ทีเด็ดบอล Istanbulspor vs Antalyaspor
‹ คู่ก่อนหน้าIstanbul Basaksehir vs Gazisehir Gaziantep · อา. 18 ต.ค. 23:00 น. คู่ที่ 316 / 348เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Slaven Belupo vs Dinamo Zagreb · อา. 18 ต.ค. 23:00 น.
Turkey 1. Lig
🕒 18-10-2026 23:00 น.
Istanbulsporเจ้าบ้าน🪵แนวรุกไม้4.2🌀กองกลางเสียการครองบอล43%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2คู่ที่ 316 / 34823:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 50% ★ราคาคุ้มVSIstanbulsporAntalyasporใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ38% @3.1562% @1.99สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.82 · ต่ำ 1.97แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 1.93Antalyasporทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี58%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านIstanbulsporรอง 0.5 @1.86การ์ดรับหลวม🕳️7.8Antalyasporการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนAntalyasporต่อ 0.5 @1.93พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 4.2Antalyasporกองกลาง🎯58% vs 43%Antalyasporแนวรับ🛡️7.8 vs 13.2Antalyasporการ์ดรับหลวม🕳️13.2Istanbulsporการ์ดยิงดุ🔥10.8Antalyasporการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2Antalyasporการ์ด 7 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.82พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️13.2 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 2.5การ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.97ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Istanbulsporเจ้าบ้าน
🪵แนวรุกไม้4.2
🌀กองกลางเสียการครองบอล43%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2
คู่ที่ 316 / 34823:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 50% ★ราคาคุ้มVS
IstanbulsporAntalyaspor
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
38% @3.1562% @1.99
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.82 · ต่ำ 1.97แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 1.93
Antalyasporทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี58%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านIstanbulspor
รอง 0.5 @1.86
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Antalyaspor
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนAntalyaspor
ต่อ 0.5 @1.93
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 4.2Antalyaspor
กองกลาง🎯58% vs 43%Antalyaspor
แนวรับ🛡️7.8 vs 13.2Antalyaspor
การ์ดรับหลวม🕳️13.2Istanbulspor
การ์ดยิงดุ🔥10.8Antalyaspor
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2Antalyaspor
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.82
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️13.2 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 2.5
การ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.97
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Istanbulspor vs Antalyaspor
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนAntalyaspor ต่อ 0.5 @1.93การ์ด 7 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.82การ์ด 5 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งAntalyasporโอกาสชนะ 45%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 10 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Antalyaspor · บิลหลัก 1X2 @1.99
ความเสี่ยงของบิล50%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Antalyaspor ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.99 · ควรเป็น @1.80 (+10%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Antalyaspor 17 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Antalyaspor ต่อ 0.5
ได้ 50%เสีย 50%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 29%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Antalyaspor · คาดสกอร์ 1.1 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Antalyaspor ชนะ 1 ลูก21%
Antalyaspor ชนะ 2 ลูก15%
Antalyaspor ชนะ 3 ลูกขึ้นไป14%
เสมอ26%
Istanbulspor ชนะ 1 ลูก16%
Istanbulspor ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
Antalyaspor ชนะ50%
