ทีเด็ดบอล Team Altamura vs Cavese
‹ คู่ก่อนหน้าAsd Pineto Calcio vs Vis Pesaro · อ. 10 พ.ย. 02:30 น. คู่ที่ 29 / 34เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Foggia vs Barletta · อ. 10 พ.ย. 02:30 น.
Italy Serie C
🕒 10-11-2026 02:30 น.
Team Altamuraเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม5.4⚖️กองกลางสูสี50%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 29 / 3402:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 61% ★ราคาคุ้มVSTeam AltamuraCaveseใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ49% @2.5551% @2.52สูง/ต่ำ 2 สูง 1.88 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.82
Caveseทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6🏠เต็งเจ้าบ้านTeam Altamuraรอง 0 @1.93แนวรับ🛡️8.4 vs 9.6Team Altamuraการ์ดยิงดุ🔥5.4Team Altamuraการ์ดรับหลวม🕳️9.6Caveseการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนCaveseต่อ 0 @1.82แนวรุก🔥10.8 vs 5.4Caveseการ์ดรับหลวม🕳️8.4Team Altamuraการ์ดยิงดุ🔥10.8Caveseการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2 @1.88แนวรุก🔥5.4 · 10.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️8.4 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2 @1.87ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Team Altamuraเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม5.4
⚖️กองกลางสูสี50%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 29 / 3402:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 61% ★ราคาคุ้ม
VS
Team AltamuraCavese
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
49% @2.5551% @2.52
สูง/ต่ำ 2 สูง 1.88 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.82
Caveseทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
🏠เต็งเจ้าบ้านTeam Altamura
รอง 0 @1.93
แนวรับ🛡️8.4 vs 9.6Team Altamura
การ์ดยิงดุ🔥5.4Team Altamura
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Cavese
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนCavese
ต่อ 0 @1.82
แนวรุก🔥10.8 vs 5.4Cavese
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Team Altamura
การ์ดยิงดุ🔥10.8Cavese
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2 @1.88
แนวรุก🔥5.4 · 10.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️8.4 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2 @1.87
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Team Altamura vs Cavese
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2 @1.88การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCaveseโอกาสชนะ 36%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Cavese · บิลหลัก 1X2 @2.52
ความเสี่ยงของบิล61%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Cavese ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.52 · ควรเป็น @2.34 (+8%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Cavese 1 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Cavese ต่อ 0
ได้ 39%คืนทุน 28%เสีย 33%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 19%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Cavese · คาดสกอร์ 1.4 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Cavese ชนะ 1 ลูก20%
Cavese ชนะ 2 ลูก12%
Cavese ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ28%
Team Altamura ชนะ 1 ลูก19%
Team Altamura ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
Cavese ชนะ39%
Cavese ไม่แพ้67%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป19%
Cavese คลีนชีท26%
Team Altamura ยิงไม่ได้22%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Team Altamura ไม่แพ้61%
Cavese ไม่แพ้67%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)55%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)32%
ยิงได้ทั้งคู่58%
ต่ำ 2.545%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-29%0-19%2-18%1-08%0-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Cavese)
- โอกาส Cavese ชนะ 39% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 67%
- ราคา @2.52 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.34 (คุ้มกว่า 8%)
- Cavese ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- เจอกันล่าสุด Team Altamura เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Team Altamura ชนะ 33%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Team Altamura
ส0-0พ0-3ช3-1ส2-2ส0-0ช2-1
Cavese
