ทีเด็ดบอล Hebburn Town vs Scarborough
‹ คู่ก่อนหน้าMerthyr Town vs Kings Lynn · ส. 17 ต.ค. 21:00 น. คู่ที่ 311 / 392เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Atvidabergs vs Hassleholms IF · ส. 17 ต.ค. 21:00 น.
England National League North
🕒 17-10-2026 21:00 น.
Hebburn Townเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8🌀กองกลางเสียการครองบอล45%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6คู่ที่ 311 / 39221:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุลVSHebburn TownScarboroughใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ54% @2.2246% @2.57สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.92 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.78Scarboroughทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8🌀กองกลางเสียการครองบอล43%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านHebburn Townต่อ 0/0.5 @1.97การ์ดยิงดุ🔥7.8Hebburn Townการ์ดรับหลวม🕳️7.8Scarboroughการ์ดได้ราคา💰6/10Hebburn Townการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนScarboroughรอง 0/0.5 @1.78แนวรับ🛡️7.8 vs 12.6Scarboroughการ์ดรับหลวม🕳️12.6Hebburn Townการ์ดยิงดุ🔥7.8Scarboroughการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.92แนวรุก🔥7.8 · 7.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️12.6 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.84ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Hebburn Townเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ7.8
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
คู่ที่ 311 / 39221:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุล
VS
Hebburn TownScarborough
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
54% @2.2246% @2.57
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.92 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.78
Scarboroughทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ7.8
🌀กองกลางเสียการครองบอล43%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านHebburn Town
ต่อ 0/0.5 @1.97
การ์ดยิงดุ🔥7.8Hebburn Town
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Scarborough
การ์ดได้ราคา💰6/10Hebburn Town
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนScarborough
รอง 0/0.5 @1.78
แนวรับ🛡️7.8 vs 12.6Scarborough
การ์ดรับหลวม🕳️12.6Hebburn Town
การ์ดยิงดุ🔥7.8Scarborough
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.92
แนวรุก🔥7.8 · 7.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️12.6 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.84
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Hebburn Town vs Scarborough
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.92การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งHebburn Townโอกาสชนะ 40%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Hebburn Town · บิลหลัก 1X2 @2.22
ความเสี่ยงของบิล61%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Hebburn Town ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.22 · ควรเป็น @2.26 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Hebburn Town 6 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Hebburn Town ต่อ 0/0.5
ได้ 39%เสียครึ่ง 25%เสีย 35%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 18%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Hebburn Town · คาดสกอร์ 1.4 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Hebburn Town ชนะ 1 ลูก21%
Hebburn Town ชนะ 2 ลูก11%
Hebburn Town ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ25%
Scarborough ชนะ 1 ลูก17%
Scarborough ชนะ 2 ลูกขึ้นไป18%
สรุป
Hebburn Town ชนะ39%
Hebburn Town ไม่แพ้65%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป18%
Hebburn Town คลีนชีท20%
Scarborough ยิงไม่ได้25%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Hebburn Town ไม่แพ้65%
Scarborough ไม่แพ้61%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)58%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)36%
ยิงได้ทั้งคู่60%
