ทีเด็ดบอล Thisted FC vs VSK Arhus
‹ คู่ก่อนหน้าMil Mugan vs Turan Tovuz · อา. 18 ต.ค. 18:00 น. คู่ที่ 96 / 169เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›KARCAG SE vs Szeged Csanad · อา. 18 ต.ค. 18:00 น.
Denmark - 2.Liga
🕒 18-10-2026 18:00 น.
Thisted FCเจ้าบ้าน🪵แนวรุกไม้4.8🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4คู่ที่ 96 / 16918:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ4พิศดาร
ยิงฝืดทั้งคู่46พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ627พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบต่ำ🧊 ★★68⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุลVSThisted FCVSK Arhusใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ43% @2.8057% @2.15สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95VSK Arhusทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🪵แนวรุกไม้4.8🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านThisted FCรอง 0/-0.5 @1.85การ์ดรับหลวม🕳️7.2VSK Arhusการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนVSK Arhusต่อ 0/-0.5 @1.95กองกลาง🎯56% vs 44%VSK Arhusแนวรับ🛡️7.2 vs 11.4VSK Arhusการ์ดรับหลวม🕳️11.4Thisted FCการ์ด 3 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.80พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️11.4 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @2.00พิศดาร4
ยิงฝืดทั้งคู่พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ดยิงฝืด🥶0.8·0.8ลูก/นัดการ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 4 ใบ
Thisted FCเจ้าบ้าน
🪵แนวรุกไม้4.8
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
คู่ที่ 96 / 16918:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
4พิศดาร
ยิงฝืดทั้งคู่46พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ627พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบต่ำ🧊 ★★68⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุลVS
Thisted FCVSK Arhus
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
43% @2.8057% @2.15
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
VSK Arhusทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🪵แนวรุกไม้4.8
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านThisted FC
รอง 0/-0.5 @1.85
การ์ดรับหลวม🕳️7.2VSK Arhus
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนVSK Arhus
ต่อ 0/-0.5 @1.95
กองกลาง🎯56% vs 44%VSK Arhus
แนวรับ🛡️7.2 vs 11.4VSK Arhus
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Thisted FC
การ์ด 3 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.80
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️11.4 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @2.00
พิศดาร4
ยิงฝืดทั้งคู่
ยิงฝืดทั้งคู่พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ดยิงฝืด🥶0.8·0.8ลูก/นัด
การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 4 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Thisted FC vs VSK Arhus
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนVSK Arhus ต่อ 0/-0.5 @1.95การ์ด 3 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2.5 @2.00การ์ด 4 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งVSK Arhusโอกาสชนะ 42%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 2.568/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 3 แผน4 · 6 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: VSK Arhus · บิลหลัก 1X2 @2.15
ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา VSK Arhus ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.15 · ควรเป็น @2.10 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง VSK Arhus 10 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป VSK Arhus ต่อ 0/-0.5
ได้ 43%เสียครึ่ง 27%เสีย 31%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 19%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง VSK Arhus · คาดสกอร์ 1.1 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
VSK Arhus ชนะ 1 ลูก24%
VSK Arhus ชนะ 2 ลูก13%
VSK Arhus ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ27%
Thisted FC ชนะ 1 ลูก19%
Thisted FC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
VSK Arhus ชนะ43%
VSK Arhus ไม่แพ้69%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป19%
VSK Arhus คลีนชีท34%
Thisted FC ยิงไม่ได้28%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Thisted FC ไม่แพ้57%
VSK Arhus ไม่แพ้69%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)68%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)42%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)21%
ยิงได้ทั้งคู่48%