ช4-2ช2-0ส1-1ช5-2พ0-1พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Team Altamuraยิง 0.9 · เสีย 1.4 ต่อนัด
Caveseยิง 1.8 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Team Altamura
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 13
Cavese
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Team Altamura
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
Cavese
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Team Altamura
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
Cavese
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Team Altamura ชนะ 2เสมอ 3Cavese ชนะ 3
- 17-01-2026Cavese1 - 2Team Altamura
- 08-09-2025Team Altamura2 - 1Cavese
- 01-02-2025Cavese1 - 1Team Altamura
- 25-09-2024Team Altamura0 - 0Cavese
- 12-05-2024Cavese1 - 0Team Altamura
- 08-01-2023Team Altamura1 - 1Cavese
- 07-12-2022Team Altamura0 - 2Cavese
- 04-09-2022Cavese1 - 0Team Altamura
คู่อื่นใน Serie C 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.60 | 3.10 | 2.44 | 1.76 | 2 | 2.04 | 1.97 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.60 | 3.10 | 2.44 | 1.71 | 2 | 1.99 | 1.91 | 0 | 1.79 | ||
| Bet365 | Initial | 2.50 | 3.10 | 2.60 | 2.05 | 2/2.5 | 1.75 | 1.95 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.50 | 3.10 | 2.60 | 2.05 | 2/2.5 | 1.75 | 1.95 | 0 | 1.85 | ||
| Vcbet | Initial | 2.70 | 3.00 | 2.60 | 2.04 | 2/2.5 | 1.77 | 1.93 | 0 | 1.83 | |
| Live | 2.75 | 3.00 | 2.55 | 2.04 | 2/2.5 | 1.77 | 1.94 | 0 | 1.82 | ||
| wewbet | Initial | 2.78 | 3.05 | 2.44 | 1.89 | 2/2.5 | 1.87 | 2.03 | 0 | 1.75 | |
| Live | 2.70 | 2.94 | 2.60 | 1.76 | 2 | 2.04 | 1.97 | 0 | 1.85 | ||
| 18Bet | Initial | 2.85 | 3.20 | 2.40 | 1.86 | 2/2.5 | 1.86 | 2.01 | 0 | 1.73 | |
| Live | 2.70 | 2.90 | 2.45 | 1.92 | 2/2.5 | 1.66 | 1.84 | 0 | 1.73 | ||
| pinnacle | Initial | 3.20 | 2.91 | 2.29 | 2.04 | 2/2.5 | 1.74 | 1.82 | 0/-0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.90 | 2.92 | 2.60 | 1.76 | 2 | 2.06 | 2.02 | 0 | 1.81 | ||
| 1xBet | Initial | 2.80 | 3.15 | 2.37 | 2.10 | 2.5 | 1.65 | 2.00 | 0 | 1.72 | |
| Live | 2.68 | 2.81 | 2.54 | 1.98 | 2/2.5 | 1.71 | 1.87 | 0 | 1.79 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ITA SC-16] Team Altamura | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 3 | 5 | 11 | 17 | 15 | 16 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 11 | 7 | 17 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 6 | 8 | 6 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 9 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 6 | 4 | 5 | 9 | 12 | 19 | 16.7% |
| Home Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 6 | 5 | 20 | 16.7% |
| Away Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 3 | 7 | 9 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 3 | 5 | 4 | 0.0% |
| [ITA SC-12] Cavese | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 3 | 5 | 21 | 20 | 15 | 12 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 4 | 0 | 2 | 17 | 10 | 12 | 7 | 66.7% |
| Away Field | 6 | 0 | 3 | 3 | 4 | 10 | 3 | 19 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 13 | 8 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 4 | 5 | 6 | 11 | 13 | 17 | 25.0% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 6 | 10 | 13 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 5 | 3 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 5 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Team Altamura Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 | ||||||||||||||
| Win 2 (25%) Draw 3 (38%) Lose 3 (38%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 38% Draw 25% Away Over/Under Odds (8 games) 25% Over 13% Draw 63% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 17-01-2026 | Cavese | 1-2 (0-1) | Team Altamura | 3-3 (2-3) | 1.73 | 3.20 | 4.50 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| ITA SC | 08-09-2025 | Team Altamura | 2-1 (1-0) | Cavese | 4-6 (3-1) | 3.00 | 3.00 | 2.30 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| ITA SC | 01-02-2025 | Cavese | 1-1 (1-0) | Team Altamura | 4-5 (3-1) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| ITA SC | 25-09-2024 | Team Altamura | 0-0 (0-0) | Cavese | 5-2 (2-1) | 2.50 | 2.90 | 2.80 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| ITA S4 | 12-05-2024 | Cavese | 1-0 (1-0) | Team Altamura | 2-6 (0-4) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | L | 2.05 | 0.5 | 1.75 | L | U |
