ทีเด็ดบอล Galanta vs MFK Bytca
‹ คู่ก่อนหน้าHumenne vs Zlate Moravce · ส. 17 ต.ค. 19:30 น. คู่ที่ 153 / 337เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Inter Bratislava vs STK Samorin · ส. 17 ต.ค. 19:30 น.
Slovakia 2. Liga
🕒 17-10-2026 19:30 น.
Galantaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 153 / 33719:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 46% ★★สมดุลVSGalantaMFK Bytcaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ78% @1.5022% @5.25สูง/ต่ำ 3 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 2.03 · เยือน 1.78MFK Bytcaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4🌀กองกลางเสียการครองบอล41%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านGalantaต่อ 1/1.5 @2.03พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.2 vs 8.4Galantaกองกลาง🎯47% vs 41%Galantaแนวรับ🛡️7.8 vs 9.6Galantaการ์ดยิงดุ🔥13.2Galantaการ์ดรับหลวม🕳️9.6MFK Bytcaการ์ดได้ราคา💰7/10Galantaการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนMFK Bytcaรอง 1/1.5 @1.78การ์ดรับหลวม🕳️7.8Galantaการ์ดยิงดุ🔥8.4MFK Bytcaการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.98พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥13.2 · 8.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.83ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Galantaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 153 / 33719:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 46% ★★สมดุลVS
GalantaMFK Bytca
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
78% @1.5022% @5.25
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 2.03 · เยือน 1.78
MFK Bytcaทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ8.4
🌀กองกลางเสียการครองบอล41%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านGalanta
ต่อ 1/1.5 @2.03
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.2 vs 8.4Galanta
กองกลาง🎯47% vs 41%Galanta
แนวรับ🛡️7.8 vs 9.6Galanta
การ์ดยิงดุ🔥13.2Galanta
การ์ดรับหลวม🕳️9.6MFK Bytca
การ์ดได้ราคา💰7/10Galanta
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนMFK Bytca
รอง 1/1.5 @1.78
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Galanta
การ์ดยิงดุ🔥8.4MFK Bytca
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.98
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥13.2 · 8.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.83
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Galanta vs MFK Bytca
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านGalanta ต่อ 1/1.5 @2.03การ์ด 7 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.98การ์ด 5 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งGalantaโอกาสชนะ 61%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 10 · 22
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Galanta · บิลหลัก แฮนดิแคป 1/1.5
ความเสี่ยงของบิล46%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Galanta ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.50 · ควรเป็น @1.51 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Galanta 44 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Galanta ต่อ 1/1.5
ได้ 47%เสียครึ่ง 14%เสีย 40%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 47% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Galanta · คาดสกอร์ 2.1 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Galanta ชนะ 1 ลูก14%
Galanta ชนะ 2 ลูก24%
Galanta ชนะ 3 ลูกขึ้นไป23%
เสมอ22%
MFK Bytca ชนะ 1 ลูก10%
MFK Bytca ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
Galanta ชนะ60%
Galanta ไม่แพ้82%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป47%
Galanta คลีนชีท28%
MFK Bytca ยิงไม่ได้13%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Galanta ไม่แพ้82%
MFK Bytca ไม่แพ้40%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)85%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)65%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)43%
ยิงได้ทั้งคู่63%
ต่ำ 2.535%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-110%1-19%2-08%1-07%3-17%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Galanta)
- โอกาส Galanta ชนะ 60% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 82%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 47%
- Galanta ยิงเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
- MFK Bytca เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1/1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 47%
- ราคา Galanta ไหลขึ้นจาก @1.40 (เงินไหลออก)
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Galanta
พ2-3พ1-2ช2-1ช4-1พ2-3ช3-2
MFK Bytca
ส0-0พ0-2ช2-1พ1-4พ1-2ช4-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Galantaยิง 2.2 · เสีย 1.3 ต่อนัด
MFK Bytcaยิง 1.4 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Galanta
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 18
MFK Bytca
