ทีเด็ดบอล Polonia Warszawa (Youth) vs Rakow Czestochowa (Youth)
‹ คู่ก่อนหน้าMostoles vs CD Galapagar · อา. 18 ต.ค. 16:45 น. คู่ที่ 76 / 163เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Arenas Club de Getxo vs Merida AD · อา. 18 ต.ค. 17:00 น.
Poland Mloda Ekstraklasa
🕒 18-10-2026 17:00 น.
Polonia Warszawa (Youth)เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+2.4✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 76 / 16317:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 49% ★★สมดุลVSPolonia Warszawa (Youth)Rakow Czestochowa (Youth)ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ67% @1.7333% @3.50สูง/ต่ำ 3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83Rakow Czestochowa (Youth)ทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.8📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.8🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านPolonia Warszawa (Youth)ต่อ 0.5/1 @1.98พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันการ์ดยิงดุ🔥11.4Polonia Warszawa (Youth)การ์ดรับหลวม🕳️9.0Rakow Czestochowa (Youth)การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Polonia Warszawa (Youth)การ์ดได้ราคา💰6/10Polonia Warszawa (Youth)การ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนRakow Czestochowa (Youth)รอง 0.5/1 @1.83พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดรับหลวม🕳️9.0Polonia Warszawa (Youth)การ์ดยิงดุ🔥10.8Rakow Czestochowa (Youth)การ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.90พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥11.4 · 10.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·1.8ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.5ลูก/นัดการ์ด 9 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Polonia Warszawa (Youth)เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+2.4✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 76 / 16317:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 49% ★★สมดุลVS
Polonia Warszawa (Youth)Rakow Czestochowa (Youth)
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
67% @1.7333% @3.50
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83
Rakow Czestochowa (Youth)ทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ10.8
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.8
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านPolonia Warszawa (Youth)
ต่อ 0.5/1 @1.98
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันการ์ดยิงดุ🔥11.4Polonia Warszawa (Youth)
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Rakow Czestochowa (Youth)
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Polonia Warszawa (Youth)
การ์ดได้ราคา💰6/10Polonia Warszawa (Youth)
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนRakow Czestochowa (Youth)
รอง 0.5/1 @1.83
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดรับหลวม🕳️9.0Polonia Warszawa (Youth)
การ์ดยิงดุ🔥10.8Rakow Czestochowa (Youth)
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.90
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥11.4 · 10.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·1.8ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.5ลูก/นัด
การ์ด 9 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Polonia Warszawa (Youth) vs Rakow Czestochowa (Youth)
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านPolonia Warszawa (Youth) ต่อ 0.5/1 @1.98การ์ด 6 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.90การ์ด 9 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งPolonia Warszawa (Youth)โอกาสชนะ 52%
🛡️พิศดารติด 6 แผน1 · 2 · 3 · 7 · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Polonia Warszawa (Youth) · บิลหลัก 1X2 @1.73
ความเสี่ยงของบิล49%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Polonia Warszawa (Youth) ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.73 · ควรเป็น @1.77 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Polonia Warszawa (Youth) 26 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Polonia Warszawa (Youth) ต่อ 0.5/1
ได้ 28%ได้ครึ่ง 23%เสีย 49%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 28%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Polonia Warszawa (Youth) · คาดสกอร์ 1.8 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Polonia Warszawa (Youth) ชนะ 1 ลูก23%
