ทีเด็ดบอล Arka Gdynia (Youth) vs Wisla Krakow (Youth)
‹ คู่ก่อนหน้าHapoel Bnei Musmus vs Maccabi Neve Shaanan Eldad · ศ. 6 พ.ย. 16:00 น. คู่ที่ 3 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FC Inhulets Petrove vs Kulykiv · ศ. 6 พ.ย. 16:30 น.
Poland Mloda Ekstraklasa
🕒 06-11-2026 16:00 น.
Arka Gdynia (Youth)เจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.0📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-10.8🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส16.8คู่ที่ 3 / 15316:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน520พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 46% ★★ราคาคุ้มVSArka Gdynia (Youth)Wisla Krakow (Youth)ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ35% @3.2565% @1.75สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
Wisla Krakow (Youth)ทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+2.4✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านArka Gdynia (Youth)รอง 0.5/1 @1.80การ์ดยิงดุ🔥6.0Arka Gdynia (Youth)การ์ดรับหลวม🕳️11.4Wisla Krakow (Youth)การ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนWisla Krakow (Youth)ต่อ 0.5/1 @2.00พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงินแนวรุก🔥13.8 vs 6.0Wisla Krakow (Youth)แนวรับ🛡️11.4 vs 16.8Wisla Krakow (Youth)การ์ดรับหลวม🕳️16.8Arka Gdynia (Youth)การ์ดยิงดุ🔥13.8Wisla Krakow (Youth)การ์ดได้ราคา💰9/10Wisla Krakow (Youth)การ์ด 7 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.85พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥6.0 · 13.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️16.8 · 11.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~4.0เส้น 3.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.8·1.9ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.95ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Arka Gdynia (Youth)เจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.0
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-10.8
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส16.8
คู่ที่ 3 / 15316:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน520พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 46% ★★ราคาคุ้มVS
Arka Gdynia (Youth)Wisla Krakow (Youth)
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
35% @3.2565% @1.75
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
Wisla Krakow (Youth)ทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+2.4✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านArka Gdynia (Youth)
รอง 0.5/1 @1.80
การ์ดยิงดุ🔥6.0Arka Gdynia (Youth)
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Wisla Krakow (Youth)
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนWisla Krakow (Youth)
ต่อ 0.5/1 @2.00
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินแนวรุก🔥13.8 vs 6.0Wisla Krakow (Youth)
แนวรับ🛡️11.4 vs 16.8Wisla Krakow (Youth)
การ์ดรับหลวม🕳️16.8Arka Gdynia (Youth)
การ์ดยิงดุ🔥13.8Wisla Krakow (Youth)
การ์ดได้ราคา💰9/10Wisla Krakow (Youth)
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.85
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥6.0 · 13.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️16.8 · 11.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~4.0เส้น 3.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.8·1.9ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.95
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Arka Gdynia (Youth) vs Wisla Krakow (Youth)
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนWisla Krakow (Youth) ต่อ 0.5/1 @2.00การ์ด 7 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @1.85การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งWisla Krakow (Youth)โอกาสชนะ 51%
🛡️พิศดารติด 4 แผน1 · 2 · 5 · 20
