ทีเด็ดบอล KARCAG SE vs Szeged Csanad
‹ คู่ก่อนหน้าThisted FC vs VSK Arhus · อา. 18 ต.ค. 18:00 น. คู่ที่ 121 / 262เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Szentlorinc SE vs Gyirmot SE · อา. 18 ต.ค. 18:00 น.
Hungary NB Ⅱ
🕒 18-10-2026 18:00 น.
KARCAG SEเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4คู่ที่ 121 / 26218:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุลVSKARCAG SESzeged Csanadใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ40% @3.1060% @2.05สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83Szeged Csanadทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8⚖️กองกลางสูสี49%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านKARCAG SEรอง 0/-0.5 @1.98การ์ดยิงดุ🔥8.4KARCAG SEการ์ดรับหลวม🕳️7.2Szeged Csanadการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนSzeged Csanadต่อ 0/-0.5 @1.83แนวรับ🛡️7.2 vs 11.4Szeged Csanadการ์ดรับหลวม🕳️11.4KARCAG SEการ์ดยิงดุ🔥7.8Szeged Csanadการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.90แนวรุก🔥8.4 · 7.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️11.4 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2/2.5การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
KARCAG SEเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
คู่ที่ 121 / 26218:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุล
VS
KARCAG SESzeged Csanad
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
40% @3.1060% @2.05
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83
Szeged Csanadทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ7.8
⚖️กองกลางสูสี49%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านKARCAG SE
รอง 0/-0.5 @1.98
การ์ดยิงดุ🔥8.4KARCAG SE
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Szeged Csanad
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนSzeged Csanad
ต่อ 0/-0.5 @1.83
แนวรับ🛡️7.2 vs 11.4Szeged Csanad
การ์ดรับหลวม🕳️11.4KARCAG SE
การ์ดยิงดุ🔥7.8Szeged Csanad
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.90
แนวรุก🔥8.4 · 7.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️11.4 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2/2.5
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์KARCAG SE vs Szeged Csanad
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนSzeged Csanad ต่อ 0/-0.5 @1.83การ์ด 3 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.90การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSzeged Csanadโอกาสชนะ 44%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Szeged Csanad · บิลหลัก 1X2 @2.05
ความเสี่ยงของบิล56%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Szeged Csanad ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.05 · ควรเป็น @2.05 (+0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Szeged Csanad 15 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Szeged Csanad ต่อ 0/-0.5
ได้ 44%เสียครึ่ง 26%เสีย 30%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Szeged Csanad · คาดสกอร์ 1.4 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Szeged Csanad ชนะ 1 ลูก23%
Szeged Csanad ชนะ 2 ลูก13%
Szeged Csanad ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ26%
KARCAG SE ชนะ 1 ลูก16%
KARCAG SE ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
Szeged Csanad ชนะ44%
Szeged Csanad ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
Szeged Csanad คลีนชีท25%
KARCAG SE ยิงไม่ได้22%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
KARCAG SE ไม่แพ้56%
Szeged Csanad ไม่แพ้70%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)79%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)56%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)34%
ยิงได้ทั้งคู่59%
ต่ำ 2.544%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-29%0-18%2-18%1-08%0-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Szeged Csanad)
- โอกาส Szeged Csanad ชนะ 44% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- KARCAG SE เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- โอกาส KARCAG SE ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
KARCAG SE
ช4-1ช2-1พ0-2พ1-5ส1-1พ0-3
Szeged Csanad
ช2-1ส1-1ส2-2ช4-0พ0-1ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
KARCAG SEยิง 1.4 · เสีย 1.9 ต่อนัด
Szeged Csanadยิง 1.3 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
KARCAG SE
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 19
Szeged Csanad
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
KARCAG SE
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
Szeged Csanad
25%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
KARCAG SE
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 4
Szeged Csanad
25%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 2เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
KARCAG SE ชนะ 1เสมอ 1Szeged Csanad ชนะ 0
- 15-02-2026KARCAG SE1 - 0Szeged Csanad
- 11-08-2025Szeged Csanad2 - 2KARCAG SE
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน KARCAG SE@2.88 → @3.10▲ 7.6%
เสมอ@3.20 → @3.251.6%
