ทีเด็ดบอล Mil Mugan vs Turan Tovuz
‹ คู่ก่อนหน้าTorpedo Kutaisi vs FC Metalurgi Rustavi · อา. 18 ต.ค. 18:00 น. คู่ที่ 96 / 170เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Thisted FC vs VSK Arhus · อา. 18 ต.ค. 18:00 น.
Azerbaijan Premier League
🕒 18-10-2026 18:00 น.
Mil Muganเจ้าบ้าน🪵แนวรุกไม้4.2⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2คู่ที่ 96 / 17018:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★79⚖️ เสี่ยง 47% ★★สมดุลVSMil MuganTuran Tovuzใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ24% @4.8876% @1.62สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.81 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.83Turan Tovuzทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านMil Muganรอง 0.5/1 @1.95การ์ดรับหลวม🕳️6.6Turan Tovuzการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนTuran Tovuzต่อ 0.5/1 @1.83แนวรุก🔥6.0 vs 4.2Turan Tovuzกองกลาง🎯55% vs 48%Turan Tovuzแนวรับ🛡️6.6 vs 10.2Turan Tovuzการ์ดรับหลวม🕳️10.2Mil Muganการ์ดยิงดุ🔥6.0Turan Tovuzการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Turan Tovuzการ์ด 6 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.81แนวรับ🕳️10.2 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.98พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Mil Muganเจ้าบ้าน
🪵แนวรุกไม้4.2
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
คู่ที่ 96 / 17018:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★79⚖️ เสี่ยง 47% ★★สมดุลVS
Mil MuganTuran Tovuz
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
24% @4.8876% @1.62
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.81 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.83
Turan Tovuzทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม6.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านMil Mugan
รอง 0.5/1 @1.95
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Turan Tovuz
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนTuran Tovuz
ต่อ 0.5/1 @1.83
แนวรุก🔥6.0 vs 4.2Turan Tovuz
กองกลาง🎯55% vs 48%Turan Tovuz
แนวรับ🛡️6.6 vs 10.2Turan Tovuz
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Mil Mugan
การ์ดยิงดุ🔥6.0Turan Tovuz
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Turan Tovuz
การ์ด 6 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.81
แนวรับ🕳️10.2 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.98
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Mil Mugan vs Turan Tovuz
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนTuran Tovuz ต่อ 0.5/1 @1.83การ์ด 6 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2/2.5 @1.98การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งTuran Tovuzโอกาสชนะ 56%
🧊คอมโบต่ำ★★★ ต่ำเหล็ก 2/2.579/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Turan Tovuz · บิลหลัก 1X2 @1.62
ความเสี่ยงของบิล47%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Turan Tovuz ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.62 · ควรเป็น @1.69 (-5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Turan Tovuz 38 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Turan Tovuz ต่อ 0.5/1
ได้ 53%เสียครึ่ง 27%เสีย 20%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 24%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Turan Tovuz · คาดสกอร์ 1.0 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Turan Tovuz ชนะ 1 ลูก29%
Turan Tovuz ชนะ 2 ลูก16%
Turan Tovuz ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ27%
Mil Mugan ชนะ 1 ลูก13%
Mil Mugan ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
Turan Tovuz ชนะ53%
Turan Tovuz ไม่แพ้80%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป24%
Turan Tovuz คลีนชีท38%
Mil Mugan ยิงไม่ได้28%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Mil Mugan ไม่แพ้47%