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Wisla Krakow (Youth) · บิลหลัก 1X2 @1.75
ความเสี่ยงของบิล46%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Wisla Krakow (Youth) ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.75 · ควรเป็น @1.66 (+6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Wisla Krakow (Youth) 23 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Wisla Krakow (Youth) ต่อ 0.5/1
ได้ 54%เสียครึ่ง 20%เสีย 26%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 34%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Wisla Krakow (Youth) · คาดสกอร์ 1.6 - 2.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Wisla Krakow (Youth) ชนะ 1 ลูก19%
Wisla Krakow (Youth) ชนะ 2 ลูก16%
Wisla Krakow (Youth) ชนะ 3 ลูกขึ้นไป19%
เสมอ20%
Arka Gdynia (Youth) ชนะ 1 ลูก14%
Arka Gdynia (Youth) ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Wisla Krakow (Youth) ชนะ54%
Wisla Krakow (Youth) ไม่แพ้74%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป34%
Wisla Krakow (Youth) คลีนชีท21%
Arka Gdynia (Youth) ยิงไม่ได้9%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Arka Gdynia (Youth) ไม่แพ้46%
Wisla Krakow (Youth) ไม่แพ้74%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)91%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)56%
ยิงได้ทั้งคู่72%
ต่ำ 2.524%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-29%1-17%1-37%2-27%2-16%0-25%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Wisla Krakow (Youth))
- โอกาส Wisla Krakow (Youth) ชนะ 54% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 74%
- ราคา @1.75 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.66 (คุ้มกว่า 6%)
- Wisla Krakow (Youth) ยิงเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
- Arka Gdynia (Youth) เสียเฉลี่ย 2.8 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Arka Gdynia (Youth) เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Arka Gdynia (Youth) ชนะ 26%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Arka Gdynia (Youth)
พ2-3พ1-5พ2-3พ0-1ช1-0พ0-7
Wisla Krakow (Youth)
ส2-2ส3-3ช4-3พ3-4ช2-1ส3-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Arka Gdynia (Youth)ยิง 1.0 · เสีย 2.8 ต่อนัด
Wisla Krakow (Youth)ยิง 2.3 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Arka Gdynia (Youth)
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 21ครึ่งหลัง 17
Wisla Krakow (Youth)
4.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 27
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Arka Gdynia (Youth)
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
Wisla Krakow (Youth)
80%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 1
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Arka Gdynia (Youth)
13%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 1เสียราคา 6
Wisla Krakow (Youth)
100%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 0
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Arka Gdynia (Youth) ชนะ 3เสมอ 2Wisla Krakow (Youth) ชนะ 3
- 11-05-2025Arka Gdynia (Youth)3 - 2Wisla Krakow (Youth)
- 26-10-2024Wisla Krakow (Youth)3 - 1Arka Gdynia (Youth)
- 02-03-2024Wisla Krakow (Youth)1 - 4Arka Gdynia (Youth)
- 20-08-2023Arka Gdynia (Youth)5 - 1Wisla Krakow (Youth)
- 15-04-2023Arka Gdynia (Youth)1 - 1Wisla Krakow (Youth)
- 01-10-2022Wisla Krakow (Youth)1 - 1Arka Gdynia (Youth)
- 24-04-2022Arka Gdynia (Youth)2 - 4Wisla Krakow (Youth)
- 16-10-2021Wisla Krakow (Youth)3 - 1Arka Gdynia (Youth)
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 3.25 | 4.20 | 1.75 | 1.85 | 3.5 | 1.95 | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 3.25 | 4.20 | 1.75 | 1.85 | 3.5 | 1.95 | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | ||
