tded.us
อ่านเกมขาด ก่อนนกหวีดแรก
⏱ คู่ถัดไปเตะใน 12:00 น. SKA Khabarovsk vs Volga Ulyanovsk
LIVEอัปเดต 05:36 น. 05:36:55 อา. 18 ต.ค. 2569
175คู่ติดแผนพิศดาร 7คู่คอมโบ 1+7+10 12คู่น่าเล่นไม่แพ้ 7คู่คอมโบชนะขาด 1คู่คอมโบเต็งเจ้าบ้าน 3คู่คอมโบสูงเด่น 42คู่คอมโบต่ำ
ติดต่อ LINE

ทีเด็ดบอล Szentlorinc SE vs Gyirmot SE

‹ คู่ก่อนหน้าKARCAG SE vs Szeged Csanad · อา. 18 ต.ค. 18:00 น. คู่ที่ 116 / 226เรียงตามเวลาเตะ คู่ถัดไป ›Kahramanmaras Bld vs Serik Belediyespor · อา. 18 ต.ค. 18:00 น.
Hungary NB Ⅱ 🕒 18-10-2026 18:00 น.
Szentlorinc SEเจ้าบ้าน
💨แนวรุกลม6.6
⚖️กองกลางสูสี49%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 116 / 22618:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น
0
⚖️ เสี่ยง 55% ★แพงเกินจริง
VS
Szentlorinc SEGyirmot SE
ประตูได้ป้องกันยิงตรงกรอบยิงคมครองบอลวินัย
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
35% @3.4065% @1.85
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.93
Gyirmot SEทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
🏠เต็งเจ้าบ้านSzentlorinc SE
รอง 0.5 @1.88
แนวรับ🛡️7.2 vs 8.4Szentlorinc SE
การ์ดยิงดุ🔥6.6Szentlorinc SE
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Gyirmot SE
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนGyirmot SE
ต่อ 0.5 @1.93
แนวรุก🔥9.0 vs 6.6Gyirmot SE
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Szentlorinc SE
การ์ดยิงดุ🔥9.0Gyirmot SE
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.90
แนวรุก🔥6.6 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.2 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ

📜 บทสรุปคัมภีร์Szentlorinc SE vs Gyirmot SE

🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.90การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งGyirmot SEโอกาสชนะ 48%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย

⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Gyirmot SE · บิลหลัก 1X2 @1.85

ความเสี่ยงของบิล55%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Gyirmot SE ชนะแพงเกินจริง
แพง
คุ้ม
ตลาด @1.85 · ควรเป็น @1.96 (-5%)
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือน
ตลาด
26%26%48%
ระบบ
29%26%45%
ตลาดเอนไปทาง Gyirmot SE 22 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Gyirmot SE ต่อ 0.5
ได้ 45%เสีย 55%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%

📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Gyirmot SE · คาดสกอร์ 1.4 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)

ผลต่างประตู
Gyirmot SE ชนะ 1 ลูก26%
Gyirmot SE ชนะ 2 ลูก13%
Gyirmot SE ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ26%
Szentlorinc SE ชนะ 1 ลูก16%
Szentlorinc SE ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Gyirmot SE ชนะ45%
Gyirmot SE ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
Gyirmot SE คลีนชีท26%
Szentlorinc SE ยิงไม่ได้28%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Szentlorinc SE ไม่แพ้55%
Gyirmot SE ไม่แพ้71%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)49%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)27%
ยิงได้ทั้งคู่54%
ต่ำ 2.551%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-010%0-19%2-18%1-28%0-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Gyirmot SE)
  • โอกาส Gyirmot SE ชนะ 45% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
🚫 ตัวค้าน
  • ราคา @1.85 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.96 (5%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
  • โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
  • เจอกันล่าสุด Szentlorinc SE เคยชนะ 3 นัด
  • โอกาส Szentlorinc SE ชนะ 29%

⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)

📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที

คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น

📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน

📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้

Szentlorinc SE
พ0-1พ0-2ช1-0ช2-1พ0-3ส1-1
7/18 แต้ม
Gyirmot SE
พ1-4พ2-4ช2-0ช1-0พ0-2ช1-0
9/18 แต้ม

⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย

Szentlorinc SEยิง 1.0 · เสีย 1.3 ต่อนัด
1322312121311
Gyirmot SEยิง 1.5 · เสีย 1.4 ต่อนัด
312122114242121
ยิงได้เสีย

⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง

Szentlorinc SE
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 10
Gyirmot SE
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 16

📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา

Szentlorinc SE
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
Gyirmot SE
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5

⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา

Szentlorinc SE
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
Gyirmot SE
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5

⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า

7 นัดที่เจอกัน
Szentlorinc SE ชนะ 3เสมอ 2Gyirmot SE ชนะ 2
  • 16-03-2025Gyirmot SE1 - 1Szentlorinc SE
  • 01-09-2024Szentlorinc SE2 - 0Gyirmot SE
  • 11-12-2022Szentlorinc SE0 - 0Gyirmot SE
  • 30-07-2022Gyirmot SE4 - 0Szentlorinc SE
  • 13-12-2020Gyirmot SE1 - 2Szentlorinc SE
  • 05-08-2020Szentlorinc SE2 - 0Gyirmot SE
  • 21-09-2019Szentlorinc SE0 - 1Gyirmot SE

💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า

เจ้าบ้าน Szentlorinc SE@3.00 → @3.40▲ 13.3%
เสมอ@3.30 → @3.40▲ 3.0%
ทีมเยือน Gyirmot SE@2.05 → @1.85▼ 9.8%

คู่อื่นใน NB Ⅱ 1 คู่ที่ยังไม่เตะ

📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)

Live Odds Comparison

Company 1X2 Odds Over/Under Odds Asian Handicap Odds Changes
Home Draw Away Over Odds Under Home Asian Handicap Away
Bet365 Initial 3.00 3.30 2.05 1.95 2.5 1.85 1.95 0/-0.5 1.85
Live 3.40 3.40 1.85 1.90 2.5 1.90 1.88 -0.5 1.93
Easybet Initial 3.00 3.30 2.05 1.93 2.5 1.83 1.93 0/-0.5 1.83
Live 3.60 3.40 1.84 1.88 2.5 1.86 1.83 -0.5 1.91
wewbet Initial 2.97 3.23 2.13 1.88 2.5 1.86 1.89 0/-0.5 1.85
Live 3.44 3.31 1.91 1.88 2.5 1.86 1.83 -0.5 1.91
18Bet Initial 2.95 3.25 2.05 1.71 2.5 1.81 1.76 0/-0.5 1.76
Live 3.45 3.35 1.88 1.79 2.5 1.78 1.74 -0.5 1.82
pinnacle Initial 3.07 3.22 2.13 1.92 2.5 1.83 1.88 0/-0.5 1.85
Live 3.45 3.39 1.92 1.89 2.5 1.86 1.83 -0.5 1.93
1xBet Initial 3.08 3.28 2.09 1.88 2.5 1.79 2.23 0 1.55
Live 3.70 3.36 1.85 1.84 2.5 1.83 1.60 -0.5/1 2.14
No odds now. Please select other company Select

Who will win?

Home | 1.88 | AH: | -0.5 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0

Standings

[HUN D2E-10]   Szentlorinc SE
FT Matches Win Draw Lose Goal Miss Pts Rank Rate
Total 9 3 2 4 9 13 11 10 33.3%
Home Field 5 3 1 1 6 4 10 9 60.0%
Away Field 4 0 1 3 3 9 1 13 0.0%
Last 6 6 1 1 4 5 11 4 16.7%
HT Matches Win Draw Lose Goal Miss Pts Rank Rate
Total 9 2 4 3 6 7 10 9 22.2%
Home Field 5 2 2 1 4 2 8 7 40.0%
Away Field 4 0 2 2 2 5 2 14 0.0%
Last 6 6 1 2 3 3 6 5 16.7%
[HUN D2E-5]   Gyirmot SE
FT Matches Win Draw Lose Goal Miss Pts Rank Rate
Total 9 5 1 3 14 14 16 5 55.6%
Home Field 6 4 1 1 11 8 13 3 66.7%
Away Field 3 1 0 2 3 6 3 11 33.3%
Last 6 6 3 0 3 7 10 9 50.0%
HT Matches Win Draw Lose Goal Miss Pts Rank Rate
Total 9 3 4 2 7 5 13 5 33.3%
Home Field 6 3 2 1 7 4 11 2 50.0%
Away Field 3 0 2 1 0 1 2 12 0.0%
Last 6 6 2 2 2 4 3 8 33.3%