Turan Tovuz ไม่แพ้80%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)66%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)39%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)19%
ยิงได้ทั้งคู่45%
ต่ำ 2.561%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-113%1-113%0-010%1-010%0-29%1-28%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Turan Tovuz)
- โอกาส Turan Tovuz ชนะ 53% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 80%
- Turan Tovuz คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 38%
- Mil Mugan เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Turan Tovuz ยิงเฉลี่ยแค่ 1.0 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Mil Mugan
พ1-3ช1-0พ1-2พ2-3พ1-3พ0-2
Turan Tovuz
พ0-1ช2-1ส2-2ช1-0พ0-2ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Mil Muganยิง 0.7 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Turan Tovuzยิง 1.0 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Mil Mugan
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 14
Turan Tovuz
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Mil Mugan
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
Turan Tovuz
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Mil Mugan
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 5
Turan Tovuz
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Mil Mugan ชนะ 0เสมอ 6Turan Tovuz ชนะ 2
- 07-04-2026Mil Mugan1 - 1Turan Tovuz
- 01-03-2026Turan Tovuz0 - 0Mil Mugan
- 16-08-2025Mil Mugan0 - 1Turan Tovuz
- 30-03-2018Turan Tovuz1 - 0Mil Mugan
- 04-12-2017Mil Mugan1 - 1Turan Tovuz
- 16-10-2017Turan Tovuz1 - 1Mil Mugan
- 26-03-2017Turan Tovuz1 - 1Mil Mugan
- 03-11-2016Mil Mugan0 - 0Turan Tovuz
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Mil Mugan@5.13 → @4.88▼ 4.9%
เสมอ@3.55 → @3.501.4%
ทีมเยือน Turan Tovuz@1.59 → @1.621.6%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 4.75 | 3.70 | 1.61 | 1.75 | 2/2.5 | 1.95 | 1.92 | -0.5/1 | 1.78 | |
| Live | 4.75 | 3.70 | 1.61 | 1.78 | 2/2.5 | 1.98 | 1.95 | -0.5/1 | 1.81 | ||
| Bet365 | Initial | 5.50 | 3.40 | 1.57 | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | 1.75 | -1 | 2.05 | |
| Live | 5.00 | 3.30 | 1.62 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | ||
| Easybet | Initial | 5.60 | 3.30 | 1.58 | 1.90 | 2/2.5 | 1.94 | 1.93 | -0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 5.40 | 3.30 | 1.58 | 1.86 | 2/2.5 | 1.98 | 1.95 | -0.5/1 | 1.89 | ||
| Vcbet | Initial | 5.00 | 3.60 | 1.62 | 1.80 | 2/2.5 | 2.02 | 1.96 | -0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 5.00 | 3.60 | 1.62 | 1.82 | 2/2.5 | 2.00 | 1.95 | -0.5/1 | 1.86 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.74 | 2/2.5 | 2.02 | 1.95 | -0.5/1 | 1.81 | ||||
| Live | 1.82 | 2/2.5 | 1.94 | 1.92 | -0.5/1 | 1.84 | |||||
| 12BET | Initial | 4.45 | 3.45 | 1.65 | 1.74 | 2/2.5 | 2.02 | 1.95 | -0.5/1 | 1.81 | |
| Live | 4.45 | 3.45 | 1.65 | 1.82 | 2/2.5 | 1.94 | 1.92 | -0.5/1 | 1.84 | ||
| wewbet | Initial | 5.05 | 3.46 | 1.63 | 1.86 | 2/2.5 | 1.94 | 1.97 | -0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 4.97 | 3.50 | 1.64 | 1.81 | 2/2.5 | 1.99 | 1.97 | -0.5/1 | 1.85 | ||
| 18Bet | Initial | 5.00 | 3.35 | 1.56 | 1.81 | 2/2.5 | 1.71 | 1.81 | -0.5/1 | 1.71 | |
| Live | 5.00 | 3.30 | 1.60 | 1.73 | 2/2.5 | 1.83 | 1.82 | -0.5/1 | 1.74 | ||
| pinnacle | Initial | 4.40 | 2.95 | 1.83 | 1.83 | 2/2.5 | 1.91 | 1.90 | -0.5 | 1.84 | |
| Live | 5.58 | 3.21 | 1.66 | 1.85 | 2/2.5 | 1.94 | 1.93 | -0.5/1 | 1.86 | ||
| 1xBet | Initial | 5.81 | 3.45 | 1.60 | 2.15 | 2.5 | 1.63 | 1.35 | -1.5 | 2.95 | |