ทีมเยือน Szeged Csanad@2.25 → @2.05▼ 8.9%
คู่อื่นใน NB Ⅱ 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.88 | 3.20 | 2.25 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | |
| Live | 3.10 | 3.25 | 2.05 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | ||
| Easybet | Initial | 2.90 | 3.10 | 2.25 | 1.88 | 2/2.5 | 1.88 | 1.78 | 0/-0.5 | 1.98 | |
| Live | 3.30 | 3.20 | 2.05 | 1.87 | 2/2.5 | 1.87 | 1.96 | 0/-0.5 | 1.79 | ||
| wewbet | Initial | 2.86 | 3.01 | 2.30 | 1.88 | 2/2.5 | 1.86 | 1.77 | 0/-0.5 | 1.97 | |
| Live | 3.24 | 3.05 | 2.07 | 1.88 | 2/2.5 | 1.86 | 1.96 | 0/-0.5 | 1.78 | ||
| 18Bet | Initial | 2.80 | 3.10 | 2.20 | 1.58 | 2 | 1.99 | 1.64 | 0/-0.5 | 1.90 | |
| Live | 3.20 | 3.20 | 2.00 | 1.79 | 2/2.5 | 1.77 | 1.81 | 0/-0.5 | 1.75 | ||
| pinnacle | Initial | 3.36 | 3.10 | 2.06 | 1.88 | 2/2.5 | 1.88 | 1.97 | 0/-0.5 | 1.79 | |
| Live | 3.34 | 3.14 | 2.05 | 1.88 | 2/2.5 | 1.88 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.79 | ||
| 1xBet | Initial | 2.94 | 3.08 | 2.25 | 1.83 | 2/2.5 | 1.83 | 2.08 | 0 | 1.63 | |
| Live | 3.41 | 3.13 | 2.02 | 1.83 | 2/2.5 | 1.83 | 1.49 | -0.5/1 | 2.35 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [HUN D2E-9] KARCAG SE | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 5 | 2 | 13 | 14 | 11 | 9 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 8 | 7 | 6 | 10 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 5 | 7 | 5 | 8 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 11 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 5 | 2 | 5 | 6 | 11 | 8 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 4 | 2 | 8 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 1 | 4 | 3 | 11 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 4 | 8 | 33.3% |
| [HUN D2E-14] Szeged Csanad | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 4 | 3 | 7 | 9 | 7 | 14 | 12.5% |
| Home Field | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 7 | 6 | 5 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 7 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 4 | 3 | 3 | 5 | 7 | 16 | 12.5% |
| Home Field | 2 | 0 | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 4 | 5 | 8 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| KARCAG SE Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 1 (50%) Draw 1 (50%) Lose 0 (0%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (2 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (2 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D2E | 15-02-2026 | KARCAG SE | 1-0 (1-0) | Szeged Csanad | 6-3 (5-0) | 2.60 | 3.25 | 2.35 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| HUN D2E | 11-08-2025 | Szeged Csanad | 2-2 (0-1) | KARCAG SE | 3-1 | 1.65 | 3.50 | 4.50 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| KARCAG SE Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 5 (50%) Lose 3 (30%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 20% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D2E | 10-10-2026 | Kazincbarcika | 3-0 (1-0) | KARCAG SE | 6-4 (4-1) | 1.80 | 3.50 | 3.75 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| HUN D2E | 20-09-2026 | KARCAG SE | 1-1 (1-0) | Kozarmisleny SE | 2-3 (1-1) | 1.65 | 3.60 | 4.33 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| HUN Cup | 13-09-2026 | KARCAG SE | 1-5 (0-3) | Gyori ETO | 7-5 (3-3) | 6.00 | 5.00 | 1.33 | L | 1.93 | -1.5 | 1.88 | L | O |
| HUN D2E | 05-09-2026 | Gyirmot SE | 2-0 (2-0) | KARCAG SE | 4-3 (2-1) | 1.90 | 3.40 | 3.50 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| HUN D2E | 30-08-2026 | KARCAG SE | 2-1 (0-0) | Fehervar Videoton | 2-4 (2-2) | 2.70 | 3.20 | 2.35 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| HUN D2E | 22-08-2026 | BVSC Zuglo | 1-4 (1-1) | KARCAG SE | 5-1 (2-0) | 1.90 | 3.20 | 3.60 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| HUN D2E | 16-08-2026 | KARCAG SE | 3-3 (1-0) | Duna-Tisza | 6-4 (2-2) | 2.55 | 3.20 | 2.45 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | O |
| HUN D2E | 08-08-2026 | FC Ajka | 1-1 (0-0) | KARCAG SE | 5-1 (2-1) | 1.85 | 3.25 | 3.70 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| HUN D2E | 02-08-2026 | KARCAG SE | 2-2 (2-2) | SOROKSAR | 2-4 (1-1) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | O |
| HUN D2E | 26-07-2026 | Szentlorinc SE | 0-0 (0-0) | KARCAG SE | 4-2 (1-1) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 19-07-2026 | KARCAG SE | 0-2 (0-0) | Mezokovesd Zsory | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Duna-Tisza | 0-2 (0-1) | KARCAG SE | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | KARCAG SE | 1-0 (0-0) | Monori SE | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | SOROKSAR | 1-1 (1-0) | KARCAG SE | - | D | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | Varfurdo Gyulai Termal FC | 1-1 (0-0) | KARCAG SE | - | D | ||||||||
| INT CF | 26-06-2026 | KARCAG SE | 3-1 (0-0) | Tiszafured VSE | - | W | ||||||||
