ทีเด็ดบอล Kayserispor vs Batman Petrolspor
‹ คู่ก่อนหน้าKocaelispor vs Goztepe · อา. 18 ต.ค. 20:00 น. คู่ที่ 157 / 169เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Belediye Vanspor vs Umraniyespor · อา. 18 ต.ค. 20:00 น.
Turkey 1. Lig
🕒 18-10-2026 20:00 น.
Kayserisporเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 157 / 16920:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 44% ★★สมดุลVSKayserisporBatman Petrolsporใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ72% @1.6328% @4.22สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85Batman Petrolsporทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.2⚖️กองกลางสูสี49%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านKayserisporต่อ 0.5/1 @1.95พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนกองกลาง🎯56% vs 49%Kayserisporแนวรับ🛡️3.6 vs 10.2Kayserisporการ์ดยิงดุ🔥10.8Kayserisporการ์ดรับเหนียว🧱3.6Kayserisporการ์ดรับหลวม🕳️10.2Batman Petrolsporการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0Kayserisporการ์ดได้ราคา💰7/10Kayserisporการ์ด 8 ใบ✈️เต็งทีมเยือนBatman Petrolsporรอง 0.5/1 @1.85การ์ดยิงดุ🔥10.2Batman Petrolsporการ์ดได้ราคา💰6/10Batman Petrolsporการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.90พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥10.8 · 10.2รุกดีทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·1.7ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.89ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Kayserisporเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 157 / 16920:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 44% ★★สมดุลVS
KayserisporBatman Petrolspor
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
72% @1.6328% @4.22
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
Batman Petrolsporทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ10.2
⚖️กองกลางสูสี49%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านKayserispor
ต่อ 0.5/1 @1.95
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนกองกลาง🎯56% vs 49%Kayserispor
แนวรับ🛡️3.6 vs 10.2Kayserispor
การ์ดยิงดุ🔥10.8Kayserispor
การ์ดรับเหนียว🧱3.6Kayserispor
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Batman Petrolspor
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0Kayserispor
การ์ดได้ราคา💰7/10Kayserispor
การ์ด 8 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนBatman Petrolspor
รอง 0.5/1 @1.85
การ์ดยิงดุ🔥10.2Batman Petrolspor
การ์ดได้ราคา💰6/10Batman Petrolspor
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.90
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥10.8 · 10.2รุกดีทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·1.7ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.89
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Kayserispor vs Batman Petrolspor
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านKayserispor ต่อ 0.5/1 @1.95การ์ด 8 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.90การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งKayserisporโอกาสชนะ 55%
🛡️พิศดารติด 5 แผน2 · 7 · 20 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Kayserispor · บิลหลัก 1X2 @1.63
ความเสี่ยงของบิล44%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Kayserispor ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.63 · ควรเป็น @1.59 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Kayserispor 34 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Kayserispor ต่อ 0.5/1
