ทีเด็ดบอล Newcastle United vs Everton
‹ คู่ก่อนหน้าAveley vs St Albans City · อ. 3 พ.ย. 02:45 น. คู่ที่ 103 / 107เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Deportivo La Coruna vs Osasuna · อ. 3 พ.ย. 03:00 น.
English Premier League
🕒 03-11-2026 03:00 น.
Newcastle Unitedเจ้าบ้าน · อันดับ #12 · 11 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2คู่ที่ 103 / 10703:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน327พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุล82.6พลังทีม82.8Newcastle UnitedEvertonใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ56% @2.3144% @2.93สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.91 · ต่ำ 1.97แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.87🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1⚽
✓ ชนะ
Bazoumana ToureFW · 20 ปี£50Mคะแนน 8.2VS1🎯
James GarnerMF · 25 ปี£45Mคะแนน 8.12🛡️
✓ ชนะ
Malick ThiawDF · 25 ปี£45Mคะแนน 8.1VS2🛡️
Jarrad BranthwaiteDF · 24 ปี£40Mคะแนน 8.03🛡️
✓ ชนะ
Valentino LivramentoDF · 23 ปี£45Mคะแนน 8.1VS3🎯
Kiernan Dewsbury-HallMF · 28 ปี£35Mคะแนน 7.9Newcastle United ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม85.1พลังที่แท้จริง82.6พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+0.3Everton นำ 0.3 · ตลาดให้เต็ง 32%พลังทีม83.7พลังที่แท้จริง82.8พลังโค้ช×0.99▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านNewcastle Unitedต่อ 0/0.5 @2.00กองกลาง🎯55% vs 50%Newcastle Unitedดาวเด่น 1
£50MToureดาวเด่น 2
£45MThiawดาวเด่น 3
£45MLivramentoการ์ดยิงดุ🔥9.0Newcastle Unitedการ์ดรับหลวม🕳️6.0Evertonการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนEvertonรอง 0/0.5 @1.87พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️6.0 vs 10.2Evertonการ์ดรับหลวม🕳️10.2Newcastle Unitedการ์ดยิงดุ🔥8.4Evertonการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Evertonการ์ดได้ราคา💰6/10Evertonการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.91พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 8.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.2 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.97ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Newcastle Unitedเจ้าบ้าน · อันดับ #12 · 11 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
คู่ที่ 103 / 10703:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน327พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุล82.6พลังทีม82.8
Newcastle UnitedEverton
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
56% @2.3144% @2.93
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.91 · ต่ำ 1.97แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.87
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1⚽
✓ ชนะ
Bazoumana ToureFW · 20 ปี£50Mคะแนน 8.2
VS
✓ ชนะ
Bazoumana ToureFW · 20 ปี£50Mคะแนน 8.21🎯
James GarnerMF · 25 ปี£45Mคะแนน 8.1

James GarnerMF · 25 ปี£45Mคะแนน 8.12🛡️
✓ ชนะ
Malick ThiawDF · 25 ปี£45Mคะแนน 8.1
VS
✓ ชนะ
Malick ThiawDF · 25 ปี£45Mคะแนน 8.12🛡️
Jarrad BranthwaiteDF · 24 ปี£40Mคะแนน 8.0

Jarrad BranthwaiteDF · 24 ปี£40Mคะแนน 8.03🛡️
✓ ชนะ
Valentino LivramentoDF · 23 ปี£45Mคะแนน 8.1
VS
✓ ชนะ
Valentino LivramentoDF · 23 ปี£45Mคะแนน 8.13🎯
Kiernan Dewsbury-HallMF · 28 ปี£35Mคะแนน 7.9

Kiernan Dewsbury-HallMF · 28 ปี£35Mคะแนน 7.9Newcastle United ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม85.1
พลังที่แท้จริง82.6
พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+0.3
Everton นำ 0.3 · ตลาดให้เต็ง 32%
พลังทีม83.7
พลังที่แท้จริง82.8
พลังโค้ช×0.99▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านNewcastle United
ต่อ 0/0.5 @2.00
กองกลาง🎯55% vs 50%Newcastle United
ดาวเด่น 1
£50MToure
£50MToureดาวเด่น 2
£45MThiaw
£45MThiawดาวเด่น 3
£45MLivramento
£45MLivramentoการ์ดยิงดุ🔥9.0Newcastle United
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Everton
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนEverton
รอง 0/0.5 @1.87
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️6.0 vs 10.2Everton
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Newcastle United
การ์ดยิงดุ🔥8.4Everton
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Everton
การ์ดได้ราคา💰6/10Everton
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.91
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 8.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.2 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.97
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Newcastle United = วงกลม · Everton = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Newcastle Unitedตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Evertonตัวจริงที่คาดว่าจะลง
