ทีเด็ดบอล Aveley vs St Albans City
‹ คู่ก่อนหน้าChelmsford City vs Farnham Town · อ. 3 พ.ย. 02:45 น. คู่ที่ 102 / 107เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Newcastle United vs Everton · อ. 3 พ.ย. 03:00 น.
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
🕒 03-11-2026 02:45 น.
Aveleyเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ10.8📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-0.6🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4คู่ที่ 102 / 10702:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบVIPQ♦บอลสูง🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1014พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1417bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 54% ★ราคาคุ้มVSAveleySt Albans Cityใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ45% @2.6355% @2.15สูง/ต่ำ 3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
St Albans Cityทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ16.8✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+9.6✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านAveleyรอง 0/-0.5 @1.83การ์ดยิงดุ🔥10.8Aveleyการ์ดรับหลวม🕳️7.2St Albans Cityการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนSt Albans Cityต่อ 0/-0.5 @1.98พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥16.8 vs 10.8St Albans Cityแนวรับ🛡️7.2 vs 11.4St Albans Cityการ์ดรับหลวม🕳️11.4Aveleyการ์ดยิงดุ🔥16.8St Albans Cityการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.83JOKERบอลสูง66สูง 3พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥10.8 · 16.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️11.4 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.9เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·2.8ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุดการ์ด 13 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.98พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Aveleyเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ10.8
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-0.6
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
คู่ที่ 102 / 10702:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
VIPQ♦บอลสูง
🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1014พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1417bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 54% ★ราคาคุ้มVS
AveleySt Albans City
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
45% @2.6355% @2.15
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
St Albans Cityทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ16.8✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+9.6✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านAveley
รอง 0/-0.5 @1.83
การ์ดยิงดุ🔥10.8Aveley
การ์ดรับหลวม🕳️7.2St Albans City
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนSt Albans City
ต่อ 0/-0.5 @1.98
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥16.8 vs 10.8St Albans City
แนวรับ🛡️7.2 vs 11.4St Albans City
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Aveley
การ์ดยิงดุ🔥16.8St Albans City
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.83
JOKERบอลสูง66สูง 3
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥10.8 · 16.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️11.4 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.9เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·2.8ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุด
การ์ด 13 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.98
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Aveley vs St Albans City
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนSt Albans City ต่อ 0/-0.5 @1.98การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.83การ์ด 13 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSt Albans Cityโอกาสชนะ 42%
🛡️พิศดารติด 9 แผน1 · 2 · 7 · 10 · 14 · 17b · 20 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: St Albans City · บิลหลัก 1X2 @2.15
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา St Albans City ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.15 · ควรเป็น @1.96 (+10%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง St Albans City 8 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป St Albans City ต่อ 0/-0.5
