ทีเด็ดบอล Slough Town vs Horsham
‹ คู่ก่อนหน้าMaidstone United vs Maidenhead United · ส. 17 ต.ค. 21:00 น. คู่ที่ 304 / 370เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›AFC Telford United vs Darlington · ส. 17 ต.ค. 21:00 น.
England National League South
🕒 17-10-2026 21:00 น.
Slough Townเจ้าบ้าน🪵แนวรุกไม้4.8⚖️กองกลางสูสี46%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส14.4คู่ที่ 304 / 37021:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ6พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ614พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★69⚖️ เสี่ยง 48% ★★สมดุลVSSlough TownHorshamใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ34% @3.3866% @1.78สูง/ต่ำ 3 สูง 1.87 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.78Horshamทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล46%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านSlough Townรอง 0.5 @1.97การ์ดรับหลวม🕳️7.8Horshamการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนHorshamต่อ 0.5 @1.78แนวรุก🔥7.8 vs 4.8Horshamแนวรับ🛡️7.8 vs 14.4Horshamการ์ดรับหลวม🕳️14.4Slough Townการ์ดยิงดุ🔥7.8Horshamการ์ด 4 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.87แนวรับ🕳️14.4 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.88พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำพิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 2 ใบ
Slough Townเจ้าบ้าน
🪵แนวรุกไม้4.8
⚖️กองกลางสูสี46%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส14.4
คู่ที่ 304 / 37021:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
6พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ614พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★69⚖️ เสี่ยง 48% ★★สมดุลVS
Slough TownHorsham
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
34% @3.3866% @1.78
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.87 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.78
Horshamทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล46%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านSlough Town
รอง 0.5 @1.97
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Horsham
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนHorsham
ต่อ 0.5 @1.78
แนวรุก🔥7.8 vs 4.8Horsham
แนวรับ🛡️7.8 vs 14.4Horsham
การ์ดรับหลวม🕳️14.4Slough Town
การ์ดยิงดุ🔥7.8Horsham
การ์ด 4 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.87
แนวรับ🕳️14.4 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.88
พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำพิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Slough Town vs Horsham
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนHorsham ต่อ 0.5 @1.78การ์ด 4 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 3 @1.88การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งHorshamโอกาสชนะ 50%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 369/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 2 แผน6 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Horsham · บิลหลัก 1X2 @1.78
ความเสี่ยงของบิล48%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Horsham ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.78 · ควรเป็น @1.72 (+4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Horsham 24 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Horsham ต่อ 0.5
ได้ 52%เสีย 48%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 29%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Horsham · คาดสกอร์ 1.1 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Horsham ชนะ 1 ลูก23%
Horsham ชนะ 2 ลูก16%
Horsham ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ24%
Slough Town ชนะ 1 ลูก15%
Slough Town ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
Horsham ชนะ52%
Horsham ไม่แพ้76%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป29%
Horsham คลีนชีท32%
Slough Town ยิงไม่ได้17%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Slough Town ไม่แพ้48%
Horsham ไม่แพ้76%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)55%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)33%
ยิงได้ทั้งคู่56%
ต่ำ 2.545%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%0-110%1-210%0-29%1-06%2-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Horsham)