21Hornicek L.7.5
3Hall L.8.0
4Botman S.7.9
12Thiaw M.8.1
37Dedic A.7.6
7Joelinton7.7
6Nico8.0
11Barnes H.7.9
28Willock J.7.4
23Murphy J.7.3
9Wissa Y.7.7
1Pickford J.7.3
16Mykolenko V.7.7
4Branthwaite J.8.0TJ6Tarkowski J.6.8
34Rohl M.7.5
37Garner J.8.1
45Armstrong H.7.3
22Johnson B.7.8
8Dewsbury-Hall K.7.9
24Alcaraz C.7.4
11Barry T.7.8Newcastle United4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
Everton4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Newcastle United vs แนวรุก Everton
4vs131.6 – 7.8 คะแนน
Newcastle United คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
5vs538.3 – 38.5 คะแนน
สูสี
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Newcastle United vs แนวรับ Everton
1vs47.7 – 30.0 คะแนน
Everton คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมอัดกองกลาง เกมสู้กันตรงกลาง แย่งบอลหนัก จังหวะไม่เร็ว · กองกลางสูสี แย่งกันครองบอล
📜 บทสรุปคัมภีร์Newcastle United vs Everton
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.91การ์ด 3 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงEverton +0.382.6 vs 82.8
🃏ศึกดาวเด่นNewcastle United ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งNewcastle Unitedโอกาสชนะ 41%
🛡️พิศดารติด 2 แผน3 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Newcastle United · บิลหลัก 1X2 @2.31
ความเสี่ยงของบิล60%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Newcastle United ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.31 · ควรเป็น @2.35 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Newcastle United 9 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Newcastle United ต่อ 0/0.5
ได้ 40%เสียครึ่ง 26%เสีย 33%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 18%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Newcastle United · คาดสกอร์ 1.4 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Newcastle United ชนะ 1 ลูก22%
Newcastle United ชนะ 2 ลูก12%
Newcastle United ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ26%
Everton ชนะ 1 ลูก17%
Everton ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
Newcastle United ชนะ40%
Newcastle United ไม่แพ้67%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป18%
Newcastle United คลีนชีท23%
Everton ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Newcastle United ไม่แพ้67%
Everton ไม่แพ้60%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)54%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)31%
ยิงได้ทั้งคู่57%
ต่ำ 2.546%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-19%1-29%1-08%2-18%0-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Newcastle United)
- โอกาส Newcastle United ชนะ 40% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 67%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- Everton รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- Everton ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Everton เคยชนะ 4 นัด
- ราคา Newcastle United ไหลขึ้นจาก @2.13 (เงินไหลออก)
- โอกาส Everton ชนะ 33%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Newcastle United
พ1-4ช2-1พ1-4พ0-1ช2-0พ1-3
Everton
ช1-0ช1-0ส2-2พ0-2พ0-2ช3-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Newcastle Unitedยิง 1.5 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Evertonยิง 1.4 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Newcastle United
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 18
Everton
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 6ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Newcastle United
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Everton
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Newcastle United
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
Everton
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Newcastle United ชนะ 1เสมอ 2Everton ชนะ 5
- 30-10-2026Everton3 - 1Newcastle United
- 12-08-2026Newcastle United1 - 3Everton
- 28-02-2026Newcastle United2 - 3Everton
- 30-11-2025Everton1 - 4Newcastle United
- 25-05-2025Newcastle United0 - 1Everton
- 05-10-2024Everton0 - 0Newcastle United
- 03-04-2024Newcastle United1 - 1Everton
- 08-12-2023Everton3 - 0Newcastle United
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Newcastle United@2.13 → @2.31▲ 8.5%
เสมอ@3.56 → @3.42▼ 4.0%
ทีมเยือน Everton@3.13 → @2.93▼ 6.4%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (4-2-3-1 / 4-2-3-1)
Newcastle United
21Hornicek L.
