ทีเด็ดบอล Novara vs Desenzano Calvina
‹ คู่ก่อนหน้าJuventusU23 vs Pro Vercelli · อ. 3 พ.ย. 02:30 น. คู่ที่ 90 / 106เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Casarano vs Foggia · อ. 3 พ.ย. 02:30 น.
Italy Serie C
🕒 03-11-2026 02:30 น.
Novaraเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🪵แนวรุกไม้4.8⚖️กองกลางสูสี46%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8คู่ที่ 90 / 10602:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★62⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุลVSNovaraDesenzano Calvinaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ58% @2.1142% @2.98สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.78แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 2.01 · เยือน 1.75
Desenzano Calvinaทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านNovaraต่อ 0.5 @2.01การ์ดรับหลวม🕳️7.2Desenzano Calvinaการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนDesenzano Calvinaรอง 0.5 @1.75แนวรุก🔥6.0 vs 4.8Desenzano Calvinaการ์ดรับหลวม🕳️7.8Novaraการ์ดยิงดุ🔥6.0Desenzano Calvinaการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Desenzano Calvinaการ์ดได้ราคา💰6/10Desenzano Calvinaการ์ด 5 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.98แนวรับ🕳️7.8 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.78พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.2เส้น 2.5การ์ด 2 ใบ
Novaraเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🪵แนวรุกไม้4.8
⚖️กองกลางสูสี46%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
คู่ที่ 90 / 10602:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★62⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุลVS
NovaraDesenzano Calvina
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
58% @2.1142% @2.98
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.78แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 2.01 · เยือน 1.75
Desenzano Calvinaทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านNovara
ต่อ 0.5 @2.01
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Desenzano Calvina
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนDesenzano Calvina
รอง 0.5 @1.75
แนวรุก🔥6.0 vs 4.8Desenzano Calvina
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Novara
การ์ดยิงดุ🔥6.0Desenzano Calvina
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Desenzano Calvina
การ์ดได้ราคา💰6/10Desenzano Calvina
การ์ด 5 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.98
แนวรับ🕳️7.8 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.78
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.2เส้น 2.5
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Novara vs Desenzano Calvina
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนDesenzano Calvina รอง 0.5 @1.75การ์ด 5 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2.5 @1.78การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งNovaraโอกาสชนะ 42%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 2.562/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Novara · บิลหลัก 1X2 @2.11
ความเสี่ยงของบิล59%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Novara ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.11 · ควรเป็น @2.15 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Novara 12 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Novara ต่อ 0.5
ได้ 41%เสีย 59%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 16%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Novara · คาดสกอร์ 1.1 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Novara ชนะ 1 ลูก25%
Novara ชนะ 2 ลูก11%
Novara ชนะ 3 ลูกขึ้นไป5%
เสมอ28%
Desenzano Calvina ชนะ 1 ลูก18%
Desenzano Calvina ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Novara ชนะ41%
Novara ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป16%
Novara คลีนชีท34%
Desenzano Calvina ยิงไม่ได้34%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Novara ไม่แพ้70%
