ทีเด็ดบอล Resovia Rzeszow vs Sokol Kleczew
‹ คู่ก่อนหน้าBKMA vs FC Ararat Armenia · อา. 18 ต.ค. 20:00 น. คู่ที่ 236 / 361เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Dinamo Tbilisi vs Spaeri FC · อา. 18 ต.ค. 20:00 น.
Poland Division 2
🕒 18-10-2026 20:00 น.
Resovia Rzeszowเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💧แนวรุกน้ำ3.6🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 236 / 36120:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ6พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ622พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 50% ★สมดุลVSResovia RzeszowSokol Kleczewใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ69% @1.7531% @3.80สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00Sokol Kleczewทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.0🏠เต็งเจ้าบ้านResovia Rzeszowต่อ 0.5 @1.80กองกลาง🎯52% vs 48%Resovia Rzeszowแนวรับ🛡️10.8 vs 15.0Resovia Rzeszowการ์ดรับหลวม🕳️15.0Sokol Kleczewการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนSokol Kleczewรอง 0.5 @2.00แนวรุก🔥7.8 vs 3.6Sokol Kleczewการ์ดรุกทื่อ💧3.6Resovia Rzeszowการ์ดรับหลวม🕳️10.8Resovia Rzeszowการ์ดยิงดุ🔥7.8Sokol Kleczewการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.80พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรับ🕳️10.8 · 15.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5/3การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·2.5ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @2.00พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ด 1 ใบ
Resovia Rzeszowเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💧แนวรุกน้ำ3.6
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 236 / 36120:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
6พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ622พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 50% ★สมดุลVS
Resovia RzeszowSokol Kleczew
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
69% @1.7531% @3.80
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
Sokol Kleczewทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.0
🏠เต็งเจ้าบ้านResovia Rzeszow
ต่อ 0.5 @1.80
กองกลาง🎯52% vs 48%Resovia Rzeszow
แนวรับ🛡️10.8 vs 15.0Resovia Rzeszow
การ์ดรับหลวม🕳️15.0Sokol Kleczew
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนSokol Kleczew
รอง 0.5 @2.00
แนวรุก🔥7.8 vs 3.6Sokol Kleczew
การ์ดรุกทื่อ💧3.6Resovia Rzeszow
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Resovia Rzeszow
การ์ดยิงดุ🔥7.8Sokol Kleczew
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.80
พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรับ🕳️10.8 · 15.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5/3
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·2.5ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @2.00
พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Resovia Rzeszow vs Sokol Kleczew
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนSokol Kleczew รอง 0.5 @2.00การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.80การ์ด 4 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งResovia Rzeszowโอกาสชนะ 51%
🛡️พิศดารติด 2 แผน6 · 22
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Resovia Rzeszow · บิลหลัก 1X2 @1.75
ความเสี่ยงของบิล50%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Resovia Rzeszow ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.75 · ควรเป็น @1.80 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Resovia Rzeszow 28 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Resovia Rzeszow ต่อ 0.5
ได้ 50%เสีย 50%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 26%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Resovia Rzeszow · คาดสกอร์ 1.7 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Resovia Rzeszow ชนะ 1 ลูก24%
Resovia Rzeszow ชนะ 2 ลูก15%
Resovia Rzeszow ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ25%
Sokol Kleczew ชนะ 1 ลูก13%
Sokol Kleczew ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Resovia Rzeszow ชนะ50%
Resovia Rzeszow ไม่แพ้75%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
Resovia Rzeszow คลีนชีท23%