3Hall L.
4Botman S.
12Thiaw M.
37Dedic A.
7Joelinton
6Nico
11Barnes H.
28Willock J.
23Murphy J.
9Wissa Y.
Everton
11Barry T.
24Alcaraz C.
8Dewsbury-Hall K.
22Johnson B.
45Armstrong H.
37Garner J.
34Rohl M.
6Tarkowski J.
4Branthwaite J.
16Mykolenko V.
1Pickford J.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.18 | 3.63 | 2.63 | 1.89 | 2.5/3 | 1.91 | 1.98 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Live | 2.26 | 3.65 | 2.52 | 1.89 | 2.5/3 | 1.91 | 2.06 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| Crown | Initial | 2.16 | 3.80 | 3.20 | 1.91 | 2.5/3 | 1.95 | 1.89 | 0/0.5 | 1.99 | |
| Live | 2.31 | 3.55 | 3.00 | 1.91 | 2.5/3 | 1.97 | 2.04 | 0/0.5 | 1.84 | ||
| Bet365 | Initial | 2.10 | 3.50 | 3.20 | 1.85 | 2.5/3 | 2.00 | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.30 | 3.50 | 3.00 | 1.88 | 2.5/3 | 1.98 | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| Easybet | Initial | 2.19 | 3.50 | 3.00 | 1.92 | 2.5/3 | 1.95 | 1.98 | 0/0.5 | 1.91 | |
| Live | 2.34 | 3.40 | 2.90 | 1.91 | 2.5/3 | 1.94 | 1.97 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| Vcbet | Initial | 2.20 | 3.50 | 3.00 | 1.86 | 2.5/3 | 1.93 | 1.92 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.20 | 3.60 | 2.90 | 1.91 | 2.5/3 | 1.96 | 1.99 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.07 | 3.55 | 3.05 | 1.92 | 2.5/3 | 1.94 | 1.89 | 0/0.5 | 1.99 | |
| Live | 2.31 | 3.55 | 2.98 | 1.87 | 2.5/3 | 2.01 | 1.97 | 0/0.5 | 1.93 | ||
| 10BET | Initial | 2.12 | 3.55 | 3.25 | 1.79 | 2.5/3 | 1.96 | 1.93 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.33 | 3.60 | 3.10 | 1.84 | 2.5/3 | 1.93 | 1.65 | 0 | 2.15 | ||
| 12BET | Initial | 2.07 | 3.55 | 3.05 | 1.92 | 2.5/3 | 1.94 | 1.89 | 0/0.5 | 1.99 | |
| Live | 2.31 | 3.55 | 2.98 | 1.87 | 2.5/3 | 2.01 | 1.97 | 0/0.5 | 1.93 | ||
| Sbobet | Initial | 2.12 | 3.38 | 3.00 | 1.93 | 2.5/3 | 1.95 | 1.93 | 0/0.5 | 1.97 | |
| Live | 2.31 | 3.20 | 2.80 | 1.93 | 2.5/3 | 1.95 | 1.97 | 0/0.5 | 1.93 | ||
| wewbet | Initial | 2.12 | 3.84 | 3.12 | 1.82 | 2.5/3 | 2.04 | 1.88 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.26 | 3.76 | 2.91 | 1.89 | 2.5/3 | 1.99 | 2.01 | 0/0.5 | 1.89 | ||
| 18Bet | Initial | 2.10 | 3.50 | 3.25 | 1.79 | 2.5/3 | 1.98 | 1.81 | 0/0.5 | 1.96 | |
| Live | 2.30 | 3.60 | 2.95 | 1.87 | 2.5/3 | 1.92 | 1.93 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| pinnacle | Initial | 2.17 | 3.64 | 3.07 | 1.88 | 2.5/3 | 1.92 | 1.90 | 0/0.5 | 1.92 | |
| Live | 2.31 | 3.59 | 3.11 | 1.93 | 2.5/3 | 1.96 | 2.01 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| hkjc | Initial | 2.06 | 3.35 | 2.90 | 1.82 | 2.5/3 | 1.88 | 1.89 | 0/0.5 | 1.87 | |
| Live | 2.10 | 3.35 | 2.83 | 1.82 | 2.5/3 | 1.88 | 1.93 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| Willhill | Initial | 2.15 | 3.50 | 3.00 | 1.67 | 2.5 | 2.15 | 1.85 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.30 | 3.50 | 2.90 | 1.67 | 2.5 | 2.10 | 1.91 | 0/0.5 | 1.73 | ||
| Interwetten | Initial | 2.15 | 3.60 | 3.25 | 1.63 | 2.5 | 2.20 | 2.15 | 0.5 | 1.70 | |