Polonia Warszawa (Youth) ชนะ 2 ลูก15%
Polonia Warszawa (Youth) ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ22%
Rakow Czestochowa (Youth) ชนะ 1 ลูก14%
Rakow Czestochowa (Youth) ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Polonia Warszawa (Youth) ชนะ51%
Polonia Warszawa (Youth) ไม่แพ้73%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป28%
Polonia Warszawa (Youth) คลีนชีท21%
Rakow Czestochowa (Youth) ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Polonia Warszawa (Youth) ไม่แพ้73%
Rakow Czestochowa (Youth) ไม่แพ้49%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)85%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)66%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)44%
ยิงได้ทั้งคู่67%
ต่ำ 2.534%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-19%1-28%2-27%1-06%2-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Polonia Warszawa (Youth))
- โอกาส Polonia Warszawa (Youth) ชนะ 51% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 73%
- Polonia Warszawa (Youth) ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- Rakow Czestochowa (Youth) เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Polonia Warszawa (Youth) ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- Rakow Czestochowa (Youth) ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Rakow Czestochowa (Youth) เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Rakow Czestochowa (Youth) ชนะ 27%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Polonia Warszawa (Youth)
พ0-1พ0-1ช5-1ช3-2ส3-3ช2-0
Rakow Czestochowa (Youth)
ช5-0ช1-0พ1-3พ2-3ช1-0พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Polonia Warszawa (Youth)ยิง 1.9 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Rakow Czestochowa (Youth)ยิง 1.8 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Polonia Warszawa (Youth)
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 22
Rakow Czestochowa (Youth)
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 22
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Polonia Warszawa (Youth)
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
Rakow Czestochowa (Youth)
33%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Polonia Warszawa (Youth)
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
Rakow Czestochowa (Youth)
43%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
6 นัดที่เจอกัน
Polonia Warszawa (Youth) ชนะ 4เสมอ 0Rakow Czestochowa (Youth) ชนะ 2
- 02-03-2024Rakow Czestochowa (Youth)0 - 2Polonia Warszawa (Youth)
- 19-08-2023Polonia Warszawa (Youth)2 - 1Rakow Czestochowa (Youth)
- 27-05-2023Rakow Czestochowa (Youth)1 - 3Polonia Warszawa (Youth)
- 11-11-2022Polonia Warszawa (Youth)3 - 4Rakow Czestochowa (Youth)
- 02-04-2022Rakow Czestochowa (Youth)1 - 3Polonia Warszawa (Youth)
- 25-09-2021Polonia Warszawa (Youth)2 - 3Rakow Czestochowa (Youth)
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| wewbet | Initial | 1.74 | 3.74 | 3.64 | 1.84 | 3 | 1.86 | 1.93 | 0.5/1 | 1.77 | |
| Live | 1.74 | 3.74 | 3.64 | 1.84 | 3 | 1.86 | 1.93 | 0.5/1 | 1.77 | ||
| 1xBet | Initial | 1.72 | 3.78 | 3.81 | 2.11 | 3/3.5 | 1.62 | 1.89 | 0.5/1 | 1.74 | |
| Live | 1.72 | 3.78 | 3.81 | 2.11 | 3/3.5 | 1.62 | 1.89 | 0.5/1 | 1.74 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| [POL ME-7] Polonia Warszawa (Youth) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 2 | 4 | 19 | 15 | 14 | 7 | 40.0% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 12 | 7 | 9 | 4 | 75.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 8 | 5 | 12 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 13 | 8 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 7 | 0 | 8 | 4 | 16 | 3 | 30.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 4 | 2 | 8 | 3 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 5 | 0 | 4 | 2 | 8 | 2 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 5 | 0 | 4 | 3 | 8 | 16.7% |