Sokol Kleczew ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Resovia Rzeszow ไม่แพ้75%
Sokol Kleczew ไม่แพ้50%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)61%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)39%
ยิงได้ทั้งคู่63%
ต่ำ 2.539%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-28%1-07%2-27%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Resovia Rzeszow)
- โอกาส Resovia Rzeszow ชนะ 50% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 75%
- Sokol Kleczew เสียเฉลี่ย 2.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- Resovia Rzeszow ยิงเฉลี่ยแค่ 0.6 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Sokol Kleczew ชนะ 25%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Resovia Rzeszow
พ0-4ส2-2พ0-1พ0-2ส1-1พ0-1
Sokol Kleczew
ช2-1พ0-4ส1-1ส2-2พ1-2พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Resovia Rzeszowยิง 0.6 · เสีย 1.8 ต่อนัด
Sokol Kleczewยิง 1.3 · เสีย 2.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Resovia Rzeszow
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 12
Sokol Kleczew
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Resovia Rzeszow
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
Sokol Kleczew
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Resovia Rzeszow
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
Sokol Kleczew
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Resovia Rzeszow ชนะ 0เสมอ 2Sokol Kleczew ชนะ 0
- 07-03-2026Resovia Rzeszow1 - 1Sokol Kleczew
- 22-08-2025Sokol Kleczew2 - 2Resovia Rzeszow
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Resovia Rzeszow@1.95 → @1.75▼ 10.3%
เสมอ@3.40 → @3.50▲ 2.9%
ทีมเยือน Sokol Kleczew@3.20 → @3.80▲ 18.8%
คู่อื่นใน Division 2 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.95 | 3.40 | 3.20 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 2.03 | 0.5 | 1.78 | |
| Live | 1.75 | 3.50 | 3.80 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.80 | 0.5 | 2.00 | ||
| Easybet | Initial | 1.72 | 3.60 | 3.90 | 1.96 | 3 | 1.79 | 1.92 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.72 | 3.60 | 3.90 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.80 | 0.5 | 2.00 | ||
| wewbet | Initial | 2.01 | 3.57 | 3.10 | 1.77 | 2.5/3 | 1.99 | 2.01 | 0.5 | 1.77 | |
| Live | 1.77 | 3.69 | 3.76 | 1.80 | 2.5/3 | 1.96 | 2.01 | 0.5/1 | 1.77 | ||
| 18Bet | Initial | 2.00 | 3.45 | 3.25 | 1.75 | 2.5/3 | 1.95 | 1.73 | 0/0.5 | 1.96 | |
| Live | 1.77 | 3.80 | 4.10 | 1.81 | 2.5/3 | 1.92 | 1.93 | 0.5/1 | 1.80 | ||
| pinnacle | Initial | 1.57 | 3.87 | 4.54 | 1.88 | 3 | 1.86 | 1.99 | 1 | 1.77 | |
| Live | 1.75 | 3.65 | 4.08 | 1.84 | 2.5/3 | 1.94 | 1.96 | 0.5/1 | 1.83 | ||
| 1xBet | Initial | 1.93 | 3.50 | 3.45 | 1.58 | 2.5 | 2.18 | 1.43 | 0 | 2.49 | |
| Live | 1.72 | 3.60 | 4.00 | 1.62 | 2.5 | 2.11 | 1.52 | 0/0.5 | 2.28 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [POL D2-18] Resovia Rzeszow | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 0 | 4 | 7 | 7 | 20 | 4 | 18 | 0.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 4 | 12 | 2 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 2 | 4 | 3 | 8 | 2 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 3 | 10 | 2 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 2 | 3 | 6 | 4 | 10 | 9 | 17 | 18.2% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 2 | 6 | 4 | 17 | 20.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 4 | 5 | 11 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 3 | 5 | 6 | 33.3% |
| [POL D2-16] Sokol Kleczew | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 1 | 5 | 5 | 12 | 25 | 8 | 16 | 9.1% |
| Home Field | 7 | 1 | 4 | 2 | 8 | 10 | 7 | 13 | 14.3% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 4 | 15 | 1 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 6 | 12 | 3 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 2 | 5 | 4 | 9 | 8 | 11 | 15 | 18.2% |
