ทีเด็ดบอล Three Bridges vs lewes
‹ คู่ก่อนหน้าQueen's Park vs Inverness · พ. 14 ต.ค. 01:45 น. คู่ที่ 38 / 95เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Bristol City vs Blackburn Rovers · พ. 14 ต.ค. 01:45 น.
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
🕒 14-10-2026 01:45 น.
Three Bridgesเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.2🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.0คู่ที่ 38 / 9501:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 57% ★ราคาคุ้มVSThree Bridgeslewesใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ45% @2.6355% @2.20สูง/ต่ำ 3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00lewesทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.8✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านThree Bridgesรอง 0/-0.5 @1.80แนวรุก🔥10.8 vs 9.0Three Bridgesการ์ดยิงดุ🔥10.8Three Bridgesการ์ดรับหลวม🕳️7.2lewesการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนlewesต่อ 0/-0.5 @2.00พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️7.2 vs 15.0lewesการ์ดรับหลวม🕳️15.0Three Bridgesการ์ดยิงดุ🔥9.0lewesการ์ดได้ราคา💰6/10lewesการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.90พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️15.0 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·1.5ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Three Bridgesเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.2
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.0
คู่ที่ 38 / 9501:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 57% ★ราคาคุ้มVS
Three Bridgeslewes
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
45% @2.6355% @2.20
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
lewesทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.0
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.8✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านThree Bridges
รอง 0/-0.5 @1.80
แนวรุก🔥10.8 vs 9.0Three Bridges
การ์ดยิงดุ🔥10.8Three Bridges
การ์ดรับหลวม🕳️7.2lewes
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนlewes
ต่อ 0/-0.5 @2.00
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️7.2 vs 15.0lewes
การ์ดรับหลวม🕳️15.0Three Bridges
การ์ดยิงดุ🔥9.0lewes
การ์ดได้ราคา💰6/10lewes
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.90
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️15.0 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·1.5ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Three Bridges vs lewes
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนlewes ต่อ 0/-0.5 @2.00การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.90การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งlewesโอกาสชนะ 41%
🛡️พิศดารติด 3 แผน1 · 2 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: lewes · บิลหลัก 1X2 @2.20
ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา lewes ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.20 · ควรเป็น @2.08 (+6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง lewes 7 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป lewes ต่อ 0/-0.5
ได้ 43%เสียครึ่ง 24%เสีย 33%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 24%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง lewes · คาดสกอร์ 1.6 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
lewes ชนะ 1 ลูก19%
lewes ชนะ 2 ลูก13%
lewes ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ24%
Three Bridges ชนะ 1 ลูก17%
Three Bridges ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
lewes ชนะ43%
lewes ไม่แพ้67%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป24%
lewes คลีนชีท20%
Three Bridges ยิงไม่ได้15%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Three Bridges ไม่แพ้57%
lewes ไม่แพ้67%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)87%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)68%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)47%
ยิงได้ทั้งคู่68%
ต่ำ 2.532%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%1-29%2-17%2-27%0-16%1-35%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง lewes)
- โอกาส lewes ชนะ 43% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 67%
- ราคา @2.20 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.08 (คุ้มกว่า 6%)
- Three Bridges เสียเฉลี่ย 2.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส Three Bridges ชนะ 33%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Three Bridges
ช3-2พ0-1พ0-4พ2-3ส3-3ช3-1
lewes
พ0-1พ2-3ช3-0พ1-3พ1-2ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Three Bridgesยิง 1.7 · เสีย 2.7 ต่อนัด
lewesยิง 1.6 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Three Bridges
4.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 20ครึ่งหลัง 24
lewes
