ทีเด็ดบอล Chelmsford City vs Ebbsfleet United
‹ คู่ก่อนหน้าAZ Picerno ASD vs Bari · อ. 10 พ.ย. 02:45 น. คู่ที่ 32 / 34เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Swindon Supermarine vs Westbury United · อ. 10 พ.ย. 02:45 น.
England National League South
🕒 10-11-2026 02:45 น.
Chelmsford Cityเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ10.2🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8คู่ที่ 32 / 3402:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่714พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 50% ★★สมดุลVSChelmsford CityEbbsfleet Unitedใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ35% @3.3565% @1.82สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.89 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.83
Ebbsfleet Unitedทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ18.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านChelmsford Cityรอง 0.5 @1.93การ์ดยิงดุ🔥10.2Chelmsford Cityการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนEbbsfleet Unitedต่อ 0.5 @1.83JOKERเจอกันทีไรชนะ73Ebbsfleet United ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥18.0 vs 10.2Ebbsfleet Unitedการ์ดยิงดุ🔥18.0Ebbsfleet Unitedการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Ebbsfleet Unitedการ์ดได้ราคา💰7/10Ebbsfleet Unitedการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.89พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥10.2 · 18.0รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5/3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·3.0ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.87พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดรับแน่น🛡️0.8·0.7ลูก/นัดการ์ด 2 ใบ
Chelmsford Cityเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ10.2
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8
คู่ที่ 32 / 3402:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่714พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 50% ★★สมดุลVS
Chelmsford CityEbbsfleet United
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
35% @3.3565% @1.82
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.89 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.83
Ebbsfleet Unitedทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ18.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านChelmsford City
รอง 0.5 @1.93
การ์ดยิงดุ🔥10.2Chelmsford City
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนEbbsfleet United
ต่อ 0.5 @1.83
JOKERเจอกันทีไรชนะ73Ebbsfleet United ชนะ
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥18.0 vs 10.2Ebbsfleet United
การ์ดยิงดุ🔥18.0Ebbsfleet United
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Ebbsfleet United
การ์ดได้ราคา💰7/10Ebbsfleet United
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.89
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥10.2 · 18.0รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5/3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·3.0ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.87
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดรับแน่น🛡️0.8·0.7ลูก/นัด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Chelmsford City vs Ebbsfleet United
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนEbbsfleet United ต่อ 0.5 @1.83การ์ด 6 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.89การ์ด 4 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งEbbsfleet Unitedโอกาสชนะ 49%
🛡️พิศดารติด 3 แผน3 · 7 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Ebbsfleet United · บิลหลัก 1X2 @1.82
ความเสี่ยงของบิล50%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Ebbsfleet United ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.82 · ควรเป็น @1.77 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Ebbsfleet United 23 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Ebbsfleet United ต่อ 0.5
ได้ 50%เสีย 50%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 28%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Ebbsfleet United · คาดสกอร์ 1.3 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Ebbsfleet United ชนะ 1 ลูก23%
Ebbsfleet United ชนะ 2 ลูก15%