| Home Field | 7 | 2 | 4 | 1 | 7 | 3 | 10 | 3 | 28.6% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 2 | 5 | 1 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 4 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Resovia Rzeszow Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 2 (100%) Lose 0 (0%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (2 games) 0% Home 50% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL D2 | 07-03-2026 | Resovia Rzeszow | 1-1 (0-0) | Sokol Kleczew | 7-7 (4-1) | 1.83 | 3.30 | 3.80 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| POL D2 | 22-08-2025 | Sokol Kleczew | 2-2 (1-0) | Resovia Rzeszow | 4-6 (2-2) | 2.50 | 3.40 | 2.35 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Resovia Rzeszow Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 4 (40%) Lose 6 (60%) 0.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL D2 | 13-10-2026 | Olimpia Grudziadz | 1-0 (1-0) | Resovia Rzeszow | 5-4 (2-1) | 1.62 | 3.90 | 4.20 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| POL D2 | 03-10-2026 | Resovia Rzeszow | 1-1 (1-0) | Avia Swidnik | 5-2 (2-0) | 2.38 | 3.40 | 2.45 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| POL D2 | 20-09-2026 | Stal Stalowa Wola | 2-0 (1-0) | Resovia Rzeszow | 3-2 (1-0) | 2.15 | 3.40 | 2.88 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| POL D2 | 11-09-2026 | Resovia Rzeszow | 0-1 (0-1) | Lechia Zielona Gora | 6-10 (5-7) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| POL D2 | 05-09-2026 | Chojniczanka Chojnice | 2-2 (1-2) | Resovia Rzeszow | 8-6 (5-3) | 1.65 | 3.70 | 4.20 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| POL Cup | 03-09-2026 | Resovia Rzeszow | 0-4 (0-1) | Arka Gdynia | 2-7 (1-4) | 5.50 | 4.00 | 1.48 | L | 1.98 | -1 | 1.83 | L | O |
| POL D2 | 29-08-2026 | Resovia Rzeszow | 0-3 (0-1) | Sandecja Nowy Sacz | 5-5 (2-2) | 2.88 | 3.30 | 2.10 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| POL D2 | 22-08-2026 | Podhale Nowy Targ | 1-1 (0-0) | Resovia Rzeszow | 4-6 (3-1) | 1.91 | 3.50 | 3.30 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| POL D2 | 16-08-2026 | Resovia Rzeszow | 2-2 (1-1) | GKS Tychy | 4-9 (3-1) | 2.90 | 3.40 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| POL D2 | 08-08-2026 | Zawisza Bydgoszcz SA | 1-0 (1-0) | Resovia Rzeszow | 9-7 (5-4) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| POL Cup | 05-08-2026 | Warta Poznan | 0-1 (0-1) | Resovia Rzeszow | 8-3 (6-1) | 1.57 | 4.10 | 4.20 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| POL D2 | 01-08-2026 | Resovia Rzeszow | 1-5 (0-3) | Slask Wroclaw II | 7-3 (6-2) | 1.91 | 3.50 | 3.25 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| POL D2 | 24-07-2026 | Znicz Pruszkow | 1-0 (0-0) | Resovia Rzeszow | 11-9 (7-4) | 1.57 | 4.20 | 4.20 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | D | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Siarka Tarnobrzeg | 3-4 (2-1) | Resovia Rzeszow | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Resovia Rzeszow | 5-0 (4-0) | Korona II Kielce | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | LKS Nieciecza | 4-0 (1-0) | Resovia Rzeszow | 1-2 (1-2) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | L | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | O |
| POL D2 | 10-06-2026 | Resovia Rzeszow | 3-0 (2-0) | KSZO Ostrowiec | 1-5 (1-3) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| POL D2 | 06-06-2026 | KSZO Ostrowiec | 0-1 (0-1) | Resovia Rzeszow | 3-5 (0-2) | 2.45 | 3.20 | 2.55 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| POL D2 | 30-05-2026 | Warta Poznan | 2-2 (1-1) | Resovia Rzeszow | 6-8 (1-4) | 1.65 | 3.70 | 4.20 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| POL D2 | 24-05-2026 | Resovia Rzeszow | 1-1 (0-0) | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 7-4 (3-1) | 3.20 | 3.50 | 1.95 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| No Data |
| Sokol Kleczew Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 2.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 20% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL D2 | 11-10-2026 | Sokol Kleczew | 1-2 (1-1) | Hutnik Krakow | 3-6 (1-3) | 2.50 | 3.50 | 2.35 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | D |
| POL D2 | 03-10-2026 | Swit Szczecin | 2-1 (1-0) | Sokol Kleczew | 11-6 (3-3) | 2.10 | 3.50 | 2.75 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | D |