| ITA S4 | 08-01-2023 | Team Altamura | 1-1 (1-0) | Cavese | 2-6 (2-6) | 2.55 | 3.20 | 2.45 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| ITA S4 CUP | 07-12-2022 | Team Altamura | 0-2 (0-0) | Cavese | 2-2 (1-1) | 3.10 | 3.00 | 2.20 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | D |
| ITA S4 | 04-09-2022 | Cavese | 1-0 (0-0) | Team Altamura | 5-5 (3-2) | 1.36 | 4.50 | 6.50 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | D | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Team Altamura Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 31-10-2026 | AS Sorrento Calcio | 1-2 (1-1) | Team Altamura | 5-0 (3-0) | 1.75 | 3.20 | 4.33 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| ITA SC C | 28-10-2026 | Team Altamura | 0-0 (0-0) | Gubbio | 6-4 (3-3) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| ITA SC | 24-10-2026 | Team Altamura | 2-2 (1-1) | Potenza | 8-4 (6-3) | 3.50 | 3.40 | 1.85 | D | 1.88 | -0.5 | 1.93 | W | O |
| ITA SC | 18-10-2026 | Cosenza Calcio 1914 | 1-3 (1-1) | Team Altamura | 5-4 (4-0) | 2.10 | 3.00 | 3.25 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| ITA SC | 11-10-2026 | Team Altamura | 0-3 (0-1) | Catania | 5-7 (2-6) | 4.50 | 3.30 | 1.67 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| ITA SC | 05-10-2026 | Audace Cerignola | 0-0 (0-0) | Team Altamura | 12-0 (2-0) | 1.70 | 3.40 | 4.33 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| ITA SC | 27-09-2026 | Scafatese | 2-0 (1-0) | Team Altamura | 2-0 | 1.83 | 3.20 | 3.80 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| ITA SC | 20-09-2026 | Team Altamura | 2-1 (0-0) | AZ Picerno ASD | 5-4 (4-0) | 2.75 | 3.00 | 2.38 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | O |
| ITA SC | 15-09-2026 | US Casertana 1908 | 1-0 (0-0) | Team Altamura | 3-1 (2-1) | 1.80 | 3.10 | 4.10 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| ITA SC | 12-09-2026 | Team Altamura | 0-3 (0-2) | Bari | 6-2 (0-1) | 3.60 | 3.20 | 1.90 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| ITA SC | 06-09-2026 | Team Altamura | 0-2 (0-2) | FC Savoia 1908 | 2-7 (0-2) | 1.90 | 3.20 | 3.60 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| ITA SC C | 03-09-2026 | Team Altamura | 2-2 (0-1) | Sambenedettese | 8-3 (2-2) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| ITA SC | 30-08-2026 | Inter Milan U23 | 1-1 (0-1) | Team Altamura | 6-0 (3-0) | 1.67 | 3.40 | 4.50 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| ITA SC | 25-08-2026 | Team Altamura | 1-0 (1-0) | AC Monopoli | 3-5 (3-2) | 2.90 | 3.00 | 2.30 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| ITA SC C | 17-08-2026 | Foggia | 1-2 (0-0) | Team Altamura | 3-3 (1-1) | 3.00 | 3.00 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| ITA SC | 26-04-2026 | Team Altamura | 0-4 (0-2) | Casarano | 1-2 (1-0) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| ITA SC | 20-04-2026 | Audace Cerignola | 1-1 (1-0) | Team Altamura | 6-3 (3-1) | 1.55 | 3.50 | 5.50 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | W | U |
| ITA SC | 12-04-2026 | Team Altamura | 1-1 (1-0) | Giugliano | 1-14 (1-7) | 2.60 | 3.00 | 2.50 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| ITA SC | 06-04-2026 | AS Sorrento Calcio | 2-0 (1-0) | Team Altamura | 6-4 (5-2) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| ITA SC | 29-03-2026 | Team Altamura | 1-0 (1-0) | US Siracusa | 2-9 (0-4) | 2.55 | 3.00 | 2.60 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| No Data |