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Galanta
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
MFK Bytca
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Galanta
78%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 2
MFK Bytca
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 4
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Galanta@1.40 → @1.50▲ 7.1%
เสมอ@4.50 → @4.20▼ 6.7%
ทีมเยือน MFK Bytca@6.00 → @5.25▼ 12.5%
คู่อื่นใน 2. Liga 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.40 | 4.50 | 6.00 | 2.03 | 3/3.5 | 1.78 | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | |
| Live | 1.50 | 4.20 | 5.25 | 1.98 | 3 | 1.83 | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | ||
| wewbet | Initial | 1.39 | 4.36 | 5.90 | 1.81 | 3 | 1.93 | 1.86 | 1/1.5 | 1.88 | |
| Live | 1.49 | 4.08 | 4.95 | 1.92 | 3 | 1.82 | 1.81 | 1 | 1.93 | ||
| 18Bet | Initial | 1.41 | 4.50 | 6.00 | 1.72 | 3 | 1.98 | 1.84 | 1/1.5 | 1.84 | |
| Live | 1.50 | 4.30 | 5.25 | 1.90 | 3 | 1.82 | 1.78 | 1 | 1.95 | ||
| pinnacle | Initial | 1.49 | 4.17 | 4.96 | 1.91 | 3 | 1.83 | 1.80 | 1 | 1.94 | |
| Live | 1.50 | 4.35 | 5.16 | 1.88 | 3 | 1.90 | 1.81 | 1 | 1.99 | ||
| 1xBet | Initial | 1.41 | 4.50 | 6.17 | 1.50 | 2.5 | 2.50 | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | |
| Live | 1.46 | 4.05 | 5.66 | 2.06 | 3/3.5 | 1.62 | 2.04 | 1/1.5 | 1.66 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.03 | AH: | 1/1.5 | Away | 1.78 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SVK D2-7] Galanta | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 6 | 1 | 5 | 18 | 19 | 19 | 7 | 50.0% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 8 | 10 | 8 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 0 | 3 | 10 | 11 | 9 | 6 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 14 | 10 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 4 | 4 | 10 | 7 | 16 | 6 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 2 | 8 | 12 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 5 | 8 | 3 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 9 | 3 | 12 | 50.0% |
| [SVK D2-14] MFK Bytca | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 0 | 9 | 13 | 31 | 9 | 14 | 25.0% |
| Home Field | 7 | 3 | 0 | 4 | 10 | 15 | 9 | 10 | 42.9% |
| Away Field | 5 | 0 | 0 | 5 | 3 | 16 | 0 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 9 | 12 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 1 | 8 | 7 | 16 | 10 | 16 | 25.0% |
| Home Field | 7 | 3 | 0 | 4 | 5 | 8 | 9 | 10 | 42.9% |
| Away Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 2 | 8 | 1 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 3 | 4 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Galanta Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Galanta Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 0 (0%) Lose 3 (30%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 78% Home 0% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK D2 | 11-10-2026 | MSK Zilina B | 2-3 (1-1) | Galanta | 6-4 (3-4) | 1.75 | 3.60 | 3.80 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| SVK D2 | 03-10-2026 | Galanta | 2-3 (2-0) | Povazska Bystrica | 4-9 (0-3) | 2.38 | 3.50 | 2.60 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| SVK D2 | 26-09-2026 | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 1-4 (0-3) | Galanta | 7-1 (5-0) | 1.67 | 3.80 | 4.33 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| SVK D2 | 20-09-2026 | Galanta | 2-1 (1-0) | Slovan Bratislava B | 9-5 (2-4) | 2.30 | 3.50 | 2.70 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| SVK Cup | 15-09-2026 | TJ Spartak Myjava | 2-1 (1-0) | Galanta | 6-4 (3-4) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| SVK D2 | 12-09-2026 | STK Samorin | 3-2 (2-2) | Galanta | 6-3 (5-2) | 1.40 | 4.50 | 6.25 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| SVK D2 | 05-09-2026 | Galanta | 1-0 (0-0) | OFK Malzenice | 7-1 (3-1) | 2.88 | 3.40 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| SVK D2 | 30-08-2026 | Zlate Moravce | 0-1 (0-1) | Galanta | 7-2 (1-2) | 1.36 | 4.75 | 7.00 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | U |
| SVK D2 | 22-08-2026 | Galanta | 2-0 (0-0) | FK Pohronie | 5-2 (2-1) | 2.88 | 3.60 | 2.15 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| SVK Cup | 19-08-2026 | Vycapy Opatovce | 1-4 (0-3) | Galanta | - | W | ||||||||
| SVK D2 | 15-08-2026 | Inter Bratislava | 3-0 (1-0) | Galanta | 6-4 (3-1) | 1.44 | 4.20 | 6.25 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | O |
| SVK D2 | 08-08-2026 | Galanta | 0-3 (0-1) | FC Artmedia Petrzalka | 5-4 (1-1) | 3.40 | 4.20 | 1.75 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | D |
