ทีเด็ดบอล Swindon Supermarine vs Westbury United
‹ คู่ก่อนหน้าChelmsford City vs Ebbsfleet United · อ. 10 พ.ย. 02:45 น. คู่ที่ 33 / 34เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Redditch United vs Peterborough Sports · อ. 10 พ.ย. 02:45 น.
England Southern League Division One
🕒 10-11-2026 02:45 น.
Swindon Supermarineเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 33 / 3402:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 44% ★★สมดุลVSSwindon SupermarineWestbury Unitedใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ72% @1.6228% @4.00สูง/ต่ำ 3 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00Westbury Unitedทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSwindon Supermarineต่อ 0.5/1 @1.80แนวรุก🔥13.2 vs 7.8Swindon Supermarineกองกลาง🎯54% vs 45%Swindon Supermarineการ์ดยิงดุ🔥13.2Swindon Supermarineการ์ดรับหลวม🕳️7.2Westbury Unitedการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Swindon Supermarineการ์ดได้ราคา💰7/10Swindon Supermarineการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนWestbury Unitedรอง 0.5/1 @2.00การ์ดรับหลวม🕳️6.6Swindon Supermarineการ์ดยิงดุ🔥7.8Westbury Unitedการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.98แนวรุก🔥13.2 · 7.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.83ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Swindon Supermarineเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 33 / 3402:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 44% ★★สมดุล
VS
Swindon SupermarineWestbury United
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
72% @1.6228% @4.00
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
Westbury Unitedทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ7.8
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSwindon Supermarine
ต่อ 0.5/1 @1.80
แนวรุก🔥13.2 vs 7.8Swindon Supermarine
กองกลาง🎯54% vs 45%Swindon Supermarine
การ์ดยิงดุ🔥13.2Swindon Supermarine
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Westbury United
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Swindon Supermarine
การ์ดได้ราคา💰7/10Swindon Supermarine
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนWestbury United
รอง 0.5/1 @2.00
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Swindon Supermarine
การ์ดยิงดุ🔥7.8Westbury United
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.98
แนวรุก🔥13.2 · 7.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.83
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Swindon Supermarine vs Westbury United
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSwindon Supermarine ต่อ 0.5/1 @1.80การ์ด 6 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.98การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSwindon Supermarineโอกาสชนะ 56%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Swindon Supermarine · บิลหลัก 1X2 @1.62
ความเสี่ยงของบิล44%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Swindon Supermarine ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.62 · ควรเป็น @1.61 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Swindon Supermarine 34 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Swindon Supermarine ต่อ 0.5/1
ได้ 32%ได้ครึ่ง 24%เสีย 44%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 32%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Swindon Supermarine · คาดสกอร์ 1.8 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Swindon Supermarine ชนะ 1 ลูก24%
Swindon Supermarine ชนะ 2 ลูก17%
Swindon Supermarine ชนะ 3 ลูกขึ้นไป15%
เสมอ22%
Westbury United ชนะ 1 ลูก13%
Westbury United ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Swindon Supermarine ชนะ56%
Swindon Supermarine ไม่แพ้79%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป32%
Swindon Supermarine คลีนชีท32%
Westbury United ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Swindon Supermarine ไม่แพ้79%
Westbury United ไม่แพ้44%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)57%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)35%
ยิงได้ทั้งคู่57%
ต่ำ 2.543%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-110%1-09%2-09%1-26%3-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Swindon Supermarine)
- โอกาส Swindon Supermarine ชนะ 56% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 79%
- Swindon Supermarine ยิงเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
