ทีเด็ดบอล JuventusU23 vs Pro Vercelli
‹ คู่ก่อนหน้าUD Granadilla Tenerife Sur (W) vs Athletic Club Bibao (W) · อ. 3 พ.ย. 02:00 น. คู่ที่ 89 / 106เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Novara vs Desenzano Calvina · อ. 3 พ.ย. 02:30 น.
Italy Serie C
🕒 03-11-2026 02:30 น.
JuventusU23เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8คู่ที่ 89 / 10602:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 50% ★★สมดุลVSJuventusU23Pro Vercelliใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ69% @1.7231% @3.90สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.97 · ต่ำ 1.79แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.92 · เยือน 1.84
Pro Vercelliทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านJuventusU23ต่อ 0.5/1 @1.92JOKERเจอกันทีไรชนะ84JuventusU23 ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันกองกลาง🎯57% vs 45%JuventusU23การ์ดยิงดุ🔥6.0JuventusU23การ์ดรับหลวม🕳️10.8Pro Vercelliการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 6/6JuventusU23การ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนPro Vercelliรอง 0.5/1 @1.84การ์ดรับหลวม🕳️10.8JuventusU23การ์ดยิงดุ🔥6.0Pro Vercelliการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.97แนวรุก🔥6.0 · 6.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.8 · 10.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·1.8ลูก/นัดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.79พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
JuventusU23เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
คู่ที่ 89 / 10602:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 50% ★★สมดุลVS
JuventusU23Pro Vercelli
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
69% @1.7231% @3.90
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.97 · ต่ำ 1.79แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.92 · เยือน 1.84
Pro Vercelliทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านJuventusU23
ต่อ 0.5/1 @1.92
JOKERเจอกันทีไรชนะ84JuventusU23 ชนะ
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันกองกลาง🎯57% vs 45%JuventusU23
การ์ดยิงดุ🔥6.0JuventusU23
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Pro Vercelli
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 6/6JuventusU23
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนPro Vercelli
รอง 0.5/1 @1.84
การ์ดรับหลวม🕳️10.8JuventusU23
การ์ดยิงดุ🔥6.0Pro Vercelli
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.97
แนวรุก🔥6.0 · 6.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.8 · 10.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·1.8ลูก/นัด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.79
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์JuventusU23 vs Pro Vercelli
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านJuventusU23 ต่อ 0.5/1 @1.92การ์ด 6 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.97การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งJuventusU23โอกาสชนะ 52%
🛡️พิศดารติด 2 แผน3 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: JuventusU23 · บิลหลัก 1X2 @1.72
ความเสี่ยงของบิล50%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา JuventusU23 ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.72 · ควรเป็น @1.79 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง JuventusU23 29 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป JuventusU23 ต่อ 0.5/1
ได้ 25%ได้ครึ่ง 26%เสีย 50%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง JuventusU23 · คาดสกอร์ 1.5 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
JuventusU23 ชนะ 1 ลูก26%
JuventusU23 ชนะ 2 ลูก15%
JuventusU23 ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ25%
Pro Vercelli ชนะ 1 ลูก14%