| 1xBet | Initial | 3.43 | 4.40 | 1.75 | 1.94 | 3.5 | 1.77 | 1.39 | -1.5 | 2.70 | |
| Live | 3.51 | 4.20 | 1.71 | 1.93 | 3.5 | 1.75 | 1.75 | -0.5/1 | 1.88 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | -0.5/1 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [POL ME-15] Arka Gdynia (Youth) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 2 | 3 | 8 | 13 | 30 | 9 | 15 | 15.4% |
| Home Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 9 | 10 | 8 | 12 | 28.6% |
| Away Field | 6 | 0 | 1 | 5 | 4 | 20 | 1 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 6 | 19 | 3 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 2 | 4 | 7 | 6 | 16 | 10 | 16 | 15.4% |
| Home Field | 7 | 2 | 3 | 2 | 4 | 5 | 9 | 9 | 28.6% |
| Away Field | 6 | 0 | 1 | 5 | 2 | 11 | 1 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 12 | 4 | 16.7% |
| [POL ME-5] Wisla Krakow (Youth) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 5 | 6 | 2 | 30 | 24 | 21 | 5 | 38.5% |
| Home Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 15 | 13 | 6 | 14 | 16.7% |
| Away Field | 7 | 4 | 3 | 0 | 15 | 11 | 15 | 1 | 57.1% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 17 | 16 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 2 | 7 | 4 | 10 | 11 | 13 | 12 | 15.4% |
| Home Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 6 | 5 | 16 | 16.7% |
| Away Field | 7 | 1 | 5 | 1 | 5 | 5 | 8 | 7 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 6 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Arka Gdynia (Youth) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 2.4 goals Goal Score/Loss per Game 2.5 goals Asian Handicap Odds (3 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (3 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL ME | 11-05-2025 | Arka Gdynia (Youth) | 3-2 (1-2) | Wisla Krakow (Youth) | - | W | ||||||||
| POL ME | 26-10-2024 | Wisla Krakow (Youth) | 3-1 (0-0) | Arka Gdynia (Youth) | - | L | ||||||||
| POL ME | 02-03-2024 | Wisla Krakow (Youth) | 1-4 (1-4) | Arka Gdynia (Youth) | - | W | ||||||||
| POL ME | 20-08-2023 | Arka Gdynia (Youth) | 5-1 (4-1) | Wisla Krakow (Youth) | 8-4 (3-3) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| POL ME | 15-04-2023 | Arka Gdynia (Youth) | 1-1 (1-1) | Wisla Krakow (Youth) | 10-5 (6-3) | 2.15 | 3.70 | 2.63 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| POL ME | 01-10-2022 | Wisla Krakow (Youth) | 1-1 (1-1) | Arka Gdynia (Youth) | 6-8 (1-2) | 1.50 | 4.50 | 4.50 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | W | U |
| POL ME | 24-04-2022 | Arka Gdynia (Youth) | 2-4 (2-2) | Wisla Krakow (Youth) | - | L | ||||||||
| POL ME | 16-10-2021 | Wisla Krakow (Youth) | 3-1 (0-1) | Arka Gdynia (Youth) | - | L | ||||||||
| POL ME | 30-05-2021 | Arka Gdynia (Youth) | 4-4 (2-1) | Wisla Krakow (Youth) | - | D | ||||||||
| POL ME | 03-10-2020 | Wisla Krakow (Youth) | 5-2 (4-2) | Arka Gdynia (Youth) | - | L | ||||||||
| POL ME | 14-09-2019 | Wisla Krakow (Youth) | 1-1 (0-0) | Arka Gdynia (Youth) | - | D | ||||||||
| POL ME | 25-05-2019 | Arka Gdynia (Youth) | 3-0 (2-0) | Wisla Krakow (Youth) | - | W | ||||||||
| POL ME | 03-11-2018 | Wisla Krakow (Youth) | 1-2 (0-2) | Arka Gdynia (Youth) | - | W | ||||||||
| POL ME | 09-10-2010 | Wisla Krakow (Youth) | 3-0 (2-0) | Arka Gdynia (Youth) | - | L | ||||||||
| POL ME | 09-08-2010 | Arka Gdynia (Youth) | 1-0 (1-0) | Wisla Krakow (Youth) | - | W | ||||||||
| POL ME | 07-03-2010 | Arka Gdynia (Youth) | 2-2 (2-1) | Wisla Krakow (Youth) | - | D | ||||||||
| POL ME | 22-08-2009 | Wisla Krakow (Youth) | 1-1 (1-0) | Arka Gdynia (Youth) | - | D | ||||||||
| POL ME | 18-04-2009 | Wisla Krakow (Youth) | 1-1 (0-1) | Arka Gdynia (Youth) | - | D | ||||||||
