ทีเด็ดบอล Torpedo Kutaisi vs FC Metalurgi Rustavi
‹ คู่ก่อนหน้าFK Yelimay Semey vs Ulytau Zhezkazgan · อา. 18 ต.ค. 18:00 น. คู่ที่ 111 / 186เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Mil Mugan vs Turan Tovuz · อา. 18 ต.ค. 18:00 น.
Georgia Primera Division
🕒 18-10-2026 18:00 น.
Torpedo Kutaisiเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0คู่ที่ 111 / 18618:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 64% ★สมดุลVSTorpedo KutaisiFC Metalurgi Rustaviใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ51% @2.4849% @2.51สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 1.90FC Metalurgi Rustaviทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0⚖️กองกลางสูสี47%🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านTorpedo Kutaisiต่อ 0 @1.86แนวรุก🔥10.8 vs 9.0Torpedo Kutaisiกองกลาง🎯53% vs 47%Torpedo Kutaisiการ์ดยิงดุ🔥10.8Torpedo Kutaisiการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFC Metalurgi Rustaviรอง 0 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️4.2 vs 12.0FC Metalurgi Rustaviการ์ดรับหลวม🕳️12.0Torpedo Kutaisiการ์ดยิงดุ🔥9.0FC Metalurgi Rustaviการ์ดได้ราคา💰6/10FC Metalurgi Rustaviการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.90แนวรุก🔥10.8 · 9.0รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·1.5ลูก/นัดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.86ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Torpedo Kutaisiเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
คู่ที่ 111 / 18618:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 64% ★สมดุลVS
Torpedo KutaisiFC Metalurgi Rustavi
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
51% @2.4849% @2.51
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 1.90
FC Metalurgi Rustaviทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ9.0
⚖️กองกลางสูสี47%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านTorpedo Kutaisi
ต่อ 0 @1.86
แนวรุก🔥10.8 vs 9.0Torpedo Kutaisi
กองกลาง🎯53% vs 47%Torpedo Kutaisi
การ์ดยิงดุ🔥10.8Torpedo Kutaisi
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFC Metalurgi Rustavi
รอง 0 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️4.2 vs 12.0FC Metalurgi Rustavi
การ์ดรับหลวม🕳️12.0Torpedo Kutaisi
การ์ดยิงดุ🔥9.0FC Metalurgi Rustavi
การ์ดได้ราคา💰6/10FC Metalurgi Rustavi
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.90
แนวรุก🔥10.8 · 9.0รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·1.5ลูก/นัด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.86
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Torpedo Kutaisi vs FC Metalurgi Rustavi
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFC Metalurgi Rustavi รอง 0 @1.90การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.90การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งTorpedo Kutaisiโอกาสชนะ 37%
🛡️พิศดารติด 1 แผน2
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Torpedo Kutaisi · บิลหลัก 1X2 @2.48
ความเสี่ยงของบิล64%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Torpedo Kutaisi ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.48 · ควรเป็น @2.51 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Torpedo Kutaisi 1 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Torpedo Kutaisi ต่อ 0
ได้ 36%คืนทุน 26%เสีย 37%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 16%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Torpedo Kutaisi · คาดสกอร์ 1.4 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Torpedo Kutaisi ชนะ 1 ลูก20%
Torpedo Kutaisi ชนะ 2 ลูก10%
Torpedo Kutaisi ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ26%
FC Metalurgi Rustavi ชนะ 1 ลูก18%
FC Metalurgi Rustavi ชนะ 2 ลูกขึ้นไป20%
สรุป
Torpedo Kutaisi ชนะ36%
Torpedo Kutaisi ไม่แพ้63%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป16%