| [POL ME-9] Rakow Czestochowa (Youth) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 1 | 5 | 18 | 15 | 13 | 9 | 40.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 8 | 7 | 7 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 9 | 7 | 6 | 9 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 11 | 8 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 5 | 1 | 7 | 4 | 17 | 2 | 40.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 4 | 9 | 2 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 2 | 0 | 8 | 4 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 5 | 2 | 12 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Polonia Warszawa (Youth) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 | ||||||||||||||
| Win 4 (67%) Draw 0 (0%) Lose 2 (33%) 2.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL ME | 02-03-2024 | Rakow Czestochowa (Youth) | 0-2 (0-0) | Polonia Warszawa (Youth) | 4-10 (3-3) | 2.00 | 4.00 | 2.75 | W | 2.05 | 0.5 | 1.75 | W | U |
| POL ME | 19-08-2023 | Polonia Warszawa (Youth) | 2-1 (1-0) | Rakow Czestochowa (Youth) | - | W | ||||||||
| POL ME | 27-05-2023 | Rakow Czestochowa (Youth) | 1-3 (1-0) | Polonia Warszawa (Youth) | - | W | ||||||||
| POL ME | 11-11-2022 | Polonia Warszawa (Youth) | 3-4 (0-2) | Rakow Czestochowa (Youth) | 13-5 (5-3) | 2.30 | 4.00 | 2.30 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| POL ME | 02-04-2022 | Rakow Czestochowa (Youth) | 1-3 (0-0) | Polonia Warszawa (Youth) | - | W | ||||||||
| POL ME | 25-09-2021 | Polonia Warszawa (Youth) | 2-3 (1-1) | Rakow Czestochowa (Youth) | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Polonia Warszawa (Youth) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 11% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL ME | 10-10-2026 | Slask Wroclaw U21 | 0-2 (0-0) | Polonia Warszawa (Youth) | 10-3 (5-2) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| POL ME | 07-10-2026 | Wisla Krakow (Youth) | 3-3 (2-2) | Polonia Warszawa (Youth) | 6-5 (4-1) | 2.50 | 3.80 | 2.20 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| POL ME | 04-10-2026 | Polonia Warszawa (Youth) | 3-2 (1-1) | Legia Warszawa U19 | 7-8 (6-3) | 3.00 | 3.90 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| POL ME | 20-09-2026 | Polonia Warszawa (Youth) | 5-1 (1-0) | Zaglebie Lubin (Youth) | 13-2 (5-0) | 1.85 | 3.80 | 3.20 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| POL ME | 12-09-2026 | Escola Varsovia Warszawa Youth | 1-0 (0-0) | Polonia Warszawa (Youth) | 7-7 (3-2) | 2.50 | 3.80 | 2.20 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | U |
| POL ME | 05-09-2026 | Arkonia Szczecin U19 | 1-0 (0-0) | Polonia Warszawa (Youth) | 3-9 (3-4) | 2.63 | 3.60 | 2.20 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| POL ME | 29-08-2026 | Polonia Warszawa (Youth) | 2-1 (0-0) | Stal Rzeszow Youth | 4-5 (1-3) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | D |
| POL ME | 22-08-2026 | Gornik Zabrze (Youth) | 0-0 (0-0) | Polonia Warszawa (Youth) | 2-6 (1-1) | 2.05 | 3.90 | 2.70 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| POL ME | 16-08-2026 | Polonia Warszawa (Youth) | 2-3 (2-1) | Legia Warszawa Youth | - | L | ||||||||
| POL ME | 08-08-2026 | Lech Poznan (Youth) | 3-2 (0-2) | Polonia Warszawa (Youth) | 7-3 (2-0) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Polonia Warszawa (Youth) | 3-2 (0-0) | Zawisza Bydgoszcz SA | - | W | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Biala Podlaska | 3-1 (2-1) | Polonia Warszawa (Youth) | - | L | ||||||||
| POL ME | 31-05-2026 | Zaglebie Lubin (Youth) | 0-2 (0-0) | Polonia Warszawa (Youth) | 4-9 (3-5) | 2.15 | 3.75 | 2.60 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| POL ME | 23-05-2026 | Polonia Warszawa (Youth) | 3-3 (0-0) | Resovia Youth | - | D | ||||||||
| POL ME | 17-05-2026 | Escola Varsovia Warszawa Youth | 1-0 (0-0) | Polonia Warszawa (Youth) | - | L | ||||||||
| POL ME | 09-05-2026 | Polonia Warszawa (Youth) | 1-2 (0-0) | Wisla Krakow (Youth) | - | L | ||||||||
| POL ME | 02-05-2026 | Polonia Warszawa (Youth) | 3-1 (1-0) | Miedz Legnica Youth | 9-6 (3-2) | 2.00 | 3.80 | 2.88 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| POL ME | 25-04-2026 | Lech Poznan (Youth) | 3-2 (0-0) | Polonia Warszawa (Youth) | - | L | ||||||||
| POL ME | 18-04-2026 | Polonia Warszawa (Youth) | 2-1 (1-1) | Jagiellonia Bialystok (Youth) | 8-4 (3-1) | 1.80 | 4.20 | 3.10 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| POL ME | 11-04-2026 | Odra Opole Youth | 1-4 (1-1) | Polonia Warszawa (Youth) | 0-8 (0-6) | 7.00 | 5.25 | 1.29 | W | 1.95 | -1.5 | 1.85 | W | O |