| Live | 5.60 | 3.28 | 1.60 | 1.73 | 2/2.5 | 1.95 | 1.85 | -0.5/1 | 1.77 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | -0.5/1 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [AZE D1-9] Mil Mugan | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 1 | 1 | 5 | 6 | 13 | 4 | 9 | 14.3% |
| Home Field | 2 | 0 | 0 | 2 | 2 | 5 | 0 | 11 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 4 | 8 | 4 | 6 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 6 | 13 | 3 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 0 | 5 | 2 | 3 | 6 | 5 | 11 | 0.0% |
| Home Field | 2 | 0 | 2 | 0 | 2 | 2 | 2 | 10 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 1 | 4 | 3 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 3 | 6 | 4 | 0.0% |
| [AZE D1-4] Turan Tovuz | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 4 | 2 | 1 | 7 | 4 | 14 | 4 | 57.1% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 4 | 1 | 10 | 2 | 75.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 3 | 4 | 5 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 4 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 2 | 4 | 1 | 3 | 2 | 10 | 7 | 28.6% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 2 | 1 | 6 | 5 | 25.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 8 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Mil Mugan Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 6 (60%) Lose 2 (20%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (8 games) 63% Home 13% Draw 25% Away Over/Under Odds (8 games) 13% Over 0% Draw 88% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AZE D1 | 07-04-2026 | Mil Mugan | 1-1 (1-0) | Turan Tovuz | 4-6 (4-1) | 3.90 | 3.30 | 1.80 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| AZE D1 | 01-03-2026 | Turan Tovuz | 0-0 (0-0) | Mil Mugan | 4-1 (2-1) | 1.62 | 3.40 | 5.00 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| AZE D1 | 16-08-2025 | Mil Mugan | 0-1 (0-0) | Turan Tovuz | 3-3 (0-2) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| AZE D2 | 30-03-2018 | Turan Tovuz | 1-0 (0-0) | Mil Mugan | 5-7 (1-4) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | D | U |
| AZE D2 | 04-12-2017 | Mil Mugan | 1-1 (0-0) | Turan Tovuz | 3-10 (2-3) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| AZE D2 | 16-10-2017 | Turan Tovuz | 1-1 (1-1) | Mil Mugan | 7-4 (3-3) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | W | U |
| AZE D2 | 26-03-2017 | Turan Tovuz | 1-1 (0-0) | Mil Mugan | - | 1.16 | 6.50 | 9.50 | D | |||||
| AZE D2 | 03-11-2016 | Mil Mugan | 0-0 (0-0) | Turan Tovuz | 5-1 (5-0) | 10.00 | 6.50 | 1.16 | D | 2.10 | -1.5/2 | 1.70 | W | U |
| AZE D1 | 01-05-2011 | Turan Tovuz | 0-1 (0-1) | Mil Mugan | - | W | ||||||||
| AZE D1 | 16-04-2011 | Mil Mugan | 2-1 (2-1) | Turan Tovuz | - | 1.61 | 3.40 | 5.00 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| AZE D1 | 06-11-2010 | Mil Mugan | 0-0 (0-0) | Turan Tovuz | - | D | ||||||||
| AZE D1 | 22-08-2010 | Turan Tovuz | 1-1 (0-0) | Mil Mugan | - | D | ||||||||
| AZE D1 | 18-04-2010 | Mil Mugan | 0-0 (0-0) | Turan Tovuz | - | D | ||||||||
| AZE D1 | 13-03-2010 | Turan Tovuz | 1-2 (0-0) | Mil Mugan | - | W | ||||||||
| AZE D1 | 13-02-2010 | Turan Tovuz | 1-0 (1-0) | Mil Mugan | - | L | ||||||||
| AZE D1 | 01-11-2009 | Mil Mugan | 2-3 (2-2) | Turan Tovuz | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Mil Mugan Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 3 (30%) Lose 6 (60%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 20% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AZE D1 | 11-10-2026 | Mil Mugan | 0-2 (0-0) | Qarabag | 3-8 (1-5) | 11.00 | 5.25 | 1.20 | L | 1.83 | -2 | 1.98 | D | U |
