ทีเด็ดบอล Inter Bratislava vs STK Samorin
‹ คู่ก่อนหน้าGalanta vs MFK Bytca · ส. 17 ต.ค. 19:30 น. คู่ที่ 154 / 337เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›MFK Lokomotiva Zvolen vs Povazska Bystrica · ส. 17 ต.ค. 19:30 น.
Slovakia 2. Liga
🕒 17-10-2026 19:30 น.
Inter Bratislavaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8คู่ที่ 154 / 33719:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่722พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุลVSInter BratislavaSTK Samorinใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ55% @2.2545% @2.75สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80STK Samorinทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ11.4🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านInter Bratislavaต่อ 0/0.5 @2.00แนวรุก🔥12.6 vs 11.4Inter Bratislavaการ์ดยิงดุ🔥12.6Inter Bratislavaการ์ดรับหลวม🕳️6.0STK Samorinการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนSTK Samorinรอง 0/0.5 @1.80กองกลาง🎯55% vs 49%STK Samorinแนวรับ🛡️6.0 vs 7.8STK Samorinการ์ดรับหลวม🕳️7.8Inter Bratislavaการ์ดยิงดุ🔥11.4STK Samorinการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.90พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.6 · 11.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 2.5/3การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.1·1.9ลูก/นัดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Inter Bratislavaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
คู่ที่ 154 / 33719:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่722พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุลVS
Inter BratislavaSTK Samorin
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
55% @2.2545% @2.75
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80
STK Samorinทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ11.4
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านInter Bratislava
ต่อ 0/0.5 @2.00
แนวรุก🔥12.6 vs 11.4Inter Bratislava
การ์ดยิงดุ🔥12.6Inter Bratislava
การ์ดรับหลวม🕳️6.0STK Samorin
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนSTK Samorin
รอง 0/0.5 @1.80
กองกลาง🎯55% vs 49%STK Samorin
แนวรับ🛡️6.0 vs 7.8STK Samorin
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Inter Bratislava
การ์ดยิงดุ🔥11.4STK Samorin
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.90
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.6 · 11.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 2.5/3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.1·1.9ลูก/นัด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Inter Bratislava vs STK Samorin
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนSTK Samorin รอง 0/0.5 @1.80การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.90การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งInter Bratislavaโอกาสชนะ 41%
🛡️พิศดารติด 3 แผน7 · 22 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Inter Bratislava · บิลหลัก 1X2 @2.25
ความเสี่ยงของบิล58%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Inter Bratislava ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.25 · ควรเป็น @2.18 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Inter Bratislava 8 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Inter Bratislava ต่อ 0/0.5
ได้ 42%เสียครึ่ง 25%เสีย 32%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Inter Bratislava · คาดสกอร์ 1.7 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Inter Bratislava ชนะ 1 ลูก21%
Inter Bratislava ชนะ 2 ลูก13%
Inter Bratislava ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ25%
STK Samorin ชนะ 1 ลูก17%
STK Samorin ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
Inter Bratislava ชนะ42%
Inter Bratislava ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
Inter Bratislava คลีนชีท22%
STK Samorin ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Inter Bratislava ไม่แพ้68%
STK Samorin ไม่แพ้58%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)83%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)62%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)40%
ยิงได้ทั้งคู่63%
ต่ำ 2.538%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-19%1-28%1-07%2-27%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Inter Bratislava)
- โอกาส Inter Bratislava ชนะ 42% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