ได้ 33%ได้ครึ่ง 24%เสีย 44%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 33%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Kayserispor · คาดสกอร์ 1.9 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Kayserispor ชนะ 1 ลูก24%
Kayserispor ชนะ 2 ลูก17%
Kayserispor ชนะ 3 ลูกขึ้นไป15%
เสมอ24%
Batman Petrolspor ชนะ 1 ลูก13%
Batman Petrolspor ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
Kayserispor ชนะ56%
Kayserispor ไม่แพ้80%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป33%
Kayserispor คลีนชีท34%
Batman Petrolspor ยิงไม่ได้15%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Kayserispor ไม่แพ้80%
Batman Petrolspor ไม่แพ้44%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)57%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)35%
ยิงได้ทั้งคู่56%
ต่ำ 2.543%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-110%1-010%2-09%3-16%1-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Kayserispor)
- โอกาส Kayserispor ชนะ 56% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 80%
- Kayserispor ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Batman Petrolspor เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
- Kayserispor ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส Batman Petrolspor ชนะ 20%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Kayserispor
ส1-1ช3-0ช4-0ช1-0ช3-2ช4-0
Batman Petrolspor
ช4-3พ0-4พ1-2พ1-2พ1-2ช4-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Kayserisporยิง 2.2 · เสีย 0.5 ต่อนัด
Batman Petrolsporยิง 1.9 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Kayserispor
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 14
Batman Petrolspor
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Kayserispor
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Batman Petrolspor
78%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Kayserispor
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 1เสียราคา 2
Batman Petrolspor
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 3
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Kayserispor@1.58 → @1.63▲ 3.4%
เสมอ@3.83 → @3.74▼ 2.3%
ทีมเยือน Batman Petrolspor@4.52 → @4.22▼ 6.5%
คู่อื่นใน 1. Lig 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.41 | 3.95 | 4.65 | 1.82 | 2.5/3 | 1.80 | 1.94 | 1 | 1.76 | |
| Live | 1.47 | 3.83 | 4.25 | 1.84 | 2.5/3 | 1.78 | 2.04 | 1 | 1.66 | ||
| Crown | Initial | 1.64 | 3.90 | 4.25 | 1.89 | 2.5/3 | 1.87 | 1.84 | 0.5/1 | 1.92 | |
| Live | 1.64 | 3.90 | 4.25 | 1.89 | 2.5/3 | 1.87 | 1.84 | 0.5/1 | 1.92 | ||
| Bet365 | Initial | 1.57 | 3.90 | 4.60 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 2.03 | 1 | 1.78 | |
| Live | 1.65 | 3.80 | 4.20 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | ||
| Easybet | Initial | 1.55 | 3.80 | 4.90 | 1.92 | 2.5/3 | 1.84 | 2.00 | 1 | 1.77 | |
| Live | 1.60 | 3.80 | 4.40 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | ||
| Vcbet | Initial | 1.62 | 3.75 | 4.75 | 1.94 | 2.5/3 | 1.85 | 1.82 | 0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 1.65 | 3.75 | 4.50 | 1.92 | 2.5/3 | 1.87 | 1.88 | 0.5/1 | 1.91 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.55 | 3.80 | 4.70 | 1.88 | 2.5/3 | 1.88 | 1.95 | 1 | 1.81 | |
| Live | 1.67 | 3.60 | 4.15 | 1.89 | 2.5/3 | 1.87 | 2.14 | 1 | 1.63 | ||
| 12BET | Initial | 1.55 | 3.80 | 4.70 | 1.88 | 2.5/3 | 1.88 | 1.95 | 1 | 1.81 | |
| Live | 1.67 | 3.60 | 4.15 | 1.89 | 2.5/3 | 1.87 | 2.14 | 1 | 1.63 | ||
| Sbobet | Initial | 1.52 | 3.69 | 4.70 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 2.00 | 1 | 1.82 | |
| Live | 1.58 | 3.58 | 4.32 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 2.12 | 1 | 1.71 | ||