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Three Bridges
90%ออกสูง
สูง 9ต่ำ 1
lewes
57%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Three Bridges
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
lewes
71%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
3 นัดที่เจอกัน
Three Bridges ชนะ 1เสมอ 2lewes ชนะ 0
- 21-09-2022Three Bridges4 - 0lewes
- 17-09-2022lewes1 - 1Three Bridges
- 07-11-2019lewes2 - 2Three Bridges
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Three Bridges@2.10 → @2.63▲ 25.2%
เสมอ@3.60 → @3.70▲ 2.8%
ทีมเยือน lewes@2.75 → @2.20▼ 20.0%
คู่อื่นใน Ryman(Isthmian) League Premier Division 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Standings
| [ENG RYM-20] Three Bridges | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 2 | 6 | 16 | 28 | 5 | 20 | 11.1% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 9 | 13 | 4 | 21 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 7 | 15 | 1 | 20 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 11 | 19 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 0 | 6 | 8 | 14 | 9 | 17 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 7 | 5 | 9 | 6 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 0 | 5 | 1 | 9 | 0 | 22 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 9 | 6 | 33.3% |
| [ENG RYM-4] lewes | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 6 | 1 | 3 | 15 | 11 | 19 | 4 | 60.0% |
| Home Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 8 | 5 | 12 | 4 | 80.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 7 | 6 | 7 | 5 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 10 | 6 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 4 | 2 | 6 | 5 | 16 | 7 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 4 | 8 | 10 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 1 | 8 | 5 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 1 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Three Bridges Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 1 (33%) Draw 2 (67%) Lose 0 (0%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (1 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (1 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG FAC | 21-09-2022 | Three Bridges | 4-0 (1-0) | lewes | 3-3 (1-1) | W | ||||||||
| ENG FAC | 17-09-2022 | lewes | 1-1 (0-0) | Three Bridges | - | D | ||||||||
| ENG NCC | 07-11-2019 | lewes | 2-2 (0-1) | Three Bridges | 8-4 (3-2) | 1.44 | 4.50 | 5.50 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Three Bridges Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 2.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 90% Over 0% Draw 10% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG FAT | 26-09-2026 | Biggleswade FC | 1-3 (0-1) | Three Bridges | 1-3 (1-2) | 2.38 | 3.60 | 2.38 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| ENG RYM | 23-09-2026 | Three Bridges | 3-3 (3-1) | Leatherhead | - | 2.50 | 3.60 | 2.30 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | O |
| ENG RYM | 16-09-2026 | Whitehawk | 3-2 (2-1) | Three Bridges | - | 2.45 | 3.60 | 2.35 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| ENG RYM | 12-09-2026 | St Albans City | 4-0 (2-0) | Three Bridges | - | 1.80 | 3.70 | 3.50 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| ENG FAC | 05-09-2026 | Three Bridges | 0-1 (0-0) | Kingstonian | 0-7 (0-2) | 1.55 | 4.20 | 4.33 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | U |
| ENG RYM | 31-08-2026 | Three Bridges | 3-2 (2-1) | Carshalton Athletic FC | - | 3.25 | 3.70 | 1.90 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| ENG RYM | 29-08-2026 | Dulwich Hamlet | 2-2 (1-0) | Three Bridges | 5-7 (3-3) | 1.60 | 4.33 | 3.90 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | W | O |
| ENG RYM | 22-08-2026 | Three Bridges | 1-5 (0-2) | Aveley | - | 3.10 | 3.70 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| ENG RYM | 15-08-2026 | Chatham Town | 3-1 (1-0) | Three Bridges | - | 1.53 | 4.10 | 4.50 | L | 1.93 | 1 | 1.88 | L | O |
| ENG RYM | 12-08-2026 | Eastbourne Borough | 3-2 (3-0) | Three Bridges | - | 1.42 | 4.33 | 5.75 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | O |
| ENG RYM | 08-08-2026 | Three Bridges | 2-3 (2-1) | Dartford | - | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| NIR SHCUP | 22-10-2025 | VCD Athletic | 0-2 (0-1) | Three Bridges | 0-6 (0-3) | 5.75 | 4.50 | 1.40 | W | 1.83 | -1.5 | 1.98 | W | U |
| ENG FAT | 06-09-2025 | Ascot United | 2-0 (2-0) | Three Bridges | 3-13 (2-7) | 2.25 | 3.50 | 2.63 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| ENG FAC | 30-08-2025 | Three Bridges | 0-2 (0-0) | Walton Hersham | - | L | ||||||||