- Inter Bratislava ยิงเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Inter Bratislava ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- STK Samorin รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- STK Samorin ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด STK Samorin เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส STK Samorin ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Inter Bratislava
ช4-0ส1-1ช3-0พ0-2ส2-2ช5-2
STK Samorin
ช3-2ช1-0ช3-1พ0-2ส1-1ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Inter Bratislavaยิง 2.1 · เสีย 1.3 ต่อนัด
STK Samorinยิง 2.0 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Inter Bratislava
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 18
STK Samorin
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Inter Bratislava
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
STK Samorin
57%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Inter Bratislava
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
STK Samorin
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Inter Bratislava ชนะ 3เสมอ 1STK Samorin ชนะ 4
- 27-06-2026Inter Bratislava2 - 0STK Samorin
- 03-04-2026Inter Bratislava0 - 2STK Samorin
- 13-09-2025STK Samorin2 - 0Inter Bratislava
- 09-07-2025STK Samorin0 - 1Inter Bratislava
- 17-02-2024STK Samorin5 - 0Inter Bratislava
- 18-05-2019Inter Bratislava3 - 2STK Samorin
- 19-10-2018STK Samorin5 - 1Inter Bratislava
- 19-05-2018STK Samorin1 - 1Inter Bratislava
คู่อื่นใน 2. Liga 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.25 | 3.50 | 2.75 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.25 | 3.50 | 2.75 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| Vcbet | Initial | 2.25 | 3.40 | 2.80 | 1.91 | 2.5/3 | 1.88 | 1.99 | 0/0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.25 | 3.50 | 2.75 | 1.86 | 2.5/3 | 1.93 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| wewbet | Initial | 2.23 | 3.36 | 2.69 | 1.88 | 2.5/3 | 1.86 | 1.96 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.28 | 3.38 | 2.62 | 1.84 | 2.5/3 | 1.90 | 1.99 | 0/0.5 | 1.75 | ||
| 18Bet | Initial | 2.25 | 3.50 | 2.75 | 1.84 | 2.5/3 | 1.84 | 1.90 | 0/0.5 | 1.79 | |
| Live | 2.35 | 3.50 | 2.70 | 1.84 | 2.5/3 | 1.88 | 2.00 | 0/0.5 | 1.74 | ||
| pinnacle | Initial | 2.33 | 3.24 | 2.68 | 1.93 | 2.5/3 | 1.81 | 1.75 | 0 | 2.02 | |
| Live | 2.29 | 3.52 | 2.70 | 1.85 | 2.5/3 | 1.94 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| 1xBet | Initial | 2.26 | 3.50 | 2.78 | 1.69 | 2.5 | 2.01 | 1.91 | 0/0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.26 | 3.35 | 2.62 | 1.77 | 2.5/3 | 1.90 | 1.71 | 0 | 1.96 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SVK D2-6] Inter Bratislava | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 5 | 4 | 3 | 27 | 15 | 19 | 6 | 41.7% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 10 | 4 | 8 | 11 | 40.0% |
| Away Field | 7 | 3 | 2 | 2 | 17 | 11 | 11 | 3 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 18 | 8 | 12 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 2 | 6 | 11 | 12 | 14 | 11 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 14 | 40.0% |
| Away Field | 7 | 2 | 1 | 4 | 8 | 9 | 7 | 8 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 5 | 8 | 33.3% |
| [SVK D2-2] STK Samorin | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 9 | 1 | 2 | 23 | 13 | 28 | 2 | 75.0% |
| Home Field | 7 | 5 | 1 | 1 | 14 | 8 | 16 | 1 | 71.4% |
| Away Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 9 | 5 | 12 | 2 | 80.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 7 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 6 | 4 | 2 | 10 | 6 | 22 | 3 | 50.0% |
| Home Field | 7 | 2 | 4 | 1 | 6 | 5 | 10 | 8 | 28.6% |
| Away Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 4 | 1 | 12 | 1 | 80.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 4 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Inter Bratislava Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 | ||||||||||||||
| Win 3 (33%) Draw 2 (22%) Lose 4 (44%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (5 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (5 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 27-06-2026 | Inter Bratislava | 2-0 (1-0) | STK Samorin | 2-7 (1-4) | W | ||||||||