| Cavese Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 31-10-2026 | Cavese | 1-2 (0-2) | AZ Picerno ASD | 5-0 (1-0) | 1.95 | 3.20 | 3.40 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| ITA SC | 25-10-2026 | Foggia | 1-0 (0-0) | Cavese | 1-5 (0-5) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| ITA SC | 18-10-2026 | Cavese | 5-2 (2-2) | Casarano | 2-7 (0-3) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| ITA SC | 13-10-2026 | Barletta | 1-1 (1-1) | Cavese | 2-2 (1-1) | 2.10 | 3.10 | 3.10 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| ITA SC | 03-10-2026 | Cavese | 2-0 (1-0) | US Casertana 1908 | 8-6 (2-3) | 2.80 | 3.10 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| ITA SC | 27-09-2026 | Cavese | 4-2 (1-0) | FC Savoia 1908 | 3-6 (1-3) | 1.83 | 3.20 | 3.80 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| ITA SC | 20-09-2026 | Potenza | 4-2 (2-0) | Cavese | 3-4 (2-1) | 2.10 | 3.10 | 3.10 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| ITA SC | 16-09-2026 | Cavese | 2-3 (0-2) | AS Sorrento Calcio | 2-6 (1-5) | 2.63 | 2.88 | 2.55 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| ITA SC | 12-09-2026 | Cosenza Calcio 1914 | 0-0 (0-0) | Cavese | 2-6 (1-2) | 2.75 | 3.00 | 2.40 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| ITA SC | 06-09-2026 | Salernitana | 1-1 (1-0) | Cavese | 7-3 (7-0) | 1.90 | 3.10 | 3.80 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| ITA SC | 29-08-2026 | Cavese | 3-1 (1-0) | Audace Cerignola | 7-4 (6-3) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| ITA SC | 22-08-2026 | Bari | 3-0 (1-0) | Cavese | 1-8 (1-4) | 1.33 | 4.33 | 7.50 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | O |
| ITA SC C | 16-08-2026 | Nuovo Campobasso | 2-0 (0-0) | Cavese | 6-2 (4-0) | 2.00 | 3.00 | 3.60 | L | 1.75 | 0/0.5 | 2.05 | L | U |
| INT CF | 07-08-2026 | Juve Stabia | 1-0 (0-0) | Cavese | 3-6 (2-3) | 1.57 | 3.80 | 4.75 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | D | U |
| INT CF | 30-07-2026 | Cavese | 1-0 (1-0) | Sarnese | 6-3 (3-2) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| ITA SC | 26-04-2026 | Cavese | 1-1 (0-1) | Cosenza Calcio 1914 | 7-2 (4-1) | 4.75 | 3.60 | 1.60 | D | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | U |
| ITA SC | 20-04-2026 | US Siracusa | 1-1 (0-0) | Cavese | 3-3 (1-1) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| ITA SC | 14-04-2026 | Benevento | 0-1 (0-1) | Cavese | 3-0 (2-0) | 1.62 | 3.30 | 5.50 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| ITA SC | 09-04-2026 | Atalanta U23 | 1-1 (0-0) | Cavese | 4-5 (1-2) | 1.90 | 3.25 | 3.50 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| ITA SC | 05-04-2026 | Cavese | 0-1 (0-0) | US Casertana 1908 | 3-2 (2-2) | 2.55 | 3.00 | 2.60 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 16-11 | Away | Barletta | 6 Days |
| ITA SC | 23-11 | Home | Casarano | 13 Days |
| ITA SC | 30-11 | Away | Giugliano | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 16-11 | Home | Crotone | 6 Days |
| ITA SC | 23-11 | Away | AC Monopoli | 13 Days |
| ITA SC | 30-11 | Home | Scafatese | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.40 | 1.95 | 3.20 | 3.40 | 1.95 | 3.20 | 1.75 | 0.5/1 | 2.05 | 1.70 | 0.5/1 | 2.00 | 1.96 | 0 | 1.86 | 1.90 | 0 | 1.80 | |
| Initial | 2.60 | 3.10 | 2.44 | 2.60 | 3.10 | 2.44 | 1.76 | 2 | 2.04 | 1.71 | 2 | 1.99 | 1.97 | 0 | 1.85 | 1.91 | 0 | 1.79 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.50 | 3.10 | 2.60 | 2.50 | 3.10 | 2.60 | 2.05 | 2/2.5 | 1.75 | 2.05 | 2/2.5 | 1.75 | 1.95 | 0 | 1.85 | 1.95 | 0 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 2 | 0.9 | Goal | 1.8 |
| 1 | Loss | 1.7 | 1.4 | Loss | 1.6 |
| 9 | Shot(OT) | 9 | 13.1 | Shot(OT) | 10.4 |
| 4.7 | Corner | 4 | 3.5 | Corner | 4 |
| 2.3 | Yellow Card | 2 | 1.7 | Yellow Card | 2.1 |
| 13.7 | Fouls | 14.3 | 14.4 | Fouls | 14.3 |
| 47.7% | Possession | 55% | 49.9% | Possession | 51.8% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Team Altamura ( 50 Matches) | Cavese ( 50 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 2 | 7 | 3 |
| HT-D / FT-W | 3 | 5 | 3 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 2 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 5 | 3 | 9 |
| HT-L / FT-D | 3 | 1 | 3 | 2 |
| HT-W / FT-L | 2 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 3 | 5 | 4 |
| HT-L / FT-L | 8 | 7 | 3 | 6 |
Asd Pineto Calcio
Vis Pesaro
Foggia
Barletta
AZ Picerno ASD
Bari