ทีเด็ดบอล Belediye Vanspor vs Umraniyespor
‹ คู่ก่อนหน้าKayserispor vs Batman Petrolspor · อา. 18 ต.ค. 20:00 น. คู่ที่ 158 / 169เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Hajduk Split vs NK Varteks Varazdin · อา. 18 ต.ค. 20:00 น.
Turkey 1. Lig
🕒 18-10-2026 20:00 น.
Belediye Vansporเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0คู่ที่ 158 / 16920:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ6พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ614พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★54⚖️ เสี่ยง 60% ★แพงเกินจริงVSBelediye VansporUmraniyesporใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ58% @2.1342% @2.93สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.92 · เยือน 1.88Umraniyesporทีมเยือน💨แนวรุกลม5.4⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านBelediye Vansporต่อ 0/0.5 @1.92การ์ดยิงดุ🔥6.0Belediye Vansporการ์ดรับหลวม🕳️6.6Umraniyesporการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนUmraniyesporรอง 0/0.5 @1.88แนวรับ🛡️6.6 vs 12.0Umraniyesporการ์ดรับหลวม🕳️12.0Belediye Vansporการ์ดยิงดุ🔥5.4Umraniyesporการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/4Umraniyesporการ์ด 4 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.95แนวรุก🔥6.0 · 5.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️12.0 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.83พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำพิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 2 ใบ
Belediye Vansporเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม6.0✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
คู่ที่ 158 / 16920:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
6พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ614พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★54⚖️ เสี่ยง 60% ★แพงเกินจริงVS
Belediye VansporUmraniyespor
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
58% @2.1342% @2.93
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.92 · เยือน 1.88
Umraniyesporทีมเยือน
💨แนวรุกลม5.4
⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านBelediye Vanspor
ต่อ 0/0.5 @1.92
การ์ดยิงดุ🔥6.0Belediye Vanspor
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Umraniyespor
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนUmraniyespor
รอง 0/0.5 @1.88
แนวรับ🛡️6.6 vs 12.0Umraniyespor
การ์ดรับหลวม🕳️12.0Belediye Vanspor
การ์ดยิงดุ🔥5.4Umraniyespor
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/4Umraniyespor
การ์ด 4 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.95
แนวรุก🔥6.0 · 5.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️12.0 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.83
พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำพิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Belediye Vanspor vs Umraniyespor
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนUmraniyespor รอง 0/0.5 @1.88การ์ด 4 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBelediye Vansporโอกาสชนะ 42%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2.554/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 2 แผน6 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Belediye Vanspor · บิลหลัก 1X2 @2.13
ความเสี่ยงของบิล60%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Belediye Vanspor ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @2.13 · ควรเป็น @2.24 (-5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Belediye Vanspor 11 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Belediye Vanspor ต่อ 0/0.5
ได้ 40%เสียครึ่ง 27%เสีย 33%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 16%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Belediye Vanspor · คาดสกอร์ 1.1 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Belediye Vanspor ชนะ 1 ลูก24%