| SVK D2 | 03-04-2026 | Inter Bratislava | 0-2 (0-1) | STK Samorin | 10-3 (3-2) | 1.83 | 3.70 | 3.60 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| SVK D2 | 13-09-2025 | STK Samorin | 2-0 (2-0) | Inter Bratislava | 7-16 (2-7) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 09-07-2025 | STK Samorin | 0-1 (0-1) | Inter Bratislava | 6-4 (2-3) | W | ||||||||
| INT CF | 17-02-2024 | STK Samorin | 5-0 (1-0) | Inter Bratislava | 9-3 (4-1) | L | ||||||||
| SVK D2 | 18-05-2019 | Inter Bratislava | 3-2 (0-0) | STK Samorin | 3-5 (0-5) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | W | 1.88 | 0 | 1.92 | W | O |
| SVK D2 | 19-10-2018 | STK Samorin | 5-1 (3-0) | Inter Bratislava | 5-6 (3-2) | 2.10 | 3.50 | 2.87 | L | 1.92 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| SVK D2 | 19-05-2018 | STK Samorin | 1-1 (1-1) | Inter Bratislava | 1-4 (1-2) | 1.90 | 3.50 | 3.30 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| SVK D2 | 04-11-2017 | Inter Bratislava | 0-0 (0-0) | STK Samorin | - | D | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Inter Bratislava Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK D2 | 11-10-2026 | OFK Malzenice | 2-5 (1-0) | Inter Bratislava | 7-2 (2-1) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| SVK D2 | 03-10-2026 | Inter Bratislava | 2-2 (1-1) | Zlate Moravce | 4-4 (1-3) | 2.00 | 3.60 | 3.20 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| SVK Cup | 29-09-2026 | Inter Bratislava | 0-2 (0-1) | Sport Podbrezova | 2-6 (2-5) | 3.90 | 3.60 | 1.73 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| SVK D2 | 25-09-2026 | FK Pohronie | 0-3 (0-3) | Inter Bratislava | 6-8 (0-4) | 2.15 | 3.50 | 2.90 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| SVK D2 | 19-09-2026 | Humenne | 1-1 (1-0) | Inter Bratislava | 5-3 (1-0) | 3.20 | 3.50 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| SVK D2 | 12-09-2026 | Inter Bratislava | 4-0 (1-0) | FC Artmedia Petrzalka | 4-8 (1-6) | 3.40 | 3.60 | 1.91 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| SVK D2 | 04-09-2026 | Tatran LM | 3-3 (2-2) | Inter Bratislava | 11-7 (7-2) | 1.83 | 3.60 | 3.70 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| SVK Cup | 01-09-2026 | Tomasov | 0-1 (0-0) | Inter Bratislava | 3-4 (0-4) | 7.50 | 5.00 | 1.29 | W | 1.95 | -1.5 | 1.85 | L | U |
| SVK D2 | 29-08-2026 | Inter Bratislava | 1-1 (0-1) | MFK Lokomotiva Zvolen | 8-5 (2-3) | 1.73 | 3.60 | 4.20 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| SVK D2 | 22-08-2026 | Tatran Presov | 2-1 (2-0) | Inter Bratislava | 6-7 (3-1) | 2.20 | 3.40 | 2.90 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| SVK Cup | 19-08-2026 | TJ Zahoran Jakubov | 1-4 (1-1) | Inter Bratislava | 1-8 (1-5) | 5.75 | 4.75 | 1.36 | W | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | W | O |
| SVK D2 | 15-08-2026 | Inter Bratislava | 3-0 (1-0) | Galanta | 6-4 (3-1) | 1.44 | 4.20 | 6.25 | W | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | O |
| SVK D2 | 08-08-2026 | MFK Bytca | 0-3 (0-3) | Inter Bratislava | 4-8 (1-4) | 3.00 | 3.50 | 2.10 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| SVK D2 | 03-08-2026 | Inter Bratislava | 0-1 (0-1) | MSK Zilina B | 12-3 (7-1) | 1.65 | 3.80 | 4.33 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| SVK D2 | 25-07-2026 | Povazska Bystrica | 3-1 (3-0) | Inter Bratislava | 9-6 (4-2) | 2.25 | 3.30 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Inter Bratislava | 1-1 (1-1) | Galanta | 9-4 (3-3) | D | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Inter Bratislava | 4-0 (3-0) | FC Banik Prievidza | 6-2 (2-2) | W | ||||||||
| INT CF | 03-07-2026 | Trencin | 0-1 (0-1) | Inter Bratislava | 7-3 (1-3) | 1.57 | 3.80 | 4.50 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 27-06-2026 | Inter Bratislava | 2-0 (1-0) | STK Samorin | 2-7 (1-4) | W | ||||||||
| INT CF | 20-06-2026 | Inter Bratislava | 0-1 (0-0) | Zlate Moravce | 8-3 (5-2) | 2.38 | 3.40 | 2.50 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| No Data |