Ebbsfleet United ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ24%
Chelmsford City ชนะ 1 ลูก15%
Chelmsford City ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
Ebbsfleet United ชนะ50%
Ebbsfleet United ไม่แพ้75%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป28%
Ebbsfleet United คลีนชีท27%
Chelmsford City ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Chelmsford City ไม่แพ้50%
Ebbsfleet United ไม่แพ้75%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)60%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)38%
ยิงได้ทั้งคู่61%
ต่ำ 2.540%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-210%0-18%0-27%2-17%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Ebbsfleet United)
- โอกาส Ebbsfleet United ชนะ 50% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 75%
- Ebbsfleet United ยิงเฉลี่ย 3.0 ลูก/นัด
- Ebbsfleet United ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Ebbsfleet United ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- Chelmsford City รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.8 ลูก/นัด
- Chelmsford City ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Chelmsford City ชนะ 25%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Chelmsford City
พ0-1ส3-3ช1-0ช3-1พ0-2ช2-1
Ebbsfleet United
ส2-2ช4-0ช3-1พ0-3ช6-0ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Chelmsford Cityยิง 1.7 · เสีย 0.8 ต่อนัด
Ebbsfleet Unitedยิง 3.0 · เสีย 0.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Chelmsford City
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 14
Ebbsfleet United
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 25
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Chelmsford City
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
Ebbsfleet United
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Chelmsford City
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
Ebbsfleet United
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Chelmsford City ชนะ 0เสมอ 1Ebbsfleet United ชนะ 7
- 20-12-2025Chelmsford City0 - 1Ebbsfleet United
- 20-08-2025Ebbsfleet United1 - 0Chelmsford City
- 25-02-2023Chelmsford City0 - 1Ebbsfleet United
- 18-01-2023Ebbsfleet United2 - 0Chelmsford City
- 07-05-2022Ebbsfleet United2 - 1Chelmsford City
- 30-08-2021Chelmsford City0 - 0Ebbsfleet United
- 13-05-2017Ebbsfleet United2 - 1Chelmsford City
- 21-01-2017Ebbsfleet United2 - 0Chelmsford City
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 3.20 | 3.50 | 1.80 | 1.75 | 2.5/3 | 1.95 | 1.90 | -0.5 | 1.80 | |
| Live | 3.20 | 3.50 | 1.80 | 1.75 | 2.5/3 | 1.95 | 1.90 | -0.5 | 1.80 | ||
| Bet365 | Initial | 3.50 | 3.50 | 1.83 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.95 | -0.5 | 1.85 | |
| Live | 3.50 | 3.50 | 1.83 | 2.03 | 3 | 1.78 | 1.95 | -0.5 | 1.85 | ||
| Vcbet | Initial | 3.00 | 3.50 | 2.10 | 1.85 | 2.5/3 | 1.93 | 1.92 | 0/-0.5 | 1.85 | |
| Live | 3.70 | 3.60 | 1.83 | 1.81 | 2.5/3 | 1.97 | 1.94 | -0.5 | 1.84 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.86 | 2.5/3 | 1.90 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.85 | ||||
| Live | 1.73 | 2.5/3 | 2.03 | 1.94 | -0.5 | 1.82 | |||||
| 12BET | Initial | 1.86 | 2.5/3 | 1.90 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.85 | ||||
| Live | 1.73 | 2.5/3 | 2.03 | 1.94 | -0.5 | 1.82 | |||||
| wewbet | Initial | 2.93 | 3.54 | 2.08 | 1.78 | 2.5/3 | 1.98 | 1.92 | 0/-0.5 | 1.86 | |
| Live | 3.53 | 3.67 | 1.84 | 1.77 | 2.5/3 | 1.99 | 1.94 | -0.5 | 1.84 | ||
| 18Bet | Initial | 2.95 | 3.40 | 2.00 | 1.74 | 2.5/3 | 1.78 | 1.79 | 0/-0.5 | 1.73 | |
| Live | 3.45 | 3.60 | 1.81 | 1.68 | 2.5/3 | 1.89 | 1.81 | -0.5 | 1.75 | ||
| pinnacle | Initial | 3.63 | 3.69 | 1.83 | 1.84 | 2.5/3 | 1.92 | 1.89 | -0.5 | 1.88 | |
| Live | 3.63 | 3.81 | 1.88 | 1.79 | 2.5/3 | 2.03 | 1.94 | -0.5 | 1.88 | ||
| 1xBet | Initial | 2.92 | 3.44 | 2.12 | 1.74 | 2.5/3 | 1.94 | 2.13 | 0 | 1.60 | |
| Live | 3.53 | 3.50 | 1.86 | 1.64 | 2.5 | 2.08 | 1.63 | -0.5/1 | 2.09 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | -0.5 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ENG NLS-10] Chelmsford City | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 5 | 9 | 1 | 23 | 15 | 24 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 7 | 2 | 4 | 1 | 7 | 7 | 10 | 14 | 28.6% |