ต่ำ 2.542%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-29%0-18%2-18%1-07%0-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Hebburn Town)
- โอกาส Hebburn Town ชนะ 39% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 65%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- โอกาส Scarborough ชนะ 35%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Hebburn Town
ส1-1พ1-5ช2-1พ1-4ส1-1พ0-3
Scarborough
ส0-0ช2-0ส1-1ส2-2ส1-1พ1-4
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Hebburn Townยิง 1.3 · เสีย 2.1 ต่อนัด
Scarboroughยิง 1.3 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Hebburn Town
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 21ครึ่งหลัง 13
Scarborough
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hebburn Town
57%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 3
Scarborough
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hebburn Town
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 3
Scarborough
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
คู่อื่นใน National League North 5 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.13 | 3.40 | 2.59 | 1.88 | 2.5/3 | 1.82 | 1.94 | 0/0.5 | 1.76 | |
| Live | 2.13 | 3.40 | 2.59 | 1.88 | 2.5/3 | 1.82 | 1.94 | 0/0.5 | 1.76 | ||
| Bet365 | Initial | 2.30 | 3.50 | 2.55 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.80 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.30 | 3.50 | 2.55 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| Vcbet | Initial | 2.45 | 3.30 | 2.60 | 1.80 | 2.5 | 1.98 | 1.82 | 0 | 1.96 | |
| Live | 2.25 | 3.40 | 2.80 | 1.94 | 2.5/3 | 1.84 | 2.01 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.16 | 3.35 | 2.67 | 1.91 | 2.5/3 | 1.85 | 1.97 | 0/0.5 | 1.79 | |
| Live | 2.16 | 3.35 | 2.67 | 1.91 | 2.5/3 | 1.85 | 1.97 | 0/0.5 | 1.79 | ||
| 12BET | Initial | 2.16 | 3.35 | 2.67 | 1.91 | 2.5/3 | 1.85 | 1.97 | 0/0.5 | 1.79 | |
| Live | 2.16 | 3.35 | 2.67 | 1.91 | 2.5/3 | 1.85 | 1.97 | 0/0.5 | 1.79 | ||
| wewbet | Initial | 2.44 | 3.33 | 2.58 | 1.78 | 2.5 | 1.98 | 1.81 | 0 | 1.97 | |
| Live | 2.31 | 3.39 | 2.71 | 1.93 | 2.5/3 | 1.83 | 2.01 | 0/0.5 | 1.77 | ||
| 18Bet | Initial | 2.30 | 3.35 | 2.50 | 1.81 | 2.5/3 | 1.71 | 1.71 | 0 | 1.81 | |
| Live | 2.25 | 3.40 | 2.60 | 1.85 | 2.5/3 | 1.71 | 1.90 | 0/0.5 | 1.68 | ||
| pinnacle | Initial | 2.52 | 3.13 | 2.61 | 1.87 | 2.5 | 1.88 | 1.85 | 0 | 1.92 | |
| Live | 2.31 | 3.50 | 2.78 | 1.96 | 2.5/3 | 1.85 | 2.04 | 0/0.5 | 1.79 | ||
| 1xBet | Initial | 2.34 | 3.60 | 2.55 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.78 | 0 | 1.92 | |
| Live | 2.26 | 3.35 | 2.65 | 1.90 | 2.5/3 | 1.77 | 1.97 | 0/0.5 | 1.71 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ENG NLN-7] Hebburn Town | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 3 | 3 | 16 | 19 | 18 | 7 | 45.5% |
| Home Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 11 | 8 | 13 | 4 | 66.7% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 5 | 11 | 5 | 16 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 14 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 2 | 3 | 6 | 7 | 11 | 9 | 21 | 18.2% |
| Home Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 5 | 7 | 17 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 2 | 6 | 2 | 22 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 3 | 8 | 3 | 16.7% |
| [ENG NLN-19] Scarborough | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 3 | 5 | 16 | 16 | 12 | 19 | 27.