ทีเด็ดบอล Wingate Finchley vs Ramsgate
‹ คู่ก่อนหน้าChatham Town vs Welling United · พ. 14 ต.ค. 01:45 น. คู่ที่ 36 / 95เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Queen's Park vs Inverness · พ. 14 ต.ค. 01:45 น.
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
🕒 14-10-2026 01:45 น.
Wingate Finchleyเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ10.2📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6คู่ที่ 36 / 9501:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุลVSWingate FinchleyRamsgateใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ45% @2.6355% @2.20สูง/ต่ำ 3 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00Ramsgateทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.8✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านWingate Finchleyรอง 0/-0.5 @1.80การ์ดยิงดุ🔥10.2Wingate Finchleyการ์ดรับหลวม🕳️7.8Ramsgateการ์ดได้ราคา💰7/10Wingate Finchleyการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนRamsgateต่อ 0/-0.5 @2.00พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.6 vs 10.2Ramsgateแนวรับ🛡️7.8 vs 9.6Ramsgateการ์ดรับหลวม🕳️9.6Wingate Finchleyการ์ดยิงดุ🔥12.6Ramsgateการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @2.00พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥10.2 · 12.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·2.1ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 10 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.80ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Wingate Finchleyเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ10.2
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
คู่ที่ 36 / 9501:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุลVS
Wingate FinchleyRamsgate
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
45% @2.6355% @2.20
สูง/ต่ำ 3 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
Ramsgateทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.8✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านWingate Finchley
รอง 0/-0.5 @1.80
การ์ดยิงดุ🔥10.2Wingate Finchley
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Ramsgate
การ์ดได้ราคา💰7/10Wingate Finchley
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนRamsgate
ต่อ 0/-0.5 @2.00
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.6 vs 10.2Ramsgate
แนวรับ🛡️7.8 vs 9.6Ramsgate
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Wingate Finchley
การ์ดยิงดุ🔥12.6Ramsgate
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @2.00
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥10.2 · 12.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·2.1ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 10 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.80
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Wingate Finchley vs Ramsgate
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนRamsgate ต่อ 0/-0.5 @2.00การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @2.00การ์ด 10 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งRamsgateโอกาสชนะ 41%
🛡️พิศดารติด 6 แผน1 · 2 · 7 · 20 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Ramsgate · บิลหลัก 1X2 @2.20
ความเสี่ยงของบิล58%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Ramsgate ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.20 · ควรเป็น @2.13 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Ramsgate 7 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Ramsgate ต่อ 0/-0.5
ได้ 42%เสียครึ่ง 24%เสีย 33%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Ramsgate · คาดสกอร์ 1.6 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Ramsgate ชนะ 1 ลูก20%
Ramsgate ชนะ 2 ลูก13%
Ramsgate ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ24%
Wingate Finchley ชนะ 1 ลูก17%
Wingate Finchley ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
Ramsgate ชนะ42%
Ramsgate ไม่แพ้67%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
Ramsgate คลีนชีท20%
Wingate Finchley ยิงไม่ได้17%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Wingate Finchley ไม่แพ้58%
Ramsgate ไม่แพ้67%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)85%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)66%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)44%
ยิงได้ทั้งคู่66%
ต่ำ 2.534%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-29%2-18%2-27%0-16%1-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Ramsgate)
- โอกาส Ramsgate ชนะ 42% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 67%
- Ramsgate ยิงเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- Wingate Finchley เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- Wingate Finchley ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- โอกาส Wingate Finchley ชนะ 33%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Wingate Finchley
ช2-0พ1-4ช4-3ส1-1ช2-1ช3-0
Ramsgate