| POL ME | 26-09-2008 | Arka Gdynia (Youth) | 0-0 (0-0) | Wisla Krakow (Youth) | - | D | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Arka Gdynia (Youth) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 1 (10%) Lose 8 (80%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 2.8 goals Asian Handicap Odds (8 games) 13% Home 13% Draw 75% Away Over/Under Odds (8 games) 63% Over 0% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL ME | 30-10-2026 | Zaglebie Lubin (Youth) | 7-0 (3-0) | Arka Gdynia (Youth) | - | L | ||||||||
| POL ME | 25-10-2026 | Arka Gdynia (Youth) | 1-0 (1-0) | Polonia Warszawa (Youth) | 7-9 (5-2) | 3.10 | 4.20 | 1.80 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | U |
| POL ME | 17-10-2026 | Arkonia Szczecin U19 | 1-0 (1-0) | Arka Gdynia (Youth) | 2-0 | 1.73 | 3.90 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| POL ME | 10-10-2026 | Arka Gdynia (Youth) | 2-3 (2-2) | Stal Rzeszow Youth | 4-1 (2-0) | 2.35 | 3.80 | 2.35 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| POL ME | 03-10-2026 | Gornik Zabrze (Youth) | 5-1 (4-1) | Arka Gdynia (Youth) | 8-6 (4-4) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| POL ME | 26-09-2026 | Arka Gdynia (Youth) | 2-3 (0-2) | Legia Warszawa Youth | 2-6 (1-2) | 1.95 | 3.90 | 2.80 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| POL ME | 19-09-2026 | Lech Poznan (Youth) | 5-2 (1-1) | Arka Gdynia (Youth) | 3-4 | 1.53 | 4.33 | 4.33 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| POL ME | 12-09-2026 | Arka Gdynia (Youth) | 0-1 (0-1) | Korona Kielce Youth | 7-6 (4-6) | 1.65 | 4.20 | 3.60 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| POL ME | 06-09-2026 | Miedz Legnica Youth | 1-0 (1-0) | Arka Gdynia (Youth) | - | L | ||||||||
| POL ME | 29-08-2026 | Arka Gdynia (Youth) | 2-2 (1-0) | Jagiellonia Bialystok (Youth) | 5-6 (3-0) | 2.25 | 3.90 | 2.40 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | O |
| POL ME | 22-08-2026 | Arka Gdynia (Youth) | 1-0 (0-0) | Escola Varsovia Warszawa Youth | - | W | ||||||||
| POL ME | 15-08-2026 | Rakow Czestochowa (Youth) | 1-1 (1-0) | Arka Gdynia (Youth) | 5-5 (3-3) | 1.80 | 4.50 | 3.00 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| POL ME | 08-08-2026 | Arka Gdynia (Youth) | 1-1 (0-0) | Slask Wroclaw U21 | 1-9 (1-4) | D | ||||||||
| POL ME | 31-05-2025 | Stal Rzeszow Youth | 2-1 (0-0) | Arka Gdynia (Youth) | 2-2 (1-0) | 2.35 | 3.60 | 2.45 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| POL ME | 25-05-2025 | Arka Gdynia (Youth) | 0-1 (0-0) | Lechia Gdansk (Youth) | 8-7 (1-4) | 2.30 | 4.10 | 2.30 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| POL ME | 17-05-2025 | Warta Poznan Youth | 1-3 (0-1) | Arka Gdynia (Youth) | - | W | ||||||||
| POL ME | 11-05-2025 | Arka Gdynia (Youth) | 3-2 (1-2) | Wisla Krakow (Youth) | - | W | ||||||||
| POL ME | 01-05-2025 | Cracovia Krakow (Youth) | 1-3 (1-2) | Arka Gdynia (Youth) | 10-7 (1-3) | 1.95 | 4.00 | 2.88 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| POL ME | 26-04-2025 | Arka Gdynia (Youth) | 1-2 (0-0) | Jagiellonia Bialystok (Youth) | 3-8 (1-2) | 2.60 | 3.60 | 2.20 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | U |
| POL ME | 12-04-2025 | Polonia Warszawa (Youth) | 3-3 (2-2) | Arka Gdynia (Youth) | 8-5 (5-2) | 1.75 | 4.33 | 3.20 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| No Data |
| Wisla Krakow (Youth) Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 5 (50%) Lose 2 (20%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (5 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (5 games) 80% Over 0% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL ME | 30-10-2026 | Wisla Krakow (Youth) | 3-3 (0-1) | Rakow Czestochowa (Youth) | - | D | ||||||||
