ทีเด็ดบอล Chatham Town vs Welling United
‹ คู่ก่อนหน้าAl-Ittihad vs Shabab Al Ahli · พ. 14 ต.ค. 01:15 น. คู่ที่ 35 / 95เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Wingate Finchley vs Ramsgate · พ. 14 ต.ค. 01:45 น.
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
🕒 14-10-2026 01:45 น.
Chatham Townเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.6✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 35 / 9501:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ10พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b22พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 53% ★สมดุลVSChatham TownWelling Unitedใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ59% @2.0041% @2.90สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98Welling Unitedทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านChatham Townต่อ 0/0.5 @1.83แนวรุก🔥10.8 vs 9.0Chatham Townแนวรับ🛡️7.2 vs 8.4Chatham Townการ์ดยิงดุ🔥10.8Chatham Townการ์ดรับหลวม🕳️8.4Welling Unitedการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/5Chatham Townการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนWelling Unitedรอง 0/0.5 @1.98การ์ดรับหลวม🕳️7.2Chatham Townการ์ดยิงดุ🔥9.0Welling Unitedการ์ดได้ราคา💰6/10Welling Unitedการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.83พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥10.8 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.2 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·1.5ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุดการ์ด 9 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.98ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Chatham Townเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.6✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 35 / 9501:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
10พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b22พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 53% ★สมดุลVS
Chatham TownWelling United
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
59% @2.0041% @2.90
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
Welling Unitedทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ9.0
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านChatham Town
ต่อ 0/0.5 @1.83
แนวรุก🔥10.8 vs 9.0Chatham Town
แนวรับ🛡️7.2 vs 8.4Chatham Town
การ์ดยิงดุ🔥10.8Chatham Town
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Welling United
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/5Chatham Town
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนWelling United
รอง 0/0.5 @1.98
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Chatham Town
การ์ดยิงดุ🔥9.0Welling United
การ์ดได้ราคา💰6/10Welling United
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.83
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥10.8 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.2 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·1.5ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุด
การ์ด 9 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.98
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Chatham Town vs Welling United
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านChatham Town ต่อ 0/0.5 @1.83การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.83การ์ด 9 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งChatham Townโอกาสชนะ 45%
🛡️พิศดารติด 5 แผน10 · 17b · 22 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Chatham Town · บิลหลัก 1X2 @2.00
ความเสี่ยงของบิล53%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Chatham Town ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.00 · ควรเป็น @1.91 (+5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Chatham Town 14 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Chatham Town ต่อ 0/0.5
ได้ 47%เสียครึ่ง 24%เสีย 29%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Chatham Town · คาดสกอร์ 1.7 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Chatham Town ชนะ 1 ลูก22%
Chatham Town ชนะ 2 ลูก14%
Chatham Town ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ24%
Welling United ชนะ 1 ลูก17%
Welling United ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Chatham Town ชนะ47%
Chatham Town ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
Chatham Town คลีนชีท28%
Welling United ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Chatham Town ไม่แพ้71%
Welling United ไม่แพ้53%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)58%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)36%
ยิงได้ทั้งคู่59%
ต่ำ 2.542%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-09%2-07%1-27%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Chatham Town)
- โอกาส Chatham Town ชนะ 47% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- Chatham Town ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Chatham Town ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- Welling United ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Welling United ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Chatham Town