Belediye Vanspor ชนะ 2 ลูก11%
Belediye Vanspor ชนะ 3 ลูกขึ้นไป5%
เสมอ27%
Umraniyespor ชนะ 1 ลูก18%
Umraniyespor ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
Belediye Vanspor ชนะ40%
Belediye Vanspor ไม่แพ้67%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป16%
Belediye Vanspor คลีนชีท25%
Umraniyespor ยิงไม่ได้32%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Belediye Vanspor ไม่แพ้67%
Umraniyespor ไม่แพ้60%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)72%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)46%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)24%
ยิงได้ทั้งคู่51%
ต่ำ 2.554%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%0-111%1-09%1-29%0-08%0-28%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Belediye Vanspor)
- โอกาส Belediye Vanspor ชนะ 40% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 67%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @2.13 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.24 (5%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Belediye Vanspor ยิงเฉลี่ยแค่ 1.0 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด Umraniyespor เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Umraniyespor ชนะ 33%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Belediye Vanspor
พ0-2ส2-2ส1-1พ0-3พ0-2ช2-1
Umraniyespor
ส2-2พ0-1พ0-1พ1-2ช1-0ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Belediye Vansporยิง 1.0 · เสีย 2.0 ต่อนัด
Umraniyesporยิง 0.9 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Belediye Vanspor
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 17
Umraniyespor
2.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Belediye Vanspor
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Umraniyespor
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Belediye Vanspor
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
Umraniyespor
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
Belediye Vanspor ชนะ 1เสมอ 0Umraniyespor ชนะ 3
- 19-04-2026Umraniyespor1 - 2Belediye Vanspor
- 14-12-2025Belediye Vanspor0 - 1Umraniyespor
- 25-03-2012Umraniyespor2 - 1Belediye Vanspor
- 13-11-2011Belediye Vanspor0 - 1Umraniyespor
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Belediye Vanspor@2.16 → @2.131.5%
เสมอ@3.25 → @3.250.0%
ทีมเยือน Umraniyespor@2.89 → @2.931.4%
คู่อื่นใน 1. Lig 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.13 | 3.45 | 2.94 | 1.93 | 2.5 | 1.83 | 1.89 | 0/0.5 | 1.87 | |
| Live | 2.13 | 3.45 | 2.94 | 1.93 | 2.5 | 1.83 | 1.89 | 0/0.5 | 1.87 | ||
| Bet365 | Initial | 2.20 | 3.25 | 2.88 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.10 | 3.25 | 3.00 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 2.17 | 3.20 | 2.90 | 1.94 | 2.5 | 1.82 | 1.92 | 0/0.5 | 1.84 | |
| Live | 2.18 | 3.30 | 3.00 | 1.98 | 2.5 | 1.82 | 1.95 | 0/0.5 | 1.87 | ||
| Vcbet | Initial | 2.20 | 3.25 | 3.00 | 1.95 | 2.5 | 1.84 | 1.94 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.20 | 3.25 | 3.00 | 1.95 | 2.5 | 1.84 | 1.92 | 0/0.5 | 1.87 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.07 | 3.20 | 3.05 | 1.93 | 2.5 | 1.83 | 1.88 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.07 | 3.20 | 3.05 | 1.93 | 2.5 | 1.83 | 1.88 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| 12BET | Initial | 2.07 | 3.20 | 3.05 | 1.93 | 2.5 | 1.83 | 1.88 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.07 | 3.20 | 3.05 | 1.93 | 2.5 | 1.83 | 1.88 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| Sbobet | Initial | 2.15 | 3.06 | 2.85 | 1.98 | 2.5 | 1.82 | 1.96 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Live | 2.15 | 3.06 | 2.85 | 1.98 | 2.5 | 1.82 | 1.96 | 0/0.5 | 1.86 | ||
