ทีเด็ดบอล FC Inhulets Petrove vs Kulykiv
‹ คู่ก่อนหน้าArka Gdynia (Youth) vs Wisla Krakow (Youth) · ศ. 6 พ.ย. 16:00 น. คู่ที่ 4 / 159เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FC Iberia 2010 vs Guria Lanchkhuti · ศ. 6 พ.ย. 17:00 น.
Ukraine Division 2
🕒 06-11-2026 16:30 น.
FC Inhulets Petroveเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.0📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-2.4🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4คู่ที่ 4 / 15916:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ10พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1014พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุลVSFC Inhulets PetroveKulykivใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ39% @3.1061% @2.00สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80
Kulykivทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.0✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านFC Inhulets Petroveรอง 0/-0.5 @2.00การ์ดยิงดุ🔥6.0FC Inhulets Petroveการ์ดรับหลวม🕳️7.2Kulykivการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนKulykivต่อ 0/-0.5 @1.80แนวรุก🔥10.2 vs 6.0Kulykivแนวรับ🛡️7.2 vs 8.4Kulykivการ์ดรับหลวม🕳️8.4FC Inhulets Petroveการ์ดยิงดุ🔥10.2Kulykivการ์ดได้ราคา💰6/10Kulykivการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.88พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะแนวรุก🔥6.0 · 10.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️8.4 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดสถิติสูง📈11/17นัดล่าสุดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.93พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
FC Inhulets Petroveเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.0
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-2.4
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
คู่ที่ 4 / 15916:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
10พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1014พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุลVS
FC Inhulets PetroveKulykiv
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
39% @3.1061% @2.00
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80
Kulykivทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.0✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Inhulets Petrove
รอง 0/-0.5 @2.00
การ์ดยิงดุ🔥6.0FC Inhulets Petrove
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Kulykiv
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนKulykiv
ต่อ 0/-0.5 @1.80
แนวรุก🔥10.2 vs 6.0Kulykiv
แนวรับ🛡️7.2 vs 8.4Kulykiv
การ์ดรับหลวม🕳️8.4FC Inhulets Petrove
การ์ดยิงดุ🔥10.2Kulykiv
การ์ดได้ราคา💰6/10Kulykiv
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.88
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะแนวรุก🔥6.0 · 10.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️8.4 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดสถิติสูง📈11/17นัดล่าสุด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.93
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Inhulets Petrove vs Kulykiv
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนKulykiv ต่อ 0/-0.5 @1.80การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.88การ์ด 4 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งKulykivโอกาสชนะ 45%
🛡️พิศดารติด 2 แผน10 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Kulykiv · บิลหลัก 1X2 @2.00
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Kulykiv ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.00 · ควรเป็น @1.96 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Kulykiv 16 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Kulykiv ต่อ 0/-0.5
ได้ 46%เสียครึ่ง 26%เสีย 28%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Kulykiv · คาดสกอร์ 1.2 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Kulykiv ชนะ 1 ลูก23%
Kulykiv ชนะ 2 ลูก14%
Kulykiv ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ26%
FC Inhulets Petrove ชนะ 1 ลูก17%
FC Inhulets Petrove ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Kulykiv ชนะ46%
Kulykiv ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
Kulykiv คลีนชีท30%
FC Inhulets Petrove ยิงไม่ได้23%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Inhulets Petrove ไม่แพ้54%
Kulykiv ไม่แพ้72%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)50%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)28%
ยิงได้ทั้งคู่54%
ต่ำ 2.550%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-110%1-29%1-08%0-28%2-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Kulykiv)