พ0-1ช4-0ช3-2พ1-2ช1-0พ1-3
Welling United
ส1-1ช2-1ช4-1ช2-0พ1-4ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Chatham Townยิง 2.1 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Welling Unitedยิง 2.1 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Chatham Town
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 21
Welling United
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Chatham Town
86%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 1
Welling United
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Chatham Town
57%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 3
Welling United
63%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
5 นัดที่เจอกัน
Chatham Town ชนะ 3เสมอ 1Welling United ชนะ 1
- 21-02-2026Chatham Town3 - 1Welling United
- 26-11-2025Welling United0 - 1Chatham Town
- 14-09-2024Welling United0 - 1Chatham Town
- 24-07-2021Chatham Town0 - 0Welling United
- 04-10-2016Chatham Town1 - 6Welling United
คู่อื่นใน Ryman(Isthmian) League Premier Division 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Standings
| [ENG RYM-11] Chatham Town | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 4 | 0 | 4 | 16 | 13 | 12 | 11 | 50.0% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 11 | 7 | 9 | 6 | 75.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 5 | 6 | 3 | 11 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 12 | 9 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 2 | 4 | 3 | 8 | 8 | 18 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 5 | 4 | 19 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 1 | 3 | 4 | 14 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 2 | 5 | 7 | 33.3% |
| [ENG RYM-2] Welling United | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 6 | 0 | 2 | 18 | 9 | 18 | 2 | 75.0% |
| Home Field | 5 | 5 | 0 | 0 | 13 | 1 | 15 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 5 | 8 | 3 | 13 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 15 | 5 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 4 | 3 | 1 | 6 | 6 | 15 | 7 | 50.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 4 | 1 | 11 | 2 | 60.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 5 | 4 | 16 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 6 | 2 | 14 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| Chatham Town Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 | ||||||||||||||
| Win 3 (60%) Draw 1 (20%) Lose 1 (20%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (4 games) 50% Home 25% Draw 25% Away Over/Under Odds (4 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG RYM | 21-02-2026 | Chatham Town | 3-1 (2-1) | Welling United | - | 1.30 | 4.75 | 7.50 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | O |
| ENG RYM | 26-11-2025 | Welling United | 0-1 (0-0) | Chatham Town | 2-6 (1-5) | 5.25 | 4.20 | 1.44 | W | 1.85 | -1 | 1.95 | D | U |
| ENG FAC | 14-09-2024 | Welling United | 0-1 (0-0) | Chatham Town | - | 1.53 | 4.33 | 4.33 | W | |||||
| INT CF | 24-07-2021 | Chatham Town | 0-0 (0-0) | Welling United | 2-6 (2-3) | 5.75 | 5.75 | 1.33 | D | 1.88 | -1.5 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 04-10-2016 | Chatham Town | 1-6 (1-4) | Welling United | 4-6 (1-4) | 4.50 | 4.33 | 1.50 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Chatham Town Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 0 (0%) Lose 4 (40%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (7 games) 57% Home 0% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 86% Over 0% Draw 14% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG FAT | 26-09-2026 | Berkhamsted Town | 3-1 (1-1) | Chatham Town | - | L | ||||||||
| ENG FAC | 19-09-2026 | Slough Town | 0-1 (0-1) | Chatham Town | - | W | ||||||||
| ENG RYM | 16-09-2026 | Eastbourne Borough | 2-1 (1-0) | Chatham Town | - | 2.10 | 3.60 | 2.80 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| ENG RYM | 12-09-2026 | Chatham Town | 3-2 (0-2) | lewes | - | 1.62 | 3.90 | 4.20 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| ENG FAC | 05-09-2026 | Egham Town | 0-4 (0-1) | Chatham Town | - | W | ||||||||
| ENG RYM | 31-08-2026 | Dartford | 1-0 (0-0) | Chatham Town | 8-2 (3-1) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| ENG RYM | 29-08-2026 | Chatham Town | 2-3 (0-2) | Wingate Finchley | - | 1.53 | 4.20 | 4.50 | L | 1.93 | 1 | 1.88 | L | O |
| ENG RYM | 22-08-2026 | Whitehawk | 0-3 (0-1) | Chatham Town | - | 3.30 | 3.70 | 1.83 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| ENG RYM | 15-08-2026 | Chatham Town | 3-1 (1-0) | Three Bridges | - | 1.53 | 4.10 | 4.50 | W | 1.93 | 1 | 1.88 | W | O |
