ทีเด็ดบอล Sandecja Nowy Sacz vs Zawisza Bydgoszcz SA
‹ คู่ก่อนหน้าSampdoria vs Arezzo · จ. 19 ต.ค. 00:30 น. คู่ที่ 349 / 360เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Baltika Kaliningrad vs Rostov FK · จ. 19 ต.ค. 00:45 น.
Poland Division 2
🕒 19-10-2026 00:30 น.
Sandecja Nowy Saczเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 349 / 36000:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1030พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 51% ★แพงเกินจริงVSSandecja Nowy SaczZawisza Bydgoszcz SAใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ68% @1.7332% @3.80สูง/ต่ำ 3 สูง 2.00 · ต่ำ 1.79แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.96 · เยือน 1.83Zawisza Bydgoszcz SAทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านSandecja Nowy Saczต่อ 0.5/1 @1.96การ์ดยิงดุ🔥8.4Sandecja Nowy Saczการ์ดรับหลวม🕳️7.8Zawisza Bydgoszcz SAการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนZawisza Bydgoszcz SAรอง 0.5/1 @1.83พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 8.4Zawisza Bydgoszcz SAแนวรับ🛡️7.8 vs 9.0Zawisza Bydgoszcz SAการ์ดรับหลวม🕳️9.0Sandecja Nowy Saczการ์ดยิงดุ🔥9.6Zawisza Bydgoszcz SAการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @2.00พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥8.4 · 9.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.79ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Sandecja Nowy Saczเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ8.4
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 349 / 36000:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1030พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 51% ★แพงเกินจริงVS
Sandecja Nowy SaczZawisza Bydgoszcz SA
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
68% @1.7332% @3.80
สูง/ต่ำ 3 สูง 2.00 · ต่ำ 1.79แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.96 · เยือน 1.83
Zawisza Bydgoszcz SAทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านSandecja Nowy Sacz
ต่อ 0.5/1 @1.96
การ์ดยิงดุ🔥8.4Sandecja Nowy Sacz
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Zawisza Bydgoszcz SA
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนZawisza Bydgoszcz SA
รอง 0.5/1 @1.83
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 8.4Zawisza Bydgoszcz SA
แนวรับ🛡️7.8 vs 9.0Zawisza Bydgoszcz SA
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Sandecja Nowy Sacz
การ์ดยิงดุ🔥9.6Zawisza Bydgoszcz SA
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @2.00
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥8.4 · 9.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.79
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Sandecja Nowy Sacz vs Zawisza Bydgoszcz SA
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนZawisza Bydgoszcz SA รอง 0.5/1 @1.83การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @2.00การ์ด 5 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSandecja Nowy Saczโอกาสชนะ 52%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 10 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Sandecja Nowy Sacz · บิลหลัก 1X2 @1.73
ความเสี่ยงของบิล51%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Sandecja Nowy Sacz ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.73 · ควรเป็น @1.84 (-6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Sandecja Nowy Sacz 28 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Sandecja Nowy Sacz ต่อ 0.5/1
ได้ 23%ได้ครึ่ง 26%เสีย 51%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Sandecja Nowy Sacz · คาดสกอร์ 1.5 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Sandecja Nowy Sacz ชนะ 1 ลูก26%
