ทีเด็ดบอล Farnborough Town vs Dagenham Redbridge
‹ คู่ก่อนหน้าEbbsfleet United vs Weston Super Mare · ส. 17 ต.ค. 21:00 น. คู่ที่ 301 / 370เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Folkestone vs AFC Totton · ส. 17 ต.ค. 21:00 น.
England National League South
🕒 17-10-2026 21:00 น.
Farnborough Townเจ้าบ้าน🪵แนวรุกไม้4.8🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8คู่ที่ 301 / 37021:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ4พิศดาร
ยิงฝืดทั้งคู่4คอมโบต่ำ🧊 ★★★78⚖️ เสี่ยง 53% ★สมดุลVSFarnborough TownDagenham Redbridgeใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ38% @3.0962% @1.90สูง/ต่ำ 3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.93Dagenham Redbridgeทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🪵แนวรุกไม้4.8🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านFarnborough Townรอง 0.5 @1.83การ์ดรับหลวม🕳️6.0Dagenham Redbridgeการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนDagenham Redbridgeต่อ 0.5 @1.93แนวรับ🛡️6.0 vs 10.8Dagenham Redbridgeการ์ดรับหลวม🕳️10.8Farnborough Townการ์ด 2 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.85แนวรับ🕳️10.8 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.90พิศดาร4
ยิงฝืดทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.2เส้น 3การ์ดยิงฝืด🥶0.8·0.8ลูก/นัดการ์ดสถิติต่ำ📉15/20นัดล่าสุดการ์ด 4 ใบ
Farnborough Townเจ้าบ้าน
🪵แนวรุกไม้4.8
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
คู่ที่ 301 / 37021:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
4พิศดาร
ยิงฝืดทั้งคู่4คอมโบต่ำ🧊 ★★★78⚖️ เสี่ยง 53% ★สมดุลVS
Farnborough TownDagenham Redbridge
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
38% @3.0962% @1.90
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.93
Dagenham Redbridgeทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🪵แนวรุกไม้4.8
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านFarnborough Town
รอง 0.5 @1.83
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Dagenham Redbridge
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนDagenham Redbridge
ต่อ 0.5 @1.93
แนวรับ🛡️6.0 vs 10.8Dagenham Redbridge
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Farnborough Town
การ์ด 2 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.85
แนวรับ🕳️10.8 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.90
พิศดาร4
ยิงฝืดทั้งคู่
ยิงฝืดทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.2เส้น 3
การ์ดยิงฝืด🥶0.8·0.8ลูก/นัด
การ์ดสถิติต่ำ📉15/20นัดล่าสุด
การ์ด 4 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Farnborough Town vs Dagenham Redbridge
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนDagenham Redbridge ต่อ 0.5 @1.93การ์ด 2 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 3 @1.90การ์ด 4 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งDagenham Redbridgeโอกาสชนะ 47%
🧊คอมโบต่ำ★★★ ต่ำเหล็ก 378/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน4
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Dagenham Redbridge · บิลหลัก 1X2 @1.90
ความเสี่ยงของบิล53%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Dagenham Redbridge ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.90 · ควรเป็น @1.91 (-0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Dagenham Redbridge 18 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Dagenham Redbridge ต่อ 0.5
ได้ 47%เสีย 53%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 21%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Dagenham Redbridge · คาดสกอร์ 1.0 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Dagenham Redbridge ชนะ 1 ลูก26%
Dagenham Redbridge ชนะ 2 ลูก14%
Dagenham Redbridge ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ25%
Farnborough Town ชนะ 1 ลูก18%
Farnborough Town ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
Dagenham Redbridge ชนะ47%
Dagenham Redbridge ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป21%
Dagenham Redbridge คลีนชีท38%
Farnborough Town ยิงไม่ได้29%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Farnborough Town ไม่แพ้53%
Dagenham Redbridge ไม่แพ้72%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)65%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)38%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)18%
ยิงได้ทั้งคู่44%
ต่ำ 2.562%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-114%1-113%0-011%1-011%0-28%1-28%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Dagenham Redbridge)