| wewbet | Initial | 2.24 | 3.23 | 2.94 | 1.96 | 2.5 | 1.84 | 1.96 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Live | 2.17 | 3.24 | 3.00 | 1.96 | 2.5 | 1.84 | 1.93 | 0/0.5 | 1.89 | ||
| 18Bet | Initial | 2.40 | 3.35 | 2.70 | 1.94 | 2.5 | 1.75 | 1.73 | 0 | 1.97 | |
| Live | 2.15 | 3.35 | 3.05 | 1.92 | 2.5 | 1.80 | 1.87 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| pinnacle | Initial | 2.42 | 3.26 | 2.81 | 1.94 | 2.5 | 1.82 | 1.75 | 0 | 2.04 | |
| Live | 2.24 | 3.47 | 3.12 | 1.98 | 2.5 | 1.85 | 1.94 | 0/0.5 | 1.89 | ||
| Willhill | Initial | 2.40 | 3.25 | 2.75 | 1.91 | 2.5 | 1.83 | 2.00 | 0/0.5 | 1.73 | |
| Live | 2.20 | 3.20 | 3.00 | 1.95 | 2.5 | 1.80 | 1.91 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| Interwetten | Initial | 2.40 | 3.40 | 2.70 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.75 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.25 | 3.20 | 3.05 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.60 | 0 | 2.20 | ||
| 1xBet | Initial | 2.36 | 3.40 | 2.70 | 1.96 | 2.5 | 1.75 | 1.74 | 0 | 1.97 | |
| Live | 2.17 | 3.24 | 2.98 | 1.89 | 2.5 | 1.78 | 1.86 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [TFF 1. Lig-17] Belediye Vanspor | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 3 | 5 | 10 | 20 | 9 | 17 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 4 | 9 | 4 | 16 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 6 | 11 | 5 | 15 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 11 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 0 | 5 | 5 | 3 | 10 | 5 | 19 | 0.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 2 | 5 | 2 | 19 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 1 | 5 | 3 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 4 | 3 | 0.0% |
| [TFF 1. Lig-18] Umraniyespor | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 4 | 4 | 7 | 10 | 7 | 18 | 11.1% |
| Home Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 3 | 5 | 3 | 17 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 5 | 4 | 16 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 7 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 4 | 2 | 4 | 3 | 13 | 12 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 2 | 1 | 8 | 11 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 10 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 4 | 3 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Belediye Vanspor Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 1 (25%) Draw 0 (0%) Lose 3 (75%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TFF 1. Lig | 19-04-2026 | Umraniyespor | 1-2 (0-0) | Belediye Vanspor | 4-3 (3-1) | 2.30 | 3.30 | 2.70 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| TFF 1. Lig | 14-12-2025 | Belediye Vanspor | 0-1 (0-0) | Umraniyespor | 6-3 (3-2) | 1.50 | 3.75 | 6.00 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | U |
| TUR 3 | 25-03-2012 | Umraniyespor | 2-1 (1-1) | Belediye Vanspor | - | L | ||||||||
| TUR 3 | 13-11-2011 | Belediye Vanspor | 0-1 (0-0) | Umraniyespor | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Belediye Vanspor Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TFF 1. Lig | 14-10-2026 | Pendikspor | 1-2 (0-0) | Belediye Vanspor | 2-7 (1-6) | 1.62 | 3.50 | 4.50 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| TFF 1. Lig | 10-10-2026 | Belediye Vanspor | 0-2 (0-0) | Bandirmaspor | 2-4 (2-2) | 3.40 | 3.25 | 1.95 | L | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | U |