| POL D2 | 18-09-2026 | Sokol Kleczew | 2-2 (2-0) | Avia Swidnik | 3-12 (1-3) | 2.75 | 3.40 | 2.15 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| POL D2 | 11-09-2026 | Sokol Kleczew | 1-1 (1-1) | Olimpia Grudziadz | 9-5 (6-4) | 3.50 | 3.50 | 1.85 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| POL D2 | 05-09-2026 | Sokol Kleczew | 0-4 (0-0) | Gornik Leczna | 4-10 (1-4) | 3.10 | 3.60 | 1.95 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | O |
| POL Cup | 03-09-2026 | Sokol Ostroda | 1-2 (1-1) | Sokol Kleczew | 3-6 (0-4) | 5.50 | 5.00 | 1.36 | W | 1.85 | -1.5 | 1.95 | L | U |
| POL D2 | 29-08-2026 | Sokol Kleczew | 1-1 (0-1) | Chojniczanka Chojnice | 5-5 (3-0) | 3.20 | 3.50 | 1.95 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| POL D2 | 23-08-2026 | Legia Warszawa B | 6-1 (2-1) | Sokol Kleczew | 6-7 (4-3) | 1.62 | 3.80 | 4.33 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| POL D2 | 15-08-2026 | Sokol Kleczew | 3-0 (3-0) | Rekord Bielsko-Biala | 5-6 (2-1) | 2.63 | 3.50 | 2.25 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | O |
| POL D2 | 09-08-2026 | Lechia Zielona Gora | 6-1 (2-1) | Sokol Kleczew | 5-9 (1-5) | 1.95 | 3.60 | 3.10 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| POL Cup | 06-08-2026 | Unia Skierniewice | 1-1 (0-1) | Sokol Kleczew | 11-4 (2-2) | 1.50 | 4.10 | 5.00 | D | 1.83 | 1 | 1.98 | W | U |
| POL D2 | 01-08-2026 | Sokol Kleczew | 0-0 (0-0) | Podhale Nowy Targ | - | 3.25 | 3.50 | 1.91 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| POL D2 | 25-07-2026 | Zawisza Bydgoszcz SA | 1-1 (0-0) | Sokol Kleczew | 8-5 (3-3) | 1.67 | 3.80 | 4.00 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 17-07-2026 | Unia Swarzedz | 1-7 (0-3) | Sokol Kleczew | 4-8 (1-5) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| POL D2 | 09-06-2026 | Sokol Kleczew | 2-1 (0-0) | Gornik Polkowice | 6-3 (3-1) | 2.20 | 3.30 | 2.88 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| POL D2 | 06-06-2026 | Gornik Polkowice | 1-0 (1-0) | Sokol Kleczew | 6-2 (3-2) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| POL D2 | 30-05-2026 | LKS Lodz II | 1-2 (1-1) | Sokol Kleczew | 9-5 (6-2) | 2.80 | 3.75 | 2.05 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| POL D2 | 23-05-2026 | Sokol Kleczew | 2-5 (0-1) | Sandecja Nowy Sacz | 3-5 (1-3) | 4.00 | 3.80 | 1.67 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | O |
| POL D2 | 16-05-2026 | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 3-0 (2-0) | Sokol Kleczew | 5-3 (3-1) | 1.22 | 5.50 | 9.00 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | D |
| POL D2 | 09-05-2026 | Stal Stalowa Wola | 3-0 (1-0) | Sokol Kleczew | 4-4 (4-1) | 1.44 | 4.10 | 5.50 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POL D2 | 24-10 | Away | Rekord Bielsko-Biala | 6 Days |
| POL D2 | 31-10 | Away | Legia Warszawa B | 13 Days |
| POL D2 | 07-11 | Home | Gornik Leczna | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POL D2 | 24-10 | Home | Slask Wroclaw II | 6 Days |
| POL Cup | 29-10 | Home | Podhale Nowy Targ | 10 Days |
| POL D2 | 31-10 | Away | Stal Stalowa Wola | 13 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.95 | 3.40 | 3.20 | 1.75 | 3.50 | 3.80 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 2.03 | 0.5 | 1.78 | 1.80 | 0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 1.3 | 0.6 | Goal | 1.3 |
| 1.3 | Loss | 2 | 1.8 | Loss | 2.5 |
| 6 | Shot(OT) | 16.7 | 11 | Shot(OT) | 14.3 |
| 3.7 | Corner | 4 | 4.7 | Corner | 5.7 |
| 3 | Yellow Card | 2.7 | 2.7 | Yellow Card | 2.5 |
| 13 | Fouls | 13.3 | 13.7 | Fouls | 13.8 |
| 57% | Possession | 41% | 52.4% | Possession | 47.8% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Resovia Rzeszow ( 47 Matches) | Sokol Kleczew ( 47 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 2 | 5 | 3 |
| HT-D / FT-W | 2 | 3 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 2 | 3 | 0 |
| HT-D / FT-D | 6 | 5 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 4 | 5 | 2 |
| HT-L / FT-L | 7 | 7 | 4 | 11 |