ได้ 46%เสียครึ่ง 23%เสีย 31%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 28%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง St Albans City · คาดสกอร์ 1.6 - 2.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
St Albans City ชนะ 1 ลูก18%
St Albans City ชนะ 2 ลูก14%
St Albans City ชนะ 3 ลูกขึ้นไป14%
เสมอ23%
Aveley ชนะ 1 ลูก16%
Aveley ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
St Albans City ชนะ46%
St Albans City ไม่แพ้69%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป28%
St Albans City คลีนชีท20%
Aveley ยิงไม่ได้11%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Aveley ไม่แพ้54%
St Albans City ไม่แพ้69%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)90%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)54%
ยิงได้ทั้งคู่72%
ต่ำ 2.526%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-29%1-18%2-27%1-36%2-16%0-25%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง St Albans City)
- โอกาส St Albans City ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 69%
- ราคา @2.15 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.96 (คุ้มกว่า 10%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 46% มากกว่าตลาด (42%)
- St Albans City ยิงเฉลี่ย 2.8 ลูก/นัด
- Aveley เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- St Albans City ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- Aveley ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Aveley เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Aveley ชนะ 31%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Aveley
พ1-2ส1-1ช1-0พ1-2ช2-1ช4-3
St Albans City
ช4-1พ2-3ช1-0ส3-3ช3-1ช3-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Aveleyยิง 1.8 · เสีย 1.9 ต่อนัด
St Albans Cityยิง 2.8 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Aveley
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 24
St Albans City
4.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 27
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Aveley
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
St Albans City
86%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 1
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Aveley
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 4
St Albans City
57%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
7 นัดที่เจอกัน
Aveley ชนะ 4เสมอ 1St Albans City ชนะ 2
- 11-04-2026St Albans City0 - 1Aveley
- 04-10-2025Aveley0 - 2St Albans City
- 06-09-2025Aveley1 - 1St Albans City
- 26-02-2025St Albans City3 - 0Aveley
- 26-11-2024Aveley6 - 3St Albans City
- 23-03-2024Aveley2 - 1St Albans City
- 28-10-2023St Albans City0 - 1Aveley
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Aveley@2.75 → @2.63▼ 4.4%
เสมอ@3.70 → @3.700.0%
ทีมเยือน St Albans City@2.05 → @2.15▲ 4.9%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.75 | 3.70 | 2.05 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.63 | 3.70 | 2.15 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | ||
| wewbet | Initial | 2.32 | 3.41 | 2.54 | 1.79 | 2.5/3 | 1.95 | 1.76 | 0 | 1.98 | |
| Live | 2.59 | 3.51 | 2.24 | 1.89 | 3 | 1.85 | 1.76 | 0/-0.5 | 1.98 | ||
| 18Bet | Initial | 2.65 | 3.45 | 2.15 | 1.67 | 2.5/3 | 1.86 | 1.71 | 0/-0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.60 | 3.60 | 2.15 | 1.77 | 3 | 1.80 | 1.70 | 0/-0.5 | 1.87 | ||
| pinnacle | Initial | 2.60 | 3.67 | 2.27 | 1.80 | 3 | 1.96 | 1.76 | 0/-0.5 | 2.01 | |
| Live | 2.60 | 3.67 | 2.27 | 1.80 | 3 | 1.96 | 1.76 | 0/-0.5 | 2.01 | ||
| 1xBet | Initial | 2.83 | 3.80 | 2.12 | 2.02 | 3/3.5 | 1.71 | 2.16 | 0 | 1.62 | |
| Live | 2.65 | 3.58 | 2.21 | 1.63 | 2.5/3 | 2.10 | 1.99 | 0 | 1.69 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ENG RYM-16] Aveley | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 5 | 2 | 7 | 24 | 24 | 17 | 16 | 35.7% |
| Home Field | 8 | 3 | 1 | 4 | 15 | 17 | 10 | 15 | 37.5% |
| Away Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 7 | 7 | 11 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 10 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 3 | 6 | 5 | 8 | 9 | 15 | 16 | 21.4% |
| Home Field | 8 | 0 | 4 | 4 | 4 | 8 | 4 | 22 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 1 | 11 | 5 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 16.7% |
| [ENG RYM-7] St Albans City | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 7 | 2 | 2 | 24 | 15 | 23 | 7 | 63.6% |