- โอกาส Kulykiv ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- โอกาส FC Inhulets Petrove ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Inhulets Petrove
ช2-1พ0-1พ0-1พ1-4ช2-0พ1-2
Kulykiv
ช2-1พ1-2ช4-2ส1-1พ1-3ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Inhulets Petroveยิง 1.0 · เสีย 1.4 ต่อนัด
Kulykivยิง 1.7 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Inhulets Petrove
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 14
Kulykiv
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Inhulets Petrove
50%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 2
Kulykiv
50%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Inhulets Petrove
50%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 2
Kulykiv
50%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 3
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| 18Bet | Initial | 3.10 | 3.40 | 2.00 | 1.73 | 2.5 | 1.83 | 1.84 | 0/-0.5 | 1.73 | |
| Live | 3.10 | 3.35 | 2.00 | 1.76 | 2.5 | 1.81 | 1.86 | 0/-0.5 | 1.71 | ||
| pinnacle | Initial | 3.20 | 3.24 | 2.01 | 1.87 | 2.5 | 1.81 | 1.96 | 0/-0.5 | 1.76 | |
| Live | 3.20 | 3.24 | 2.01 | 1.88 | 2.5 | 1.83 | 1.96 | 0/-0.5 | 1.76 | ||
| 1xBet | Initial | 3.18 | 3.34 | 2.02 | 1.79 | 2.5 | 1.88 | 1.89 | 0/-0.5 | 1.76 | |
| Live | 3.24 | 3.32 | 2.04 | 1.79 | 2.5 | 1.88 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.76 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| [UKR D2-9] FC Inhulets Petrove | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 5 | 2 | 6 | 14 | 18 | 17 | 9 | 38.5% |
| Home Field | 6 | 4 | 0 | 2 | 8 | 5 | 12 | 7 | 66.7% |
| Away Field | 7 | 1 | 2 | 4 | 6 | 13 | 5 | 11 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 9 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 6 | 3 | 6 | 5 | 18 | 8 | 30.8% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 2 | 11 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 7 | 1 | 4 | 2 | 2 | 3 | 7 | 8 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 3 | 8 | 33.3% |
| [UKR D2-4] Kulykiv | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 7 | 3 | 4 | 28 | 17 | 24 | 4 | 50.0% |
| Home Field | 8 | 6 | 1 | 1 | 20 | 7 | 19 | 1 | 75.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 8 | 10 | 5 | 9 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 9 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 6 | 3 | 5 | 12 | 6 | 21 | 4 | 42.9% |
| Home Field | 8 | 5 | 2 | 1 | 8 | 1 | 17 | 1 | 62.5% |
| Away Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 5 | 4 | 11 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 8 | 3 | 12 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| FC Inhulets Petrove Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Inhulets Petrove Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (4 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (4 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UKR D2 | 31-10-2026 | Lokomotiv Kyiv | 2-1 (1-1) | FC Inhulets Petrove | 9-1 (7-0) | 1.85 | 3.30 | 3.70 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| UKR D2 | 25-10-2026 | FC Inhulets Petrove | 2-0 (1-0) | Kolos Kovalivka II | - | W | ||||||||
| UKR D2 | 17-10-2026 | FK Yarud Mariupol | 4-1 (1-0) | FC Inhulets Petrove | - | L | ||||||||
| UKR D2 | 10-10-2026 | FC Inhulets Petrove | 0-1 (0-1) | Ahrobiznes TSK Romny | - | L | ||||||||
| UKR D2 | 03-10-2026 | FC Victoria Mykolaivka | 1-0 (0-0) | FC Inhulets Petrove | 10-1 (5-0) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| UKR D2 | 26-09-2026 | FC Inhulets Petrove | 2-1 (1-0) | Prykarpattya Ivano Frankivsk | - | W | ||||||||
| UKR D2 | 12-09-2026 | FC Inhulets Petrove | 1-0 (1-0) | Metalist Kharkiv | - | W | ||||||||
| UKR D2 | 04-09-2026 | SC Poltava | 0-0 (0-0) | FC Inhulets Petrove | 5-2 (3-0) | 1.62 | 3.60 | 4.60 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| UKR D2 | 29-08-2026 | UCSA | 1-2 (0-1) | FC Inhulets Petrove | 5-9 (1-6) | 2.50 | 3.10 | 2.50 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| UKRC | 22-08-2026 | FC Inhulets Petrove | 1-4 (1-1) | Veres | - | L | ||||||||
| UKR D2 | 16-08-2026 | FC Inhulets Petrove | 1-2 (0-0) | Nyva Ternopil | 5-3 (0-2) | 2.10 | 3.20 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| UKR D2 | 08-08-2026 | PFC Oleksandria | 3-0 (1-0) | FC Inhulets Petrove | - | L | ||||||||