ต่ำ 2.558%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%0-112%1-010%0-09%1-28%0-28%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง VSK Arhus)
- โอกาส VSK Arhus ชนะ 43% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 69%
- Thisted FC เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด VSK Arhus ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- VSK Arhus ยิงเฉลี่ยแค่ 0.8 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Thisted FC ชนะ 31%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Thisted FC
พ0-3พ1-3ช3-1พ0-1พ0-2ส1-1
VSK Arhus
พ0-2ส2-2ส1-1ช1-0พ0-2พ1-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Thisted FCยิง 0.8 · เสีย 1.9 ต่อนัด
VSK Arhusยิง 0.8 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Thisted FC
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 14
VSK Arhus
2.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Thisted FC
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
VSK Arhus
20%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 8
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Thisted FC
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
VSK Arhus
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Thisted FC ชนะ 0เสมอ 4VSK Arhus ชนะ 4
- 15-08-2026VSK Arhus3 - 1Thisted FC
- 07-03-2026VSK Arhus0 - 0Thisted FC
- 16-08-2025Thisted FC2 - 2VSK Arhus
- 05-03-2022Thisted FC1 - 2VSK Arhus
- 31-08-2021VSK Arhus3 - 2Thisted FC
- 30-05-2021Thisted FC1 - 1VSK Arhus
- 23-01-2021VSK Arhus2 - 1Thisted FC
- 24-10-2020VSK Arhus2 - 2Thisted FC
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Thisted FC@2.55 → @2.80▲ 9.8%
เสมอ@3.30 → @3.40▲ 3.0%
ทีมเยือน VSK Arhus@2.35 → @2.15▼ 8.5%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.55 | 3.30 | 2.35 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 2.00 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.80 | 3.40 | 2.15 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | ||
| Vcbet | Initial | 2.90 | 3.40 | 2.20 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.94 | |
| Live | 2.90 | 3.40 | 2.20 | 1.81 | 2.5 | 1.99 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.94 | ||
| wewbet | Initial | 3.15 | 3.42 | 2.06 | 1.98 | 2.5/3 | 1.78 | 1.99 | 0/-0.5 | 1.79 | |
| Live | 2.90 | 3.33 | 2.22 | 1.82 | 2.5 | 1.94 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.93 | ||
| 18Bet | Initial | 3.50 | 3.40 | 1.95 | 1.79 | 2.5 | 1.90 | 1.79 | -0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.95 | 3.50 | 2.20 | 1.93 | 2.5/3 | 1.79 | 1.86 | 0/-0.5 | 1.87 | ||
| pinnacle | Initial | 3.13 | 3.26 | 2.06 | 1.88 | 2.5 | 1.85 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.85 | 3.54 | 2.18 | 1.99 | 2.5/3 | 1.81 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.93 | ||
| 1xBet | Initial | 3.20 | 3.35 | 2.08 | 1.88 | 2.5 | 1.82 | 2.29 | 0 | 1.53 | |
| Live | 2.95 | 3.34 | 2.14 | 1.74 | 2.5 | 1.94 | 1.78 | 0/-0.5 | 1.84 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [DEN D2-12] Thisted FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 1 | 2 | 8 | 9 | 22 | 5 | 12 | 9.1% |
| Home Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 3 | 8 | 3 | 11 | 20.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 2 | 4 | 6 | 14 | 2 | 11 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 11 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 1 | 4 | 6 | 2 | 14 | 7 | 11 | 9.1% |
| Home Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 0 | 4 | 3 | 11 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 10 | 4 | 10 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 1 | 7 | 4 | 16.7% |
| [DEN D2-4] VSK Arhus | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 3 | 3 | 15 | 10 | 18 | 4 | 45.5% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 9 | 5 | 11 | 4 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 6 | 5 | 7 | 6 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 9 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 3 | 3 | 8 | 4 | 18 | 4 | 45.5% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 1 | 11 | 4 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 5 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 4 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Thisted FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 5 (50%) Lose 5 (50%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (7 games) 14% Home 14% Draw 71% Away Over/Under Odds (7 games) 57% Over 0% Draw 43% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| DEN D2 | 15-08-2026 | VSK Arhus | 3-1 (3-0) | Thisted FC | 4-3 (2-2) | 1.67 | 3.80 | 4.00 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| DEN D2 | 07-03-2026 | VSK Arhus | 0-0 (0-0) | Thisted FC | 4-3 (3-2) | 2.35 | 3.30 | 2.60 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| DEN D2 | 16-08-2025 | Thisted FC | 2-2 (0-0) | VSK Arhus | - | 1.73 | 3.70 | 3.75 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 05-03-2022 | Thisted FC | 1-2 (0-0) | VSK Arhus | - | L | ||||||||