- Swindon Supermarine ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส Westbury United ชนะ 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Swindon Supermarine
ช3-1ช3-1พ1-3ช2-1ช1-0ช2-1
Westbury United
พ1-2ช3-0ส2-2ส0-0พ0-1พ1-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Swindon Supermarineยิง 2.2 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Westbury Unitedยิง 1.3 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Swindon Supermarine
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 18
Westbury United
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 6ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Swindon Supermarine
75%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 1
Westbury United
50%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Swindon Supermarine
67%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 1
Westbury United
60%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
Swindon Supermarine ชนะ 0เสมอ 0Westbury United ชนะ 1
- 20-01-2026Swindon Supermarine1 - 2Westbury United
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.62 | 4.10 | 4.00 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 1.62 | 4.10 | 4.00 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | ||
| 18Bet | Initial | 1.58 | 4.00 | 3.90 | 1.83 | 3 | 1.70 | 1.70 | 0.5/1 | 1.82 | |
| Live | 1.60 | 4.00 | 4.00 | 1.85 | 3 | 1.72 | 1.72 | 0.5/1 | 1.84 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0.5/1 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Swindon Supermarine | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Westbury United | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Swindon Supermarine Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 1 (100%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (1 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (1 games) 0% Over 100% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG SD1 | 20-01-2026 | Swindon Supermarine | 1-2 (0-1) | Westbury United | 7-3 (5-2) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | D |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Swindon Supermarine Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (6 games) 67% Home 17% Draw 17% Away Over/Under Odds (6 games) 50% Over 33% Draw 17% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG SD1 | 28-10-2026 | Bristol Manor Farm | 1-2 (0-2) | Swindon Supermarine | 4-8 (2-6) | 9.00 | 5.50 | 1.22 | W | 1.90 | -1.5/2 | 1.90 | L | D |
| ENG SD1 | 20-10-2026 | Swindon Supermarine | 1-0 (0-0) | Worcester Raiders | 11-2 (8-1) | 1.60 | 4.00 | 4.20 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | D | U |
| ENG SD1 | 15-10-2026 | Larkhall Athletic | 1-2 (0-1) | Swindon Supermarine | 3-6 (2-4) | 3.40 | 4.00 | 1.75 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | D |
| ENG FAC | 19-09-2026 | Swindon Supermarine | 1-3 (0-1) | Weymouth | - | L | ||||||||
| ENG SD1 | 15-09-2026 | Swindon Supermarine | 3-1 (3-0) | Bristol Manor Farm | 6-1 (4-0) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| ENG FAC | 08-09-2026 | Swindon Supermarine | 3-1 (2-1) | Winslow United | 5-2 (3-2) | 1.62 | 4.33 | 3.75 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| ENG FAC | 05-09-2026 | Winslow United | 0-0 (0-0) | Swindon Supermarine | - | D | ||||||||
| ENG FAT | 29-08-2026 | Swindon Supermarine | 0-1 (0-0) | Slimbridge AFC | - | L | ||||||||
| ENG FAC | 22-08-2026 | Didcot Town | 1-3 (0-0) | Swindon Supermarine | - | W | ||||||||
| ENG SD1 | 20-08-2026 | Slimbridge AFC | 2-7 (0-5) | Swindon Supermarine | 3-5 (2-2) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| ENG SD1 | 15-08-2026 | Bishop·s Cleeve | 0-1 (0-1) | Swindon Supermarine | 8-4 (5-1) | 1.70 | 4.00 | 3.60 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| ENG SD1 | 11-08-2026 | Swindon Supermarine | 1-0 (1-0) | Shaftesbury Town | 2-4 (1-2) | 2.45 | 3.70 | 2.25 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| ENG FAC | 08-08-2026 | Swindon Supermarine | 3-1 (0-0) | Tuffley Rovers | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Swindon Town | 4-0 (3-0) | Swindon Supermarine | 4-1 (1-0) | 1.07 | 11.00 | 19.00 | L | 2.00 | 3 | 1.80 | L | D |
| ENG SD1 | 14-04-2026 | Swindon Supermarine | 3-0 (3-0) | Bishop·s Cleeve | 7-1 (6-0) | 2.45 | 3.50 | 2.38 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | D |