| SVK D2 | 01-08-2026 | Tatran LM | 2-0 (1-0) | Galanta | 5-5 (2-3) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | L | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | U |
| SVK D2 | 25-07-2026 | Galanta | 1-1 (0-1) | MFK Lokomotiva Zvolen | 2-5 (0-3) | 2.75 | 3.50 | 2.15 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Inter Bratislava | 1-1 (1-1) | Galanta | 9-4 (3-3) | D | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | DAC Dunajska Streda B | 1-1 (0-0) | Galanta | - | D | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Galanta | 3-2 (0-0) | FK Nove Zamky | - | W | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | Galanta | 2-3 (1-2) | OFK Malzenice | 1-0 (1-0) | 3.00 | 3.50 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| Slo D3 | 06-06-2026 | Galanta | 3-0 (2-0) | OK castkovce | - | W | ||||||||
| Slo D3 | 30-05-2026 | TJ Druzstevnik Vrakun | 1-2 (1-0) | Galanta | - | W | ||||||||
| No Data |
| MFK Bytca Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 20% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK D2 | 10-10-2026 | MFK Bytca | 4-1 (2-0) | Humenne | 7-7 (5-3) | 2.75 | 3.50 | 2.15 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| SVK D2 | 03-10-2026 | MFK Bytca | 1-2 (0-1) | MSK Zilina B | 6-5 (2-2) | 3.80 | 3.90 | 1.75 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | D |
| SVK D2 | 26-09-2026 | Povazska Bystrica | 4-1 (2-0) | MFK Bytca | 9-4 (4-1) | 1.33 | 5.00 | 7.00 | L | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | O |
| SVK D2 | 19-09-2026 | MFK Bytca | 2-1 (1-0) | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 4-4 (1-4) | 3.80 | 3.70 | 1.80 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | O |
| SVK D2 | 13-09-2026 | Slovan Bratislava B | 2-0 (0-0) | MFK Bytca | 7-4 (5-0) | 1.62 | 3.80 | 4.75 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| SVK Cup | 08-09-2026 | Namestovo | 0-0 (0-0) | MFK Bytca | 3-1 (1-0) | 2.30 | 3.75 | 2.40 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| SVK D2 | 05-09-2026 | MFK Bytca | 1-2 (0-1) | STK Samorin | 6-8 (3-1) | 5.00 | 4.00 | 1.55 | L | 1.88 | -1 | 1.93 | D | O |
| SVK D2 | 31-08-2026 | OFK Malzenice | 3-1 (2-1) | MFK Bytca | 6-3 (4-2) | 1.65 | 3.90 | 4.50 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | O |
| SVK D2 | 22-08-2026 | MFK Bytca | 2-1 (2-1) | Zlate Moravce | 1-12 (1-7) | 4.33 | 3.90 | 1.65 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | O |
| SVK Cup | 19-08-2026 | OSK Rosina | 0-2 (0-1) | MFK Bytca | 2-7 (0-4) | 4.33 | 4.33 | 1.53 | W | 1.93 | -1 | 1.88 | W | U |
| SVK D2 | 14-08-2026 | FK Pohronie | 3-1 (3-1) | MFK Bytca | 6-2 (3-1) | 1.36 | 4.33 | 8.00 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | O |
| SVK D2 | 08-08-2026 | MFK Bytca | 0-3 (0-3) | Inter Bratislava | 4-8 (1-4) | 3.00 | 3.50 | 2.10 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| SVK D2 | 02-08-2026 | FC Artmedia Petrzalka | 4-0 (1-0) | MFK Bytca | 12-5 (3-3) | L | ||||||||
| SVK D2 | 25-07-2026 | MFK Bytca | 0-5 (0-2) | Tatran LM | 6-2 (3-0) | 3.70 | 3.70 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| Slo D3 | 30-05-2026 | FK Podkonice | 0-2 (0-1) | MFK Bytca | 6-4 (2-3) | W | ||||||||
| Slo D3 | 23-05-2026 | MFK Bytca | 2-1 (1-0) | Kysucke Nove Mesto | - | W | ||||||||
| Slo D3 | 16-05-2026 | MFK Bytca | 2-0 (0-0) | TJ Banik Kalinovo | 8-0 (5-0) | W | ||||||||
| Slo D3 | 09-05-2026 | TJ Tatran Oravske Vesele | 0-2 (0-1) | MFK Bytca | - | W | ||||||||
| Slo D3 | 02-05-2026 | MFK Bytca | 2-0 (0-0) | Ruzomberok B | - | W | ||||||||
| Slo D3 | 25-04-2026 | Novohrad Lucenec | 0-3 (0-2) | MFK Bytca | 7-4 (4-2) | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SVK D2 | 24-10 | Home | Humenne | 7 Days |
| SVK D2 | 01-11 | Away | Tatran Presov | 14 Days |
| SVK D2 | 07-11 | Away | MFK Lokomotiva Zvolen | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SVK D2 | 24-10 | Home | Tatran Presov | 7 Days |
| SVK D2 | 31-10 | Away | MFK Lokomotiva Zvolen | 14 Days |
| SVK D2 | 07-11 | Away | Tatran LM | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.40 | 4.50 | 6.00 | 1.50 | 4.20 | 5.25 | 2.03 | 3/3.5 | 1.78 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3 | Goal | 2 | 2.2 | Goal | 1.4 |
| 2 | Loss | 2.3 | 1.3 | Loss | 1.6 |
| 13 | Shot(OT) | 12.3 | 11 | Shot(OT) | 14 |
| 3 | Corner | 5.7 | 4.3 | Corner | 4.3 |
| 2 | Yellow Card | 1.7 | 2.9 | Yellow Card | 2.7 |
| 9.5 | Fouls | 12.7 | 11.8 | Fouls | 13.8 |
| 46.3% | Possession | 46.3% | 46.6% | Possession | 40.8% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Galanta ( 12 Matches) | MFK Bytca ( 12 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 2 | 3 | 0 |
| HT-D / FT-W | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 1 | 2 | 4 | 4 |