Pro Vercelli ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
JuventusU23 ชนะ50%
JuventusU23 ไม่แพ้75%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
JuventusU23 คลีนชีท26%
Pro Vercelli ยิงไม่ได้22%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
JuventusU23 ไม่แพ้75%
Pro Vercelli ไม่แพ้50%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)54%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)32%
ยิงได้ทั้งคู่57%
ต่ำ 2.546%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%2-19%1-09%1-28%0-18%2-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง JuventusU23)
- โอกาส JuventusU23 ชนะ 50% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 75%
- Pro Vercelli เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด JuventusU23 ชนะ 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- JuventusU23 ยิงเฉลี่ยแค่ 1.0 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Pro Vercelli ชนะ 25%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
JuventusU23
พ3-5ส0-0พ1-2ส0-0ช2-1พ1-2
Pro Vercelli
พ0-4ส1-1ช2-0พ0-2พ0-5ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
JuventusU23ยิง 1.0 · เสีย 1.8 ต่อนัด
Pro Vercelliยิง 1.0 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
JuventusU23
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 16
Pro Vercelli
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
JuventusU23
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
Pro Vercelli
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
JuventusU23
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 2เสียราคา 6
Pro Vercelli
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
JuventusU23 ชนะ 6เสมอ 0Pro Vercelli ชนะ 2
- 27-07-2024JuventusU234 - 0Pro Vercelli
- 04-10-2023Pro Vercelli1 - 5JuventusU23
- 13-08-2023Pro Vercelli2 - 7JuventusU23
- 16-03-2023Pro Vercelli0 - 1JuventusU23
- 12-11-2022JuventusU231 - 0Pro Vercelli
- 05-05-2022Pro Vercelli0 - 1JuventusU23
- 23-01-2022Pro Vercelli2 - 0JuventusU23
- 19-09-2021JuventusU230 - 2Pro Vercelli
คู่อื่นใน Serie C 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.69 | 3.70 | 3.90 | 1.95 | 2.5/3 | 1.75 | 1.90 | 0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 1.69 | 3.70 | 3.90 | 1.95 | 2.5/3 | 1.75 | 1.90 | 0.5/1 | 1.80 | ||
| Bet365 | Initial | 1.75 | 3.40 | 3.90 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.80 | 0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.75 | 3.40 | 3.90 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | ||
| Easybet | Initial | 1.70 | 3.50 | 4.20 | 1.93 | 2.5/3 | 1.87 | 1.93 | 0.5/1 | 1.87 | |
| Live | 1.70 | 3.50 | 4.20 | 1.77 | 2.5 | 2.07 | 1.95 | 0.5/1 | 1.90 | ||
| Vcbet | Initial | 1.67 | 3.80 | 4.50 | 1.90 | 2.5/3 | 1.89 | 1.87 | 0.5/1 | 1.89 | |
| Live | 1.67 | 3.80 | 4.50 | 1.90 | 2.5/3 | 1.89 | 1.87 | 0.5/1 | 1.89 | ||
| wewbet | Initial | 1.79 | 3.50 | 3.90 | 1.82 | 2.5 | 1.94 | 1.79 | 0.5 | 1.99 | |
| Live | 1.73 | 3.62 | 4.15 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.96 | 0.5/1 | 1.86 | ||
| 18Bet | Initial | 1.89 | 3.60 | 3.80 | 1.82 | 2.5 | 1.91 | 1.85 | 0.5 | 1.88 | |
| Live | 1.66 | 3.50 | 4.20 | 1.75 | 2.5/3 | 1.81 | 1.73 | 0.5/1 | 1.84 | ||
| pinnacle | Initial | 1.76 | 3.72 | 3.89 | 1.99 | 3 | 1.78 | 1.98 | 0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 1.67 | 3.86 | 4.71 | 1.87 | 2.5/3 | 1.93 | 1.85 | 0.5/1 | 1.97 | ||
| 1xBet | Initial | 1.79 | 3.50 | 4.05 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.98 | 0.5/1 | 1.73 | |