- โอกาส Dagenham Redbridge ชนะ 47% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
- Dagenham Redbridge คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 38%
- Farnborough Town เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- Dagenham Redbridge ยิงเฉลี่ยแค่ 0.8 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Farnborough Town ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Farnborough Town
พ0-2พ0-1ส2-2พ0-2ส2-2พ0-4
Dagenham Redbridge
พ0-1ส1-1ช3-0ช1-0พ1-3ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Farnborough Townยิง 0.8 · เสีย 1.8 ต่อนัด
Dagenham Redbridgeยิง 0.8 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Farnborough Town
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 13
Dagenham Redbridge
1.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 11
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Farnborough Town
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
Dagenham Redbridge
22%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Farnborough Town
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 6
Dagenham Redbridge
11%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 2เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
Farnborough Town ชนะ 1เสมอ 2Dagenham Redbridge ชนะ 1
- 18-03-2026Farnborough Town2 - 3Dagenham Redbridge
- 01-11-2025Dagenham Redbridge0 - 0Farnborough Town
- 05-02-2005Dagenham Redbridge0 - 0Farnborough Town
- 23-10-2004Farnborough Town2 - 1Dagenham Redbridge
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Farnborough Town@3.17 → @3.09▼ 2.4%
เสมอ@3.53 → @3.581.4%
ทีมเยือน Dagenham Redbridge@1.90 → @1.900.0%
คู่อื่นใน National League South 5 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.93 | 3.55 | 1.90 | 1.85 | 3 | 1.85 | 1.80 | -0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.93 | 3.55 | 1.90 | 1.85 | 3 | 1.85 | 1.80 | -0.5 | 1.90 | ||
| Bet365 | Initial | 3.40 | 3.50 | 1.90 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.85 | -0.5 | 1.95 | |
| Live | 3.25 | 3.60 | 1.90 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.85 | -0.5 | 1.95 | ||
| Vcbet | Initial | 3.10 | 3.50 | 2.05 | 1.81 | 2.5/3 | 1.97 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.84 | |
| Live | 3.30 | 3.75 | 1.90 | 1.85 | 3 | 1.93 | 1.84 | -0.5 | 1.94 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.20 | 3.45 | 1.93 | 1.93 | 3 | 1.83 | 1.83 | -0.5 | 1.93 | |
| Live | 3.15 | 3.55 | 1.91 | 1.77 | 3 | 1.99 | 1.85 | -0.5 | 1.91 | ||
| 12BET | Initial | 3.20 | 3.45 | 1.93 | 1.93 | 3 | 1.83 | 1.83 | -0.5 | 1.93 | |
| Live | 3.15 | 3.55 | 1.91 | 1.77 | 3 | 1.99 | 1.85 | -0.5 | 1.91 | ||
| wewbet | Initial | 3.28 | 3.57 | 1.95 | 1.82 | 2.5/3 | 1.94 | 1.83 | -0.5 | 1.95 | |
| Live | 3.16 | 3.72 | 1.95 | 1.81 | 3 | 1.95 | 1.83 | -0.5 | 1.95 | ||
| 18Bet | Initial | 3.00 | 3.50 | 1.90 | 1.64 | 2.5/3 | 1.90 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.64 | |
| Live | 3.20 | 3.60 | 1.89 | 1.71 | 3 | 1.86 | 1.73 | -0.5 | 1.83 | ||
| pinnacle | Initial | 3.25 | 3.49 | 1.99 | 1.80 | 2.5/3 | 1.96 | 1.79 | -0.5 | 1.99 | |
| Live | 3.29 | 3.76 | 1.97 | 1.82 | 3 | 1.99 | 1.85 | -0.5 | 1.98 | ||
| 1xBet | Initial | 3.44 | 3.60 | 1.92 | 1.85 | 2.5/3 | 1.85 | 2.06 | 0/-0.5 | 1.68 | |
| Live | 3.25 | 3.58 | 1.93 | 1.64 | 2.5/3 | 2.08 | 1.96 | 0/-0.5 | 1.68 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | -0.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ENG NLS-18] Farnborough Town | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 2 | 5 | 8 | 17 | 11 | 18 | 30.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 1 | 7 | 3 | 22 | 25.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 10 | 8 | 12 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 13 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 4 | 5 | 3 | 10 | 7 | 22 | 10.0% |
| Home Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 0 | 5 | 1 | 24 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 5 | 6 | 16 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 1 | 7 | 2 | 0.0% |
| [ENG NLS-5] Dagenham Redbridge | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 6 | 2 | 3 | 10 | 7 | 20 | 5 | 54.5% |