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 8 | 3 | 7 | 20 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 8 | 13 | 5 | 15 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 3 | 9 | 3 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 2 | 6 | 3 | 8 | 5 | 12 | 17 | 18.2% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 6 | 1 | 8 | 8 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 4 | 2 | 2 | 4 | 4 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 3 | 4 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Hebburn Town Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Hebburn Town Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 11% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 22% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG NLN | 10-10-2026 | Hebburn Town | 0-3 (0-1) | Oxford City | 5-4 (2-1) | 2.88 | 3.40 | 2.10 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| ENG NLN | 26-09-2026 | Darlington | 1-1 (1-0) | Hebburn Town | 2-5 (1-0) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| ENG FAC | 19-09-2026 | Hebburn Town | 1-4 (1-4) | Guiseley | - | L | ||||||||
| ENG NLN | 12-09-2026 | Hebburn Town | 2-1 (2-1) | Hednesford Town | 4-5 (3-1) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| ENG NLN | 09-09-2026 | Radcliffe Borough | 5-1 (3-1) | Hebburn Town | 10-5 (8-2) | 2.55 | 3.40 | 2.30 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| ENG NLN | 05-09-2026 | Hebburn Town | 1-1 (0-1) | Chester FC | 4-6 (4-4) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| ENG NLN | 31-08-2026 | Macclesfield Town | 3-0 (1-0) | Hebburn Town | 3-5 (1-3) | 1.53 | 3.80 | 4.75 | L | 1.93 | 1 | 1.88 | L | D |
| ENG NLN | 29-08-2026 | Hebburn Town | 4-2 (1-2) | Kings Lynn | 5-4 (1-2) | 2.80 | 3.40 | 2.15 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| ENG NLN | 22-08-2026 | Buxton FC | 1-2 (1-1) | Hebburn Town | 6-4 (3-2) | 1.60 | 3.75 | 4.33 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | D |
| ENG NLN | 19-08-2026 | Hebburn Town | 1-0 (0-0) | Worksop Town | 6-4 (4-1) | 2.88 | 3.50 | 2.10 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | U |
| ENG NLN | 15-08-2026 | Brackley Town | 1-1 (0-0) | Hebburn Town | 5-4 (2-0) | 1.83 | 3.60 | 3.40 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| ENG NLN | 08-08-2026 | Hebburn Town | 3-1 (2-0) | Southport FC | 1-6 (1-4) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Blyth Spartans | 2-4 (2-2) | Hebburn Town | 2-5 (1-3) | 5.75 | 4.40 | 1.40 | W | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 | W | O |
| INT CF | 22-07-2026 | Hebburn Town | 2-3 (1-1) | Hartlepool United | 1-6 (0-2) | 5.25 | 4.10 | 1.48 | L | 2.00 | -1 | 1.80 | D | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Morpeth Town | 2-2 (1-1) | Hebburn Town | 3-3 (1-1) | 4.75 | 4.33 | 1.50 | D | 1.95 | -1 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 15-07-2026 | Hebburn Town | 3-3 (0-1) | Gateshead | 0-3 (0-3) | 3.90 | 4.00 | 1.65 | D | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 08-07-2026 | Hebburn Town | 2-4 (1-2) | Heaton Stannington | - | L | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Hebburn Town | 5-0 (3-0) | Warrington Rylands | 10-2 (6-1) | 1.95 | 3.70 | 3.00 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| ENG-N PR | 25-04-2026 | Hebburn Town | 2-0 (1-0) | Rushall Olympic | 6-0 (2-0) | 1.36 | 4.40 | 6.50 | W | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | U |
| ENG-N PR | 18-04-2026 | Bamber Bridge | 1-2 (0-0) | Hebburn Town | 9-3 (4-3) | 3.80 | 3.80 | 1.70 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | O |
| No Data |
| Scarborough Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 5 (50%) Lose 3 (30%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG NLN | 10-10-2026 | Radcliffe Borough | 4-1 (1-0) | Scarborough | 4-2 (2-1) | 3.40 | 3.60 | 1.83 | L | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | O |
| ENG FAC | 07-10-2026 | Scarborough | 1-1 (1-0) | Macclesfield Town | 8-6 (3-4) | 2.63 | 3.50 | 2.25 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| ENG FAC | 03-10-2026 | Macclesfield Town | 2-2 (0-2) | Scarborough | 6-2 (2-0) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| ENG NLN | 26-09-2026 | Brackley Town | 1-1 (1-0) | Scarborough | 6-5 (4-3) | 2.80 | 3.30 | 2.20 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| ENG FAC | 19-09-2026 | Dunston UTS | 0-2 (0-0) | Scarborough | - | W | ||||||||