| UKR D2 | 03-08-2026 | FC Inhulets Petrove | 2-1 (1-1) | Polissya Zhytomyr B | 6-5 (1-1) | 1.90 | 3.20 | 3.80 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| UKR D2 | 26-07-2026 | Probiy Horodenka | 2-2 (0-0) | FC Inhulets Petrove | 6-4 (3-2) | 2.20 | 3.10 | 2.90 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 14-07-2026 | Metalurh Zaporizhya | 0-1 (0-0) | FC Inhulets Petrove | - | W | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | Chernomorets Odessa | 1-0 (0-0) | FC Inhulets Petrove | - | L | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | PFC Oleksandria | 2-1 (0-0) | FC Inhulets Petrove | - | L | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | SC Poltava | 0-0 (0-0) | FC Inhulets Petrove | - | D | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | Kryvbas | 1-2 (0-0) | FC Inhulets Petrove | - | W | ||||||||
| UKR D2 | 01-06-2026 | FC Inhulets Petrove | 1-3 (0-1) | FC Livyi Bereh | 1-2 (1-1) | L | ||||||||
| No Data |
| Kulykiv Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (6 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (6 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UKR D2 | 01-11-2026 | Kulykiv | 2-0 (2-0) | UCSA | - | W | ||||||||
| UKR D2 | 25-10-2026 | Nyva Ternopil | 3-1 (1-0) | Kulykiv | 5-3 (2-2) | 2.60 | 3.20 | 2.40 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| UKR D2 | 18-10-2026 | Kulykiv | 1-1 (0-1) | PFC Oleksandria | - | D | ||||||||
| UKR D2 | 12-10-2026 | Polissya Zhytomyr B | 2-4 (1-4) | Kulykiv | 8-5 (3-2) | 3.10 | 3.30 | 2.05 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| UKR D2 | 04-10-2026 | Kulykiv | 1-2 (1-0) | Probiy Horodenka | 7-4 (3-2) | 1.45 | 3.90 | 6.00 | L | 1.83 | 1.5/2 | 1.98 | L | O |
| UKR D2 | 26-09-2026 | Kulykiv | 2-1 (1-0) | SC Poltava | - | W | ||||||||
| UKR D2 | 20-09-2026 | Lokomotiv Kyiv | 1-0 (0-0) | Kulykiv | - | 2.50 | 3.25 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| UKRC | 16-09-2026 | Kulykiv | 0-1 (0-1) | Veres | 0-7 (0-5) | 6.50 | 4.00 | 1.40 | L | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | W | U |
| UKR D2 | 12-09-2026 | Kulykiv | 5-0 (2-0) | Kolos Kovalivka II | - | W | ||||||||
| UKR D2 | 05-09-2026 | FK Yarud Mariupol | 1-1 (1-0) | Kulykiv | 4-7 (3-2) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| UKR D2 | 30-08-2026 | Kulykiv | 5-1 (2-0) | Ahrobiznes TSK Romny | - | 2.10 | 3.10 | 3.20 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| UKRC | 23-08-2026 | Kulykiv | 2-1 (0-0) | Palmira Odesa | - | W | ||||||||
| UKR D2 | 15-08-2026 | FC Victoria Mykolaivka | 2-1 (1-0) | Kulykiv | 4-4 (0-4) | 1.95 | 3.20 | 3.50 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| UKR D2 | 08-08-2026 | Kulykiv | 2-1 (0-0) | Prykarpattya Ivano Frankivsk | 7-4 (4-2) | 2.75 | 3.10 | 2.35 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | O |
| UKR D2 | 01-08-2026 | FC Chernigiv | 1-1 (1-0) | Kulykiv | 2-2 (0-1) | 2.15 | 3.25 | 3.00 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| UKR D2 | 26-07-2026 | Kulykiv | 2-1 (0-0) | Metalist Kharkiv | 4-6 (2-5) | W | ||||||||
| UKR D3 | 31-05-2026 | Lokomotiv Kyiv | 1-2 (0-0) | Kulykiv | - | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| UKR D3 | 22-05-2026 | Real Pharma Ovidiopol | 0-3 (0-1) | Kulykiv | - | W | ||||||||
| UKR D3 | 16-05-2026 | Kulykiv | 2-2 (1-1) | FC Bukovyna Chernivtsi II | - | D | ||||||||
| UKR D3 | 10-05-2026 | FC Vilkhivtsi | 0-2 (0-0) | Kulykiv | - | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| UKR D2 | 11-11 | Away | FC Chernigiv | 5 Days |
| UKR D2 | 15-11 | Home | Probiy Horodenka | 8 Days |
| UKR D2 | 22-11 | Away | Polissya Zhytomyr B | 15 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| UKR D2 | 15-11 | Away | Metalist Kharkiv | 8 Days |
| UKR D2 | 22-11 | Home | FC Chernigiv | 15 Days |
| UKR D2 | 29-11 | Away | Prykarpattya Ivano Frankivsk | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.10 | 3.40 | 2.00 | 3.10 | 3.40 | 2.00 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1.3 | 1 | Goal | 1.7 |
| 2 | Loss | 1.3 | 1.4 | Loss | 1.2 |
| 14 | Shot(OT) | 14 | 12.8 | Shot(OT) | 11 |
| 1 | Corner | 3 | 3.2 | Corner | 4.4 |
| 4.5 | Yellow Card | 2 | 3.2 | Yellow Card | 2 |
| 0% | Fouls | 44% | 49.3% | Fouls | 49.2% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| FC Inhulets Petrove ( 43 Matches) | Kulykiv ( 14 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 5 | 4 | 1 |
| HT-D / FT-W | 3 | 2 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 5 | 6 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 5 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 4 | 3 | 0 | 2 |