| Live | 1.64 | 3.64 | 4.45 | 1.67 | 2.5 | 2.04 | 1.80 | 0.5/1 | 1.82 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ITA SC-18] JuventusU23 | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 2 | 4 | 5 | 11 | 18 | 10 | 18 | 18.2% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 6 | 6 | 8 | 12 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 2 | 4 | 5 | 12 | 2 | 19 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 10 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 2 | 4 | 5 | 4 | 9 | 10 | 18 | 18.2% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 4 | 6 | 16 | 20.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 5 | 4 | 16 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 5 | 6 | 16.7% |
| [ITA SC-14] Pro Vercelli | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 3 | 5 | 10 | 19 | 12 | 14 | 27.3% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 9 | 11 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 2 | 10 | 1 | 20 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 13 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 4 | 4 | 3 | 6 | 13 | 13 | 27.3% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 3 | 2 | 11 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 0 | 4 | 2 | 20 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 5 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| JuventusU23 Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 0 (0%) Lose 4 (40%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 11% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 22% Over 11% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 27-07-2024 | JuventusU23 | 4-0 (3-0) | Pro Vercelli | - | W | ||||||||
| ITA SC C | 04-10-2023 | Pro Vercelli | 1-5 (1-2) | JuventusU23 | 4-7 (4-5) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 13-08-2023 | Pro Vercelli | 2-7 (2-4) | JuventusU23 | 8-6 (5-3) | 2.40 | 3.20 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| ITA SC | 16-03-2023 | Pro Vercelli | 0-1 (0-0) | JuventusU23 | 3-4 (1-2) | 2.50 | 2.80 | 2.75 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| ITA SC | 12-11-2022 | JuventusU23 | 1-0 (1-0) | Pro Vercelli | 4-2 (2-1) | 2.40 | 3.10 | 2.75 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| ITA SC | 05-05-2022 | Pro Vercelli | 0-1 (0-0) | JuventusU23 | 4-1 (2-1) | 2.20 | 3.00 | 3.30 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| ITA SC | 23-01-2022 | Pro Vercelli | 2-0 (2-0) | JuventusU23 | 7-7 (4-5) | 2.30 | 2.88 | 3.00 | L | 1.73 | 0 | 2.08 | L | D |
| ITA SC | 19-09-2021 | JuventusU23 | 0-2 (0-1) | Pro Vercelli | 3-7 (2-4) | 2.50 | 3.00 | 2.80 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| ITA SC | 19-05-2021 | Pro Vercelli | 1-0 (0-0) | JuventusU23 | 5-3 (5-2) | 1.75 | 3.30 | 4.20 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| ITA SC | 16-02-2021 | JuventusU23 | 0-2 (0-1) | Pro Vercelli | 5-3 (2-1) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| ITA SC | 22-10-2020 | Pro Vercelli | 1-0 (1-0) | JuventusU23 | - | 2.40 | 2.87 | 2.87 | L | 2.08 | 0/0.5 | 1.72 | L | U |
| ITA SC C | 27-11-2019 | JuventusU23 | 2-0 (0-0) | Pro Vercelli | 5-2 (5-0) | 2.50 | 3.00 | 2.75 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | D |
| ITA SC | 31-10-2019 | Pro Vercelli | 0-1 (0-1) | JuventusU23 | 5-1 (4-1) | 2.10 | 3.25 | 3.20 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.92 | W | U |
| ITA SC | 23-03-2019 | JuventusU23 | 3-0 (2-0) | Pro Vercelli | 2-6 (1-3) | 3.80 | 3.00 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| ITA SC | 25-11-2018 | Pro Vercelli | 1-0 (1-0) | JuventusU23 | 6-3 (2-2) | 1.53 | 3.75 | 5.75 | L | 2.05 | 1 | 1.75 | D | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| JuventusU23 Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 4 (40%) Lose 5 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 20% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 25-10-2026 | Trento | 2-1 (0-1) | JuventusU23 | 8-2 (6-0) | 1.48 | 3.75 | 6.00 | L | 1.88 | 1 | 1.93 | D | O |