Antalyaspor ไม่แพ้75%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป29%
Antalyaspor คลีนชีท34%
Istanbulspor ยิงไม่ได้15%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Istanbulspor ไม่แพ้50%
Antalyaspor ไม่แพ้75%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)57%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)35%
ยิงได้ทั้งคู่56%
ต่ำ 2.543%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-210%0-110%0-29%1-36%0-36%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Antalyaspor)
- โอกาส Antalyaspor ชนะ 50% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 75%
- ราคา @1.99 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.80 (คุ้มกว่า 10%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 50% มากกว่าตลาด (45%)
- Antalyaspor ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Istanbulspor เสียเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
- Antalyaspor ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Antalyaspor ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- โอกาส Istanbulspor ชนะ 25%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Istanbulspor
พ0-4พ1-2พ0-4ช1-0พ0-1พ2-4
Antalyaspor
ช1-0พ1-2ช2-1ช3-0ช1-0พ0-4
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Istanbulsporยิง 0.9 · เสีย 2.4 ต่อนัด
Antalyasporยิง 1.5 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Istanbulspor
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 15
Antalyaspor
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Istanbulspor
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
Antalyaspor
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Istanbulspor
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 7
Antalyaspor
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Istanbulspor ชนะ 1เสมอ 3Antalyaspor ชนะ 4
- 17-02-2024Antalyaspor2 - 2Istanbulspor
- 30-09-2023Istanbulspor1 - 2Antalyaspor
- 19-04-2023Istanbulspor3 - 3Antalyaspor
- 22-10-2022Antalyaspor2 - 1Istanbulspor
- 11-05-2008Antalyaspor0 - 0Istanbulspor
- 15-12-2007Istanbulspor1 - 2Antalyaspor
- 13-02-2006Antalyaspor2 - 1Istanbulspor
- 18-09-2005Istanbulspor2 - 0Antalyaspor
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Istanbulspor@3.14 → @3.150.5%
เสมอ@3.32 → @3.320.0%
ทีมเยือน Antalyaspor@2.01 → @1.990.8%
คู่อื่นใน 1. Lig 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 3.05 | 3.55 | 2.03 | 1.80 | 2.5 | 1.96 | 1.73 | -0.5 | 2.03 | |
| Live | 3.05 | 3.55 | 2.03 | 1.80 | 2.5 | 1.96 | 1.73 | -0.5 | 2.03 | ||
| Bet365 | Initial | 3.20 | 3.30 | 2.00 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | |
| Live | 3.25 | 3.30 | 1.95 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | ||
| Easybet | Initial | 3.30 | 3.30 | 1.97 | 1.83 | 2.5 | 1.92 | 1.78 | -0.5 | 1.99 | |
| Live | 3.30 | 3.30 | 1.97 | 1.84 | 2.5 | 1.96 | 1.82 | -0.5 | 2.00 | ||
| Vcbet | Initial | 3.50 | 3.40 | 1.95 | 1.86 | 2.5 | 1.93 | 1.79 | -0.5 | 2.02 | |
| Live | 3.30 | 3.40 | 2.00 | 1.85 | 2.5 | 1.94 | 1.79 | -0.5 | 2.02 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.25 | 3.40 | 1.94 | 1.80 | 2.5 | 1.96 | 1.82 | -0.5 | 1.94 | |
| Live | 3.15 | 3.35 | 1.98 | 1.80 | 2.5 | 1.96 | 1.78 | -0.5 | 1.98 | ||
| 12BET | Initial | 3.25 | 3.40 | 1.94 | 1.80 | 2.5 | 1.96 | 1.82 | -0.5 | 1.94 | |
| Live | 3.15 | 3.35 | 1.98 | 1.80 | 2.5 | 1.96 | 1.78 | -0.5 | 1.98 | ||
| Sbobet | Initial | 3.16 | 3.11 | 1.99 | 1.84 | 2.5 | 1.96 | 1.83 | -0.5 | 1.99 | |
| Live | 3.16 | 3.11 | 1.99 | 1.84 | 2.5 | 1.96 | 1.83 | -0.5 | 1.99 | ||
| wewbet | Initial | 3.34 | 3.36 | 2.00 | 1.86 | 2.5 | 1.94 | 1.82 | -0.5 | 2.00 | |
| Live | 3.21 | 3.39 | 2.04 | 1.82 | 2.5 | 1.98 | 2.03 | 0/-0.5 | 1.79 | ||
| 18Bet | Initial | 3.00 | 3.40 | 2.15 | 1.74 | 2.5 | 1.96 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.83 | |
| Live | 3.30 | 3.40 | 2.05 | 1.80 | 2.5 | 1.92 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.79 | ||