Sandecja Nowy Sacz ชนะ 2 ลูก14%
Sandecja Nowy Sacz ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ24%
Zawisza Bydgoszcz SA ชนะ 1 ลูก14%
Zawisza Bydgoszcz SA ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Sandecja Nowy Sacz ชนะ49%
Sandecja Nowy Sacz ไม่แพ้73%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
Sandecja Nowy Sacz คลีนชีท23%
Zawisza Bydgoszcz SA ยิงไม่ได้23%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Sandecja Nowy Sacz ไม่แพ้73%
Zawisza Bydgoszcz SA ไม่แพ้51%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)79%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)56%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)34%
ยิงได้ทั้งคู่59%
ต่ำ 2.544%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-28%2-18%0-18%1-08%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Sandecja Nowy Sacz)
- โอกาส Sandecja Nowy Sacz ชนะ 49% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 73%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.73 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.84 (6%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- เจอกันล่าสุด Zawisza Bydgoszcz SA เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Zawisza Bydgoszcz SA ชนะ 27%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Sandecja Nowy Sacz
พ2-3พ1-2ช4-2ส0-0พ1-3ส1-1
Zawisza Bydgoszcz SA
ช4-1ส3-3ส1-1ส0-0พ1-2พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Sandecja Nowy Saczยิง 1.4 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Zawisza Bydgoszcz SAยิง 1.6 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Sandecja Nowy Sacz
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 15
Zawisza Bydgoszcz SA
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sandecja Nowy Sacz
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
Zawisza Bydgoszcz SA
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sandecja Nowy Sacz
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
Zawisza Bydgoszcz SA
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
6 นัดที่เจอกัน
Sandecja Nowy Sacz ชนะ 1เสมอ 2Zawisza Bydgoszcz SA ชนะ 3
- 26-03-2016Sandecja Nowy Sacz4 - 0Zawisza Bydgoszcz SA
- 29-08-2015Zawisza Bydgoszcz SA2 - 2Sandecja Nowy Sacz
- 09-03-2013Zawisza Bydgoszcz SA3 - 1Sandecja Nowy Sacz
- 05-08-2012Sandecja Nowy Sacz0 - 5Zawisza Bydgoszcz SA
- 06-11-2011Sandecja Nowy Sacz0 - 1Zawisza Bydgoszcz SA
- 24-07-2011Zawisza Bydgoszcz SA1 - 1Sandecja Nowy Sacz
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Sandecja Nowy Sacz@1.79 → @1.73▼ 3.4%
เสมอ@3.78 → @3.800.7%
ทีมเยือน Zawisza Bydgoszcz SA@3.73 → @3.80▲ 2.0%
คู่อื่นใน Division 2 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.62 | 4.05 | 4.25 | 1.96 | 3 | 1.74 | 1.77 | 0.5/1 | 1.93 | |
| Live | 1.75 | 3.85 | 3.70 | 1.99 | 3 | 1.77 | 1.96 | 0.5/1 | 1.80 | ||
| Bet365 | Initial | 1.95 | 3.50 | 3.20 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 2.03 | 0.5 | 1.78 | |
| Live | 1.70 | 3.75 | 3.90 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| Easybet | Initial | 1.64 | 3.60 | 4.10 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.64 | 3.60 | 4.10 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 2.01 | 3.55 | 3.12 | 1.81 | 2.5/3 | 1.95 | 2.01 | 0.5 | 1.77 | |
| Live | 1.70 | 3.81 | 3.98 | 1.98 | 3 | 1.78 | 1.93 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| 18Bet | Initial | 2.00 | 3.50 | 3.25 | 1.79 | 2.5/3 | 1.89 | 1.96 | 0.5 | 1.73 | |