| ITA SC | 20-10-2026 | JuventusU23 | 2-1 (1-1) | Renate AC | 2-5 (2-3) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| ITA SC | 13-10-2026 | JuventusU23 | 0-0 (0-0) | Lumezzane | 6-4 (1-2) | 2.10 | 3.10 | 3.10 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| ITA SC | 10-10-2026 | Arzignano Valchiampo | 2-1 (1-0) | JuventusU23 | 5-6 (3-3) | 1.90 | 3.20 | 3.75 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| ITA SC | 26-09-2026 | Desenzano Calvina | 0-0 (0-0) | JuventusU23 | 2-9 (1-2) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| ITA SC | 20-09-2026 | JuventusU23 | 3-5 (0-3) | Albinoleffe | 8-1 (4-1) | 2.20 | 3.00 | 3.00 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| ITA SC | 17-09-2026 | Cittadella | 2-0 (1-0) | JuventusU23 | 6-6 (2-3) | 1.65 | 3.40 | 4.75 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| ITA SC | 13-09-2026 | A.C. Ospitaletto | 3-0 (1-0) | JuventusU23 | 7-7 (3-1) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| ITA SC | 06-09-2026 | JuventusU23 | 0-0 (0-0) | US Pergolettese 1932 | 4-2 (2-1) | 1.57 | 3.40 | 5.50 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| ITA SC | 30-08-2026 | Athletic Carpi | 3-3 (2-1) | JuventusU23 | 5-4 (4-2) | 2.38 | 3.00 | 2.75 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | O |
| ITA SC | 22-08-2026 | JuventusU23 | 1-0 (1-0) | Novara | 3-4 (2-3) | 2.30 | 3.00 | 2.88 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| ITA SC C | 16-08-2026 | JuventusU23 | 1-1 (1-1) | Forli | 7-11 (6-3) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 04-08-2026 | Alessandria | 1-2 (1-2) | JuventusU23 | 3-6 (2-2) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | D | O |
| INT CF | 25-07-2026 | CD Olimpic Xativa | 1-1 (1-0) | JuventusU23 | - | D | ||||||||
| ITA SC | 07-05-2026 | JuventusU23 | 0-2 (0-0) | US Pianese | 6-5 (3-2) | 2.20 | 3.20 | 2.88 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| ITA SC | 04-05-2026 | JuventusU23 | 2-2 (1-0) | Vis Pesaro | 4-5 (2-3) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| ITA SC | 26-04-2026 | JuventusU23 | 2-2 (2-1) | A.S.D. Bra | 3-3 (1-0) | 1.60 | 3.50 | 5.25 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| ITA SC | 19-04-2026 | US Pianese | 0-0 (0-0) | JuventusU23 | 6-3 (2-1) | 2.35 | 3.10 | 2.75 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| ITA SC | 12-04-2026 | JuventusU23 | 1-0 (0-0) | Guidonia Montecelio 1937 FC | 8-5 (6-3) | 2.00 | 3.00 | 3.50 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| ITA SC | 08-04-2026 | JuventusU23 | 2-1 (1-0) | Ternana | 3-9 (0-3) | 2.80 | 3.10 | 2.25 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | O |
| No Data |
| Pro Vercelli Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 25-10-2026 | Pro Vercelli | 2-1 (0-0) | A.C. Ospitaletto | 5-3 (4-1) | 3.50 | 3.30 | 1.85 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| ITA SC | 17-10-2026 | Pro Vercelli | 0-5 (0-2) | Lecco | 3-5 (1-3) | 2.63 | 3.10 | 2.38 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| ITA SC | 10-10-2026 | Brescia | 2-0 (1-0) | Pro Vercelli | 5-6 (2-3) | 1.29 | 4.50 | 8.50 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | U |