| Away Field | 8 | 3 | 5 | 0 | 16 | 8 | 14 | 6 | 37.5% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 14 | 7 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 8 | 6 | 1 | 17 | 4 | 30 | 2 | 53.3% |
| Home Field | 7 | 2 | 4 | 1 | 3 | 2 | 10 | 13 | 28.6% |
| Away Field | 8 | 6 | 2 | 0 | 14 | 2 | 20 | 1 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 1 | 13 | 66.7% |
| [ENG NLS-1] Ebbsfleet United | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 10 | 4 | 1 | 36 | 10 | 34 | 1 | 66.7% |
| Home Field | 8 | 5 | 3 | 0 | 20 | 4 | 18 | 1 | 62.5% |
| Away Field | 7 | 5 | 1 | 1 | 16 | 6 | 16 | 2 | 71.4% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 16 | 6 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 7 | 6 | 2 | 14 | 3 | 27 | 4 | 46.7% |
| Home Field | 8 | 3 | 3 | 2 | 7 | 2 | 12 | 9 | 37.5% |
| Away Field | 7 | 4 | 3 | 0 | 7 | 1 | 15 | 2 | 57.1% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 1 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Chelmsford City Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 1 (10%) Lose 8 (80%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 10% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG NLS | 20-12-2025 | Chelmsford City | 0-1 (0-1) | Ebbsfleet United | 3-9 (2-4) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | U |
| ENG NLS | 20-08-2025 | Ebbsfleet United | 1-0 (1-0) | Chelmsford City | 4-2 (3-1) | 2.30 | 3.50 | 2.55 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| ENG NLS | 25-02-2023 | Chelmsford City | 0-1 (0-0) | Ebbsfleet United | 7-11 (1-7) | 4.00 | 3.60 | 1.75 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | U |
| ENG NLS | 18-01-2023 | Ebbsfleet United | 2-0 (1-0) | Chelmsford City | 7-1 (1-0) | 1.65 | 3.80 | 5.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| ENG NLS | 07-05-2022 | Ebbsfleet United | 2-1 (0-0) | Chelmsford City | 7-4 (3-2) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.75 | 1 | 2.05 | D | O |
| ENG NLS | 30-08-2021 | Chelmsford City | 0-0 (0-0) | Ebbsfleet United | 1-18 (0-6) | 3.10 | 3.60 | 1.95 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| ENG NLS | 13-05-2017 | Ebbsfleet United | 2-1 (0-0) | Chelmsford City | 4-5 (1-2) | 1.61 | 4.00 | 5.00 | L | 1.82 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| ENG NLS | 21-01-2017 | Ebbsfleet United | 2-0 (1-0) | Chelmsford City | 4-3 (1-2) | 2.00 | 3.40 | 3.30 | L | 1.82 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| ENG NLS | 06-09-2016 | Chelmsford City | 2-1 (1-1) | Ebbsfleet United | 6-2 (3-1) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| ENG NLS | 09-04-2016 | Ebbsfleet United | 3-1 (0-1) | Chelmsford City | - | 1.33 | 5.00 | 7.00 | L | 1.78 | 1/1.5 | 2.02 | L | O |
| ENG NLS | 24-10-2015 | Chelmsford City | 0-0 (0-0) | Ebbsfleet United | - | 3.00 | 3.60 | 2.00 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | U |
| ENG FAC | 30-09-2015 | Ebbsfleet United | 1-2 (1-1) | Chelmsford City | 7-2 | 1.57 | 3.75 | 4.75 | W | 1.83 | 1 | 2.03 | W | O |
| ENG FAC | 26-09-2015 | Chelmsford City | 0-0 (0-0) | Ebbsfleet United | - | 3.20 | 3.75 | 1.95 | D | 1.80 | -0.5 | 2.05 | W | U |
| ENG NLS | 01-01-2015 | Ebbsfleet United | 0-2 (0-1) | Chelmsford City | 8-6 | 1.61 | 3.75 | 4.33 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| ENG NLS | 26-12-2014 | Chelmsford City | 1-5 (1-2) | Ebbsfleet United | - | 2.62 | 3.60 | 2.20 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| ENG NLS | 04-02-2014 | Chelmsford City | 1-2 (1-0) | Ebbsfleet United | - | 2.70 | 3.75 | 2.10 | L | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | O |