| STK Samorin Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 1 (10%) Lose 1 (10%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 20% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 30% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK Cup | 14-10-2026 | STK Samorin | 2-1 (1-0) | Humenne | 10-2 (7-1) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | D |
| SVK D2 | 11-10-2026 | STK Samorin | 1-1 (0-0) | FC Artmedia Petrzalka | 4-2 (3-1) | 2.25 | 3.30 | 2.70 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| SVK D2 | 05-10-2026 | Tatran LM | 2-0 (1-0) | STK Samorin | 2-6 (0-5) | 2.50 | 3.60 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| SVK D2 | 26-09-2026 | STK Samorin | 3-1 (1-1) | MFK Lokomotiva Zvolen | 6-4 (2-2) | 1.48 | 4.20 | 5.75 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| SVK D2 | 19-09-2026 | Tatran Presov | 0-1 (0-1) | STK Samorin | 6-7 (3-4) | 2.25 | 3.50 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SVK D2 | 12-09-2026 | STK Samorin | 3-2 (2-2) | Galanta | 6-3 (5-2) | 1.40 | 4.50 | 6.25 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| SVK Cup | 08-09-2026 | Raca Bratislava | 1-2 (1-0) | STK Samorin | 3-10 (2-7) | 6.50 | 4.20 | 1.40 | W | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | L | D |
| SVK D2 | 05-09-2026 | MFK Bytca | 1-2 (0-1) | STK Samorin | 6-8 (3-1) | 5.00 | 4.00 | 1.55 | W | 1.88 | -1 | 1.93 | D | O |
| SVK D2 | 29-08-2026 | STK Samorin | 2-1 (1-0) | MSK Zilina B | 5-8 (3-7) | 1.53 | 4.00 | 5.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | D | D |
| SVK D2 | 22-08-2026 | Povazska Bystrica | 1-4 (0-1) | STK Samorin | 6-4 (3-1) | 1.95 | 3.50 | 3.30 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| SVK Cup | 19-08-2026 | FC Rohoznik | 0-1 (0-1) | STK Samorin | 6-5 (2-3) | 6.00 | 5.00 | 1.33 | W | 1.85 | -1.5 | 1.95 | L | U |
| SVK D2 | 15-08-2026 | STK Samorin | 0-2 (0-1) | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 7-1 (5-1) | 1.65 | 3.90 | 4.33 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| SVK D2 | 09-08-2026 | Slovan Bratislava B | 1-2 (0-1) | STK Samorin | 2-6 (1-5) | 2.50 | 3.50 | 2.40 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| SVK D2 | 01-08-2026 | STK Samorin | 3-1 (2-1) | Humenne | 7-11 (6-2) | 1.73 | 3.60 | 3.90 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| SVK D2 | 27-07-2026 | STK Samorin | 2-0 (0-0) | OFK Malzenice | 10-0 (8-0) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | U |
| INT CF | 19-07-2026 | STK Samorin | 2-1 (1-1) | Al-Garrafa | 6-4 (1-3) | 4.00 | 3.60 | 1.70 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 10-07-2026 | Spartak Trnava | 2-2 (0-2) | STK Samorin | 9-4 (4-3) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 08-07-2026 | STK Samorin | 7-0 (1-0) | SFM Senec | 5-0 (3-0) | W | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | Inter Bratislava | 2-0 (1-0) | STK Samorin | 2-7 (1-4) | L | ||||||||
| INT CF | 20-06-2026 | Dunajska Streda | 2-3 (0-2) | STK Samorin | 8-5 (5-3) | 1.08 | 9.00 | 17.00 | W | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SVK D2 | 25-10 | Away | Slovan Bratislava B | 8 Days |
| SVK D2 | 31-10 | Home | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 14 Days |
| SVK D2 | 07-11 | Home | Povazska Bystrica | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SVK D2 | 24-10 | Home | FK Pohronie | 7 Days |
| SVK D2 | 31-10 | Away | Zlate Moravce | 14 Days |
| SVK D2 | 08-11 | Away | OFK Malzenice | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.25 | 3.50 | 2.75 | 2.25 | 3.50 | 2.75 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 1.3 | 2.1 | Goal | 1.9 |
| 2 | Loss | 1.3 | 1.3 | Loss | 1 |
| 7.3 | Shot(OT) | 6 | 9 | Shot(OT) | 7.3 |
| 2.7 | Corner | 5.3 | 4.9 | Corner | 6.1 |
| 3 | Yellow Card | 4.3 | 3.2 | Yellow Card | 2.9 |
| 16 | Fouls | 15.7 | 15.8 | Fouls | 13.7 |
| 43.7% | Possession | 53% | 49.2% | Possession | 55.3% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Inter Bratislava ( 42 Matches) | STK Samorin ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 6 | 3 | 8 |
| HT-D / FT-W | 4 | 1 | 5 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 2 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 1 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 2 | 5 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 2 | 5 | 4 | 7 |