ช5-1ช1-0ส2-2ช2-0พ1-2ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Wingate Finchleyยิง 1.8 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Ramsgateยิง 2.2 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Wingate Finchley
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 21
Ramsgate
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Wingate Finchley
67%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 2
Ramsgate
71%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Wingate Finchley
71%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 2
Ramsgate
57%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Wingate Finchley ชนะ 0เสมอ 1Ramsgate ชนะ 1
- 31-01-2026Wingate Finchley0 - 1Ramsgate
- 11-10-2025Ramsgate1 - 1Wingate Finchley
คู่อื่นใน Ryman(Isthmian) League Premier Division 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Standings
| [ENG RYM-12] Wingate Finchley | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 2 | 3 | 13 | 18 | 11 | 12 | 37.5% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 5 | 4 | 19 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 10 | 13 | 7 | 6 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 15 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 3 | 2 | 9 | 7 | 12 | 10 | 37.5% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 16 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 7 | 5 | 8 | 2 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 6 | 9 | 33.3% |
| [ENG RYM-8] Ramsgate | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 4 | 1 | 3 | 19 | 10 | 13 | 8 | 50.0% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 12 | 3 | 9 | 4 | 75.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 7 | 7 | 4 | 9 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 15 | 7 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 5 | 1 | 2 | 11 | 5 | 16 | 3 | 62.5% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 6 | 2 | 9 | 4 | 75.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 3 | 7 | 6 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 3 | 13 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| Wingate Finchley Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 1 (50%) Lose 1 (50%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG RYM | 31-01-2026 | Wingate Finchley | 0-1 (0-0) | Ramsgate | 5-2 (2-1) | 2.15 | 3.75 | 2.63 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| ENG RYM | 11-10-2025 | Ramsgate | 1-1 (1-1) | Wingate Finchley | - | 2.05 | 3.75 | 2.90 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Wingate Finchley Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (7 games) 71% Home 0% Draw 29% Away Over/Under Odds (7 games) 57% Over 14% Draw 29% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG FAT | 26-09-2026 | Real Bedford | 0-3 (0-1) | Wingate Finchley | - | W | ||||||||
| ENG FAC | 23-09-2026 | Wingate Finchley | 2-1 (1-0) | Hemel Hempstead Town | 7-9 (2-2) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | W | 2.00 | -1 | 1.80 | W | D |
| ENG FAC | 19-09-2026 | Hemel Hempstead Town | 1-1 (0-0) | Wingate Finchley | 11-1 (6-0) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | D | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | U |
| ENG RYM | 15-09-2026 | Aveley | 3-4 (1-2) | Wingate Finchley | 11-1 (7-0) | 1.60 | 3.90 | 4.50 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | O |
| ENG RYM | 12-09-2026 | Welling United | 4-1 (1-1) | Wingate Finchley | 10-2 (7-0) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| ENG FAC | 09-09-2026 | Felixstowe Walton United | 0-2 (0-0) | Wingate Finchley | - | W | ||||||||
| ENG FAC | 05-09-2026 | Wingate Finchley | 0-0 (0-0) | Felixstowe Walton United | - | D | ||||||||
| ENG RYM | 31-08-2026 | Wingate Finchley | 1-4 (1-2) | Enfield Town | 4-5 (3-3) | 3.50 | 3.75 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| ENG RYM | 29-08-2026 | Chatham Town | 2-3 (0-2) | Wingate Finchley | - | 1.53 | 4.20 | 4.50 | W | 1.93 | 1 | 1.88 | W | O |
| ENG RYM | 22-08-2026 | Wingate Finchley | 1-0 (0-0) | Dulwich Hamlet | - | 2.60 | 3.60 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| ENG RYM | 15-08-2026 | Whyteleafe | 2-2 (2-2) | Wingate Finchley | - | 2.05 | 3.60 | 2.88 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| ENG RYM | 11-08-2026 | Carshalton Athletic FC | 2-0 (1-0) | Wingate Finchley | 9-3 (7-0) | 2.10 | 3.50 | 2.80 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| ENG RYM | 08-08-2026 | Wingate Finchley | 1-1 (1-0) | Cray Wanderers | - | 2.63 | 3.60 | 2.15 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 15-07-2026 | Kingstonian | 3-0 (0-0) | Wingate Finchley | 5-2 (1-2) | 3.50 | 4.00 | 1.73 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 08-07-2026 | Wingate Finchley | 3-2 (0-0) | Waltham Abbey | - | W | ||||||||