| ENG SD1 | 18-03-2026 | Bristol Manor Farm | 2-2 (1-1) | Swindon Supermarine | 4-6 (2-5) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | O |
| ENG SD1 | 03-03-2026 | Swindon Supermarine | 3-1 (2-1) | Shaftesbury Town | 3-4 (3-2) | 2.75 | 3.80 | 2.00 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| ENG SD1 | 28-02-2026 | Swindon Supermarine | 1-3 (0-1) | Larkhall Athletic | 3-1 (0-1) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| ENG SD1 | 24-02-2026 | Swindon Supermarine | 2-1 (2-0) | Tavistock AFC | 9-0 (5-0) | 1.42 | 4.33 | 5.50 | W | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | D |
| ENG SD1 | 17-02-2026 | Swindon Supermarine | 1-2 (1-0) | Brixham | 6-4 (4-1) | 1.57 | 4.20 | 4.10 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | U |
| No Data |
| Westbury United Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (5 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (5 games) 40% Over 20% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG SD1 | 17-09-2026 | Willand Rovers | 3-1 (0-0) | Westbury United | 10-2 (4-2) | 2.35 | 3.60 | 2.40 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| ENG FAT | 29-08-2026 | Westbury United | 0-1 (0-1) | Thame United | - | L | ||||||||
| ENG FAC | 26-08-2026 | Westbury United | 0-0 (0-0) | AFC Portchester | - | D | ||||||||
| ENG FAC | 22-08-2026 | AFC Portchester | 2-2 (0-0) | Westbury United | - | D | ||||||||
| ENG FAC | 08-08-2026 | Westbury United | 3-0 (0-0) | Hythe Dibden | - | W | ||||||||
| ENG SD1 | 25-02-2026 | Inkberrow | 2-1 (1-0) | Westbury United | 5-9 (4-7) | 2.25 | 3.50 | 2.63 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| ENG SD1 | 20-01-2026 | Swindon Supermarine | 1-2 (0-1) | Westbury United | 7-3 (5-2) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | D |
| ENG SD1 | 08-10-2025 | Portishead Town | 0-1 (0-0) | Westbury United | 5-2 (3-0) | 2.15 | 4.00 | 2.50 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| ENG FAC | 27-09-2025 | Westbury United | 0-1 (0-0) | Farnborough Town | 5-1 (2-1) | 5.00 | 5.00 | 1.40 | L | 1.80 | -1.5 | 2.00 | W | U |
| ENG FAC | 13-09-2025 | Westbury United | 3-2 (1-2) | Oxford City | - | W | ||||||||
| ENG FAC | 03-09-2025 | Yate Town | 2-2 (1-1) | Westbury United | - | D | ||||||||
| ENG FAC | 30-08-2025 | Westbury United | 2-2 (2-1) | Yate Town | - | D | ||||||||
| ENG SD1 | 19-03-2025 | Westbury United | 1-2 (1-1) | Yate Town | 1-8 (1-4) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| ENG SD1 | 05-03-2025 | Cinderford Town | 1-2 (1-1) | Westbury United | 2-7 (1-4) | 5.25 | 6.00 | 1.30 | W | 2.00 | -1.5 | 1.80 | L | U |
| ENG SD1 | 11-12-2024 | Mousehole | 0-2 (0-1) | Westbury United | 3-7 (1-1) | 1.80 | 4.00 | 3.30 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| ENG SD1 | 13-11-2024 | Bristol Manor Farm | 0-0 (0-0) | Westbury United | 2-8 (2-2) | 1.90 | 3.80 | 3.20 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| ENG FAC | 14-09-2024 | Plymouth Parkway | 4-3 (1-2) | Westbury United | 8-6 (4-2) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| ENG FAT | 07-09-2024 | Bristol Manor Farm | 2-0 (0-0) | Westbury United | - | L | ||||||||
| ENG FAC | 31-08-2024 | Westbury United | 3-1 (1-0) | AFC Totton | - | W | ||||||||
| ENG SD1 | 29-08-2024 | Larkhall Athletic | 3-2 (1-0) | Westbury United | 4-4 (2-0) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | L | 1.88 | 1 | 1.93 | D | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Swindon Supermarine | No Data | Westbury United | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.62 | 4.10 | 4.00 | 1.62 | 4.10 | 4.00 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 0.3 | 2.2 | Goal | 1.3 |
| 0.7 | Loss | 1.3 | 1.1 | Loss | 1.2 |
| 4.7 | Shot(OT) | 12 | 5.7 | Shot(OT) | 6.8 |
| 8.3 | Corner | 2 | 6.8 | Corner | 4.2 |
| 1.7 | Yellow Card | 0 | 2 | Yellow Card | 0.8 |
| 0 | Fouls | 0 | 0 | Fouls | 9 |
| 54% | Possession | 43% | 53.7% | Possession | 45.2% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Swindon Supermarine ( 19 Matches) | Westbury United ( 4 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 5 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-W | 2 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 3 | 1 | 0 | 1 |