Torpedo Kutaisi คลีนชีท19%
FC Metalurgi Rustavi ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Torpedo Kutaisi ไม่แพ้63%
FC Metalurgi Rustavi ไม่แพ้64%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)58%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)36%
ยิงได้ทั้งคู่60%
ต่ำ 2.542%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-29%0-18%2-17%0-27%1-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Torpedo Kutaisi)
- โอกาส Torpedo Kutaisi ชนะ 36% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 63%
- Torpedo Kutaisi ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- FC Metalurgi Rustavi รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.7 ลูก/นัด
- FC Metalurgi Rustavi ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด FC Metalurgi Rustavi เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส FC Metalurgi Rustavi ชนะ 37%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Torpedo Kutaisi
พ0-2ส1-1ส1-1ช3-2พ2-3ส3-3
FC Metalurgi Rustavi
พ0-1ส1-1ช1-0พ0-2ช2-1ช3-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Torpedo Kutaisiยิง 1.8 · เสีย 2.0 ต่อนัด
FC Metalurgi Rustaviยิง 1.5 · เสีย 0.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Torpedo Kutaisi
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 20
FC Metalurgi Rustavi
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Torpedo Kutaisi
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
FC Metalurgi Rustavi
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Torpedo Kutaisi
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
FC Metalurgi Rustavi
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Torpedo Kutaisi ชนะ 2เสมอ 2FC Metalurgi Rustavi ชนะ 4
- 07-08-2026FC Metalurgi Rustavi1 - 0Torpedo Kutaisi
- 05-05-2026Torpedo Kutaisi1 - 1FC Metalurgi Rustavi
- 07-03-2026FC Metalurgi Rustavi1 - 0Torpedo Kutaisi
- 12-10-2022FC Metalurgi Rustavi2 - 4Torpedo Kutaisi
- 27-10-2019FC Metalurgi Rustavi2 - 0Torpedo Kutaisi
- 25-09-2019FC Metalurgi Rustavi0 - 0Torpedo Kutaisi
- 11-08-2019Torpedo Kutaisi0 - 1FC Metalurgi Rustavi
- 20-05-2019FC Metalurgi Rustavi2 - 4Torpedo Kutaisi
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.45 | 3.40 | 2.51 | 1.90 | 2.5 | 1.86 | 1.86 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.45 | 3.40 | 2.51 | 1.90 | 2.5 | 1.86 | 1.86 | 0 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 2.53 | 3.23 | 2.51 | 1.91 | 2.5 | 1.85 | 1.91 | 0 | 1.87 | |
| Live | 2.51 | 3.24 | 2.53 | 1.90 | 2.5 | 1.86 | 1.89 | 0 | 1.89 | ||
| 18Bet | Initial | 2.45 | 3.15 | 2.45 | 1.81 | 2.5 | 1.71 | 2.08 | 0/0.5 | 1.53 | |
| Live | 2.45 | 3.20 | 2.45 | 1.80 | 2.5 | 1.77 | 1.78 | 0 | 1.78 | ||
| 1xBet | Initial | 2.55 | 3.40 | 2.55 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.51 | 3.20 | 2.43 | 1.88 | 2.5 | 1.79 | 1.86 | 0 | 1.80 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| [GEO D1-6] Torpedo Kutaisi | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 28 | 9 | 10 | 9 | 46 | 37 | 37 | 6 | 32.1% |
| Home Field | 14 | 6 | 4 | 4 | 25 | 18 | 22 | 4 | 42.9% |
| Away Field | 14 | 3 | 6 | 5 | 21 | 19 | 15 | 6 | 21.4% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 10 | 12 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 28 | 8 | 12 | 8 | 18 | 16 | 36 | 6 | 28.6% |
| Home Field | 14 | 5 | 7 | 2 | 11 | 6 | 22 | 4 | 35.7% |
| Away Field | 14 | 3 | 5 | 6 | 7 | 10 | 14 | 6 | 21.4% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 6 | 3 | 12 | 50.0% |
| [GEO D1-2] FC Metalurgi Rustavi | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 28 | 14 | 7 | 7 | 35 | 24 | 49 | 2 | 50.0% |
| Home Field | 14 | 10 | 0 | 4 | 21 | 11 | 30 | 1 | 71.4% |