| ENG RL1 | 13-08-2025 | East Grinstead Town | 1-4 (1-3) | Three Bridges | 2-1 (0-1) | 3.90 | 3.60 | 1.73 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 09-07-2025 | Three Bridges | 0-5 (0-3) | Crawley Town | 1-8 (0-5) | 8.50 | 6.25 | 1.20 | L | 1.85 | -2 | 1.95 | L | O |
| ENG SD1 | 15-02-2025 | Lancing | 0-2 (0-1) | Three Bridges | 5-6 (2-2) | 2.75 | 4.00 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| ENG SD1 | 22-01-2025 | Three Bridges | 3-0 (2-0) | Lancing | 6-7 (4-5) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| ENG SD1 | 15-01-2025 | Three Bridges | 4-3 (2-0) | Eastbourne Town | 5-4 (3-2) | 1.95 | 3.75 | 3.00 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| ENG SD1 | 27-11-2024 | Herne Bay | 4-3 (2-1) | Three Bridges | - | 2.00 | 4.00 | 2.75 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| No Data |
| lewes Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (7 games) 71% Home 0% Draw 29% Away Over/Under Odds (7 games) 57% Over 0% Draw 43% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG RYM | 03-10-2026 | lewes | 1-0 (0-0) | Whitehawk | 8-4 (4-1) | 1.80 | 3.75 | 3.40 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| ENG FAT | 26-09-2026 | Uxbridge | 2-1 (1-0) | lewes | - | L | ||||||||
| ENG RYM | 19-09-2026 | Cheshunt | 3-1 (1-0) | lewes | - | 2.20 | 3.60 | 2.63 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| ENG RYM | 16-09-2026 | lewes | 3-0 (1-0) | Carshalton Athletic FC | - | 2.70 | 3.50 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| ENG RYM | 12-09-2026 | Chatham Town | 3-2 (0-2) | lewes | - | 1.62 | 3.90 | 4.20 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| ENG FAC | 09-09-2026 | Cray Wanderers | 1-0 (0-0) | lewes | - | L | ||||||||
| ENG FAC | 05-09-2026 | lewes | 2-2 (0-1) | Cray Wanderers | - | D | ||||||||
| ENG RYM | 31-08-2026 | lewes | 1-0 (0-0) | Eastbourne Borough | - | 3.50 | 3.80 | 1.75 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| ENG RYM | 29-08-2026 | Aveley | 0-2 (0-0) | lewes | - | 1.53 | 4.33 | 4.33 | W | 1.88 | 1 | 1.93 | W | U |
| ENG RYM | 22-08-2026 | lewes | 3-1 (2-1) | Whyteleafe | - | 2.10 | 3.60 | 2.75 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| ENG RYM | 15-08-2026 | St Albans City | 0-2 (0-1) | lewes | - | 1.48 | 4.20 | 5.00 | W | 1.78 | 1 | 2.03 | W | U |
| ENG RYM | 12-08-2026 | Whitehawk | 0-0 (0-0) | lewes | 1-2 (0-1) | 2.25 | 3.50 | 2.55 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| ENG RYM | 08-08-2026 | lewes | 0-4 (0-3) | Enfield Town | - | 2.55 | 3.50 | 2.30 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | lewes | 1-2 (0-0) | Dorking | 3-7 (3-2) | 3.50 | 4.40 | 1.67 | L | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | lewes | 2-1 (1-0) | Hastings United | 6-3 (4-2) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | D |
| ENG RYM | 25-04-2026 | Chatham Town | 2-1 (1-0) | lewes | 1-3 (0-1) | 1.38 | 4.75 | 6.00 | L | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | U |
| ENG RYM | 18-04-2026 | lewes | 1-1 (1-1) | Wingate Finchley | - | 2.70 | 3.10 | 2.38 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| ENG RYM | 11-04-2026 | Cray Wanderers | 3-0 (1-0) | lewes | 3-7 (2-3) | 1.57 | 4.10 | 4.20 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | D |
| ENG RYM | 06-04-2026 | lewes | 3-0 (1-0) | Whitehawk | 1-5 (0-1) | 2.25 | 3.70 | 2.50 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | D |
| ENG RYM | 03-04-2026 | Potters Bar Town | 2-1 (2-0) | lewes | 4-5 (2-4) | 2.35 | 3.80 | 2.35 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | D |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG RYM | 10-10 | Away | Stanway Rovers | 4 Days |
| ENG RYM | 17-10 | Home | Enfield Town | 11 Days |
| ENG RYM | 21-10 | Home | Eastbourne Borough | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG RYM | 10-10 | Away | Cray Wanderers | 4 Days |
| ENG RYM | 17-10 | Home | Maldon Tiptree | 11 Days |
| ENG RYM | 24-10 | Away | Enfield Town | 18 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.10 | 3.60 | 2.75 | 2.63 | 3.70 | 2.20 | 1.78 | 2.5/3 | 2.03 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3 | Goal | 1.3 | 1.8 | Goal | 1.5 |
| 1.7 | Loss | 1 | 2.5 | Loss | 1.2 |
| 10 | Shot(OT) | 4.5 | 9 | Shot(OT) | 4.5 |
| 3 | Corner | 7 | 3.3 | Corner | 7 |
| 5 | Yellow Card | 2 | 3 | Yellow Card | 2 |
| 57% | Fouls | 63% | 52.7% | Fouls | 63% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Three Bridges ( 10 Matches) | lewes ( 53 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 6 | 3 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 7 | 4 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 4 | 4 |
| HT-L / FT-L | 1 | 4 | 5 | 11 |