ทีเด็ดบอล Buxton FC vs Worksop Town
‹ คู่ก่อนหน้าAFC Telford United vs Darlington · ส. 17 ต.ค. 21:00 น. คู่ที่ 307 / 392เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Hednesford Town vs Brackley Town · ส. 17 ต.ค. 21:00 น.
England National League North
🕒 17-10-2026 21:00 น.
Buxton FCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 307 / 39221:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 46% ★★สมดุลVSBuxton FCWorksop Townใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ71% @1.6229% @3.98สูง/ต่ำ 3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.93Worksop Townทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านBuxton FCต่อ 0.5/1 @1.83พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 7.2Buxton FCการ์ดยิงดุ🔥9.0Buxton FCการ์ดรับหลวม🕳️10.8Worksop Townการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนWorksop Townรอง 0.5/1 @1.93กองกลาง🎯56% vs 50%Worksop Townการ์ดรับหลวม🕳️10.2Buxton FCการ์ดยิงดุ🔥7.2Worksop Townการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.85พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 7.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.2 · 10.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·1.8ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Buxton FCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 307 / 39221:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 46% ★★สมดุลVS
Buxton FCWorksop Town
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
71% @1.6229% @3.98
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.93
Worksop Townทีมเยือน
💨แนวรุกลม7.2
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านBuxton FC
ต่อ 0.5/1 @1.83
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 7.2Buxton FC
การ์ดยิงดุ🔥9.0Buxton FC
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Worksop Town
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนWorksop Town
รอง 0.5/1 @1.93
กองกลาง🎯56% vs 50%Worksop Town
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Buxton FC
การ์ดยิงดุ🔥7.2Worksop Town
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.85
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 7.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.2 · 10.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·1.8ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Buxton FC vs Worksop Town
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านBuxton FC ต่อ 0.5/1 @1.83การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.85การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBuxton FCโอกาสชนะ 55%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 10 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Buxton FC · บิลหลัก 1X2 @1.62
ความเสี่ยงของบิล46%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Buxton FC ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.62 · ควรเป็น @1.66 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Buxton FC 33 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Buxton FC ต่อ 0.5/1
ได้ 29%ได้ครึ่ง 25%เสีย 46%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 29%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Buxton FC · คาดสกอร์ 1.8 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Buxton FC ชนะ 1 ลูก25%
Buxton FC ชนะ 2 ลูก16%
Buxton FC ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ23%
Worksop Town ชนะ 1 ลูก13%
Worksop Town ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
Buxton FC ชนะ54%
Buxton FC ไม่แพ้77%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป29%
Buxton FC คลีนชีท25%
Worksop Town ยิงไม่ได้17%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Buxton FC ไม่แพ้77%
Worksop Town ไม่แพ้46%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)61%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)39%
ยิงได้ทั้งคู่62%
ต่ำ 2.539%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-19%1-08%1-27%2-07%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Buxton FC)
- โอกาส Buxton FC ชนะ 54% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 77%
- Worksop Town เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Worksop Town เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Worksop Town ชนะ 23%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Buxton FC
ช5-0ช3-1ช1-0พ0-4พ0-2พ0-1
Worksop Town