| Home Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 14 | 5 | 12 | 12 | 80.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 10 | 11 | 5 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 15 | 6 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 6 | 1 | 4 | 10 | 6 | 19 | 10 | 54.5% |
| Home Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 8 | 2 | 12 | 7 | 80.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 2 | 4 | 7 | 13 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 6 | 1 | 13 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| Aveley Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 | ||||||||||||||
| Win 4 (57%) Draw 1 (14%) Lose 2 (29%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (7 games) 57% Home 14% Draw 29% Away Over/Under Odds (7 games) 43% Over 0% Draw 57% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG RYM | 11-04-2026 | St Albans City | 0-1 (0-1) | Aveley | - | 2.60 | 3.60 | 2.20 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| ENG FAT | 04-10-2025 | Aveley | 0-2 (0-1) | St Albans City | - | 2.70 | 3.60 | 2.15 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| ENG RYM | 06-09-2025 | Aveley | 1-1 (0-0) | St Albans City | - | 2.40 | 3.40 | 2.50 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| ENG NLS | 26-02-2025 | St Albans City | 3-0 (2-0) | Aveley | 6-3 (3-3) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| ENG NLS | 26-11-2024 | Aveley | 6-3 (2-3) | St Albans City | 5-5 (2-2) | 2.90 | 3.20 | 2.30 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| ENG NLS | 23-03-2024 | Aveley | 2-1 (0-0) | St Albans City | 3-6 (1-1) | 2.20 | 3.50 | 2.88 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| ENG NLS | 28-10-2023 | St Albans City | 0-1 (0-0) | Aveley | 3-4 (2-1) | 2.20 | 3.40 | 2.90 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Aveley Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 11% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 11% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG RYM | 31-10-2026 | Aveley | 4-3 (1-1) | Dartford | - | 2.45 | 3.60 | 2.35 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| ENG FAT | 24-10-2026 | Aveley | 2-1 (1-0) | Carshalton Athletic FC | 4-7 (2-1) | 2.00 | 3.75 | 2.90 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | D |
| ENG RYM | 20-10-2026 | Aveley | 1-2 (0-1) | Maldon Tiptree | 1-5 (0-1) | 1.36 | 4.50 | 5.75 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | U |
| ENG RYM | 17-10-2026 | Aveley | 1-0 (0-0) | Chatham Town | - | 2.30 | 3.60 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| ENG RYM | 10-10-2026 | Burgess Hill Town | 1-1 (0-0) | Aveley | - | 2.38 | 3.60 | 2.38 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| ENG RYM | 07-10-2026 | Cheshunt | 2-1 (0-1) | Aveley | 7-6 (6-5) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| ENG RYM | 30-09-2026 | Dulwich Hamlet | 2-0 (1-0) | Aveley | 3-5 (3-2) | 2.05 | 3.60 | 2.88 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| ENG FAT | 26-09-2026 | Aveley | 3-1 (1-0) | Ware | 10-0 (2-0) | 1.27 | 5.00 | 7.50 | W | 1.83 | 1.5/2 | 1.98 | W | O |
| ENG FAC | 19-09-2026 | Aveley | 2-3 (2-1) | Brentwood Town | - | L | ||||||||
| ENG RYM | 15-09-2026 | Aveley | 3-4 (1-2) | Wingate Finchley | 11-1 (7-0) | 1.60 | 3.90 | 4.50 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | O |
| ENG RYM | 12-09-2026 | Aveley | 1-2 (1-1) | Leatherhead | - | 1.95 | 3.60 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| ENG FAC | 05-09-2026 | Aveley | 4-2 (2-2) | Cheshunt | 15-5 (6-3) | 1.55 | 4.33 | 4.10 | W | 1.93 | 1 | 1.88 | W | O |
| ENG RYM | 31-08-2026 | Stanway Rovers | 0-2 (0-1) | Aveley | - | 3.90 | 3.90 | 1.67 | W | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | W | U |
| ENG RYM | 29-08-2026 | Aveley | 0-2 (0-0) | lewes | - | 1.53 | 4.33 | 4.33 | L | 1.88 | 1 | 1.93 | L | U |
| ENG RYM | 22-08-2026 | Three Bridges | 1-5 (0-2) | Aveley | - | 3.10 | 3.70 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| ENG RYM | 15-08-2026 | Aveley | 3-2 (1-2) | Whitehawk | - | 1.40 | 4.20 | 6.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| ENG RYM | 12-08-2026 | Maldon Tiptree | 1-0 (0-0) | Aveley | 4-10 (4-2) | L | ||||||||
| ENG RYM | 08-08-2026 | Aveley | 2-2 (0-1) | Eastbourne Borough | - | 2.50 | 3.75 | 2.25 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Southend United | 4-0 (1-0) | Aveley | 4-4 (3-3) | 1.25 | 5.25 | 8.00 | L | 1.83 | 1.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Aveley | 4-5 (3-1) | Tilbury | - | L | ||||||||