| Live | 1.71 | 3.80 | 4.20 | 1.97 | 3 | 1.76 | 1.89 | 0.5/1 | 1.83 | ||
| pinnacle | Initial | 1.81 | 3.44 | 3.70 | 1.85 | 2.5/3 | 1.89 | 1.82 | 0.5 | 1.93 | |
| Live | 1.74 | 3.63 | 4.18 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.93 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 2.01 | 3.45 | 3.29 | 1.65 | 2.5 | 2.06 | 1.48 | 0 | 2.35 | |
| Live | 1.66 | 3.64 | 4.31 | 2.15 | 3/3.5 | 1.60 | 1.82 | 0.5/1 | 1.80 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [POL D2-9] Sandecja Nowy Sacz | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 4 | 3 | 15 | 12 | 16 | 9 | 36.4% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 9 | 6 | 8 | 11 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 6 | 8 | 7 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 8 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 3 | 3 | 7 | 5 | 18 | 5 | 45.5% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 14 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 2 | 11 | 2 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 3 | 11 | 50.0% |
| [POL D2-8] Zawisza Bydgoszcz SA | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 4 | 3 | 17 | 14 | 16 | 8 | 36.4% |
| Home Field | 7 | 3 | 2 | 2 | 9 | 6 | 11 | 5 | 42.9% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 8 | 8 | 5 | 10 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 9 | 8 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 7 | 1 | 6 | 5 | 16 | 8 | 27.3% |
| Home Field | 7 | 3 | 3 | 1 | 3 | 2 | 12 | 1 | 42.9% |
| Away Field | 4 | 0 | 4 | 0 | 3 | 3 | 4 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 4 | 7 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Sandecja Nowy Sacz Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 | ||||||||||||||
| Win 1 (17%) Draw 2 (33%) Lose 3 (50%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (6 games) 33% Home 17% Draw 50% Away Over/Under Odds (6 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL D1 | 26-03-2016 | Sandecja Nowy Sacz | 4-0 (1-0) | Zawisza Bydgoszcz SA | 3-6 (2-2) | 3.00 | 3.10 | 2.20 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| POL D1 | 29-08-2015 | Zawisza Bydgoszcz SA | 2-2 (2-1) | Sandecja Nowy Sacz | 3-6 | 1.65 | 3.80 | 5.00 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| POL D1 | 09-03-2013 | Zawisza Bydgoszcz SA | 3-1 (1-1) | Sandecja Nowy Sacz | - | 1.57 | 3.80 | 4.75 | L | 1.93 | 1 | 1.93 | L | O |
| POL D1 | 05-08-2012 | Sandecja Nowy Sacz | 0-5 (0-1) | Zawisza Bydgoszcz SA | - | 2.90 | 3.25 | 2.40 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| POL D1 | 06-11-2011 | Sandecja Nowy Sacz | 0-1 (0-0) | Zawisza Bydgoszcz SA | - | 2.00 | 3.20 | 3.50 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| POL D1 | 24-07-2011 | Zawisza Bydgoszcz SA | 1-1 (0-0) | Sandecja Nowy Sacz | - | 2.40 | 3.20 | 2.60 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Sandecja Nowy Sacz Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL D2 | 09-10-2026 | Rekord Bielsko-Biala | 1-1 (0-1) | Sandecja Nowy Sacz | 8-4 (4-3) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| POL D2 | 03-10-2026 | Sandecja Nowy Sacz | 1-3 (0-2) | Lechia Zielona Gora | 4-7 (1-0) | 1.62 | 3.75 | 4.20 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| POL D2 | 21-09-2026 | GKS Tychy | 0-0 (0-0) | Sandecja Nowy Sacz | 7-4 (6-1) | 1.95 | 3.40 | 3.10 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| POL D2 | 14-09-2026 | Sandecja Nowy Sacz | 4-2 (2-0) | Slask Wroclaw II | 5-3 (1-3) | 1.55 | 4.10 | 4.50 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | O |