Head to Head Statistics

Szentlorinc SE Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7
Win 3 (43%) Draw 2 (29%) Lose 2 (29%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (6 games) 83% Home 0% Draw 17% Away Over/Under Odds (6 games) 33% Over 0% Draw 67% Under
League/Cup Date Home Score Away Corner Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final O/U
HW D AW W/L H AH A AH
HUN D2E 16-03-2025 Gyirmot SE 1-1 (0-1) Szentlorinc SE 4-5 (0-5) 2.15 3.40 2.80 D 1.95 0/0.5 1.85 W U
HUN D2E 01-09-2024 Szentlorinc SE 2-0 (0-0) Gyirmot SE 5-2 (2-2) 2.25 3.30 2.63 W 1.93 0/0.5 1.88 W U
HUN D2E 11-12-2022 Szentlorinc SE 0-0 (0-0) Gyirmot SE 3-8 (2-2) 4.20 3.60 1.85 D 1.93 -0.5 1.88 W U
HUN D2E 30-07-2022 Gyirmot SE 4-0 (3-0) Szentlorinc SE 7-4 (3-2) 1.65 3.80 5.50 L 1.85 0.5/1 1.95 L O
HUN D2E 13-12-2020 Gyirmot SE 1-2 (1-0) Szentlorinc SE 8-3 (3-2) 1.60 3.75 4.50 W 1.85 0.5/1 1.95 W O
HUN D2E 05-08-2020 Szentlorinc SE 2-0 (1-0) Gyirmot SE 6-6 (2-2) 3.40 3.40 1.90 W 1.88 -0.5 1.92 W U
HUN Cup 21-09-2019 Szentlorinc SE 0-1 (0-0) Gyirmot SE - L
No Data