ช2-0ส2-2ส2-2พ1-4พ0-3ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Buxton FCยิง 1.5 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Worksop Townยิง 1.2 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Buxton FC
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 18
Worksop Town
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Buxton FC
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
Worksop Town
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Buxton FC
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
Worksop Town
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Buxton FC ชนะ 2เสมอ 1Worksop Town ชนะ 5
- 06-04-2026Worksop Town1 - 2Buxton FC
- 31-12-2025Buxton FC3 - 1Worksop Town
- 17-07-2024Worksop Town0 - 0Buxton FC
- 20-02-2014Worksop Town3 - 1Buxton FC
- 26-09-2013Buxton FC2 - 4Worksop Town
- 04-05-2013Worksop Town2 - 0Buxton FC
- 25-10-2012Buxton FC0 - 3Worksop Town
- 24-11-2011Buxton FC1 - 3Worksop Town
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Buxton FC@1.66 → @1.62▼ 2.4%
เสมอ@3.78 → @3.831.3%
ทีมเยือน Worksop Town@3.80 → @3.98▲ 4.6%
คู่อื่นใน National League North 5 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.59 | 3.85 | 3.85 | 1.85 | 3 | 1.85 | 1.80 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.59 | 3.85 | 3.85 | 1.85 | 3 | 1.85 | 1.80 | 0.5/1 | 1.90 | ||
| Bet365 | Initial | 1.73 | 3.70 | 3.75 | 1.98 | 3 | 1.83 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 1.65 | 3.80 | 4.10 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | ||
| Vcbet | Initial | 1.73 | 3.75 | 4.00 | 1.95 | 3 | 1.83 | 1.96 | 0.5/1 | 1.82 | |
| Live | 1.65 | 3.90 | 4.33 | 1.84 | 3 | 1.94 | 1.84 | 0.5/1 | 1.94 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.68 | 3.70 | 3.90 | 1.89 | 3 | 1.87 | 1.84 | 0.5/1 | 1.92 | |
| Live | 1.65 | 3.80 | 3.95 | 1.77 | 3 | 1.99 | 1.80 | 0.5/1 | 1.96 | ||
| 12BET | Initial | 1.68 | 3.70 | 3.90 | 1.89 | 3 | 1.87 | 1.84 | 0.5/1 | 1.92 | |
| Live | 1.65 | 3.80 | 3.95 | 1.77 | 3 | 1.99 | 1.80 | 0.5/1 | 1.96 | ||
| wewbet | Initial | 1.75 | 3.79 | 3.79 | 1.93 | 3 | 1.83 | 1.97 | 0.5/1 | 1.81 | |
| Live | 1.65 | 3.98 | 4.12 | 1.80 | 3 | 1.96 | 1.83 | 0.5/1 | 1.95 | ||
| 18Bet | Initial | 1.61 | 3.70 | 4.00 | 1.76 | 3 | 1.76 | 1.76 | 0.5/1 | 1.76 | |
| Live | 1.62 | 3.80 | 4.10 | 1.71 | 3 | 1.86 | 1.74 | 0.5/1 | 1.82 | ||
| pinnacle | Initial | 1.76 | 3.66 | 3.87 | 1.79 | 2.5/3 | 1.97 | 1.98 | 0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 1.68 | 4.01 | 4.27 | 1.82 | 3 | 1.99 | 1.86 | 0.5/1 | 1.96 | ||
| 1xBet | Initial | 1.76 | 3.75 | 3.89 | 1.56 | 2.5 | 2.22 | 2.78 | 1.5 | 1.35 | |
| Live | 1.61 | 3.88 | 4.42 | 1.62 | 2.5/3 | 2.11 | 2.33 | 1/1.5 | 1.48 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ENG NLN-10] Buxton FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 1 | 5 | 18 | 19 | 16 | 10 | 45.5% |
| Home Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 13 | 5 | 12 | 6 | 80.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 14 | 4 | 20 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 10 | 11 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 4 | 3 | 9 | 8 | 16 | 9 | 36.4% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 6 | 3 | 11 | 3 | 60.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 5 | 5 | 15 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 5 | 8 | 33.3% |
| [ENG NLN-15] Worksop Town | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 0 | 6 | 12 | 17 | 15 | 15 | 45.5% |
| Home Field | 6 | 3 | 0 | 3 | 7 | 8 | 9 | 16 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 5 | 9 | 6 | 12 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 7 | 8 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 4 | 3 | 5 | 4 | 16 | 10 | 36.4% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 1 | 11 | 4 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 1 | 3 | 5 | 17 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 1 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Buxton FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 1 (10%) Lose 7 (70%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (8 games) 25% Home 0% Draw 75% Away Over/Under Odds (8 games) 75% Over 13% Draw 13% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG NLN | 06-04-2026 | Worksop Town | 1-2 (0-1) | Buxton FC | 5-5 (3-3) | 2.60 | 3.30 | 2.30 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| ENG NLN | 31-12-2025 | Buxton FC | 3-1 (2-0) | Worksop Town | 1-2 (1-0) | 1.91 | 3.50 | 3.30 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 17-07-2024 | Worksop Town | 0-0 (0-0) | Buxton FC | 4-2 (2-1) | 3.00 | 4.20 | 1.85 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| ENG-N PR | 20-02-2014 | Worksop Town | 3-1 (1-0) | Buxton FC | 3-9 | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | O |