| DAN Cup | 31-08-2021 | VSK Arhus | 3-2 (2-2) | Thisted FC | 3-3 (2-0) | 2.90 | 3.50 | 2.10 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| DEN D2 | 30-05-2021 | Thisted FC | 1-1 (1-0) | VSK Arhus | 4-3 (2-3) | 2.10 | 3.25 | 3.10 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 23-01-2021 | VSK Arhus | 2-1 (0-0) | Thisted FC | - | L | ||||||||
| DEN D2 | 24-10-2020 | VSK Arhus | 2-2 (1-1) | Thisted FC | 10-4 (4-1) | 2.40 | 3.20 | 2.75 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 22-08-2020 | Thisted FC | 1-1 (0-1) | VSK Arhus | - | D | ||||||||
| DEN D2 | 12-10-2019 | VSK Arhus | 1-0 (0-0) | Thisted FC | 2-4 (1-4) | 3.50 | 3.50 | 1.95 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| DEN D2 | 04-08-2019 | Thisted FC | 1-4 (1-2) | VSK Arhus | 7-1 (3-1) | 1.40 | 4.50 | 6.00 | L | 1.92 | 1/1.5 | 1.88 | L | O |
| DEN D2 | 23-10-2016 | Thisted FC | 1-1 (0-1) | VSK Arhus | - | 1.25 | 5.50 | 10.00 | D | |||||
| DEN D2 | 17-09-2016 | VSK Arhus | 1-2 (1-2) | Thisted FC | 4-1 (2-0) | 6.50 | 4.50 | 1.40 | W | 1.90 | -1.5 | 1.90 | L | D |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Thisted FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 2 (20%) Lose 7 (70%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| DEN D2 | 10-10-2026 | HIK Hellerup | 1-1 (0-1) | Thisted FC | 7-3 (1-3) | 2.10 | 3.50 | 2.88 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| DEN D2 | 04-10-2026 | Thisted FC | 0-2 (0-1) | Roskilde | 5-3 (1-1) | 3.40 | 3.60 | 1.83 | L | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | U |
| DEN D2 | 26-09-2026 | B93 Copenhagen | 1-0 (1-0) | Thisted FC | 3-3 (3-3) | 1.42 | 4.33 | 5.50 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | U |
| DEN D2 | 20-09-2026 | Thisted FC | 3-1 (0-0) | Brabrand | 0-11 (0-7) | 2.70 | 3.50 | 2.20 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| DEN D2 | 13-09-2026 | Naestved | 3-1 (2-0) | Thisted FC | 3-7 (3-2) | 1.50 | 3.90 | 5.25 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| DEN D2 | 06-09-2026 | Thisted FC | 0-3 (0-3) | Nykobing FC | 1-9 (1-6) | 3.90 | 3.70 | 1.70 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| DAN Cup | 03-09-2026 | Thisted FC | 0-2 (0-0) | Sonderjyske | 4-9 (1-3) | 9.00 | 7.00 | 1.13 | L | 1.85 | -2/2.5 | 1.95 | W | U |
| DEN D2 | 29-08-2026 | Fremad Amager | 2-2 (1-1) | Thisted FC | 5-5 (0-2) | 1.65 | 3.60 | 4.33 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| DEN D2 | 22-08-2026 | Thisted FC | 0-1 (0-0) | Skive IK | 3-1 (1-0) | 3.10 | 3.60 | 1.95 | L | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | U |
| DEN D2 | 15-08-2026 | VSK Arhus | 3-1 (3-0) | Thisted FC | 4-3 (2-2) | 1.67 | 3.80 | 4.00 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| DEN D2 | 08-08-2026 | Thisted FC | 0-1 (0-0) | FA 2000 | 2-3 (0-2) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| DAN Cup | 04-08-2026 | Aabybro | 1-9 (1-6) | Thisted FC | - | W | ||||||||
| DEN D2 | 01-08-2026 | Middelfart G og | 4-1 (3-0) | Thisted FC | 2-4 (0-1) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.88 | 1 | 1.93 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Thisted FC | 2-1 (0-0) | Brabrand | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Thisted FC | 3-2 (2-2) | Holstebro BK | 3-6 (2-2) | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Silkeborg IF | 6-0 (2-0) | Thisted FC | 7-1 (6-0) | 1.18 | 6.50 | 9.00 | L | 1.90 | 2 | 1.90 | L | O |
| DEN D2 | 06-06-2026 | AB Copenhagen | 3-0 (1-0) | Thisted FC | 3-8 (2-3) | 1.50 | 4.20 | 4.75 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | L | D |