| ENG NLN | 12-09-2026 | Scarborough | 0-0 (0-0) | Merthyr Town | 4-8 (3-2) | 1.83 | 3.60 | 3.40 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| ENG NLN | 09-09-2026 | Macclesfield Town | 0-0 (0-0) | Scarborough | 3-4 (3-0) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| ENG NLN | 05-09-2026 | Scarborough | 0-1 (0-0) | AFC Telford United | 0-2 (0-1) | 1.85 | 3.60 | 3.40 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| ENG NLN | 31-08-2026 | Kings Lynn | 3-1 (1-1) | Scarborough | 5-3 (4-3) | 2.15 | 3.10 | 3.00 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| ENG NLN | 29-08-2026 | Scarborough | 5-1 (3-0) | Southport FC | 5-2 (5-0) | 1.90 | 3.50 | 3.40 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| ENG NLN | 22-08-2026 | Chorley FC | 2-1 (0-0) | Scarborough | 2-9 (0-2) | 2.38 | 3.25 | 2.60 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| ENG NLN | 19-08-2026 | Scarborough | 3-0 (3-0) | Spennymoor Town | 6-5 (3-2) | 2.05 | 3.40 | 3.10 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| ENG NLN | 15-08-2026 | Hednesford Town | 3-4 (1-1) | Scarborough | 7-3 (4-0) | 2.88 | 3.50 | 2.10 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | O |
| ENG NLN | 08-08-2026 | Scarborough | 0-1 (0-1) | South Shields | 7-1 (3-0) | 3.40 | 3.40 | 1.90 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Harrogate Town | 2-1 (0-1) | Scarborough | 9-1 (5-0) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 29-07-2026 | Scarborough | 1-0 (1-0) | Hull U21 | 6-1 (4-0) | 2.60 | 3.80 | 2.15 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Scarborough | 0-2 (0-1) | Barnsley | 6-6 (4-1) | 5.50 | 3.90 | 1.50 | L | 2.00 | -1 | 1.80 | L | U |
| ENG NLN | 29-04-2026 | Buxton FC | 4-2 (0-0) | Scarborough | 6-7 (5-3) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| ENG NLN | 25-04-2026 | Bedford Town | 1-1 (0-0) | Scarborough | 4-8 (2-4) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| ENG NLN | 18-04-2026 | Scarborough | 2-1 (0-1) | Merthyr Town | 3-2 (2-0) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | D |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG NLN | 21-10 | Away | Spalding United | 3 Days |
| ENG NLN | 24-10 | Away | AFC Telford United | 7 Days |
| ENG NLN | 31-10 | Home | Harborough Town | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG NLN | 24-10 | Home | Bedford Town | 7 Days |
| ENG NLN | 31-10 | Away | Morecambe | 14 Days |
| ENG NLN | 07-11 | Home | Buxton FC | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.70 | 2.17 | 3.15 | 2.70 | 2.17 | 3.15 | 1.66 | 1 | 2.04 | 1.66 | 1 | 2.04 | 1.71 | 0 | 1.99 | 1.71 | 0 | 1.99 | |
| Initial | 2.13 | 3.40 | 2.59 | 2.13 | 3.40 | 2.59 | 1.88 | 2.5/3 | 1.82 | 1.88 | 2.5/3 | 1.82 | 1.94 | 0/0.5 | 1.76 | 1.94 | 0/0.5 | 1.76 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.88 | 2.20 | 3.20 | 2.75 | 2.25 | 3.25 | 1.73 | 1 | 2.08 | 2.10 | 1/1.5 | 1.70 | 1.83 | 0 | 1.98 | 1.75 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.30 | 3.50 | 2.55 | 2.30 | 3.50 | 2.55 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.80 | 0 | 2.00 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1.3 | 1.3 | Goal | 1.3 |
| 2.7 | Loss | 2.3 | 2.1 | Loss | 1.3 |
| 11 | Shot(OT) | 14 | 10.6 | Shot(OT) | 11.9 |
| 5 | Corner | 4 | 4.8 | Corner | 3.7 |
| 1 | Yellow Card | 1.3 | 1.3 | Yellow Card | 1.1 |
| 10.5 | Fouls | 10 | 12.1 | Fouls | 9 |
| 47% | Possession | 47.3% | 45.2% | Possession | 43% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Hebburn Town ( 11 Matches) | Scarborough ( 58 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 0 | 8 | 3 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 3 | 5 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 7 | 4 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 2 | 4 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 2 | 6 |
| HT-L / FT-L | 1 | 2 | 4 | 5 |