| HUN D2E | 17-05-2026 | Kozarmisleny SE | 2-1 (0-1) | KARCAG SE | 1-5 (1-2) | 1.95 | 3.50 | 3.20 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| HUN D2E | 10-05-2026 | KARCAG SE | 0-1 (0-0) | Duna-Tisza | 4-6 (1-3) | 2.55 | 3.25 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| HUN D2E | 03-05-2026 | KARCAG SE | 0-1 (0-0) | Szentlorinc SE | 10-4 (4-0) | 2.90 | 3.60 | 2.05 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| HUN D2E | 27-04-2026 | Bekescsaba | 0-0 (0-0) | KARCAG SE | 6-5 (2-5) | 1.73 | 3.60 | 3.90 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| No Data |
| Szeged Csanad Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (8 games) 25% Home 25% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 25% Over 0% Draw 75% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D2E | 10-10-2026 | Mezokovesd Zsory | 1-1 (1-0) | Szeged Csanad | 7-5 (4-1) | 2.10 | 3.20 | 3.00 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| HUN D2E | 20-09-2026 | Kecskemeti TE | 1-0 (0-0) | Szeged Csanad | - | 1.83 | 3.40 | 3.60 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| HUN Cup | 12-09-2026 | Ivancsa | 0-4 (0-2) | Szeged Csanad | - | W | ||||||||
| HUN D2E | 06-09-2026 | Csakvari TK | 2-2 (1-2) | Szeged Csanad | 6-7 (1-7) | 3.20 | 3.30 | 1.95 | D | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | O |
| HUN D2E | 01-09-2026 | Szeged Csanad | 1-1 (1-1) | Kazincbarcika | 4-3 (2-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| HUN D2E | 22-08-2026 | Kozarmisleny SE | 1-2 (1-0) | Szeged Csanad | 4-8 (1-5) | 2.75 | 3.10 | 2.35 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | O |
| HUN D2E | 15-08-2026 | Szeged Csanad | 0-1 (0-0) | Gyirmot SE | 5-5 (2-3) | 2.40 | 3.10 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| HUN D2E | 08-08-2026 | Fehervar Videoton | 1-0 (0-0) | Szeged Csanad | 0-7 (0-5) | 1.85 | 3.20 | 3.75 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| HUN D2E | 26-07-2026 | Duna-Tisza | 1-1 (1-0) | Szeged Csanad | - | 2.38 | 3.10 | 2.70 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| INT CF | 11-07-2026 | SOROKSAR | 3-2 (0-2) | Szeged Csanad | - | L | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Backa Topola | 1-0 (1-0) | Szeged Csanad | - | L | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | Szeged Csanad | 2-2 (0-1) | Csakvari TK | - | D | ||||||||
| HUN D2E | 17-05-2026 | Szeged Csanad | 0-1 (0-0) | Csakvari TK | 11-3 (7-1) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| HUN D2E | 10-05-2026 | FC Ajka | 0-3 (0-1) | Szeged Csanad | - | 2.50 | 3.00 | 2.63 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| HUN D2E | 03-05-2026 | Szeged Csanad | 0-0 (0-0) | Budapest Honved | 2-7 (1-1) | 4.50 | 3.60 | 1.65 | D | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | U |
| HUN D2E | 26-04-2026 | Dafuji cloth MTE | 2-0 (0-0) | Szeged Csanad | 6-1 (4-1) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| HUN D2E | 19-04-2026 | Szeged Csanad | 0-3 (0-2) | Fehervar Videoton | 3-2 (3-1) | 2.80 | 3.20 | 2.25 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| HUN D2E | 11-04-2026 | BVSC Zuglo | 1-1 (1-0) | Szeged Csanad | 8-1 (5-1) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | D |
| HUN D2E | 05-04-2026 | Szeged Csanad | 0-4 (0-1) | Vasas | 3-3 (2-0) | 4.75 | 3.50 | 1.62 | L | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | O |
| HUN D2E | 22-03-2026 | Szentlorinc SE | 0-2 (0-0) | Szeged Csanad | 4-2 (1-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HUN D2E | 25-10 | Away | Kecskemeti TE | 7 Days |
| HUN D2E | 01-11 | Home | Mezokovesd Zsory | 14 Days |
| HUN D2E | 08-11 | Away | Csakvari TK | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HUN D2E | 25-10 | Home | Diosgyor VTK | 7 Days |
| HUN Cup | 29-10 | Home | Ujpesti | 10 Days |
| HUN D2E | 01-11 | Away | Nagykanizsai TE 1866 | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.88 | 3.20 | 2.25 | 3.10 | 3.25 | 2.05 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1.7 | 1.4 | Goal | 1.3 |
| 3 | Loss | 0.7 | 1.9 | Loss | 1.2 |
| 15 | Shot(OT) | 19 | 10.1 | Shot(OT) | 8.8 |
| 4.3 | Corner | 5 | 3 | Corner | 6 |
| 3.7 | Yellow Card | 2.5 | 2.7 | Yellow Card | 3.4 |
| 17 | Fouls | 18 | 18.8 | Fouls | 15 |
| 49.7% | Possession | 52% | 49.2% | Possession | 49% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| KARCAG SE ( 39 Matches) | Szeged Csanad ( 38 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 0 | 2 | 3 |
| HT-D / FT-W | 4 | 3 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-W | 2 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 2 | 2 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-D | 1 | 6 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 2 | 4 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 5 | 2 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-L | 2 | 5 | 4 | 5 |