| wewbet | Initial | 1.63 | 3.75 | 4.54 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.83 | 0.5/1 | 1.99 | |
| Live | 1.68 | 3.70 | 4.29 | 1.94 | 2.5/3 | 1.86 | 1.89 | 0.5/1 | 1.93 | ||
| 18Bet | Initial | 1.72 | 3.70 | 4.30 | 1.78 | 2.5 | 1.91 | 1.90 | 0.5/1 | 1.79 | |
| Live | 1.68 | 3.80 | 4.50 | 1.91 | 2.5/3 | 1.81 | 1.83 | 0.5/1 | 1.89 | ||
| pinnacle | Initial | 1.65 | 3.82 | 4.61 | 1.96 | 2.5/3 | 1.80 | 1.85 | 0.5/1 | 1.92 | |
| Live | 1.69 | 3.84 | 4.78 | 1.99 | 2.5/3 | 1.83 | 1.92 | 0.5/1 | 1.92 | ||
| Willhill | Initial | 1.70 | 3.50 | 4.60 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 1.80 | 0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 1.70 | 3.50 | 4.60 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 1.85 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 1.75 | 3.70 | 4.20 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.75 | 0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.70 | 3.65 | 4.50 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 1.70 | 0.5 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 1.75 | 3.65 | 4.22 | 1.78 | 2.5 | 1.92 | 1.31 | 0 | 2.97 | |
| Live | 1.63 | 3.68 | 4.55 | 1.90 | 2.5/3 | 1.77 | 2.43 | 1/1.5 | 1.44 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [TFF 1. Lig-1] Kayserispor | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 8 | 1 | 1 | 22 | 5 | 25 | 1 | 80.0% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 10 | 4 | 9 | 5 | 75.0% |
| Away Field | 6 | 5 | 1 | 0 | 12 | 1 | 16 | 1 | 83.3% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 16 | 3 | 16 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 7 | 3 | 0 | 13 | 0 | 24 | 1 | 70.0% |
| Home Field | 4 | 4 | 0 | 0 | 7 | 0 | 12 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 3 | 0 | 6 | 0 | 12 | 1 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 9 | 0 | 14 | 66.7% |
| [TFF 1. Lig-4] Batman Petrolspor | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 6 | 1 | 3 | 20 | 17 | 19 | 4 | 60.0% |
| Home Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 13 | 8 | 12 | 1 | 80.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 7 | 9 | 7 | 8 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 12 | 13 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 7 | 0 | 3 | 9 | 5 | 21 | 2 | 70.0% |
| Home Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 5 | 1 | 12 | 2 | 80.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 4 | 4 | 9 | 4 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 6 | 4 | 12 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| Kayserispor Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Kayserispor Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 1 (10%) Lose 1 (10%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 10% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TFF 1. Lig | 15-10-2026 | Antalyaspor | 0-4 (0-3) | Kayserispor | 5-1 (1-1) | 2.90 | 3.20 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| TFF 1. Lig | 10-10-2026 | Kayserispor | 3-2 (1-0) | Manisa BB Spor | 6-4 (3-3) | 1.38 | 4.20 | 6.25 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| TFF 1. Lig | 21-09-2026 | Mardin BB | 0-1 (0-0) | Kayserispor | 1-3 (1-2) | 2.60 | 3.20 | 2.50 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | U |
| TFF 1. Lig | 15-09-2026 | Kayserispor | 4-0 (3-0) | Istanbulspor | 7-1 (2-0) | 1.44 | 4.00 | 6.00 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| TFF 1. Lig | 07-09-2026 | Erokspor | 0-3 (0-2) | Kayserispor | 6-1 (4-0) | 2.50 | 3.10 | 2.55 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | O |