| DEN D2 | 29-05-2026 | Thisted FC | 1-2 (1-2) | Roskilde | 6-1 (2-0) | 2.20 | 3.30 | 2.75 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| DEN D2 | 23-05-2026 | Naestved | 0-2 (0-1) | Thisted FC | 6-5 (2-1) | 1.91 | 3.30 | 3.40 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| DEN D2 | 16-05-2026 | HIK Hellerup | 0-2 (0-1) | Thisted FC | 2-11 (1-5) | 3.10 | 3.60 | 1.95 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | U |
| No Data |
| VSK Arhus Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| DEN D2 | 11-10-2026 | Nykobing FC | 3-1 (2-0) | VSK Arhus | 5-3 (3-1) | 1.70 | 3.75 | 3.80 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| DEN D2 | 03-10-2026 | VSK Arhus | 0-2 (0-1) | Brabrand | 7-4 (2-1) | 1.67 | 3.70 | 4.10 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| DEN D2 | 26-09-2026 | VSK Arhus | 1-0 (0-0) | Skive IK | 5-3 (4-2) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| DEN D2 | 19-09-2026 | Middelfart G og | 1-1 (1-0) | VSK Arhus | 2-9 (1-3) | 2.15 | 3.50 | 2.80 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| DEN D2 | 13-09-2026 | VSK Arhus | 2-2 (1-0) | B93 Copenhagen | 3-5 (1-0) | 2.88 | 3.40 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| DAN Cup | 09-09-2026 | VSK Arhus | 0-2 (0-1) | Lyngby | 2-2 | 7.00 | 5.00 | 1.27 | L | 1.90 | -1.5 | 1.90 | L | U |
| DEN D2 | 05-09-2026 | Roskilde | 1-0 (0-0) | VSK Arhus | 10-4 (7-3) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| DEN D2 | 29-08-2026 | VSK Arhus | 0-0 (0-0) | FA 2000 | 8-1 (7-0) | 1.48 | 3.90 | 5.25 | D | 1.83 | 1 | 1.98 | L | U |
| DAN Cup | 26-08-2026 | Marienlyst | 1-1 (0-1) | VSK Arhus | 2-2 (0-1) | 7.50 | 4.75 | 1.27 | D | 1.90 | -1.5 | 1.90 | L | U |
| DEN D2 | 23-08-2026 | Naestved | 0-2 (0-1) | VSK Arhus | 6-5 (4-2) | 1.85 | 3.60 | 3.40 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| DEN D2 | 15-08-2026 | VSK Arhus | 3-1 (3-0) | Thisted FC | 4-3 (2-2) | 1.67 | 3.80 | 4.00 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| DEN D2 | 08-08-2026 | VSK Arhus | 3-0 (1-0) | Fremad Amager | 4-7 (3-3) | 2.20 | 3.30 | 2.80 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| DAN Cup | 04-08-2026 | tst Fodbold | 1-6 (1-1) | VSK Arhus | - | W | ||||||||
| DEN D2 | 01-08-2026 | HIK Hellerup | 0-2 (0-2) | VSK Arhus | 10-4 (4-1) | 1.95 | 3.70 | 3.00 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| INT CF | 21-07-2026 | Brabrand | 0-0 (0-0) | VSK Arhus | 4-5 (3-1) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Middelfart G og | 3-0 (3-0) | VSK Arhus | 3-3 (2-1) | 1.67 | 4.20 | 3.60 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | D |
| DEN D2 | 06-06-2026 | VSK Arhus | 3-2 (1-1) | Helsingor | 3-3 (2-0) | 1.85 | 3.60 | 3.40 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| DEN D2 | 30-05-2026 | Ishoj IF | 0-1 (0-0) | VSK Arhus | 9-5 (4-2) | 2.63 | 3.50 | 2.25 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | U |
| DEN D2 | 23-05-2026 | VSK Arhus | 0-1 (0-1) | Fremad Amager | 6-4 (0-1) | 2.40 | 3.25 | 2.50 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| DEN D2 | 16-05-2026 | Brabrand | 1-1 (0-1) | VSK Arhus | 5-10 (4-5) | 2.25 | 3.30 | 2.70 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| DEN D2 | 25-10 | Away | Nykobing FC | 7 Days |
| DEN D2 | 01-11 | Home | B93 Copenhagen | 14 Days |
| DEN D2 | 07-11 | Home | Fremad Amager | 19 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| DEN D2 | 24-10 | Home | Naestved | 6 Days |
| DEN D2 | 31-10 | Away | Skive IK | 12 Days |
| DEN D2 | 07-11 | Away | FA 2000 | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.55 | 3.30 | 2.35 | 2.80 | 3.40 | 2.15 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 2.00 | 0 | 1.80 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 0.7 | 0.8 | Goal | 0.8 |
| 1.3 | Loss | 1.7 | 1.9 | Loss | 1.2 |
| 14.7 | Shot(OT) | 15.3 | 10.9 | Shot(OT) | 10.8 |
| 3.7 | Corner | 5 | 3.4 | Corner | 4.8 |
| 1.7 | Yellow Card | 0.7 | 1.8 | Yellow Card | 1.7 |
| 11 | Fouls | 9 | 10.8 | Fouls | 9.2 |
| 42% | Possession | 53% | 43.9% | Possession | 56.3% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Thisted FC ( 43 Matches) | VSK Arhus ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 5 | 4 | 3 |
| HT-D / FT-W | 2 | 3 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 3 | 3 |
| HT-D / FT-D | 3 | 2 | 5 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 3 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 2 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-L | 7 | 7 | 5 | 3 |