- โอกาส Horsham ชนะ 52% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 76%
- Slough Town เสียเฉลี่ย 2.4 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส Slough Town ชนะ 24%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Slough Town
พ1-5ช1-0พ0-1พ0-2ส1-1พ1-5
Horsham
ส1-1พ1-4ช3-0ส0-0พ1-2พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Slough Townยิง 0.8 · เสีย 2.4 ต่อนัด
Horshamยิง 1.3 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Slough Town
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 21
Horsham
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Slough Town
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
Horsham
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Slough Town
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 6
Horsham
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Slough Town ชนะ 0เสมอ 1Horsham ชนะ 1
- 14-02-2026Slough Town0 - 0Horsham
- 08-11-2025Horsham1 - 0Slough Town
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Slough Town@3.48 → @3.38▼ 2.9%
เสมอ@3.68 → @3.680.0%
ทีมเยือน Horsham@1.76 → @1.781.4%
คู่อื่นใน National League South 5 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 3.25 | 3.65 | 1.76 | 1.84 | 3 | 1.86 | 1.94 | -0.5 | 1.76 | |
| Live | 3.25 | 3.65 | 1.76 | 1.84 | 3 | 1.86 | 1.94 | -0.5 | 1.76 | ||
| Bet365 | Initial | 3.70 | 3.70 | 1.75 | 2.00 | 3 | 1.80 | 2.00 | -0.5 | 1.80 | |
| Live | 3.50 | 3.70 | 1.80 | 1.90 | 3 | 1.90 | 2.00 | -0.5 | 1.80 | ||
| Vcbet | Initial | 3.30 | 3.60 | 1.95 | 1.98 | 3 | 1.80 | 1.79 | -0.5 | 1.99 | |
| Live | 3.70 | 3.75 | 1.80 | 1.90 | 3 | 1.88 | 1.96 | -0.5 | 1.82 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.50 | 3.55 | 1.81 | 1.88 | 3 | 1.88 | 1.95 | -0.5 | 1.81 | |
| Live | 3.55 | 3.60 | 1.78 | 1.85 | 3 | 1.91 | 1.98 | -0.5 | 1.78 | ||
| 12BET | Initial | 3.50 | 3.55 | 1.81 | 1.88 | 3 | 1.88 | 1.95 | -0.5 | 1.81 | |
| Live | 3.55 | 3.60 | 1.78 | 1.85 | 3 | 1.91 | 1.98 | -0.5 | 1.78 | ||
| wewbet | Initial | 3.62 | 3.72 | 1.80 | 1.98 | 3 | 1.78 | 1.98 | -0.5 | 1.80 | |
| Live | 3.56 | 3.75 | 1.80 | 1.87 | 3 | 1.89 | 1.98 | -0.5 | 1.80 | ||
| 18Bet | Initial | 3.45 | 3.60 | 1.75 | 1.64 | 2.5/3 | 1.90 | 1.84 | -0.5 | 1.69 | |
| Live | 3.60 | 3.70 | 1.76 | 1.77 | 3 | 1.79 | 1.85 | -0.5 | 1.71 | ||
| pinnacle | Initial | 3.62 | 3.59 | 1.84 | 1.79 | 2.5/3 | 1.98 | 1.93 | -0.5 | 1.85 | |
| Live | 3.74 | 3.77 | 1.83 | 1.89 | 3 | 1.91 | 1.98 | -0.5 | 1.84 | ||
| 1xBet | Initial | 3.44 | 3.70 | 1.89 | 1.75 | 2.5/3 | 1.97 | 1.65 | -0.5/1 | 2.13 | |
| Live | 3.62 | 3.56 | 1.82 | 2.07 | 3/3.5 | 1.61 | 1.65 | -0.5/1 | 2.00 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | -0.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ENG NLS-24] Slough Town | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 1 | 1 | 9 | 11 | 29 | 4 | 24 | 9.1% |
| Home Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 2 | 8 | 1 | 23 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 0 | 5 | 9 | 21 | 3 | 23 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 15 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 0 | 4 | 7 | 2 | 12 | 4 | 24 | 0.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 1 | 5 | 2 | 23 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 2 | 4 | 1 | 7 | 2 | 23 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 2 | 4 | 4 | 0.0% |
| [ENG NLS-17] Horsham | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 5 | 3 | 10 | 12 | 11 | 17 | 20.0% |
| Home Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 9 | 5 | 17 | 16.7% |
| Away Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 4 | 3 | 6 | 16 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 5 | 10 | 3 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 3 | 5 | 4 | 7 | 9 | 19 | 20.0% |