| TFF 1. Lig | 03-09-2026 | Karagumruk | 1-1 (0-0) | Kayserispor | 4-7 (1-5) | 2.55 | 3.00 | 2.55 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| TFF 1. Lig | 29-08-2026 | Kayserispor | 1-2 (1-0) | Bursaspor | 5-5 (2-1) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| TFF 1. Lig | 22-08-2026 | 76 Igdir Belediye spor | 0-1 (0-0) | Kayserispor | 6-4 (2-1) | 3.10 | 3.00 | 2.20 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| TFF 1. Lig | 16-08-2026 | Kayserispor | 2-0 (2-0) | Sivasspor | 6-5 (4-3) | 1.80 | 3.25 | 4.10 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| TFF 1. Lig | 10-08-2026 | Belediye Vanspor | 0-2 (0-1) | Kayserispor | 5-5 (3-3) | 3.00 | 3.20 | 2.15 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 26-07-2026 | Kayserispor | 0-1 (0-0) | Sivasspor | - | L | ||||||||
| INT CF | 21-07-2026 | Kayserispor | 0-1 (0-0) | Kasimpasa | - | L | ||||||||
| INT CF | 19-07-2026 | Kayserispor | 1-2 (0-0) | Kasimpasa | - | L | ||||||||
| TUR D1 | 17-05-2026 | Kayserispor | 2-1 (0-0) | Konyaspor | 4-3 (1-0) | 2.10 | 3.40 | 3.10 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| TUR D1 | 10-05-2026 | Alanyaspor | 3-1 (2-1) | Kayserispor | 1-7 (0-3) | 2.20 | 3.30 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| TUR D1 | 04-05-2026 | Kayserispor | 1-1 (0-1) | Eyupspor | 9-3 (5-3) | 1.76 | 3.40 | 4.20 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| TUR D1 | 25-04-2026 | Kayserispor | 2-0 (0-0) | Caykur Rizespor | 8-6 (5-3) | 2.45 | 3.50 | 2.45 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| TUR D1 | 21-04-2026 | Gazisehir Gaziantep | 3-0 (2-0) | Kayserispor | 5-3 (3-0) | 2.10 | 3.50 | 3.20 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| TUR D1 | 12-04-2026 | Kayserispor | 0-4 (0-1) | Fenerbahce | 4-5 (2-3) | 6.50 | 4.20 | 1.41 | L | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | L | O |
| TUR D1 | 04-04-2026 | Kasimpasa | 2-0 (1-0) | Kayserispor | 1-10 (0-9) | 2.05 | 3.40 | 3.20 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| No Data |
| Batman Petrolspor Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 0 (0%) Lose 4 (40%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 78% Over 0% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TFF 1. Lig | 14-10-2026 | Batman Petrolspor | 4-2 (2-0) | Istanbulspor | 10-8 (5-2) | 1.57 | 3.70 | 4.75 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | O |
| TFF 1. Lig | 10-10-2026 | 76 Igdir Belediye spor | 2-1 (2-1) | Batman Petrolspor | 3-2 (2-2) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| INT CF | 30-09-2026 | Batman Petrolspor | 1-2 (0-2) | Terek Grozny | - | L | ||||||||
| TFF 1. Lig | 20-09-2026 | Batman Petrolspor | 1-2 (1-0) | Bursaspor | 8-3 (6-0) | 2.70 | 3.30 | 2.40 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| TFF 1. Lig | 13-09-2026 | Bodrumspor | 4-0 (2-0) | Batman Petrolspor | 3-6 (1-0) | 2.40 | 3.10 | 2.70 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| TFF 1. Lig | 07-09-2026 | Batman Petrolspor | 4-3 (1-0) | Karagumruk | 1-8 (1-3) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| TFF 1. Lig | 02-09-2026 | Belediye Vanspor | 0-2 (0-1) | Batman Petrolspor | 3-5 (1-2) | 3.10 | 3.25 | 2.05 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| TFF 1. Lig | 30-08-2026 | Batman Petrolspor | 2-1 (0-1) | Sivasspor | 6-1 (2-0) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| TFF 1. Lig | 24-08-2026 | Sariyer | 1-2 (0-1) | Batman Petrolspor | 7-3 (3-2) | 2.60 | 3.10 | 2.45 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| TFF 1. Lig | 18-08-2026 | Batman Petrolspor | 2-0 (1-0) | Boluspor | 9-1 (4-1) | 1.44 | 4.50 | 5.50 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | U |
