | CE Manresa | 6-0 (4-0) | 1.25 | 5.50 | 7.50 | W | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | L | D |
| INT CF | 25-07-2026 | RCD Espanyol | 1-1 (0-0) | Sabadell | 2-4 (1-3) | 1.10 | 7.50 | 23.00 | D | 1.98 | 2 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 19-07-2026 | Castellon | 2-0 (2-0) | Sabadell | - | L | ||||||||
| No Data |
| Real Sociedad B Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 0 (0%) Lose 7 (70%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D2 | 31-10-2026 | Real Sociedad B | 1-0 (0-0) | Girona | 3-1 (1-0) | 3.40 | 3.50 | 1.96 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| SPA D2 | 24-10-2026 | Las Palmas | 1-0 (1-0) | Real Sociedad B | 7-6 (4-2) | 1.71 | 3.50 | 4.10 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D2 | 17-10-2026 | Real Sociedad B | 2-4 (0-2) | Almeria | 10-2 (3-0) | 4.00 | 3.50 | 1.81 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D2 | 11-10-2026 | Celta vigo b | 4-1 (3-0) | Real Sociedad B | 1-10 (0-2) | 2.30 | 3.50 | 2.65 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| SPA D2 | 04-10-2026 | Real Sociedad B | 2-3 (2-0) | Granada CF | 1-7 (1-1) | 2.50 | 3.10 | 2.65 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| PLI CUP | 01-10-2026 | Leicester City U21 | 0-4 (0-2) | Real Sociedad B | 6-2 (2-1) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SPA D2 | 26-09-2026 | AD Ceuta | 3-1 (0-0) | Real Sociedad B | 9-2 (5-0) | 2.45 | 3.20 | 2.65 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| SPA D2 | 19-09-2026 | Real Sociedad B | 0-1 (0-0) | Mallorca | 5-3 (5-1) | 3.10 | 3.25 | 2.15 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| PLI CUP | 16-09-2026 | Aston Villa U21 | 5-1 (2-1) | Real Sociedad B | 1-6 (1-4) | 3.00 | 4.00 | 1.85 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D2 | 12-09-2026 | Andorra FC | 1-3 (0-3) | Real Sociedad B | 7-2 (5-0) | 1.45 | 4.10 | 6.25 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| SPA D2 | 05-09-2026 | Real Sociedad B | 1-1 (0-0) | Tenerife | 2-3 (1-2) | 2.65 | 3.10 | 2.50 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| SPA D2 | 01-09-2026 | Burgos | 2-2 (1-1) | Real Sociedad B | 6-4 (4-1) | 1.80 | 3.40 | 4.33 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| SPA D2 | 23-08-2026 | Albacete | 1-2 (0-2) | Real Sociedad B | 5-6 (1-4) | 1.67 | 3.50 | 5.00 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| SPA D2 | 15-08-2026 | Real Sociedad B | 0-1 (0-1) | Castellon | 5-8 (2-5) | 4.50 | 3.70 | 1.67 | L | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 09-08-2026 | Real Zaragoza | 2-1 (0-1) | Real Sociedad B | - | L | ||||||||
| INT CF | 02-08-2026 | Real Sociedad B | 0-2 (0-1) | SD Huesca | 6-4 (4-0) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 30-07-2026 | Real Sociedad B | 0-1 (0-1) | Eibar | 4-5 (3-4) | 2.75 | 3.25 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| INT CF | 26-07-2026 | Real Sociedad B | 4-0 (1-0) | Pau FC | 4-2 (2-0) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| INT CF | 19-07-2026 | Burgos | 2-0 (2-0) | Real Sociedad B | 3-1 (1-0) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D2 | 30-05-2026 | Real Sociedad B | 1-1 (0-0) | Cultural Leonesa | 6-4 (4-3) | 2.35 | 3.30 | 2.80 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D2 | 16-11 | Away | Eldense | 6 Days |
| SPA D2 | 21-11 | Home | Granada CF | 12 Days |
| SPA D2 | 29-11 | Away | Leganes | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D2 | 14-11 | Home | Sporting Gijon | 5 Days |
| SPA D2 | 21-11 | Home | Cadiz | 12 Days |
| SPA D2 | 29-11 | Away | Real Valladolid | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.20 | 2.21 | 5.10 | 2.36 | 2.14 | 4.75 | 1.84 | 1 | 2.03 | 2.05 | 1 | 1.82 | 1.74 | 0/0.5 | 2.16 | 1.91 | 0/0.5 | 1.97 | |
| Initial | 1.60 | 3.85 | 5.00 | 1.75 | 3.40 | 4.65 | 1.92 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | 2/2.5 | 2.02 | 1.81 | 0.5/1 | 2.07 | 2.02 | 0.5/1 | 1.86 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.30 | 2.20 | 5.50 | 2.38 | 2.20 | 5.00 | 1.98 | 1 | 1.83 | 1.98 | 1 | 1.83 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.66 | 3.50 | 4.75 | 1.73 | 3.50 | 4.75 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.21 | 2.13 | 4.54 | 2.35 | 2.06 | 4.35 | 1.96 | 1 | 1.90 | 2.02 | 1 | 1.84 | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | 1.91 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Initial | 1.62 | 3.51 | 4.54 | 1.76 | 3.23 | 4.11 | 1.96 | 2.5 | 1.90 | 1.81 | 2/2.5 | 2.05 | 1.90 | 0.5/1 | 1.98 | 2.02 | 0.5/1 | 1.86 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 2.00 | 9.5 | 1.80 | Live | 2.00 | 9.5 | 1.80 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1 | 1.3 | Goal | 1.5 |
| 1.3 | Loss | 1.7 | 1.2 | Loss | 2.2 |
| 9.7 | Shot(OT) | 9.3 | 10.1 | Shot(OT) | 13.9 |
| 4.3 | Corner | 6.3 | 5.8 | Corner | 4.7 |
| 2.7 | Yellow Card | 3.7 | 2.6 | Yellow Card | 2.9 |
| 18.3 | Fouls | 18.3 | 17.7 | Fouls | 18.6 |
| 55.7% | Possession | 52.3% | 46.8% | Possession | 44.6% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Sabadell ( 12 Matches) | Real Sociedad B ( 54 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 0 | 4 | 5 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 3 | 8 | 4 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 4 | 7 |
| HT-L / FT-L | 0 | 2 | 5 | 9 |
Las Palmas
Eldense