| ENG NLS | 18-09-2013 | Ebbsfleet United | 0-2 (0-0) | Chelmsford City | - | 1.80 | 3.50 | 3.75 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| ENG NLS | 08-05-2011 | Ebbsfleet United | 2-1 (2-0) | Chelmsford City | - | 1.90 | 3.40 | 3.40 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| ENG NLS | 04-05-2011 | Chelmsford City | 1-4 (1-2) | Ebbsfleet United | - | 2.25 | 3.30 | 2.80 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| ENG NLS | 22-04-2011 | Ebbsfleet United | 1-3 (1-1) | Chelmsford City | - | 1.90 | 3.40 | 3.40 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Chelmsford City Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG NLS | 07-11-2026 | Chelmsford City | 2-1 (0-1) | Farnborough Town | 6-2 (3-1) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | W | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | U |
| ENG NLS | 03-11-2026 | Chelmsford City | 0-2 (0-0) | Farnham Town | 7-7 (2-4) | 1.80 | 3.75 | 3.40 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| ENG NLS | 31-10-2026 | AFC Totton | 1-3 (0-3) | Chelmsford City | 7-6 (2-3) | 3.40 | 3.60 | 1.85 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| ENG NLS | 28-10-2026 | Dover Athletic | 0-1 (0-1) | Chelmsford City | 4-4 (0-2) | 3.25 | 3.80 | 1.85 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| ENG NLS | 24-10-2026 | Chelmsford City | 3-3 (1-0) | Tonbridge Angels | 8-4 (6-1) | 1.75 | 3.60 | 3.70 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| ENG FAC | 17-10-2026 | Wimborne Town | 1-0 (0-0) | Chelmsford City | - | 3.50 | 3.60 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| ENG NLS | 10-10-2026 | Chesham United | 0-5 (0-5) | Chelmsford City | 3-2 (2-0) | 2.45 | 3.40 | 2.38 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| ENG FAC | 03-10-2026 | Brackley Town | 0-2 (0-0) | Chelmsford City | 2-4 (1-3) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| ENG NLS | 26-09-2026 | Chelmsford City | 0-0 (0-0) | Horsham | 5-3 (2-1) | 1.80 | 3.50 | 3.70 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| ENG FAC | 19-09-2026 | Canvey Island | 0-1 (0-0) | Chelmsford City | - | W | ||||||||
| ENG NLS | 12-09-2026 | Hampton Richmond Borough | 1-1 (0-0) | Chelmsford City | 2-2 (1-0) | 3.80 | 3.70 | 1.73 | D | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | U |
| ENG NLS | 09-09-2026 | Dorking | 3-3 (2-3) | Chelmsford City | 3-2 (1-1) | 2.10 | 3.50 | 2.88 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| ENG NLS | 05-09-2026 | Chelmsford City | 1-1 (1-1) | Salisbury FC | 3-5 (1-2) | 1.70 | 3.60 | 4.00 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| ENG NLS | 31-08-2026 | Weston Super Mare | 1-1 (0-0) | Chelmsford City | 1-5 (1-1) | 2.70 | 3.20 | 2.30 | D | 2.05 | 0 | 1.75 | D | U |
| ENG NLS | 29-08-2026 | Chelmsford City | 1-0 (1-0) | Maidenhead United | 10-2 (3-2) | 2.00 | 3.30 | 3.20 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| ENG NLS | 22-08-2026 | Folkestone | 1-1 (0-1) | Chelmsford City | 5-6 (3-2) | 2.50 | 3.40 | 2.45 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | U |
| ENG NLS | 15-08-2026 | Chelmsford City | 0-0 (0-0) | Truro City | 9-4 (5-2) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| ENG NLS | 08-08-2026 | Hemel Hempstead Town | 1-1 (0-1) | Chelmsford City | 3-0 | 2.10 | 3.50 | 2.88 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 15-07-2026 | Canvey Island | 0-1 (0-1) | Chelmsford City | 4-3 (3-0) | 6.00 | 5.00 | 1.33 | W | 1.90 | -1.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Bishop's Stortford | 1-3 (1-1) | Chelmsford City | 0-5 (0-2) | 9.00 | 6.00 | 1.20 | W | 1.90 | -2 | 1.90 | D | O |
| No Data |
| Ebbsfleet United Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 1 (10%) Lose 1 (10%) 3 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG NLS | 07-11-2026 | Ebbsfleet United | 1-0 (0-0) | Chesham United | 13-3 (7-3) | 1.33 | 4.75 | 6.50 | W | 1.93 | 1.5 | 1.88 | L | U |
| ENG NLS | 04-11-2026 | Farnborough Town | 0-6 (0-3) | Ebbsfleet United | 1-4 (0-3) | 4.50 | 4.00 | 1.55 | W | 1.85 | -1 | 1.95 | W | O |
| ENG NLS | 31-10-2026 | Truro City | 3-0 (0-0) | Ebbsfleet United | 3-2 (1-2) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| ENG NLS | 28-10-2026 | Maidstone United | 1-3 (0-1) | Ebbsfleet United | 5-6 (1-3) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| ENG NLS | 24-10-2026 | Ebbsfleet United | 4-0 (2-0) | Maidenhead United | 5-2 (2-0) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| ENG NLS | 21-10-2026 | Ebbsfleet United | 2-2 (0-1) | Horsham | 10-5 (6-4) | 1.33 | 4.20 | 7.50 | D | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | O |