| pinnacle | Initial | 3.51 | 3.50 | 1.97 | 1.81 | 2.5 | 1.95 | 1.80 | -0.5 | 1.98 | |
| Live | 3.35 | 3.49 | 2.12 | 1.85 | 2.5 | 1.96 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.85 | ||
| Willhill | Initial | 2.90 | 3.30 | 2.25 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.91 | |
| Live | 3.30 | 3.25 | 2.10 | 1.80 | 2.5 | 1.91 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.80 | ||
| Interwetten | Initial | 3.05 | 3.40 | 2.20 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.65 | -0.5 | 2.10 | |
| Live | 3.35 | 3.30 | 2.10 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.70 | -0.5 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 2.93 | 3.45 | 2.21 | 1.76 | 2.5 | 1.95 | 2.13 | 0 | 1.61 | |
| Live | 3.34 | 3.38 | 1.96 | 1.79 | 2.5 | 1.88 | 1.53 | -0.5/1 | 2.26 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.03 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.78 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [TFF 1. Lig-19] Istanbulspor | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 2 | 7 | 9 | 24 | 5 | 19 | 10.0% |
| Home Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 4 | 6 | 2 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 0 | 5 | 5 | 18 | 3 | 19 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 4 | 15 | 3 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 3 | 6 | 5 | 13 | 6 | 18 | 10.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 3 | 4 | 17 | 25.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 2 | 4 | 2 | 10 | 2 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 1 | 5 | 0 | 8 | 1 | 0.0% |
| [TFF 1. Lig-8] Antalyaspor | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 0 | 5 | 15 | 17 | 15 | 8 | 50.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 0 | 4 | 11 | 14 | 6 | 13 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 4 | 3 | 9 | 3 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 8 | 7 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 2 | 4 | 5 | 8 | 14 | 9 | 40.0% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 4 | 6 | 10 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 1 | 2 | 4 | 13 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 5 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Istanbulspor Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 | ||||||||||||||
| Win 1 (13%) Draw 3 (38%) Lose 4 (50%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (6 games) 33% Home 17% Draw 50% Away Over/Under Odds (4 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TUR D1 | 17-02-2024 | Antalyaspor | 2-2 (2-0) | Istanbulspor | 6-6 (4-2) | 1.60 | 4.00 | 5.25 | D | 2.03 | 1 | 1.83 | W | O |
| TUR D1 | 30-09-2023 | Istanbulspor | 1-2 (1-0) | Antalyaspor | 4-8 (3-6) | 2.70 | 3.40 | 2.50 | L | 2.00 | 0 | 1.85 | L | O |
| TUR D1 | 19-04-2023 | Istanbulspor | 3-3 (2-1) | Antalyaspor | 3-5 (1-0) | 2.75 | 3.30 | 2.38 | D | 2.10 | 0 | 1.78 | D | O |
| TUR D1 | 22-10-2022 | Antalyaspor | 2-1 (1-1) | Istanbulspor | 11-4 (2-2) | 2.05 | 3.40 | 3.40 | L | 2.10 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| TFF 1. Lig | 11-05-2008 | Antalyaspor | 0-0 (0-0) | Istanbulspor | - | 1.10 | 7.00 | 13.00 | D | 2.05 | 2 | 1.80 | W | |
| TFF 1. Lig | 15-12-2007 | Istanbulspor | 1-2 (1-0) | Antalyaspor | - | 3.00 | 3.25 | 2.10 | L | 1.85 | -0.5 | 2.00 | L | |
| TFF 1. Lig | 13-02-2006 | Antalyaspor | 2-1 (1-0) | Istanbulspor | - | L | ||||||||