| ENG RYM | 12-08-2026 | Chatham Town | 3-1 (1-1) | Dulwich Hamlet | 8-2 (6-1) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| ENG RYM | 08-08-2026 | St Albans City | 3-1 (2-0) | Chatham Town | - | 3.00 | 3.60 | 1.95 | L | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Chatham Town | 0-3 (0-2) | Maidstone United | 0-5 (0-3) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Chatham Town | 1-2 (0-1) | Margate | 8-5 (2-0) | 1.38 | 5.50 | 4.75 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 15-07-2026 | Chatham Town | 1-1 (0-0) | Merstham | - | D | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Chatham Town | 0-2 (0-1) | Herne Bay | - | L | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Chatham Town | 2-2 (2-1) | Slough Town | - | 2.50 | 3.70 | 2.25 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | O |
| INT CF | 03-07-2026 | Chatham Town | 3-0 (2-0) | Erith Belvedere | - | W | ||||||||
| ENG RYM | 30-04-2026 | Billericay Town | 3-2 (3-1) | Chatham Town | 2-6 (2-2) | 2.15 | 3.60 | 2.70 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| ENG RYM | 25-04-2026 | Chatham Town | 2-1 (1-0) | lewes | 1-3 (0-1) | 1.38 | 4.75 | 6.00 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | U |
| ENG RYM | 18-04-2026 | Potters Bar Town | 0-6 (0-3) | Chatham Town | - | 7.00 | 5.25 | 1.29 | W | 2.00 | -1.5 | 1.80 | W | O |
| No Data |
| Welling United Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (8 games) 63% Home 0% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 63% Over 0% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG FAT | 26-09-2026 | Welling United | 2-2 (1-1) | Chertsey Town | 11-4 (4-2) | 1.85 | 3.60 | 3.30 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| ENG FAC | 19-09-2026 | Dulwich Hamlet | 4-1 (1-0) | Welling United | - | L | ||||||||
| ENG RYM | 16-09-2026 | Welling United | 2-0 (1-0) | Cheshunt | - | 1.67 | 3.80 | 3.90 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| ENG RYM | 12-09-2026 | Welling United | 4-1 (1-1) | Wingate Finchley | 10-2 (7-0) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| ENG FAC | 09-09-2026 | Welling United | 2-1 (1-0) | Faversham Town | - | W | ||||||||
| ENG FAC | 05-09-2026 | Faversham Town | 1-1 (0-1) | Welling United | 7-2 (3-1) | 3.30 | 4.00 | 1.80 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | U |
| ENG RYM | 31-08-2026 | Cray Wanderers | 4-1 (1-1) | Welling United | - | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| ENG RYM | 29-08-2026 | Welling United | 1-0 (1-0) | Ramsgate | 4-0 (4-0) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| ENG RYM | 22-08-2026 | Dartford | 0-3 (0-1) | Welling United | - | 1.53 | 4.00 | 4.75 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| ENG RYM | 15-08-2026 | Welling United | 4-0 (1-0) | Stanway Rovers | 9-1 (3-1) | 1.95 | 3.60 | 3.00 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| ENG RYM | 12-08-2026 | Leatherhead | 4-1 (4-0) | Welling United | 1-7 (0-6) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| ENG RYM | 08-08-2026 | Welling United | 2-0 (0-0) | Whitehawk | - | 1.90 | 3.70 | 3.10 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Folkestone | 2-0 (1-0) | Welling United | - | L | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Welling United | 3-2 (1-1) | Braintree Town | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Maidstone United | 4-1 (3-0) | Welling United | 9-2 (6-0) | 1.29 | 5.75 | 6.25 | L | 1.80 | 1.5 | 2.00 | L | O |
| ENG RYM | 25-04-2026 | Welling United | 2-2 (0-1) | Billericay Town | 5-6 (1-2) | 3.70 | 3.90 | 1.70 | D | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | O |
| ENG RYM | 18-04-2026 | Cray Wanderers | 2-3 (2-0) | Welling United | - | 1.87 | 3.70 | 3.25 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| ENG RYM | 15-04-2026 | Welling United | 1-0 (1-0) | Potters Bar Town | 4-4 (2-1) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | W | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | U |
| ENG RYM | 11-04-2026 | Welling United | 2-0 (0-0) | Dulwich Hamlet | 2-4 (1-1) | 2.40 | 3.60 | 2.35 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| ENG RYM | 06-04-2026 | Brentwood Town | 2-0 (1-0) | Welling United | - | 1.55 | 4.00 | 4.33 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG FAC | 03-10 | Away | Dorking | 4 Days |
| ENG RYM | 07-10 | Home | Leatherhead | 7 Days |
| ENG RYM | 10-10 | Away | Enfield Town | 11 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG RYM | 03-10 | Home | Whyteleafe | 4 Days |
| ENG RYM | 07-10 | Away | Maldon Tiptree | 7 Days |
| ENG RYM | 10-10 | Away | Eastbourne Borough | 11 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.00 | 3.60 | 2.90 | 2.00 | 3.60 | 2.90 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 0.7 | 1.8 | Goal | 1.5 |
| 0.3 | Loss | 0.3 | 1.2 | Loss | 1.4 |
| 9 | Shot(OT) | 2 | 6 | Shot(OT) | 4.2 |
| 5 | Corner | 5 | 3.5 | Corner | 7 |
| 4 | Yellow Card | 1 | 3 | Yellow Card | 1.2 |
| 46% | Fouls | 55% | 46.5% | Fouls | 51% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Chatham Town ( 53 Matches) | Welling United ( 53 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 12 | 8 | 8 | 5 |
| HT-D / FT-W | 4 | 5 | 6 | 3 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 4 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 5 | 3 | 5 | 5 |
| HT-L / FT-L | 2 | 5 | 6 | 10 |