| Away Field | 14 | 4 | 7 | 3 | 14 | 13 | 19 | 4 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 6 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 28 | 11 | 15 | 2 | 18 | 6 | 48 | 2 | 39.3% |
| Home Field | 14 | 6 | 7 | 1 | 10 | 4 | 25 | 2 | 42.9% |
| Away Field | 14 | 5 | 8 | 1 | 8 | 2 | 23 | 2 | 35.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 2 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Torpedo Kutaisi Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| GEO D1 | 07-08-2026 | FC Metalurgi Rustavi | 1-0 (1-0) | Torpedo Kutaisi | 4-3 (2-2) | 2.90 | 3.20 | 2.20 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| GEO D1 | 05-05-2026 | Torpedo Kutaisi | 1-1 (0-0) | FC Metalurgi Rustavi | 1-5 (0-3) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | L | U |
| GEO D1 | 07-03-2026 | FC Metalurgi Rustavi | 1-0 (1-0) | Torpedo Kutaisi | 4-4 (1-3) | 4.00 | 3.25 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | U |
| GEO C | 12-10-2022 | FC Metalurgi Rustavi | 2-4 (1-2) | Torpedo Kutaisi | 4-3 (2-1) | 12.00 | 5.75 | 1.18 | W | 1.80 | -2 | 2.00 | D | O |
| GEO D1 | 27-10-2019 | FC Metalurgi Rustavi | 2-0 (1-0) | Torpedo Kutaisi | 5-4 (3-1) | 2.37 | 3.25 | 2.60 | L | 1.82 | 0 | 1.98 | L | U |
| GEO C | 25-09-2019 | FC Metalurgi Rustavi | 0-0 (0-0) | Torpedo Kutaisi | 5-9 (3-3) | 2.30 | 3.20 | 2.87 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| GEO D1 | 11-08-2019 | Torpedo Kutaisi | 0-1 (0-0) | FC Metalurgi Rustavi | 7-5 (4-3) | 1.72 | 3.50 | 4.00 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| GEO D1 | 20-05-2019 | FC Metalurgi Rustavi | 2-4 (0-0) | Torpedo Kutaisi | 6-8 (4-4) | 4.33 | 3.80 | 1.61 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | O |
| GEO D1 | 31-03-2019 | Torpedo Kutaisi | 2-0 (1-0) | FC Metalurgi Rustavi | 7-3 (5-1) | 1.36 | 4.20 | 7.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| GEO D1 | 21-10-2018 | Torpedo Kutaisi | 2-2 (0-0) | FC Metalurgi Rustavi | 5-0 (3-0) | 1.40 | 4.00 | 6.50 | D | 1.75 | 1 | 2.05 | L | O |
| GEO C | 19-09-2018 | Torpedo Kutaisi | 0-0 (0-0) | FC Metalurgi Rustavi | 9-0 (6-0) | D | 1.85 | 1 | 1.95 | L | U | |||
| GEO D1 | 12-09-2018 | FC Metalurgi Rustavi | 0-0 (0-0) | Torpedo Kutaisi | 8-10 (2-8) | 3.40 | 3.60 | 1.90 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| GEO D1 | 12-05-2018 | Torpedo Kutaisi | 2-1 (0-1) | FC Metalurgi Rustavi | 7-2 (3-0) | 1.75 | 3.30 | 4.20 | W | 1.82 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| GEO D1 | 10-03-2018 | FC Metalurgi Rustavi | 0-1 (0-1) | Torpedo Kutaisi | 5-7 (3-6) | 3.25 | 3.25 | 2.00 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| GEO D1 | 22-05-2015 | FC Metalurgi Rustavi | 1-1 (1-0) | Torpedo Kutaisi | 1-4 | 2.37 | 3.60 | 2.37 | D | 2.15 | 0/0.5 | 1.68 | W | U |
| GEO D1 | 07-12-2014 | Torpedo Kutaisi | 0-1 (0-0) | FC Metalurgi Rustavi | 7-1 | 2.10 | 3.30 | 3.00 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| GEO D1 | 09-11-2013 | FC Metalurgi Rustavi | 2-1 (0-0) | Torpedo Kutaisi | - | L | ||||||||
| GEO D1 | 10-08-2013 | Torpedo Kutaisi | 1-1 (1-0) | FC Metalurgi Rustavi | - | D | ||||||||
| GEO D1 | 18-11-2012 | Torpedo Kutaisi | 1-0 (1-0) | FC Metalurgi Rustavi | - | W | ||||||||
| GEO D1 | 02-09-2012 | FC Metalurgi Rustavi | 0-4 (0-0) | Torpedo Kutaisi | - | 2.30 | 3.00 | 2.90 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Torpedo Kutaisi Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 5 (50%) Lose 3 (30%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| GEO D1 | 10-10-2026 | Spaeri FC | 3-3 (1-2) | Torpedo Kutaisi | 1-8 (0-3) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| GEO D1 | 20-09-2026 | Dinamo Batumi | 3-2 (1-1) | Torpedo Kutaisi | 9-8 (3-4) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| GEO