| Home Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 5 | 5 | 18 | 16.7% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 1 | 2 | 4 | 18 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 2 | 6 | 2 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Slough Town Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 1 (50%) Lose 1 (50%) 0 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (2 games) 0% Home 50% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG NLS | 14-02-2026 | Slough Town | 0-0 (0-0) | Horsham | 1-3 (1-2) | 2.25 | 3.40 | 2.70 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| ENG NLS | 08-11-2025 | Horsham | 1-0 (0-0) | Slough Town | 5-4 (3-3) | 1.53 | 3.80 | 5.00 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | D | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Slough Town Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 1 (10%) Lose 8 (80%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 2.4 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 11% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 11% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG NLS | 10-10-2026 | Torquay United | 5-1 (0-0) | Slough Town | 6-5 (3-0) | 1.20 | 6.25 | 9.50 | L | 1.90 | 2 | 1.90 | L | O |
| ENG NLS | 30-09-2026 | Slough Town | 1-1 (0-0) | Ebbsfleet United | 1-6 (0-3) | 5.25 | 4.20 | 1.45 | D | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | W | U |
| ENG NLS | 26-09-2026 | Slough Town | 0-2 (0-1) | Hemel Hempstead Town | 6-8 (3-2) | 3.50 | 3.60 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| ENG FAC | 19-09-2026 | Slough Town | 0-1 (0-1) | Chatham Town | - | L | ||||||||
| ENG NLS | 12-09-2026 | AFC Totton | 0-1 (0-0) | Slough Town | 6-9 (3-2) | 1.36 | 4.33 | 6.50 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | U |
| ENG NLS | 09-09-2026 | Salisbury FC | 5-1 (2-1) | Slough Town | 3-4 (3-3) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | L | 1.93 | 1 | 1.88 | L | O |
| ENG NLS | 05-09-2026 | Slough Town | 1-2 (1-1) | Braintree Town | 4-11 (2-4) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | D |
| ENG NLS | 31-08-2026 | Dagenham Redbridge | 1-0 (1-0) | Slough Town | 7-0 (5-0) | 1.50 | 3.90 | 5.00 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | D | U |
| ENG NLS | 29-08-2026 | Slough Town | 0-2 (0-2) | Folkestone | 1-6 (1-1) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | U |
| ENG NLS | 22-08-2026 | Hampton Richmond Borough | 5-3 (1-0) | Slough Town | 5-5 (4-1) | 2.00 | 3.40 | 3.00 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| ENG NLS | 19-08-2026 | Slough Town | 0-1 (0-1) | Farnham Town | 4-3 (1-2) | 2.88 | 3.60 | 2.05 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| ENG NLS | 15-08-2026 | Dover Athletic | 5-3 (3-0) | Slough Town | 8-7 (6-4) | 2.15 | 3.50 | 2.70 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Slough Town | 0-2 (0-0) | Wealdstone FC | 1-2 (1-1) | 2.75 | 4.00 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 29-07-2026 | Slough Town | 2-1 (1-0) | Oxford City | 2-6 (2-2) | 2.38 | 3.70 | 2.38 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | D |
| INT CF | 15-07-2026 | Slough Town | 2-4 (0-1) | Basingstoke Town | 8-3 (4-2) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Chatham Town | 2-2 (2-1) | Slough Town | - | 2.50 | 3.70 | 2.25 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | O |
| ENG NLS | 25-04-2026 | Slough Town | 3-2 (2-2) | Dagenham Redbridge | 4-4 (0-4) | 2.35 | 3.50 | 2.50 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| ENG NLS | 18-04-2026 | Enfield Town | 5-2 (0-1) | Slough Town | 3-5 (2-1) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| ENG NLS | 11-04-2026 | Slough Town | 1-5 (0-4) | Torquay United | 3-4 (3-2) | 3.40 | 3.80 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| ENG NLS | 06-04-2026 | Chesham United | 4-1 (1-0) | Slough Town | 4-3 (2-0) | 1.45 | 4.10 | 5.50 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| No Data |
| Horsham Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG NLS | 10-10-2026 | Horsham | 1-2 (0-1) | Maidstone United | 7-1 (5-0) | 3.00 | 3.40 | 2.00 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| ENG FAC | 03-10-2026 | Plymouth Parkway | 2-1 (0-1) | Horsham | - | 2.50 | 3.40 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| ENG NLS | 26-09-2026 | Chelmsford City | 0-0 (0-0) | Horsham | 5-3 (2-1) | 1.80 | 3.50 | 3.70 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| ENG FAC | 19-09-2026 | Walton Hersham | 0-3 (0-0) | Horsham | 5-5 (3-1) | 3.75 | 3.75 | 1.73 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | U |