| ITA SC | 04-10-2026 | Pro Vercelli | 2-0 (1-0) | Athletic Carpi | 3-4 (1-2) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| ITA SC | 26-09-2026 | Giana | 1-1 (0-0) | Pro Vercelli | 7-4 (5-3) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| ITA SC | 22-09-2026 | Trento | 4-0 (2-0) | Pro Vercelli | 7-4 (0-1) | 1.70 | 3.30 | 4.50 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| ITA SC | 17-09-2026 | Pro Vercelli | 2-2 (1-0) | ASD Alcione | 5-7 (3-2) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| ITA SC | 13-09-2026 | Treviso | 2-1 (1-0) | Pro Vercelli | 5-2 (3-1) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| ITA SC | 08-09-2026 | Pro Vercelli | 1-0 (1-0) | US Folgore Caratese | 6-7 (5-4) | 2.05 | 3.00 | 3.40 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| ITA SC C | 02-09-2026 | Athletic Carpi | 1-1 (0-0) | Pro Vercelli | 13-3 (5-3) | 2.05 | 3.30 | 3.00 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| ITA SC | 30-08-2026 | Arzignano Valchiampo | 1-0 (0-0) | Pro Vercelli | 3-3 (1-2) | 1.75 | 3.30 | 4.10 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| ITA SC | 23-08-2026 | Pro Vercelli | 1-1 (0-0) | Desenzano Calvina | 5-4 (2-2) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| ITA SC C | 15-08-2026 | Pro Vercelli | 1-1 (0-1) | US Pergolettese 1932 | 9-4 (5-1) | 2.50 | 2.90 | 2.63 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | D |
| INT CF | 26-07-2026 | Pisa | 0-1 (0-1) | Pro Vercelli | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Monza | 4-3 (2-1) | Pro Vercelli | - | L | ||||||||
| ITA SC | 26-04-2026 | Arzignano Valchiampo | 3-0 (0-0) | Pro Vercelli | 3-6 (2-1) | 1.53 | 3.40 | 6.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| ITA SC | 19-04-2026 | Pro Vercelli | 1-0 (0-0) | A.C. Ospitaletto | 3-3 (3-0) | 2.15 | 3.10 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| ITA SC | 14-04-2026 | Renate AC | 2-1 (1-0) | Pro Vercelli | 5-3 (4-0) | 1.90 | 3.10 | 3.80 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| ITA SC | 04-04-2026 | Pro Vercelli | 0-2 (0-2) | Inter Milan U23 | 5-7 (2-4) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| ITA SC | 28-03-2026 | ASD Alcione | 1-1 (1-0) | Pro Vercelli | 7-4 (2-0) | 2.20 | 2.90 | 3.10 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | D |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 09-11 | Away | Lecco | 6 Days |
| ITA SC | 16-11 | Home | Treviso | 13 Days |
| ITA SC | 23-11 | Away | Giana | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 09-11 | Home | AC Dolomiti Bellunesi | 6 Days |
| ITA SC | 16-11 | Away | US Pergolettese 1932 | 13 Days |
| ITA SC | 23-11 | Home | Novara | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.22 | 2.25 | 4.45 | 2.22 | 2.25 | 4.45 | 1.70 | 1 | 2.00 | 1.70 | 1 | 2.00 | 1.81 | 0/0.5 | 1.89 | 1.81 | 0/0.5 | 1.89 | |
| Initial | 1.69 | 3.70 | 3.90 | 1.69 | 3.70 | 3.90 | 1.95 | 2.5/3 | 1.75 | 1.95 | 2.5/3 | 1.75 | 1.90 | 0.5/1 | 1.80 | 1.90 | 0.5/1 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.75 | 3.40 | 3.90 | 1.75 | 3.40 | 3.90 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.80 | 0.5 | 2.00 | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 0.7 | 1 | Goal | 1 |
| 1 | Loss | 2.7 | 1.8 | Loss | 1.8 |
| 21.7 | Shot(OT) | 18.3 | 13 | Shot(OT) | 18.9 |
| 3.3 | Corner | 4.7 | 5.4 | Corner | 4.1 |
| 2 | Yellow Card | 2 | 1.8 | Yellow Card | 2.3 |
| 11 | Fouls | 13.3 | 11.1 | Fouls | 14 |
| 44.3% | Possession | 43.3% | 57.2% | Possession | 44.9% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| JuventusU23 ( 49 Matches) | Pro Vercelli ( 49 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 3 | 6 | 3 |
| HT-D / FT-W | 7 | 1 | 5 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 3 | 5 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 4 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 1 | 2 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 2 | 1 | 3 | 6 |
| HT-L / FT-L | 4 | 7 | 5 | 8 |
Novara
Desenzano Calvina
Casarano
Foggia