| TFF 1. Lig | 21-09-2026 | Antalyaspor | 3-0 (1-0) | Belediye Vanspor | 3-2 (0-1) | 1.55 | 4.00 | 5.00 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| TFF 1. Lig | 12-09-2026 | Belediye Vanspor | 1-1 (0-1) | Keciorengucu | 10-4 (6-2) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| TFF 1. Lig | 07-09-2026 | Muglaspor | 2-2 (1-1) | Belediye Vanspor | 0-5 (0-3) | 1.83 | 3.25 | 3.80 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| TFF 1. Lig | 02-09-2026 | Belediye Vanspor | 0-2 (0-1) | Batman Petrolspor | 3-5 (1-2) | 3.10 | 3.25 | 2.05 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| TFF 1. Lig | 30-08-2026 | Mardin BB | 1-1 (0-0) | Belediye Vanspor | 7-2 (3-2) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | D | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | U |
| TFF 1. Lig | 24-08-2026 | Belediye Vanspor | 3-2 (2-2) | Istanbulspor | 4-1 (3-1) | 3.10 | 3.25 | 2.05 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| TFF 1. Lig | 16-08-2026 | Manisa BB Spor | 4-1 (3-0) | Belediye Vanspor | 3-3 (1-1) | 1.80 | 3.50 | 3.70 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| TFF 1. Lig | 10-08-2026 | Belediye Vanspor | 0-2 (0-1) | Kayserispor | 5-5 (3-3) | 3.00 | 3.20 | 2.15 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| TFF 1. Lig | 01-05-2026 | Hatayspor | 3-1 (0-0) | Belediye Vanspor | 2-5 (1-3) | 8.00 | 5.25 | 1.25 | L | 1.90 | -1.5/2 | 1.90 | L | O |
| TFF 1. Lig | 25-04-2026 | Belediye Vanspor | 1-3 (1-1) | Istanbulspor | 8-3 (4-2) | 1.95 | 3.25 | 3.40 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| TFF 1. Lig | 19-04-2026 | Umraniyespor | 1-2 (0-0) | Belediye Vanspor | 4-3 (3-1) | 2.30 | 3.30 | 2.70 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| TFF 1. Lig | 12-04-2026 | Belediye Vanspor | 0-1 (0-0) | Manisa BB Spor | 7-1 (4-1) | 1.67 | 3.40 | 4.33 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| TFF 1. Lig | 08-04-2026 | Serik Belediyespor | 1-6 (1-2) | Belediye Vanspor | 7-5 (4-3) | 3.50 | 3.30 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| TFF 1. Lig | 04-04-2026 | Keciorengucu | 3-0 (1-0) | Belediye Vanspor | 3-6 (2-1) | 1.85 | 3.60 | 3.60 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| TFF 1. Lig | 22-03-2026 | Belediye Vanspor | 0-0 (0-0) | Sariyer | 6-5 (4-4) | 2.20 | 3.25 | 2.80 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| TFF 1. Lig | 15-03-2026 | Sakaryaspor | 2-1 (1-0) | Belediye Vanspor | 6-2 (3-0) | 2.90 | 3.30 | 2.15 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| TFF 1. Lig | 10-03-2026 | Belediye Vanspor | 1-0 (0-0) | Adana Demirspor | 10-2 (4-2) | W | ||||||||
| TFF 1. Lig | 07-03-2026 | Pendikspor | 1-1 (1-1) | Belediye Vanspor | 7-1 (5-0) | 1.80 | 3.50 | 4.00 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| No Data |
| Umraniyespor Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 11% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TFF 1. Lig | 10-10-2026 | Umraniyespor | 1-1 (1-0) | Sariyer | 4-3 (1-1) | 2.40 | 3.10 | 2.63 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| TFF 1. Lig | 18-09-2026 | Bandirmaspor | 0-1 (0-0) | Umraniyespor | 4-3 (2-1) | 1.80 | 3.40 | 4.20 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| TFF 1. Lig | 13-09-2026 | Umraniyespor | 1-2 (1-0) | Antalyaspor | 3-6 (0-1) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| TFF 1. Lig | 06-09-2026 | Pendikspor | 1-0 (1-0) | Umraniyespor | 3-4 (0-2) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| TFF 1. Lig | 01-09-2026 | Umraniyespor | 0-1 (0-1) | Muglaspor | 3-1 (1-0) | 2.40 | 3.10 | 2.75 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | U |
| TFF 1. Lig | 28-08-2026 | Keciorengucu | 2-2 (1-2) | Umraniyespor | 3-5 (1-1) | 1.62 | 3.75 | 4.33 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| TFF 1. Lig | 22-08-2026 | Umraniyespor | 1-1 (0-0) | Erokspor | 3-9 (1-3) | 3.40 | 3.20 | 1.95 | D | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | U |