Desenzano Calvina ไม่แพ้59%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)64%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)37%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)18%
ยิงได้ทั้งคู่44%
ต่ำ 2.563%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%0-112%1-012%0-011%1-27%2-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Novara)
- โอกาส Novara ชนะ 41% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- Novara ยิงเฉลี่ยแค่ 0.8 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- Desenzano Calvina ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- ราคา Novara ไหลขึ้นจาก @1.95 (เงินไหลออก)
- โอกาส Desenzano Calvina ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Novara
ส2-2พ0-2ช2-1พ0-2ส2-2พ0-2
Desenzano Calvina
ส0-0ช2-1ช2-0พ1-4พ1-2ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Novaraยิง 0.8 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Desenzano Calvinaยิง 1.0 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Novara
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 13
Desenzano Calvina
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Novara
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
Desenzano Calvina
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Novara
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 5
Desenzano Calvina
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Novara@1.95 → @2.11▲ 7.9%
เสมอ@3.23 → @3.230.0%
ทีมเยือน Desenzano Calvina@3.38 → @2.98▼ 11.9%
คู่อื่นใน Serie C 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.95 | 3.35 | 3.25 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.95 | 0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.11 | 3.35 | 2.85 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 2.11 | 0.5 | 1.60 | ||
| Bet365 | Initial | 1.95 | 3.10 | 3.50 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 2.03 | 0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.10 | 3.10 | 3.10 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 1.99 | 3.10 | 3.50 | 2.00 | 2.5 | 1.81 | 1.77 | 0/0.5 | 2.05 | |
| Live | 1.99 | 3.10 | 3.40 | 2.02 | 2.5 | 1.82 | 1.92 | 0/0.5 | 1.92 | ||
| Vcbet | Initial | 2.05 | 3.30 | 3.40 | 1.98 | 2.5 | 1.82 | 1.78 | 0/0.5 | 1.99 | |
| Live | 2.05 | 3.30 | 3.40 | 1.98 | 2.5 | 1.82 | 1.78 | 0/0.5 | 1.99 | ||
| wewbet | Initial | 2.02 | 3.20 | 3.38 | 1.79 | 2/2.5 | 1.97 | 2.02 | 0.5 | 1.76 | |
| Live | 2.19 | 3.25 | 3.02 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.93 | 0/0.5 | 1.89 | ||
| 18Bet | Initial | 2.05 | 3.25 | 3.50 | 1.78 | 2/2.5 | 1.95 | 1.74 | 0/0.5 | 1.99 | |
| Live | 2.05 | 3.05 | 3.30 | 1.67 | 2/2.5 | 1.90 | 1.68 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| pinnacle | Initial | 2.10 | 3.05 | 3.47 | 1.92 | 2/2.5 | 1.84 | 1.81 | 0/0.5 | 1.97 | |
| Live | 2.10 | 3.07 | 3.72 | 2.03 | 2.5 | 1.79 | 1.79 | 0/0.5 | 2.04 | ||
| 1xBet | Initial | 1.97 | 3.20 | 3.62 | 2.00 | 2.5 | 1.72 | 1.45 | 0 | 2.55 | |
| Live | 1.99 | 3.08 | 3.55 | 1.92 | 2.5 | 1.76 | 1.73 | 0/0.5 | 1.94 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ITA SC-16] Novara | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 2 | 4 | 5 | 10 | 16 | 10 | 16 | 18.2% |
| Home Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 4 | 9 | 2 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 7 | 8 | 7 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 11 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 1 | 3 | 7 | 2 | 8 | 6 | 20 | 9.1% |
| Home Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 1 | 5 | 1 | 20 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 3 | 5 | 12 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 5 | 4 | 16.7% |