| ENG-N PR | 26-09-2013 | Buxton FC | 2-4 (2-3) | Worksop Town | - | 2.00 | 3.60 | 3.00 | L | 2.05 | 0.5 | 1.75 | L | O |
| ENG-N PR | 04-05-2013 | Worksop Town | 2-0 (0-0) | Buxton FC | - | 2.10 | 3.60 | 2.75 | L | |||||
| ENG-N PR | 25-10-2012 | Buxton FC | 0-3 (0-1) | Worksop Town | - | 2.37 | 3.40 | 2.50 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | D |
| ENG-N PR | 24-11-2011 | Buxton FC | 1-3 (1-1) | Worksop Town | - | 2.62 | 3.60 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| ENG-N PR | 08-09-2011 | Worksop Town | 2-1 (1-0) | Buxton FC | - | 2.75 | 3.60 | 2.10 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| ENG-N PR | 16-04-2011 | Worksop Town | 3-0 (3-0) | Buxton FC | - | L | ||||||||
| ENG-N PR | 06-11-2010 | Buxton FC | 0-1 (0-0) | Worksop Town | - | L | ||||||||
| ENG-N PR | 27-03-2010 | Buxton FC | 1-0 (0-0) | Worksop Town | - | W | ||||||||
| ENG-N PR | 23-08-2009 | Worksop Town | 1-1 (1-0) | Buxton FC | - | D | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Buxton FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 0 (0%) Lose 5 (50%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 20% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG NLN | 10-10-2026 | Kings Lynn | 1-0 (1-0) | Buxton FC | 5-5 (3-3) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| ENG FAC | 03-10-2026 | Buxton FC | 0-2 (0-1) | South Shields | 7-2 (2-1) | 3.00 | 3.50 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| ENG NLN | 26-09-2026 | South Shields | 4-0 (2-0) | Buxton FC | 6-3 (1-1) | 2.05 | 3.60 | 2.90 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| ENG FAC | 19-09-2026 | Buxton FC | 1-0 (0-0) | Ashton United | 2-5 (1-1) | 1.36 | 4.50 | 6.25 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | U |
| ENG NLN | 12-09-2026 | Buxton FC | 3-1 (2-1) | Chester FC | 4-7 (1-4) | 2.63 | 3.40 | 2.25 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | O |
| ENG NLN | 09-09-2026 | Buxton FC | 5-0 (1-0) | Brackley Town | 4-2 (3-2) | 1.85 | 3.50 | 3.30 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| ENG NLN | 05-09-2026 | Morecambe | 4-0 (0-0) | Buxton FC | 4-9 (3-4) | 2.35 | 3.50 | 2.50 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| ENG NLN | 31-08-2026 | Buxton FC | 2-1 (1-1) | Merthyr Town | 4-6 (3-2) | 1.70 | 3.80 | 3.75 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | D |
| ENG NLN | 29-08-2026 | Oxford City | 2-3 (0-2) | Buxton FC | 7-4 (4-1) | 2.45 | 3.30 | 2.45 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| ENG NLN | 22-08-2026 | Buxton FC | 1-2 (1-1) | Hebburn Town | 6-4 (3-2) | 1.60 | 3.75 | 4.33 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | D |
| ENG NLN | 19-08-2026 | Bedford Town | 2-1 (1-1) | Buxton FC | 5-7 (1-4) | 3.50 | 3.60 | 1.83 | L | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | O |
| ENG NLN | 15-08-2026 | Southport FC | 1-1 (1-0) | Buxton FC | 4-10 (3-1) | 2.70 | 3.40 | 2.20 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| ENG NLN | 08-08-2026 | Buxton FC | 2-1 (1-0) | Hereford FC | 5-0 | 1.91 | 3.60 | 3.20 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | D |
| INT CF | 01-08-2026 | Warrington Town AFC | 1-2 (1-0) | Buxton FC | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Dagenham Redbridge | 4-0 (1-0) | Buxton FC | - | 2.00 | 3.60 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 22-07-2026 | Buxton FC | 2-0 (1-0) | Scunthorpe United | 8-3 (4-3) | 3.00 | 3.75 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Buxton FC | 1-0 (0-0) | Ashton United | 5-2 (2-1) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | D | U |
| INT CF | 08-07-2026 | Buxton FC | 1-3 (0-0) | Sporting Braga | - | L | ||||||||
| ENG NLN | 02-05-2026 | South Shields | 1-0 (1-0) | Buxton FC | 3-1 (3-0) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| ENG NLN | 29-04-2026 | Buxton FC | 4-2 (0-0) | Scarborough | 6-7 (5-3) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| No Data |