| Live | 2.35 | 3.50 | 3.00 | 1.67 | 2.5 | 2.15 | 1.65 | 0 | 2.10 | ||
| 1xBet | Initial | 2.23 | 3.70 | 3.38 | 1.73 | 2.5 | 2.28 | 1.64 | 0 | 2.48 | |
| Live | 2.38 | 3.74 | 3.05 | 1.96 | 2.5/3 | 1.98 | 2.05 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ENG PR-12] Newcastle United | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 2 | 3 | 12 | 14 | 11 | 12 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 6 | 6 | 5 | 13 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 6 | 8 | 6 | 7 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 12 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 2 | 4 | 4 | 7 | 8 | 18 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 4 | 3 | 6 | 13 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 0 | 4 | 2 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 7 | 4 | 16.7% |
| [ENG PR-14] Everton | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 4 | 2 | 8 | 9 | 10 | 14 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 4 | 7 | 9 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 3 | 5 | 3 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 8 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 4 | 2 | 2 | 2 | 10 | 12 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 2 | 0 | 8 | 10 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 0 | 2 | 2 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 1 | 1 | 7 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Newcastle United Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG LC | 30-10-2026 | Everton | 3-1 (2-0) | Newcastle United | 4-10 (2-2) | 2.35 | 3.40 | 2.88 | L | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| INT CF | 12-08-2026 | Newcastle United | 1-3 (0-2) | Everton | 5-6 (3-0) | 2.30 | 3.75 | 2.55 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| ENG PR | 28-02-2026 | Newcastle United | 2-3 (1-2) | Everton | 7-2 (5-1) | 1.57 | 4.00 | 5.25 | L | 1.83 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| ENG PR | 30-11-2025 | Everton | 1-4 (0-3) | Newcastle United | 8-7 (4-5) | 3.10 | 3.20 | 2.25 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| ENG PR | 25-05-2025 | Newcastle United | 0-1 (0-0) | Everton | 12-3 (8-2) | 1.38 | 5.00 | 7.00 | L | 1.85 | 1/1.5 | 2.00 | L | U |
| ENG PR | 05-10-2024 | Everton | 0-0 (0-0) | Newcastle United | 0-10 (0-6) | 3.50 | 3.60 | 2.00 | D | 1.85 | -0.5 | 2.05 | L | U |
| ENG PR | 03-04-2024 | Newcastle United | 1-1 (1-0) | Everton | 7-3 (4-0) | 1.75 | 3.75 | 4.33 | D | 2.03 | 0.5/1 | 1.87 | L | U |
| ENG PR | 08-12-2023 | Everton | 3-0 (0-0) | Newcastle United | 5-2 (1-0) | 3.10 | 3.40 | 2.25 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| ENG PR | 28-04-2023 | Everton | 1-4 (0-1) | Newcastle United | 3-14 (1-5) | 4.50 | 3.60 | 1.75 | W | 1.84 | -0.5/1 | 2.06 | W | O |
| ENG PR | 20-10-2022 | Newcastle United | 1-0 (1-0) | Everton | 8-2 (4-1) | 1.62 | 3.80 | 5.25 | W | 1.82 | 0.5/1 | 2.08 | W | U |