| No Data |
| Rakow Czestochowa (Youth) Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 0% Draw 57% Away Over/Under Odds (7 games) 29% Over 14% Draw 57% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL ME | 10-10-2026 | Rakow Czestochowa (Youth) | 1-2 (1-1) | Arkonia Szczecin U19 | 3-6 (2-1) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | D |
| POL ME | 04-10-2026 | Stal Rzeszow Youth | 0-1 (0-0) | Rakow Czestochowa (Youth) | 8-6 (6-4) | 2.20 | 3.60 | 2.60 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| POL ME | 26-09-2026 | Rakow Czestochowa (Youth) | 2-3 (1-1) | Gornik Zabrze (Youth) | - | L | ||||||||
| POL ME | 20-09-2026 | Legia Warszawa Youth | 3-1 (0-1) | Rakow Czestochowa (Youth) | 8-2 (5-1) | 2.75 | 3.80 | 2.05 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| POL ME | 12-09-2026 | Rakow Czestochowa (Youth) | 1-0 (1-0) | Lech Poznan (Youth) | 3-10 (3-5) | 3.30 | 4.00 | 1.75 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | U |
| POL ME | 06-09-2026 | Korona Kielce Youth | 0-5 (0-1) | Rakow Czestochowa (Youth) | 7-7 (4-2) | 2.70 | 3.75 | 2.10 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| POL ME | 29-08-2026 | Rakow Czestochowa (Youth) | 0-1 (0-1) | Miedz Legnica Youth | 5-2 (4-0) | 2.63 | 4.00 | 2.05 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| POL ME | 22-08-2026 | Jagiellonia Bialystok (Youth) | 4-2 (0-0) | Rakow Czestochowa (Youth) | - | L | ||||||||
| POL ME | 15-08-2026 | Rakow Czestochowa (Youth) | 1-1 (1-0) | Arka Gdynia (Youth) | 5-5 (3-3) | 1.80 | 4.50 | 3.00 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| POL ME | 08-08-2026 | Rakow Czestochowa (Youth) | 4-1 (1-1) | Escola Varsovia Warszawa Youth | 1-0 (1-0) | W | ||||||||
| INT CF | 27-07-2024 | Korona II Kielce | 2-1 (0-0) | Rakow Czestochowa (Youth) | - | L | ||||||||
| POL ME | 01-06-2024 | Rakow Czestochowa (Youth) | 1-2 (1-0) | Lech Poznan (Youth) | - | L | ||||||||
| POL ME | 25-05-2024 | Odra Opole Youth | 1-0 (0-0) | Rakow Czestochowa (Youth) | - | L | ||||||||
| POL ME | 18-05-2024 | Warta Poznan Youth | 1-0 (0-0) | Rakow Czestochowa (Youth) | - | L | ||||||||
| POL ME | 12-05-2024 | Rakow Czestochowa (Youth) | 0-1 (0-0) | Wisla Krakow (Youth) | - | L | ||||||||
| POL ME | 05-05-2024 | Sandecja Youth | 0-4 (0-2) | Rakow Czestochowa (Youth) | - | W | ||||||||
| POL ME | 28-04-2024 | Rakow Czestochowa (Youth) | 2-1 (0-0) | Widzew lodz (Youth) | 8-5 (6-5) | 1.57 | 4.33 | 4.00 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | D | U |
| POL ME | 21-04-2024 | Gornik Zabrze (Youth) | 1-3 (1-1) | Rakow Czestochowa (Youth) | 5-5 (4-1) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| POL ME | 14-04-2024 | Rakow Czestochowa (Youth) | 3-3 (2-2) | Pogon Szczecin(Youth) | 5-4 (3-1) | 2.20 | 3.75 | 2.55 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | O |
| POL ME | 06-04-2024 | Legia Warszawa U19 | 3-1 (3-0) | Rakow Czestochowa (Youth) | 8-8 (4-5) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POL ME | 24-10 | Away | Arka Gdynia (Youth) | 7 Days |
| POL ME | 31-10 | Home | Jagiellonia Bialystok (Youth) | 14 Days |
| POL ME | 07-11 | Away | Miedz Legnica Youth | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POL ME | 24-10 | Home | Zaglebie Lubin (Youth) | 7 Days |
| POL ME | 31-10 | Away | Wisla Krakow (Youth) | 14 Days |
| POL ME | 07-11 | Home | Legia Warszawa U19 | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.73 | 3.90 | 3.50 | 1.73 | 3.90 | 3.50 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.7 | Goal | 1.3 | 1.9 | Goal | 1.8 |
| 1.7 | Loss | 1.7 | 1.5 | Loss | 1.5 |
| 16.3 | Shot(OT) | 18 | 13.6 | Shot(OT) | 16 |
| 5 | Corner | 4.5 | 6.3 | Corner | 4 |
| 2.7 | Yellow Card | 3.5 | 2.2 | Yellow Card | 2.1 |
| 45.7% | Fouls | 44% | 48% | Fouls | 50.4% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Polonia Warszawa (Youth) ( 40 Matches) | Rakow Czestochowa (Youth) ( 10 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 3 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-W | 7 | 3 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 3 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 2 | 5 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-L | 1 | 3 | 1 | 0 |