| ENG RYM | 25-04-2026 | Wingate Finchley | 0-2 (0-0) | Aveley | 3-2 (1-1) | 3.10 | 3.70 | 1.90 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| ENG RYM | 18-04-2026 | lewes | 1-1 (1-1) | Wingate Finchley | - | 2.70 | 3.10 | 2.38 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| ENG RYM | 11-04-2026 | Chatham Town | 4-0 (2-0) | Wingate Finchley | - | 1.48 | 4.00 | 5.00 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| ENG RYM | 06-04-2026 | Wingate Finchley | 2-0 (0-0) | St Albans City | 1-1 (1-1) | 2.38 | 3.50 | 2.38 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| ENG RYM | 04-04-2026 | Whitehawk | 1-1 (0-1) | Wingate Finchley | 2-3 (1-0) | 2.10 | 3.60 | 2.75 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| No Data |
| Ramsgate Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (7 games) 57% Home 14% Draw 29% Away Over/Under Odds (7 games) 71% Over 0% Draw 29% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG FAT | 26-09-2026 | Leatherhead | 2-2 (1-0) | Ramsgate | - | D | ||||||||
| ENG FAC | 19-09-2026 | Tonbridge Angels | 2-1 (0-1) | Ramsgate | - | L | ||||||||
| ENG RYM | 16-09-2026 | Ramsgate | 2-0 (1-0) | Maldon Tiptree | - | 1.73 | 3.80 | 3.70 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| ENG RYM | 12-09-2026 | Burgess Hill Town | 2-2 (0-1) | Ramsgate | - | 2.35 | 3.40 | 2.55 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | O |
| ENG FAC | 05-09-2026 | Ramsgate | 1-0 (0-0) | Bracknell Town | - | W | ||||||||
| ENG RYM | 31-08-2026 | Ramsgate | 5-1 (2-0) | Whyteleafe | - | 1.70 | 3.80 | 3.70 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| ENG RYM | 29-08-2026 | Welling United | 1-0 (1-0) | Ramsgate | 4-0 (4-0) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| ENG RYM | 22-08-2026 | Ramsgate | 4-0 (2-0) | St Albans City | - | 2.20 | 3.60 | 2.60 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| ENG RYM | 15-08-2026 | Enfield Town | 3-2 (2-2) | Ramsgate | - | 2.20 | 3.60 | 2.55 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| ENG RYM | 12-08-2026 | Stanway Rovers | 1-3 (0-2) | Ramsgate | 6-5 (1-0) | 2.45 | 3.60 | 2.30 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| ENG RYM | 08-08-2026 | Ramsgate | 1-2 (1-2) | Leatherhead | - | 1.50 | 4.50 | 4.50 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Ramsgate | 1-3 (0-2) | Maidstone United | 11-4 (5-4) | 4.00 | 3.75 | 1.67 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | O |
| ENG RYM | 25-04-2026 | Canvey Island | 2-4 (1-1) | Ramsgate | - | 4.00 | 4.00 | 1.62 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | O |
| ENG RYM | 18-04-2026 | Ramsgate | 0-2 (0-0) | Hashtag United | - | 1.57 | 4.20 | 4.20 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | U |
| ENG RYM | 11-04-2026 | Ramsgate | 0-1 (0-1) | Billericay Town | - | 3.00 | 3.90 | 1.90 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| ENG RYM | 06-04-2026 | Folkestone | 3-2 (2-2) | Ramsgate | - | 1.25 | 5.25 | 8.00 | L | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | W | O |
| ENG RYM | 03-04-2026 | Ramsgate | 0-1 (0-0) | Cray Valley Paper Mills | - | 1.62 | 4.00 | 4.00 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| ENG RYM | 28-03-2026 | Chichester City | 1-2 (1-1) | Ramsgate | 1-3 (0-2) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | D |
| ENG RYM | 21-03-2026 | St Albans City | 2-0 (0-0) | Ramsgate | 3-4 (1-0) | 2.15 | 3.40 | 2.80 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| ENG RYM | 14-03-2026 | Ramsgate | 2-4 (1-3) | Burgess Hill Town | 6-6 (4-3) | 1.90 | 3.75 | 3.10 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG FAC | 03-10 | Away | Bedford Town | 4 Days |
| ENG RYM | 07-10 | Home | Burgess Hill Town | 7 Days |
| ENG RYM | 10-10 | Away | Leatherhead | 11 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG RYM | 03-10 | Home | Carshalton Athletic FC | 4 Days |
| ENG RYM | 07-10 | Away | Dartford | 7 Days |
| ENG RYM | 10-10 | Away | Whitehawk | 11 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.63 | 3.60 | 2.20 | 2.63 | 3.60 | 2.20 | 2.00 | 3 | 1.80 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 2.7 | 1.7 | Goal | 2.1 |
| 2.3 | Loss | 1.7 | 1.6 | Loss | 1.3 |
| 17.7 | Shot(OT) | 9 | 14.4 | Shot(OT) | 7 |
| 8 | Corner | 1 | 5 | Corner | 0.5 |
| 3 | Yellow Card | 2 | 2 | Yellow Card | 2 |
| 46.3% | Fouls | 59% | 45.4% | Fouls | 52% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Wingate Finchley ( 51 Matches) | Ramsgate ( 53 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 4 | 7 | 7 |
| HT-D / FT-W | 5 | 3 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 3 | 1 | 3 |
| HT-D / FT-D | 1 | 4 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-D | 2 | 0 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 2 | 4 | 4 |
| HT-L / FT-L | 7 | 11 | 5 | 6 |