D1 | 14-09-2026 | Torpedo Kutaisi | 3-2 (2-1) | Samgurali Tskh | 2-8 (1-2) | 1.85 | 3.50 | 3.40 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| GEO D1 | 11-09-2026 | Gagra Tbilisi | 1-1 (0-1) | Torpedo Kutaisi | 8-4 (3-3) | 2.90 | 3.40 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| GEO D1 | 06-09-2026 | Torpedo Kutaisi | 1-1 (0-0) | Dinamo Tbilisi | 2-2 (1-1) | 2.35 | 3.30 | 2.50 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| GEO D1 | 31-08-2026 | Torpedo Kutaisi | 0-2 (0-0) | Fc Meshakhte Tkibuli | 4-3 (3-2) | 1.25 | 5.50 | 7.50 | L | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | L | U |
| GEO C | 27-08-2026 | Torpedo Kutaisi | 2-2 (2-1) | Dinamo Batumi | 9-7 (5-3) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| GEO D1 | 22-08-2026 | Dila Gori | 2-2 (1-0) | Torpedo Kutaisi | 2-4 (1-3) | 2.25 | 3.30 | 2.70 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| GEO D1 | 16-08-2026 | Torpedo Kutaisi | 4-3 (3-1) | FC Iberia 1999 Tbilisi | 10-11 (5-4) | 2.55 | 3.20 | 2.40 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| GEO D1 | 07-08-2026 | FC Metalurgi Rustavi | 1-0 (1-0) | Torpedo Kutaisi | 4-3 (2-2) | 2.90 | 3.20 | 2.20 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| GEO C | 01-08-2026 | Torpedo Kutaisi | 4-1 (2-1) | Odishi 1919 | 7-4 (6-1) | 1.45 | 4.33 | 4.75 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| GEO C | 26-07-2026 | Iveria Khashuri | 1-3 (1-1) | Torpedo Kutaisi | 1-7 (1-2) | W | ||||||||
| UEFA ECL | 16-07-2026 | Torpedo Kutaisi | 0-3 (0-2) | Zira FK | 4-2 (0-2) | 2.88 | 3.20 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| UEFA ECL | 08-07-2026 | Zira FK | 3-0 (1-0) | Torpedo Kutaisi | 9-3 (8-1) | 1.53 | 4.33 | 4.50 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| GEO SC | 01-07-2026 | FC Iberia 1999 Tbilisi | 2-2 (1-2) | Torpedo Kutaisi | 10-0 (7-0) | 2.40 | 3.20 | 2.63 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | O |
| GEO SC | 28-06-2026 | Dila Gori | 0-1 (0-0) | Torpedo Kutaisi | 10-3 (4-0) | 2.10 | 2.90 | 3.40 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| GEO D1 | 23-06-2026 | Torpedo Kutaisi | 0-0 (0-0) | Spaeri FC | 7-7 (2-2) | 1.53 | 3.80 | 5.00 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | L | U |
| GEO D1 | 18-06-2026 | Torpedo Kutaisi | 2-3 (1-2) | Dinamo Batumi | 6-3 (2-1) | 1.50 | 4.00 | 5.25 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| GEO D1 | 14-06-2026 | Samgurali Tskh | 2-1 (1-0) | Torpedo Kutaisi | 6-5 (4-5) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | L | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | O |
| GEO D1 | 28-05-2026 | Torpedo Kutaisi | 1-2 (1-2) | Gagra Tbilisi | 10-1 (5-1) | 1.48 | 3.75 | 5.75 | L | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | L | O |
| No Data |
| FC Metalurgi Rustavi Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| GEO D1 | 10-10-2026 | FC Metalurgi Rustavi | 3-1 (2-0) | Dila Gori | 4-1 (1-1) | 2.30 | 3.20 | 2.70 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| GEO C | 26-09-2026 | Samtredia | 1-2 (0-0) | FC Metalurgi Rustavi | 5-4 (5-0) | 3.75 | 3.75 | 1.73 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | O |
| GEO D1 | 21-09-2026 | FC Metalurgi Rustavi | 0-2 (0-1) | FC Iberia 1999 Tbilisi | 6-3 (2-3) | 2.35 | 3.20 | 2.70 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | U |
| GEO D1 | 14-09-2026 | Fc Meshakhte Tkibuli | 0-1 (0-1) | FC Metalurgi Rustavi | 2-1 (2-0) | 4.75 | 3.80 | 1.57 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | U |