Previous Scores Statistics

Szentlorinc SE Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20
Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under
League/Cup Date Home Score Away Corner Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final O/U
HW D AW W/L H AH A AH
HUN D2E 13-10-2026 Diosgyor VTK 1-1 (0-0) Szentlorinc SE 19-2 (9-1) 1.38 4.20 6.50 D 1.85 1/1.5 1.95 W U
HUN D2E 10-10-2026 Fehervar Videoton 3-0 (2-0) Szentlorinc SE 4-2 (3-1) 1.60 3.60 4.50 L 1.80 0.5/1 2.00 L O
HUN D2E 20-09-2026 Szentlorinc SE 2-1 (1-0) BVSC Zuglo 1-11 (0-3) 2.15 3.20 3.00 W 1.95 0/0.5 1.85 W O
HUN Cup 13-09-2026 Varfurdo Gyulai Termal FC 0-1 (0-0) Szentlorinc SE 8-4 (2-1) 2.10 3.50 2.80 W 1.93 0/0.5 1.88 W U
HUN D2E 06-09-2026 Duna-Tisza 2-0 (1-0) Szentlorinc SE - 1.83 3.40 3.70 L 1.88 0.5 1.93 L U
HUN D2E 30-08-2026 Szentlorinc SE 0-1 (0-1) FC Ajka 8-3 (6-2) 2.30 3.20 2.70 L 1.75 0 2.05 L U
HUN D2E 23-08-2026 SOROKSAR 3-2 (2-2) Szentlorinc SE 2-3 2.10 3.20 3.00 L 1.90 0/0.5 1.90 L O
HUN D2E 16-08-2026 Szentlorinc SE 3-2 (3-1) Csakvari TK 9-5 (6-2) 2.00 3.30 3.20 W 1.80 0/0.5 2.00 W O
HUN D2E 09-08-2026 Szentlorinc SE 1-0 (0-0) Nagykanizsai TE 1866 6-7 (1-3) 2.35 3.10 2.75 W 1.75 0 2.05 W U
HUN D2E 26-07-2026 Szentlorinc SE 0-0 (0-0) KARCAG SE 4-2 (1-1) 1.91 3.20 3.60 D 1.95 0.5 1.85 L U
INT CF 18-07-2026 Szentlorinc SE 2-0 (2-0) Bijelo Brdo - W
INT CF 15-07-2026 Szentlorinc SE 2-0 (0-0) PEAC FC - W
INT CF 11-07-2026 Szentlorinc SE 3-0 (3-0) HNK Vukovar 91 - W
INT CF 08-07-2026 Szentlorinc SE 0-2 (0-2) Kozarmisleny SE - L
INT CF 04-07-2026 Szentlorinc SE 0-0 (0-0) Nagykanizsai TE 1866 - D
INT CF 24-06-2026 Paksi SE Honlapja 3-3 (2-3) Szentlorinc SE 7-4 (3-2) 1.11 7.50 15.00 D 1.93 3.5 1.88 W O
HUN D2E 17-05-2026 Duna-Tisza 1-2 (0-2) Szentlorinc SE 10-1 (4-1) 2.05 3.30 3.10 W 1.85 0/0.5 1.95 W O
HUN D2E 10-05-2026 Szentlorinc SE 2-1 (0-1) Fehervar Videoton 5-5 (2-2) 3.10 3.25 2.05 W 1.85 -0.5 1.95 W O
HUN D2E 03-05-2026 KARCAG SE 0-1 (0-0) Szentlorinc SE 10-4 (4-0) 2.90 3.60 2.05 W 1.95 0/-0.5 1.85 W U
HUN D2E 26-04-2026 Szentlorinc SE 2-0 (1-0) BVSC Zuglo 5-5 (1-2) 2.25 3.25 2.75 W 2.03 0/0.5 1.78 W U
No Data
Gyirmot SE Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20
Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under
League/Cup Date Home Score Away Corner Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final O/U
HW D AW W/L H AH A AH
HUN D2E 10-10-2026 Gyirmot SE 1-0 (1-0) Nagykanizsai TE 1866 6-3 (4-0) 1.62 3.70 4.33 W 1.83 0.5/1 1.98 W U
HUN D2E 19-09-2026 Diosgyor VTK 2-0 (1-0) Gyirmot SE 2-4 (2-3) 2.10 3.40 2.88 L 1.90 0/0.5 1.90 L U
HUN Cup 12-09-2026 Gyirmot SE 1-0 (1-0) Csakvari TK 5-1 (3-0) 1.42 4.50 5.25 W 1.93 1/1.5 1.88 L U
HUN D2E 05-09-2026 Gyirmot SE 2-0 (2-0) KARCAG SE 4-3 (2-1) 1.90 3.40 3.50 W 1.95 0.5 1.85 W U
HUN D2E 29-08-2026 Mezokovesd Zsory 4-2 (0-0) Gyirmot SE 2-4 (2-1) 2.25 3.20 2.80 L 2.03 0/0.5 1.78 L O
HUN D2E 22-08-2026 Gyirmot SE 1-4 (1-2) Kecskemeti TE 8-3 (5-3) 2.70 3.30 2.25 L 1.78 0/-0.5 2.03 L O
HUN D2E 15-08-2026 Szeged Csanad 0-1 (0-0) Gyirmot SE 5-5 (2-3) 2.40 3.10 2.63 W 1.80 0 2.00 W U
HUN D2E 08-08-2026 Gyirmot SE 2-2 (1-1) Kazincbarcika 8-3 (4-0) 2.25 3.25 2.75 D 1.80 0/0.5 2.00 L O
HUN D2E 01-08-2026 Gyirmot SE 2-1 (1-0) Kozarmisleny SE 3-2 (1-2) 1.95 3.40 3.25 W 2.00 0.5 1.80 W O
HUN D2E 27-07-2026 Gyirmot SE 3-1 (1-1) Csakvari TK 5-8 (2-2) 3.00 3.30 2.10 W 1.90 0/-0.5 1.90 W O
INT CF 19-07-2026 Gyirmot SE 5-0 (4-0) Tj Ofc GabciKovo 6-2 (1-1) W
INT CF 18-07-2026 Gyirmot SE 1-1 (1-0) SC Sopron 7-4 (4-2) 1.29 5.50 6.50 D 1.90 1.5/2 1.90 L U
INT CF 11-07-2026 Gyirmot SE 2-0 (2-0) FC Ajka 4-6 (3-2) 2.70 3.75 2.10 W 1.90 0/-0.5 1.90 W U
INT CF 08-07-2026 Gyirmot SE 0-0 (0-0) BVSC Zuglo - D
INT CF 02-07-2026 Besiktas JK 2-1 (1-1) Gyirmot SE - L
HUN D3E 07-06-2026 Monori SE 1-3 (1-2) Gyirmot SE 5-5 (3-4) 3.00 3.60 2.00 W 1.98 0/-0.5 1.83 W O
HUN D3E 31-05-2026 Gyirmot SE 2-2 (1-0) Monori SE 7-3 (4-1) 1.62 4.00 4.00 D 1.80 0.5/1 2.00 L O
HUN D3E 24-05-2026 Gyirmot SE 3-0 (2-0) Komarom VSE 5-0 (3-0) 1.40 4.50 5.50 W 1.83 1/1.5 1.98 W D
HUN D3E 10-05-2026 Gyirmot SE 4-0 (2-0) Tatabanya 8-4 (4-1) 1.48 4.33 4.75 W 1.98 1/1.5 1.83 W O
HUN D3E 03-05-2026 MTE Mosonmagyarovar 0-3 (0-3) Gyirmot SE 2-6 (0-5) 4.00 4.10 1.60 W 1.80 -1 2.00 W D
No Data