| [ITA SC-11] Desenzano Calvina | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 4 | 4 | 10 | 13 | 13 | 11 | 27.3% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 4 | 5 | 5 | 14 | 20.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 8 | 8 | 9 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 7 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 1 | 6 | 4 | 2 | 8 | 9 | 19 | 9.1% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 1 | 3 | 5 | 19 | 20.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 5 | 4 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 5 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Novara Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Novara Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 20% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 25-10-2026 | Arzignano Valchiampo | 2-0 (1-0) | Novara | 2-6 (0-4) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| ITA SC | 18-10-2026 | Albinoleffe | 2-2 (0-1) | Novara | 2-2 (0-1) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| ITA SC | 10-10-2026 | Novara | 0-2 (0-1) | Cittadella | 1-6 (0-3) | 3.00 | 3.00 | 2.20 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| ITA SC | 04-10-2026 | AC Dolomiti Bellunesi | 1-2 (1-0) | Novara | 1-5 (1-3) | 2.55 | 3.00 | 2.60 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | O |
| ITA SC | 26-09-2026 | Novara | 0-2 (0-1) | A.C. Ospitaletto | 4-2 (0-1) | 2.25 | 3.00 | 2.90 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| ITA SC | 20-09-2026 | Novara | 2-2 (1-1) | Athletic Carpi | 5-1 (1-1) | 2.05 | 3.00 | 3.30 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| ITA SC | 17-09-2026 | Lumezzane | 0-0 (0-0) | Novara | 3-7 (2-3) | 2.45 | 3.00 | 2.63 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| ITA SC | 14-09-2026 | Novara | 0-1 (0-1) | US Pergolettese 1932 | 3-2 | 2.00 | 3.10 | 3.40 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| ITA SC | 08-09-2026 | Renate AC | 1-2 (0-0) | Novara | 6-4 (1-1) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| ITA SC C | 04-09-2026 | Novara | 0-0 (0-0) | Livorno | 4-8 (1-4) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| ITA SC | 01-09-2026 | Novara | 2-2 (0-1) | US Folgore Caratese | 8-4 (5-2) | 2.15 | 2.90 | 3.25 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| ITA SC | 22-08-2026 | JuventusU23 | 1-0 (1-0) | Novara | 3-4 (2-3) | 2.30 | 3.00 | 2.88 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| ITA SC C | 17-08-2026 | ASD Alcione | 0-1 (0-1) | Novara | 6-1 (2-1) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 05-08-2026 | ACD Virtus Entella | 2-1 (0-1) | Novara | 4-4 (1-1) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Sampdoria | 1-2 (1-2) | Novara | - | W | ||||||||
| INT CF | 26-07-2026 | Novara | 2-1 (0-1) | Inter Milan U23 | 4-1 (1-0) | 2.40 | 3.50 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| ITA SC | 26-04-2026 | A.C. Ospitaletto | 0-2 (0-2) | Novara | 7-2 (4-2) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| ITA SC | 19-04-2026 | Novara | 0-1 (0-1) | Cittadella | 7-7 (2-3) | 2.35 | 3.20 | 2.75 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | U |
| ITA SC | 11-04-2026 | Vicenza | 3-1 (2-1) | Novara | 4-8 (0-5) | 1.45 | 3.70 | 6.50 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| ITA SC | 04-04-2026 | Novara | 1-3 (0-1) | Lumezzane | 6-4 (2-1) | 1.83 | 3.20 | 3.90 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| No Data |
| Desenzano Calvina Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC C | 29-10-2026 | AC Dolomiti Bellunesi | 0-1 (0-0) | Desenzano Calvina | 2-6 (2-5) | 2.50 | 3.00 | 2.63 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| ITA SC | 25-10-2026 | Desenzano Calvina | 1-2 (0-1) | Giana | 5-2 (2-1) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| ITA SC | 18-10-2026 | ASD Alcione | 4-1 (3-0) | Desenzano Calvina | 2-6 (2-3) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| ITA SC | 10-10-2026 | Desenzano Calvina | 2-0 (1-0) | AC Dolomiti Bellunesi | 8-0 (5-0) | 2.40 | 2.90 | 2.80 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | U |