| ENG NLS | 17-10-2026 | Ebbsfleet United | 6-1 (4-0) | Weston Super Mare | 10-3 (7-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | W | 1.78 | 0.5 | 2.03 | W | O |
| ENG NLS | 14-10-2026 | Ebbsfleet United | 5-0 (0-0) | AFC Totton | 5-3 (0-1) | 1.33 | 4.33 | 7.00 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| ENG NLS | 10-10-2026 | Hampton Richmond Borough | 0-2 (0-0) | Ebbsfleet United | 8-6 (6-3) | 4.20 | 3.70 | 1.65 | W | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | W | U |
| ENG NLS | 07-10-2026 | Ebbsfleet United | 1-0 (1-0) | Folkestone | 8-2 (2-1) | 1.83 | 3.60 | 3.40 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| ENG FAC | 03-10-2026 | Ebbsfleet United | 1-2 (1-1) | Sholing FC | 8-1 (3-0) | 1.29 | 5.50 | 6.50 | L | 1.80 | 1.5 | 2.00 | L | D |
| ENG NLS | 30-09-2026 | Slough Town | 1-1 (0-0) | Ebbsfleet United | 1-6 (0-3) | 5.25 | 4.20 | 1.45 | D | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | L | U |
| ENG NLS | 26-09-2026 | Tonbridge Angels | 1-2 (1-2) | Ebbsfleet United | 5-6 (4-5) | 2.55 | 3.30 | 2.35 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| ENG FAC | 19-09-2026 | Maidenhead United | 1-3 (0-2) | Ebbsfleet United | - | W | ||||||||
| ENG NLS | 12-09-2026 | Ebbsfleet United | 1-1 (0-1) | Salisbury FC | 9-3 (4-1) | 1.83 | 3.60 | 3.40 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| ENG NLS | 09-09-2026 | Ebbsfleet United | 0-0 (0-0) | Hemel Hempstead Town | 7-1 (4-0) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| ENG NLS | 05-09-2026 | Walton Hersham | 0-2 (0-1) | Ebbsfleet United | 3-6 (3-4) | 3.40 | 3.75 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Ebbsfleet United | 1-2 (1-1) | Gillingham | 7-3 (3-2) | 4.00 | 4.00 | 1.62 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | D |
| INT CF | 29-07-2026 | Cray Valley Paper Mills | 2-3 (1-1) | Ebbsfleet United | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Ebbsfleet United | 1-1 (1-0) | UWIC Inter Cardiff | 5-0 (2-0) | 2.30 | 3.50 | 2.55 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG FAT | 14-11 | Away | AFC Telford United | 5 Days |
| ENG NLS | 21-11 | Away | Walton Hersham | 12 Days |
| ENG NLS | 24-11 | Home | Maidstone United | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG NLS | 14-11 | Away | Farnham Town | 5 Days |
| ENG NLS | 21-11 | Away | Dorking | 12 Days |
| ENG NLS | 25-11 | Home | Billericay Town | 15 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.80 | 2.27 | 2.24 | 3.80 | 2.27 | 2.24 | 1.97 | 1/1.5 | 1.73 | 1.97 | 1/1.5 | 1.73 | 1.81 | 0/-0.5 | 1.89 | 1.81 | 0/-0.5 | 1.89 | |
| Initial | 3.20 | 3.50 | 1.80 | 3.20 | 3.50 | 1.80 | 1.75 | 2.5/3 | 1.95 | 1.75 | 2.5/3 | 1.95 | 1.90 | -0.5 | 1.80 | 1.90 | -0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.50 | 3.50 | 1.83 | 3.50 | 3.50 | 1.83 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 2.03 | 3 | 1.78 | 1.95 | -0.5 | 1.85 | 1.95 | -0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.80 | 9 | 2.00 | Live | 1.80 | 9 | 2.00 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 2.3 | 1.7 | Goal | 3 |
| 1.3 | Loss | 1 | 0.8 | Loss | 0.7 |
| 11.3 | Shot(OT) | 10 | 9.8 | Shot(OT) | 7.3 |
| 6.3 | Corner | 6.3 | 5.2 | Corner | 6.9 |
| 1 | Yellow Card | 1 | 1.5 | Yellow Card | 1.6 |
| 8 | Fouls | 11 | 9.7 | Fouls | 10.8 |
| 56.3% | Possession | 52.7% | 55% | Possession | 56.6% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Chelmsford City ( 61 Matches) | Ebbsfleet United ( 61 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 9 | 9 | 12 |
| HT-D / FT-W | 5 | 4 | 10 | 1 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 3 | 5 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 6 | 5 | 4 | 4 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 3 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-L | 4 | 1 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-L | 4 | 7 | 2 | 7 |