| ENG PR | 18-03-2022 | Everton | 1-0 (0-0) | Newcastle United | 5-7 (2-5) | 2.38 | 3.30 | 3.00 | L | 2.07 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| ENG PR | 09-02-2022 | Newcastle United | 3-1 (1-1) | Everton | 6-2 (3-1) | 2.50 | 3.40 | 2.70 | W | 1.88 | 0 | 2.02 | W | O |
| ENG PR | 30-01-2021 | Everton | 0-2 (0-0) | Newcastle United | 7-12 (1-6) | 1.50 | 4.20 | 6.50 | W | 1.94 | 1 | 1.96 | W | U |
| ENG PR | 01-11-2020 | Newcastle United | 2-1 (0-0) | Everton | 5-4 (2-2) | 3.40 | 3.40 | 2.10 | W | 1.85 | -0.5 | 2.05 | W | O |
| ENG PR | 22-01-2020 | Everton | 2-2 (1-0) | Newcastle United | 6-4 (3-2) | 1.50 | 4.33 | 6.00 | D | 1.86 | 1 | 2.04 | W | O |
| ENG PR | 28-12-2019 | Newcastle United | 1-2 (0-1) | Everton | 5-8 (4-4) | 3.25 | 3.30 | 2.20 | L | 1.91 | 0/-0.5 | 1.99 | L | O |
| ENG PR | 09-03-2019 | Newcastle United | 3-2 (0-2) | Everton | 8-2 (0-1) | 2.70 | 3.20 | 2.62 | W | 1.95 | 0 | 1.95 | W | O |
| ENG PR | 06-12-2018 | Everton | 1-1 (1-1) | Newcastle United | 14-2 (10-2) | 1.57 | 3.75 | 6.00 | D | 1.82 | 0.5/1 | 2.08 | W | U |
| ENG PR | 24-04-2018 | Everton | 1-0 (0-0) | Newcastle United | 4-6 (4-0) | 2.05 | 3.30 | 3.60 | L | 2.03 | 0.5 | 1.87 | L | U |
| ENG PR | 14-12-2017 | Newcastle United | 0-1 (0-1) | Everton | 4-1 (2-0) | 2.37 | 3.20 | 3.00 | L | 2.10 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Newcastle United Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG LC | 30-10-2026 | Everton | 3-1 (2-0) | Newcastle United | 4-10 (2-2) | 2.35 | 3.40 | 2.88 | L | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| ENG PR | 25-10-2026 | Crystal Palace | 0-2 (0-0) | Newcastle United | 7-4 (1-1) | 2.60 | 3.50 | 2.45 | W | 1.98 | 0 | 1.88 | W | U |
| ENG PR | 17-10-2026 | Newcastle United | 0-1 (0-1) | Aston Villa | 4-5 (2-3) | 2.05 | 3.70 | 3.20 | L | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| ENG PR | 13-10-2026 | Coventry City | 4-1 (1-0) | Newcastle United | 2-6 (0-3) | 3.40 | 3.70 | 2.00 | L | 1.83 | -0.5 | 2.03 | L | O |
| ENG PR | 19-09-2026 | Newcastle United | 2-1 (2-0) | Hull City | 4-7 (2-2) | 1.36 | 4.75 | 6.25 | W | 2.03 | 1.5 | 1.83 | L | U |
| ENG PR | 15-09-2026 | Leeds United | 4-1 (3-0) | Newcastle United | 5-5 (3-2) | 2.55 | 3.40 | 2.55 | L | 1.93 | 0 | 1.93 | L | O |
| ENG LC | 09-09-2026 | Millwall | 0-1 (0-0) | Newcastle United | 1-15 (1-8) | 3.80 | 3.75 | 1.71 | W | 2.03 | -0.5 | 1.78 | W | U |
| ENG PR | 05-09-2026 | Newcastle United | 2-2 (1-2) | AFC Bournemouth | 4-3 (2-2) | 2.30 | 3.50 | 2.80 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| ENG PR | 29-08-2026 | Tottenham Hotspur | 0-2 (0-0) | Newcastle United | 9-7 (6-5) | 2.20 | 3.50 | 3.00 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| ENG LC | 27-08-2026 | Newcastle United | 3-2 (1-1) | West Bromwich(WBA) | 6-2 (4-1) | 1.50 | 4.00 | 5.50 | W | 1.88 | 1 | 1.98 | D | O |
| ENG PR | 23-08-2026 | Newcastle United | 2-2 (1-0) | Liverpool | 2-6 (2-4) | 2.75 | 3.80 | 2.20 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 16-08-2026 | Newcastle United | 1-1 (1-0) | Strasbourg | 5-7 (3-4) | 1.55 | 4.00 | 4.50 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 15-08-2026 | Newcastle United | 1-2 (1-1) | Bayer Leverkusen | 3-4 (2-1) | 2.05 | 3.60 | 2.88 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | D |