| No Data |
| St Albans City Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 2.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (7 games) 57% Home 0% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 86% Over 0% Draw 14% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG RYM | 31-10-2026 | Whitehawk | 1-3 (1-0) | St Albans City | - | 5.00 | 4.20 | 1.45 | W | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | W | O |
| ENG RYM | 28-10-2026 | St Albans City | 3-1 (2-0) | Burgess Hill Town | - | 1.62 | 4.00 | 4.10 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| ENG FAT | 24-10-2026 | Whitehawk | 3-3 (1-0) | St Albans City | - | 3.20 | 3.50 | 1.95 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| ENG RYM | 10-10-2026 | Carshalton Athletic FC | 0-1 (0-0) | St Albans City | - | 2.75 | 3.60 | 2.10 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | U |
| ENG FAC | 03-10-2026 | Harborough Town | 3-2 (0-1) | St Albans City | - | 2.00 | 3.60 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| ENG FAT | 26-09-2026 | St Albans City | 4-1 (3-1) | Bury Town | - | W | ||||||||
| ENG FAC | 19-09-2026 | Witham Town | 0-3 (0-1) | St Albans City | - | W | ||||||||
| ENG RYM | 16-09-2026 | Cray Wanderers | 3-3 (0-1) | St Albans City | 7-6 (2-4) | 2.70 | 3.60 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| ENG RYM | 12-09-2026 | St Albans City | 4-0 (2-0) | Three Bridges | - | 1.80 | 3.70 | 3.50 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| ENG FAC | 09-09-2026 | Hashtag United | 0-2 (0-0) | St Albans City | - | W | ||||||||
| ENG FAC | 05-09-2026 | St Albans City | 0-0 (0-0) | Hashtag United | - | D | ||||||||
| ENG RYM | 31-08-2026 | Cheshunt | 1-1 (0-1) | St Albans City | 5-4 (2-2) | 3.00 | 3.60 | 1.95 | D | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | U |
| ENG RYM | 29-08-2026 | St Albans City | 4-1 (2-1) | Stanway Rovers | - | 1.62 | 3.80 | 4.33 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| ENG RYM | 22-08-2026 | Ramsgate | 4-0 (2-0) | St Albans City | - | 2.20 | 3.60 | 2.60 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| ENG RYM | 15-08-2026 | St Albans City | 0-2 (0-1) | lewes | - | 1.48 | 4.20 | 5.00 | L | 1.78 | 1 | 2.03 | L | U |
| ENG RYM | 12-08-2026 | Enfield Town | 1-2 (1-0) | St Albans City | 8-9 (7-1) | 2.30 | 3.50 | 2.45 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| ENG RYM | 08-08-2026 | St Albans City | 3-1 (2-0) | Chatham Town | - | 3.00 | 3.60 | 1.95 | W | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | O |
| INT CF | 04-08-2026 | Potters Bar Town | 1-3 (1-1) | St Albans City | 6-1 (1-1) | 5.75 | 5.75 | 1.30 | W | 1.98 | -1.5 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | St Albans City | 1-1 (0-1) | Hemel Hempstead Town | 2-5 (1-3) | 4.50 | 3.90 | 1.57 | D | 1.78 | -1 | 2.03 | W | U |
| INT CF | 29-07-2026 | Real Bedford | 4-4 (1-2) | St Albans City | 0-5 (0-3) | 1.95 | 3.60 | 3.10 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG RYM | 07-11 | Away | Ramsgate | 5 Days |
| ENG RYM | 14-11 | Home | Enfield Town | 12 Days |
| ENG RYM | 21-11 | Away | Carshalton Athletic FC | 19 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG RYM | 07-11 | Home | Welling United | 5 Days |
| ENG RYM | 14-11 | Away | Leatherhead | 12 Days |
| ENG RYM | 21-11 | Home | Whyteleafe | 19 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.75 | 3.70 | 2.05 | 2.63 | 3.70 | 2.15 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 3 | 1.8 | Goal | 2.8 |
| 2 | Loss | 1.7 | 1.9 | Loss | 1.2 |
| 15.5 | Shot(OT) | 0 | 10.2 | Shot(OT) | 20 |
| 2.5 | Corner | 0 | 6.2 | Corner | 6 |
| 0.5 | Yellow Card | 0 | 1 | Yellow Card | 1 |
| 50.5% | Fouls | 0% | 53% | Fouls | 48% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Aveley ( 57 Matches) | St Albans City ( 53 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 10 | 11 | 4 |
| HT-D / FT-W | 4 | 5 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-D | 5 | 3 | 1 | 6 |
| HT-L / FT-D | 2 | 2 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 2 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 4 | 2 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-L | 4 | 2 | 7 | 7 |