| ITA SC | 04-10-2026 | US Folgore Caratese | 1-2 (1-1) | Desenzano Calvina | 6-3 (1-1) | 2.20 | 3.00 | 3.00 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| ITA SC | 26-09-2026 | Desenzano Calvina | 0-0 (0-0) | JuventusU23 | 2-9 (1-2) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| ITA SC | 22-09-2026 | Treviso | 0-0 (0-0) | Desenzano Calvina | 9-3 (3-3) | 2.00 | 3.00 | 3.50 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| ITA SC | 17-09-2026 | Desenzano Calvina | 1-3 (0-2) | Lecco | 3-7 (0-3) | 2.55 | 3.00 | 2.55 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| ITA SC | 14-09-2026 | Arzignano Valchiampo | 1-2 (0-0) | Desenzano Calvina | 8-4 (1-3) | 2.05 | 3.00 | 3.40 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| ITA SC | 07-09-2026 | Brescia | 1-0 (1-0) | Desenzano Calvina | 2-2 | 1.30 | 4.50 | 10.00 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | U |
| ITA SC C | 04-09-2026 | Trento | 0-1 (0-0) | Desenzano Calvina | 3-2 (2-0) | 1.70 | 3.40 | 4.33 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| ITA SC | 01-09-2026 | Desenzano Calvina | 0-0 (0-0) | Trento | 3-5 (2-2) | 3.30 | 3.20 | 2.00 | D | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | U |
| ITA SC | 23-08-2026 | Pro Vercelli | 1-1 (0-0) | Desenzano Calvina | 5-4 (2-2) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| ITA SC C | 17-08-2026 | Lecco | 0-0 (0-0) | Desenzano Calvina | 4-5 (4-2) | 1.53 | 3.60 | 5.50 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 09-08-2026 | Desenzano Calvina | 0-0 (0-0) | Giana | 5-2 (2-2) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 06-08-2026 | ASD Calcio Pavonese | 1-2 (0-1) | Desenzano Calvina | 2-11 (1-6) | 7.50 | 3.90 | 1.38 | W | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 02-08-2026 | Desenzano Calvina | 2-1 (0-1) | Parma U20 | 10-1 (6-1) | 1.73 | 3.75 | 3.80 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| ITA S4 | 31-05-2026 | Scafatese | 1-0 (0-0) | Desenzano Calvina | 2-5 (1-1) | 1.95 | 3.20 | 3.40 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| ITA S4 | 24-05-2026 | Scafatese | 1-1 (0-1) | Desenzano Calvina | 3-4 (1-1) | 2.45 | 3.10 | 2.63 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| ITA S4 | 17-05-2026 | Desenzano Calvina | 0-1 (0-1) | Grosseto | 6-4 (2-1) | 1.95 | 3.20 | 3.50 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 09-11 | Away | Treviso | 6 Days |
| ITA SC | 16-11 | Home | Lecco | 13 Days |
| ITA SC | 23-11 | Away | Pro Vercelli | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 09-11 | Home | A.C. Ospitaletto | 6 Days |
| ITA SC | 16-11 | Away | Renate AC | 13 Days |
| ITA SC | 23-11 | Home | Albinoleffe | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.61 | 2.09 | 3.85 | 2.75 | 2.09 | 3.60 | 1.91 | 1 | 1.79 | 1.91 | 1 | 1.79 | 2.05 | 0/0.5 | 1.65 | 1.61 | 0 | 2.09 | |
| Initial | 1.95 | 3.35 | 3.25 | 2.11 | 3.35 | 2.85 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.95 | 0.5 | 1.75 | 2.11 | 0.5 | 1.60 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.95 | 3.10 | 3.50 | 2.10 | 3.10 | 3.10 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 2.03 | 0.5 | 1.78 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1.3 | 0.8 | Goal | 1 |
| 2 | Loss | 2 | 1.3 | Loss | 1.2 |
| 17.3 | Shot(OT) | 12 | 14.3 | Shot(OT) | 14.7 |
| 3 | Corner | 6.3 | 4.1 | Corner | 3.8 |
| 2.7 | Yellow Card | 1.3 | 2.7 | Yellow Card | 2.1 |
| 14.3 | Fouls | 12.3 | 17 | Fouls | 12.5 |
| 44.3% | Possession | 50.7% | 46.3% | Possession | 44.8% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Novara ( 49 Matches) | Desenzano Calvina ( 11 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 2 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 3 | 3 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 5 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 7 | 6 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-D | 4 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 6 | 4 | 2 | 2 |
JuventusU23
Pro Vercelli
Casarano
Foggia