| TFF 1. Lig | 11-08-2026 | Pendikspor | 2-2 (0-1) | Batman Petrolspor | 4-1 (1-0) | 2.70 | 3.20 | 2.30 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| INT CF | 21-07-2026 | Pendikspor | 3-1 (0-0) | Batman Petrolspor | - | L | ||||||||
| TUR 2 | 25-04-2026 | Batman Petrolspor | 6-0 (3-0) | Kepez Belediyespor | 2-0 (1-0) | W | ||||||||
| TUR 2 | 19-04-2026 | Bucaspor 1928 | 3-3 (2-0) | Batman Petrolspor | 0-9 (0-2) | 17.00 | 8.50 | 1.10 | D | 2.00 | -2/2.5 | 1.80 | L | O |
| TUR 2 | 12-04-2026 | Batman Petrolspor | 0-1 (0-1) | Beykozspor 1908 | - | L | ||||||||
| TUR 2 | 08-04-2026 | Ankaraspor FK | 2-3 (1-1) | Batman Petrolspor | 3-8 (2-2) | 6.00 | 3.80 | 1.45 | W | 2.03 | -1 | 1.78 | D | O |
| TUR 2 | 04-04-2026 | Batman Petrolspor | 1-0 (1-0) | Muglaspor | - | 2.00 | 3.25 | 3.30 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| TUR 2 | 29-03-2026 | Kastamonuspor | 1-2 (1-2) | Batman Petrolspor | - | W | ||||||||
| TUR 2 | 25-03-2026 | Batman Petrolspor | 2-1 (1-1) | S.Urfaspor | 7-2 (3-0) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| TUR 2 | 16-03-2026 | Karaman Belediyespor | 0-6 (0-3) | Batman Petrolspor | 2-14 (0-7) | 13.00 | 8.00 | 1.10 | W | 1.85 | -2.5/3 | 1.95 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| TFF 1. Lig | 25-10 | Away | Pendikspor | 7 Days |
| TFF 1. Lig | 02-11 | Home | Muglaspor | 14 Days |
| TFF 1. Lig | 09-11 | Away | Umraniyespor | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| TFF 1. Lig | 25-10 | Home | Erokspor | 7 Days |
| TFF 1. Lig | 02-11 | Away | Manisa BB Spor | 14 Days |
| TFF 1. Lig | 09-11 | Away | Mardin BB | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.16 | 2.27 | 4.60 | 2.16 | 2.27 | 4.60 | 1.67 | 1 | 2.09 | 1.67 | 1 | 2.09 | 1.79 | 0/0.5 | 1.97 | 1.79 | 0/0.5 | 1.97 | |
| Initial | 1.64 | 3.90 | 4.25 | 1.64 | 3.90 | 4.25 | 1.89 | 2.5/3 | 1.87 | 1.89 | 2.5/3 | 1.87 | 1.84 | 0.5/1 | 1.92 | 1.84 | 0.5/1 | 1.92 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.10 | 2.40 | 5.00 | 2.25 | 2.38 | 4.75 | 2.08 | 1/1.5 | 1.73 | 2.08 | 1/1.5 | 1.73 | 1.75 | 0/0.5 | 2.05 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 1.57 | 3.90 | 4.60 | 1.67 | 3.75 | 4.10 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 2.03 | 1 | 1.78 | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.03 | 2.30 | 4.67 | 2.08 | 2.29 | 4.46 | 2.11 | 1/1.5 | 1.70 | 2.11 | 1/1.5 | 1.70 | 1.72 | 0/0.5 | 2.11 | 1.77 | 0/0.5 | 2.05 | |
| Initial | 1.52 | 3.69 | 4.70 | 1.58 | 3.58 | 4.32 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 2.00 | 1 | 1.82 | 2.12 | 1 | 1.71 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.7 | Goal | 1 | 1.8 | Goal | 1.7 |
| 0.7 | Loss | 2 | 0.6 | Loss | 1.7 |
| 8 | Shot(OT) | 10.5 | 10.6 | Shot(OT) | 12.4 |
| 5.3 | Corner | 5 | 4.9 | Corner | 4.6 |
| 2 | Yellow Card | 2.5 | 3.1 | Yellow Card | 2.7 |
| 12.7 | Fouls | 22.5 | 12.3 | Fouls | 15.4 |
| 63.3% | Possession | 42% | 55.9% | Possession | 49.1% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Kayserispor ( 9 Matches) | Batman Petrolspor ( 9 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 2 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-W | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 2 |