Fixture (3 Matches)

League/Cup Date Type VS Count Down
HUN D2E 25-10 Away Kozarmisleny SE 7 Days
HUN Cup 28-10 Home Vasas 10 Days
HUN D2E 01-11 Home Kazincbarcika 14 Days
League/Cup Date Type VS Count Down
HUN D2E 25-10 Home SOROKSAR 7 Days
HUN Cup 28-10 Home Budapest Honved 10 Days
HUN D2E 01-11 Away FC Ajka 14 Days

ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)

ข้อมูลชุดที่ 1

Time Score 1x2 Over/Under Asian Handicap
Initial Odds Live Odds Initial Odds Live Odds Initial Odds Live Odds
Live 3.00 3.30 2.05 3.40 3.40 1.85 1.95 2.5 1.85 1.90 2.5 1.90 1.95 0/-0.5 1.85 1.88 -0.5 1.93

ข้อมูลชุดที่ 2

Home Recent 3 Matches Away Home Recent 10 Matches Away
1 Goal 0.7 1.1 Goal 1.5
1.3 Loss 0.7 1.2 Loss 1.4
17.3 Shot(OT) 7 13 Shot(OT) 9.5
2.3 Corner 5 4.6 Corner 5.2
3.3 Yellow Card 2.7 2.6 Yellow Card 2.6
14.5 Fouls 15.3 13 Fouls 15.3
47.7% Possession 49% 48.5% Possession 51.6%

ข้อมูลชุดที่ 3

Szentlorinc SE ( 38 Matches) Gyirmot SE ( 9 Matches)
Home Away Home Away
HT-W / FT-W 5 2 3 0
HT-D / FT-W 1 1 1 1
HT-L / FT-W 1 0 0 0
HT-W / FT-D 3 1 0 0
HT-D / FT-D 4 4 1 0
HT-L / FT-D 1 0 0 0
HT-W / FT-L 1 1 0 0
HT-D / FT-L 2 4 0 1
HT-L / FT-L 2 5 1 1