| INT CF | 12-08-2026 | Newcastle United | 1-3 (0-2) | Everton | 5-6 (3-0) | 2.30 | 3.75 | 2.55 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 09-08-2026 | Valencia | 1-2 (1-0) | Newcastle United | 3-3 (2-0) | 2.45 | 3.40 | 2.45 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | D |
| INT CF | 30-07-2026 | Bristol City | 4-1 (2-0) | Newcastle United | 1-17 (1-10) | 4.00 | 4.00 | 1.62 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Gateshead | 1-1 (1-0) | Newcastle United | 0-12 (0-9) | 13.00 | 8.00 | 1.13 | D | 1.90 | -2/2.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Newcastle United | 3-0 (2-0) | Darlington | - | W | ||||||||
| ENG PR | 24-05-2026 | Fulham | 2-0 (1-0) | Newcastle United | 6-6 (3-2) | 2.50 | 3.60 | 2.50 | L | 1.93 | 0 | 1.93 | L | U |
| ENG PR | 17-05-2026 | Newcastle United | 3-1 (2-0) | West Ham United | 9-1 (6-1) | 2.00 | 3.75 | 3.40 | W | 2.03 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| No Data |
| Everton Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG LC | 30-10-2026 | Everton | 3-1 (2-0) | Newcastle United | 4-10 (2-2) | 2.35 | 3.40 | 2.88 | W | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| ENG PR | 24-10-2026 | Arsenal | 2-0 (1-0) | Everton | 12-3 (10-3) | 1.38 | 4.50 | 7.50 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.98 | L | U |
| ENG PR | 17-10-2026 | Everton | 0-2 (0-0) | Chelsea | 5-7 (3-4) | 3.10 | 3.50 | 2.15 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| ENG PR | 11-10-2026 | Hull City | 2-2 (0-0) | Everton | 7-6 (5-5) | 3.60 | 3.50 | 1.95 | D | 1.85 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| ENG PR | 19-09-2026 | Everton | 1-0 (1-0) | Ipswich Town | 4-4 (0-3) | 1.65 | 3.70 | 4.75 | W | 1.85 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| ENG LC | 17-09-2026 | Everton | 1-0 (0-0) | Wolves | 6-2 (4-0) | 1.67 | 3.70 | 4.75 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| ENG PR | 12-09-2026 | Tottenham Hotspur | 0-0 (0-0) | Everton | 5-6 (2-3) | 2.10 | 3.30 | 3.30 | D | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| ENG PR | 06-09-2026 | Everton | 2-2 (0-0) | Manchester United | 4-3 (0-2) | 2.75 | 3.30 | 2.45 | D | 2.05 | 0 | 1.80 | D | O |
| ENG PR | 29-08-2026 | AFC Bournemouth | 1-1 (1-0) | Everton | 10-7 (3-4) | 1.85 | 3.60 | 3.90 | D | 1.90 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| ENG LC | 27-08-2026 | Preston North End | 0-4 (0-1) | Everton | 3-5 (0-3) | 5.00 | 3.90 | 1.65 | W | 2.03 | -0.5/1 | 1.83 | W | O |