| Home Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 6 | 2 | 13 | 3 | 66.7% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 4 | 5 | 7 | 14 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 3 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 5 | 2 | 5 | 3 | 17 | 7 | 36.4% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 3 | 1 | 11 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 2 | 6 | 15 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Farnborough Town Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 1 (25%) Draw 2 (50%) Lose 1 (25%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG NLS | 18-03-2026 | Farnborough Town | 2-3 (1-2) | Dagenham Redbridge | 5-4 (3-1) | 2.90 | 3.40 | 2.10 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| ENG NLS | 01-11-2025 | Dagenham Redbridge | 0-0 (0-0) | Farnborough Town | 5-5 (4-2) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| ENG NL | 05-02-2005 | Dagenham Redbridge | 0-0 (0-0) | Farnborough Town | - | D | ||||||||
| ENG NL | 23-10-2004 | Farnborough Town | 2-1 (1-0) | Dagenham Redbridge | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Farnborough Town Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG NLS | 10-10-2026 | Billericay Town | 4-0 (2-0) | Farnborough Town | 6-8 (3-3) | 1.62 | 3.90 | 4.10 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| ENG NLS | 26-09-2026 | Walton Hersham | 2-2 (1-1) | Farnborough Town | 2-3 (2-2) | 3.10 | 3.60 | 1.95 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| ENG FAC | 23-09-2026 | Farnborough Town | 0-2 (0-1) | Uxbridge | - | 1.36 | 5.00 | 5.75 | L | 1.93 | 1.5 | 1.88 | L | U |
| ENG FAC | 19-09-2026 | Uxbridge | 2-2 (1-1) | Farnborough Town | - | D | ||||||||
| ENG NLS | 12-09-2026 | Farnborough Town | 0-1 (0-1) | Dover Athletic | 8-6 (1-5) | 1.80 | 3.70 | 3.50 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| ENG NLS | 09-09-2026 | Hampton Richmond Borough | 2-0 (1-0) | Farnborough Town | 2-6 (1-3) | 2.90 | 3.60 | 2.05 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| ENG NLS | 05-09-2026 | Farnborough Town | 0-4 (0-2) | Tonbridge Angels | 10-2 (3-1) | 2.15 | 3.40 | 2.80 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| ENG NLS | 31-08-2026 | Braintree Town | 0-2 (0-0) | Farnborough Town | 5-6 (3-3) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| ENG NLS | 22-08-2026 | Maidenhead United | 1-1 (1-1) | Farnborough Town | 3-7 (0-4) | 1.65 | 3.70 | 4.20 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| ENG NLS | 20-08-2026 | Farnborough Town | 1-0 (0-0) | Chesham United | 9-3 (8-2) | 2.60 | 3.40 | 2.30 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| ENG NLS | 15-08-2026 | Farnborough Town | 0-2 (0-2) | Hemel Hempstead Town | 11-3 (6-2) | 2.80 | 3.40 | 2.15 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| ENG NLS | 08-08-2026 | Maidstone United | 1-2 (0-1) | Farnborough Town | 9-5 (5-3) | 1.50 | 4.10 | 4.75 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | D |
| INT CF | 01-08-2026 | Farnborough Town | 3-0 (1-0) | Bath City | 7-3 (4-2) | 2.05 | 3.75 | 2.80 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 30-07-2026 | Farnborough Town | 1-1 (0-1) | Portsmouth | 11-8 (4-4) | 7.50 | 5.00 | 1.30 | D | 1.98 | -1.5 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Aldershot Town | 2-1 (1-0) | Farnborough Town | 7-1 (3-0) | 1.65 | 4.00 | 3.80 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 15-07-2026 | Carshalton Athletic FC | 1-3 (0-2) | Farnborough Town | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Farnborough Town | 1-2 (0-1) | Reading | 1-5 (0-3) | 5.75 | 4.10 | 1.44 | L | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | W | D |
| INT CF | 08-07-2026 | Ashford Town | 0-1 (0-0) | Farnborough Town | 1-2 (1-0) | 4.50 | 4.50 | 1.50 | W | 2.00 | -1 | 1.80 | D | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Cobham | 1-3 (1-2) | Farnborough Town | - | W | ||||||||
| ENG NLS | 25-04-2026 | AFC Totton | 1-6 (1-3) | Farnborough Town | 5-9 (2-6) | 2.10 | 3.70 | 2.75 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| No Data |
| Dagenham Redbridge Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 11% Home 22% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 22% Over 0% Draw 78% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG NLS | 10-10-2026 | Dagenham Redbridge | 0-0 (0-0) | Hemel Hempstead Town | 5-4 (2-3) | 1.65 | 3.50 | 4.33 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| ENG FAC | 03-10-2026 | Brentwood Town | 3-1 (1-0) | Dagenham Redbridge | 5-5 (1-3) | 3.80 | 4.33 | 1.60 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | L | O |