| TFF 1. Lig | 18-09-2005 | Istanbulspor | 2-0 (1-0) | Antalyaspor | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Istanbulspor Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 2 (20%) Lose 7 (70%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 2.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 10% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TFF 1. Lig | 14-10-2026 | Batman Petrolspor | 4-2 (2-0) | Istanbulspor | 10-8 (5-2) | 1.57 | 3.70 | 4.75 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| TFF 1. Lig | 10-10-2026 | Istanbulspor | 0-1 (0-1) | Erokspor | 4-6 (0-4) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| TFF 1. Lig | 20-09-2026 | Manisa BB Spor | 0-1 (0-0) | Istanbulspor | 9-3 (5-3) | 1.85 | 3.60 | 3.60 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| TFF 1. Lig | 15-09-2026 | Kayserispor | 4-0 (3-0) | Istanbulspor | 7-1 (2-0) | 1.44 | 4.00 | 6.00 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| TFF 1. Lig | 07-09-2026 | Istanbulspor | 1-2 (0-1) | 76 Igdir Belediye spor | 9-2 (6-1) | 3.20 | 3.40 | 1.95 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | O |
| TFF 1. Lig | 04-09-2026 | Bursaspor | 4-0 (1-0) | Istanbulspor | 8-1 (5-1) | 1.33 | 4.50 | 7.00 | L | 2.03 | 1.5 | 1.78 | L | O |
| TFF 1. Lig | 29-08-2026 | Istanbulspor | 1-1 (1-1) | Karagumruk | 2-7 (0-3) | 2.60 | 3.20 | 2.40 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| TFF 1. Lig | 24-08-2026 | Belediye Vanspor | 3-2 (2-2) | Istanbulspor | 4-1 (3-1) | 3.10 | 3.25 | 2.05 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| TFF 1. Lig | 15-08-2026 | Istanbulspor | 2-2 (2-0) | Bodrumspor | 5-6 (5-4) | 2.63 | 3.20 | 2.50 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | O |
| TFF 1. Lig | 08-08-2026 | Bandirmaspor | 3-0 (2-0) | Istanbulspor | 1-3 (0-3) | 2.10 | 3.25 | 3.20 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 24-07-2026 | Eyupspor | 2-0 (0-0) | Istanbulspor | - | L | ||||||||
| INT CF | 17-07-2026 | Kocaelispor | 1-1 (1-0) | Istanbulspor | - | D | ||||||||
| INT CF | 12-07-2026 | Kasimpasa | 1-0 (0-0) | Istanbulspor | - | L | ||||||||
| TFF 1. Lig | 01-05-2026 | Istanbulspor | 8-1 (4-1) | Adana Demirspor | 7-1 (5-1) | 1.01 | 13.00 | 21.00 | W | 1.90 | 4.5 | 1.90 | W | O |
| TFF 1. Lig | 25-04-2026 | Belediye Vanspor | 1-3 (1-1) | Istanbulspor | 8-3 (4-2) | 1.95 | 3.25 | 3.40 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| TFF 1. Lig | 19-04-2026 | Istanbulspor | 3-1 (0-1) | Sariyer | 4-1 (1-1) | 2.60 | 3.20 | 2.38 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| TFF 1. Lig | 13-04-2026 | Sivasspor | 1-3 (1-1) | Istanbulspor | 17-2 (6-0) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| TFF 1. Lig | 10-04-2026 | Istanbulspor | 0-1 (0-0) | Erzurumspor FK | 1-3 (1-1) | 4.20 | 3.40 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | U |
| TFF 1. Lig | 04-04-2026 | Sakaryaspor | 2-2 (1-1) | Istanbulspor | 2-2 (1-2) | 2.40 | 3.40 | 2.63 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | O |
| TFF 1. Lig | 22-03-2026 | Istanbulspor | 0-1 (0-1) | Bodrumspor | 10-2 (7-1) | 3.00 | 3.50 | 2.00 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| No Data |
| Antalyaspor Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 0 (0%) Lose 5 (50%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TFF 1. Lig | 15-10-2026 | Antalyaspor | 0-4 (0-3) | Kayserispor | 5-1 (1-1) | 2.90 | 3.20 | 2.20 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| TFF 1. Lig | 10-10-2026 | Boluspor | 0-1 (0-0) | Antalyaspor | 1-5 (1-1) | 6.50 | 4.10 | 1.40 | W | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 | L | U |
| TFF 1. Lig | 21-09-2026 | Antalyaspor | 3-0 (1-0) | Belediye Vanspor | 3-2 (0-1) | 1.55 | 4.00 | 5.00 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | O |
| TFF 1. Lig | 13-09-2026 | Umraniyespor | 1-2 (1-0) | Antalyaspor | 3-6 (0-1) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| TFF 1. Lig | 07-09-2026 | Antalyaspor | 1-2 (1-1) | Sivasspor | 8-1 (4-1) | 1.95 | 3.20 | 3.40 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| TFF 1. Lig | 01-09-2026 | Bandirmaspor | 0-1 (0-1) | Antalyaspor | 7-1 (5-0) | 2.50 | 3.10 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| TFF 1. Lig | 29-08-2026 | Antalyaspor | 1-2 (1-0) | Sariyer | 4-0 (3-0) | 1.70 | 3.50 | 4.20 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| TFF 1. Lig | 23-08-2026 | Antalyaspor | 2-3 (0-2) | Pendikspor | 11-1 (3-0) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| TFF 1. Lig | 17-08-2026 | Mardin BB | 2-0 (1-0) | Antalyaspor | 7-1 (1-1) | 3.80 | 3.10 | 1.85 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| TFF 1. Lig | 09-08-2026 | Antalyaspor | 4-3 (1-0) | Keciorengucu | 4-5 (4-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 26-07-2026 | Antalyaspor | 3-0 (0-0) | Zakho | - | W | ||||||||