| ENG NLS | 12-09-2026 | Horsham | 1-4 (0-1) | Chesham United | 2-6 (1-2) | 2.20 | 3.40 | 2.70 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| ENG NLS | 09-09-2026 | Folkestone | 1-1 (1-0) | Horsham | 3-3 (1-0) | 1.91 | 3.50 | 3.30 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| ENG NLS | 05-09-2026 | Horsham | 1-1 (1-1) | Dagenham Redbridge | 4-8 (3-4) | 2.55 | 3.40 | 2.30 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| ENG NLS | 29-08-2026 | Horsham | 1-2 (1-2) | Farnham Town | 13-2 (7-2) | 2.25 | 3.40 | 2.63 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| ENG NLS | 22-08-2026 | Braintree Town | 1-2 (0-1) | Horsham | 5-9 (4-5) | 2.40 | 3.30 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| ENG NLS | 19-08-2026 | Horsham | 2-0 (1-0) | Hampton Richmond Borough | 7-2 (4-1) | 1.85 | 3.50 | 3.50 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| ENG NLS | 15-08-2026 | Horsham | 0-0 (0-0) | Salisbury FC | 5-5 (3-3) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| ENG NLS | 08-08-2026 | Torquay United | 1-1 (1-0) | Horsham | 4-4 (1-3) | 1.30 | 4.75 | 7.50 | D | 1.85 | 1 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Worthing | 3-0 (1-0) | Horsham | 6-10 (1-6) | 1.57 | 4.00 | 4.50 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Sutton United | 2-0 (2-0) | Horsham | 2-2 (0-2) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Horsham | 3-0 (3-0) | Eastbourne Town | 4-1 (3-1) | 1.50 | 4.00 | 4.75 | W | 1.88 | 1 | 1.93 | W | D |
| INT CF | 11-07-2026 | Horsham | 3-2 (1-2) | Eastleigh | 2-4 | 4.00 | 3.50 | 1.73 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | O |
| ENG NLS | 25-04-2026 | Horsham | 3-2 (1-0) | Chippenham Town | 5-3 (5-2) | 1.91 | 3.50 | 3.25 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| ENG NLS | 18-04-2026 | Salisbury FC | 2-1 (1-0) | Horsham | 4-6 (2-2) | 2.00 | 3.50 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| ENG NLS | 15-04-2026 | Weston Super Mare | 1-0 (1-0) | Horsham | 4-2 (2-1) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| ENG NLS | 11-04-2026 | Horsham | 0-0 (0-0) | Maidstone United | 4-5 (3-1) | 3.25 | 3.30 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG NLS | 24-10 | Home | Dorking | 7 Days |
| ENG NLS | 28-10 | Away | Truro City | 10 Days |
| ENG NLS | 31-10 | Away | Maidstone United | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG NLS | 21-10 | Away | Ebbsfleet United | 3 Days |
| ENG NLS | 24-10 | Home | Walton Hersham | 7 Days |
| ENG NLS | 28-10 | Away | Maidenhead United | 10 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.80 | 2.33 | 2.18 | 3.80 | 2.33 | 2.18 | 1.89 | 1/1.5 | 1.81 | 1.89 | 1/1.5 | 1.81 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.85 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.85 | |
| Initial | 3.25 | 3.65 | 1.76 | 3.25 | 3.65 | 1.76 | 1.84 | 3 | 1.86 | 1.84 | 3 | 1.86 | 1.94 | -0.5 | 1.76 | 1.94 | -0.5 | 1.76 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.70 | 3.70 | 1.75 | 3.50 | 3.70 | 1.80 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.90 | 3 | 1.90 | 2.00 | -0.5 | 1.80 | 2.00 | -0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 0.7 | 0.8 | Goal | 1.3 |
| 2.7 | Loss | 1.3 | 2.4 | Loss | 1.3 |
| 15 | Shot(OT) | 8.5 | 14.3 | Shot(OT) | 8 |
| 4 | Corner | 5 | 3.9 | Corner | 5.9 |
| 2 | Yellow Card | 2.5 | 2.2 | Yellow Card | 2.6 |
| 11 | Fouls | 17 | 12 | Fouls | 11.3 |
| 44% | Possession | 39% | 46.3% | Possession | 45.7% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Slough Town ( 57 Matches) | Horsham ( 56 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 3 | 5 | 7 |
| HT-D / FT-W | 4 | 3 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 3 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 3 | 4 | 7 |
| HT-L / FT-D | 3 | 1 | 3 | 2 |
| HT-W / FT-L | 2 | 1 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-L | 4 | 5 | 2 | 5 |
| HT-L / FT-L | 7 | 12 | 6 | 4 |