| AZE D1 | 19-09-2026 | Sabah FK Baku | 3-1 (2-0) | Mil Mugan | 3-4 (1-1) | 1.20 | 5.50 | 10.00 | L | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | L | O |
| AZE D1 | 11-09-2026 | Mil Mugan | 2-3 (2-2) | FC Neftci Baku | 2-7 (2-3) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | L | 1.88 | -1 | 1.93 | D | O |
| AZE D1 | 04-09-2026 | Qabala | 2-1 (1-1) | Mil Mugan | 5-11 (2-6) | 2.00 | 3.00 | 3.60 | L | 2.05 | 0.5 | 1.75 | L | O |
| AZE D1 | 29-08-2026 | FK Safa | 0-1 (0-0) | Mil Mugan | 1-6 (0-2) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| AZE D1 | 22-08-2026 | Zira FK | 3-1 (1-0) | Mil Mugan | 5-1 (2-0) | 1.48 | 3.70 | 6.00 | L | 2.05 | 1/1.5 | 1.75 | L | O |
| AZE D1 | 15-08-2026 | Araz Nakhchivan | 0-0 (0-0) | Mil Mugan | 1-9 (0-3) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| AZE D1 | 24-05-2026 | Mil Mugan | 1-1 (0-1) | Karvan Evlakh | 4-7 (0-4) | 1.55 | 3.75 | 5.00 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| AZE D1 | 16-05-2026 | Qarabag | 3-0 (0-0) | Mil Mugan | 10-1 (6-0) | 1.22 | 6.00 | 9.00 | L | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | L | U |
| AZE D1 | 08-05-2026 | Mil Mugan | 0-0 (0-0) | Zira FK | 3-2 (2-1) | 3.60 | 3.10 | 1.95 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| AZE D1 | 02-05-2026 | Araz Nakhchivan | 0-1 (0-1) | Mil Mugan | 6-2 (3-2) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| AZE D1 | 25-04-2026 | Mil Mugan | 0-2 (0-1) | Standard Sumgayit | 6-4 (1-2) | 2.80 | 2.80 | 2.60 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | D |
| AZE D1 | 19-04-2026 | FK Kapaz Ganca | 0-1 (0-1) | Mil Mugan | 2-4 (1-4) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| AZE D1 | 12-04-2026 | Qabala | 0-1 (0-1) | Mil Mugan | 8-2 (2-1) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| AZE D1 | 07-04-2026 | Mil Mugan | 1-1 (1-0) | Turan Tovuz | 4-6 (4-1) | 3.90 | 3.30 | 1.80 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| AZE D1 | 20-03-2026 | FC Neftci Baku | 6-0 (3-0) | Mil Mugan | 3-4 (2-1) | 1.73 | 3.25 | 4.33 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| AZE D1 | 14-03-2026 | Mil Mugan | 0-5 (0-3) | Sabah FK Baku | 1-2 (1-2) | 7.50 | 4.00 | 1.36 | L | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | L | O |
| AZE D1 | 08-03-2026 | Samaxı FC | 0-0 (0-0) | Mil Mugan | 3-6 (2-3) | 2.20 | 2.90 | 3.20 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| AZE D1 | 01-03-2026 | Turan Tovuz | 0-0 (0-0) | Mil Mugan | 4-1 (2-1) | 1.62 | 3.40 | 5.00 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| AZE D1 | 22-02-2026 | Mil Mugan | 0-0 (0-0) | Samaxı FC | 4-3 (2-2) | 2.70 | 2.90 | 2.50 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | U |
| No Data |
| Turan Tovuz Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 11% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AZE D1 | 11-10-2026 | FK Safa | 0-1 (0-1) | Turan Tovuz | 5-4 (1-1) | 5.25 | 3.40 | 1.60 | W | 2.03 | -1 | 1.78 | D | U |
| INT CF | 03-10-2026 | Turan Tovuz | 0-2 (0-0) | Fenerbahce | 6-7 (0-4) | L | ||||||||
| AZE D1 | 19-09-2026 | Turan Tovuz | 1-0 (0-0) | Zira FK | 8-0 (4-0) | 2.20 | 2.90 | 3.20 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| AZE D1 | 13-09-2026 | Araz Nakhchivan | 2-2 (1-0) | Turan Tovuz | 3-6 (2-2) | 4.33 | 3.25 | 1.73 | D | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | O |
| AZE D1 | 06-09-2026 | Turan Tovuz | 2-1 (1-1) | Standard Sumgayit | 4-3 (2-2) | 1.65 | 3.30 | 4.75 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| AZE D1 | 30-08-2026 | FK Kapaz Ganca | 1-0 (0-0) | Turan Tovuz | 1-6 (1-3) | 5.25 | 3.40 | 1.57 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | U |