| POL D2 | 05-09-2026 | Podhale Nowy Targ | 2-1 (1-1) | Sandecja Nowy Sacz | 8-4 (0-3) | 2.55 | 3.40 | 2.35 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| POL Cup | 02-09-2026 | KS Polonia Sroda Wlkp | 3-2 (2-1) | Sandecja Nowy Sacz | 4-9 (3-3) | 3.00 | 3.50 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| POL D2 | 29-08-2026 | Resovia Rzeszow | 0-3 (0-1) | Sandecja Nowy Sacz | 5-5 (2-2) | 2.88 | 3.30 | 2.10 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | O |
| POL D2 | 21-08-2026 | Sandecja Nowy Sacz | 1-1 (0-1) | Gornik Leczna | 8-2 (3-1) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| POL D2 | 15-08-2026 | Swit Szczecin | 0-1 (0-1) | Sandecja Nowy Sacz | 3-6 (0-2) | 3.20 | 3.50 | 1.95 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| POL D2 | 09-08-2026 | Avia Swidnik | 3-0 (1-0) | Sandecja Nowy Sacz | 4-11 (1-7) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| POL Cup | 05-08-2026 | Sandecja Nowy Sacz | 3-0 (1-0) | Rekord Bielsko-Biala | 2-8 (2-3) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| POL D2 | 03-08-2026 | Sandecja Nowy Sacz | 3-0 (1-0) | Chojniczanka Chojnice | 1-7 (0-5) | 2.15 | 3.30 | 2.88 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| POL D2 | 26-07-2026 | Sandecja Nowy Sacz | 0-0 (0-0) | Hutnik Krakow | 3-8 (1-5) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Sandecja Nowy Sacz | 0-0 (0-0) | Tatran Presov | 5-2 (2-0) | D | ||||||||
| INT CF | 17-07-2026 | Sandecja Nowy Sacz | 4-1 (2-0) | Humenne | 2-3 (1-2) | W | ||||||||
| INT CF | 12-07-2026 | Wislok Wisniowa | 10-1 (4-0) | Sandecja Nowy Sacz | 5-6 (2-2) | 11.00 | 7.50 | 1.13 | L | 1.95 | -2.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Sandecja Nowy Sacz | 1-2 (1-1) | LKS Nieciecza | - | L | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Stal Mielec | 1-0 (1-0) | Sandecja Nowy Sacz | - | L | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | Sandecja Nowy Sacz | 2-2 (2-1) | Hutnik Krakow | - | D | ||||||||
| POL D2 | 06-06-2026 | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 3-1 (1-0) | Sandecja Nowy Sacz | 7-3 (4-2) | 2.10 | 3.50 | 2.88 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| No Data |
| Zawisza Bydgoszcz SA Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL D2 | 12-10-2026 | Zawisza Bydgoszcz SA | 0-1 (0-0) | Znicz Pruszkow | 9-8 (2-8) | 2.25 | 3.60 | 2.55 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| POL D2 | 05-10-2026 | Zawisza Bydgoszcz SA | 1-2 (0-2) | Olimpia Grudziadz | 10-3 (4-1) | 2.20 | 3.40 | 2.70 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| POL D2 | 18-09-2026 | Zawisza Bydgoszcz SA | 0-0 (0-0) | Gornik Leczna | 4-10 (2-3) | 2.20 | 3.40 | 2.70 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| POL D2 | 12-09-2026 | Hutnik Krakow | 1-1 (1-1) | Zawisza Bydgoszcz SA | 8-10 (2-5) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| POL D2 | 04-09-2026 | Stal Stalowa Wola | 3-3 (1-1) | Zawisza Bydgoszcz SA | 6-5 (3-1) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | O |