| TFF 1. Lig | 15-08-2026 | Karagumruk | 2-1 (0-0) | Umraniyespor | 2-7 (1-1) | 1.62 | 3.40 | 4.75 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| TFF 1. Lig | 08-08-2026 | Umraniyespor | 0-0 (0-0) | Mardin BB | 6-6 (2-2) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 28-07-2026 | Pendikspor | 1-2 (0-0) | Umraniyespor | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Umraniyespor | 1-5 (1-2) | Galatasaray | 2-5 (1-5) | L | ||||||||
| TFF 1. Lig | 02-05-2026 | Umraniyespor | 1-4 (1-4) | Keciorengucu | 7-1 (3-0) | 4.75 | 4.75 | 1.44 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| TFF 1. Lig | 25-04-2026 | Adana Demirspor | 1-3 (1-1) | Umraniyespor | 7-7 (1-5) | 29.00 | 15.00 | 1.05 | W | 1.85 | -3.5 | 1.95 | L | U |
| TFF 1. Lig | 19-04-2026 | Umraniyespor | 1-2 (0-0) | Belediye Vanspor | 4-3 (3-1) | 2.30 | 3.30 | 2.70 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| TFF 1. Lig | 14-04-2026 | Amedspor | 2-2 (1-1) | Umraniyespor | 10-4 (5-2) | 1.29 | 5.00 | 8.00 | D | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | W | O |
| TFF 1. Lig | 09-04-2026 | Umraniyespor | 2-0 (1-0) | Sakaryaspor | 4-4 (3-1) | 2.00 | 3.30 | 3.40 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| TFF 1. Lig | 04-04-2026 | Bodrumspor | 1-0 (1-0) | Umraniyespor | 4-3 (2-1) | 1.53 | 4.20 | 5.00 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| TFF 1. Lig | 21-03-2026 | Umraniyespor | 0-0 (0-0) | Pendikspor | 6-4 (2-3) | 2.70 | 3.20 | 2.30 | D | 2.05 | 0 | 1.75 | D | U |
| TFF 1. Lig | 15-03-2026 | Sivasspor | 1-0 (1-0) | Umraniyespor | 9-6 (5-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | L | 1.78 | 0.5 | 2.03 | L | U |
| TFF 1. Lig | 11-03-2026 | Umraniyespor | 3-1 (0-0) | Erzurumspor FK | 4-3 (1-0) | 4.75 | 3.40 | 1.65 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| TFF 1. Lig | 24-10 | Away | Boluspor | 5 Days |
| TFF 1. Lig | 02-11 | Home | Sariyer | 14 Days |
| TFF 1. Lig | 09-11 | Home | Sivasspor | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| TFF 1. Lig | 24-10 | Home | Sivasspor | 6 Days |
| TFF 1. Lig | 02-11 | Away | Bodrumspor | 14 Days |
| TFF 1. Lig | 09-11 | Home | Kayserispor | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.79 | 2.09 | 3.55 | 2.79 | 2.09 | 3.55 | 1.88 | 1 | 1.88 | 1.88 | 1 | 1.88 | 1.60 | 0 | 2.19 | 1.60 | 0 | 2.19 | |
| Initial | 2.13 | 3.45 | 2.94 | 2.13 | 3.45 | 2.94 | 1.93 | 2.5 | 1.83 | 1.93 | 2.5 | 1.83 | 1.89 | 0/0.5 | 1.87 | 1.89 | 0/0.5 | 1.87 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.88 | 2.20 | 3.60 | 2.88 | 2.20 | 3.75 | 1.85 | 1 | 1.95 | 1.85 | 1 | 1.95 | 1.73 | 0 | 2.08 | 1.68 | 0 | 2.15 | |
| Live | 2.20 | 3.25 | 2.88 | 2.10 | 3.25 | 3.00 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.73 | 2.07 | 3.42 | 2.73 | 2.07 | 3.42 | 1.95 | 1 | 1.85 | 1.95 | 1 | 1.85 | 1.68 | 0 | 2.16 | 1.68 | 0 | 2.16 | |
| Initial | 2.15 | 3.06 | 2.85 | 2.15 | 3.06 | 2.85 | 1.98 | 2.5 | 1.82 | 1.98 | 2.5 | 1.82 | 1.96 | 0/0.5 | 1.86 | 1.96 | 0/0.5 | 1.86 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1 | 1 | Goal | 0.9 |
| 2 | Loss | 1 | 2 | Loss | 1.1 |
| 11.7 | Shot(OT) | 12.3 | 12.7 | Shot(OT) | 12.4 |
| 3.7 | Corner | 3.3 | 4.3 | Corner | 4.2 |
| 2 | Yellow Card | 1.3 | 1.7 | Yellow Card | 1.7 |
| 17.3 | Fouls | 9.3 | 13.7 | Fouls | 10.6 |
| 44.7% | Possession | 36.3% | 44.6% | Possession | 47.3% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Belediye Vanspor ( 48 Matches) | Umraniyespor ( 47 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 2 | 6 | 2 |
| HT-D / FT-W | 5 | 3 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-D | 2 | 7 | 5 | 1 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 6 | 2 | 4 | 5 |
| HT-L / FT-L | 4 | 7 | 4 | 8 |