| GEO D1 | 09-09-2026 | Spaeri FC | 1-1 (1-1) | FC Metalurgi Rustavi | 6-4 (3-1) | 3.30 | 3.40 | 1.95 | D | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| GEO D1 | 04-09-2026 | FC Metalurgi Rustavi | 0-1 (0-0) | Dinamo Batumi | 6-3 (3-3) | 1.90 | 3.30 | 3.50 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| GEO D1 | 30-08-2026 | Samgurali Tskh | 1-1 (0-0) | FC Metalurgi Rustavi | 4-8 (1-4) | 2.80 | 3.25 | 2.20 | D | |||||
| GEO D1 | 23-08-2026 | FC Metalurgi Rustavi | 3-0 (0-0) | Gagra Tbilisi | 3-3 (0-2) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| GEO D1 | 15-08-2026 | Dinamo Tbilisi | 0-3 (0-3) | FC Metalurgi Rustavi | 3-4 (0-3) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| GEO D1 | 07-08-2026 | FC Metalurgi Rustavi | 1-0 (1-0) | Torpedo Kutaisi | 4-3 (2-2) | 2.90 | 3.20 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| GEO C | 01-08-2026 | FC Metalurgi Rustavi | 1-1 (1-1) | Spaeri FC | 9-4 (0-1) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| GEO C | 27-07-2026 | FC Tbilisi 2025 | 0-1 (0-0) | FC Metalurgi Rustavi | 9-3 (1-0) | W | ||||||||
| GEO D1 | 22-06-2026 | Dila Gori | 3-0 (0-0) | FC Metalurgi Rustavi | 5-6 (2-3) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| GEO D1 | 17-06-2026 | FC Iberia 1999 Tbilisi | 1-2 (1-0) | FC Metalurgi Rustavi | 6-3 (2-2) | 1.80 | 3.25 | 3.90 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| GEO D1 | 13-06-2026 | FC Metalurgi Rustavi | 1-0 (0-0) | Fc Meshakhte Tkibuli | 5-3 (0-3) | 1.50 | 3.75 | 5.50 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | D | U |
| GEO D1 | 30-05-2026 | FC Metalurgi Rustavi | 2-1 (1-0) | Spaeri FC | 6-5 (6-1) | 1.70 | 3.40 | 4.20 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| GEO D1 | 26-05-2026 | Dinamo Batumi | 1-0 (0-0) | FC Metalurgi Rustavi | 11-4 (5-3) | 2.60 | 3.20 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| GEO D1 | 22-05-2026 | FC Metalurgi Rustavi | 1-0 (1-0) | Samgurali Tskh | 2-7 (1-5) | 1.95 | 3.30 | 3.25 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| GEO D1 | 16-05-2026 | Gagra Tbilisi | 1-1 (0-0) | FC Metalurgi Rustavi | 2-6 (0-5) | 2.70 | 3.20 | 2.30 | D | 2.05 | 0 | 1.75 | D | U |
| GEO D1 | 12-05-2026 | FC Metalurgi Rustavi | 2-3 (2-2) | Dinamo Tbilisi | 1-8 (0-4) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| GEO D1 | 24-10 | Away | FC Iberia 1999 Tbilisi | 6 Days |
| GEO D1 | 31-10 | Home | Dila Gori | 13 Days |
| GEO D1 | 07-11 | Away | Fc Meshakhte Tkibuli | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| GEO D1 | 23-10 | Home | Dinamo Tbilisi | 5 Days |
| GEO D1 | 31-10 | Away | Gagra Tbilisi | 13 Days |
| GEO D1 | 07-11 | Home | Samgurali Tskh | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.05 | 2.12 | 3.10 | 3.05 | 2.12 | 3.10 | 1.86 | 1 | 1.90 | 1.86 | 1 | 1.90 | 1.86 | 0 | 1.90 | 1.86 | 0 | 1.90 | |
| Initial | 2.45 | 3.40 | 2.51 | 2.45 | 3.40 | 2.51 | 1.90 | 2.5 | 1.86 | 1.90 | 2.5 | 1.86 | 1.86 | 0 | 1.90 | 1.86 | 0 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.50 | 3.20 | 2.50 | 2.50 | 3.20 | 2.50 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.7 | Goal | 1.7 | 1.8 | Goal | 1.5 |
| 2.7 | Loss | 1.3 | 2 | Loss | 0.7 |
| 15.3 | Shot(OT) | 10.3 | 14 | Shot(OT) | 6.7 |
| 6 | Corner | 4.7 | 5.4 | Corner | 4.4 |
| 2.3 | Yellow Card | 1 | 2.5 | Yellow Card | 1.8 |
| 0 | Fouls | 13.5 | 11 | Fouls | 9.7 |
| 46.3% | Possession | 51.3% | 52.9% | Possession | 47.2% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Torpedo Kutaisi ( 64 Matches) | FC Metalurgi Rustavi ( 28 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 11 | 5 | 5 | 3 |
| HT-D / FT-W | 5 | 5 | 5 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 4 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 6 | 5 | 0 | 6 |
| HT-L / FT-D | 1 | 3 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 3 | 3 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-L | 5 | 6 | 1 | 0 |