| POL D2 | 30-08-2026 | Zawisza Bydgoszcz SA | 4-1 (1-0) | Legia Warszawa B | 6-7 (3-4) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| POL D2 | 22-08-2026 | Avia Swidnik | 1-4 (1-1) | Zawisza Bydgoszcz SA | 4-7 (1-3) | 2.20 | 3.30 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| POL D2 | 16-08-2026 | Zawisza Bydgoszcz SA | 2-1 (1-0) | Lechia Zielona Gora | 5-7 (4-2) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| POL D2 | 08-08-2026 | Zawisza Bydgoszcz SA | 1-0 (1-0) | Resovia Rzeszow | 9-7 (5-4) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| POL D2 | 02-08-2026 | Rekord Bielsko-Biala | 3-0 (0-0) | Zawisza Bydgoszcz SA | 7-3 (3-1) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| POL D2 | 25-07-2026 | Zawisza Bydgoszcz SA | 1-1 (0-0) | Sokol Kleczew | 8-5 (3-3) | 1.67 | 3.80 | 4.00 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Polonia Warszawa (Youth) | 3-2 (0-0) | Zawisza Bydgoszcz SA | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Zawisza Bydgoszcz SA | 2-1 (2-0) | LKS Lodz II | 8-7 (1-1) | 2.25 | 3.50 | 2.63 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| INT CF | 08-07-2026 | Zawisza Bydgoszcz SA | 1-0 (1-0) | KS Polonia Sroda Wlkp | 8-1 (6-0) | 1.73 | 3.90 | 3.60 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Zawisza Bydgoszcz SA | 2-1 (0-1) | Legia Warszawa B | - | W | ||||||||
| Pol L3 | 30-05-2026 | Cartusia | 0-2 (0-1) | Zawisza Bydgoszcz SA | 1-7 (0-4) | 3.90 | 4.00 | 1.65 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | U |
| Pol L3 | 24-05-2026 | Zawisza Bydgoszcz SA | 2-0 (0-0) | KTS-K Luzino | 3-6 (1-2) | 2.05 | 3.60 | 2.90 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| Pol L3 | 17-05-2026 | Lech II Poznan | 2-4 (2-2) | Zawisza Bydgoszcz SA | 3-6 (1-4) | 3.60 | 3.80 | 1.73 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | O |
| Pol L3 | 14-05-2026 | Zawisza Bydgoszcz SA | 1-0 (1-0) | Wda Swiecie | 2-5 (0-3) | 1.22 | 5.25 | 9.50 | W | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | L | U |
| Pol L3 | 09-05-2026 | Elana Torun | 0-3 (0-2) | Zawisza Bydgoszcz SA | 7-2 (3-1) | 4.20 | 4.50 | 1.53 | W | 1.88 | -1 | 1.93 | W | D |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POL D2 | 24-10 | Away | Stal Stalowa Wola | 6 Days |
| POL D2 | 31-10 | Home | Olimpia Grudziadz | 13 Days |
| POL D2 | 07-11 | Away | Sokol Kleczew | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POL D2 | 24-10 | Home | Swit Szczecin | 6 Days |
| POL D2 | 31-10 | Away | Slask Wroclaw II | 13 Days |
| POL D2 | 07-11 | Home | GKS Tychy | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.09 | 2.38 | 4.55 | 2.21 | 2.35 | 4.10 | 1.95 | 1/1.5 | 1.75 | 1.99 | 1/1.5 | 1.77 | 1.72 | 0/0.5 | 1.98 | 1.85 | 0/0.5 | 1.91 | |
| Initial | 1.62 | 4.05 | 4.25 | 1.75 | 3.85 | 3.70 | 1.96 | 3 | 1.74 | 1.99 | 3 | 1.77 | 1.77 | 0.5/1 | 1.93 | 1.96 | 0.5/1 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.95 | 3.50 | 3.20 | 1.70 | 3.75 | 3.90 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 2.00 | 3 | 1.80 | 2.03 | 0.5 | 1.78 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 0.3 | 1.4 | Goal | 1.6 |
| 1.3 | Loss | 1 | 1.5 | Loss | 1.3 |
| 8.3 | Shot(OT) | 14.7 | 8.7 | Shot(OT) | 12.5 |
| 4 | Corner | 7.7 | 6 | Corner | 6.8 |
| 3.7 | Yellow Card | 1.3 | 2.7 | Yellow Card | 2 |
| 14.7 | Fouls | 9.3 | 16.2 | Fouls | 11.1 |
| 49% | Possession | 51% | 52.7% | Possession | 50.9% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Sandecja Nowy Sacz ( 47 Matches) | Zawisza Bydgoszcz SA ( 11 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 5 | 3 | 0 |
| HT-D / FT-W | 1 | 5 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 5 | 3 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-D | 2 | 4 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 3 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 3 | 3 | 1 | 0 |