| ENG NLS | 26-09-2026 | Dagenham Redbridge | 1-0 (0-0) | Hampton Richmond Borough | 5-11 (3-3) | 1.45 | 4.00 | 5.75 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | L | U |
| ENG FAC | 23-09-2026 | Dagenham Redbridge | 3-0 (1-0) | Waltham Abbey | 5-3 (3-2) | 1.20 | 6.25 | 8.00 | W | 1.90 | 2 | 1.90 | W | U |
| ENG FAC | 19-09-2026 | Waltham Abbey | 1-1 (0-0) | Dagenham Redbridge | - | D | ||||||||
| ENG NLS | 12-09-2026 | Weston Super Mare | 1-0 (0-0) | Dagenham Redbridge | 3-2 (2-2) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| ENG NLS | 09-09-2026 | Dagenham Redbridge | 0-1 (0-1) | Dover Athletic | 11-2 (3-0) | 1.50 | 4.10 | 5.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | U |
| ENG NLS | 05-09-2026 | Horsham | 1-1 (1-1) | Dagenham Redbridge | 4-8 (3-4) | 2.55 | 3.40 | 2.30 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| ENG NLS | 31-08-2026 | Dagenham Redbridge | 1-0 (1-0) | Slough Town | 7-0 (5-0) | 1.50 | 3.90 | 5.00 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | D | U |
| ENG NLS | 29-08-2026 | Truro City | 3-0 (1-0) | Dagenham Redbridge | 6-4 (0-4) | 2.30 | 3.30 | 2.70 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| ENG NLS | 22-08-2026 | Dagenham Redbridge | 2-0 (1-0) | Torquay United | 7-3 (5-2) | 2.30 | 3.25 | 2.70 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| ENG NLS | 19-08-2026 | Walton Hersham | 0-2 (0-0) | Dagenham Redbridge | 1-8 (1-5) | 4.33 | 3.70 | 1.62 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | U |
| ENG NLS | 15-08-2026 | Dagenham Redbridge | 2-1 (1-0) | Farnham Town | 3-3 (3-2) | 1.80 | 3.60 | 3.70 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| ENG NLS | 08-08-2026 | Dorking | 0-1 (0-1) | Dagenham Redbridge | 8-2 (3-1) | 1.85 | 3.50 | 3.60 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 29-07-2026 | Dagenham Redbridge | 1-2 (0-2) | Boreham Wood | 2-4 (0-1) | 3.20 | 3.60 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | D |
| INT CF | 25-07-2026 | Dagenham Redbridge | 4-0 (1-0) | Buxton FC | - | 2.00 | 3.60 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 22-07-2026 | Dagenham Redbridge | 5-0 (3-0) | Crystal Palace U21 | 5-2 (3-1) | 3.70 | 4.50 | 1.62 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 21-07-2026 | Dagenham Redbridge | 0-1 (0-1) | Welwyn Garden City | 7-4 (3-2) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Hashtag United | 1-2 (0-2) | Dagenham Redbridge | 3-14 (2-3) | 3.80 | 3.75 | 1.73 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | D |
| INT CF | 15-07-2026 | Hitchin Town | 0-2 (0-1) | Dagenham Redbridge | 2-15 (2-5) | 2.75 | 4.00 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG NLS | 24-10 | Away | Folkestone | 7 Days |
| ENG NLS | 29-10 | Home | Weston Super Mare | 11 Days |
| ENG NLS | 31-10 | Home | Horsham | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG NLS | 24-10 | Home | Chesham United | 7 Days |
| ENG NLS | 28-10 | Away | Braintree Town | 10 Days |
| ENG NLS | 31-10 | Away | Maidenhead United | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.40 | 2.30 | 2.37 | 3.40 | 2.30 | 2.37 | 1.91 | 1/1.5 | 1.79 | 1.91 | 1/1.5 | 1.79 | 1.71 | 0/-0.5 | 1.99 | 1.71 | 0/-0.5 | 1.99 | |
| Initial | 2.93 | 3.55 | 1.90 | 2.93 | 3.55 | 1.90 | 1.85 | 3 | 1.85 | 1.85 | 3 | 1.85 | 1.80 | -0.5 | 1.90 | 1.80 | -0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.40 | 3.50 | 1.90 | 3.25 | 3.60 | 1.90 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.85 | -0.5 | 1.95 | 1.85 | -0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 0.7 | 0.8 | Goal | 0.8 |
| 2.7 | Loss | 1 | 1.8 | Loss | 1 |
| 12.5 | Shot(OT) | 8.7 | 10.4 | Shot(OT) | 8 |
| 5.5 | Corner | 5 | 7.1 | Corner | 5.8 |
| 2 | Yellow Card | 1.3 | 1.4 | Yellow Card | 1.4 |
| 9 | Fouls | 12.5 | 8.9 | Fouls | 13 |
| 56% | Possession | 51% | 53.1% | Possession | 54.6% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Farnborough Town ( 56 Matches) | Dagenham Redbridge ( 57 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 4 | 8 | 4 |
| HT-D / FT-W | 6 | 2 | 5 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 3 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-D | 1 | 4 | 4 | 6 |
| HT-L / FT-D | 2 | 2 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 2 | 2 | 5 |
| HT-L / FT-L | 10 | 10 | 6 | 6 |