| TUR D1 | 18-05-2026 | Antalyaspor | 1-0 (0-0) | Kocaelispor | 2-4 (1-2) | 1.50 | 4.00 | 6.00 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | D | U |
| TUR D1 | 10-05-2026 | Galatasaray | 4-2 (0-1) | Antalyaspor | 6-1 (5-0) | 1.17 | 7.00 | 15.00 | L | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | W | O |
| TUR D1 | 04-05-2026 | Antalyaspor | 0-0 (0-0) | Alanyaspor | 3-8 (2-5) | 2.85 | 3.25 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| TUR D1 | 26-04-2026 | Goztepe | 2-0 (2-0) | Antalyaspor | 4-3 (0-1) | 1.53 | 3.60 | 6.00 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| TUR D1 | 18-04-2026 | Antalyaspor | 0-2 (0-0) | Konyaspor | 10-1 (3-0) | 3.25 | 3.25 | 2.15 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| TUR D1 | 11-04-2026 | Besiktas JK | 4-2 (3-1) | Antalyaspor | 10-6 (8-0) | 1.24 | 5.00 | 10.00 | L | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | L | O |
| TUR D1 | 05-04-2026 | Antalyaspor | 3-0 (0-0) | Eyupspor | 8-4 (5-3) | 2.05 | 3.40 | 3.25 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| TUR D1 | 19-03-2026 | Istanbul Basaksehir | 0-0 (0-0) | Antalyaspor | 2-3 (1-3) | 1.42 | 4.10 | 6.50 | D | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | U |
| TUR D1 | 14-03-2026 | Antalyaspor | 1-4 (0-0) | Gazisehir Gaziantep | 5-6 (2-3) | 2.45 | 3.25 | 2.70 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| TFF 1. Lig | 24-10 | Away | Muglaspor | 6 Days |
| TFF 1. Lig | 02-11 | Home | Mardin BB | 14 Days |
| TFF 1. Lig | 09-11 | Away | Pendikspor | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| TFF 1. Lig | 25-10 | Home | Bodrumspor | 7 Days |
| TFF 1. Lig | 02-11 | Away | 76 Igdir Belediye spor | 14 Days |
| TFF 1. Lig | 09-11 | Home | Bursaspor | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.60 | 2.15 | 2.64 | 3.60 | 2.15 | 2.64 | 1.75 | 1 | 2.01 | 1.75 | 1 | 2.01 | 1.69 | 0/-0.5 | 2.07 | 1.69 | 0/-0.5 | 2.07 | |
| Initial | 3.05 | 3.55 | 2.03 | 3.05 | 3.55 | 2.03 | 1.80 | 2.5 | 1.96 | 1.80 | 2.5 | 1.96 | 1.73 | -0.5 | 2.03 | 1.73 | -0.5 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.00 | 2.20 | 2.75 | 4.00 | 2.25 | 2.63 | 1.83 | 1 | 1.98 | 1.78 | 1 | 2.03 | 1.68 | 0/-0.5 | 2.15 | 1.70 | 0/-0.5 | 2.10 | |
| Live | 3.20 | 3.30 | 2.00 | 3.25 | 3.30 | 1.95 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.77 | 2.15 | 2.43 | 3.77 | 2.15 | 2.43 | 1.82 | 1 | 1.98 | 1.82 | 1 | 1.98 | 1.76 | 0/-0.5 | 2.06 | 1.76 | 0/-0.5 | 2.06 | |
| Initial | 3.16 | 3.11 | 1.99 | 3.16 | 3.11 | 1.99 | 1.84 | 2.5 | 1.96 | 1.84 | 2.5 | 1.96 | 1.83 | -0.5 | 1.99 | 1.83 | -0.5 | 1.99 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 2 | 0.7 | Goal | 1.8 |
| 1.7 | Loss | 0.3 | 2.2 | Loss | 1.3 |
| 17.3 | Shot(OT) | 8 | 13.8 | Shot(OT) | 11.1 |
| 2.7 | Corner | 4.7 | 3.2 | Corner | 4.8 |
| 2.5 | Yellow Card | 2 | 2 | Yellow Card | 2.1 |
| 8.7 | Fouls | 14.3 | 10.3 | Fouls | 12.9 |
| 36% | Possession | 60.7% | 42.7% | Possession | 57.6% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Istanbulspor ( 47 Matches) | Antalyaspor ( 9 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 3 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-W | 1 | 4 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 2 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 6 | 5 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 2 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 6 | 8 | 1 | 1 |