| POL ME | 24-10-2026 | Slask Wroclaw U21 | 1-2 (0-0) | Wisla Krakow (Youth) | 5-4 (3-2) | 2.20 | 3.80 | 2.45 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| POL ME | 17-10-2026 | Wisla Krakow (Youth) | 3-4 (1-2) | Legia Warszawa U19 | - | L | ||||||||
| POL ME | 10-10-2026 | Escola Varsovia Warszawa Youth | 3-4 (1-0) | Wisla Krakow (Youth) | 4-8 (2-5) | 2.70 | 3.75 | 2.10 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| POL ME | 07-10-2026 | Wisla Krakow (Youth) | 3-3 (2-2) | Polonia Warszawa (Youth) | 6-5 (4-1) | 2.50 | 3.80 | 2.20 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| POL ME | 02-10-2026 | Zaglebie Lubin (Youth) | 2-2 (0-1) | Wisla Krakow (Youth) | 4-7 (1-2) | 2.05 | 3.90 | 2.63 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| POL ME | 19-09-2026 | Arkonia Szczecin U19 | 1-1 (0-0) | Wisla Krakow (Youth) | - | D | ||||||||
| POL ME | 12-09-2026 | Wisla Krakow (Youth) | 0-1 (0-1) | Stal Rzeszow Youth | - | L | ||||||||
| POL ME | 05-09-2026 | Gornik Zabrze (Youth) | 1-1 (1-1) | Wisla Krakow (Youth) | - | D | ||||||||
| POL ME | 29-08-2026 | Wisla Krakow (Youth) | 4-0 (2-0) | Legia Warszawa Youth | 6-12 (2-8) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| POL ME | 22-08-2026 | Lech Poznan (Youth) | 1-2 (1-1) | Wisla Krakow (Youth) | 7-5 (2-2) | 1.67 | 4.20 | 3.50 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| POL ME | 15-08-2026 | Wisla Krakow (Youth) | 2-2 (0-0) | Korona Kielce Youth | - | D | ||||||||
| POL ME | 09-08-2026 | Miedz Legnica Youth | 2-3 (2-2) | Wisla Krakow (Youth) | - | W | ||||||||
| POL ME | 31-05-2026 | Wisla Krakow (Youth) | 2-1 (0-1) | Znicz Pruszkow Youth | 2-9 (1-3) | 2.70 | 3.75 | 2.10 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| POL ME | 23-05-2026 | Escola Varsovia Warszawa Youth | 3-1 (1-0) | Wisla Krakow (Youth) | 8-3 (7-1) | 2.05 | 3.90 | 2.70 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| POL ME | 16-05-2026 | Wisla Krakow (Youth) | 1-3 (0-2) | Arkonia Szczecin U19 | - | L | ||||||||
| POL ME | 09-05-2026 | Polonia Warszawa (Youth) | 1-2 (0-0) | Wisla Krakow (Youth) | - | W | ||||||||
| POL ME | 30-04-2026 | Wisla Krakow (Youth) | 2-3 (0-2) | Legia Warszawa U19 | 7-7 (3-2) | 5.25 | 4.80 | 1.40 | L | 1.80 | -1.5 | 2.00 | W | O |
| POL ME | 26-04-2026 | Miedz Legnica Youth | 2-2 (0-1) | Wisla Krakow (Youth) | 10-13 (5-4) | 2.00 | 3.90 | 2.80 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| POL ME | 18-04-2026 | Wisla Krakow (Youth) | 1-4 (0-0) | Slask Wroclaw U21 | - | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POL ME | 14-11 | Away | Legia Warszawa U19 | 8 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POL ME | 14-11 | Home | Jagiellonia Bialystok (Youth) | 8 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.25 | 4.20 | 1.75 | 3.25 | 4.20 | 1.75 | 1.85 | 3.5 | 1.95 | 1.85 | 3.5 | 1.95 | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 2.7 | 1 | Goal | 2.3 |
| 2.7 | Loss | 2.7 | 2.8 | Loss | 1.9 |
| 14 | Shot(OT) | 7.5 | 14.6 | Shot(OT) | 11.2 |
| 3.5 | Corner | 4 | 4.4 | Corner | 6.2 |
| 2 | Yellow Card | 1.5 | 2.4 | Yellow Card | 1.3 |
| 42% | Fouls | 58.5% | 44.2% | Fouls | 52.5% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Arka Gdynia (Youth) ( 13 Matches) | Wisla Krakow (Youth) ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 2 | 4 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 3 | 7 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-D | 1 | 0 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 5 | 0 |
| HT-L / FT-L | 2 | 4 | 7 | 5 |