| ENG PR | 22-08-2026 | Everton | 2-0 (1-0) | Crystal Palace | 4-0 (2-0) | 2.00 | 3.40 | 3.40 | W | 2.05 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 15-08-2026 | Everton | 1-1 (1-0) | Lille | 9-7 (4-2) | 1.80 | 3.25 | 3.90 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 12-08-2026 | Newcastle United | 1-3 (0-2) | Everton | 5-6 (3-0) | 2.30 | 3.75 | 2.55 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 08-08-2026 | VfB Stuttgart | 3-1 (1-0) | Everton | 8-3 (4-1) | 2.05 | 3.70 | 2.90 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Hamburger SV | 1-2 (0-1) | Everton | 3-9 (1-4) | 2.35 | 3.40 | 2.50 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 29-07-2026 | Stoke City | 1-0 (0-0) | Everton | 7-7 (4-4) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Bolton Wanderers | 0-0 (0-0) | Everton | 5-3 (1-2) | 4.00 | 3.75 | 1.67 | D | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Dundee FC | 0-4 (0-1) | Everton | 1-6 (0-4) | 6.00 | 4.33 | 1.40 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | O |
| ENG PR | 24-05-2026 | Tottenham Hotspur | 1-0 (1-0) | Everton | 7-7 (4-2) | 2.05 | 3.50 | 3.20 | L | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| ENG PR | 17-05-2026 | Everton | 1-3 (1-0) | Sunderland A.F.C | 3-2 (2-0) | 1.73 | 3.75 | 4.50 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG PR | 07-11 | Away | Fulham | 5 Days |
| ENG PR | 22-11 | Home | Arsenal | 19 Days |
| ENG PR | 29-11 | Away | Brighton Hove Albion | 27 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG PR | 07-11 | Home | Coventry City | 4 Days |
| ENG PR | 24-11 | Away | Brentford | 21 Days |
| ENG PR | 29-11 | Home | Liverpool | 27 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.71 | 2.32 | 3.60 | 2.87 | 2.32 | 3.35 | 2.14 | 1/1.5 | 1.73 | 2.13 | 1/1.5 | 1.72 | 2.21 | 0/0.5 | 1.70 | 1.77 | 0 | 2.09 | |
| Initial | 2.16 | 3.80 | 3.20 | 2.31 | 3.55 | 3.00 | 1.91 | 2.5/3 | 1.95 | 1.91 | 2.5/3 | 1.97 | 1.89 | 0/0.5 | 1.99 | 2.04 | 0/0.5 | 1.84 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.75 | 2.30 | 3.40 | 2.88 | 2.30 | 3.40 | 2.08 | 1/1.5 | 1.73 | 2.08 | 1/1.5 | 1.73 | 1.70 | 0 | 2.10 | 1.73 | 0 | 2.08 | |
| Live | 2.10 | 3.50 | 3.20 | 2.30 | 3.50 | 3.00 | 1.85 | 2.5/3 | 2.00 | 1.88 | 2.5/3 | 1.98 | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.60 | 2.24 | 3.44 | 2.70 | 2.25 | 3.25 | 2.19 | 1/1.5 | 1.72 | 2.14 | 1/1.5 | 1.75 | 2.21 | 0/0.5 | 1.70 | 1.75 | 0 | 2.14 | |
| Initial | 2.12 | 3.38 | 3.00 | 2.31 | 3.20 | 2.80 | 1.93 | 2.5/3 | 1.95 | 1.93 | 2.5/3 | 1.95 | 1.93 | 0/0.5 | 1.97 | 1.97 | 0/0.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1 | 1.5 | Goal | 1.4 |
| 1.3 | Loss | 1.7 | 1.7 | Loss | 1 |
| 14.3 | Shot(OT) | 22 | 14.3 | Shot(OT) | 14.4 |
| 6 | Corner | 4 | 6.5 | Corner | 5 |
| 4 | Yellow Card | 3.7 | 2.4 | Yellow Card | 2.3 |
| 13 | Fouls | 13 | 12 | Fouls | 9.7 |
| 51.3% | Possession | 44% | 54.8% | Possession | 50.4% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Newcastle United ( 46 Matches) | Everton ( 46 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 4 | 7 | 4 |
| HT-D / FT-W | 4 | 2 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 2 | 0 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 5 | 2 | 6 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-L | 2 | 2 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-L | 6 | 9 | 5 | 4 |