| Worksop Town Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG NLN | 10-10-2026 | Worksop Town | 2-1 (2-0) | Morecambe | 3-2 (2-0) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| ENG FAC | 03-10-2026 | Worksop Town | 0-3 (0-2) | FC United of Manchester | 9-2 (4-0) | 1.73 | 3.75 | 3.70 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| ENG NLN | 26-09-2026 | Chester FC | 4-1 (1-0) | Worksop Town | 7-2 (3-1) | 1.62 | 3.60 | 4.50 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| ENG FAC | 23-09-2026 | Worksop Town | 2-2 (1-0) | AFC Telford United | 5-4 (0-3) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| ENG FAC | 19-09-2026 | AFC Telford United | 2-2 (2-2) | Worksop Town | - | D | ||||||||
| ENG NLN | 12-09-2026 | Worksop Town | 2-0 (0-0) | Southport FC | 8-5 (6-2) | 2.00 | 3.40 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| ENG NLN | 09-09-2026 | Worksop Town | 1-2 (1-0) | Bedford Town | 4-7 (1-3) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| ENG NLN | 05-09-2026 | Marine | 0-1 (0-0) | Worksop Town | 4-2 (1-0) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| ENG NLN | 31-08-2026 | Worksop Town | 0-1 (0-0) | Oxford City | 6-9 (5-4) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| ENG NLN | 29-08-2026 | Spalding United | 3-1 (2-0) | Worksop Town | 5-5 (1-1) | 2.25 | 3.40 | 2.70 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| ENG NLN | 22-08-2026 | Worksop Town | 0-3 (0-1) | Hereford FC | 7-6 (4-5) | 2.15 | 3.30 | 2.88 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| ENG NLN | 19-08-2026 | Hebburn Town | 1-0 (0-0) | Worksop Town | 6-4 (4-1) | 2.88 | 3.50 | 2.10 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| ENG NLN | 15-08-2026 | Worksop Town | 2-1 (1-0) | AFC Telford United | 3-5 (0-2) | 2.63 | 3.40 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| ENG NLN | 08-08-2026 | Darlington | 1-2 (0-1) | Worksop Town | 4-2 (1-2) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 29-07-2026 | Worksop Town | 1-0 (0-0) | Mickleover Sports | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Worksop Town | 4-0 (1-0) | Garforth Town AFC | - | W | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | South Normanton Athletic | 3-4 (0-0) | Worksop Town | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Worksop Town | 3-1 (2-0) | Ilkeston Town | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Retford United | 0-3 (0-1) | Worksop Town | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Worksop Town | 4-2 (3-1) | Hallam | 9-3 (5-3) | 1.53 | 4.10 | 4.75 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG NLN | 24-10 | Away | Chorley FC | 7 Days |
| ENG NLN | 28-10 | Home | Harborough Town | 10 Days |
| ENG NLN | 31-10 | Home | Marine | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG NLN | 24-10 | Away | Harborough Town | 7 Days |
| ENG NLN | 28-10 | Home | Kings Lynn | 10 Days |
| ENG NLN | 31-10 | Home | Brackley Town | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.07 | 2.34 | 4.15 | 2.07 | 2.34 | 4.15 | 1.89 | 1/1.5 | 1.81 | 1.89 | 1/1.5 | 1.81 | 1.74 | 0/0.5 | 1.96 | 1.74 | 0/0.5 | 1.96 | |
| Initial | 1.59 | 3.85 | 3.85 | 1.59 | 3.85 | 3.85 | 1.85 | 3 | 1.85 | 1.85 | 3 | 1.85 | 1.80 | 0.5/1 | 1.90 | 1.80 | 0.5/1 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.25 | 2.38 | 4.00 | 2.10 | 2.40 | 4.33 | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.73 | 3.70 | 3.75 | 1.65 | 3.80 | 4.10 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.85 | 3 | 1.95 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0 | Goal | 1 | 1.5 | Goal | 1.2 |
| 2.3 | Loss | 2.7 | 1.7 | Loss | 1.8 |
| 5 | Shot(OT) | 7.3 | 7.4 | Shot(OT) | 9.1 |
| 5 | Corner | 4.7 | 4.8 | Corner | 4.9 |
| 3.7 | Yellow Card | 2 | 2.9 | Yellow Card | 2.2 |
| 14.5 | Fouls | 12.5 | 15.1 | Fouls | 11.5 |
| 50.7% | Possession | 52% | 50.1% | Possession | 56.1% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Buxton FC ( 59 Matches) | Worksop Town ( 57 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 11 | 4 | 7 | 5 |
| HT-D / FT-W | 4 | 8 | 5 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-D | 2 | 2 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 3 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-L | 4 | 4 | 3 | 6 |
| HT-L / FT-L | 7 | 6 | 8 | 7 |