| AZE D1 | 23-08-2026 | Turan Tovuz | 0-0 (0-0) | Samaxı FC | 8-1 (4-1) | 1.38 | 3.90 | 8.00 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| AZE D1 | 14-08-2026 | Turan Tovuz | 1-0 (1-0) | Qabala | 5-4 (1-1) | 1.91 | 3.10 | 3.75 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| AZE D1 | 22-05-2026 | Turan Tovuz | 1-2 (0-1) | Sabah FK Baku | 2-5 (0-2) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| AZE D1 | 16-05-2026 | Samaxı FC | 3-2 (2-0) | Turan Tovuz | 4-5 (2-4) | 3.20 | 3.10 | 2.10 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| AZE D1 | 10-05-2026 | Turan Tovuz | 1-0 (1-0) | Karvan Evlakh | 4-1 (3-1) | 1.18 | 6.00 | 10.00 | W | 1.95 | 2 | 1.85 | L | U |
| AZE D1 | 04-05-2026 | Qarabag | 2-1 (0-0) | Turan Tovuz | 3-1 (2-0) | 1.40 | 4.20 | 6.25 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | O |
| AZE D1 | 27-04-2026 | Turan Tovuz | 1-1 (1-0) | Zira FK | 6-3 (4-1) | 2.20 | 3.00 | 3.20 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | D |
| AZE CUP | 21-04-2026 | Zira FK | 0-0 (0-0) | Turan Tovuz | 1-5 (0-2) | 1.95 | 3.25 | 3.40 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| AZE D1 | 17-04-2026 | Araz Nakhchivan | 0-3 (0-0) | Turan Tovuz | 5-5 (3-1) | 3.25 | 3.25 | 2.00 | W | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | O |
| AZE D1 | 12-04-2026 | Turan Tovuz | 2-1 (1-0) | Standard Sumgayit | 3-7 (1-4) | 1.53 | 3.60 | 5.50 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | D | O |
| AZE D1 | 07-04-2026 | Mil Mugan | 1-1 (1-0) | Turan Tovuz | 4-6 (4-1) | 3.90 | 3.30 | 1.80 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| AZE CUP | 03-04-2026 | Turan Tovuz | 0-2 (0-0) | Zira FK | 5-3 (2-3) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| AZE D1 | 21-03-2026 | Turan Tovuz | 3-2 (1-1) | Qabala | 2-4 (0-3) | 1.33 | 4.00 | 9.00 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | L | O |
| AZE D1 | 15-03-2026 | FK Kapaz Ganca | 1-1 (0-0) | Turan Tovuz | 4-2 (0-1) | 4.50 | 3.20 | 1.73 | D | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | D |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AZE D1 | 25-10 | Home | Samaxı FC | 7 Days |
| AZE CUP | 27-10 | Home | Qaradag Lokbatan | 9 Days |
| AZE D1 | 31-10 | Away | FK Kapaz Ganca | 13 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AZE D1 | 24-10 | Away | FC Neftci Baku | 6 Days |
| AZE D1 | 31-10 | Home | Sabah FK Baku | 13 Days |
| AZE D1 | 07-11 | Away | Qarabag | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 5.10 | 2.14 | 2.17 | 5.10 | 2.14 | 2.17 | 1.92 | 1 | 1.78 | 1.95 | 1 | 1.81 | 1.96 | 0/-0.5 | 1.74 | 1.99 | 0/-0.5 | 1.77 | |
| Initial | 4.75 | 3.70 | 1.61 | 4.75 | 3.70 | 1.61 | 1.75 | 2/2.5 | 1.95 | 1.78 | 2/2.5 | 1.98 | 1.92 | -0.5/1 | 1.78 | 1.95 | -0.5/1 | 1.81 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 5.50 | 3.40 | 1.57 | 5.00 | 3.30 | 1.62 | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.75 | -1 | 2.05 | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 0.7 | 0.7 | Goal | 1 |
| 2.7 | Loss | 0.7 | 1.7 | Loss | 1.1 |
| 14 | Shot(OT) | 5 | 11.7 | Shot(OT) | 6.8 |
| 3 | Corner | 6 | 4.4 | Corner | 5.4 |
| 2 | Yellow Card | 1.3 | 2.2 | Yellow Card | 2.1 |
| 0 | Fouls | 1 | 0 | Fouls | 1 |
| 38.7% | Possession | 60% | 48.2% | Possession | 54.7% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Mil Mugan ( 40 Matches) | Turan Tovuz ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 5 | 7 | 5 |
| HT-D / FT-W | 0 | 3 | 5 | 4 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 6 | 4 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-D | 2 | 0 | 0 | 3 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 6 | 5 | 0 | 3 |
| HT-L / FT-L | 2 | 5 | 3 | 2 |